ทีเด็ดบอล Aguilas FC B vs UCAM Murcia CF B
‹ คู่ก่อนหน้าChiclana vs Real Betis C · อา. 18 ต.ค. 17:30 น. คู่ที่ 109 / 348เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›CD Binissalem vs Formentera · อา. 18 ต.ค. 17:30 น.
Spanish Bizkaia-Tercera Division
🕒 18-10-2026 17:30 น.
Aguilas FC Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+3.0🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2คู่ที่ 109 / 34817:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 60% ★สมดุลVSAguilas FC BUCAM Murcia CF Bใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ55% @2.2545% @2.70สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 2.03 · เยือน 1.78UCAM Murcia CF Bทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+6.6✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2🏠เต็งเจ้าบ้านAguilas FC Bต่อ 0/0.5 @2.03การ์ดยิงดุ🔥10.2Aguilas FC Bการ์ดรับหลวม🕳️7.2UCAM Murcia CF Bการ์ดได้ราคา💰6/10Aguilas FC Bการ์ด 3 ใบ✈️เต็งทีมเยือนUCAM Murcia CF Bรอง 0/0.5 @1.78แนวรุก🔥13.8 vs 10.2UCAM Murcia CF Bการ์ดรับหลวม🕳️7.2Aguilas FC Bการ์ดยิงดุ🔥13.8UCAM Murcia CF Bการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.95พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥10.2 · 13.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.2 · 7.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.2เส้น 2.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·2.3ลูก/นัดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.85ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Aguilas FC Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.2
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+3.0
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2
คู่ที่ 109 / 34817:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 60% ★สมดุลVS
Aguilas FC BUCAM Murcia CF B
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
55% @2.2545% @2.70
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 2.03 · เยือน 1.78
UCAM Murcia CF Bทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+6.6✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2
🏠เต็งเจ้าบ้านAguilas FC B
ต่อ 0/0.5 @2.03
การ์ดยิงดุ🔥10.2Aguilas FC B
การ์ดรับหลวม🕳️7.2UCAM Murcia CF B
การ์ดได้ราคา💰6/10Aguilas FC B
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนUCAM Murcia CF B
รอง 0/0.5 @1.78
แนวรุก🔥13.8 vs 10.2UCAM Murcia CF B
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Aguilas FC B
การ์ดยิงดุ🔥13.8UCAM Murcia CF B
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.95
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥10.2 · 13.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.2 · 7.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.2เส้น 2.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·2.3ลูก/นัด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.85
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Aguilas FC B vs UCAM Murcia CF B
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.95การ์ด 6 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งAguilas FC Bโอกาสชนะ 40%
🛡️พิศดารติด 2 แผน7 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Aguilas FC B · บิลหลัก 1X2 @2.25
ความเสี่ยงของบิล60%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Aguilas FC B ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.25 · ควรเป็น @2.24 (+0%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Aguilas FC B 7 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Aguilas FC B ต่อ 0/0.5
ได้ 40%เสียครึ่ง 26%เสีย 34%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 19%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Aguilas FC B · คาดสกอร์ 1.6 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Aguilas FC B ชนะ 1 ลูก21%
Aguilas FC B ชนะ 2 ลูก12%
Aguilas FC B ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ26%
UCAM Murcia CF B ชนะ 1 ลูก17%
UCAM Murcia CF B ชนะ 2 ลูกขึ้นไป17%
สรุป
Aguilas FC B ชนะ40%
Aguilas FC B ไม่แพ้66%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป19%
Aguilas FC B คลีนชีท19%
UCAM Murcia CF B ยิงไม่ได้21%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Aguilas FC B ไม่แพ้66%
UCAM Murcia CF B ไม่แพ้60%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)83%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)63%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)40%
ยิงได้ทั้งคู่64%
ต่ำ 2.537%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%1-29%2-18%2-27%0-17%1-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Aguilas FC B)
- โอกาส Aguilas FC B ชนะ 40% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 66%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- โอกาส UCAM Murcia CF B ชนะ 34%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Aguilas FC B
ส1-1ส2-2ส0-0ส1-1ส1-1ช2-0
UCAM Murcia CF B
พ1-2ช4-0ส2-2ส1-1พ0-1ช5-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Aguilas FC Bยิง 1.7 · เสีย 1.2 ต่อนัด
UCAM Murcia CF Bยิง 2.3 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Aguilas FC B
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 16
UCAM Murcia CF B
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Aguilas FC B
29%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 5
UCAM Murcia CF B
80%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 1
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Aguilas FC B
57%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 2เสียราคา 1
UCAM Murcia CF B
40%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
4 นัดที่เจอกัน
Aguilas FC B ชนะ 1เสมอ 2UCAM Murcia CF B ชนะ 1
- 10-05-2026Aguilas FC B2 - 2UCAM Murcia CF B
- 11-01-2026UCAM Murcia CF B1 - 1Aguilas FC B
- 23-02-2025Aguilas FC B3 - 0UCAM Murcia CF B
- 13-10-2024UCAM Murcia CF B3 - 2Aguilas FC B
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Aguilas FC B@2.40 → @2.25▼ 6.3%
เสมอ@3.25 → @3.301.5%
ทีมเยือน UCAM Murcia CF B@2.50 → @2.70▲ 8.0%
คู่อื่นใน Bizkaia-Tercera Division 34 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 18 ต.ค.16:30
At. PulpilenoDeportivo Maritimo
อา. 18 ต.ค.16:30
Torrejon CFCP Parla Escuela
อา. 18 ต.ค.16:30
RC AlcobendasLeganes B
อา. 18 ต.ค.16:30
CF Trival ValderasCala Pozuelo
อา. 18 ต.ค.16:30
Gran PenaCeltiga
อา. 18 ต.ค.16:45
UE TonaCE Europa B
อา. 18 ต.ค.16:45
MostolesCD Galapagar
อา. 18 ต.ค.17:00
Granada CF BAlmeria B
อา. 18 ต.ค.17:00
Atletico MalaguenoChurriana de la Vega
อา. 18 ต.ค.17:00
SD Eibar CSanturtzi CD
อา. 18 ต.ค.17:00
AlmansaAD San Clemente
อา. 18 ต.ค.17:00
Villarrubia CFCD Guadalajara B
อา. 18 ต.ค.17:00
Cerdanyola del VallesCF Montanesa
อา. 18 ต.ค.17:00
LHospitaletPobla Mafumet
อา. 18 ต.ค.17:00
CP San CristobalFC L Escala
อา. 18 ต.ค.17:00
AlmazanBurgos Promesas
อา. 18 ต.ค.17:00
FC Cartagena BSantomera
อา. 18 ต.ค.17:00
AD Mar Menor San JavierBullas Deportivo
อา. 18 ต.ค.17:00
CD Colonia MoscardoLas Rozas
อา. 18 ต.ค.17:00
AD Union AdarveSiello
อา. 18 ต.ค.17:00
Viveiro CFRacing Villalbes
อา. 18 ต.ค.17:00
SP VillafrancaCD Gevora
อา. 18 ต.ค.17:00
Astur CFCondal CF
อา. 18 ต.ค.17:00
Sporting de Gijon BCD Colunga
อา. 18 ต.ค.17:00
CD LealtadCaudal
อา. 18 ต.ค.17:00
UC CearesUD Gijon Industrial
อา. 18 ต.ค.17:00
LlosetenseConstancia
อา. 18 ต.ค.17:15
CD AlhaurinoArenas Armilla
อา. 18 ต.ค.17:30
ChiclanaReal Betis C
อา. 18 ต.ค.17:30
CD BinissalemFormentera
อา. 18 ต.ค.17:30
CD MontijoCD Santa Amalia
อา. 18 ต.ค.17:30
CD CovadongaCD Mosconia
อา. 18 ต.ค.17:30
Silva SDCD Estradense
อา. 18 ต.ค.18:00
MarinoEstrella CF
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.40 | 3.25 | 2.50 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | |
| Live | 2.25 | 3.30 | 2.70 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | ||
| wewbet | Initial | 2.24 | 2.93 | 2.45 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.71 | 0 | 1.99 | |
| Live | 2.27 | 2.99 | 2.49 | 1.92 | 2.5 | 1.82 | 1.73 | 0 | 2.01 | ||
| 18Bet | Initial | 2.50 | 3.35 | 2.60 | 1.90 | 2.5 | 1.82 | 1.73 | 0 | 2.01 | |
| Live | 2.35 | 3.35 | 2.80 | 1.92 | 2.5 | 1.81 | 1.73 | 0 | 2.01 | ||
| pinnacle | Initial | 2.37 | 3.07 | 2.80 | 1.93 | 2.5 | 1.83 | 1.73 | 0 | 2.05 | |
| Live | 2.37 | 3.07 | 2.80 | 1.93 | 2.5 | 1.83 | 1.73 | 0 | 2.05 | ||
| 1xBet | Initial | 2.40 | 3.10 | 2.84 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.71 | 0 | 2.02 | |
| Live | 2.33 | 3.10 | 2.70 | 1.88 | 2.5 | 1.79 | 1.71 | 0 | 1.96 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.03 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.78 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [Spain D4-7] Aguilas FC B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 5 | 0 | 7 | 5 | 8 | 7 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 0 | 3 | 0 | 2 | 2 | 3 | 12 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 5 | 3 | 5 | 5 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 5 | 0 | 7 | 5 | 8 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 3 | 0 | 4 | 1 | 12 | 1 | 50.0% |
| Home Field | 3 | 0 | 3 | 0 | 0 | 0 | 3 | 15 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 3 | 0 | 0 | 4 | 1 | 9 | 1 | 100.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 4 | 1 | 12 | 50.0% |
| [Spain D4-6] UCAM Murcia CF B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 2 | 2 | 13 | 7 | 8 | 6 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 10 | 2 | 7 | 3 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 3 | 5 | 1 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 13 | 7 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 3 | 11 | 2 | 50.0% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 4 | 1 | 7 | 1 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 5 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 3 | 11 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Aguilas FC B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 | ||||||||||||||
| Win 1 (25%) Draw 2 (50%) Lose 1 (25%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (3 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (3 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 10-05-2026 | Aguilas FC B | 2-2 (1-2) | UCAM Murcia CF B | 5-5 (1-2) | D | ||||||||
| Spain D4 | 11-01-2026 | UCAM Murcia CF B | 1-1 (0-0) | Aguilas FC B | 3-0 (2-0) | 1.95 | 3.25 | 3.40 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| Spain D4 | 23-02-2025 | Aguilas FC B | 3-0 (1-0) | UCAM Murcia CF B | 3-6 (2-2) | 1.67 | 3.50 | 4.33 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| Spain D4 | 13-10-2024 | UCAM Murcia CF B | 3-2 (2-1) | Aguilas FC B | 2-5 (2-2) | 2.00 | 3.30 | 3.25 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Aguilas FC B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 6 (60%) Lose 0 (0%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (7 games) 57% Home 29% Draw 14% Away Over/Under Odds (7 games) 29% Over 0% Draw 71% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 11-10-2026 | SFC Minerva | 0-2 (0-1) | Aguilas FC B | 6-5 (5-5) | 2.38 | 3.10 | 2.70 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | U |
| Spain D4 | 04-10-2026 | Aguilas FC B | 1-1 (0-0) | Molinense | 7-2 (3-1) | 2.88 | 3.20 | 2.20 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| Spain D4 | 26-09-2026 | EF Santa Cruz | 1-1 (0-1) | Aguilas FC B | 5-2 (2-2) | 2.05 | 3.20 | 3.20 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| Spain D4 | 20-09-2026 | Aguilas FC B | 0-0 (0-0) | CD Bala Azul | 1-6 (1-2) | 2.25 | 3.20 | 2.88 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| Spain D4 | 13-09-2026 | CD Cotillas EG | 2-2 (1-2) | Aguilas FC B | 4-6 (2-4) | 2.63 | 3.20 | 2.35 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | O |
| Spain D4 | 06-09-2026 | Aguilas FC B | 1-1 (0-0) | Alcantarilla | 1-3 (0-1) | 1.70 | 3.50 | 4.10 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 12-08-2026 | Aguilas FC B | 3-2 (1-1) | Almeria B | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 10-05-2026 | Aguilas FC B | 2-2 (1-2) | UCAM Murcia CF B | 5-5 (1-2) | D | ||||||||
| Spain D4 | 04-05-2026 | Mazarron CF | 2-3 (0-1) | Aguilas FC B | 8-1 (5-1) | 1.67 | 3.50 | 4.33 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | O |
| Spain D4 | 25-04-2026 | Aguilas FC B | 2-1 (1-1) | EG El Palmar | 11-4 (6-1) | W | ||||||||
| Spain D4 | 19-04-2026 | Deportivo Maritimo | 1-2 (0-0) | Aguilas FC B | 4-6 (2-2) | W | ||||||||
| Spain D4 | 11-04-2026 | Aguilas FC B | 2-1 (2-1) | Molinense | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 02-04-2026 | EF Santa Cruz | 2-1 (1-1) | Aguilas FC B | 3-5 (2-2) | 2.00 | 3.25 | 3.30 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| Spain D4 | 28-03-2026 | Aguilas FC B | 2-0 (1-0) | Santomera | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 22-03-2026 | Caravaca CF | 0-1 (0-0) | Aguilas FC B | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 19-03-2026 | Aguilas FC B | 4-0 (2-0) | Murcia B | 5-8 (3-0) | 3.50 | 3.30 | 1.91 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | O |
| Spain D4 | 14-03-2026 | Aguilas FC B | 1-0 (0-0) | CD Cieza | 3-5 (1-1) | 6.50 | 3.90 | 1.40 | W | 1.83 | -1/1.5 | 1.98 | W | U |
| Spain D4 | 08-03-2026 | CD Bala Azul | 0-0 (0-0) | Aguilas FC B | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 28-02-2026 | Aguilas FC B | 0-0 (0-0) | Olimpico de Totana | 3-8 (1-5) | 2.90 | 3.00 | 2.30 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| Spain D4 | 21-02-2026 | FC Cartagena B | 1-0 (0-0) | Aguilas FC B | 3-6 (1-2) | 1.85 | 3.40 | 3.70 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| No Data |
| UCAM Murcia CF B Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 2.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (5 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (5 games) 80% Over 0% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 11-10-2026 | UCAM Murcia CF B | 5-1 (1-0) | Mazarron CF | 4-5 (1-2) | 2.15 | 3.30 | 2.90 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| Spain D4 | 04-10-2026 | Olimpico de Totana | 1-0 (0-0) | UCAM Murcia CF B | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 27-09-2026 | UCAM Murcia CF B | 1-1 (1-1) | AD Mar Menor San Javier | 2-5 (1-3) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| Spain D4 | 20-09-2026 | FC Cartagena B | 2-2 (0-1) | UCAM Murcia CF B | 11-0 (5-0) | 2.80 | 3.30 | 2.15 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | O |
| Spain D4 | 13-09-2026 | UCAM Murcia CF B | 4-0 (2-0) | Deportivo Maritimo | 7-1 (2-0) | 1.95 | 3.20 | 3.40 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | O |
| Spain D4 | 05-09-2026 | Santomera | 2-1 (2-1) | UCAM Murcia CF B | 3-7 (1-3) | 2.63 | 3.20 | 2.35 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 29-08-2026 | CD Thader | 1-4 (0-0) | UCAM Murcia CF B | - | W | ||||||||
| INT CF | 25-08-2026 | Athletic Torrellano | 1-0 (1-0) | UCAM Murcia CF B | - | L | ||||||||
| INT CF | 19-08-2026 | FC Torrevieja | 1-4 (1-2) | UCAM Murcia CF B | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 10-05-2026 | Aguilas FC B | 2-2 (1-2) | UCAM Murcia CF B | 5-5 (1-2) | D | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | UCAM Murcia CF B | 1-1 (0-0) | Muleno CF | 3-9 (2-2) | 1.40 | 4.20 | 6.25 | D | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | L | U |
| Spain D4 | 26-04-2026 | UCAM Murcia CF B | 3-3 (1-1) | Mazarron CF | 2-5 (0-2) | 2.05 | 3.20 | 3.20 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| Spain D4 | 19-04-2026 | EG El Palmar | 0-4 (0-1) | UCAM Murcia CF B | 3-7 (3-3) | 3.40 | 3.25 | 1.95 | W | 1.78 | -0.5 | 2.03 | W | O |
| Spain D4 | 11-04-2026 | UCAM Murcia CF B | 1-1 (0-0) | Deportivo Maritimo | 2-6 (0-1) | 1.60 | 3.60 | 4.75 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| Spain D4 | 02-04-2026 | Molinense | 3-3 (1-2) | UCAM Murcia CF B | 2-7 (2-2) | 1.83 | 3.20 | 3.90 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| Spain D4 | 29-03-2026 | UCAM Murcia CF B | 4-0 (1-0) | EF Santa Cruz | 2-3 | 1.80 | 3.40 | 3.90 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| Spain D4 | 22-03-2026 | Santomera | 2-4 (2-2) | UCAM Murcia CF B | 6-5 (2-3) | 2.90 | 3.25 | 2.15 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| Spain D4 | 15-03-2026 | Caravaca CF | 0-2 (0-1) | UCAM Murcia CF B | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 08-03-2026 | CD Cieza | 1-1 (0-1) | UCAM Murcia CF B | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 01-03-2026 | UCAM Murcia CF B | 1-1 (0-0) | CD Bala Azul | 0-5 (0-2) | 1.80 | 3.10 | 4.25 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | D |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 26-10 | Away | UD Los Garres | 7 Days |
| Spain D4 | 02-11 | Home | CD Algar | 14 Days |
| Spain D4 | 09-11 | Away | Bullas Deportivo | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 26-10 | Home | Alcantarilla | 7 Days |
| Spain D4 | 02-11 | Away | CD Cotillas EG | 14 Days |
| Spain D4 | 09-11 | Home | CD Bala Azul | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.40 | 3.25 | 2.50 | 2.25 | 3.30 | 2.70 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 2 | 1.7 | Goal | 2.3 |
| 0.7 | Loss | 1 | 1.2 | Loss | 1.2 |
| 8.3 | Shot(OT) | 10.5 | 8 | Shot(OT) | 9.8 |
| 4.7 | Corner | 3 | 4.3 | Corner | 4.2 |
| 2.3 | Yellow Card | 3.5 | 2.2 | Yellow Card | 2.5 |
| 46% | Fouls | 56% | 50.9% | Fouls | 54.5% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Aguilas FC B ( 40 Matches) | UCAM Murcia CF B ( 40 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 3 | 5 | 4 |
| HT-D / FT-W | 6 | 3 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 2 | 0 | 4 |
| HT-D / FT-D | 6 | 4 | 8 | 3 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 5 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-L | 3 | 2 | 3 | 2 |