ทีเด็ดบอล CP San Cristobal vs FC L Escala
‹ คู่ก่อนหน้าLHospitalet vs Pobla Mafumet · อา. 18 ต.ค. 17:00 น. คู่ที่ 77 / 348เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Almazan vs Burgos Promesas · อา. 18 ต.ค. 17:00 น.
Spanish Bizkaia-Tercera Division
🕒 18-10-2026 17:00 น.
CP San Cristobalเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-5.4🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0คู่ที่ 77 / 34817:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 61% ★สมดุลVSCP San CristobalFC L Escalaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ53% @2.3047% @2.63สูง/ต่ำ 2.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.75 · เยือน 2.05FC L Escalaทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.2✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านCP San Cristobalต่อ 0 @1.75การ์ดยิงดุ🔥6.6CP San Cristobalการ์ดรับหลวม🕳️9.0FC L Escalaการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนFC L Escalaรอง 0 @2.05แนวรุก🔥7.8 vs 6.6FC L Escalaแนวรับ🛡️9.0 vs 12.0FC L Escalaการ์ดรับหลวม🕳️12.0CP San Cristobalการ์ดยิงดุ🔥7.8FC L Escalaการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @2.00พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥6.6 · 7.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️12.0 · 9.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.0เส้น 2.5การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.0·1.5ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.80ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
CP San Cristobalเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม6.6
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-5.4
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0
คู่ที่ 77 / 34817:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 61% ★สมดุลVS
CP San CristobalFC L Escala
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
53% @2.3047% @2.63
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.75 · เยือน 2.05
FC L Escalaทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.2✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านCP San Cristobal
ต่อ 0 @1.75
การ์ดยิงดุ🔥6.6CP San Cristobal
การ์ดรับหลวม🕳️9.0FC L Escala
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนFC L Escala
รอง 0 @2.05
แนวรุก🔥7.8 vs 6.6FC L Escala
แนวรับ🛡️9.0 vs 12.0FC L Escala
การ์ดรับหลวม🕳️12.0CP San Cristobal
การ์ดยิงดุ🔥7.8FC L Escala
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @2.00
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥6.6 · 7.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️12.0 · 9.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.0เส้น 2.5
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.0·1.5ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.80
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์CP San Cristobal vs FC L Escala
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนFC L Escala รอง 0 @2.05การ์ด 4 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @2.00การ์ด 6 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCP San Cristobalโอกาสชนะ 39%
🛡️พิศดารติด 1 แผน27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: CP San Cristobal · บิลหลัก 1X2 @2.30
ความเสี่ยงของบิล61%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา CP San Cristobal ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.30 · ควรเป็น @2.31 (-1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง CP San Cristobal 5 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป CP San Cristobal ต่อ 0
ได้ 39%คืนทุน 26%เสีย 35%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 18%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง CP San Cristobal · คาดสกอร์ 1.4 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
CP San Cristobal ชนะ 1 ลูก21%
CP San Cristobal ชนะ 2 ลูก11%
CP San Cristobal ชนะ 3 ลูกขึ้นไป6%
เสมอ26%
FC L Escala ชนะ 1 ลูก18%
FC L Escala ชนะ 2 ลูกขึ้นไป17%
สรุป
CP San Cristobal ชนะ39%
CP San Cristobal ไม่แพ้65%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป18%
CP San Cristobal คลีนชีท21%
FC L Escala ยิงไม่ได้25%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
CP San Cristobal ไม่แพ้65%
FC L Escala ไม่แพ้61%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)80%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)57%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)35%
ยิงได้ทั้งคู่60%
ต่ำ 2.543%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-29%0-18%2-18%1-07%0-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง CP San Cristobal)
- โอกาส CP San Cristobal ชนะ 39% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 65%
- FC L Escala เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด CP San Cristobal ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- CP San Cristobal ยิงเฉลี่ยแค่ 1.1 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- เจอกันล่าสุด FC L Escala เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส FC L Escala ชนะ 35%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
CP San Cristobal
ส1-1พ1-2ช2-1พ0-4ช1-0พ0-5
FC L Escala
พ1-2ช2-0พ0-1ช3-2ส2-2พ0-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
CP San Cristobalยิง 1.1 · เสีย 2.0 ต่อนัด
FC L Escalaยิง 1.3 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
CP San Cristobal
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 12
FC L Escala
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 14
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CP San Cristobal
83%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 1
FC L Escala
33%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CP San Cristobal
43%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 4
FC L Escala
33%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
6 นัดที่เจอกัน
CP San Cristobal ชนะ 3เสมอ 0FC L Escala ชนะ 3
- 17-04-2026FC L Escala3 - 0CP San Cristobal
- 16-11-2025CP San Cristobal0 - 1FC L Escala
- 04-05-2025CP San Cristobal1 - 0FC L Escala
- 22-12-2024FC L Escala0 - 1CP San Cristobal
- 30-03-2024FC L Escala3 - 1CP San Cristobal
- 12-11-2023CP San Cristobal2 - 1FC L Escala
คู่อื่นใน Bizkaia-Tercera Division 34 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 18 ต.ค.16:30
At. PulpilenoDeportivo Maritimo
อา. 18 ต.ค.16:30
Torrejon CFCP Parla Escuela
อา. 18 ต.ค.16:30
RC AlcobendasLeganes B
อา. 18 ต.ค.16:30
CF Trival ValderasCala Pozuelo
อา. 18 ต.ค.16:30
Gran PenaCeltiga
อา. 18 ต.ค.16:45
UE TonaCE Europa B
อา. 18 ต.ค.16:45
MostolesCD Galapagar
อา. 18 ต.ค.17:00
Granada CF BAlmeria B
อา. 18 ต.ค.17:00
Atletico MalaguenoChurriana de la Vega
อา. 18 ต.ค.17:00
SD Eibar CSanturtzi CD
อา. 18 ต.ค.17:00
AlmansaAD San Clemente
อา. 18 ต.ค.17:00
Villarrubia CFCD Guadalajara B
อา. 18 ต.ค.17:00
Cerdanyola del VallesCF Montanesa
อา. 18 ต.ค.17:00
LHospitaletPobla Mafumet
อา. 18 ต.ค.17:00
AlmazanBurgos Promesas
อา. 18 ต.ค.17:00
FC Cartagena BSantomera
อา. 18 ต.ค.17:00
AD Mar Menor San JavierBullas Deportivo
อา. 18 ต.ค.17:00
CD Colonia MoscardoLas Rozas
อา. 18 ต.ค.17:00
AD Union AdarveSiello
อา. 18 ต.ค.17:00
Viveiro CFRacing Villalbes
อา. 18 ต.ค.17:00
SP VillafrancaCD Gevora
อา. 18 ต.ค.17:00
Astur CFCondal CF
อา. 18 ต.ค.17:00
Sporting de Gijon BCD Colunga
อา. 18 ต.ค.17:00
CD LealtadCaudal
อา. 18 ต.ค.17:00
UC CearesUD Gijon Industrial
อา. 18 ต.ค.17:00
LlosetenseConstancia
อา. 18 ต.ค.17:15
CD AlhaurinoArenas Armilla
อา. 18 ต.ค.17:30
ChiclanaReal Betis C
อา. 18 ต.ค.17:30
Aguilas FC BUCAM Murcia CF B
อา. 18 ต.ค.17:30
CD BinissalemFormentera
อา. 18 ต.ค.17:30
CD MontijoCD Santa Amalia
อา. 18 ต.ค.17:30
CD CovadongaCD Mosconia
อา. 18 ต.ค.17:30
Silva SDCD Estradense
อา. 18 ต.ค.18:00
MarinoEstrella CF
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.30 | 3.25 | 2.63 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.75 | 0 | 2.05 | |
| Live | 2.30 | 3.25 | 2.63 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.75 | 0 | 2.05 | ||
| wewbet | Initial | 2.17 | 2.91 | 2.55 | 1.96 | 2.5 | 1.74 | 1.96 | 0/0.5 | 1.74 | |
| Live | 2.20 | 2.97 | 2.59 | 1.97 | 2.5 | 1.77 | 1.98 | 0/0.5 | 1.76 | ||
| 18Bet | Initial | 2.40 | 3.35 | 2.70 | 1.91 | 2/2.5 | 1.81 | 1.72 | 0 | 2.03 | |
| Live | 2.45 | 3.25 | 2.80 | 1.91 | 2.5 | 1.81 | 2.01 | 0/0.5 | 1.73 | ||
| pinnacle | Initial | 2.29 | 3.11 | 2.88 | 1.89 | 2.5 | 1.86 | 1.99 | 0/0.5 | 1.78 | |
| Live | 2.30 | 3.08 | 2.89 | 1.93 | 2.5 | 1.83 | 2.00 | 0/0.5 | 1.77 | ||
| 1xBet | Initial | 2.35 | 3.30 | 2.70 | 1.86 | 2.5 | 1.84 | 1.66 | 0 | 2.10 | |
| Live | 2.26 | 3.16 | 2.86 | 1.85 | 2.5 | 1.82 | 1.94 | 0/0.5 | 1.73 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.75 | AH: | 0 | Away | 2.05 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [Spain D4-14] CP San Cristobal | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 13 | 7 | 14 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 7 | 4 | 14 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 6 | 3 | 13 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 13 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 1 | 3 | 3 | 9 | 7 | 11 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 5 | 3 | 13 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 4 | 4 | 11 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 3 | 9 | 7 | 33.3% |
| [Spain D4-12] FC L Escala | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 1 | 3 | 8 | 9 | 7 | 12 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 6 | 6 | 4 | 12 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 3 | 3 | 10 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 8 | 9 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 0 | 1 | 5 | 2 | 7 | 1 | 18 | 0.0% |
| Home Field | 3 | 0 | 0 | 3 | 2 | 5 | 0 | 18 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 0 | 2 | 1 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 1 | 5 | 2 | 7 | 1 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| CP San Cristobal Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 | ||||||||||||||
| Win 3 (50%) Draw 0 (0%) Lose 3 (50%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (4 games) 25% Home 0% Draw 75% Away Over/Under Odds (4 games) 75% Over 0% Draw 25% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 17-04-2026 | FC L Escala | 3-0 (0-0) | CP San Cristobal | 0-4 (0-3) | 1.95 | 3.20 | 3.50 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| Spain D4 | 16-11-2025 | CP San Cristobal | 0-1 (0-0) | FC L Escala | 3-7 (0-4) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| Spain D4 | 04-05-2025 | CP San Cristobal | 1-0 (0-0) | FC L Escala | 6-4 (4-1) | W | ||||||||
| Spain D4 | 22-12-2024 | FC L Escala | 0-1 (0-0) | CP San Cristobal | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 30-03-2024 | FC L Escala | 3-1 (2-0) | CP San Cristobal | - | 1.73 | 3.40 | 4.20 | L | 1.75 | 0.5 | 2.05 | L | O |
| Spain D4 | 12-11-2023 | CP San Cristobal | 2-1 (0-1) | FC L Escala | 8-2 (5-0) | 1.83 | 3.20 | 4.00 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| CP San Cristobal Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 1 (10%) Lose 6 (60%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (7 games) 43% Home 0% Draw 57% Away Over/Under Odds (7 games) 71% Over 14% Draw 14% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 15-10-2026 | CP San Cristobal | 0-5 (0-4) | Fundacio Esportiva Grama | 2-2 (1-0) | 2.75 | 3.20 | 2.30 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | O |
| Spain D4 | 11-10-2026 | CE Europa B | 0-1 (0-0) | CP San Cristobal | 9-0 (3-0) | 1.80 | 3.40 | 4.00 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| Spain D4 | 27-09-2026 | CF Badalona | 4-0 (4-0) | CP San Cristobal | 4-3 (4-2) | 1.57 | 3.50 | 5.20 | L | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | O |
| Spain D4 | 20-09-2026 | CP San Cristobal | 2-1 (2-0) | UE San Juan Montcada | 9-3 (3-2) | 1.73 | 3.40 | 4.00 | W | 1.78 | 0.5 | 2.03 | W | O |
| Spain D4 | 13-09-2026 | Pobla Mafumet | 2-1 (0-1) | CP San Cristobal | 3-4 (1-2) | 2.30 | 3.00 | 2.90 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| Spain D4 | 06-09-2026 | CP San Cristobal | 1-1 (0-1) | CF Peralada | 7-1 (4-1) | 2.25 | 3.10 | 2.80 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | D |
| INT CF | 20-08-2026 | Terrassa | 2-1 (1-1) | CP San Cristobal | 4-3 (3-1) | L | ||||||||
| Spain D4 | 09-05-2026 | CE Manresa | 2-0 (1-0) | CP San Cristobal | 5-1 (1-0) | L | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | CP San Cristobal | 4-0 (2-0) | CE Europa B | 3-9 (1-2) | 2.55 | 3.20 | 2.45 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| Spain D4 | 26-04-2026 | Fundacio Esportiva Grama | 3-1 (2-0) | CP San Cristobal | 4-1 (4-0) | L | ||||||||
| Spain D4 | 20-04-2026 | CP San Cristobal | 2-2 (0-1) | UE Tona | 5-1 (1-1) | D | ||||||||
| Spain D4 | 17-04-2026 | FC L Escala | 3-0 (0-0) | CP San Cristobal | 0-4 (0-3) | 1.95 | 3.20 | 3.50 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| Spain D4 | 12-04-2026 | Lleida | 0-0 (0-0) | CP San Cristobal | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 03-04-2026 | CP San Cristobal | 0-0 (0-0) | Vilanova Geltru | 4-5 (2-4) | 2.55 | 3.00 | 2.55 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| Spain D4 | 22-03-2026 | CP San Cristobal | 1-1 (0-1) | UE Vilassar de Mar | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 15-03-2026 | CFJ Mollerussa | 0-1 (0-0) | CP San Cristobal | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 08-03-2026 | Kvida Wright | 4-1 (2-1) | CP San Cristobal | 10-1 (2-1) | 2.30 | 3.00 | 2.90 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | O |
| Spain D4 | 05-03-2026 | CP San Cristobal | 1-2 (0-1) | UE Cornella | 2-6 (0-3) | 3.30 | 3.20 | 2.00 | L | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | O |
| Spain D4 | 23-02-2026 | CF Badalona | 1-0 (0-0) | CP San Cristobal | 3-7 (0-6) | 1.50 | 3.70 | 5.75 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | D | U |
| Spain D4 | 15-02-2026 | CP San Cristobal | 0-0 (0-0) | CF Montanesa | 4-5 (1-2) | 2.00 | 3.25 | 3.30 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| No Data |
| FC L Escala Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 1 (10%) Lose 6 (60%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (6 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (6 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 15-10-2026 | CF Montanesa | 2-0 (1-0) | FC L Escala | 2-4 (0-1) | 2.05 | 3.20 | 3.20 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| Spain D4 | 10-10-2026 | FC L Escala | 2-2 (1-2) | UE Vilassar de Mar | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 27-09-2026 | FC L Escala | 3-2 (1-2) | FC Martinenc | 8-1 (3-0) | 2.05 | 3.20 | 3.20 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| Spain D4 | 20-09-2026 | Cerdanyola del Valles | 1-0 (1-0) | FC L Escala | 3-2 (2-2) | 2.60 | 3.20 | 2.38 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | U |
| Spain D4 | 13-09-2026 | CE Europa B | 0-2 (0-0) | FC L Escala | 4-6 (1-1) | 2.45 | 3.10 | 2.60 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | U |
| Spain D4 | 05-09-2026 | FC L Escala | 1-2 (0-1) | Fundacio Esportiva Grama | 5-6 (3-4) | 2.80 | 3.20 | 2.20 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 26-07-2026 | FC L Escala | 0-1 (0-0) | RCD Espanyol B | - | 3.75 | 4.00 | 1.67 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | U |
| Spain D4 | 09-05-2026 | UE Tona | 2-0 (0-0) | FC L Escala | 3-1 (1-0) | L | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | FC L Escala | 4-1 (3-1) | Lleida | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | Vilanova Geltru | 2-1 (1-0) | FC L Escala | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 18-04-2026 | Kvida Wright | 2-0 (0-0) | FC L Escala | 6-3 (5-2) | 2.60 | 3.20 | 2.38 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | U |
| Spain D4 | 17-04-2026 | FC L Escala | 3-0 (0-0) | CP San Cristobal | 0-4 (0-3) | 1.95 | 3.20 | 3.50 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| Spain D4 | 12-04-2026 | FC L Escala | 1-4 (0-2) | UE Vilassar de Mar | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 03-04-2026 | CFJ Mollerussa | 2-2 (1-1) | FC L Escala | 3-4 (2-3) | 2.10 | 3.30 | 3.00 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| Spain D4 | 26-03-2026 | FC L Escala | 1-1 (1-1) | CF Badalona | 5-7 (3-2) | 3.40 | 3.10 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| Spain D4 | 22-03-2026 | UE Cornella | 2-0 (2-0) | FC L Escala | 2-7 (2-2) | 1.62 | 3.60 | 4.50 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| Spain D4 | 08-03-2026 | CF Montanesa | 2-1 (1-0) | FC L Escala | 2-2 (0-1) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | O |
| Spain D4 | 01-03-2026 | FC L Escala | 1-1 (0-0) | Cerdanyola del Valles | 10-1 (3-1) | 1.80 | 3.40 | 3.80 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| Spain D4 | 22-02-2026 | CF Peralada | 2-2 (1-1) | FC L Escala | 5-0 (1-0) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | D | 1.77 | 0/0.5 | 2.02 | W | O |
| Spain D4 | 15-02-2026 | FC L Escala | 4-1 (2-1) | UE Vic | - | 1.70 | 3.40 | 4.33 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 26-10 | Away | FC Martinenc | 7 Days |
| Spain D4 | 02-11 | Home | CF Montanesa | 14 Days |
| Spain D4 | 09-11 | Away | UE Vilassar de Mar | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 26-10 | Home | UE Tona | 7 Days |
| Spain D4 | 02-11 | Away | Vilanova Geltru | 14 Days |
| Spain D4 | 09-11 | Home | CE Atletic Lleida 2019 | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.30 | 3.25 | 2.63 | 2.30 | 3.25 | 2.63 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.75 | 0 | 2.05 | 1.75 | 0 | 2.05 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.3 | Goal | 1.7 | 1.1 | Goal | 1.3 |
| 3 | Loss | 2 | 2 | Loss | 1.5 |
| 12.7 | Shot(OT) | 5 | 9.4 | Shot(OT) | 9.8 |
| 1.7 | Corner | 6 | 3.3 | Corner | 4.3 |
| 5 | Yellow Card | 3 | 3.6 | Yellow Card | 2 |
| 34.5% | Fouls | 58% | 45% | Fouls | 46% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| CP San Cristobal ( 40 Matches) | FC L Escala ( 40 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 2 | 4 | 3 |
| HT-D / FT-W | 1 | 2 | 4 | 2 |
| HT-L / FT-W | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 4 | 4 | 5 | 4 |
| HT-L / FT-D | 4 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 2 | 3 | 0 | 5 |
| HT-L / FT-L | 4 | 6 | 4 | 5 |