ทีเด็ดบอล UC Ceares vs UD Gijon Industrial
‹ คู่ก่อนหน้าCD Lealtad vs Caudal · อา. 18 ต.ค. 17:00 น. คู่ที่ 89 / 348เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Levante UD (W) vs Fundacion CD Tenerife B (W) · อา. 18 ต.ค. 17:00 น.
Spanish Bizkaia-Tercera Division
🕒 18-10-2026 17:00 น.
UC Cearesเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ9.0📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.0🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0คู่ที่ 89 / 34817:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3⚖️ เสี่ยง 62% ★ราคาคุ้มVSUC CearesUD Gijon Industrialใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ49% @2.5551% @2.50สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.88UD Gijon Industrialทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+3.6✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านUC Cearesรอง 0 @1.93พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันการ์ดยิงดุ🔥9.0UC Cearesการ์ดรับหลวม🕳️6.0UD Gijon Industrialการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6UC Cearesการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนUD Gijon Industrialต่อ 0 @1.88พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️6.0 vs 9.0UD Gijon Industrialการ์ดรับหลวม🕳️9.0UC Cearesการ์ดยิงดุ🔥9.6UD Gijon Industrialการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.80แนวรุก🔥9.0 · 9.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.0 · 6.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.8เส้น 2/2.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.5·1.6ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈11/17นัดล่าสุดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @2.00ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
UC Cearesเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ9.0
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.0
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
คู่ที่ 89 / 34817:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3⚖️ เสี่ยง 62% ★ราคาคุ้มVS
UC CearesUD Gijon Industrial
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
49% @2.5551% @2.50
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.88
UD Gijon Industrialทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+3.6✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านUC Ceares
รอง 0 @1.93
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันการ์ดยิงดุ🔥9.0UC Ceares
การ์ดรับหลวม🕳️6.0UD Gijon Industrial
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6UC Ceares
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนUD Gijon Industrial
ต่อ 0 @1.88
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️6.0 vs 9.0UD Gijon Industrial
การ์ดรับหลวม🕳️9.0UC Ceares
การ์ดยิงดุ🔥9.6UD Gijon Industrial
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.80
แนวรุก🔥9.0 · 9.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.0 · 6.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.8เส้น 2/2.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.5·1.6ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈11/17นัดล่าสุด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @2.00
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์UC Ceares vs UD Gijon Industrial
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.80การ์ด 5 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งUD Gijon Industrialโอกาสชนะ 36%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 3
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: UD Gijon Industrial · บิลหลัก 1X2 @2.50
ความเสี่ยงของบิล62%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา UD Gijon Industrial ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.50 · ควรเป็น @2.34 (+7%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง UD Gijon Industrial 1 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป UD Gijon Industrial ต่อ 0
ได้ 38%คืนทุน 28%เสีย 34%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 19%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง UD Gijon Industrial · คาดสกอร์ 1.4 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
UD Gijon Industrial ชนะ 1 ลูก20%
UD Gijon Industrial ชนะ 2 ลูก11%
UD Gijon Industrial ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ28%
UC Ceares ชนะ 1 ลูก19%
UC Ceares ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
UD Gijon Industrial ชนะ38%
UD Gijon Industrial ไม่แพ้66%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป19%
UD Gijon Industrial คลีนชีท26%
UC Ceares ยิงไม่ได้23%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
UC Ceares ไม่แพ้62%
UD Gijon Industrial ไม่แพ้66%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)77%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)54%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)31%
ยิงได้ทั้งคู่57%
ต่ำ 2.546%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%0-19%1-29%1-08%2-18%0-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง UD Gijon Industrial)
- โอกาส UD Gijon Industrial ชนะ 38% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 66%
- ราคา @2.50 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.34 (คุ้มกว่า 7%)
- UC Ceares เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- เจอกันล่าสุด UC Ceares เคยชนะ 4 นัด
- โอกาส UC Ceares ชนะ 34%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
UC Ceares
ช2-1พ1-2พ3-4พ0-2พ1-2ส2-2
UD Gijon Industrial
ช2-0พ0-2ส2-2พ1-2ช3-0ส2-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
UC Cearesยิง 1.5 · เสีย 1.5 ต่อนัด
UD Gijon Industrialยิง 1.6 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
UC Ceares
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 16
UD Gijon Industrial
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
UC Ceares
71%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 2
UD Gijon Industrial
67%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 1
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
UC Ceares
43%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 3
UD Gijon Industrial
0%ได้ราคา
ได้ราคา 0คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
UC Ceares ชนะ 5เสมอ 2UD Gijon Industrial ชนะ 1
- 26-04-2026UD Gijon Industrial2 - 1UC Ceares
- 21-12-2025UC Ceares1 - 0UD Gijon Industrial
- 06-04-2024UD Gijon Industrial1 - 5UC Ceares
- 19-11-2023UC Ceares2 - 0UD Gijon Industrial
- 15-08-2021UC Ceares1 - 1UD Gijon Industrial
- 14-02-2021UD Gijon Industrial1 - 2UC Ceares
- 22-11-2020UC Ceares2 - 1UD Gijon Industrial
- 08-03-2020UC Ceares2 - 2UD Gijon Industrial
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน UC Ceares@1.90 → @2.55▲ 34.2%
เสมอ@3.25 → @3.10▼ 4.6%
ทีมเยือน UD Gijon Industrial@3.50 → @2.50▼ 28.6%
คู่อื่นใน Bizkaia-Tercera Division 34 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 18 ต.ค.16:30
At. PulpilenoDeportivo Maritimo
อา. 18 ต.ค.16:30
Torrejon CFCP Parla Escuela
อา. 18 ต.ค.16:30
RC AlcobendasLeganes B
อา. 18 ต.ค.16:30
CF Trival ValderasCala Pozuelo
อา. 18 ต.ค.16:30
Gran PenaCeltiga
อา. 18 ต.ค.16:45
UE TonaCE Europa B
อา. 18 ต.ค.16:45
MostolesCD Galapagar
อา. 18 ต.ค.17:00
Granada CF BAlmeria B
อา. 18 ต.ค.17:00
Atletico MalaguenoChurriana de la Vega
อา. 18 ต.ค.17:00
SD Eibar CSanturtzi CD
อา. 18 ต.ค.17:00
AlmansaAD San Clemente
อา. 18 ต.ค.17:00
Villarrubia CFCD Guadalajara B
อา. 18 ต.ค.17:00
Cerdanyola del VallesCF Montanesa
อา. 18 ต.ค.17:00
LHospitaletPobla Mafumet
อา. 18 ต.ค.17:00
CP San CristobalFC L Escala
อา. 18 ต.ค.17:00
AlmazanBurgos Promesas
อา. 18 ต.ค.17:00
FC Cartagena BSantomera
อา. 18 ต.ค.17:00
AD Mar Menor San JavierBullas Deportivo
อา. 18 ต.ค.17:00
CD Colonia MoscardoLas Rozas
อา. 18 ต.ค.17:00
AD Union AdarveSiello
อา. 18 ต.ค.17:00
Viveiro CFRacing Villalbes
อา. 18 ต.ค.17:00
SP VillafrancaCD Gevora
อา. 18 ต.ค.17:00
Astur CFCondal CF
อา. 18 ต.ค.17:00
Sporting de Gijon BCD Colunga
อา. 18 ต.ค.17:00
CD LealtadCaudal
อา. 18 ต.ค.17:00
LlosetenseConstancia
อา. 18 ต.ค.17:15
CD AlhaurinoArenas Armilla
อา. 18 ต.ค.17:30
ChiclanaReal Betis C
อา. 18 ต.ค.17:30
Aguilas FC BUCAM Murcia CF B
อา. 18 ต.ค.17:30
CD BinissalemFormentera
อา. 18 ต.ค.17:30
CD MontijoCD Santa Amalia
อา. 18 ต.ค.17:30
CD CovadongaCD Mosconia
อา. 18 ต.ค.17:30
Silva SDCD Estradense
อา. 18 ต.ค.18:00
MarinoEstrella CF
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.90 | 3.25 | 3.50 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 1.93 | 0 | 1.88 | |
| Live | 2.55 | 3.10 | 2.50 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 1.90 | 0 | 1.90 | ||
| wewbet | Initial | 1.96 | 2.82 | 3.01 | 1.82 | 2/2.5 | 1.88 | 1.96 | 0.5 | 1.74 | |
| Live | 2.48 | 2.92 | 2.31 | 1.77 | 2/2.5 | 1.97 | 1.98 | 0 | 1.76 | ||
| 18Bet | Initial | 1.95 | 3.35 | 3.60 | 1.86 | 2/2.5 | 1.86 | 1.83 | 0/0.5 | 1.89 | |
| Live | 2.75 | 3.25 | 2.50 | 1.85 | 2/2.5 | 1.87 | 1.97 | 0 | 1.77 | ||
| pinnacle | Initial | 3.03 | 3.13 | 2.19 | 1.99 | 2.5 | 1.78 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.91 | |
| Live | 2.75 | 3.13 | 2.37 | 2.00 | 2.5 | 1.77 | 2.04 | 0 | 1.74 | ||
| 1xBet | Initial | 2.65 | 3.10 | 2.50 | 1.96 | 2.5 | 1.75 | 1.90 | 0 | 1.80 | |
| Live | 2.67 | 3.08 | 2.36 | 1.73 | 2/2.5 | 1.95 | 1.94 | 0 | 1.73 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 0 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [Spain D4-14] UC Ceares | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 1 | 4 | 9 | 13 | 4 | 14 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 6 | 7 | 3 | 12 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 3 | 6 | 1 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 9 | 13 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 4 | 8 | 10 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 4 | 1 | 7 | 1 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 0 | 3 | 1 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 4 | 8 | 33.3% |
| [Spain D4-9] UD Gijon Industrial | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 2 | 2 | 10 | 8 | 8 | 9 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 5 | 4 | 4 | 7 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 5 | 4 | 4 | 7 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 10 | 8 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 2 | 9 | 7 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 2 | 2 | 13 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 3 | 0 | 7 | 3 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 2 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| UC Ceares Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (6 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (6 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | UD Gijon Industrial | 2-1 (1-1) | UC Ceares | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 21-12-2025 | UC Ceares | 1-0 (0-0) | UD Gijon Industrial | 3-5 (0-3) | 1.65 | 3.40 | 4.75 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | U |
| Spain D4 | 06-04-2024 | UD Gijon Industrial | 1-5 (1-2) | UC Ceares | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 19-11-2023 | UC Ceares | 2-0 (0-0) | UD Gijon Industrial | 4-2 (4-2) | 1.50 | 3.75 | 5.50 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 15-08-2021 | UC Ceares | 1-1 (0-1) | UD Gijon Industrial | 4-8 (1-2) | 1.62 | 3.80 | 4.33 | D | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | U |
| Spain D4 | 14-02-2021 | UD Gijon Industrial | 1-2 (0-2) | UC Ceares | 4-0 (4-0) | 3.30 | 3.25 | 2.00 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| Spain D4 | 22-11-2020 | UC Ceares | 2-1 (0-1) | UD Gijon Industrial | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 08-03-2020 | UC Ceares | 2-2 (1-1) | UD Gijon Industrial | 0-6 (0-3) | 3.40 | 3.40 | 1.90 | D | 1.82 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| Spain D4 | 20-10-2019 | UD Gijon Industrial | 4-0 (0-0) | UC Ceares | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 31-03-2019 | UD Gijon Industrial | 3-1 (3-1) | UC Ceares | 3-9 (2-3) | 2.75 | 3.20 | 2.30 | L | 2.02 | 0 | 1.78 | L | O |
| Spain D4 | 10-01-2016 | UD Gijon Industrial | 2-0 (1-0) | UC Ceares | 3-5 (2-3) | 3.50 | 3.30 | 1.90 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | U |
| Spain D4 | 06-12-2014 | UD Gijon Industrial | 0-1 (0-0) | UC Ceares | - | 2.20 | 3.00 | 3.10 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| Spain D4 | 05-04-2012 | UC Ceares | 1-0 (1-0) | UD Gijon Industrial | - | 2.25 | 3.20 | 2.80 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| UC Ceares Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (7 games) 43% Home 14% Draw 43% Away Over/Under Odds (7 games) 71% Over 0% Draw 29% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 11-10-2026 | CD Mosconia | 2-2 (2-0) | UC Ceares | 6-0 (5-0) | 1.53 | 3.60 | 5.50 | D | 1.98 | 1 | 1.83 | W | O |
| Spain D4 | 03-10-2026 | UC Ceares | 1-2 (0-0) | EI San Martin | 1-8 (0-3) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| Spain D4 | 26-09-2026 | Club Siero | 2-0 (0-0) | UC Ceares | 6-2 (4-1) | 2.40 | 3.20 | 2.63 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| Spain D4 | 20-09-2026 | UC Ceares | 3-4 (2-0) | CD Colunga | 1-7 (0-2) | 1.95 | 3.25 | 3.40 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| Spain D4 | 13-09-2026 | Caudal | 2-1 (1-0) | UC Ceares | 6-2 (2-2) | 1.36 | 4.00 | 7.00 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | O |
| Spain D4 | 06-09-2026 | UC Ceares | 2-1 (2-1) | Union Langreo | 1-10 (0-3) | 3.00 | 3.10 | 2.20 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 19-08-2026 | CD Llanes | 0-0 (0-0) | UC Ceares | 2-3 (2-1) | 2.30 | 3.20 | 2.70 | D | 1.75 | 0 | 2.05 | D | U |
| Spain D4 | 10-05-2026 | Club Siero | 0-2 (0-2) | UC Ceares | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | UC Ceares | 3-0 (2-0) | SD Navarro CF | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | UD Gijon Industrial | 2-1 (1-1) | UC Ceares | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 18-04-2026 | UC Ceares | 3-2 (2-1) | CD Praviano | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 12-04-2026 | SD Lenense | 4-2 (2-2) | UC Ceares | 2-0 (1-0) | L | ||||||||
| Spain D4 | 03-04-2026 | UC Ceares | 0-1 (0-1) | EI San Martin | 1-0 (1-0) | L | ||||||||
| Spain D4 | 28-03-2026 | CD Covadonga | 6-1 (4-1) | UC Ceares | 4-6 (2-3) | 1.25 | 4.75 | 9.50 | L | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | L | O |
| Spain D4 | 22-03-2026 | UC Ceares | 0-2 (0-1) | Aviles Stadium CF | 8-5 (3-2) | 1.80 | 3.10 | 4.20 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | D |
| Spain D4 | 15-03-2026 | UD Llanera | 2-0 (1-0) | UC Ceares | 6-1 (2-1) | 1.30 | 4.50 | 8.00 | L | 1.93 | 1.5 | 1.88 | L | U |
| Spain D4 | 07-03-2026 | UC Ceares | 2-1 (0-0) | Real Titanico Laviana | 5-2 (1-0) | 1.50 | 3.60 | 5.75 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | D | O |
| Spain D4 | 01-03-2026 | CD Llanes | 0-1 (0-1) | UC Ceares | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 21-02-2026 | UC Ceares | 0-0 (0-0) | Sporting de Gijon B | 4-3 (3-3) | 5.75 | 3.60 | 1.50 | D | 1.90 | -1 | 1.90 | W | U |
| Spain D4 | 15-02-2026 | L Entregu CF | 2-1 (2-0) | UC Ceares | 8-3 (3-2) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| No Data |
| UD Gijon Industrial Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 5 (50%) Lose 2 (20%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (3 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (3 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 11-10-2026 | UD Gijon Industrial | 2-2 (1-2) | Astur CF | 7-2 (3-0) | 2.05 | 3.20 | 3.20 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| Spain D4 | 04-10-2026 | Andes CF | 0-3 (0-1) | UD Gijon Industrial | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 27-09-2026 | UD Gijon Industrial | 1-2 (0-0) | Condal CF | 4-2 (3-2) | 2.88 | 3.10 | 2.30 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| Spain D4 | 20-09-2026 | CD Llanes | 2-2 (0-2) | UD Gijon Industrial | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 13-09-2026 | CD Mosconia | 2-0 (0-0) | UD Gijon Industrial | 2-1 (1-1) | 1.38 | 4.00 | 7.50 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| Spain D4 | 06-09-2026 | UD Gijon Industrial | 2-0 (0-0) | EI San Martin | - | W | ||||||||
| INT CF | 30-08-2026 | UD Gijon Industrial | 0-0 (0-0) | CD Covadonga | 1-6 (0-1) | D | ||||||||
| INT CF | 28-08-2026 | Aviles Stadium CF | 0-0 (0-0) | UD Gijon Industrial | 5-1 (3-1) | D | ||||||||
| Spain D4 | 10-05-2026 | UD Gijon Industrial | 6-2 (3-1) | CD Colunga | 9-1 (2-1) | W | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | CD Mosconia | 0-0 (0-0) | UD Gijon Industrial | 1-5 (1-1) | D | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | UD Gijon Industrial | 2-1 (1-1) | UC Ceares | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 19-04-2026 | Caudal | 4-1 (0-0) | UD Gijon Industrial | 7-6 (3-1) | 1.30 | 4.33 | 8.50 | L | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | O |
| Spain D4 | 12-04-2026 | UD Gijon Industrial | 3-1 (1-0) | Club Siero | 10-2 (3-0) | W | ||||||||
| Spain D4 | 02-04-2026 | SD Navarro CF | 2-1 (1-1) | UD Gijon Industrial | 4-2 (2-0) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| Spain D4 | 29-03-2026 | UD Gijon Industrial | 0-2 (0-1) | CD Tuilla | 4-5 (1-4) | 1.95 | 3.30 | 3.30 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| Spain D4 | 22-03-2026 | UD Gijon Industrial | 1-1 (1-0) | CD Praviano | 6-8 (5-3) | 2.75 | 3.00 | 2.38 | D | 2.05 | 0 | 1.75 | D | D |
| Spain D4 | 15-03-2026 | SD Lenense | 2-2 (2-1) | UD Gijon Industrial | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 08-03-2026 | UD Gijon Industrial | 1-0 (0-0) | EI San Martin | 2-4 (2-1) | 3.20 | 3.10 | 2.10 | W | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | U |
| Spain D4 | 01-03-2026 | CD Covadonga | 6-0 (3-0) | UD Gijon Industrial | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 22-02-2026 | UD Gijon Industrial | 1-1 (0-0) | Aviles Stadium CF | - | D | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 25-10 | Away | Condal CF | 7 Days |
| Spain D4 | 02-11 | Home | Andes CF | 14 Days |
| Spain D4 | 09-11 | Away | Astur CF | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 26-10 | Home | CD Covadonga | 7 Days |
| Spain D4 | 02-11 | Away | L Entregu CF | 14 Days |
| Spain D4 | 09-11 | Home | CD Praviano | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.90 | 3.25 | 3.50 | 2.55 | 3.10 | 2.50 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 1.93 | 0 | 1.88 | 1.93 | 0 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 2 | 1.5 | Goal | 1.6 |
| 2 | Loss | 1.3 | 1.5 | Loss | 1 |
| 13 | Shot(OT) | 11 | 14 | Shot(OT) | 9.3 |
| 1 | Corner | 5.5 | 1.4 | Corner | 4 |
| 2.7 | Yellow Card | 1.5 | 2.6 | Yellow Card | 1.6 |
| 46.7% | Fouls | 45.5% | 46.5% | Fouls | 50.7% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| UC Ceares ( 40 Matches) | UD Gijon Industrial ( 40 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 4 | 2 | 3 |
| HT-D / FT-W | 4 | 0 | 3 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-D | 3 | 3 | 4 | 3 |
| HT-L / FT-D | 1 | 2 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-L | 2 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 3 | 3 | 6 |
| HT-L / FT-L | 2 | 7 | 5 | 4 |