ทีเด็ดบอล Viveiro CF vs Racing Villalbes
‹ คู่ก่อนหน้าAD Union Adarve vs Siello · อา. 18 ต.ค. 17:00 น. คู่ที่ 83 / 348เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›SP Villafranca vs CD Gevora · อา. 18 ต.ค. 17:00 น.
Spanish Bizkaia-Tercera Division
🕒 18-10-2026 17:00 น.
Viveiro CFเจ้าบ้าน💧แนวรุกน้ำ3.0📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-4.2🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 83 / 34817:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★49⚖️ เสี่ยง 60% ★สมดุลVSViveiro CFRacing Villalbesใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ41% @3.1059% @2.15สูง/ต่ำ 2 สูง 1.88 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95Racing Villalbesทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม7.2✓ เหนือกว่า📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-3.6✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8🏠เต็งเจ้าบ้านViveiro CFรอง 0/-0.5 @1.85แนวรับ🛡️7.2 vs 10.8Viveiro CFการ์ดรับหลวม🕳️10.8Racing Villalbesการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนRacing Villalbesต่อ 0/-0.5 @1.95แนวรุก🔥7.2 vs 3.0Racing Villalbesการ์ดรุกทื่อ💧3.0Viveiro CFการ์ดรับหลวม🕳️7.2Viveiro CFการ์ดยิงดุ🔥7.2Racing Villalbesการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2 @1.88แนวรับ🕳️7.2 · 10.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.4เส้น 2การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2 @1.93พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
Viveiro CFเจ้าบ้าน
💧แนวรุกน้ำ3.0
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-4.2
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 83 / 34817:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★49⚖️ เสี่ยง 60% ★สมดุลVS
Viveiro CFRacing Villalbes
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
41% @3.1059% @2.15
สูง/ต่ำ 2 สูง 1.88 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95
Racing Villalbesทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม7.2✓ เหนือกว่า
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-3.6✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
🏠เต็งเจ้าบ้านViveiro CF
รอง 0/-0.5 @1.85
แนวรับ🛡️7.2 vs 10.8Viveiro CF
การ์ดรับหลวม🕳️10.8Racing Villalbes
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนRacing Villalbes
ต่อ 0/-0.5 @1.95
แนวรุก🔥7.2 vs 3.0Racing Villalbes
การ์ดรุกทื่อ💧3.0Viveiro CF
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Viveiro CF
การ์ดยิงดุ🔥7.2Racing Villalbes
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2 @1.88
แนวรับ🕳️7.2 · 10.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.4เส้น 2
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2 @1.93
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Viveiro CF vs Racing Villalbes
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนRacing Villalbes ต่อ 0/-0.5 @1.95การ์ด 4 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2 @1.88การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งRacing Villalbesโอกาสชนะ 41%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 249/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Racing Villalbes · บิลหลัก 1X2 @2.15
ความเสี่ยงของบิล60%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Racing Villalbes ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.15 · ควรเป็น @2.20 (-2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Racing Villalbes 12 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Racing Villalbes ต่อ 0/-0.5
ได้ 40%เสียครึ่ง 29%เสีย 31%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 16%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Racing Villalbes · คาดสกอร์ 1.2 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Racing Villalbes ชนะ 1 ลูก24%
Racing Villalbes ชนะ 2 ลูก11%
Racing Villalbes ชนะ 3 ลูกขึ้นไป5%
เสมอ29%
Viveiro CF ชนะ 1 ลูก17%
Viveiro CF ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
Racing Villalbes ชนะ40%
Racing Villalbes ไม่แพ้69%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป16%
Racing Villalbes คลีนชีท29%
Viveiro CF ยิงไม่ได้32%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Viveiro CF ไม่แพ้60%
Racing Villalbes ไม่แพ้69%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)69%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)43%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)22%
ยิงได้ทั้งคู่48%
ต่ำ 2.557%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%1-011%0-111%0-09%2-18%1-27%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Racing Villalbes)
- โอกาส Racing Villalbes ชนะ 40% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 69%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 29% ค่อนข้างสูง
- Racing Villalbes ยิงเฉลี่ยแค่ 1.2 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- เจอกันล่าสุด Viveiro CF เคยชนะ 2 นัด
- ราคา Racing Villalbes ไหลขึ้นจาก @1.67 (เงินไหลออก)
- โอกาส Viveiro CF ชนะ 31%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Viveiro CF
พ0-1พ0-2พ0-1ช2-1ส0-0พ0-1
Racing Villalbes
ส0-0ช3-2ช3-2ส1-1ส0-0พ1-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Viveiro CFยิง 0.5 · เสีย 1.2 ต่อนัด
Racing Villalbesยิง 1.2 · เสีย 1.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Viveiro CF
1.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 6ครึ่งหลัง 11
Racing Villalbes
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 20
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Viveiro CF
25%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 3
Racing Villalbes
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Viveiro CF
50%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 2
Racing Villalbes
38%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Viveiro CF ชนะ 2เสมอ 4Racing Villalbes ชนะ 2
- 08-02-2026Racing Villalbes2 - 2Viveiro CF
- 21-09-2025Viveiro CF1 - 1Racing Villalbes
- 20-04-2025Viveiro CF2 - 0Racing Villalbes
- 06-12-2024Racing Villalbes1 - 1Viveiro CF
- 05-02-2023Racing Villalbes0 - 1Viveiro CF
- 02-10-2022Viveiro CF0 - 1Racing Villalbes
- 09-04-2022Racing Villalbes0 - 0Viveiro CF
- 04-12-2021Viveiro CF0 - 4Racing Villalbes
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Viveiro CF@4.50 → @3.10▼ 31.1%
เสมอ@3.30 → @3.00▼ 9.1%
ทีมเยือน Racing Villalbes@1.67 → @2.15▲ 28.7%
คู่อื่นใน Bizkaia-Tercera Division 34 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 18 ต.ค.16:30
At. PulpilenoDeportivo Maritimo
อา. 18 ต.ค.16:30
Torrejon CFCP Parla Escuela
อา. 18 ต.ค.16:30
RC AlcobendasLeganes B
อา. 18 ต.ค.16:30
CF Trival ValderasCala Pozuelo
อา. 18 ต.ค.16:30
Gran PenaCeltiga
อา. 18 ต.ค.16:45
UE TonaCE Europa B
อา. 18 ต.ค.16:45
MostolesCD Galapagar
อา. 18 ต.ค.17:00
Granada CF BAlmeria B
อา. 18 ต.ค.17:00
Atletico MalaguenoChurriana de la Vega
อา. 18 ต.ค.17:00
SD Eibar CSanturtzi CD
อา. 18 ต.ค.17:00
AlmansaAD San Clemente
อา. 18 ต.ค.17:00
Villarrubia CFCD Guadalajara B
อา. 18 ต.ค.17:00
Cerdanyola del VallesCF Montanesa
อา. 18 ต.ค.17:00
LHospitaletPobla Mafumet
อา. 18 ต.ค.17:00
CP San CristobalFC L Escala
อา. 18 ต.ค.17:00
AlmazanBurgos Promesas
อา. 18 ต.ค.17:00
FC Cartagena BSantomera
อา. 18 ต.ค.17:00
AD Mar Menor San JavierBullas Deportivo
อา. 18 ต.ค.17:00
CD Colonia MoscardoLas Rozas
อา. 18 ต.ค.17:00
AD Union AdarveSiello
อา. 18 ต.ค.17:00
SP VillafrancaCD Gevora
อา. 18 ต.ค.17:00
Astur CFCondal CF
อา. 18 ต.ค.17:00
Sporting de Gijon BCD Colunga
อา. 18 ต.ค.17:00
CD LealtadCaudal
อา. 18 ต.ค.17:00
UC CearesUD Gijon Industrial
อา. 18 ต.ค.17:00
LlosetenseConstancia
อา. 18 ต.ค.17:15
CD AlhaurinoArenas Armilla
อา. 18 ต.ค.17:30
ChiclanaReal Betis C
อา. 18 ต.ค.17:30
Aguilas FC BUCAM Murcia CF B
อา. 18 ต.ค.17:30
CD BinissalemFormentera
อา. 18 ต.ค.17:30
CD MontijoCD Santa Amalia
อา. 18 ต.ค.17:30
CD CovadongaCD Mosconia
อา. 18 ต.ค.17:30
Silva SDCD Estradense
อา. 18 ต.ค.18:00
MarinoEstrella CF
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 4.50 | 3.30 | 1.67 | 1.88 | 2 | 1.93 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | |
| Live | 3.10 | 3.00 | 2.15 | 1.88 | 2 | 1.93 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | ||
| wewbet | Initial | 2.85 | 2.67 | 2.13 | 1.81 | 2 | 1.89 | 1.82 | 0/-0.5 | 1.88 | |
| Live | 2.77 | 2.70 | 2.24 | 1.83 | 2 | 1.91 | 1.76 | 0/-0.5 | 1.98 | ||
| 18Bet | Initial | 2.95 | 2.95 | 2.45 | 1.73 | 2 | 2.01 | 1.71 | 0/-0.5 | 2.04 | |
| Live | 3.80 | 3.10 | 2.05 | 1.73 | 2 | 2.01 | 1.86 | 0/-0.5 | 1.86 | ||
| pinnacle | Initial | 4.71 | 3.26 | 1.70 | 2.00 | 2/2.5 | 1.77 | 1.83 | -0.5/1 | 1.93 | |
| Live | 2.99 | 2.79 | 2.39 | 1.85 | 2 | 1.89 | 1.72 | 0/-0.5 | 2.04 | ||
| 1xBet | Initial | 4.65 | 3.40 | 1.72 | 2.30 | 2.5 | 1.55 | 1.31 | -1.5 | 3.10 | |
| Live | 3.11 | 2.78 | 2.34 | 2.11 | 2/2.5 | 1.62 | 2.11 | 0 | 1.62 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 0/-0.5 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [Spain D4-17] Viveiro CF | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 1 | 4 | 2 | 6 | 4 | 17 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 0 | 2 | 1 | 18 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 4 | 3 | 15 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 2 | 6 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 3 | 5 | 14 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 0 | 2 | 1 | 17 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 1 | 4 | 8 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 3 | 5 | 16.7% |
| [Spain D4-9] Racing Villalbes | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 3 | 1 | 8 | 7 | 9 | 9 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 4 | 4 | 7 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 4 | 3 | 5 | 7 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 8 | 7 | 9 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 1 | 7 | 9 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 0 | 3 | 0 | 0 | 0 | 3 | 11 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 1 | 4 | 5 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 1 | 7 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Viveiro CF Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 | ||||||||||||||
| Win 2 (22%) Draw 4 (44%) Lose 3 (33%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (3 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (3 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 08-02-2026 | Racing Villalbes | 2-2 (1-2) | Viveiro CF | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 21-09-2025 | Viveiro CF | 1-1 (0-0) | Racing Villalbes | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 20-04-2025 | Viveiro CF | 2-0 (0-0) | Racing Villalbes | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 06-12-2024 | Racing Villalbes | 1-1 (0-0) | Viveiro CF | 2-3 | 1.48 | 3.60 | 6.00 | D | 1.85 | 1 | 1.95 | W | U |
| Spain D4 | 05-02-2023 | Racing Villalbes | 0-1 (0-1) | Viveiro CF | 7-5 (5-4) | 1.75 | 3.60 | 4.00 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| Spain D4 | 02-10-2022 | Viveiro CF | 0-1 (0-0) | Racing Villalbes | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 09-04-2022 | Racing Villalbes | 0-0 (0-0) | Viveiro CF | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 04-12-2021 | Viveiro CF | 0-4 (0-0) | Racing Villalbes | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 07-03-2021 | Racing Villalbes | 1-0 (1-0) | Viveiro CF | 7-7 (4-3) | 1.53 | 3.80 | 5.00 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Viveiro CF Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 1 (10%) Lose 7 (70%) 0.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (4 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (4 games) 25% Over 0% Draw 75% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 11-10-2026 | CD Boiro | 1-0 (0-0) | Viveiro CF | 6-3 (3-1) | 1.57 | 3.60 | 5.00 | L | 1.98 | 1.5 | 1.83 | W | U |
| Spain D4 | 04-10-2026 | Viveiro CF | 0-0 (0-0) | Celtiga | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 27-09-2026 | Montaneros CF | 1-2 (0-1) | Viveiro CF | 7-1 (4-1) | 2.00 | 3.25 | 3.30 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| Spain D4 | 20-09-2026 | Viveiro CF | 0-1 (0-1) | Atletico Arteixo | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 13-09-2026 | Sarriana | 2-0 (1-0) | Viveiro CF | 3-1 (1-0) | 1.44 | 3.90 | 6.00 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| Spain D4 | 06-09-2026 | Viveiro CF | 0-1 (0-1) | Antela FC | 5-3 (1-2) | 1.83 | 3.40 | 3.60 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 20-08-2026 | CSD Arzua | 2-1 (0-0) | Viveiro CF | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 10-05-2026 | Viveiro CF | 0-1 (0-1) | Compostela | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | CF Alondras | 1-2 (1-0) | Viveiro CF | 2-11 (1-3) | W | ||||||||
| Spain D4 | 25-04-2026 | CD Estradense | 2-0 (0-0) | Viveiro CF | 6-2 (2-1) | L | ||||||||
| Spain D4 | 19-04-2026 | Viveiro CF | 0-0 (0-0) | CD Lugo B Polvorin | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 12-04-2026 | UD Somozas | 1-1 (1-1) | Viveiro CF | 7-1 (3-0) | D | ||||||||
| Spain D4 | 05-04-2026 | Viveiro CF | 2-1 (1-0) | Gran Pena | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 02-04-2026 | Viveiro CF | 0-0 (0-0) | Cambados | 5-6 (1-2) | 2.25 | 3.10 | 2.88 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| Spain D4 | 29-03-2026 | Montaneros CF | 3-2 (2-0) | Viveiro CF | 3-6 (2-1) | 1.67 | 3.40 | 4.50 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| Spain D4 | 22-03-2026 | Viveiro CF | 0-0 (0-0) | Silva SD | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 19-03-2026 | Arosa SC | 4-1 (1-0) | Viveiro CF | 2-7 (2-3) | 1.40 | 4.33 | 6.00 | L | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | O |
| Spain D4 | 15-03-2026 | Viveiro CF | 0-0 (0-0) | Celtiga | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 07-03-2026 | Atletico Arteixo | 2-0 (1-0) | Viveiro CF | 7-1 (2-0) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| Spain D4 | 22-02-2026 | CF Noia | 0-2 (0-1) | Viveiro CF | 5-4 (1-3) | 2.40 | 3.10 | 2.60 | W | 1.82 | 0 | 1.97 | W | D |
| No Data |
| Racing Villalbes Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (8 games) 38% Home 0% Draw 63% Away Over/Under Odds (8 games) 63% Over 0% Draw 38% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 11-10-2026 | Racing Villalbes | 1-2 (0-0) | CD Estradense | 1-9 (1-3) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| Spain D4 | 03-10-2026 | Silva SD | 0-0 (0-0) | Racing Villalbes | 7-0 (4-0) | 3.10 | 3.00 | 2.20 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| Spain D4 | 27-09-2026 | CD Boiro | 1-1 (1-0) | Racing Villalbes | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 19-09-2026 | Racing Villalbes | 3-2 (0-0) | Celtiga | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 13-09-2026 | Montaneros CF | 2-3 (0-3) | Racing Villalbes | 4-0 (1-0) | 2.70 | 3.10 | 2.38 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | O |
| Spain D4 | 05-09-2026 | Racing Villalbes | 0-0 (0-0) | Atletico Arteixo | 7-2 (5-1) | 2.30 | 3.00 | 2.88 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| SPA TRFEF PO | 23-05-2026 | Compostela | 6-1 (3-0) | Racing Villalbes | 4-3 (3-0) | 1.73 | 3.20 | 4.50 | L | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | L | O |
| SPA TRFEF PO | 16-05-2026 | Racing Villalbes | 0-0 (0-0) | Compostela | 4-8 (3-5) | 3.10 | 3.00 | 2.20 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| Spain D4 | 10-05-2026 | Racing Villalbes | 2-1 (0-0) | CD Lugo B Polvorin | 2-8 (0-5) | 1.67 | 3.20 | 5.00 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| Spain D4 | 03-05-2026 | Gran Pena | 4-1 (3-0) | Racing Villalbes | 4-6 (2-3) | 2.40 | 3.10 | 2.70 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| Spain D4 | 26-04-2026 | Racing Villalbes | 0-3 (0-1) | Silva SD | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 19-04-2026 | Celtiga | 0-1 (0-1) | Racing Villalbes | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 12-04-2026 | Racing Villalbes | 2-0 (1-0) | Cambados | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 05-04-2026 | CD Boiro | 0-0 (0-0) | Racing Villalbes | 13-2 (2-2) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| Spain D4 | 02-04-2026 | Arosa SC | 1-1 (1-0) | Racing Villalbes | 6-1 (4-0) | 1.80 | 3.30 | 3.90 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| Spain D4 | 28-03-2026 | Racing Villalbes | 0-1 (0-0) | CD Barco | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 23-03-2026 | Compostela | 0-0 (0-0) | Racing Villalbes | - | 1.60 | 3.40 | 5.00 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| Spain D4 | 19-03-2026 | Racing Villalbes | 0-2 (0-0) | CD Estradense | 2-5 (1-3) | 1.91 | 3.20 | 3.60 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | D |
| Spain D4 | 14-03-2026 | UD Somozas | 1-1 (0-1) | Racing Villalbes | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 07-03-2026 | Racing Villalbes | 2-2 (0-1) | Montaneros CF | 7-4 (3-2) | 1.73 | 3.25 | 4.33 | D | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 26-10 | Away | CD Estradense | 7 Days |
| Spain D4 | 02-11 | Away | Silva SD | 14 Days |
| Spain D4 | 09-11 | Home | CF Alondras | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 26-10 | Home | CF Alondras | 7 Days |
| Spain D4 | 02-11 | Away | Gran Pena | 14 Days |
| Spain D4 | 09-11 | Home | UD Somozas | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 4.50 | 3.30 | 1.67 | 3.10 | 3.00 | 2.15 | 1.88 | 2 | 1.93 | 1.88 | 2 | 1.93 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 0.7 | 0.5 | Goal | 1.2 |
| 0.7 | Loss | 1 | 1.2 | Loss | 1.8 |
| 8.5 | Shot(OT) | 16.5 | 7.5 | Shot(OT) | 13.4 |
| 2 | Corner | 0.5 | 3.8 | Corner | 2.9 |
| 4 | Yellow Card | 3 | 3 | Yellow Card | 2.4 |
| 51.5% | Fouls | 40.5% | 48.4% | Fouls | 44.7% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Viveiro CF ( 40 Matches) | Racing Villalbes ( 40 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 4 | 4 | 4 |
| HT-D / FT-W | 2 | 1 | 4 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 7 | 3 | 3 | 8 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 2 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 3 | 4 | 1 |
| HT-L / FT-L | 5 | 6 | 3 | 1 |