ทีเด็ดบอล AD Mar Menor San Javier vs Bullas Deportivo
‹ คู่ก่อนหน้าFC Cartagena B vs Santomera · อา. 18 ต.ค. 17:00 น. คู่ที่ 80 / 348เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›CD Colonia Moscardo vs Las Rozas · อา. 18 ต.ค. 17:00 น.
Spanish Bizkaia-Tercera Division
🕒 18-10-2026 17:00 น.
AD Mar Menor San Javierเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+3.6✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 80 / 34817:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2⚖️ เสี่ยง 43% ★★สมดุลVSAD Mar Menor San JavierBullas Deportivoใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ76% @1.5724% @5.00สูง/ต่ำ 2.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.80Bullas Deportivoทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ8.4📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-2.4🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านAD Mar Menor San Javierต่อ 1 @2.00พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.6 vs 8.4AD Mar Menor San Javierแนวรับ🛡️6.0 vs 10.8AD Mar Menor San Javierการ์ดยิงดุ🔥9.6AD Mar Menor San Javierการ์ดรับหลวม🕳️10.8Bullas Deportivoการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส2 พ0AD Mar Menor San Javierการ์ด 6 ใบ✈️เต็งทีมเยือนBullas Deportivoรอง 1 @1.80การ์ดรับหลวม🕳️6.0AD Mar Menor San Javierการ์ดยิงดุ🔥8.4Bullas Deportivoการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @2.00แนวรุก🔥9.6 · 8.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.0 · 10.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 2.5การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.80ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
AD Mar Menor San Javierเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+3.6✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 80 / 34817:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2⚖️ เสี่ยง 43% ★★สมดุลVS
AD Mar Menor San JavierBullas Deportivo
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
76% @1.5724% @5.00
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.80
Bullas Deportivoทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ8.4
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-2.4
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านAD Mar Menor San Javier
ต่อ 1 @2.00
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.6 vs 8.4AD Mar Menor San Javier
แนวรับ🛡️6.0 vs 10.8AD Mar Menor San Javier
การ์ดยิงดุ🔥9.6AD Mar Menor San Javier
การ์ดรับหลวม🕳️10.8Bullas Deportivo
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส2 พ0AD Mar Menor San Javier
การ์ด 6 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนBullas Deportivo
รอง 1 @1.80
การ์ดรับหลวม🕳️6.0AD Mar Menor San Javier
การ์ดยิงดุ🔥8.4Bullas Deportivo
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @2.00
แนวรุก🔥9.6 · 8.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.0 · 10.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 2.5
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.80
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์AD Mar Menor San Javier vs Bullas Deportivo
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านAD Mar Menor San Javier ต่อ 1 @2.00การ์ด 6 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @2.00การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งAD Mar Menor San Javierโอกาสชนะ 57%
🛡️พิศดารติด 1 แผน2
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: AD Mar Menor San Javier · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล43%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา AD Mar Menor San Javier ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.57 · ควรเป็น @1.56 (+0%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง AD Mar Menor San Javier 39 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป AD Mar Menor San Javier ต่อ 1
ได้ 42%คืนทุน 15%เสีย 43%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 42% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง AD Mar Menor San Javier · คาดสกอร์ 1.8 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
AD Mar Menor San Javier ชนะ 1 ลูก15%
AD Mar Menor San Javier ชนะ 2 ลูก23%
AD Mar Menor San Javier ชนะ 3 ลูกขึ้นไป19%
เสมอ24%
Bullas Deportivo ชนะ 1 ลูก11%
Bullas Deportivo ชนะ 2 ลูกขึ้นไป7%
สรุป
AD Mar Menor San Javier ชนะ57%
AD Mar Menor San Javier ไม่แพ้82%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป42%
AD Mar Menor San Javier คลีนชีท32%
Bullas Deportivo ยิงไม่ได้16%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
AD Mar Menor San Javier ไม่แพ้82%
Bullas Deportivo ไม่แพ้43%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)80%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)57%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)35%
ยิงได้ทั้งคู่57%
ต่ำ 2.543%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-110%1-09%2-09%1-26%3-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง AD Mar Menor San Javier)
- โอกาส AD Mar Menor San Javier ชนะ 57% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 82%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 42%
- Bullas Deportivo เสียเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- AD Mar Menor San Javier ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 42%
- ราคา AD Mar Menor San Javier ไหลขึ้นจาก @1.48 (เงินไหลออก)
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
AD Mar Menor San Javier
ช3-2ส2-2ช1-0ส1-1ช1-0ช3-0
Bullas Deportivo
ส1-1ช3-0ส0-0พ1-2พ2-3พ1-4
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
AD Mar Menor San Javierยิง 1.6 · เสีย 1.0 ต่อนัด
Bullas Deportivoยิง 1.4 · เสีย 1.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
AD Mar Menor San Javier
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 16
Bullas Deportivo
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
AD Mar Menor San Javier
57%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 3
Bullas Deportivo
100%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 0
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
AD Mar Menor San Javier
57%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 3
Bullas Deportivo
25%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 1เสียราคา 2
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน AD Mar Menor San Javier@1.48 → @1.57▲ 6.1%
เสมอ@3.60 → @3.50▼ 2.8%
ทีมเยือน Bullas Deportivo@6.00 → @5.00▼ 16.7%
คู่อื่นใน Bizkaia-Tercera Division 34 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 18 ต.ค.16:30
At. PulpilenoDeportivo Maritimo
อา. 18 ต.ค.16:30
Torrejon CFCP Parla Escuela
อา. 18 ต.ค.16:30
RC AlcobendasLeganes B
อา. 18 ต.ค.16:30
CF Trival ValderasCala Pozuelo
อา. 18 ต.ค.16:30
Gran PenaCeltiga
อา. 18 ต.ค.16:45
UE TonaCE Europa B
อา. 18 ต.ค.16:45
MostolesCD Galapagar
อา. 18 ต.ค.17:00
Granada CF BAlmeria B
อา. 18 ต.ค.17:00
Atletico MalaguenoChurriana de la Vega
อา. 18 ต.ค.17:00
SD Eibar CSanturtzi CD
อา. 18 ต.ค.17:00
AlmansaAD San Clemente
อา. 18 ต.ค.17:00
Villarrubia CFCD Guadalajara B
อา. 18 ต.ค.17:00
Cerdanyola del VallesCF Montanesa
อา. 18 ต.ค.17:00
LHospitaletPobla Mafumet
อา. 18 ต.ค.17:00
CP San CristobalFC L Escala
อา. 18 ต.ค.17:00
AlmazanBurgos Promesas
อา. 18 ต.ค.17:00
FC Cartagena BSantomera
อา. 18 ต.ค.17:00
CD Colonia MoscardoLas Rozas
อา. 18 ต.ค.17:00
AD Union AdarveSiello
อา. 18 ต.ค.17:00
Viveiro CFRacing Villalbes
อา. 18 ต.ค.17:00
SP VillafrancaCD Gevora
อา. 18 ต.ค.17:00
Astur CFCondal CF
อา. 18 ต.ค.17:00
Sporting de Gijon BCD Colunga
อา. 18 ต.ค.17:00
CD LealtadCaudal
อา. 18 ต.ค.17:00
UC CearesUD Gijon Industrial
อา. 18 ต.ค.17:00
LlosetenseConstancia
อา. 18 ต.ค.17:15
CD AlhaurinoArenas Armilla
อา. 18 ต.ค.17:30
ChiclanaReal Betis C
อา. 18 ต.ค.17:30
Aguilas FC BUCAM Murcia CF B
อา. 18 ต.ค.17:30
CD BinissalemFormentera
อา. 18 ต.ค.17:30
CD MontijoCD Santa Amalia
อา. 18 ต.ค.17:30
CD CovadongaCD Mosconia
อา. 18 ต.ค.17:30
Silva SDCD Estradense
อา. 18 ต.ค.18:00
MarinoEstrella CF
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.48 | 3.60 | 6.00 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 2.00 | 1 | 1.80 | |
| Live | 1.57 | 3.50 | 5.00 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 2.00 | 1 | 1.80 | ||
| wewbet | Initial | 1.48 | 3.31 | 4.48 | 1.95 | 2.5 | 1.75 | 1.96 | 1 | 1.74 | |
| Live | 1.50 | 3.40 | 4.62 | 1.94 | 2.5 | 1.80 | 1.97 | 1 | 1.77 | ||
| pinnacle | Initial | 1.50 | 3.69 | 5.92 | 1.83 | 2/2.5 | 1.93 | 1.88 | 1 | 1.88 | |
| Live | 1.55 | 3.68 | 5.36 | 1.94 | 2.5 | 1.82 | 1.96 | 1 | 1.80 | ||
| 1xBet | Initial | 1.57 | 3.60 | 5.71 | 1.95 | 2.5 | 1.76 | 2.55 | 1.5 | 1.45 | |
| Live | 1.51 | 3.55 | 6.06 | 1.94 | 2.5 | 1.74 | 2.24 | 1/1.5 | 1.52 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 1 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [Spain D4-2] AD Mar Menor San Javier | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 4 | 2 | 0 | 11 | 5 | 14 | 2 | 66.7% |
| Home Field | 3 | 3 | 0 | 0 | 5 | 2 | 9 | 2 | 100.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 6 | 3 | 5 | 4 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 11 | 5 | 14 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 5 | 0 | 4 | 2 | 8 | 8 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 0 | 3 | 0 | 1 | 1 | 3 | 14 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 3 | 1 | 5 | 3 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 5 | 0 | 4 | 2 | 8 | 16.7% |
| [Spain D4-16] Bullas Deportivo | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 2 | 3 | 8 | 10 | 5 | 16 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 4 | 6 | 1 | 15 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 4 | 4 | 9 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 8 | 10 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 7 | 5 | 16 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 1 | 3 | 1 | 17 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 4 | 4 | 7 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 7 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| AD Mar Menor San Javier Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| AD Mar Menor San Javier Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 | ||||||||||||||
| Win 4 (44%) Draw 4 (44%) Lose 1 (11%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (7 games) 57% Home 0% Draw 43% Away Over/Under Odds (7 games) 57% Over 0% Draw 43% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 11-10-2026 | CD Algar | 0-3 (0-2) | AD Mar Menor San Javier | 2-5 (1-1) | 4.00 | 3.50 | 1.73 | W | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | W | O |
| Spain D4 | 04-10-2026 | AD Mar Menor San Javier | 1-0 (0-0) | UD Los Garres | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 27-09-2026 | UCAM Murcia CF B | 1-1 (1-1) | AD Mar Menor San Javier | 2-5 (1-3) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| Spain D4 | 20-09-2026 | AD Mar Menor San Javier | 1-0 (0-0) | SFC Minerva | 0-1 (0-1) | W | ||||||||
| Spain D4 | 14-09-2026 | Molinense | 2-2 (0-0) | AD Mar Menor San Javier | 10-3 (4-1) | 1.75 | 3.20 | 4.33 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| Spain D4 | 07-09-2026 | AD Mar Menor San Javier | 3-2 (1-1) | EF Santa Cruz | 8-6 (5-4) | 3.10 | 3.10 | 2.15 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| SPA RL | 03-05-2026 | AD Mar Menor San Javier | 1-1 (0-0) | UD Los Garres | - | 1.95 | 3.50 | 3.10 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| SPA RL | 04-10-2025 | Deportivo Murcia | 1-0 (0-0) | AD Mar Menor San Javier | 3-3 (2-2) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| SPA RL | 28-09-2025 | AD Mar Menor San Javier | 2-2 (0-1) | Algezares UD | 7-7 (2-4) | 1.95 | 3.60 | 3.40 | D | 1.92 | 0.5 | 1.87 | L | O |
| No Data |
| Bullas Deportivo Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 | ||||||||||||||
| Win 1 (13%) Draw 3 (38%) Lose 4 (50%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (4 games) 25% Home 25% Draw 50% Away Over/Under Odds (4 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 15-10-2026 | Deportivo Maritimo | 4-1 (4-0) | Bullas Deportivo | 2-6 (1-1) | 2.35 | 3.10 | 2.75 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | O |
| Spain D4 | 10-10-2026 | Bullas Deportivo | 2-3 (0-1) | FC Cartagena B | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 27-09-2026 | Bullas Deportivo | 1-2 (0-1) | Santomera | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 20-09-2026 | At. Pulpileno | 0-0 (0-0) | Bullas Deportivo | 4-4 (4-0) | D | ||||||||
| Spain D4 | 13-09-2026 | CD Algar | 0-3 (0-2) | Bullas Deportivo | 6-4 (3-1) | 2.55 | 3.20 | 2.45 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| Spain D4 | 06-09-2026 | Bullas Deportivo | 1-1 (1-1) | UD Los Garres | - | D | ||||||||
| SPA RL | 02-05-2026 | CD Algar | 2-2 (1-1) | Bullas Deportivo | 9-2 (6-2) | 2.38 | 3.50 | 2.45 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | O |
| SPA RL | 19-03-2026 | UD Los Garres | 2-1 (0-0) | Bullas Deportivo | 5-0 (5-0) | 2.25 | 3.30 | 2.75 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 26-10 | Away | Santomera | 7 Days |
| Spain D4 | 02-11 | Home | Deportivo Maritimo | 14 Days |
| Spain D4 | 09-11 | Away | FC Cartagena B | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 26-10 | Home | Olimpico de Totana | 7 Days |
| Spain D4 | 02-11 | Away | Mazarron CF | 14 Days |
| Spain D4 | 09-11 | Home | Aguilas FC B | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.48 | 3.60 | 6.00 | 1.57 | 3.50 | 5.00 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 2.00 | 1 | 1.80 | 2.00 | 1 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 1.3 | 1.6 | Goal | 1.4 |
| 0.3 | Loss | 3 | 1 | Loss | 1.8 |
| 6 | Shot(OT) | 7 | 9 | Shot(OT) | 11.5 |
| 5 | Corner | 6 | 4.4 | Corner | 3.2 |
| 2.5 | Yellow Card | 0 | 2.4 | Yellow Card | 0.5 |
| 57% | Fouls | 54% | 55.8% | Fouls | 49.7% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| AD Mar Menor San Javier ( 6 Matches) | Bullas Deportivo ( 6 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-W | 3 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 2 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 2 | 1 |