ทีเด็ดบอล FC Vignoble vs FC Collex Bossy
‹ คู่ก่อนหน้าUA Horta vs FC Argentona · อา. 18 ต.ค. 17:00 น. คู่ที่ 98 / 372เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Cantoria 2017 vs Motril · อา. 18 ต.ค. 17:00 น.
Switzerland. 2. Liga Interregional
🕒 18-10-2026 17:00 น.
FC Vignobleเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-4.8🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8คู่ที่ 98 / 37217:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 59% ★สมดุลVSFC VignobleFC Collex Bossyใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ53% @2.2547% @2.50สูง/ต่ำ 3 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00FC Collex Bossyทีมเยือน💨แนวรุกลม7.2✓ เหนือกว่า📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-3.0✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านFC Vignobleต่อ 0 @1.80การ์ดยิงดุ🔥6.0FC Vignobleการ์ดรับหลวม🕳️10.2FC Collex Bossyการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนFC Collex Bossyรอง 0 @2.00แนวรุก🔥7.2 vs 6.0FC Collex Bossyการ์ดรับหลวม🕳️10.8FC Vignobleการ์ดยิงดุ🔥7.2FC Collex Bossyการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.85แนวรุก🔥6.0 · 7.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.8 · 10.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.8·1.7ลูก/นัดการ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.95ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
FC Vignobleเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม6.0
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-4.8
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
คู่ที่ 98 / 37217:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 59% ★สมดุล
VS
FC VignobleFC Collex Bossy
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
53% @2.2547% @2.50
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00
FC Collex Bossyทีมเยือน
💨แนวรุกลม7.2✓ เหนือกว่า
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-3.0✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านFC Vignoble
ต่อ 0 @1.80
การ์ดยิงดุ🔥6.0FC Vignoble
การ์ดรับหลวม🕳️10.2FC Collex Bossy
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนFC Collex Bossy
รอง 0 @2.00
แนวรุก🔥7.2 vs 6.0FC Collex Bossy
การ์ดรับหลวม🕳️10.8FC Vignoble
การ์ดยิงดุ🔥7.2FC Collex Bossy
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.85
แนวรุก🔥6.0 · 7.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.8 · 10.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.8·1.7ลูก/นัด
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.95
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์FC Vignoble vs FC Collex Bossy
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนFC Collex Bossy รอง 0 @2.00การ์ด 3 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.85การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFC Vignobleโอกาสชนะ 40%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FC Vignoble · บิลหลัก 1X2 @2.25
ความเสี่ยงของบิล59%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา FC Vignoble ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.25 · ควรเป็น @2.21 (+2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FC Vignoble 4 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป FC Vignoble ต่อ 0
ได้ 41%คืนทุน 24%เสีย 35%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 19%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FC Vignoble · คาดสกอร์ 1.5 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FC Vignoble ชนะ 1 ลูก21%
FC Vignoble ชนะ 2 ลูก12%
FC Vignoble ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ24%
FC Collex Bossy ชนะ 1 ลูก19%
FC Collex Bossy ชนะ 2 ลูกขึ้นไป16%
สรุป
FC Vignoble ชนะ41%
FC Vignoble ไม่แพ้65%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป19%
FC Vignoble คลีนชีท24%
FC Collex Bossy ยิงไม่ได้23%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FC Vignoble ไม่แพ้65%
FC Collex Bossy ไม่แพ้59%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)78%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)55%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)33%
ยิงได้ทั้งคู่58%
ต่ำ 2.545%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%2-18%1-28%1-08%0-18%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FC Vignoble)
- โอกาส FC Vignoble ชนะ 41% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 65%
- FC Collex Bossy เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- FC Vignoble ยิงเฉลี่ยแค่ 1.0 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส FC Collex Bossy ชนะ 35%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FC Vignoble
ส1-1ส2-2ส1-1พ0-3
FC Collex Bossy
พ0-1พ2-3ส1-1พ0-2พ2-3พ0-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FC Vignobleยิง 1.0 · เสีย 1.8 ต่อนัด
FC Collex Bossyยิง 1.2 · เสีย 1.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FC Vignoble
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 6ครึ่งหลัง 5
FC Collex Bossy
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 21
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Vignoble
33%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 2
FC Collex Bossy
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Vignoble
33%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 1เสียราคา 1
FC Collex Bossy
25%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 2เสียราคา 4
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.25 | 3.70 | 2.50 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.80 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.25 | 3.70 | 2.50 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.80 | 0 | 2.00 | ||
| 18Bet | Initial | 2.25 | 3.70 | 2.50 | 1.82 | 3 | 1.75 | 1.72 | 0 | 1.84 | |
| Live | 2.60 | 3.60 | 2.20 | 1.78 | 3 | 1.82 | 1.81 | 0/-0.5 | 1.79 | ||
| pinnacle | Initial | 2.35 | 3.29 | 2.53 | 1.83 | 3 | 1.88 | 1.78 | 0 | 1.91 | |
| Live | 2.83 | 3.53 | 2.05 | 1.79 | 3 | 1.93 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.83 | ||
| 1xBet | Initial | 2.30 | 3.62 | 2.43 | 1.66 | 2.5/3 | 2.05 | 1.78 | 0 | 1.88 | |
| Live | 2.92 | 3.58 | 2.05 | 2.08 | 3/3.5 | 1.64 | 1.82 | 0/-0.5 | 1.80 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 0 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| FC Vignoble | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| FC Collex Bossy | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| FC Vignoble Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FC Vignoble Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 3 (75%) Lose 1 (25%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (3 games) 33% Home 33% Draw 33% Away Over/Under Odds (3 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SUI D4 | 08-10-2026 | Racing Club Lausanne | 3-0 (0-0) | FC Vignoble | - | L | ||||||||
| SUI D4 | 20-09-2026 | FC Vignoble | 1-1 (0-1) | Sierre | - | 1.83 | 3.90 | 3.20 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| SUI D4 | 06-09-2026 | FC Vignoble | 2-2 (1-2) | Signal | 10-4 (3-0) | 2.30 | 3.90 | 2.38 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | O |
| SUI D4 | 23-08-2026 | FC Vignoble | 1-1 (1-1) | FC Martigny Sports | 5-9 (0-4) | 3.20 | 3.75 | 1.85 | D | 1.88 | -0.5 | 1.93 | W | U |
| No Data |
| FC Collex Bossy Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 3 (30%) Lose 6 (60%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (8 games) 25% Home 25% Draw 50% Away Over/Under Odds (8 games) 38% Over 0% Draw 63% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SUI D4 | 03-10-2026 | FC Collex Bossy | 0-1 (0-0) | FC Veyrier Sports | 0-9 (0-4) | 2.63 | 3.75 | 2.15 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| SUI D4 | 02-09-2026 | FC Collex Bossy | 2-3 (1-1) | Signal | 6-3 (4-1) | 1.90 | 3.80 | 3.10 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| SUI Cup | 16-08-2026 | FC Collex Bossy | 0-2 (0-0) | Etoile Carouge | 0-10 (0-8) | L | ||||||||
| S R C | 26-06-2026 | FC Bosna 2002 | 1-1 (1-1) | FC Collex Bossy | 4-1 (4-1) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| SUI D4 | 06-06-2026 | Stade Lausanne-Ouchy II | 3-2 (0-1) | FC Collex Bossy | 6-2 (3-1) | 1.73 | 3.90 | 3.50 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| SUI D4 | 13-11-2025 | FC Collex Bossy | 0-1 (0-0) | USI Azzurri | 4-7 (1-2) | 4.50 | 4.33 | 1.50 | L | 1.85 | -1 | 1.95 | D | U |
| SUI D4 | 18-10-2025 | Concordia Lausanne | 1-1 (0-0) | FC Collex Bossy | 2-5 (2-2) | 2.25 | 4.00 | 2.40 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| SUI D4 | 05-10-2025 | Yverdon II | 1-1 (1-0) | FC Collex Bossy | 2-11 (0-6) | 1.90 | 3.75 | 3.10 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| SUI D4 | 07-06-2025 | Pully Football | 3-2 (1-1) | FC Collex Bossy | 5-3 (2-1) | 2.50 | 3.75 | 2.25 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 08-03-2025 | FC Gland | 1-3 (0-0) | FC Collex Bossy | - | W | ||||||||
| INT CF | 27-02-2025 | FC Veyrier Sports | 3-4 (0-0) | FC Collex Bossy | - | W | ||||||||
| INT CF | 15-02-2025 | Grand-Lancy | 2-0 (0-0) | FC Collex Bossy | - | L | ||||||||
| INT CF | 08-02-2025 | Servette U21 | 4-0 (0-0) | FC Collex Bossy | - | L | ||||||||
| SUI D4 | 16-11-2024 | FC Urania Geneve Sport | 3-1 (0-1) | FC Collex Bossy | 7-8 (5-4) | 2.75 | 3.40 | 2.20 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| SUI D4 | 20-10-2024 | Stade Lausanne-Ouchy III | 1-2 (1-2) | FC Collex Bossy | 7-8 (3-2) | 2.75 | 3.60 | 2.10 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| SUI D4 | 01-06-2024 | FC Collex Bossy | 1-0 (0-0) | Grand-Lancy | 1-6 (0-3) | 2.75 | 4.00 | 2.00 | W | 1.75 | -0.5 | 2.05 | W | U |
| SUI D4 | 11-05-2024 | FC Amical Saint-Prex | 6-0 (4-0) | FC Collex Bossy | 5-2 (3-1) | 1.80 | 4.00 | 3.20 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| SUI D4 | 29-03-2024 | FC Collex Bossy | 1-0 (0-0) | FC Chatel St Denis | 6-4 (2-2) | 2.10 | 3.75 | 2.70 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| SUI D4 | 23-03-2024 | FC Veyrier Sports | 3-2 (3-1) | FC Collex Bossy | 3-4 (2-2) | 2.40 | 3.75 | 2.30 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| SUI D4 | 02-12-2023 | Olympique de Geneve FC | 1-1 (1-0) | FC Collex Bossy | 4-4 (2-1) | 2.10 | 3.50 | 2.88 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
FC Vignoble | No Data | FC Collex Bossy | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.25 | 3.70 | 2.50 | 2.25 | 3.70 | 2.50 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.80 | 0 | 2.00 | 1.80 | 0 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 0.7 | 1 | Goal | 1.2 |
| 2 | Loss | 2 | 1.8 | Loss | 1.7 |
| 8 | Shot(OT) | 12.3 | 5 | Shot(OT) | 14.2 |
| 10 | Corner | 2 | 7.5 | Corner | 3.6 |
| 0 | Yellow Card | 3.3 | 0 | Yellow Card | 3.1 |
| 51% | Fouls | 41.7% | 45% | Fouls | 45.1% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| FC Vignoble ( 4 Matches) | FC Collex Bossy ( 7 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-D | 2 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 3 | 1 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |