ทีเด็ดบอล Silva SD vs CD Estradense
‹ คู่ก่อนหน้าCD Covadonga vs CD Mosconia · อา. 18 ต.ค. 17:30 น. คู่ที่ 113 / 348เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Vorderland (W) vs Sturm Graz'Stattegg (W) · อา. 18 ต.ค. 17:45 น.
Spanish Bizkaia-Tercera Division
🕒 18-10-2026 17:30 น.
Silva SDเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+4.2✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 113 / 34817:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 59% ★แพงเกินจริงVSSilva SDCD Estradenseใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ36% @3.4064% @1.95สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.78 · เยือน 2.03CD Estradenseทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.2🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านSilva SDรอง 0.5 @1.78พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.0 vs 9.6Silva SDแนวรับ🛡️7.8 vs 10.8Silva SDการ์ดยิงดุ🔥12.0Silva SDการ์ดรับหลวม🕳️10.8CD Estradenseการ์ดได้ราคา💰7/10Silva SDการ์ด 6 ใบ✈️เต็งทีมเยือนCD Estradenseต่อ 0.5 @2.03การ์ดรับหลวม🕳️7.8Silva SDการ์ดยิงดุ🔥9.6CD Estradenseการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.83พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥12.0 · 9.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.8 · 10.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.4เส้น 2/2.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.0·1.6ลูก/นัดการ์ด 8 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.98ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Silva SDเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+4.2✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 113 / 34817:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 59% ★แพงเกินจริงVS
Silva SDCD Estradense
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
36% @3.4064% @1.95
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.78 · เยือน 2.03
CD Estradenseทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.6
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.2
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านSilva SD
รอง 0.5 @1.78
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.0 vs 9.6Silva SD
แนวรับ🛡️7.8 vs 10.8Silva SD
การ์ดยิงดุ🔥12.0Silva SD
การ์ดรับหลวม🕳️10.8CD Estradense
การ์ดได้ราคา💰7/10Silva SD
การ์ด 6 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนCD Estradense
ต่อ 0.5 @2.03
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Silva SD
การ์ดยิงดุ🔥9.6CD Estradense
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.83
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥12.0 · 9.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.8 · 10.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.4เส้น 2/2.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.0·1.6ลูก/นัด
การ์ด 8 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.98
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Silva SD vs CD Estradense
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านSilva SD รอง 0.5 @1.78การ์ด 6 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.83การ์ด 8 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCD Estradenseโอกาสชนะ 46%
🛡️พิศดารติด 5 แผน1 · 2 · 7 · 17b · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: CD Estradense · บิลหลัก 1X2 @1.95
ความเสี่ยงของบิล59%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา CD Estradense ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.95 · ควรเป็น @2.18 (-11%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง CD Estradense 20 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป CD Estradense ต่อ 0.5
ได้ 41%เสีย 59%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 18%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง CD Estradense · คาดสกอร์ 2.1 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
CD Estradense ชนะ 1 ลูก23%
CD Estradense ชนะ 2 ลูก12%
CD Estradense ชนะ 3 ลูกขึ้นไป6%
เสมอ26%
Silva SD ชนะ 1 ลูก13%
Silva SD ชนะ 2 ลูกขึ้นไป19%
สรุป
CD Estradense ชนะ41%
CD Estradense ไม่แพ้67%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป18%
CD Estradense คลีนชีท13%
Silva SD ยิงไม่ได้25%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Silva SD ไม่แพ้59%
CD Estradense ไม่แพ้67%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)86%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)67%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)45%
ยิงได้ทั้งคู่65%
ต่ำ 2.533%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-19%1-19%2-07%1-07%2-26%3-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง CD Estradense)
- โอกาส CD Estradense ชนะ 41% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 67%
- เจอกันล่าสุด CD Estradense ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.95 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @2.18 (11%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- โอกาส Silva SD ชนะ 33%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Silva SD
ส1-1ช2-1พ0-2พ2-4ส0-0ช3-1
CD Estradense
พ1-3ส1-1ช3-1พ0-2ช3-2ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Silva SDยิง 2.0 · เสีย 1.3 ต่อนัด
CD Estradenseยิง 1.6 · เสีย 1.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Silva SD
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 20
CD Estradense
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 25
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Silva SD
50%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 2
CD Estradense
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Silva SD
75%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 1
CD Estradense
63%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Silva SD ชนะ 1เสมอ 2CD Estradense ชนะ 5
- 14-02-2026CD Estradense2 - 1Silva SD
- 28-09-2025Silva SD0 - 1CD Estradense
- 15-02-2025Silva SD0 - 0CD Estradense
- 06-10-2024CD Estradense0 - 0Silva SD
- 11-02-2024Silva SD0 - 1CD Estradense
- 24-09-2023CD Estradense0 - 2Silva SD
- 25-03-2023Silva SD1 - 2CD Estradense
- 04-12-2022CD Estradense3 - 1Silva SD
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Silva SD@2.70 → @3.40▲ 25.9%
เสมอ@3.10 → @3.25▲ 4.8%
ทีมเยือน CD Estradense@2.35 → @1.95▼ 17.0%
คู่อื่นใน Bizkaia-Tercera Division 34 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 18 ต.ค.16:30
At. PulpilenoDeportivo Maritimo
อา. 18 ต.ค.16:30
Torrejon CFCP Parla Escuela
อา. 18 ต.ค.16:30
RC AlcobendasLeganes B
อา. 18 ต.ค.16:30
CF Trival ValderasCala Pozuelo
อา. 18 ต.ค.16:30
Gran PenaCeltiga
อา. 18 ต.ค.16:45
UE TonaCE Europa B
อา. 18 ต.ค.16:45
MostolesCD Galapagar
อา. 18 ต.ค.17:00
Granada CF BAlmeria B
อา. 18 ต.ค.17:00
Atletico MalaguenoChurriana de la Vega
อา. 18 ต.ค.17:00
SD Eibar CSanturtzi CD
อา. 18 ต.ค.17:00
AlmansaAD San Clemente
อา. 18 ต.ค.17:00
Villarrubia CFCD Guadalajara B
อา. 18 ต.ค.17:00
Cerdanyola del VallesCF Montanesa
อา. 18 ต.ค.17:00
LHospitaletPobla Mafumet
อา. 18 ต.ค.17:00
CP San CristobalFC L Escala
อา. 18 ต.ค.17:00
AlmazanBurgos Promesas
อา. 18 ต.ค.17:00
FC Cartagena BSantomera
อา. 18 ต.ค.17:00
AD Mar Menor San JavierBullas Deportivo
อา. 18 ต.ค.17:00
CD Colonia MoscardoLas Rozas
อา. 18 ต.ค.17:00
AD Union AdarveSiello
อา. 18 ต.ค.17:00
Viveiro CFRacing Villalbes
อา. 18 ต.ค.17:00
SP VillafrancaCD Gevora
อา. 18 ต.ค.17:00
Astur CFCondal CF
อา. 18 ต.ค.17:00
Sporting de Gijon BCD Colunga
อา. 18 ต.ค.17:00
CD LealtadCaudal
อา. 18 ต.ค.17:00
UC CearesUD Gijon Industrial
อา. 18 ต.ค.17:00
LlosetenseConstancia
อา. 18 ต.ค.17:15
CD AlhaurinoArenas Armilla
อา. 18 ต.ค.17:30
ChiclanaReal Betis C
อา. 18 ต.ค.17:30
Aguilas FC BUCAM Murcia CF B
อา. 18 ต.ค.17:30
CD BinissalemFormentera
อา. 18 ต.ค.17:30
CD MontijoCD Santa Amalia
อา. 18 ต.ค.17:30
CD CovadongaCD Mosconia
อา. 18 ต.ค.18:00
MarinoEstrella CF
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.70 | 3.10 | 2.35 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.78 | -0.5 | 2.03 | |
| Live | 3.40 | 3.25 | 1.95 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.78 | -0.5 | 2.03 | ||
| wewbet | Initial | 2.90 | 2.84 | 2.00 | 1.77 | 2/2.5 | 1.93 | 1.96 | 0/-0.5 | 1.74 | |
| Live | 2.97 | 2.90 | 2.02 | 1.79 | 2/2.5 | 1.95 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.76 | ||
| 18Bet | Initial | 3.05 | 3.10 | 2.30 | 1.88 | 2/2.5 | 1.84 | 1.79 | 0/-0.5 | 1.94 | |
| Live | 3.10 | 3.15 | 2.30 | 1.88 | 2/2.5 | 1.84 | 1.79 | 0/-0.5 | 1.94 | ||
| pinnacle | Initial | 2.86 | 2.99 | 2.37 | 1.81 | 2/2.5 | 1.95 | 1.73 | 0/-0.5 | 2.05 | |
| Live | 3.41 | 3.17 | 2.01 | 1.78 | 2/2.5 | 1.99 | 2.02 | 0/-0.5 | 1.76 | ||
| 1xBet | Initial | 2.45 | 3.20 | 2.65 | 2.09 | 2.5 | 1.63 | 1.94 | 0 | 1.77 | |
| Live | 3.42 | 3.16 | 2.00 | 1.75 | 2/2.5 | 1.92 | 1.91 | 0/-0.5 | 1.72 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.78 | AH: | -0.5 | Away | 2.03 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [Spain D4-11] Silva SD | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 9 | 8 | 11 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 3 | 2 | 17 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 7 | 6 | 6 | 5 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 9 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 4 | 6 | 13 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 0 | 3 | 0 | 1 | 1 | 3 | 10 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 3 | 3 | 12 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 4 | 6 | 16.7% |
| [Spain D4-7] CD Estradense | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 10 | 10 | 7 | 50.0% |
| Home Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 7 | 6 | 6 | 4 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 4 | 4 | 11 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 10 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 5 | 5 | 15 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 4 | 3 | 12 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 5 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Silva SD Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (8 games) 38% Home 13% Draw 50% Away Over/Under Odds (8 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 14-02-2026 | CD Estradense | 2-1 (1-0) | Silva SD | 8-5 (2-3) | 1.57 | 3.40 | 5.50 | L | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | O |
| Spain D4 | 28-09-2025 | Silva SD | 0-1 (0-1) | CD Estradense | - | 4.20 | 3.40 | 1.73 | L | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | U |
| Spain D4 | 15-02-2025 | Silva SD | 0-0 (0-0) | CD Estradense | 4-9 (1-2) | 2.50 | 3.00 | 2.60 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| Spain D4 | 06-10-2024 | CD Estradense | 0-0 (0-0) | Silva SD | 1-1 (1-0) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| Spain D4 | 11-02-2024 | Silva SD | 0-1 (0-0) | CD Estradense | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 24-09-2023 | CD Estradense | 0-2 (0-2) | Silva SD | 13-0 (5-0) | 2.00 | 3.30 | 3.10 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| Spain D4 | 25-03-2023 | Silva SD | 1-2 (0-0) | CD Estradense | 7-0 | 2.45 | 3.10 | 2.63 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| Spain D4 | 04-12-2022 | CD Estradense | 3-1 (2-0) | Silva SD | 2-4 (1-1) | 1.80 | 3.30 | 4.20 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| Spain D4 | 20-02-2022 | CD Estradense | 2-0 (0-0) | Silva SD | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 17-10-2021 | Silva SD | 5-0 (4-0) | CD Estradense | 1-3 | 2.15 | 3.20 | 3.00 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| Spain D4 | 25-04-2021 | CD Estradense | 2-0 (0-0) | Silva SD | 5-7 (4-4) | 1.30 | 4.75 | 7.50 | L | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | L | U |
| Spain D4 | 02-04-2021 | Silva SD | 1-4 (1-1) | CD Estradense | 5-5 (5-2) | 2.40 | 3.20 | 2.63 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| Spain D4 | 05-01-2020 | Silva SD | 0-2 (0-0) | CD Estradense | 5-4 (2-1) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Silva SD Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (4 games) 75% Home 0% Draw 25% Away Over/Under Odds (4 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 11-10-2026 | Lalin | 1-3 (1-0) | Silva SD | 2-5 (1-2) | 1.90 | 3.25 | 3.60 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| Spain D4 | 03-10-2026 | Silva SD | 0-0 (0-0) | Racing Villalbes | 7-0 (4-0) | 3.10 | 3.00 | 2.20 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | U |
| Spain D4 | 27-09-2026 | Portonovo | 4-2 (2-0) | Silva SD | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 19-09-2026 | Silva SD | 0-2 (0-0) | CD Boiro | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 13-09-2026 | CD Barco | 1-2 (0-2) | Silva SD | 6-5 (2-3) | 2.05 | 3.10 | 3.30 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | O |
| Spain D4 | 06-09-2026 | Silva SD | 1-1 (1-1) | Celtiga | 1-3 (1-1) | 2.38 | 3.10 | 2.70 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| SPA FC | 02-08-2026 | Atletico Arteixo | 0-2 (0-0) | Silva SD | 3-3 (4-2) | 1.73 | 3.60 | 3.80 | W | |||||
| Spain D4 | 09-05-2026 | Atletico Arteixo | 2-2 (2-0) | Silva SD | 2-4 (2-0) | D | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | Silva SD | 5-2 (2-1) | CF Noia | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | Racing Villalbes | 0-3 (0-1) | Silva SD | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 19-04-2026 | Silva SD | 3-1 (1-0) | UD Barbadas | 8-4 (3-0) | 1.80 | 3.20 | 4.10 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| Spain D4 | 12-04-2026 | CF Alondras | 1-1 (0-0) | Silva SD | 3-3 (1-1) | D | ||||||||
| Spain D4 | 05-04-2026 | Silva SD | 0-1 (0-0) | CD Lugo B Polvorin | 3-10 (1-3) | 2.80 | 3.00 | 2.38 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| Spain D4 | 02-04-2026 | CD Barco | 3-3 (2-2) | Silva SD | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 28-03-2026 | Gran Pena | 4-1 (0-1) | Silva SD | - | 1.67 | 3.40 | 4.50 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | O |
| Spain D4 | 22-03-2026 | Viveiro CF | 0-0 (0-0) | Silva SD | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 19-03-2026 | Silva SD | 1-0 (1-0) | Celtiga | 1-4 (0-2) | 3.40 | 3.10 | 2.00 | W | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | U |
| Spain D4 | 15-03-2026 | Cambados | 1-1 (1-0) | Silva SD | 3-8 (2-7) | 2.05 | 3.10 | 3.30 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | D |
| Spain D4 | 08-03-2026 | Silva SD | 1-1 (0-1) | CD Boiro | 6-1 (1-1) | 3.75 | 3.10 | 1.91 | D | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | D |
| Spain D4 | 22-02-2026 | Silva SD | 2-1 (1-0) | Compostela | 3-4 (2-1) | 5.50 | 3.50 | 1.53 | W | 1.82 | -1 | 1.97 | W | O |
| No Data |
| CD Estradense Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (8 games) 63% Home 13% Draw 25% Away Over/Under Odds (8 games) 63% Over 0% Draw 38% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 11-10-2026 | Racing Villalbes | 1-2 (0-0) | CD Estradense | 1-9 (1-3) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| Spain D4 | 04-10-2026 | CD Estradense | 3-2 (2-1) | CD Boiro | 6-5 (3-2) | 2.75 | 3.10 | 2.30 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| Spain D4 | 27-09-2026 | Celtiga | 2-0 (1-0) | CD Estradense | 2-12 (1-3) | 2.88 | 3.10 | 2.25 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| Spain D4 | 21-09-2026 | CD Estradense | 3-1 (0-1) | Montaneros CF | 9-2 (7-1) | W | ||||||||
| Spain D4 | 12-09-2026 | Atletico Arteixo | 1-1 (0-0) | CD Estradense | 5-6 (2-2) | 2.60 | 3.10 | 2.45 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| Spain D4 | 07-09-2026 | CD Estradense | 1-3 (0-2) | Sarriana | 7-3 (2-3) | 2.30 | 3.25 | 2.70 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | O |
| INT CF | 29-08-2026 | Compostela | 2-2 (1-0) | CD Estradense | 4-4 (2-2) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 13-08-2026 | CD Estradense | 2-0 (1-0) | coruxo FC | 5-9 (5-4) | 3.75 | 3.40 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 09-08-2026 | CD Estradense | 0-5 (0-0) | Pontevedra | - | L | ||||||||
| SPA TRFEF PO | 23-05-2026 | Atletico Arteixo | 1-2 (0-0) | CD Estradense | 1-7 (1-4) | 2.10 | 3.00 | 3.30 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| SPA TRFEF PO | 16-05-2026 | CD Estradense | 0-1 (0-0) | Atletico Arteixo | 14-2 (7-1) | 2.15 | 3.10 | 3.10 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| Spain D4 | 10-05-2026 | CD Estradense | 3-1 (1-1) | CD Barco | 8-2 (5-2) | W | ||||||||
| Spain D4 | 01-05-2026 | Compostela | 2-1 (1-1) | CD Estradense | 0-10 (0-5) | 1.80 | 3.50 | 3.60 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| Spain D4 | 25-04-2026 | CD Estradense | 2-0 (0-0) | Viveiro CF | 6-2 (2-1) | W | ||||||||
| Spain D4 | 20-04-2026 | CD Estradense | 2-1 (0-0) | UD Somozas | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 12-04-2026 | Montaneros CF | 0-1 (0-0) | CD Estradense | 7-2 (4-1) | 2.35 | 3.20 | 2.63 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | U |
| Spain D4 | 06-04-2026 | CD Estradense | 1-1 (1-0) | Arosa SC | 6-3 (4-0) | 2.45 | 3.20 | 2.55 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| Spain D4 | 02-04-2026 | CD Estradense | 1-0 (0-0) | CD Lugo B Polvorin | 2-7 (2-5) | 1.91 | 3.20 | 3.60 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| Spain D4 | 28-03-2026 | Atletico Arteixo | 2-1 (0-1) | CD Estradense | - | 2.60 | 3.20 | 2.38 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| Spain D4 | 23-03-2026 | CD Estradense | 0-0 (0-0) | CF Noia | 6-2 (1-0) | 1.44 | 3.80 | 6.25 | D | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 26-10 | Away | Pontevedra CF B | 7 Days |
| Spain D4 | 02-11 | Home | Viveiro CF | 14 Days |
| Spain D4 | 09-11 | Away | Antela FC | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 26-10 | Home | Viveiro CF | 7 Days |
| Spain D4 | 02-11 | Away | CF Alondras | 14 Days |
| Spain D4 | 09-11 | Home | Gran Pena | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.70 | 3.10 | 2.35 | 3.40 | 3.25 | 1.95 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.78 | -0.5 | 2.03 | 1.78 | -0.5 | 2.03 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 1.7 | 2 | Goal | 1.6 |
| 1.7 | Loss | 1.7 | 1.3 | Loss | 1.8 |
| 6.5 | Shot(OT) | 9.7 | 7 | Shot(OT) | 9.7 |
| 6 | Corner | 9 | 4.2 | Corner | 7.2 |
| 2.5 | Yellow Card | 3 | 2 | Yellow Card | 2.7 |
| 53.5% | Fouls | 55.7% | 50.6% | Fouls | 55.4% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Silva SD ( 40 Matches) | CD Estradense ( 40 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 3 | 5 | 3 |
| HT-D / FT-W | 2 | 1 | 5 | 4 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-D | 2 | 4 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-D | 1 | 2 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 4 | 1 | 0 | 4 |
| HT-L / FT-L | 5 | 7 | 3 | 3 |