ทีเด็ดบอล Almazan vs Burgos Promesas
‹ คู่ก่อนหน้าCP San Cristobal vs FC L Escala · อา. 18 ต.ค. 17:00 น. คู่ที่ 78 / 348เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FC Cartagena B vs Santomera · อา. 18 ต.ค. 17:00 น.
Spanish Bizkaia-Tercera Division
🕒 18-10-2026 17:00 น.
Almazanเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-0.6🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6คู่ที่ 78 / 34817:00 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน314พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 60% ★ราคาคุ้มVSAlmazanBurgos Promesasใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ46% @2.7554% @2.35สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 2.05 · เยือน 1.75Burgos Promesasทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม7.2📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+3.6✓ เหนือกว่า🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านAlmazanรอง 0 @2.05แนวรุก🔥9.0 vs 7.2Almazanการ์ดยิงดุ🔥9.0Almazanการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนBurgos Promesasต่อ 0 @1.75พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรับ🛡️3.6 vs 9.6Burgos Promesasการ์ดรับหลวม🕳️9.6Almazanการ์ดยิงดุ🔥7.2Burgos Promesasการ์ดรับเหนียว🧱3.6Burgos Promesasการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส2 พ0Burgos Promesasการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Burgos Promesasการ์ดได้ราคา💰8/10Burgos Promesasการ์ด 8 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @2.00แนวรุก🔥9.0 · 7.2รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.80พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
Almazanเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-0.6
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
คู่ที่ 78 / 34817:00 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน314พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 60% ★ราคาคุ้มVS
AlmazanBurgos Promesas
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
46% @2.7554% @2.35
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 2.05 · เยือน 1.75
Burgos Promesasทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม7.2
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+3.6✓ เหนือกว่า
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านAlmazan
รอง 0 @2.05
แนวรุก🔥9.0 vs 7.2Almazan
การ์ดยิงดุ🔥9.0Almazan
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนBurgos Promesas
ต่อ 0 @1.75
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรับ🛡️3.6 vs 9.6Burgos Promesas
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Almazan
การ์ดยิงดุ🔥7.2Burgos Promesas
การ์ดรับเหนียว🧱3.6Burgos Promesas
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส2 พ0Burgos Promesas
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Burgos Promesas
การ์ดได้ราคา💰8/10Burgos Promesas
การ์ด 8 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @2.00
แนวรุก🔥9.0 · 7.2รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.80
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Almazan vs Burgos Promesas
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนBurgos Promesas ต่อ 0 @1.75การ์ด 8 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งBurgos Promesasโอกาสชนะ 38%
🛡️พิศดารติด 2 แผน3 · 14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Burgos Promesas · บิลหลัก 1X2 @2.35
ความเสี่ยงของบิล60%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Burgos Promesas ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.35 · ควรเป็น @2.22 (+6%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Burgos Promesas 5 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Burgos Promesas ต่อ 0
ได้ 40%คืนทุน 28%เสีย 31%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 18%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Burgos Promesas · คาดสกอร์ 1.1 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Burgos Promesas ชนะ 1 ลูก22%
Burgos Promesas ชนะ 2 ลูก12%
Burgos Promesas ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ28%
Almazan ชนะ 1 ลูก19%
Almazan ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
Burgos Promesas ชนะ40%
Burgos Promesas ไม่แพ้69%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป18%
Burgos Promesas คลีนชีท32%
Almazan ยิงไม่ได้26%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Almazan ไม่แพ้60%
Burgos Promesas ไม่แพ้69%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)71%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)45%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)23%
ยิงได้ทั้งคู่50%
ต่ำ 2.555%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%0-111%1-010%1-29%0-09%0-28%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Burgos Promesas)
- โอกาส Burgos Promesas ชนะ 40% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 69%
- ราคา @2.35 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.22 (คุ้มกว่า 6%)
- Almazan เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
- Burgos Promesas ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Burgos Promesas ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- Burgos Promesas ยิงเฉลี่ยแค่ 1.2 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส Almazan ชนะ 31%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Almazan
ช2-1ส1-1ส2-2ส1-1ส2-2พ2-5
Burgos Promesas
ช1-0ช3-0ช3-0ส0-0ช2-1ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Almazanยิง 1.5 · เสีย 1.6 ต่อนัด
Burgos Promesasยิง 1.2 · เสีย 0.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Almazan
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 19
Burgos Promesas
1.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 10
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Burgos Promesas
43%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Burgos Promesas
86%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 0
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Almazan ชนะ 2เสมอ 2Burgos Promesas ชนะ 4
- 26-04-2025Almazan0 - 1Burgos Promesas
- 14-12-2024Burgos Promesas1 - 1Almazan
- 14-04-2024Almazan1 - 0Burgos Promesas
- 26-11-2023Burgos Promesas1 - 0Almazan
- 31-01-2021Almazan0 - 3Burgos Promesas
- 07-11-2020Burgos Promesas2 - 1Almazan
- 16-09-2018Burgos Promesas1 - 1Almazan
- 03-09-2017Almazan2 - 1Burgos Promesas
คู่อื่นใน Bizkaia-Tercera Division 34 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 18 ต.ค.16:30
At. PulpilenoDeportivo Maritimo
อา. 18 ต.ค.16:30
Torrejon CFCP Parla Escuela
อา. 18 ต.ค.16:30
RC AlcobendasLeganes B
อา. 18 ต.ค.16:30
CF Trival ValderasCala Pozuelo
อา. 18 ต.ค.16:30
Gran PenaCeltiga
อา. 18 ต.ค.16:45
UE TonaCE Europa B
อา. 18 ต.ค.16:45
MostolesCD Galapagar
อา. 18 ต.ค.17:00
Granada CF BAlmeria B
อา. 18 ต.ค.17:00
Atletico MalaguenoChurriana de la Vega
อา. 18 ต.ค.17:00
SD Eibar CSanturtzi CD
อา. 18 ต.ค.17:00
AlmansaAD San Clemente
อา. 18 ต.ค.17:00
Villarrubia CFCD Guadalajara B
อา. 18 ต.ค.17:00
Cerdanyola del VallesCF Montanesa
อา. 18 ต.ค.17:00
LHospitaletPobla Mafumet
อา. 18 ต.ค.17:00
CP San CristobalFC L Escala
อา. 18 ต.ค.17:00
FC Cartagena BSantomera
อา. 18 ต.ค.17:00
AD Mar Menor San JavierBullas Deportivo
อา. 18 ต.ค.17:00
CD Colonia MoscardoLas Rozas
อา. 18 ต.ค.17:00
AD Union AdarveSiello
อา. 18 ต.ค.17:00
Viveiro CFRacing Villalbes
อา. 18 ต.ค.17:00
SP VillafrancaCD Gevora
อา. 18 ต.ค.17:00
Astur CFCondal CF
อา. 18 ต.ค.17:00
Sporting de Gijon BCD Colunga
อา. 18 ต.ค.17:00
CD LealtadCaudal
อา. 18 ต.ค.17:00
UC CearesUD Gijon Industrial
อา. 18 ต.ค.17:00
LlosetenseConstancia
อา. 18 ต.ค.17:15
CD AlhaurinoArenas Armilla
อา. 18 ต.ค.17:30
ChiclanaReal Betis C
อา. 18 ต.ค.17:30
Aguilas FC BUCAM Murcia CF B
อา. 18 ต.ค.17:30
CD BinissalemFormentera
อา. 18 ต.ค.17:30
CD MontijoCD Santa Amalia
อา. 18 ต.ค.17:30
CD CovadongaCD Mosconia
อา. 18 ต.ค.17:30
Silva SDCD Estradense
อา. 18 ต.ค.18:00
MarinoEstrella CF
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.75 | 3.10 | 2.35 | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | 2.05 | 0 | 1.75 | |
| Live | 2.75 | 3.10 | 2.35 | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | 2.05 | 0 | 1.75 | ||
| wewbet | Initial | 2.52 | 2.75 | 2.29 | 1.95 | 2/2.5 | 1.75 | 2.00 | 0 | 1.70 | |
| Live | 2.58 | 2.79 | 2.32 | 1.97 | 2/2.5 | 1.77 | 2.02 | 0 | 1.72 | ||
| 18Bet | Initial | 2.80 | 3.15 | 2.40 | 1.96 | 2/2.5 | 1.77 | 2.01 | 0 | 1.73 | |
| Live | 2.85 | 3.15 | 2.45 | 1.96 | 2/2.5 | 1.77 | 2.01 | 0 | 1.73 | ||
| 1xBet | Initial | 2.84 | 3.10 | 2.42 | 1.91 | 2/2.5 | 1.76 | 1.99 | 0 | 1.69 | |
| Live | 2.84 | 3.04 | 2.34 | 1.91 | 2/2.5 | 1.76 | 1.99 | 0 | 1.69 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.05 | AH: | 0 | Away | 1.75 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [Spain D4-11] Almazan | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 4 | 1 | 10 | 12 | 7 | 11 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 6 | 5 | 5 | 8 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 4 | 7 | 2 | 14 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 10 | 12 | 7 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 1 | 3 | 3 | 4 | 7 | 12 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 3 | 3 | 13 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 1 | 4 | 7 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 3 | 4 | 7 | 33.3% |
| [Spain D4-2] Burgos Promesas | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 4 | 2 | 0 | 10 | 2 | 14 | 2 | 66.7% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 5 | 1 | 7 | 3 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 5 | 1 | 7 | 3 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 10 | 2 | 14 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 3 | 0 | 5 | 2 | 12 | 4 | 50.0% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 3 | 1 | 7 | 3 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 2 | 1 | 5 | 5 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 5 | 2 | 12 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Almazan Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 | ||||||||||||||
| Win 2 (22%) Draw 3 (33%) Lose 4 (44%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (4 games) 75% Home 25% Draw 0% Away Over/Under Odds (4 games) 25% Over 0% Draw 75% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 26-04-2025 | Almazan | 0-1 (0-0) | Burgos Promesas | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 14-12-2024 | Burgos Promesas | 1-1 (0-1) | Almazan | 5-3 (3-0) | 1.60 | 3.50 | 5.00 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| Spain D4 | 14-04-2024 | Almazan | 1-0 (0-0) | Burgos Promesas | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 26-11-2023 | Burgos Promesas | 1-0 (1-0) | Almazan | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 31-01-2021 | Almazan | 0-3 (0-0) | Burgos Promesas | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 07-11-2020 | Burgos Promesas | 2-1 (0-0) | Almazan | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 16-09-2018 | Burgos Promesas | 1-1 (1-0) | Almazan | 3-2 (1-0) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.82 | W | U |
| Spain D4 | 03-09-2017 | Almazan | 2-1 (1-0) | Burgos Promesas | 4-4 (2-1) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | W | 2.02 | 0.5 | 1.78 | W | O |
| Spain D4 | 20-03-2016 | Burgos Promesas | 1-1 (1-0) | Almazan | 5-3 (3-1) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Almazan Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 7 (70%) Lose 1 (10%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 10-10-2026 | CyD Leonesa Jupiter Leones B | 5-2 (1-0) | Almazan | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 03-10-2026 | Almazan | 2-2 (0-1) | Palencia | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 27-09-2026 | Colegios Diocesanos | 1-1 (0-1) | Almazan | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 19-09-2026 | Almazan | 2-2 (2-1) | Villaralbo CF | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 12-09-2026 | Arandina | 1-1 (0-0) | Almazan | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 06-09-2026 | Almazan | 2-1 (0-1) | Unionistas de Salamanca CF B | - | W | ||||||||
| INT CF | 29-08-2026 | Almazan | 1-1 (0-0) | Arandina | - | D | ||||||||
| INT CF | 14-08-2026 | CD Calasanz de Soria | 1-1 (0-0) | Almazan | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 10-05-2026 | Almazan | 1-1 (1-1) | UD Santa Marta | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 01-05-2026 | CD La Virgen Del Camino | 1-2 (1-2) | Almazan | 8-1 (3-0) | W | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | Almazan | 0-1 (0-0) | CD Atletico Mansilles | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 23-04-2026 | CD Atletico Mansilles | 1-0 (0-0) | Almazan | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 19-04-2026 | Atletico Tordesillas | 1-0 (0-0) | Almazan | 5-1 (2-1) | L | ||||||||
| Spain D4 | 11-04-2026 | Almazan | 5-0 (2-0) | Numancia B | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 04-04-2026 | CD Palencia Cristo Atletico | 4-2 (0-1) | Almazan | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 28-03-2026 | Almazan | 2-1 (1-0) | Villaralbo CF | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 21-03-2026 | Colegios Diocesanos | 1-0 (1-0) | Almazan | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 15-03-2026 | Almazan | 3-0 (0-0) | Unionistas de Salamanca CF B | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 07-03-2026 | CD Guijuelo | 0-2 (0-1) | Almazan | 10-4 (5-3) | 1.60 | 3.40 | 5.00 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | D |
| Spain D4 | 01-03-2026 | Almazan | 3-0 (2-0) | CyD Leonesa Jupiter Leones B | - | W | ||||||||
| No Data |
| Burgos Promesas Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 0.6 goals Asian Handicap Odds (7 games) 86% Home 14% Draw 0% Away Over/Under Odds (7 games) 43% Over 0% Draw 57% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 11-10-2026 | Burgos Promesas | 1-1 (1-1) | UD Santa Marta | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 03-10-2026 | CD Mirandes B | 1-2 (1-1) | Burgos Promesas | 6-7 (3-2) | 2.50 | 3.10 | 2.55 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | O |
| Spain D4 | 27-09-2026 | CyD Leonesa Jupiter Leones B | 0-0 (0-0) | Burgos Promesas | 3-2 (1-2) | 2.25 | 3.10 | 2.88 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| Spain D4 | 20-09-2026 | Burgos Promesas | 3-0 (1-0) | Palencia | 5-9 (2-4) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| Spain D4 | 12-09-2026 | Colegios Diocesanos | 0-3 (0-1) | Burgos Promesas | 7-2 (3-0) | W | ||||||||
| Spain D4 | 06-09-2026 | Burgos Promesas | 1-0 (1-0) | Villaralbo CF | 7-5 (3-2) | 1.70 | 3.40 | 4.33 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 17-08-2026 | Mostoles | 1-0 (0-0) | Burgos Promesas | 1-3 (1-3) | L | ||||||||
| SPA D4 | 03-05-2026 | Real Valladol B | 2-0 (1-0) | Burgos Promesas | 2-5 (0-3) | 1.20 | 5.50 | 11.00 | L | 1.98 | 2 | 1.83 | D | U |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Burgos Promesas | 2-1 (0-0) | CF Salmantino | 4-4 (2-2) | 5.00 | 3.40 | 1.62 | W | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | O |
| SPA D4 | 18-04-2026 | Atletico Astorga | 0-0 (0-0) | Burgos Promesas | 4-7 (1-5) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| SPA D4 | 12-04-2026 | Burgos Promesas | 1-0 (1-0) | coruxo FC | 3-10 (2-6) | 3.40 | 3.30 | 1.90 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| SPA D4 | 05-04-2026 | Burgos Promesas | 1-4 (1-2) | Deportivo La Coruna B | 5-3 (2-2) | 4.50 | 3.60 | 1.62 | L | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | L | O |
| SPA D4 | 29-03-2026 | CD Lealtad | 0-2 (0-0) | Burgos Promesas | 6-3 (2-3) | 2.05 | 3.20 | 3.20 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| SPA D4 | 21-03-2026 | Burgos Promesas | 4-4 (2-2) | Rayo Cantabria | 6-8 (4-5) | 2.80 | 3.20 | 2.25 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| SPA D4 | 15-03-2026 | Marino luanco | 0-0 (0-0) | Burgos Promesas | 4-4 (3-0) | 1.57 | 3.25 | 6.00 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| SPA D4 | 08-03-2026 | Burgos Promesas | 1-0 (0-0) | Bergantinos CF | 3-3 (1-2) | 3.20 | 3.10 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| SPA D4 | 01-03-2026 | Numancia | 2-0 (1-0) | Burgos Promesas | 8-4 (4-1) | 1.40 | 3.90 | 7.00 | L | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | U |
| SPA D4 | 21-02-2026 | Burgos Promesas | 1-2 (1-0) | Real Avila CF | - | 3.30 | 3.10 | 2.05 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D4 | 15-02-2026 | Union Langreo | 2-1 (0-1) | Burgos Promesas | 8-3 (3-3) | 1.95 | 3.10 | 3.60 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D4 | 08-02-2026 | Burgos Promesas | 1-2 (1-1) | Real Oviedo B | 2-3 (0-3) | 3.80 | 3.30 | 1.83 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 26-10 | Away | UD Santa Marta | 7 Days |
| Spain D4 | 02-11 | Away | CD Mirandes B | 14 Days |
| Spain D4 | 09-11 | Home | Salamanca UDS B | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 26-10 | Home | Salamanca UDS B | 7 Days |
| Spain D4 | 02-11 | Away | CD Calasanz de Soria | 14 Days |
| Spain D4 | 09-11 | Home | Turegano | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.75 | 3.10 | 2.35 | 2.75 | 3.10 | 2.35 | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | 2.05 | 0 | 1.75 | 2.05 | 0 | 1.75 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 1 | 1.5 | Goal | 1.2 |
| 2.7 | Loss | 0.7 | 1.6 | Loss | 0.6 |
| 0 | Shot(OT) | 11 | 8 | Shot(OT) | 12.4 |
| 0 | Corner | 4.5 | 1 | Corner | 4.7 |
| 0 | Yellow Card | 1.5 | 3 | Yellow Card | 1.6 |
| 0% | Fouls | 52% | 45% | Fouls | 51.7% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Almazan ( 40 Matches) | Burgos Promesas ( 6 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 5 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-W | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 2 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 6 | 3 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-D | 1 | 2 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 2 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 3 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 1 | 3 | 0 | 0 |