ทีเด็ดบอล CF Martorell vs UD San Mauro
‹ คู่ก่อนหน้าValdepenas vs Tomelloso · อา. 18 ต.ค. 17:00 น. คู่ที่ 95 / 368เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Llosetense vs Constancia · อา. 18 ต.ค. 17:00 น.
Spain Regional League
🕒 18-10-2026 17:00 น.
CF Martorellเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ18.0✓ เหนือกว่า👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว58%✓ เหนือกว่า🧱แนวรับกำแพงเหล็ก0.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 95 / 36817:00 น.📦 ข้อมูล 50%ข้อมูลพอใช้0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 43% ★★ราคาคุ้มVSCF MartorellUD San Mauroใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ65% @1.8335% @3.40สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90UD San Mauroทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ8.4⚖️กองกลางสูสี49%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านCF Martorellต่อ 0.5 @1.90JOKERราคาคุ้มเกินจริง
69CF Martorell ชนะแนวรุก🔥18.0 vs 8.4CF Martorellกองกลาง🎯58% vs 49%CF Martorellแนวรับ🛡️0.0 vs 6.0CF Martorellการ์ดยิงดุ🔥18.0CF Martorellการ์ดรับเหนียว🧱0.0CF Martorellการ์ดรับหลวม🕳️6.0UD San Mauroการ์ด 7 ใบ✈️เต็งทีมเยือนUD San Mauroรอง 0.5 @1.90การ์ดยิงดุ🔥8.4UD San Mauroการ์ด 1 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.90แนวรุก🔥18.0 · 8.4รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.90การ์ดรับแน่น🛡️0.0·1.0ลูก/นัดการ์ด 1 ใบ
CF Martorellเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ18.0✓ เหนือกว่า
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว58%✓ เหนือกว่า
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก0.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 95 / 36817:00 น.📦 ข้อมูล 50%ข้อมูลพอใช้
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 43% ★★ราคาคุ้ม
VS
CF MartorellUD San Mauro
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
65% @1.8335% @3.40
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
UD San Mauroทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ8.4
⚖️กองกลางสูสี49%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านCF Martorell
ต่อ 0.5 @1.90
JOKERราคาคุ้มเกินจริง
69CF Martorell ชนะ
69CF Martorell ชนะแนวรุก🔥18.0 vs 8.4CF Martorell
กองกลาง🎯58% vs 49%CF Martorell
แนวรับ🛡️0.0 vs 6.0CF Martorell
การ์ดยิงดุ🔥18.0CF Martorell
การ์ดรับเหนียว🧱0.0CF Martorell
การ์ดรับหลวม🕳️6.0UD San Mauro
การ์ด 7 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนUD San Mauro
รอง 0.5 @1.90
การ์ดยิงดุ🔥8.4UD San Mauro
การ์ด 1 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.90
แนวรุก🔥18.0 · 8.4รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.90
การ์ดรับแน่น🛡️0.0·1.0ลูก/นัด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์CF Martorell vs UD San Mauro
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านCF Martorell ต่อ 0.5 @1.90การ์ด 7 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCF Martorellโอกาสชนะ 49%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: CF Martorell · บิลหลัก 1X2 @1.83
ความเสี่ยงของบิล43%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา CF Martorell ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @1.83 · ควรเป็น @1.57 (+16%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง CF Martorell 23 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป CF Martorell ต่อ 0.5
ได้ 57%เสีย 43%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 38%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง CF Martorell · คาดสกอร์ 2.2 - 0.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
CF Martorell ชนะ 1 ลูก19%
CF Martorell ชนะ 2 ลูก17%
CF Martorell ชนะ 3 ลูกขึ้นไป20%
เสมอ23%
UD San Mauro ชนะ 1 ลูก15%
UD San Mauro ชนะ 2 ลูกขึ้นไป5%
สรุป
CF Martorell ชนะ57%
CF Martorell ไม่แพ้80%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป38%
CF Martorell คลีนชีท51%
UD San Mauro ยิงไม่ได้12%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
CF Martorell ไม่แพ้80%
UD San Mauro ไม่แพ้43%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)77%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)54%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)31%
ยิงได้ทั้งคู่43%
ต่ำ 2.546%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-014%1-013%3-010%2-19%1-19%3-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง CF Martorell)
- โอกาส CF Martorell ชนะ 57% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 80%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 38%
- CF Martorell คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 51%
- ราคา @1.83 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.57 (คุ้มกว่า 16%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 57% มากกว่าตลาด (49%)
- CF Martorell ยิงเฉลี่ย 3.0 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- UD San Mauro รับแน่น เสียเฉลี่ย 1.0 ลูก/นัด
- โอกาส UD San Mauro ชนะ 20%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
CF Martorell
ช3-0
UD San Mauro
ช1-0ส1-1ส1-1พ0-1ช2-1พ1-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
CF Martorellยิง 3.0 · เสีย 0.0 ต่อนัด
UD San Mauroยิง 1.4 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
CF Martorell
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 0ครึ่งหลัง 3
UD San Mauro
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 14
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CF Martorell
100%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 0
UD San Mauro
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CF Martorell
100%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 0เสียราคา 0
UD San Mauro
50%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 3
คู่อื่นใน Regional League 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.83 | 3.60 | 3.40 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.90 | 0.5 | 1.90 | |
| Live | 1.83 | 3.60 | 3.40 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.90 | 0.5 | 1.90 | ||
| wewbet | Initial | 1.87 | 3.33 | 3.53 | 1.87 | 2.5 | 1.87 | 1.87 | 0.5 | 1.87 | |
| Live | 1.89 | 3.31 | 3.50 | 1.89 | 2.5 | 1.85 | 1.89 | 0.5 | 1.85 | ||
| pinnacle | Initial | 1.88 | 3.23 | 3.52 | 1.88 | 2.5 | 1.83 | 1.88 | 0.5 | 1.83 | |
| Live | 1.88 | 3.23 | 3.52 | 1.88 | 2.5 | 1.83 | 1.88 | 0.5 | 1.83 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 0.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| CF Martorell | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| UD San Mauro | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| CF Martorell Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| CF Martorell Home Same League HT Last 1 | ||||||||||||||
| Win 1 (100%) Draw 0 (0%) Lose 0 (0%) 3 goals Goal Score/Loss per Game 0 goals Asian Handicap Odds (1 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (1 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA RL | 04-10-2026 | CF Martorell | 3-0 (0-0) | FC Argentona | 7-2 (4-1) | 2.15 | 3.40 | 2.80 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| No Data |
| UD San Mauro Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (8 games) 50% Home 13% Draw 38% Away Over/Under Odds (8 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA RL | 07-06-2026 | UD San Mauro | 1-2 (0-1) | Pobla Mafumet | 6-3 (2-2) | 2.30 | 3.00 | 2.90 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| SPA RL | 31-05-2026 | AE Prat | 1-2 (1-2) | UD San Mauro | 5-3 (3-1) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| SPA RL | 24-05-2026 | UD San Mauro | 0-1 (0-0) | AE Prat | 4-2 (2-2) | 2.10 | 3.40 | 2.90 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| SPA RL | 16-05-2026 | Santfeliuenc FC | 1-1 (1-0) | UD San Mauro | 2-2 (0-1) | D | ||||||||
| SPA RL | 12-04-2026 | UD San Mauro | 1-1 (0-1) | FC Martinenc | - | D | ||||||||
| SPA RL | 08-03-2026 | Pobla Mafumet | 0-1 (0-0) | UD San Mauro | 7-1 (3-1) | 1.65 | 3.60 | 4.33 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | U |
| SPA RL | 08-02-2026 | UD San Mauro | 5-2 (2-0) | CF Ciudad Cooperativa | 5-2 (4-1) | 2.25 | 3.40 | 2.63 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| SPA RL | 25-01-2026 | UD San Mauro | 3-1 (1-1) | UA Horta | 5-3 (4-1) | 2.50 | 3.10 | 2.55 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | O |
| SPA RL | 03-12-2025 | UD San Mauro | 0-0 (0-0) | Atletic Sant Just | 6-3 (4-2) | 2.70 | 3.25 | 2.30 | D | 2.05 | 0 | 1.75 | D | U |
| SPA RL | 03-11-2025 | UD San Mauro | 0-1 (0-0) | AE Prat | 3-6 (2-4) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| SPA RL | 20-09-2025 | UA Horta | 2-3 (0-2) | UD San Mauro | 11-2 (2-1) | 1.85 | 3.40 | 3.60 | W | 1.92 | 0.5 | 1.87 | W | O |
| SPA RL | 13-04-2025 | UD San Mauro | 0-0 (0-0) | Figueres | 2-2 (1-0) | 1.80 | 3.25 | 3.90 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA RL | 23-03-2025 | UA Horta | 0-0 (0-0) | UD San Mauro | 3-3 (2-1) | 2.30 | 3.30 | 2.65 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| SPA RL | 09-03-2025 | Pobla Mafumet | 2-1 (1-1) | UD San Mauro | 5-6 (4-3) | 3.40 | 3.30 | 1.95 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| SPA RL | 09-02-2025 | UD San Mauro | 3-1 (3-1) | Palamos | 5-0 (2-0) | 1.44 | 4.20 | 5.50 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | O |
| SPA RL | 18-01-2025 | UD San Mauro | 0-0 (0-0) | UE Vic | 0-4 (0-3) | 2.25 | 3.25 | 2.75 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| SPA RL | 19-10-2024 | Vilanova Geltru | 2-0 (2-0) | UD San Mauro | - | L | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
CF Martorell | No Data | UD San Mauro | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.83 | 3.60 | 3.40 | 1.83 | 3.60 | 3.40 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.90 | 0.5 | 1.90 | 1.90 | 0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 3 | Goal | 1 | 3 | Goal | 1.4 |
| 0 | Loss | 1.3 | 0 | Loss | 1 |
| 6 | Shot(OT) | 10.3 | 6 | Shot(OT) | 9.2 |
| 7 | Corner | 4.3 | 7 | Corner | 3.9 |
| 0 | Yellow Card | 1 | 0 | Yellow Card | 1.9 |
| 0 | Fouls | 0 | 0 | Fouls | 6.5 |
| 58% | Possession | 50.3% | 58% | Possession | 49.2% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| CF Martorell ( 1 Matches) | UD San Mauro ( 17 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 2 | 2 |
| HT-D / FT-W | 1 | 0 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 3 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 1 | 1 |