ทีเด็ดบอล FC Cartagena B vs Santomera
‹ คู่ก่อนหน้าAlmazan vs Burgos Promesas · อา. 18 ต.ค. 17:00 น. คู่ที่ 79 / 348เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›AD Mar Menor San Javier vs Bullas Deportivo · อา. 18 ต.ค. 17:00 น.
Spanish Bizkaia-Tercera Division
🕒 18-10-2026 17:00 น.
FC Cartagena Bเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.6📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-2.4🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 79 / 34817:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน220พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 56% ★สมดุลVSFC Cartagena BSantomeraใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ41% @3.0059% @2.10สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.88Santomeraทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+2.4✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6🏠เต็งเจ้าบ้านFC Cartagena Bรอง 0/-0.5 @1.93การ์ดยิงดุ🔥6.6FC Cartagena Bการ์ดรับหลวม🕳️9.6Santomeraการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนSantomeraต่อ 0/-0.5 @1.88พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.0 vs 6.6Santomeraการ์ดรับหลวม🕳️9.0FC Cartagena Bการ์ดยิงดุ🔥12.0Santomeraการ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส1 พ0Santomeraการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.83พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥6.6 · 12.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.0 · 9.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2.5การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·1.6ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.98ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
FC Cartagena Bเจ้าบ้าน
💨แนวรุกลม6.6
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-2.4
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 79 / 34817:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน220พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 56% ★สมดุลVS
FC Cartagena BSantomera
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
41% @3.0059% @2.10
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.88
Santomeraทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+2.4✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
🏠เต็งเจ้าบ้านFC Cartagena B
รอง 0/-0.5 @1.93
การ์ดยิงดุ🔥6.6FC Cartagena B
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Santomera
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนSantomera
ต่อ 0/-0.5 @1.88
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.0 vs 6.6Santomera
การ์ดรับหลวม🕳️9.0FC Cartagena B
การ์ดยิงดุ🔥12.0Santomera
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส1 พ0Santomera
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.83
พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥6.6 · 12.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.0 · 9.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2.5
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·1.6ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.98
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์FC Cartagena B vs Santomera
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนSantomera ต่อ 0/-0.5 @1.88การ์ด 5 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.83การ์ด 6 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSantomeraโอกาสชนะ 43%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 20
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Santomera · บิลหลัก 1X2 @2.10
ความเสี่ยงของบิล56%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Santomera ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.10 · ควรเป็น @2.05 (+3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Santomera 13 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Santomera ต่อ 0/-0.5
ได้ 44%เสียครึ่ง 26%เสีย 30%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 23%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Santomera · คาดสกอร์ 1.5 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Santomera ชนะ 1 ลูก21%
Santomera ชนะ 2 ลูก13%
Santomera ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ26%
FC Cartagena B ชนะ 1 ลูก16%
FC Cartagena B ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
Santomera ชนะ44%
Santomera ไม่แพ้70%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป23%
Santomera คลีนชีท23%
FC Cartagena B ยิงไม่ได้19%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FC Cartagena B ไม่แพ้56%
Santomera ไม่แพ้70%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)82%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)60%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)38%
ยิงได้ทั้งคู่62%
ต่ำ 2.540%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-29%2-18%0-17%2-26%1-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Santomera)
- โอกาส Santomera ชนะ 44% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 70%
- Santomera ยิงเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
- FC Cartagena B เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
- Santomera ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- ราคา Santomera ไหลขึ้นจาก @2.00 (เงินไหลออก)
- โอกาส FC Cartagena B ชนะ 30%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FC Cartagena B
พ2-4ส0-0ส2-2ช1-0พ1-2ช3-2
Santomera
ช2-1ส2-2ช2-0ช2-1ช3-2ช3-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FC Cartagena Bยิง 1.1 · เสีย 1.5 ต่อนัด
Santomeraยิง 2.0 · เสีย 1.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FC Cartagena B
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 18
Santomera
3.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Cartagena B
50%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 3
Santomera
83%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 1
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Cartagena B
33%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 1เสียราคา 3
Santomera
67%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 1
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
4 นัดที่เจอกัน
FC Cartagena B ชนะ 0เสมอ 2Santomera ชนะ 2
- 02-05-2026Santomera2 - 1FC Cartagena B
- 04-01-2026FC Cartagena B4 - 4Santomera
- 26-01-2025Santomera2 - 1FC Cartagena B
- 15-09-2024FC Cartagena B3 - 3Santomera
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน FC Cartagena B@3.25 → @3.00▼ 7.7%
เสมอ@3.30 → @3.300.0%
ทีมเยือน Santomera@2.00 → @2.10▲ 5.0%
คู่อื่นใน Bizkaia-Tercera Division 34 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 18 ต.ค.16:30
At. PulpilenoDeportivo Maritimo
อา. 18 ต.ค.16:30
Torrejon CFCP Parla Escuela
อา. 18 ต.ค.16:30
RC AlcobendasLeganes B
อา. 18 ต.ค.16:30
CF Trival ValderasCala Pozuelo
อา. 18 ต.ค.16:30
Gran PenaCeltiga
อา. 18 ต.ค.16:45
UE TonaCE Europa B
อา. 18 ต.ค.16:45
MostolesCD Galapagar
อา. 18 ต.ค.17:00
Granada CF BAlmeria B
อา. 18 ต.ค.17:00
Atletico MalaguenoChurriana de la Vega
อา. 18 ต.ค.17:00
SD Eibar CSanturtzi CD
อา. 18 ต.ค.17:00
AlmansaAD San Clemente
อา. 18 ต.ค.17:00
Villarrubia CFCD Guadalajara B
อา. 18 ต.ค.17:00
Cerdanyola del VallesCF Montanesa
อา. 18 ต.ค.17:00
LHospitaletPobla Mafumet
อา. 18 ต.ค.17:00
CP San CristobalFC L Escala
อา. 18 ต.ค.17:00
AlmazanBurgos Promesas
อา. 18 ต.ค.17:00
AD Mar Menor San JavierBullas Deportivo
อา. 18 ต.ค.17:00
CD Colonia MoscardoLas Rozas
อา. 18 ต.ค.17:00
AD Union AdarveSiello
อา. 18 ต.ค.17:00
Viveiro CFRacing Villalbes
อา. 18 ต.ค.17:00
SP VillafrancaCD Gevora
อา. 18 ต.ค.17:00
Astur CFCondal CF
อา. 18 ต.ค.17:00
Sporting de Gijon BCD Colunga
อา. 18 ต.ค.17:00
CD LealtadCaudal
อา. 18 ต.ค.17:00
UC CearesUD Gijon Industrial
อา. 18 ต.ค.17:00
LlosetenseConstancia
อา. 18 ต.ค.17:15
CD AlhaurinoArenas Armilla
อา. 18 ต.ค.17:30
ChiclanaReal Betis C
อา. 18 ต.ค.17:30
Aguilas FC BUCAM Murcia CF B
อา. 18 ต.ค.17:30
CD BinissalemFormentera
อา. 18 ต.ค.17:30
CD MontijoCD Santa Amalia
อา. 18 ต.ค.17:30
CD CovadongaCD Mosconia
อา. 18 ต.ค.17:30
Silva SDCD Estradense
อา. 18 ต.ค.18:00
MarinoEstrella CF
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 3.25 | 3.30 | 2.00 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | |
| Live | 3.00 | 3.30 | 2.10 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | ||
| wewbet | Initial | 2.65 | 2.99 | 2.06 | 1.78 | 2.5 | 1.92 | 1.87 | 0/-0.5 | 1.83 | |
| Live | 2.65 | 2.99 | 2.06 | 1.78 | 2.5 | 1.92 | 1.87 | 0/-0.5 | 1.83 | ||
| 18Bet | Initial | 3.30 | 3.40 | 2.05 | 1.86 | 2.5 | 1.86 | 1.94 | 0/-0.5 | 1.79 | |
| Live | 3.15 | 3.40 | 2.15 | 1.81 | 2.5 | 1.91 | 1.89 | 0/-0.5 | 1.84 | ||
| pinnacle | Initial | 3.01 | 3.34 | 2.11 | 1.81 | 2.5 | 1.95 | 1.89 | 0/-0.5 | 1.86 | |
| Live | 3.01 | 3.34 | 2.11 | 1.81 | 2.5 | 1.95 | 1.89 | 0/-0.5 | 1.86 | ||
| 1xBet | Initial | 3.04 | 3.50 | 2.10 | 1.78 | 2.5 | 1.93 | 2.25 | 0 | 1.57 | |
| Live | 3.10 | 3.30 | 2.07 | 1.79 | 2.5 | 1.88 | 1.83 | 0/-0.5 | 1.79 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.93 | AH: | 0/-0.5 | Away | 1.88 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [Spain D4-12] FC Cartagena B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 10 | 8 | 12 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 5 | 8 | 1 | 17 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 4 | 2 | 7 | 2 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 10 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 2 | 1 | 3 | 1 | 11 | 4 | 50.0% |
| Home Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 2 | 1 | 6 | 4 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 1 | 0 | 5 | 4 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 3 | 1 | 11 | 50.0% |
| [Spain D4-1] Santomera | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 5 | 1 | 0 | 14 | 6 | 16 | 1 | 83.3% |
| Home Field | 3 | 3 | 0 | 0 | 7 | 1 | 9 | 1 | 100.0% |
| Away Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 7 | 5 | 7 | 1 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 5 | 1 | 0 | 14 | 6 | 16 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 3 | 11 | 3 | 50.0% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 3 | 1 | 7 | 2 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 6 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 3 | 11 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| FC Cartagena B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 2 (50%) Lose 2 (50%) 2.3 goals Goal Score/Loss per Game 2.8 goals Asian Handicap Odds (2 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (2 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 02-05-2026 | Santomera | 2-1 (1-1) | FC Cartagena B | 9-2 (5-1) | L | ||||||||
| Spain D4 | 04-01-2026 | FC Cartagena B | 4-4 (1-3) | Santomera | 13-0 (4-0) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| Spain D4 | 26-01-2025 | Santomera | 2-1 (2-0) | FC Cartagena B | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 15-09-2024 | FC Cartagena B | 3-3 (1-2) | Santomera | 2-7 (0-5) | 1.53 | 3.75 | 5.00 | D | 1.98 | 1 | 1.83 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FC Cartagena B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (6 games) 33% Home 17% Draw 50% Away Over/Under Odds (6 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 10-10-2026 | Bullas Deportivo | 2-3 (0-1) | FC Cartagena B | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 04-10-2026 | FC Cartagena B | 1-2 (1-0) | CD Algar | 6-4 (2-0) | 1.44 | 3.90 | 6.00 | L | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | L | O |
| Spain D4 | 27-09-2026 | UD Los Garres | 0-1 (0-0) | FC Cartagena B | 5-6 (1-3) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| Spain D4 | 20-09-2026 | FC Cartagena B | 2-2 (0-1) | UCAM Murcia CF B | 11-0 (5-0) | 2.80 | 3.30 | 2.15 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| Spain D4 | 13-09-2026 | SFC Minerva | 0-0 (0-0) | FC Cartagena B | 2-3 (2-2) | 2.50 | 3.10 | 2.55 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| Spain D4 | 06-09-2026 | FC Cartagena B | 2-4 (1-0) | Molinense | 4-4 (1-2) | 2.80 | 3.10 | 2.30 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| INT CF | 15-08-2026 | Deportiva Minera | 1-0 (0-0) | FC Cartagena B | 2-1 (2-1) | 2.45 | 3.40 | 2.40 | L | 1.93 | 0 | 1.88 | L | U |
| INT CF | 08-08-2026 | FC Cartagena B | 1-1 (1-0) | UD Los Garres | 1-1 (1-0) | D | ||||||||
| Spain D4 | 10-05-2026 | FC Cartagena B | 0-1 (0-1) | EF Santa Cruz | 3-4 (1-3) | L | ||||||||
| Spain D4 | 02-05-2026 | Santomera | 2-1 (1-1) | FC Cartagena B | 9-2 (5-1) | L | ||||||||
| Spain D4 | 25-04-2026 | FC Cartagena B | 0-0 (0-0) | Caravaca CF | 3-4 (3-1) | D | ||||||||
| Spain D4 | 18-04-2026 | CD Cieza | 1-1 (1-1) | FC Cartagena B | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 12-04-2026 | FC Cartagena B | 2-3 (0-2) | CD Bala Azul | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 01-04-2026 | Olimpico de Totana | 0-2 (0-2) | FC Cartagena B | 11-1 (4-1) | 1.65 | 3.50 | 4.50 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| Spain D4 | 29-03-2026 | FC Cartagena B | 0-1 (0-0) | Muleno CF | 6-1 (1-0) | L | ||||||||
| Spain D4 | 22-03-2026 | FC Cartagena B | 1-1 (0-0) | Murcia B | 3-7 (1-6) | 2.60 | 3.30 | 2.35 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | U |
| Spain D4 | 15-03-2026 | Yeclano B | 2-0 (0-0) | FC Cartagena B | 2-3 (0-3) | 4.00 | 3.30 | 1.75 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | U |
| Spain D4 | 07-03-2026 | FC Cartagena B | 3-0 (2-0) | SFC Minerva | 6-7 (2-2) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| Spain D4 | 01-03-2026 | At. Pulpileno | 1-0 (1-0) | FC Cartagena B | 3-1 (2-0) | 2.00 | 3.05 | 3.50 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| Spain D4 | 21-02-2026 | FC Cartagena B | 1-0 (0-0) | Aguilas FC B | 3-6 (1-2) | 1.85 | 3.40 | 3.70 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| No Data |
| Santomera Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 1 (10%) Lose 3 (30%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (6 games) 67% Home 17% Draw 17% Away Over/Under Odds (6 games) 83% Over 0% Draw 17% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 10-10-2026 | Santomera | 3-0 (1-0) | Deportivo Maritimo | 9-4 (0-3) | 1.73 | 3.40 | 4.10 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | O |
| Spain D4 | 04-10-2026 | At. Pulpileno | 2-3 (1-0) | Santomera | 3-9 (2-4) | 2.00 | 3.30 | 3.25 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| Spain D4 | 27-09-2026 | Bullas Deportivo | 1-2 (0-1) | Santomera | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 20-09-2026 | Santomera | 2-0 (0-0) | CD Algar | 4-1 (3-0) | 1.57 | 3.60 | 5.00 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | W | U |
| Spain D4 | 13-09-2026 | UD Los Garres | 2-2 (1-1) | Santomera | 2-6 (0-4) | 3.40 | 3.10 | 2.00 | D | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | O |
| Spain D4 | 05-09-2026 | Santomera | 2-1 (2-1) | UCAM Murcia CF B | 3-7 (1-3) | 2.63 | 3.20 | 2.35 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 29-08-2026 | Santomera | 3-1 (2-1) | Athletic Torrellano | 1-4 (0-1) | W | ||||||||
| INT CF | 23-08-2026 | Santomera | 1-2 (1-2) | CD Cieza | 2-5 (1-1) | 5.50 | 3.70 | 1.50 | L | 1.88 | -1 | 1.93 | D | O |
| INT CF | 20-08-2026 | Santomera | 1-4 (0-1) | Crevillente | 5-5 (1-5) | L | ||||||||
| Spain D4 | 10-05-2026 | Olimpico de Totana | 3-1 (2-1) | Santomera | 8-0 (4-0) | L | ||||||||
| Spain D4 | 02-05-2026 | Santomera | 2-1 (1-1) | FC Cartagena B | 9-2 (5-1) | W | ||||||||
| Spain D4 | 25-04-2026 | Murcia B | 2-3 (1-1) | Santomera | 5-3 (4-2) | 1.44 | 4.20 | 5.50 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| Spain D4 | 19-04-2026 | Santomera | 3-1 (1-1) | Yeclano B | 2-4 (0-1) | W | ||||||||
| Spain D4 | 12-04-2026 | SFC Minerva | 1-0 (0-0) | Santomera | 3-5 (3-2) | L | ||||||||
| Spain D4 | 04-04-2026 | Santomera | 0-2 (0-1) | At. Pulpileno | 3-1 (1-1) | 3.20 | 3.10 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | D |
| Spain D4 | 28-03-2026 | Aguilas FC B | 2-0 (1-0) | Santomera | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 22-03-2026 | Santomera | 2-4 (2-2) | UCAM Murcia CF B | 6-5 (2-3) | 2.90 | 3.25 | 2.15 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | O |
| Spain D4 | 15-03-2026 | Mazarron CF | 5-0 (3-0) | Santomera | 9-1 (4-1) | 1.53 | 3.75 | 5.50 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | O |
| Spain D4 | 08-03-2026 | Santomera | 0-1 (0-0) | EG El Palmar | 8-2 (3-1) | 2.00 | 3.30 | 3.25 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| Spain D4 | 01-03-2026 | Deportivo Maritimo | 2-1 (1-1) | Santomera | 5-5 (3-3) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 26-10 | Away | Deportivo Maritimo | 7 Days |
| Spain D4 | 02-11 | Away | At. Pulpileno | 14 Days |
| Spain D4 | 09-11 | Home | AD Mar Menor San Javier | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 26-10 | Home | AD Mar Menor San Javier | 7 Days |
| Spain D4 | 02-11 | Away | Olimpico de Totana | 14 Days |
| Spain D4 | 09-11 | Home | Mazarron CF | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.25 | 3.30 | 2.00 | 3.00 | 3.30 | 2.10 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 2.7 | 1.1 | Goal | 2 |
| 1.3 | Loss | 1 | 1.5 | Loss | 1.6 |
| 8 | Shot(OT) | 9.5 | 7 | Shot(OT) | 6 |
| 6 | Corner | 9 | 4.1 | Corner | 4.3 |
| 3.5 | Yellow Card | 1.5 | 2.9 | Yellow Card | 2 |
| 51% | Fouls | 52.5% | 48.9% | Fouls | 50.6% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| FC Cartagena B ( 40 Matches) | Santomera ( 40 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 6 | 4 | 3 |
| HT-D / FT-W | 1 | 1 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 2 | 3 |
| HT-D / FT-D | 5 | 5 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-D | 2 | 1 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 3 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 4 | 4 | 7 | 3 |
| HT-L / FT-L | 3 | 2 | 2 | 6 |