ทีเด็ดบอล Llosetense vs Constancia
‹ คู่ก่อนหน้าCF Martorell vs UD San Mauro · อา. 18 ต.ค. 17:00 น. คู่ที่ 94 / 359เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›UA Horta vs FC Argentona · อา. 18 ต.ค. 17:00 น.
Spanish Bizkaia-Tercera Division
🕒 18-10-2026 17:00 น.
Llosetenseเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ7.8📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-3.0🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8คู่ที่ 94 / 35917:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน327พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 54% ★ราคาคุ้มVSLlosetenseConstanciaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ43% @2.9057% @2.15สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95Constanciaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+6.6✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านLlosetenseรอง 0/-0.5 @1.85การ์ดยิงดุ🔥7.8Llosetenseการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนConstanciaต่อ 0/-0.5 @1.95พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥10.8 vs 7.8Constanciaแนวรับ🛡️4.2 vs 10.8Constanciaการ์ดรับหลวม🕳️10.8Llosetenseการ์ดยิงดุ🔥10.8Constanciaการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Constanciaการ์ด 7 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.88พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.8 · 10.8รุกดีทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.8เส้น 2/2.5การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.93ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Llosetenseเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ7.8
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-3.0
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
คู่ที่ 94 / 35917:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน327พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 54% ★ราคาคุ้มVS
LlosetenseConstancia
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
43% @2.9057% @2.15
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95
Constanciaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+6.6✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านLlosetense
รอง 0/-0.5 @1.85
การ์ดยิงดุ🔥7.8Llosetense
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนConstancia
ต่อ 0/-0.5 @1.95
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥10.8 vs 7.8Constancia
แนวรับ🛡️4.2 vs 10.8Constancia
การ์ดรับหลวม🕳️10.8Llosetense
การ์ดยิงดุ🔥10.8Constancia
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Constancia
การ์ด 7 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.88
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.8 · 10.8รุกดีทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.8เส้น 2/2.5
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.93
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Llosetense vs Constancia
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนConstancia ต่อ 0/-0.5 @1.95การ์ด 7 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.88การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งConstanciaโอกาสชนะ 41%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 3 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Constancia · บิลหลัก 1X2 @2.15
ความเสี่ยงของบิล54%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Constancia ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.15 · ควรเป็น @1.94 (+11%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Constancia 10 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Constancia ต่อ 0/-0.5
ได้ 46%เสียครึ่ง 27%เสีย 28%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 25%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Constancia · คาดสกอร์ 1.1 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Constancia ชนะ 1 ลูก21%
Constancia ชนะ 2 ลูก14%
Constancia ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ27%
Llosetense ชนะ 1 ลูก17%
Llosetense ชนะ 2 ลูกขึ้นไป10%
สรุป
Constancia ชนะ46%
Constancia ไม่แพ้72%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป25%
Constancia คลีนชีท34%
Llosetense ยิงไม่ได้18%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Llosetense ไม่แพ้54%
Constancia ไม่แพ้72%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)77%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)53%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)31%
ยิงได้ทั้งคู่54%
ต่ำ 2.547%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%0-111%1-210%0-29%1-07%0-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Constancia)
- โอกาส Constancia ชนะ 46% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 72%
- ราคา @2.15 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.94 (คุ้มกว่า 11%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 46% มากกว่าตลาด (41%)
- Constancia ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- Llosetense เสียเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- Constancia ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Constancia ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- Llosetense ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส Llosetense ชนะ 28%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Llosetense
ช2-0พ0-1ส0-0ช3-1ช3-1พ0-3
Constancia
ช3-0ส1-1พ0-1ช2-0ช3-1ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Llosetenseยิง 1.3 · เสีย 1.8 ต่อนัด
Constanciaยิง 1.8 · เสีย 0.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Llosetense
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 23
Constancia
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Llosetense
0%ออกสูง
สูง 0ต่ำ 3
Constancia
20%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Llosetense
0%ได้ราคา
ได้ราคา 0คืนทุน 2เสียราคา 1
Constancia
40%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Llosetense ชนะ 2เสมอ 2Constancia ชนะ 4
- 25-04-2026Llosetense1 - 1Constancia
- 20-12-2025Constancia3 - 0Llosetense
- 22-02-2025Llosetense0 - 1Constancia
- 13-10-2024Constancia3 - 0Llosetense
- 04-02-2024Llosetense0 - 2Constancia
- 16-09-2023Constancia0 - 1Llosetense
- 26-02-2023Constancia2 - 3Llosetense
- 23-10-2022Llosetense1 - 1Constancia
คู่อื่นใน Bizkaia-Tercera Division 34 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 18 ต.ค.16:30
At. PulpilenoDeportivo Maritimo
อา. 18 ต.ค.16:30
Torrejon CFCP Parla Escuela
อา. 18 ต.ค.16:30
RC AlcobendasLeganes B
อา. 18 ต.ค.16:30
CF Trival ValderasCala Pozuelo
อา. 18 ต.ค.16:30
Gran PenaCeltiga
อา. 18 ต.ค.16:45
UE TonaCE Europa B
อา. 18 ต.ค.16:45
MostolesCD Galapagar
อา. 18 ต.ค.17:00
Granada CF BAlmeria B
อา. 18 ต.ค.17:00
Atletico MalaguenoChurriana de la Vega
อา. 18 ต.ค.17:00
SD Eibar CSanturtzi CD
อา. 18 ต.ค.17:00
AlmansaAD San Clemente
อา. 18 ต.ค.17:00
Villarrubia CFCD Guadalajara B
อา. 18 ต.ค.17:00
Cerdanyola del VallesCF Montanesa
อา. 18 ต.ค.17:00
LHospitaletPobla Mafumet
อา. 18 ต.ค.17:00
CP San CristobalFC L Escala
อา. 18 ต.ค.17:00
AlmazanBurgos Promesas
อา. 18 ต.ค.17:00
FC Cartagena BSantomera
อา. 18 ต.ค.17:00
AD Mar Menor San JavierBullas Deportivo
อา. 18 ต.ค.17:00
CD Colonia MoscardoLas Rozas
อา. 18 ต.ค.17:00
AD Union AdarveSiello
อา. 18 ต.ค.17:00
Viveiro CFRacing Villalbes
อา. 18 ต.ค.17:00
SP VillafrancaCD Gevora
อา. 18 ต.ค.17:00
Astur CFCondal CF
อา. 18 ต.ค.17:00
Sporting de Gijon BCD Colunga
อา. 18 ต.ค.17:00
CD LealtadCaudal
อา. 18 ต.ค.17:00
UC CearesUD Gijon Industrial
อา. 18 ต.ค.17:15
CD AlhaurinoArenas Armilla
อา. 18 ต.ค.17:30
ChiclanaReal Betis C
อา. 18 ต.ค.17:30
Aguilas FC BUCAM Murcia CF B
อา. 18 ต.ค.17:30
CD BinissalemFormentera
อา. 18 ต.ค.17:30
CD MontijoCD Santa Amalia
อา. 18 ต.ค.17:30
CD CovadongaCD Mosconia
อา. 18 ต.ค.17:30
Silva SDCD Estradense
อา. 18 ต.ค.18:00
MarinoEstrella CF
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.90 | 3.20 | 2.15 | 1.88 | 2/2.5 | 1.93 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.90 | 3.20 | 2.15 | 1.88 | 2/2.5 | 1.93 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | ||
| wewbet | Initial | 2.72 | 2.80 | 2.12 | 1.85 | 2/2.5 | 1.85 | 1.82 | 0/-0.5 | 1.88 | |
| Live | 2.78 | 2.86 | 2.14 | 1.87 | 2/2.5 | 1.87 | 1.84 | 0/-0.5 | 1.90 | ||
| 18Bet | Initial | 3.00 | 3.30 | 2.20 | 1.88 | 2/2.5 | 1.84 | 1.83 | 0/-0.5 | 1.89 | |
| Live | 3.10 | 3.25 | 2.25 | 1.88 | 2/2.5 | 1.84 | 1.83 | 0/-0.5 | 1.89 | ||
| pinnacle | Initial | 3.17 | 3.00 | 2.20 | 1.89 | 2/2.5 | 1.86 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.89 | |
| Live | 3.17 | 3.00 | 2.20 | 1.89 | 2/2.5 | 1.86 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.89 | ||
| 1xBet | Initial | 2.75 | 3.20 | 2.37 | 2.13 | 2.5 | 1.64 | 2.27 | 0 | 1.56 | |
| Live | 3.14 | 3.08 | 2.15 | 1.84 | 2/2.5 | 1.84 | 1.80 | 0/-0.5 | 1.82 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 0/-0.5 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [Spain D4-9] Llosetense | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 6 | 10 | 9 | 50.0% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 5 | 1 | 7 | 7 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 5 | 3 | 10 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 6 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 0 | 5 | 1 | 0 | 2 | 5 | 15 | 0.0% |
| Home Field | 3 | 0 | 3 | 0 | 0 | 0 | 3 | 11 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 0 | 2 | 2 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 5 | 1 | 0 | 2 | 5 | 0.0% |
| [Spain D4-5] Constancia | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 4 | 1 | 1 | 10 | 3 | 13 | 5 | 66.7% |
| Home Field | 3 | 3 | 0 | 0 | 6 | 0 | 9 | 3 | 100.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 3 | 4 | 7 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 10 | 3 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 4 | 1 | 1 | 5 | 1 | 13 | 1 | 66.7% |
| Home Field | 3 | 3 | 0 | 0 | 4 | 0 | 9 | 1 | 100.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 1 | 4 | 10 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 5 | 1 | 13 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| Llosetense Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (8 games) 38% Home 13% Draw 50% Away Over/Under Odds (8 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 25-04-2026 | Llosetense | 1-1 (1-0) | Constancia | 5-4 (1-2) | 2.63 | 3.20 | 2.40 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | U |
| Spain D4 | 20-12-2025 | Constancia | 3-0 (1-0) | Llosetense | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 22-02-2025 | Llosetense | 0-1 (0-0) | Constancia | 1-7 (1-4) | 3.30 | 3.25 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| Spain D4 | 13-10-2024 | Constancia | 3-0 (1-0) | Llosetense | 8-2 (2-1) | 2.10 | 3.30 | 3.00 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| Spain D4 | 04-02-2024 | Llosetense | 0-2 (0-0) | Constancia | 4-7 (2-3) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | U |
| Spain D4 | 16-09-2023 | Constancia | 0-1 (0-0) | Llosetense | 4-1 | 1.85 | 3.40 | 3.60 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| Spain D4 | 26-02-2023 | Constancia | 2-3 (0-0) | Llosetense | 8-1 (4-0) | 1.91 | 3.30 | 3.75 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| Spain D4 | 23-10-2022 | Llosetense | 1-1 (1-1) | Constancia | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 06-01-2022 | Constancia | 2-1 (0-1) | Llosetense | 0-2 (0-2) | 2.75 | 3.20 | 2.30 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| Spain D4 | 04-09-2021 | Llosetense | 2-1 (0-1) | Constancia | 1-3 (1-0) | 3.60 | 3.60 | 1.80 | W | 1.93 | -0.5 | 1.88 | W | O |
| Spain D4 | 07-04-2019 | Llosetense | 0-4 (0-2) | Constancia | 4-2 (0-1) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| Spain D4 | 10-03-2018 | Llosetense | 1-3 (0-0) | Constancia | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 21-10-2017 | Constancia | 4-0 (0-0) | Llosetense | 4-2 (1-1) | 1.66 | 3.75 | 4.00 | L | 1.75 | 0.5 | 2.05 | L | O |
| Spain D4 | 19-02-2017 | Llosetense | 3-1 (1-0) | Constancia | 3-6 (2-1) | 1.66 | 3.60 | 4.20 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| Spain D4 | 08-10-2016 | Constancia | 0-0 (0-0) | Llosetense | 5-6 (2-2) | 2.25 | 3.10 | 2.87 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.02 | L | U |
| SPA FC | 10-09-2015 | Constancia | 2-2 (2-1) | Llosetense | 5-2 | 2.25 | 3.30 | 2.87 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| SPA FC | 03-09-2015 | Llosetense | 5-1 (0-1) | Constancia | 5-0 | 2.10 | 3.30 | 3.00 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| Spain D4 | 25-01-2015 | Constancia | 2-3 (0-2) | Llosetense | 2-2 | 2.25 | 3.20 | 2.80 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| Spain D4 | 07-09-2014 | Llosetense | 2-0 (1-0) | Constancia | 6-7 | 2.50 | 3.20 | 2.50 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Llosetense Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (3 games) 0% Home 67% Draw 33% Away Over/Under Odds (3 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 11-10-2026 | Santanyi | 3-0 (2-0) | Llosetense | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 03-10-2026 | Llosetense | 3-1 (0-0) | UD Arenal | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 26-09-2026 | Inter Ibiza | 1-3 (0-0) | Llosetense | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 19-09-2026 | Llosetense | 0-0 (0-0) | Formentera | 1-5 (1-1) | 2.35 | 3.25 | 2.63 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| Spain D4 | 12-09-2026 | Andratks | 1-0 (0-0) | Llosetense | 1-7 (1-1) | 2.40 | 3.40 | 2.45 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| Spain D4 | 06-09-2026 | Llosetense | 2-0 (0-0) | Sineu | - | W | ||||||||
| INT CF | 05-08-2026 | Baleares | 7-1 (2-0) | Llosetense | - | L | ||||||||
| SPA TRFEF PO | 23-05-2026 | CD Manacor | 2-1 (1-1) | Llosetense | - | L | ||||||||
| SPA TRFEF PO | 17-05-2026 | Llosetense | 1-1 (0-0) | CD Manacor | 6-3 (3-2) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| Spain D4 | 10-05-2026 | Llosetense | 2-2 (0-2) | Formentera | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | Inter Ibiza | 0-1 (0-0) | Llosetense | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 29-04-2026 | Llosetense | 6-1 (4-0) | CE Mercadal | 2-1 (1-0) | 1.57 | 3.60 | 5.00 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | O |
| Spain D4 | 25-04-2026 | Llosetense | 1-1 (1-0) | Constancia | 5-4 (1-2) | 2.63 | 3.20 | 2.40 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | U |
| Spain D4 | 18-04-2026 | Llosetense | 1-1 (1-0) | CD Cardassar | 7-2 (1-2) | D | ||||||||
| Spain D4 | 11-04-2026 | CD Manacor | 1-0 (1-0) | Llosetense | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 28-03-2026 | CD Binissalem | 2-0 (0-0) | Llosetense | 0-3 (0-3) | 3.10 | 3.20 | 2.10 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | U |
| Spain D4 | 22-03-2026 | Llosetense | 4-2 (2-1) | CE Felanitx | 5-10 (5-8) | 1.45 | 3.90 | 6.00 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| Spain D4 | 15-03-2026 | SCR Pena Deportiva | 1-1 (1-0) | Llosetense | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 07-03-2026 | Llosetense | 3-0 (1-0) | Portmany | 9-7 (5-4) | 1.44 | 4.00 | 6.00 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| Spain D4 | 28-02-2026 | UD Rotlet Molinar | 1-4 (0-1) | Llosetense | 5-3 (3-2) | 3.90 | 3.50 | 1.75 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | O |
| No Data |
| Constancia Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (5 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (5 games) 20% Over 0% Draw 80% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 10-10-2026 | Constancia | 1-0 (1-0) | Porreres | 1-6 (1-0) | 1.60 | 3.60 | 4.75 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| Spain D4 | 03-10-2026 | CE Mercadal | 1-3 (1-0) | Constancia | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 26-09-2026 | Constancia | 2-0 (1-0) | UD Alcudia | 8-5 (3-5) | 1.42 | 4.50 | 5.25 | W | 1.83 | 1 | 1.98 | W | U |
| Spain D4 | 20-09-2026 | CD Cardassar | 1-0 (0-0) | Constancia | 2-6 (1-1) | 3.60 | 3.40 | 1.85 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | U |
| Spain D4 | 13-09-2026 | Santanyi | 1-1 (0-1) | Constancia | 6-6 (1-3) | 4.00 | 3.40 | 1.75 | D | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | U |
| Spain D4 | 06-09-2026 | Constancia | 3-0 (2-0) | UD Arenal | - | W | ||||||||
| SPA TRFEF PO | 24-05-2026 | SCR Pena Deportiva | 2-1 (2-1) | Constancia | 6-4 (2-2) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| SPA TRFEF PO | 17-05-2026 | Constancia | 1-1 (0-0) | SCR Pena Deportiva | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 10-05-2026 | Constancia | 3-0 (1-0) | Inter Ibiza | 3-9 (1-4) | W | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | UD Rotlet Molinar | 1-3 (0-2) | Constancia | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 25-04-2026 | Llosetense | 1-1 (1-0) | Constancia | 5-4 (1-2) | 2.63 | 3.20 | 2.40 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | U |
| Spain D4 | 19-04-2026 | Constancia | 4-0 (2-0) | UD Collerense | 4-5 (2-2) | 1.27 | 4.75 | 8.50 | W | 2.00 | 1.5/2 | 1.80 | W | O |
| Spain D4 | 15-04-2026 | CE Mercadal | 1-4 (1-4) | Constancia | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 12-04-2026 | CD Cardassar | 0-2 (0-0) | Constancia | 1-3 (1-2) | W | ||||||||
| Spain D4 | 02-04-2026 | Constancia | 3-0 (1-0) | Santanyi | 5-3 (4-2) | 1.53 | 3.60 | 5.50 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | O |
| Spain D4 | 28-03-2026 | CD Manacor | 3-2 (2-0) | Constancia | 4-5 (1-4) | 1.95 | 3.20 | 3.40 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | O |
| Spain D4 | 21-03-2026 | Constancia | 3-0 (2-0) | Song clade pull | 8-3 (1-3) | 1.38 | 4.10 | 6.50 | W | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | W | O |
| Spain D4 | 08-03-2026 | Constancia | 5-0 (2-0) | UD Alcudia | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 04-03-2026 | SCR Pena Deportiva | 2-1 (1-1) | Constancia | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 28-02-2026 | CD Binissalem | 0-1 (0-0) | Constancia | - | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 26-10 | Away | UD Alcudia | 7 Days |
| Spain D4 | 02-11 | Home | CE Mercadal | 14 Days |
| Spain D4 | 08-11 | Away | Porreres | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 26-10 | Home | PE Sant Jordi | 7 Days |
| Spain D4 | 01-11 | Away | Ibiza Islas Pitiusas | 14 Days |
| Spain D4 | 09-11 | Home | CD Manacor | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.90 | 3.20 | 2.15 | 2.90 | 3.20 | 2.15 | 1.88 | 2/2.5 | 1.93 | 1.88 | 2/2.5 | 1.93 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 2 | 1.3 | Goal | 1.8 |
| 1.7 | Loss | 0.3 | 1.8 | Loss | 0.7 |
| 0 | Shot(OT) | 8.5 | 9.7 | Shot(OT) | 9.5 |
| 0 | Corner | 4.5 | 4.7 | Corner | 4.7 |
| 0 | Yellow Card | 3 | 1.8 | Yellow Card | 2.5 |
| 0% | Fouls | 54.5% | 51% | Fouls | 49.7% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Llosetense ( 40 Matches) | Constancia ( 40 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 3 | 13 | 3 |
| HT-D / FT-W | 5 | 4 | 2 | 4 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 2 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 4 | 2 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 1 | 3 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 0 | 4 | 1 | 4 |
| HT-L / FT-L | 1 | 5 | 2 | 3 |