ทีเด็ดบอล UA Horta vs FC Argentona
‹ คู่ก่อนหน้าLlosetense vs Constancia · อา. 18 ต.ค. 17:00 น. คู่ที่ 97 / 368เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FC Vignoble vs FC Collex Bossy · อา. 18 ต.ค. 17:00 น.
Spain Regional League
🕒 18-10-2026 17:00 น.
UA Hortaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 97 / 36817:00 น.📦 ข้อมูล 50%ข้อมูลพอใช้2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2⚖️ เสี่ยง 47% ★★ราคาคุ้มVSUA HortaFC Argentonaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ67% @1.8033% @3.60สูง/ต่ำ 2.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95FC Argentonaทีมเยือน💧แนวรุกน้ำ3.0🌀กองกลางเสียการครองบอล45%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านUA Hortaต่อ 0.5 @1.85พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.0 vs 3.0UA Hortaกองกลาง🎯50% vs 45%UA Hortaแนวรับ🛡️7.2 vs 9.0UA Hortaการ์ดยิงดุ🔥9.0UA Hortaการ์ดรุกทื่อ💧3.0FC Argentonaการ์ดรับหลวม🕳️9.0FC Argentonaการ์ด 7 ใบ✈️เต็งทีมเยือนFC Argentonaรอง 0.5 @1.95การ์ดรับหลวม🕳️7.2UA Hortaการ์ด 1 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @2.00แนวรับ🕳️7.2 · 9.0รับหลวมทั้งคู่การ์ด 1 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.80ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
UA Hortaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 97 / 36817:00 น.📦 ข้อมูล 50%ข้อมูลพอใช้
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2⚖️ เสี่ยง 47% ★★ราคาคุ้มVS
UA HortaFC Argentona
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
67% @1.8033% @3.60
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95
FC Argentonaทีมเยือน
💧แนวรุกน้ำ3.0
🌀กองกลางเสียการครองบอล45%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านUA Horta
ต่อ 0.5 @1.85
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.0 vs 3.0UA Horta
กองกลาง🎯50% vs 45%UA Horta
แนวรับ🛡️7.2 vs 9.0UA Horta
การ์ดยิงดุ🔥9.0UA Horta
การ์ดรุกทื่อ💧3.0FC Argentona
การ์ดรับหลวม🕳️9.0FC Argentona
การ์ด 7 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนFC Argentona
รอง 0.5 @1.95
การ์ดรับหลวม🕳️7.2UA Horta
การ์ด 1 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @2.00
แนวรับ🕳️7.2 · 9.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.80
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์UA Horta vs FC Argentona
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านUA Horta ต่อ 0.5 @1.85การ์ด 7 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งUA Hortaโอกาสชนะ 50%
🛡️พิศดารติด 1 แผน2
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: UA Horta · บิลหลัก 1X2 @1.80
ความเสี่ยงของบิล47%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา UA Horta ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @1.80 · ควรเป็น @1.69 (+6%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง UA Horta 25 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป UA Horta ต่อ 0.5
ได้ 53%เสีย 47%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 29%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง UA Horta · คาดสกอร์ 1.6 - 0.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
UA Horta ชนะ 1 ลูก24%
UA Horta ชนะ 2 ลูก16%
UA Horta ชนะ 3 ลูกขึ้นไป12%
เสมอ25%
FC Argentona ชนะ 1 ลูก15%
FC Argentona ชนะ 2 ลูกขึ้นไป7%
สรุป
UA Horta ชนะ53%
UA Horta ไม่แพ้78%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป29%
UA Horta คลีนชีท45%
FC Argentona ยิงไม่ได้20%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
UA Horta ไม่แพ้78%
FC Argentona ไม่แพ้47%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)70%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)44%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)23%
ยิงได้ทั้งคู่44%
ต่ำ 2.556%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-014%2-012%1-112%2-19%0-09%0-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง UA Horta)
- โอกาส UA Horta ชนะ 53% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 78%
- UA Horta คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 45%
- ราคา @1.80 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.69 (คุ้มกว่า 6%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 53% มากกว่าตลาด (50%)
- FC Argentona เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
- UA Horta ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส FC Argentona ชนะ 22%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
UA Horta
ช3-1พ1-3ช4-1ช3-2ช2-0ส0-0
FC Argentona
พ0-3ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
UA Hortaยิง 1.5 · เสีย 1.2 ต่อนัด
FC Argentonaยิง 0.5 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
UA Horta
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 10
FC Argentona
2.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 0ครึ่งหลัง 4
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
UA Horta
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
FC Argentona
50%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 1
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
UA Horta
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 3เสียราคา 2
FC Argentona
50%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 0เสียราคา 1
คู่อื่นใน Regional League 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.80 | 3.50 | 3.60 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.85 | 0.5 | 1.95 | |
| Live | 1.80 | 3.50 | 3.60 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.85 | 0.5 | 1.95 | ||
| wewbet | Initial | 1.82 | 3.28 | 3.77 | 1.97 | 2.5 | 1.77 | 1.82 | 0.5 | 1.92 | |
| Live | 1.82 | 3.28 | 3.77 | 1.97 | 2.5 | 1.77 | 1.82 | 0.5 | 1.92 | ||
| 1xBet | Initial | 1.85 | 3.60 | 3.65 | 1.95 | 2.5 | 1.76 | 1.40 | 0 | 2.70 | |
| Live | 1.79 | 3.40 | 3.90 | 1.93 | 2.5 | 1.75 | 1.55 | 0/0.5 | 2.17 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 0.5 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| UA Horta | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| FC Argentona | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| UA Horta Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| UA Horta Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 33% Draw 22% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA RL | 11-10-2026 | UE Rubi | 0-0 (0-0) | UA Horta | 3-8 (1-4) | 2.40 | 3.40 | 2.50 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| SPA RL | 20-09-2026 | UA Horta | 2-0 (1-0) | CCD Turo Peira | 3-4 (2-2) | 2.10 | 3.30 | 3.00 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| SPA RL | 16-05-2026 | UA Horta | 3-2 (1-2) | FC Vilafranca | 5-2 (1-1) | 1.91 | 3.30 | 3.50 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| SPA RL | 02-05-2026 | UA Horta | 4-1 (2-1) | CF Ciudad Cooperativa | 4-3 (3-1) | 2.00 | 3.25 | 3.25 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| SPA RL | 18-04-2026 | UA Horta | 1-3 (1-1) | Pobla Mafumet | 2-1 (1-0) | L | ||||||||
| SPA RL | 11-04-2026 | UA Horta | 3-1 (3-0) | Santfeliuenc FC | 4-5 (3-4) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| SPA RL | 08-03-2026 | UA Horta | 0-1 (0-1) | Atletic Sant Just | 7-3 (1-1) | 2.20 | 3.20 | 2.88 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| SPA RL | 31-01-2026 | UA Horta | 0-0 (0-0) | AE Prat | 6-6 (2-2) | 2.40 | 3.40 | 2.50 | D | 1.88 | 0 | 1.93 | D | U |
| SPA RL | 25-01-2026 | UD San Mauro | 3-1 (1-1) | UA Horta | 5-3 (4-1) | 2.50 | 3.10 | 2.55 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | O |
| SPA RL | 18-01-2026 | FC Vilafranca | 1-1 (1-1) | UA Horta | 4-1 (3-1) | 2.55 | 3.30 | 2.40 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | U |
| SPA RL | 15-01-2026 | CF Ciudad Cooperativa | 1-0 (1-0) | UA Horta | 4-6 (3-2) | 2.10 | 3.30 | 3.00 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| SPA RL | 30-11-2025 | Pobla Mafumet | 0-0 (0-0) | UA Horta | 4-2 (2-0) | 1.91 | 3.50 | 3.50 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| SPA RL | 23-11-2025 | Santfeliuenc FC | 0-3 (0-2) | UA Horta | 5-5 (2-2) | 2.35 | 3.40 | 2.50 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| SPA RL | 15-11-2025 | UA Horta | 4-0 (0-0) | UE San Juan Montcada | 3-7 (3-3) | 4.75 | 3.75 | 1.57 | W | 1.90 | -1 | 1.90 | W | O |
| SPA RL | 09-11-2025 | UE Castelldefels | 1-0 (0-0) | UA Horta | 6-2 (4-0) | 1.65 | 3.25 | 5.00 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| SPA RL | 02-11-2025 | UA Horta | 1-2 (0-0) | UE Rubi | 3-4 (0-2) | 2.10 | 3.50 | 2.80 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| SPA RL | 18-10-2025 | UA Horta | 0-1 (0-0) | FC Martinenc | 7-3 | 1.80 | 3.60 | 3.60 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA RL | 12-10-2025 | CE Sabadell B | 3-1 (1-0) | UA Horta | 5-3 (1-2) | 2.00 | 3.00 | 3.50 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| SPA RL | 04-10-2025 | UA Horta | 1-3 (1-0) | Jupiter | 5-2 (3-1) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| SPA RL | 20-09-2025 | UA Horta | 2-3 (0-2) | UD San Mauro | 11-2 (2-1) | 1.85 | 3.40 | 3.60 | L | 1.92 | 0.5 | 1.87 | L | O |
| No Data |
| FC Argentona Away Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 1 (50%) Draw 0 (0%) Lose 1 (50%) 0.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (2 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (2 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA RL | 10-10-2026 | FC Argentona | 1-0 (0-0) | AEC Manlleu | 2-12 (2-2) | 2.90 | 3.40 | 2.05 | W | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | U |
| SPA RL | 04-10-2026 | CF Martorell | 3-0 (0-0) | FC Argentona | 7-2 (4-1) | 2.15 | 3.40 | 2.80 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
UA Horta | No Data | FC Argentona | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.80 | 3.50 | 3.60 | 1.80 | 3.50 | 3.60 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.85 | 0.5 | 1.95 | 1.85 | 0.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 0.5 | 1.5 | Goal | 0.5 |
| 0.7 | Loss | 1.5 | 1.2 | Loss | 1.5 |
| 9.7 | Shot(OT) | 18 | 9.9 | Shot(OT) | 18 |
| 5.3 | Corner | 2 | 4.3 | Corner | 2 |
| 3.3 | Yellow Card | 2.5 | 2.9 | Yellow Card | 2.5 |
| 0 | Fouls | 0 | 7 | Fouls | 0 |
| 50.3% | Possession | 44.5% | 50.3% | Possession | 44.5% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| UA Horta ( 33 Matches) | FC Argentona ( 2 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 2 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 3 | 0 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 3 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 4 | 3 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 3 | 3 | 0 | 0 |