ทีเด็ดบอล CD Lealtad vs Caudal
‹ คู่ก่อนหน้าSporting de Gijon B vs CD Colunga · อา. 18 ต.ค. 17:00 น. คู่ที่ 88 / 348เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›UC Ceares vs UD Gijon Industrial · อา. 18 ต.ค. 17:00 น.
Spanish Bizkaia-Tercera Division
🕒 18-10-2026 17:00 น.
CD Lealtadเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.0🌀กองกลางเสียการครองบอล45%🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2คู่ที่ 88 / 34817:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบต่ำ🧊 ★44⚖️ เสี่ยง 62% ★สมดุลVSCD LealtadCaudalใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ49% @2.5551% @2.50สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.88Caudalทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี48%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2🏠เต็งเจ้าบ้านCD Lealtadรอง 0 @1.93การ์ดยิงดุ🔥6.0CD Lealtadการ์ดรับหลวม🕳️7.2Caudalการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนCaudalต่อ 0 @1.88แนวรุก🔥8.4 vs 6.0Caudalการ์ดรับหลวม🕳️7.2CD Lealtadการ์ดยิงดุ🔥8.4Caudalการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.90พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥6.0 · 8.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.2 · 7.2รับหลวมทั้งคู่การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.90พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
CD Lealtadเจ้าบ้าน
💨แนวรุกลม6.0
🌀กองกลางเสียการครองบอล45%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2
คู่ที่ 88 / 34817:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบต่ำ🧊 ★44⚖️ เสี่ยง 62% ★สมดุลVS
CD LealtadCaudal
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
49% @2.5551% @2.50
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.88
Caudalทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี48%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2
🏠เต็งเจ้าบ้านCD Lealtad
รอง 0 @1.93
การ์ดยิงดุ🔥6.0CD Lealtad
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Caudal
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนCaudal
ต่อ 0 @1.88
แนวรุก🔥8.4 vs 6.0Caudal
การ์ดรับหลวม🕳️7.2CD Lealtad
การ์ดยิงดุ🔥8.4Caudal
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.90
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥6.0 · 8.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.2 · 7.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.90
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์CD Lealtad vs Caudal
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนCaudal ต่อ 0 @1.88การ์ด 3 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.90การ์ด 3 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCaudalโอกาสชนะ 36%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 2/2.544/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 2 แผน14 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Caudal · บิลหลัก 1X2 @2.50
ความเสี่ยงของบิล62%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Caudal ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.50 · ควรเป็น @2.39 (+4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Caudal 1 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Caudal ต่อ 0
ได้ 38%คืนทุน 29%เสีย 34%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 16%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Caudal · คาดสกอร์ 1.2 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Caudal ชนะ 1 ลูก21%
Caudal ชนะ 2 ลูก11%
Caudal ชนะ 3 ลูกขึ้นไป5%
เสมอ29%
CD Lealtad ชนะ 1 ลูก20%
CD Lealtad ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
Caudal ชนะ38%
Caudal ไม่แพ้66%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป16%
Caudal คลีนชีท30%
CD Lealtad ยิงไม่ได้29%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
CD Lealtad ไม่แพ้62%
Caudal ไม่แพ้66%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)70%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)44%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)23%
ยิงได้ทั้งคู่49%
ต่ำ 2.556%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%0-111%1-011%0-09%1-28%2-18%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Caudal)
- โอกาส Caudal ชนะ 38% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 66%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 29% ค่อนข้างสูง
- CD Lealtad ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด CD Lealtad เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส CD Lealtad ชนะ 34%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
CD Lealtad
ช1-0พ1-2พ0-1ส1-1ช2-0ช1-0
Caudal
ส2-2ช2-1พ0-4ช2-0ส1-1ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
CD Lealtadยิง 1.0 · เสีย 1.2 ต่อนัด
Caudalยิง 1.4 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
CD Lealtad
2.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 12
Caudal
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CD Lealtad
43%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 4
Caudal
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CD Lealtad
57%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 3
Caudal
50%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
CD Lealtad ชนะ 2เสมอ 3Caudal ชนะ 3
- 25-05-2025Caudal1 - 3CD Lealtad
- 19-05-2025CD Lealtad1 - 2Caudal
- 09-03-2025CD Lealtad0 - 0Caudal
- 27-10-2024Caudal2 - 1CD Lealtad
- 03-02-2024CD Lealtad1 - 0Caudal
- 17-09-2023Caudal0 - 0CD Lealtad
- 09-04-2023Caudal1 - 0CD Lealtad
- 11-12-2022CD Lealtad0 - 0Caudal
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน CD Lealtad@2.35 → @2.55▲ 8.5%
เสมอ@3.10 → @3.100.0%
ทีมเยือน Caudal@2.70 → @2.50▼ 7.4%
คู่อื่นใน Bizkaia-Tercera Division 34 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 18 ต.ค.16:30
At. PulpilenoDeportivo Maritimo
อา. 18 ต.ค.16:30
Torrejon CFCP Parla Escuela
อา. 18 ต.ค.16:30
RC AlcobendasLeganes B
อา. 18 ต.ค.16:30
CF Trival ValderasCala Pozuelo
อา. 18 ต.ค.16:30
Gran PenaCeltiga
อา. 18 ต.ค.16:45
UE TonaCE Europa B
อา. 18 ต.ค.16:45
MostolesCD Galapagar
อา. 18 ต.ค.17:00
Granada CF BAlmeria B
อา. 18 ต.ค.17:00
Atletico MalaguenoChurriana de la Vega
อา. 18 ต.ค.17:00
SD Eibar CSanturtzi CD
อา. 18 ต.ค.17:00
AlmansaAD San Clemente
อา. 18 ต.ค.17:00
Villarrubia CFCD Guadalajara B
อา. 18 ต.ค.17:00
Cerdanyola del VallesCF Montanesa
อา. 18 ต.ค.17:00
LHospitaletPobla Mafumet
อา. 18 ต.ค.17:00
CP San CristobalFC L Escala
อา. 18 ต.ค.17:00
AlmazanBurgos Promesas
อา. 18 ต.ค.17:00
FC Cartagena BSantomera
อา. 18 ต.ค.17:00
AD Mar Menor San JavierBullas Deportivo
อา. 18 ต.ค.17:00
CD Colonia MoscardoLas Rozas
อา. 18 ต.ค.17:00
AD Union AdarveSiello
อา. 18 ต.ค.17:00
Viveiro CFRacing Villalbes
อา. 18 ต.ค.17:00
SP VillafrancaCD Gevora
อา. 18 ต.ค.17:00
Astur CFCondal CF
อา. 18 ต.ค.17:00
Sporting de Gijon BCD Colunga
อา. 18 ต.ค.17:00
UC CearesUD Gijon Industrial
อา. 18 ต.ค.17:00
LlosetenseConstancia
อา. 18 ต.ค.17:15
CD AlhaurinoArenas Armilla
อา. 18 ต.ค.17:30
ChiclanaReal Betis C
อา. 18 ต.ค.17:30
Aguilas FC BUCAM Murcia CF B
อา. 18 ต.ค.17:30
CD BinissalemFormentera
อา. 18 ต.ค.17:30
CD MontijoCD Santa Amalia
อา. 18 ต.ค.17:30
CD CovadongaCD Mosconia
อา. 18 ต.ค.17:30
Silva SDCD Estradense
อา. 18 ต.ค.18:00
MarinoEstrella CF
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.35 | 3.10 | 2.70 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.93 | 0 | 1.88 | |
| Live | 2.55 | 3.10 | 2.50 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.93 | 0 | 1.88 | ||
| wewbet | Initial | 2.34 | 2.80 | 2.43 | 1.86 | 2/2.5 | 1.84 | 1.76 | 0 | 1.94 | |
| Live | 2.43 | 2.86 | 2.41 | 1.85 | 2/2.5 | 1.89 | 1.92 | 0 | 1.82 | ||
| 18Bet | Initial | 2.40 | 3.20 | 2.80 | 1.84 | 2/2.5 | 1.88 | 2.01 | 0 | 1.73 | |
| Live | 2.75 | 3.20 | 2.50 | 1.84 | 2/2.5 | 1.88 | 2.01 | 0 | 1.73 | ||
| 1xBet | Initial | 2.40 | 3.20 | 2.70 | 1.82 | 2/2.5 | 1.84 | 1.79 | 0 | 1.87 | |
| Live | 2.62 | 3.08 | 2.41 | 1.79 | 2/2.5 | 1.88 | 1.90 | 0 | 1.76 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.93 | AH: | 0 | Away | 1.88 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [Spain D4-8] CD Lealtad | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 4 | 10 | 8 | 50.0% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 3 | 4 | 8 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 2 | 1 | 6 | 4 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 4 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 2 | 1 | 3 | 2 | 11 | 3 | 50.0% |
| Home Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 2 | 2 | 6 | 4 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 1 | 0 | 5 | 6 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 3 | 2 | 11 | 50.0% |
| [Spain D4-7] Caudal | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 2 | 1 | 9 | 7 | 11 | 7 | 50.0% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 5 | 2 | 7 | 4 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 5 | 4 | 10 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 9 | 7 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 2 | 1 | 4 | 1 | 11 | 2 | 50.0% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 2 | 0 | 7 | 3 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 1 | 4 | 9 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 4 | 1 | 11 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| CD Lealtad Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 0% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 25-05-2025 | Caudal | 1-3 (1-2) | CD Lealtad | 3-2 (1-0) | 1.57 | 3.75 | 4.75 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | O |
| Spain D4 | 19-05-2025 | CD Lealtad | 1-2 (1-1) | Caudal | - | 2.50 | 3.40 | 2.40 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| Spain D4 | 09-03-2025 | CD Lealtad | 0-0 (0-0) | Caudal | 1-6 (0-4) | 3.60 | 3.20 | 1.91 | D | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | U |
| Spain D4 | 27-10-2024 | Caudal | 2-1 (0-0) | CD Lealtad | 0-2 (0-2) | 3.00 | 3.00 | 2.25 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| Spain D4 | 03-02-2024 | CD Lealtad | 1-0 (1-0) | Caudal | 2-0 (1-0) | 1.91 | 3.30 | 3.50 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| Spain D4 | 17-09-2023 | Caudal | 0-0 (0-0) | CD Lealtad | 1-6 (0-4) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| Spain D4 | 09-04-2023 | Caudal | 1-0 (0-0) | CD Lealtad | 5-2 (4-0) | 2.38 | 3.10 | 2.75 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | U |
| Spain D4 | 11-12-2022 | CD Lealtad | 0-0 (0-0) | Caudal | 11-2 (2-1) | 2.50 | 2.80 | 2.80 | D | 2.08 | 0/0.5 | 1.73 | L | U |
| Spain D4 | 30-03-2022 | CD Lealtad | 2-0 (2-0) | Caudal | 9-2 (5-0) | 2.40 | 2.75 | 3.00 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| Spain D4 | 14-11-2021 | Caudal | 2-3 (1-1) | CD Lealtad | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 19-07-2020 | CD Lealtad | 0-1 (0-0) | Caudal | 6-4 (2-2) | 1.90 | 3.25 | 3.50 | L | 1.98 | 0.5 | 1.82 | L | U |
| Spain D4 | 15-12-2019 | Caudal | 0-0 (0-0) | CD Lealtad | 6-2 (2-1) | 3.10 | 3.20 | 2.10 | D | 1.68 | 0 | 2.15 | D | U |
| Spain D4 | 14-10-2018 | Caudal | 1-5 (0-3) | CD Lealtad | 5-7 (4-3) | 1.95 | 3.40 | 3.20 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| SPA D4 | 21-01-2018 | CD Lealtad | 2-1 (0-0) | Caudal | 6-3 (3-1) | 1.85 | 3.25 | 3.75 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D4 | 03-09-2017 | Caudal | 1-0 (0-0) | CD Lealtad | 4-4 (2-4) | 2.30 | 3.00 | 2.87 | L | 1.75 | 0/0.5 | 2.05 | L | U |
| SPA D4 | 22-01-2017 | CD Lealtad | 1-1 (0-0) | Caudal | 5-4 (3-2) | 1.80 | 3.40 | 3.75 | D | 1.72 | 0.5 | 2.08 | L | U |
| SPA D4 | 04-09-2016 | Caudal | 0-1 (0-1) | CD Lealtad | 5-1 (2-1) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| CD Lealtad Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (7 games) 57% Home 0% Draw 43% Away Over/Under Odds (7 games) 43% Over 0% Draw 57% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 10-10-2026 | Union Langreo | 0-1 (0-1) | CD Lealtad | 6-7 (1-2) | 1.83 | 3.30 | 3.75 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| Spain D4 | 04-10-2026 | CD Lealtad | 2-0 (1-0) | Aviles Stadium CF | 3-10 (3-2) | 1.42 | 4.00 | 6.25 | W | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | U |
| Spain D4 | 27-09-2026 | CD Lealtad | 1-1 (1-0) | CD Llanes | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 20-09-2026 | Sporting de Gijon B | 1-0 (0-0) | CD Lealtad | 9-2 (6-0) | 2.00 | 3.30 | 3.25 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| Spain D4 | 12-09-2026 | CD Lealtad | 1-2 (0-2) | CD Praviano | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 07-09-2026 | L Entregu CF | 0-1 (0-0) | CD Lealtad | - | W | ||||||||
| INT CF | 08-08-2026 | UD Llanera | 1-0 (0-0) | CD Lealtad | 2-2 (2-1) | 2.30 | 3.60 | 2.55 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | U |
| SPA D4 | 03-05-2026 | CF Salmantino | 2-1 (1-0) | CD Lealtad | 8-4 (5-1) | 1.25 | 5.00 | 9.00 | L | 2.00 | 1.5/2 | 1.80 | W | O |
| SPA D4 | 26-04-2026 | CD Lealtad | 2-2 (0-0) | coruxo FC | - | 4.33 | 3.50 | 1.67 | D | 1.93 | -1 | 1.88 | W | O |
| SPA D4 | 19-04-2026 | UD Ourense | 3-1 (3-1) | CD Lealtad | 5-1 (0-1) | 1.27 | 4.50 | 9.50 | L | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | O |
| SPA D4 | 12-04-2026 | CD Lealtad | 2-3 (0-2) | Real Valladol B | 2-0 | 2.55 | 3.40 | 2.35 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| SPA D4 | 04-04-2026 | Atletico Astorga | 3-4 (0-3) | CD Lealtad | 6-7 (2-1) | 1.73 | 3.30 | 4.33 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| SPA D4 | 29-03-2026 | CD Lealtad | 0-2 (0-0) | Burgos Promesas | 6-3 (2-3) | 2.05 | 3.20 | 3.20 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| SPA D4 | 22-03-2026 | Deportivo La Coruna B | 3-1 (2-1) | CD Lealtad | 4-2 (2-2) | 1.30 | 5.00 | 7.00 | L | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | O |
| SPA D4 | 15-03-2026 | Bergantinos CF | 3-0 (1-0) | CD Lealtad | 5-3 (4-1) | 1.62 | 3.20 | 5.50 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| SPA D4 | 08-03-2026 | CD Lealtad | 1-0 (0-0) | G. Segoviana | 2-10 (0-5) | 3.25 | 3.00 | 2.10 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | U |
| SPA D4 | 01-03-2026 | Rayo Cantabria | 1-0 (0-0) | CD Lealtad | 5-9 (0-5) | 1.75 | 3.20 | 4.33 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| SPA D4 | 22-02-2026 | CD Lealtad | 1-2 (0-0) | Real Oviedo B | 6-1 (3-1) | 3.40 | 3.10 | 1.95 | L | 1.78 | -0.5 | 2.03 | L | O |
| SPA D4 | 15-02-2026 | Samanod | 0-2 (0-1) | CD Lealtad | 6-7 (1-4) | 3.00 | 3.10 | 2.20 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | D |
| SPA D4 | 08-02-2026 | CD Lealtad | 1-1 (0-0) | Union Langreo | 6-4 (5-2) | 2.15 | 3.00 | 3.10 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | D |
| No Data |
| Caudal Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 4 (40%) Lose 2 (20%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (8 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (8 games) 38% Over 0% Draw 63% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 11-10-2026 | Caudal | 1-1 (0-0) | Sporting de Gijon B | 8-3 (3-1) | 2.45 | 3.10 | 2.63 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| Spain D4 | 04-10-2026 | CD Praviano | 1-1 (0-0) | Caudal | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 27-09-2026 | Caudal | 2-0 (1-0) | L Entregu CF | 4-9 (1-4) | 1.57 | 3.75 | 4.75 | W | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | W | U |
| Spain D4 | 20-09-2026 | CD Covadonga | 4-0 (1-0) | Caudal | 2-1 | 1.80 | 3.40 | 3.80 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| Spain D4 | 13-09-2026 | Caudal | 2-1 (1-0) | UC Ceares | 6-2 (2-2) | 1.36 | 4.00 | 7.00 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| SPA FC | 10-09-2026 | CF Salmantino | 2-2 (0-0) | Caudal | 10-4 (3-3) | 1.70 | 3.50 | 4.10 | D | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | W | O |
| Spain D4 | 06-09-2026 | Astur CF | 0-3 (0-2) | Caudal | 1-3 (0-1) | 13.00 | 7.00 | 1.14 | W | 1.90 | -2 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 20-08-2026 | Real Oviedo B | 1-0 (1-0) | Caudal | 6-3 (2-2) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | U |
| SPA FC | 17-08-2026 | Caudal | 1-1 (1-0) | CD Praviano | 2-0 | 1.73 | 3.50 | 4.00 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 13-08-2026 | Caudal | 2-1 (2-0) | CyD Leonesa Jupiter Leones B | 0-2 (0-2) | W | ||||||||
| INT CF | 06-08-2026 | Club Siero | 2-1 (0-0) | Caudal | 2-3 (1-2) | 3.60 | 3.60 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| Spain D4 | 21-06-2026 | Caudal | 1-1 (1-0) | Atletico Central | 4-0 (3-0) | 2.50 | 3.00 | 2.60 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| Spain D4 | 15-06-2026 | Atletico Central | 2-0 (1-0) | Caudal | 4-3 (3-1) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| SPA TRFEF PO | 07-06-2026 | CD Covadonga | 2-4 (0-2) | Caudal | 6-5 (2-4) | 1.91 | 3.25 | 3.50 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| SPA TRFEF PO | 31-05-2026 | Caudal | 2-1 (1-1) | CD Covadonga | 3-4 (1-2) | 3.25 | 3.25 | 2.00 | W | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | O |
| SPA TRFEF PO | 24-05-2026 | Sporting de Gijon B | 0-0 (0-0) | Caudal | 5-2 (3-1) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| SPA TRFEF PO | 17-05-2026 | Caudal | 0-0 (0-0) | Sporting de Gijon B | 2-1 (1-0) | 2.75 | 3.20 | 2.30 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| Spain D4 | 10-05-2026 | CD Tuilla | 1-3 (1-2) | Caudal | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | Caudal | 0-1 (0-1) | Club Siero | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | SD Navarro CF | 1-2 (0-2) | Caudal | - | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 26-10 | Away | CD Colunga | 7 Days |
| Spain D4 | 02-11 | Home | Club Siero | 14 Days |
| Spain D4 | 09-11 | Away | EI San Martin | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 26-10 | Home | Aviles Stadium CF | 7 Days |
| Spain D4 | 02-11 | Away | Union Langreo | 14 Days |
| Spain D4 | 09-11 | Home | CD Llanes | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.35 | 3.10 | 2.70 | 2.55 | 3.10 | 2.50 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.93 | 0 | 1.88 | 1.93 | 0 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1.3 | 1 | Goal | 1.4 |
| 0.3 | Loss | 0.7 | 1.2 | Loss | 1.2 |
| 11 | Shot(OT) | 8 | 11.3 | Shot(OT) | 7.8 |
| 5 | Corner | 6 | 3.2 | Corner | 3.4 |
| 4 | Yellow Card | 2 | 2.6 | Yellow Card | 1.5 |
| 0 | Fouls | 0 | 0 | Fouls | 7 |
| 56.5% | Possession | 52% | 44.7% | Possession | 48.2% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| CD Lealtad ( 6 Matches) | Caudal ( 42 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 1 | 8 | 5 |
| HT-D / FT-W | 0 | 1 | 5 | 5 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-L | 1 | 0 | 2 | 4 |