ทีเด็ดบอล CD Montijo vs CD Santa Amalia
‹ คู่ก่อนหน้าCD Binissalem vs Formentera · อา. 18 ต.ค. 17:30 น. คู่ที่ 111 / 348เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›CD Covadonga vs CD Mosconia · อา. 18 ต.ค. 17:30 น.
Spanish Bizkaia-Tercera Division
🕒 18-10-2026 17:30 น.
CD Montijoเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6✓ เหนือกว่า📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-4.2🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8คู่ที่ 111 / 34817:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0คอมโบต่ำ🧊 ★45⚖️ เสี่ยง 58% ★สมดุลVSCD MontijoCD Santa Amaliaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ61% @2.0539% @3.20สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98CD Santa Amaliaทีมเยือน🪵แนวรุกไม้4.2📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.2✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านCD Montijoต่อ 0/0.5 @1.83แนวรุก🔥6.6 vs 4.2CD Montijoการ์ดยิงดุ🔥6.6CD Montijoการ์ด 2 ใบ✈️เต็งทีมเยือนCD Santa Amaliaรอง 0/0.5 @1.98แนวรับ🛡️5.4 vs 10.8CD Santa Amaliaการ์ดรับหลวม🕳️10.8CD Montijoการ์ด 2 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @2.00ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.80ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
CD Montijoเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม6.6✓ เหนือกว่า
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-4.2
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
คู่ที่ 111 / 34817:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0คอมโบต่ำ🧊 ★45⚖️ เสี่ยง 58% ★สมดุล
VS
CD MontijoCD Santa Amalia
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
61% @2.0539% @3.20
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98
CD Santa Amaliaทีมเยือน
🪵แนวรุกไม้4.2
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.2✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านCD Montijo
ต่อ 0/0.5 @1.83
แนวรุก🔥6.6 vs 4.2CD Montijo
การ์ดยิงดุ🔥6.6CD Montijo
การ์ด 2 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนCD Santa Amalia
รอง 0/0.5 @1.98
แนวรับ🛡️5.4 vs 10.8CD Santa Amalia
การ์ดรับหลวม🕳️10.8CD Montijo
การ์ด 2 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @2.00
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.80
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์CD Montijo vs CD Santa Amalia
⚖️สมุดแนะนำยังไม่ชี้ชัดการ์ดสองฝั่งพอๆ กัน
📈ตลาดให้เต็งCD Montijoโอกาสชนะ 44%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 2/2.545/100 คะแนน
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: CD Montijo · บิลหลัก 1X2 @2.05
ความเสี่ยงของบิล58%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา CD Montijo ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.05 · ควรเป็น @2.15 (-5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง CD Montijo 16 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป CD Montijo ต่อ 0/0.5
ได้ 42%เสียครึ่ง 28%เสีย 30%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 16%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง CD Montijo · คาดสกอร์ 1.1 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
CD Montijo ชนะ 1 ลูก25%
CD Montijo ชนะ 2 ลูก12%
CD Montijo ชนะ 3 ลูกขึ้นไป5%
เสมอ28%
CD Santa Amalia ชนะ 1 ลูก17%
CD Santa Amalia ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
CD Montijo ชนะ42%
CD Montijo ไม่แพ้70%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป16%
CD Montijo คลีนชีท30%
CD Santa Amalia ยิงไม่ได้34%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
CD Montijo ไม่แพ้70%
CD Santa Amalia ไม่แพ้58%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)66%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)40%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)19%
ยิงได้ทั้งคู่46%
ต่ำ 2.560%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%0-112%1-011%0-010%1-28%0-27%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง CD Montijo)
- โอกาส CD Montijo ชนะ 42% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 70%
- เจอกันล่าสุด CD Montijo ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- CD Montijo ยิงเฉลี่ยแค่ 1.1 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- CD Santa Amalia รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.9 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด CD Santa Amalia เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส CD Santa Amalia ชนะ 30%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
CD Montijo
พ1-3พ0-2ช3-1พ0-2ช2-0ส1-1
CD Santa Amalia
ส0-0ส0-0ช3-0ส1-1ส1-1พ1-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
CD Montijoยิง 1.1 · เสีย 1.8 ต่อนัด
CD Santa Amaliaยิง 0.7 · เสีย 0.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
CD Montijo
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 13
CD Santa Amalia
1.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 7
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CD Montijo
0%ออกสูง
สูง 0ต่ำ 3
CD Santa Amalia
50%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CD Montijo
67%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 1
CD Santa Amalia
50%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
6 นัดที่เจอกัน
CD Montijo ชนะ 3เสมอ 0CD Santa Amalia ชนะ 3
- 10-05-2026CD Montijo2 - 1CD Santa Amalia
- 11-01-2026CD Santa Amalia1 - 0CD Montijo
- 06-04-2025CD Montijo1 - 0CD Santa Amalia
- 24-11-2024CD Santa Amalia2 - 0CD Montijo
- 04-03-2018CD Santa Amalia2 - 0CD Montijo
- 15-10-2017CD Montijo3 - 0CD Santa Amalia
คู่อื่นใน Bizkaia-Tercera Division 34 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 18 ต.ค.16:30
At. PulpilenoDeportivo Maritimo
อา. 18 ต.ค.16:30
Torrejon CFCP Parla Escuela
อา. 18 ต.ค.16:30
RC AlcobendasLeganes B
อา. 18 ต.ค.16:30
CF Trival ValderasCala Pozuelo
อา. 18 ต.ค.16:30
Gran PenaCeltiga
อา. 18 ต.ค.16:45
UE TonaCE Europa B
อา. 18 ต.ค.16:45
MostolesCD Galapagar
อา. 18 ต.ค.17:00
Granada CF BAlmeria B
อา. 18 ต.ค.17:00
Atletico MalaguenoChurriana de la Vega
อา. 18 ต.ค.17:00
SD Eibar CSanturtzi CD
อา. 18 ต.ค.17:00
AlmansaAD San Clemente
อา. 18 ต.ค.17:00
Villarrubia CFCD Guadalajara B
อา. 18 ต.ค.17:00
Cerdanyola del VallesCF Montanesa
อา. 18 ต.ค.17:00
LHospitaletPobla Mafumet
อา. 18 ต.ค.17:00
CP San CristobalFC L Escala
อา. 18 ต.ค.17:00
AlmazanBurgos Promesas
อา. 18 ต.ค.17:00
FC Cartagena BSantomera
อา. 18 ต.ค.17:00
AD Mar Menor San JavierBullas Deportivo
อา. 18 ต.ค.17:00
CD Colonia MoscardoLas Rozas
อา. 18 ต.ค.17:00
AD Union AdarveSiello
อา. 18 ต.ค.17:00
Viveiro CFRacing Villalbes
อา. 18 ต.ค.17:00
SP VillafrancaCD Gevora
อา. 18 ต.ค.17:00
Astur CFCondal CF
อา. 18 ต.ค.17:00
Sporting de Gijon BCD Colunga
อา. 18 ต.ค.17:00
CD LealtadCaudal
อา. 18 ต.ค.17:00
UC CearesUD Gijon Industrial
อา. 18 ต.ค.17:00
LlosetenseConstancia
อา. 18 ต.ค.17:15
CD AlhaurinoArenas Armilla
อา. 18 ต.ค.17:30
ChiclanaReal Betis C
อา. 18 ต.ค.17:30
Aguilas FC BUCAM Murcia CF B
อา. 18 ต.ค.17:30
CD BinissalemFormentera
อา. 18 ต.ค.17:30
CD CovadongaCD Mosconia
อา. 18 ต.ค.17:30
Silva SDCD Estradense
อา. 18 ต.ค.18:00
MarinoEstrella CF
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.05 | 3.20 | 3.20 | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | |
| Live | 2.05 | 3.20 | 3.20 | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | ||
| wewbet | Initial | 2.06 | 2.76 | 2.88 | 1.94 | 2/2.5 | 1.76 | 1.81 | 0/0.5 | 1.89 | |
| Live | 2.08 | 2.81 | 2.95 | 1.96 | 2/2.5 | 1.78 | 1.83 | 0/0.5 | 1.91 | ||
| 18Bet | Initial | 2.10 | 3.30 | 3.30 | 1.91 | 2/2.5 | 1.81 | 1.81 | 0/0.5 | 1.91 | |
| Live | 2.15 | 3.20 | 3.35 | 1.91 | 2/2.5 | 1.81 | 1.81 | 0/0.5 | 1.91 | ||
| pinnacle | Initial | 2.15 | 2.98 | 3.28 | 1.96 | 2/2.5 | 1.80 | 1.85 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.15 | 2.98 | 3.28 | 1.96 | 2/2.5 | 1.80 | 1.85 | 0/0.5 | 1.90 | ||
| 1xBet | Initial | 2.17 | 3.00 | 3.36 | 2.20 | 2.5 | 1.59 | 1.52 | 0 | 2.36 | |
| Live | 2.10 | 3.05 | 3.29 | 1.91 | 2/2.5 | 1.76 | 1.81 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [Spain D4-10] CD Montijo | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 9 | 7 | 10 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 6 | 4 | 6 | 7 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 1 | 5 | 1 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 9 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 6 | 5 | 15 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 3 | 4 | 10 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 1 | 3 | 1 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 6 | 5 | 16.7% |
| [Spain D4-11] CD Santa Amalia | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 5 | 1 | 3 | 1 | 6 | 5 | 6 | 11 | 20.0% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 6 | 5 | 5 | 9 | 25.0% |
| Away Field | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 13 | 0.0% |
| Last 6 | 5 | 1 | 3 | 1 | 6 | 5 | 6 | 20.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 5 | 1 | 2 | 2 | 2 | 4 | 5 | 14 | 20.0% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 4 | 11 | 25.0% |
| Away Field | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 13 | 0.0% |
| Last 6 | 5 | 1 | 2 | 2 | 2 | 4 | 5 | 20.0% |
Head to Head Statistics
| CD Montijo Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 | ||||||||||||||
| Win 3 (50%) Draw 0 (0%) Lose 3 (50%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (3 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (3 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 10-05-2026 | CD Montijo | 2-1 (0-1) | CD Santa Amalia | 4-2 (0-1) | W | ||||||||
| Spain D4 | 11-01-2026 | CD Santa Amalia | 1-0 (1-0) | CD Montijo | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 06-04-2025 | CD Montijo | 1-0 (0-0) | CD Santa Amalia | 3-4 (1-3) | 2.00 | 3.30 | 3.25 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| Spain D4 | 24-11-2024 | CD Santa Amalia | 2-0 (0-0) | CD Montijo | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 04-03-2018 | CD Santa Amalia | 2-0 (1-0) | CD Montijo | 4-4 (2-2) | 2.15 | 3.40 | 2.80 | L | 1.92 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| Spain D4 | 15-10-2017 | CD Montijo | 3-0 (1-0) | CD Santa Amalia | 3-0 (3-0) | 1.72 | 3.50 | 4.00 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| CD Montijo Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 1 (10%) Lose 6 (60%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (3 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (3 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 11-10-2026 | Zafra | 1-1 (1-1) | CD Montijo | 5-3 (2-2) | 1.85 | 3.25 | 3.75 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| Spain D4 | 04-10-2026 | CD Montijo | 2-0 (1-0) | CF Jaraiz | 5-7 (2-5) | 2.50 | 3.10 | 2.50 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| Spain D4 | 27-09-2026 | Villanovense | 2-0 (1-0) | CD Montijo | 5-3 (2-1) | 1.65 | 3.50 | 4.75 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | U |
| Spain D4 | 20-09-2026 | CD Montijo | 3-1 (1-1) | Guadiana | 1-0 (1-0) | W | ||||||||
| Spain D4 | 13-09-2026 | CD Azuaga | 2-0 (1-0) | CD Montijo | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 06-09-2026 | CD Montijo | 1-3 (0-2) | Cabeza del Buey | - | L | ||||||||
| INT CF | 12-08-2026 | Linense(BRA) | 3-0 (2-0) | CD Montijo | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 10-05-2026 | CD Montijo | 2-1 (0-1) | CD Santa Amalia | 4-2 (0-1) | W | ||||||||
| Spain D4 | 02-05-2026 | CD Azuaga | 4-2 (3-1) | CD Montijo | 7-3 (6-1) | L | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | CD Montijo | 0-1 (0-0) | CD Gevora | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 19-04-2026 | CD Calamonte | 2-3 (0-0) | CD Montijo | 5-1 (5-1) | W | ||||||||
| Spain D4 | 12-04-2026 | CD Montijo | 1-0 (0-0) | Puebla Calzada | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 06-04-2026 | CF Jaraiz | 1-1 (0-0) | CD Montijo | 6-3 (5-0) | D | ||||||||
| Spain D4 | 28-03-2026 | CD Montijo | 4-0 (1-0) | CP Montehermoso | 0-6 (0-3) | 1.70 | 3.30 | 4.50 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| Spain D4 | 22-03-2026 | Villanovense | 3-1 (1-0) | CD Montijo | 9-4 (4-1) | 1.70 | 3.30 | 4.50 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| Spain D4 | 14-03-2026 | CD Montijo | 1-1 (1-1) | Cabeza del Buey | 0-2 | 2.50 | 3.20 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| Spain D4 | 08-03-2026 | AD Llerenense | 2-2 (1-1) | CD Montijo | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 01-03-2026 | Badajoz | 2-1 (0-0) | CD Montijo | 8-4 (5-2) | 1.62 | 3.30 | 5.20 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | O |
| Spain D4 | 22-02-2026 | Atletico Pueblonuevo | 2-2 (0-0) | CD Montijo | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 14-02-2026 | CD Montijo | 0-1 (0-1) | Jerez | 3-1 | 1.95 | 3.30 | 3.40 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| No Data |
| CD Santa Amalia Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 6 (60%) Lose 3 (30%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (4 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (4 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 10-10-2026 | CD Santa Amalia | 1-3 (0-2) | SP Villafranca | 9-1 (7-1) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| Spain D4 | 28-09-2026 | CD Santa Amalia | 1-1 (0-1) | Moralo CP | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 21-09-2026 | CD Santa Amalia | 1-1 (1-1) | Atletico Pueblonuevo | 5-7 (2-5) | 1.80 | 3.40 | 3.80 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| Spain D4 | 14-09-2026 | CD Santa Amalia | 3-0 (1-0) | CD Quintanar | 6-3 (1-3) | 2.15 | 3.00 | 3.20 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| Spain D4 | 06-09-2026 | UP Plasencia | 0-0 (0-0) | CD Santa Amalia | 1-6 (0-4) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 31-08-2026 | CD Santa Amalia | 0-0 (0-0) | Hernan Cortes | - | D | ||||||||
| INT CF | 08-08-2026 | CD Santa Amalia | 0-0 (0-0) | CD Quintanar | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 10-05-2026 | CD Montijo | 2-1 (0-1) | CD Santa Amalia | 4-2 (0-1) | L | ||||||||
| Spain D4 | 04-05-2026 | CD Santa Amalia | 0-2 (0-2) | Moralo CP | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | CD Diocesano | 0-0 (0-0) | CD Santa Amalia | 4-6 (2-3) | D | ||||||||
| Spain D4 | 19-04-2026 | CD Santa Amalia | 0-2 (0-0) | SP Villafranca | 7-1 (2-1) | L | ||||||||
| Spain D4 | 12-04-2026 | Don Benito | 1-0 (1-0) | CD Santa Amalia | 3-2 (3-1) | L | ||||||||
| Spain D4 | 04-04-2026 | Jerez | 2-2 (0-2) | CD Santa Amalia | 7-2 (3-1) | 1.67 | 3.60 | 4.20 | D | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | O |
| Spain D4 | 29-03-2026 | CD Santa Amalia | 0-4 (0-1) | CD Azuaga | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 23-03-2026 | CD Gevora | 3-0 (0-0) | CD Santa Amalia | 10-3 (7-0) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| Spain D4 | 15-03-2026 | CD Santa Amalia | 2-1 (0-1) | CD Calamonte | 2-1 (2-0) | 1.91 | 3.10 | 3.70 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| Spain D4 | 09-03-2026 | Puebla Calzada | 3-2 (0-0) | CD Santa Amalia | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 01-03-2026 | CD Santa Amalia | 1-4 (0-1) | CF Jaraiz | 10-4 (2-4) | 2.88 | 3.10 | 2.25 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | O |
| Spain D4 | 22-02-2026 | CP Montehermoso | 3-1 (1-0) | CD Santa Amalia | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 15-02-2026 | CD Santa Amalia | 0-1 (0-0) | Villanovense | 4-1 (2-0) | 2.63 | 3.10 | 2.45 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 26-10 | Away | CD Gevora | 7 Days |
| Spain D4 | 02-11 | Home | Puebla Calzada | 14 Days |
| Spain D4 | 09-11 | Away | Castuera | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 21-10 | Away | AD Llerenense | 3 Days |
| Spain D4 | 26-10 | Home | Cabeza del Buey | 7 Days |
| Spain D4 | 02-11 | Away | CD Azuaga | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.05 | 3.20 | 3.20 | 2.05 | 3.20 | 3.20 | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1 | 1.1 | Goal | 0.7 |
| 1 | Loss | 1.7 | 1.8 | Loss | 0.9 |
| 9.7 | Shot(OT) | 7.5 | 8 | Shot(OT) | 6.6 |
| 3.7 | Corner | 7 | 3.2 | Corner | 5.7 |
| 3.3 | Yellow Card | 3 | 2.4 | Yellow Card | 3.3 |
| 49.3% | Fouls | 52% | 50% | Fouls | 49% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| CD Montijo ( 40 Matches) | CD Santa Amalia ( 39 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 2 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-W | 4 | 1 | 3 | 1 |
| HT-L / FT-W | 1 | 1 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 3 | 4 | 4 | 3 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 3 | 2 | 4 | 4 |
| HT-L / FT-L | 2 | 10 | 4 | 6 |