ทีเด็ดบอล CD Binissalem vs Formentera
‹ คู่ก่อนหน้าAguilas FC B vs UCAM Murcia CF B · อา. 18 ต.ค. 17:30 น. คู่ที่ 110 / 348เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›CD Montijo vs CD Santa Amalia · อา. 18 ต.ค. 17:30 น.
Spanish Bizkaia-Tercera Division
🕒 18-10-2026 17:30 น.
CD Binissalemเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.6📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.8🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4คู่ที่ 110 / 34817:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 55% ★สมดุลVSCD BinissalemFormenteraใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ39% @3.2561% @2.05สูง/ต่ำ 2 สูง 1.78 · ต่ำ 2.03แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.83Formenteraทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+3.0✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านCD Binissalemรอง 0/-0.5 @1.98การ์ดยิงดุ🔥6.6CD Binissalemการ์ดรับหลวม🕳️6.0Formenteraการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนFormenteraต่อ 0/-0.5 @1.83แนวรุก🔥9.0 vs 6.6Formenteraแนวรับ🛡️6.0 vs 8.4Formenteraการ์ดรับหลวม🕳️8.4CD Binissalemการ์ดยิงดุ🔥9.0Formenteraการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Formenteraการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2 @1.78แนวรุก🔥6.6 · 9.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️8.4 · 6.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.5เส้น 2การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2 @2.03ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
CD Binissalemเจ้าบ้าน
💨แนวรุกลม6.6
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.8
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4
คู่ที่ 110 / 34817:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 55% ★สมดุล
VS
CD BinissalemFormentera
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
39% @3.2561% @2.05
สูง/ต่ำ 2 สูง 1.78 · ต่ำ 2.03แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.83
Formenteraทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+3.0✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านCD Binissalem
รอง 0/-0.5 @1.98
การ์ดยิงดุ🔥6.6CD Binissalem
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Formentera
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนFormentera
ต่อ 0/-0.5 @1.83
แนวรุก🔥9.0 vs 6.6Formentera
แนวรับ🛡️6.0 vs 8.4Formentera
การ์ดรับหลวม🕳️8.4CD Binissalem
การ์ดยิงดุ🔥9.0Formentera
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Formentera
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2 @1.78
แนวรุก🔥6.6 · 9.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️8.4 · 6.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.5เส้น 2
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2 @2.03
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์CD Binissalem vs Formentera
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนFormentera ต่อ 0/-0.5 @1.83การ์ด 5 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2 @1.78การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFormenteraโอกาสชนะ 44%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Formentera · บิลหลัก 1X2 @2.05
ความเสี่ยงของบิล55%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Formentera ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.05 · ควรเป็น @2.02 (+2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Formentera 16 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Formentera ต่อ 0/-0.5
ได้ 45%เสียครึ่ง 28%เสีย 28%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 21%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Formentera · คาดสกอร์ 1.1 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Formentera ชนะ 1 ลูก24%
Formentera ชนะ 2 ลูก13%
Formentera ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ28%
CD Binissalem ชนะ 1 ลูก17%
CD Binissalem ชนะ 2 ลูกขึ้นไป11%
สรุป
Formentera ชนะ45%
Formentera ไม่แพ้72%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป21%
Formentera คลีนชีท32%
CD Binissalem ยิงไม่ได้25%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
CD Binissalem ไม่แพ้55%
Formentera ไม่แพ้72%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)72%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)46%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)24%
ยิงได้ทั้งคู่51%
ต่ำ 2.554%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%0-111%1-09%1-29%0-08%0-28%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Formentera)
- โอกาส Formentera ชนะ 45% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 72%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- เจอกันล่าสุด CD Binissalem เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส CD Binissalem ชนะ 28%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
CD Binissalem
พ1-2พ1-3พ0-3พ0-1ช3-0ช3-2
Formentera
ส1-1ช3-1ส0-0ช3-0พ0-2ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
CD Binissalemยิง 1.1 · เสีย 1.4 ต่อนัด
Formenteraยิง 1.5 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
CD Binissalem
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 11
Formentera
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CD Binissalem
100%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 0
Formentera
0%ออกสูง
สูง 0ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CD Binissalem
0%ได้ราคา
ได้ราคา 0คืนทุน 0เสียราคา 2
Formentera
0%ได้ราคา
ได้ราคา 0คืนทุน 1เสียราคา 1
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
7 นัดที่เจอกัน
CD Binissalem ชนะ 3เสมอ 3Formentera ชนะ 1
- 12-04-2026CD Binissalem1 - 1Formentera
- 07-12-2025Formentera0 - 1CD Binissalem
- 22-03-2025CD Binissalem1 - 1Formentera
- 10-11-2024Formentera0 - 0CD Binissalem
- 24-01-2021CD Binissalem2 - 0Formentera
- 27-10-2019Formentera4 - 3CD Binissalem
- 21-12-2014CD Binissalem1 - 0Formentera
คู่อื่นใน Bizkaia-Tercera Division 34 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 18 ต.ค.16:30
At. PulpilenoDeportivo Maritimo
อา. 18 ต.ค.16:30
Torrejon CFCP Parla Escuela
อา. 18 ต.ค.16:30
RC AlcobendasLeganes B
อา. 18 ต.ค.16:30
CF Trival ValderasCala Pozuelo
อา. 18 ต.ค.16:30
Gran PenaCeltiga
อา. 18 ต.ค.16:45
UE TonaCE Europa B
อา. 18 ต.ค.16:45
MostolesCD Galapagar
อา. 18 ต.ค.17:00
Granada CF BAlmeria B
อา. 18 ต.ค.17:00
Atletico MalaguenoChurriana de la Vega
อา. 18 ต.ค.17:00
SD Eibar CSanturtzi CD
อา. 18 ต.ค.17:00
AlmansaAD San Clemente
อา. 18 ต.ค.17:00
Villarrubia CFCD Guadalajara B
อา. 18 ต.ค.17:00
Cerdanyola del VallesCF Montanesa
อา. 18 ต.ค.17:00
LHospitaletPobla Mafumet
อา. 18 ต.ค.17:00
CP San CristobalFC L Escala
อา. 18 ต.ค.17:00
AlmazanBurgos Promesas
อา. 18 ต.ค.17:00
FC Cartagena BSantomera
อา. 18 ต.ค.17:00
AD Mar Menor San JavierBullas Deportivo
อา. 18 ต.ค.17:00
CD Colonia MoscardoLas Rozas
อา. 18 ต.ค.17:00
AD Union AdarveSiello
อา. 18 ต.ค.17:00
Viveiro CFRacing Villalbes
อา. 18 ต.ค.17:00
SP VillafrancaCD Gevora
อา. 18 ต.ค.17:00
Astur CFCondal CF
อา. 18 ต.ค.17:00
Sporting de Gijon BCD Colunga
อา. 18 ต.ค.17:00
CD LealtadCaudal
อา. 18 ต.ค.17:00
UC CearesUD Gijon Industrial
อา. 18 ต.ค.17:00
LlosetenseConstancia
อา. 18 ต.ค.17:15
CD AlhaurinoArenas Armilla
อา. 18 ต.ค.17:30
ChiclanaReal Betis C
อา. 18 ต.ค.17:30
Aguilas FC BUCAM Murcia CF B
อา. 18 ต.ค.17:30
CD MontijoCD Santa Amalia
อา. 18 ต.ค.17:30
CD CovadongaCD Mosconia
อา. 18 ต.ค.17:30
Silva SDCD Estradense
อา. 18 ต.ค.18:00
MarinoEstrella CF
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 3.25 | 3.10 | 2.05 | 1.78 | 2 | 2.03 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | |
| Live | 3.25 | 3.10 | 2.05 | 1.78 | 2 | 2.03 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | ||
| wewbet | Initial | 2.99 | 2.73 | 2.01 | 1.95 | 2/2.5 | 1.75 | 1.96 | 0/-0.5 | 1.74 | |
| Live | 3.10 | 2.72 | 2.05 | 1.78 | 2 | 1.96 | 1.96 | 0/-0.5 | 1.78 | ||
| 18Bet | Initial | 3.35 | 3.20 | 2.10 | 2.01 | 2/2.5 | 1.73 | 1.97 | 0/-0.5 | 1.77 | |
| Live | 3.45 | 3.20 | 2.10 | 1.79 | 2 | 1.94 | 1.97 | 0/-0.5 | 1.77 | ||
| pinnacle | Initial | 3.61 | 3.03 | 2.01 | 1.98 | 2/2.5 | 1.78 | 1.76 | -0.5 | 2.01 | |
| Live | 3.64 | 2.92 | 2.05 | 1.88 | 2 | 1.87 | 2.01 | 0/-0.5 | 1.76 | ||
| 1xBet | Initial | 3.35 | 3.10 | 2.12 | 2.23 | 2.5 | 1.58 | 2.60 | 0 | 1.43 | |
| Live | 3.63 | 2.94 | 2.03 | 2.09 | 2/2.5 | 1.63 | 1.91 | 0/-0.5 | 1.72 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | 0/-0.5 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [Spain D4-12] CD Binissalem | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 0 | 4 | 8 | 11 | 6 | 12 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 4 | 6 | 3 | 14 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 4 | 5 | 3 | 9 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 8 | 11 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 5 | 10 | 6 | 50.0% |
| Home Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 5 | 3 | 13 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 3 | 0 | 7 | 1 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 5 | 10 | 50.0% |
| [Spain D4-7] Formentera | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 2 | 1 | 9 | 4 | 11 | 7 | 50.0% |
| Home Field | 3 | 3 | 0 | 0 | 8 | 1 | 9 | 1 | 100.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 3 | 2 | 14 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 9 | 4 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 3 | 1 | 2 | 1 | 9 | 9 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 1 | 4 | 10 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 1 | 0 | 5 | 7 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 2 | 1 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| CD Binissalem Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 | ||||||||||||||
| Win 3 (43%) Draw 3 (43%) Lose 1 (14%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (3 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (3 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 12-04-2026 | CD Binissalem | 1-1 (0-0) | Formentera | 4-3 (0-3) | D | ||||||||
| Spain D4 | 07-12-2025 | Formentera | 0-1 (0-1) | CD Binissalem | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 22-03-2025 | CD Binissalem | 1-1 (1-0) | Formentera | 3-5 (0-3) | 3.75 | 3.30 | 1.83 | D | 1.93 | -0.5 | 1.88 | W | U |
| Spain D4 | 10-11-2024 | Formentera | 0-0 (0-0) | CD Binissalem | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 24-01-2021 | CD Binissalem | 2-0 (1-0) | Formentera | 2-2 (2-2) | 4.20 | 3.60 | 1.67 | W | 1.88 | -0.5 | 1.93 | W | U |
| Spain D4 | 27-10-2019 | Formentera | 4-3 (0-0) | CD Binissalem | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 21-12-2014 | CD Binissalem | 1-0 (1-0) | Formentera | 5-1 | 2.50 | 3.20 | 2.50 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| CD Binissalem Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (2 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (2 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 10-10-2026 | Andratks | 2-3 (0-2) | CD Binissalem | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 03-10-2026 | CD Binissalem | 3-0 (2-0) | Sineu | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 27-09-2026 | Migjorn | 1-0 (0-0) | CD Binissalem | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 19-09-2026 | CD Binissalem | 0-3 (0-2) | CF Platges De Calvia | 4-6 (3-3) | 2.55 | 3.00 | 2.55 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| Spain D4 | 13-09-2026 | CD Binissalem | 1-3 (1-3) | CD Cardassar | 8-5 (3-1) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| Spain D4 | 06-09-2026 | CD Manacor | 2-1 (0-1) | CD Binissalem | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 10-05-2026 | CD Binissalem | 2-0 (0-0) | Song clade pull | 3-4 (3-3) | W | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | UD Alcudia | 1-1 (0-1) | CD Binissalem | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 25-04-2026 | CD Binissalem | 0-2 (0-2) | Mallorca B | 8-3 (4-3) | L | ||||||||
| Spain D4 | 20-04-2026 | CF Platges De Calvia | 0-0 (0-0) | CD Binissalem | 3-2 (1-1) | D | ||||||||
| Spain D4 | 12-04-2026 | CD Binissalem | 1-1 (0-0) | Formentera | 4-3 (0-3) | D | ||||||||
| Spain D4 | 02-04-2026 | Inter Ibiza | 3-0 (0-0) | CD Binissalem | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 28-03-2026 | CD Binissalem | 2-0 (0-0) | Llosetense | 0-3 (0-3) | 3.10 | 3.20 | 2.10 | W | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | U |
| Spain D4 | 22-03-2026 | CD Cardassar | 2-4 (1-2) | CD Binissalem | 10-2 (4-1) | 2.25 | 3.10 | 2.90 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| Spain D4 | 14-03-2026 | CD Binissalem | 0-1 (0-0) | CD Manacor | 1-5 (1-0) | 4.50 | 3.25 | 1.70 | L | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | U |
| Spain D4 | 08-03-2026 | CE Mercadal | 1-0 (0-0) | CD Binissalem | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 28-02-2026 | CD Binissalem | 0-1 (0-0) | Constancia | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 21-02-2026 | CD Binissalem | 0-0 (0-0) | CE Felanitx | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 15-02-2026 | SCR Pena Deportiva | 1-1 (0-0) | CD Binissalem | 9-3 (7-2) | 1.33 | 4.50 | 7.00 | D | 2.00 | 1.5 | 1.80 | W | U |
| Spain D4 | 07-02-2026 | CD Binissalem | 1-2 (0-1) | Portmany | - | L | ||||||||
| No Data |
| Formentera Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (2 games) 0% Home 50% Draw 50% Away Over/Under Odds (2 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 11-10-2026 | Formentera | 2-0 (1-0) | CD Manacor | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 04-10-2026 | Ibiza Islas Pitiusas | 2-0 (0-0) | Formentera | 2-4 (1-2) | 2.00 | 3.25 | 3.30 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| Spain D4 | 27-09-2026 | Formentera | 3-0 (0-0) | PE Sant Jordi | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 19-09-2026 | Llosetense | 0-0 (0-0) | Formentera | 1-5 (1-1) | 2.35 | 3.25 | 2.63 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| Spain D4 | 13-09-2026 | Formentera | 3-1 (0-1) | Porreres | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 05-09-2026 | CE Mercadal | 1-1 (0-1) | Formentera | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 10-05-2026 | Llosetense | 2-2 (0-2) | Formentera | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | Formentera | 3-1 (1-1) | CD Cardassar | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | CD Manacor | 3-0 (1-0) | Formentera | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 19-04-2026 | Formentera | 1-0 (0-0) | CE Mercadal | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 12-04-2026 | CD Binissalem | 1-1 (0-0) | Formentera | 4-3 (0-3) | D | ||||||||
| Spain D4 | 04-04-2026 | Formentera | 2-0 (2-0) | CE Felanitx | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 29-03-2026 | SCR Pena Deportiva | 0-1 (0-0) | Formentera | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 22-03-2026 | Formentera | 2-1 (1-0) | Portmany | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 14-03-2026 | UD Rotlet Molinar | 0-5 (0-2) | Formentera | 1-2 (1-0) | 4.20 | 3.40 | 1.70 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | O |
| Spain D4 | 08-03-2026 | Formentera | 1-1 (1-0) | UD Collerense | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 04-03-2026 | CF Platges De Calvia | 0-2 (0-1) | Formentera | 7-3 (3-1) | 2.20 | 3.30 | 2.80 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| Spain D4 | 01-03-2026 | Santanyi | 1-1 (0-0) | Formentera | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 22-02-2026 | Formentera | 1-0 (1-0) | Song clade pull | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 15-02-2026 | UD Alcudia | 1-0 (0-0) | Formentera | - | L | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 24-10 | Away | Inter Ibiza | 6 Days |
| Spain D4 | 02-11 | Home | UD Arenal | 14 Days |
| Spain D4 | 07-11 | Away | Santanyi | 20 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 25-10 | Home | CF Platges De Calvia | 7 Days |
| Spain D4 | 01-11 | Away | Migjorn | 14 Days |
| Spain D4 | 08-11 | Home | Sineu | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.25 | 3.10 | 2.05 | 3.25 | 3.10 | 2.05 | 1.78 | 2 | 2.03 | 1.78 | 2 | 2.03 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 1.7 | 1.1 | Goal | 1.5 |
| 1 | Loss | 0.7 | 1.4 | Loss | 1 |
| 0 | Shot(OT) | 10 | 6.8 | Shot(OT) | 7 |
| 0 | Corner | 4 | 5 | Corner | 4.5 |
| 0 | Yellow Card | 4 | 2.4 | Yellow Card | 2.7 |
| 0% | Fouls | 55% | 50.4% | Fouls | 54.5% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| CD Binissalem ( 40 Matches) | Formentera ( 40 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 3 | 6 | 3 |
| HT-D / FT-W | 3 | 3 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 2 | 2 |
| HT-D / FT-D | 6 | 4 | 3 | 6 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 3 | 5 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-L | 5 | 3 | 2 | 3 |