ทีเด็ดบอล Marino vs Estrella CF
‹ คู่ก่อนหน้าBK Hacken (W) vs Hammarby (W) · อา. 18 ต.ค. 18:00 น. คู่ที่ 134 / 348เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Besiktas (W) vs Kayseri Kadin (W) · อา. 18 ต.ค. 18:00 น.
Spanish Bizkaia-Tercera Division
🕒 18-10-2026 18:00 น.
Marinoเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-4.8🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8คู่ที่ 134 / 34818:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน320พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 48% ★★แพงเกินจริงVSMarinoEstrella CFใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ75% @1.5725% @4.75สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.80Estrella CFทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ7.8📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-0.6✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านMarinoต่อ 1 @2.00พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥9.0 vs 7.8Marinoการ์ดยิงดุ🔥9.0Marinoการ์ดรับหลวม🕳️8.4Estrella CFการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Marinoการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนEstrella CFรอง 1 @1.80แนวรับ🛡️8.4 vs 13.8Estrella CFการ์ดรับหลวม🕳️13.8Marinoการ์ดยิงดุ🔥7.8Estrella CFการ์ดได้ราคา💰5/8Estrella CFการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.88พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.0 · 7.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️13.8 · 8.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.3เส้น 2.5การ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.93ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Marinoเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-4.8
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8
คู่ที่ 134 / 34818:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน320พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 48% ★★แพงเกินจริงVS
MarinoEstrella CF
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
75% @1.5725% @4.75
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.80
Estrella CFทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ7.8
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-0.6✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านMarino
ต่อ 1 @2.00
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥9.0 vs 7.8Marino
การ์ดยิงดุ🔥9.0Marino
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Estrella CF
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Marino
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนEstrella CF
รอง 1 @1.80
แนวรับ🛡️8.4 vs 13.8Estrella CF
การ์ดรับหลวม🕳️13.8Marino
การ์ดยิงดุ🔥7.8Estrella CF
การ์ดได้ราคา💰5/8Estrella CF
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.88
พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.0 · 7.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️13.8 · 8.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.3เส้น 2.5
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.93
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Marino vs Estrella CF
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านMarino ต่อ 1 @2.00การ์ด 5 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.88การ์ด 5 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งMarinoโอกาสชนะ 57%
🛡️พิศดารติด 3 แผน3 · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Marino · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล48%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Marino ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.57 · ควรเป็น @1.73 (-9%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Marino 38 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Marino ต่อ 1
ได้ 33%คืนทุน 19%เสีย 48%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 33% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Marino · คาดสกอร์ 1.6 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Marino ชนะ 1 ลูก19%
Marino ชนะ 2 ลูก20%
Marino ชนะ 3 ลูกขึ้นไป13%
เสมอ24%
Estrella CF ชนะ 1 ลูก12%
Estrella CF ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
Marino ชนะ52%
Marino ไม่แพ้75%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป33%
Marino คลีนชีท18%
Estrella CF ยิงไม่ได้21%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Marino ไม่แพ้75%
Estrella CF ไม่แพ้48%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)84%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)64%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)41%
ยิงได้ทั้งคู่65%
ต่ำ 2.536%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%1-29%2-18%2-27%0-16%1-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Marino)
- โอกาส Marino ชนะ 52% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 75%
- เจอกันล่าสุด Marino ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.57 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.73 (9%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 33%
- โอกาส Estrella CF ชนะ 25%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Marino
พ1-4พ1-2ช3-1ส2-2ช6-1พ1-2
Estrella CF
ส2-2ช3-1พ2-4ส1-1พ0-3ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Marinoยิง 1.5 · เสีย 2.3 ต่อนัด
Estrella CFยิง 1.3 · เสีย 1.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Marino
3.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 24
Estrella CF
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Marino
100%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 0
Estrella CF
0%ออกสูง
สูง 0ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Marino
33%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 1เสียราคา 3
Estrella CF
67%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 1
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Marino ชนะ 6เสมอ 1Estrella CF ชนะ 1
- 12-04-2025Estrella CF2 - 2Marino
- 01-12-2024Marino4 - 1Estrella CF
- 07-04-2023Estrella CF2 - 0Marino
- 11-12-2022Marino5 - 1Estrella CF
- 10-03-2018Estrella CF0 - 1Marino
- 15-10-2017Marino4 - 0Estrella CF
- 14-05-2017Marino2 - 0Estrella CF
- 18-12-2016Estrella CF0 - 1Marino
คู่อื่นใน Bizkaia-Tercera Division 34 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 18 ต.ค.16:30
At. PulpilenoDeportivo Maritimo
อา. 18 ต.ค.16:30
Torrejon CFCP Parla Escuela
อา. 18 ต.ค.16:30
RC AlcobendasLeganes B
อา. 18 ต.ค.16:30
CF Trival ValderasCala Pozuelo
อา. 18 ต.ค.16:30
Gran PenaCeltiga
อา. 18 ต.ค.16:45
UE TonaCE Europa B
อา. 18 ต.ค.16:45
MostolesCD Galapagar
อา. 18 ต.ค.17:00
Granada CF BAlmeria B
อา. 18 ต.ค.17:00
Atletico MalaguenoChurriana de la Vega
อา. 18 ต.ค.17:00
SD Eibar CSanturtzi CD
อา. 18 ต.ค.17:00
AlmansaAD San Clemente
อา. 18 ต.ค.17:00
Villarrubia CFCD Guadalajara B
อา. 18 ต.ค.17:00
Cerdanyola del VallesCF Montanesa
อา. 18 ต.ค.17:00
LHospitaletPobla Mafumet
อา. 18 ต.ค.17:00
CP San CristobalFC L Escala
อา. 18 ต.ค.17:00
AlmazanBurgos Promesas
อา. 18 ต.ค.17:00
FC Cartagena BSantomera
อา. 18 ต.ค.17:00
AD Mar Menor San JavierBullas Deportivo
อา. 18 ต.ค.17:00
CD Colonia MoscardoLas Rozas
อา. 18 ต.ค.17:00
AD Union AdarveSiello
อา. 18 ต.ค.17:00
Viveiro CFRacing Villalbes
อา. 18 ต.ค.17:00
SP VillafrancaCD Gevora
อา. 18 ต.ค.17:00
Astur CFCondal CF
อา. 18 ต.ค.17:00
Sporting de Gijon BCD Colunga
อา. 18 ต.ค.17:00
CD LealtadCaudal
อา. 18 ต.ค.17:00
UC CearesUD Gijon Industrial
อา. 18 ต.ค.17:00
LlosetenseConstancia
อา. 18 ต.ค.17:15
CD AlhaurinoArenas Armilla
อา. 18 ต.ค.17:30
ChiclanaReal Betis C
อา. 18 ต.ค.17:30
Aguilas FC BUCAM Murcia CF B
อา. 18 ต.ค.17:30
CD BinissalemFormentera
อา. 18 ต.ค.17:30
CD MontijoCD Santa Amalia
อา. 18 ต.ค.17:30
CD CovadongaCD Mosconia
อา. 18 ต.ค.17:30
Silva SDCD Estradense
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.57 | 3.70 | 4.75 | 1.88 | 2.5 | 1.93 | 2.00 | 1 | 1.80 | |
| Live | 1.57 | 3.70 | 4.75 | 1.88 | 2.5 | 1.93 | 2.00 | 1 | 1.80 | ||
| wewbet | Initial | 1.50 | 3.36 | 4.30 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.96 | 1 | 1.74 | |
| Live | 1.51 | 3.43 | 4.46 | 1.87 | 2.5 | 1.87 | 1.98 | 1 | 1.76 | ||
| 18Bet | Initial | 1.62 | 3.80 | 4.90 | 1.88 | 2.5 | 1.84 | 2.01 | 1 | 1.73 | |
| Live | 1.63 | 3.80 | 5.25 | 1.88 | 2.5 | 1.84 | 2.01 | 1 | 1.73 | ||
| pinnacle | Initial | 1.58 | 3.65 | 5.01 | 1.89 | 2.5 | 1.86 | 2.02 | 1 | 1.76 | |
| Live | 1.58 | 3.65 | 5.01 | 1.89 | 2.5 | 1.86 | 2.02 | 1 | 1.76 | ||
| 1xBet | Initial | 1.59 | 3.70 | 5.22 | 1.86 | 2.5 | 1.84 | 2.55 | 1.5 | 1.45 | |
| Live | 1.53 | 3.64 | 5.53 | 1.84 | 2.5 | 1.83 | 2.24 | 1/1.5 | 1.52 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 1 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [Spain D4-10] Marino | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 5 | 2 | 1 | 2 | 13 | 8 | 7 | 10 | 40.0% |
| Home Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 10 | 4 | 6 | 7 | 66.7% |
| Away Field | 2 | 0 | 1 | 1 | 3 | 4 | 1 | 11 | 0.0% |
| Last 6 | 5 | 2 | 1 | 2 | 13 | 8 | 7 | 40.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 5 | 1 | 3 | 1 | 6 | 3 | 6 | 11 | 20.0% |
| Home Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 5 | 1 | 5 | 9 | 33.3% |
| Away Field | 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 2 | 1 | 11 | 0.0% |
| Last 6 | 5 | 1 | 3 | 1 | 6 | 3 | 6 | 20.0% |
| [Spain D4-12] Estrella CF | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 5 | 2 | 1 | 2 | 7 | 9 | 7 | 12 | 40.0% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 5 | 2 | 7 | 5 | 66.7% |
| Away Field | 2 | 0 | 0 | 2 | 2 | 7 | 0 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 5 | 2 | 1 | 2 | 7 | 9 | 7 | 40.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 5 | 0 | 2 | 3 | 1 | 4 | 2 | 16 | 0.0% |
| Home Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 15 | 0.0% |
| Away Field | 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 0 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 5 | 0 | 2 | 3 | 1 | 4 | 2 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Marino Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 | ||||||||||||||
| Win 6 (75%) Draw 1 (13%) Lose 1 (13%) 2.4 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (4 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (4 games) 75% Over 0% Draw 25% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 12-04-2025 | Estrella CF | 2-2 (1-0) | Marino | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 01-12-2024 | Marino | 4-1 (1-1) | Estrella CF | 6-5 (3-2) | 1.20 | 6.00 | 9.00 | W | 1.80 | 1.5/2 | 2.00 | W | O |
| Spain D4 | 07-04-2023 | Estrella CF | 2-0 (1-0) | Marino | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 11-12-2022 | Marino | 5-1 (3-0) | Estrella CF | 5-3 (2-2) | 1.60 | 3.75 | 5.00 | W | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | O |
| Spain D4 | 10-03-2018 | Estrella CF | 0-1 (0-0) | Marino | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 15-10-2017 | Marino | 4-0 (3-0) | Estrella CF | 6-4 (4-2) | 1.53 | 3.60 | 5.50 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | O |
| Spain D4 | 14-05-2017 | Marino | 2-0 (1-0) | Estrella CF | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 18-12-2016 | Estrella CF | 0-1 (0-0) | Marino | 5-3 (1-0) | 1.83 | 3.30 | 3.80 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Marino Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 2.3 goals Asian Handicap Odds (6 games) 33% Home 17% Draw 50% Away Over/Under Odds (6 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 10-10-2026 | CD Union Sur Yaiza | 2-1 (0-0) | Marino | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 04-10-2026 | Marino | 6-1 (4-0) | UD Playas de Sotavento | 6-2 (4-0) | 1.80 | 3.50 | 3.70 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| Spain D4 | 27-09-2026 | CD Laguna | 2-2 (2-1) | Marino | 1-4 (1-0) | 2.55 | 3.40 | 2.35 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | O |
| Spain D4 | 19-09-2026 | Marino | 3-1 (0-0) | Real Union Tenerife | 0-5 (0-2) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| Spain D4 | 13-09-2026 | Marino | 1-2 (1-1) | Panaderia Pulido | 1-3 (1-1) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | O |
| INT CF | 08-08-2026 | Marino | 1-4 (1-2) | Tenerife B | 2-6 (2-0) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | L | 1.93 | -1 | 1.88 | L | O |
| INT CF | 27-07-2026 | Marino | 0-6 (0-1) | Tenerife | 2-4 (2-1) | 13.00 | 6.25 | 1.17 | L | 2.00 | -2 | 1.80 | L | O |
| Spain D4 | 10-05-2026 | Marino | 1-2 (0-0) | Arucas CF | 10-8 (5-2) | L | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | Villa Santa Brigida | 3-0 (1-0) | Marino | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | Marino | 0-0 (0-0) | CD Union Sur Yaiza | 2-5 (2-4) | D | ||||||||
| Spain D4 | 18-04-2026 | CD San Miguel | 2-0 (0-0) | Marino | 8-3 (8-1) | L | ||||||||
| Spain D4 | 12-04-2026 | Marino | 0-0 (0-0) | CD Atletico Paso | 4-5 (4-3) | D | ||||||||
| Spain D4 | 09-04-2026 | UD Tamaraceite | 2-2 (0-2) | Marino | 9-1 (1-1) | 1.62 | 3.50 | 4.80 | D | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | O |
| Spain D4 | 02-04-2026 | Tenisca | 1-1 (0-0) | Marino | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 28-03-2026 | Marino | 0-0 (0-0) | Real Union Tenerife | 0-4 (0-2) | 1.73 | 3.30 | 4.33 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| Spain D4 | 15-03-2026 | Marino | 1-1 (0-1) | Herbania | 4-2 (1-1) | 1.53 | 3.70 | 5.50 | D | 1.93 | 1 | 1.88 | L | U |
| Spain D4 | 07-03-2026 | Las Palmas C | 1-1 (0-1) | Marino | 5-3 (3-2) | 1.83 | 3.40 | 3.60 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| Spain D4 | 01-03-2026 | Marino | 0-1 (0-0) | Panaderia Pulido | 4-6 (0-1) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| Spain D4 | 26-02-2026 | UD San Fernando | 1-1 (1-1) | Marino | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 22-02-2026 | Telde | 2-2 (1-0) | Marino | 4-3 (0-2) | 5.25 | 3.70 | 1.50 | D | 1.80 | -1 | 2.00 | L | O |
| No Data |
| Estrella CF Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 5 (50%) Lose 2 (20%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (3 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (3 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 10-10-2026 | Estrella CF | 1-0 (0-0) | UD Los Llanos De Aridane | 12-1 (4-1) | 2.00 | 3.25 | 3.25 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| Spain D4 | 04-10-2026 | UD San Fernando | 3-0 (1-0) | Estrella CF | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 26-09-2026 | Estrella CF | 1-1 (0-1) | Las Palmas C | 2-11 (1-6) | 2.88 | 3.20 | 2.20 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| Spain D4 | 19-09-2026 | CF San Bartolome | 4-2 (2-1) | Estrella CF | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 12-09-2026 | Estrella CF | 3-1 (0-0) | Villaverde Norte | - | W | ||||||||
| INT CF | 08-08-2026 | Telde | 2-2 (0-0) | Estrella CF | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 11-05-2025 | Estrella CF | 2-1 (0-1) | Herbania | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 04-05-2025 | CF San Bartolome | 0-0 (0-0) | Estrella CF | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2025 | Estrella CF | 1-1 (1-1) | CD Santa Ursula | 5-3 (5-1) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| Spain D4 | 17-04-2025 | CD Buzanada | 1-1 (1-0) | Estrella CF | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 12-04-2025 | Estrella CF | 2-2 (1-0) | Marino | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 06-04-2025 | CD Mensajero | 3-2 (1-1) | Estrella CF | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 29-03-2025 | Estrella CF | 1-1 (0-0) | Lanzarote | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 22-03-2025 | Arucas CF | 2-0 (0-0) | Estrella CF | 0-3 (0-1) | 1.73 | 3.40 | 4.20 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| Spain D4 | 15-03-2025 | Estrella CF | 0-0 (0-0) | UD San Fernando | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 08-03-2025 | Union Viera | 0-2 (0-0) | Estrella CF | 6-2 (2-2) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| Spain D4 | 01-03-2025 | Estrella CF | 1-0 (0-0) | Villa Santa Brigida | 4-2 (0-2) | 2.63 | 3.20 | 2.40 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| Spain D4 | 22-02-2025 | Estrella CF | 2-1 (1-1) | CD San Miguel | 8-1 (3-1) | 2.75 | 3.20 | 2.30 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | O |
| Spain D4 | 16-02-2025 | UD Ibarra | 2-0 (2-0) | Estrella CF | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 08-02-2025 | Estrella CF | 0-0 (0-0) | UD Los Llanos De Aridane | 5-1 (2-0) | 2.15 | 3.10 | 3.10 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 22-10 | Away | UD Los Llanos De Aridane | 3 Days |
| Spain D4 | 26-10 | Away | Lanzarote | 7 Days |
| Spain D4 | 02-11 | Home | Villa Santa Brigida | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 21-10 | Away | CD San Miguel | 3 Days |
| Spain D4 | 26-10 | Home | Real Union Tenerife | 7 Days |
| Spain D4 | 02-11 | Away | CD Laguna | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.57 | 3.70 | 4.75 | 1.57 | 3.70 | 4.75 | 1.88 | 2.5 | 1.93 | 1.88 | 2.5 | 1.93 | 2.00 | 1 | 1.80 | 2.00 | 1 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 3 | Goal | 0.7 | 1.5 | Goal | 1.3 |
| 1.7 | Loss | 1.3 | 2.3 | Loss | 1.4 |
| 8 | Shot(OT) | 11.5 | 10.5 | Shot(OT) | 9.3 |
| 5 | Corner | 7 | 3.4 | Corner | 6.3 |
| 2 | Yellow Card | 3.5 | 1.9 | Yellow Card | 3 |
| 61.5% | Fouls | 43.5% | 48.5% | Fouls | 46.3% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Marino ( 39 Matches) | Estrella CF ( 5 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 3 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 3 | 0 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 4 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 4 | 3 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 2 | 3 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 6 | 3 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 1 | 3 | 0 | 2 |