ทีเด็ดบอล Valdepenas vs Tomelloso
‹ คู่ก่อนหน้าCacereno (W) vs Atletico Madrid B (W) · อา. 18 ต.ค. 17:00 น. คู่ที่ 94 / 369เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›CF Martorell vs UD San Mauro · อา. 18 ต.ค. 17:00 น.
Spain Regional League
🕒 18-10-2026 17:00 น.
Valdepenasเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี47%🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6คู่ที่ 94 / 36917:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0คอมโบต่ำ🧊 ★★58⚖️ เสี่ยง 52% ★ราคาคุ้มVSValdepenasTomellosoใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ59% @2.0541% @3.00สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95Tomellosoทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านValdepenasต่อ 0/0.5 @1.85แนวรุก🔥12.6 vs 6.0Valdepenasการ์ดยิงดุ🔥12.6Valdepenasการ์ดรับเหนียว🧱3.6Valdepenasการ์ดได้ราคา💰8/10Valdepenasการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนTomellosoรอง 0/0.5 @1.95การ์ดยิงดุ🔥6.0Tomellosoการ์ดรับเหนียว🧱3.6Tomellosoการ์ดได้ราคา💰7/10Tomellosoการ์ด 3 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.88แนวรุก🔥12.6 · 6.0รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.93แนวรับ🛡️3.6 · 3.6รับแน่นทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.2เส้น 2.5การ์ดรับแน่น🛡️0.6·0.6ลูก/นัดการ์ดสถิติต่ำ📉14/20นัดล่าสุดการ์ด 4 ใบ
Valdepenasเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี47%
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6
คู่ที่ 94 / 36917:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0คอมโบต่ำ🧊 ★★58⚖️ เสี่ยง 52% ★ราคาคุ้ม
VS
ValdepenasTomelloso
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
59% @2.0541% @3.00
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95
Tomellosoทีมเยือน
💨แนวรุกลม6.0
⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านValdepenas
ต่อ 0/0.5 @1.85
แนวรุก🔥12.6 vs 6.0Valdepenas
การ์ดยิงดุ🔥12.6Valdepenas
การ์ดรับเหนียว🧱3.6Valdepenas
การ์ดได้ราคา💰8/10Valdepenas
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนTomelloso
รอง 0/0.5 @1.95
การ์ดยิงดุ🔥6.0Tomelloso
การ์ดรับเหนียว🧱3.6Tomelloso
การ์ดได้ราคา💰7/10Tomelloso
การ์ด 3 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.88
แนวรุก🔥12.6 · 6.0รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.93
แนวรับ🛡️3.6 · 3.6รับแน่นทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.2เส้น 2.5
การ์ดรับแน่น🛡️0.6·0.6ลูก/นัด
การ์ดสถิติต่ำ📉14/20นัดล่าสุด
การ์ด 4 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Valdepenas vs Tomelloso
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านValdepenas ต่อ 0/0.5 @1.85การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2.5 @1.93การ์ด 4 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งValdepenasโอกาสชนะ 44%
🧊คอมโบต่ำ★★ ต่ำนิ่ง 2.558/100 คะแนน
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Valdepenas · บิลหลัก 1X2 @2.05
ความเสี่ยงของบิล52%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Valdepenas ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.05 · ควรเป็น @1.87 (+9%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Valdepenas 14 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Valdepenas ต่อ 0/0.5
ได้ 48%เสียครึ่ง 26%เสีย 26%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 24%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Valdepenas · คาดสกอร์ 1.5 - 0.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Valdepenas ชนะ 1 ลูก24%
Valdepenas ชนะ 2 ลูก15%
Valdepenas ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ26%
Tomelloso ชนะ 1 ลูก18%
Tomelloso ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
Valdepenas ชนะ48%
Valdepenas ไม่แพ้74%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป24%
Valdepenas คลีนชีท47%
Tomelloso ยิงไม่ได้23%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Valdepenas ไม่แพ้74%
Tomelloso ไม่แพ้52%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)65%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)38%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)18%
ยิงได้ทั้งคู่41%
ต่ำ 2.562%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-016%1-112%2-012%0-011%2-19%0-18%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Valdepenas)
- โอกาส Valdepenas ชนะ 48% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 74%
- Valdepenas คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 47%
- ราคา @2.05 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.87 (คุ้มกว่า 9%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 48% มากกว่าตลาด (44%)
- Valdepenas ยิงเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
- Valdepenas ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- Tomelloso รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.6 ลูก/นัด
- Tomelloso ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส Tomelloso ชนะ 26%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Valdepenas
ช3-1ช3-1ส2-2ส0-0ช1-0ช4-1
Tomelloso
ส0-0ช2-0ช1-0พ0-4พ0-1ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Valdepenasยิง 2.1 · เสีย 0.6 ต่อนัด
Tomellosoยิง 1.0 · เสีย 0.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Valdepenas
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 9
Tomelloso
1.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 6
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Valdepenas
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
Tomelloso
11%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 8
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Valdepenas
89%ได้ราคา
ได้ราคา 8คืนทุน 0เสียราคา 1
Tomelloso
67%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
1 นัดที่เจอกัน
Valdepenas ชนะ 1เสมอ 0Tomelloso ชนะ 0
- 25-01-2026Valdepenas4 - 0Tomelloso
คู่อื่นใน Regional League 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.05 | 3.40 | 3.00 | 1.88 | 2.5 | 1.93 | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.05 | 3.40 | 3.00 | 1.88 | 2.5 | 1.93 | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | ||
| wewbet | Initial | 2.09 | 3.26 | 3.02 | 1.84 | 2.5 | 1.90 | 1.82 | 0/0.5 | 1.92 | |
| Live | 2.17 | 3.18 | 2.92 | 1.92 | 2.5 | 1.82 | 1.89 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| pinnacle | Initial | 2.10 | 3.13 | 3.04 | 1.87 | 2.5 | 1.84 | 1.83 | 0/0.5 | 1.88 | |
| Live | 2.21 | 3.05 | 2.91 | 1.95 | 2.5 | 1.77 | 1.93 | 0/0.5 | 1.79 | ||
| 1xBet | Initial | 2.10 | 3.50 | 3.04 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.57 | 0 | 2.25 | |
| Live | 2.19 | 3.14 | 3.00 | 1.90 | 2.5 | 1.77 | 1.88 | 0/0.5 | 1.78 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| Valdepenas | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| Tomelloso | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| Valdepenas Home Same League HT Last 1 | ||||||||||||||
| Win 1 (100%) Draw 0 (0%) Lose 0 (0%) 4 goals Goal Score/Loss per Game 0 goals Asian Handicap Odds (1 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (1 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA RL | 25-01-2026 | Valdepenas | 4-0 (4-0) | Tomelloso | 6-11 (3-4) | 3.60 | 3.60 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Valdepenas Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 4 (40%) Lose 0 (0%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 0.6 goals Asian Handicap Odds (9 games) 89% Home 0% Draw 11% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA RL | 26-09-2026 | CF Almodovar | 1-4 (1-1) | Valdepenas | 9-3 (4-3) | 1.85 | 3.40 | 3.60 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| SPA RL | 20-09-2026 | Valdepenas | 1-0 (1-0) | Manzanares CF | 6-5 (3-4) | 3.00 | 3.30 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| SPA RL | 06-09-2026 | Valdepenas | 0-0 (0-0) | Sporting Alcazar | 5-4 (2-1) | 4.75 | 3.90 | 1.53 | D | 1.80 | -1 | 2.00 | W | U |
| SPA RL | 10-05-2026 | Valdepenas | 2-2 (2-1) | Atletico Teresiano | - | D | ||||||||
| SPA RL | 08-03-2026 | CD Bolanego | 1-3 (0-3) | Valdepenas | 7-5 (2-3) | 3.10 | 3.50 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA RL | 31-01-2026 | La Roda UD | 1-3 (1-1) | Valdepenas | 4-3 (1-2) | 1.40 | 4.00 | 7.00 | W | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | W | O |
| SPA RL | 25-01-2026 | Valdepenas | 4-0 (4-0) | Tomelloso | 6-11 (3-4) | 3.60 | 3.60 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| SPA RL | 21-12-2025 | Valdepenas | 1-1 (0-1) | Herencia CF | 6-5 (2-4) | 2.05 | 3.40 | 3.00 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA RL | 23-11-2025 | Valdepenas | 0-0 (0-0) | La Roda CF | 3-3 (2-1) | 2.75 | 3.40 | 2.15 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| SPA RL | 19-10-2025 | Valdepenas | 3-0 (2-0) | CD Bolanego | 7-2 (2-2) | 2.25 | 3.25 | 2.75 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| SPA RL | 05-10-2025 | Valdepenas | 1-1 (0-0) | CD Quintanar | 3-4 (1-2) | 2.00 | 4.00 | 2.75 | D | 1.82 | 0/0.5 | 1.97 | L | U |
| SPA RL | 21-09-2025 | Valdepenas | 3-0 (1-0) | La Roda UD | 4-0 (1-0) | 2.45 | 3.20 | 2.55 | W | 2.02 | 0/0.5 | 1.77 | W | O |
| SPA RL | 07-09-2025 | Valdepenas | 1-4 (0-3) | Manzanares CF | 6-2 (4-1) | 1.70 | 3.40 | 4.33 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| Spain D4 | 11-05-2025 | Valdepenas | 1-4 (0-2) | Albacete B | 3-3 (1-1) | L | ||||||||
| Spain D4 | 04-05-2025 | Huracan de Balazote | 2-0 (1-0) | Valdepenas | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 27-04-2025 | Valdepenas | 0-2 (0-2) | CD Marchamalo | 7-4 (4-1) | L | ||||||||
| Spain D4 | 17-04-2025 | Cazalegas | 1-0 (0-0) | Valdepenas | 9-2 | L | ||||||||
| Spain D4 | 13-04-2025 | Valdepenas | 0-1 (0-0) | Quintanar Del Rey | 2-3 (0-1) | 6.00 | 3.60 | 1.50 | L | 1.95 | -1 | 1.85 | D | U |
| Spain D4 | 05-04-2025 | Manchego Ciudad | 4-2 (2-1) | Valdepenas | 10-4 (6-2) | 1.60 | 3.50 | 5.00 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| Spain D4 | 30-03-2025 | Valdepenas | 2-0 (2-0) | CP Villarrobledo | 3-1 (1-0) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| No Data |
| Tomelloso Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 0.6 goals Asian Handicap Odds (9 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 11% Over 0% Draw 89% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA RL | 29-03-2026 | UD La Fuente | 0-2 (0-2) | Tomelloso | 2-8 (1-6) | 3.90 | 3.70 | 1.70 | W | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | U |
| SPA RL | 15-03-2026 | Almansa | 1-0 (0-0) | Tomelloso | 9-0 (4-0) | 1.62 | 3.75 | 4.20 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| SPA RL | 25-01-2026 | Valdepenas | 4-0 (4-0) | Tomelloso | 6-11 (3-4) | 3.60 | 3.60 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 28-08-2025 | Tomelloso | 1-0 (1-0) | CP Villarrobledo | - | W | ||||||||
| SPA RL | 23-02-2025 | Tomelloso | 2-0 (1-0) | Miguelturreno | 3-5 (2-2) | 1.36 | 4.33 | 6.50 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | U |
| SPA RL | 09-02-2025 | Tomelloso | 0-0 (0-0) | UD Carrion | 9-5 (3-3) | 1.57 | 3.60 | 5.00 | D | 2.03 | 1 | 1.78 | L | U |
| SPA RL | 22-12-2024 | La Roda CF | 0-1 (0-1) | Tomelloso | 4-2 (3-1) | 1.90 | 3.40 | 3.50 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| SPA RL | 06-12-2024 | Motilla | 1-1 (0-1) | Tomelloso | 7-3 (4-0) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| SPA RL | 10-11-2024 | Almansa | 0-1 (0-0) | Tomelloso | 13-2 (7-1) | 2.20 | 3.20 | 2.90 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| SPA RL | 03-11-2024 | Tomelloso | 2-0 (0-0) | UB Conquense B | 8-2 (5-1) | 1.40 | 4.33 | 6.50 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | U |
| Spain D4 | 12-05-2024 | Tomelloso | 1-3 (1-2) | CS Puertollano | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 05-05-2024 | AD San Clemente | 4-0 (0-0) | Tomelloso | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 01-05-2024 | Tomelloso | 0-2 (0-0) | Albacete B | 7-2 (4-2) | L | ||||||||
| Spain D4 | 27-04-2024 | CD Marchamalo | 0-1 (0-1) | Tomelloso | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 21-04-2024 | Tomelloso | 2-0 (0-0) | Huracan de Balazote | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 13-04-2024 | UB Conquense | 1-0 (1-0) | Tomelloso | 2-0 (1-0) | 1.22 | 5.00 | 10.00 | L | 1.75 | 2 | 2.05 | W | U |
| Spain D4 | 07-04-2024 | Tomelloso | 0-2 (0-0) | Toledo | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 31-03-2024 | Cazalegas | 1-1 (1-0) | Tomelloso | 4-2 (1-1) | 1.22 | 5.00 | 10.00 | D | 1.83 | 1.5/2 | 1.98 | W | U |
| Spain D4 | 28-03-2024 | CP Villarrobledo | 2-1 (2-1) | Tomelloso | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 24-03-2024 | Tomelloso | 0-3 (0-1) | Villarrubia CF | 7-10 (3-6) | 2.88 | 3.25 | 2.20 | L | 1.78 | -0.5 | 2.03 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Valdepenas | No Data | Tomelloso | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.05 | 3.40 | 3.00 | 2.05 | 3.40 | 3.00 | 1.88 | 2.5 | 1.93 | 1.88 | 2.5 | 1.93 | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 0.7 | 2.1 | Goal | 1 |
| 0.3 | Loss | 1.7 | 0.6 | Loss | 0.6 |
| 11.3 | Shot(OT) | 11.7 | 10 | Shot(OT) | 11.8 |
| 4.7 | Corner | 6.3 | 4.9 | Corner | 5.1 |
| 2.7 | Yellow Card | 2.3 | 2.8 | Yellow Card | 1.7 |
| 0 | Fouls | 0 | 9 | Fouls | 0 |
| 43% | Possession | 49% | 47.4% | Possession | 49.2% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Valdepenas ( 13 Matches) | Tomelloso ( 9 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 1 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-W | 0 | 2 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 3 | 0 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 1 | 0 | 0 | 1 |