ทีเด็ดบอล Vorderland (W) vs Sturm Graz'Stattegg (W)
‹ คู่ก่อนหน้าDebreceni VSC II vs Salgotarjani Baratok TC · อา. 18 ต.ค. 17:30 น. คู่ที่ 93 / 177เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Zenit St. Petersburg vs Terek Grozny · อา. 18 ต.ค. 18:00 น.
Austrian Frauen Bundesliga
🕒 18-10-2026 17:45 น.
Vorderland (W)เจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 93 / 17717:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 57% ★แพงเกินจริงVSVorderland (W)Sturm Graz'Stattegg (W)ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ38% @3.0062% @1.85สูง/ต่ำ 3 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90Sturm Graz'Stattegg (W)ทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านVorderland (W)รอง 0.5 @1.90พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥13.2 vs 12.0Vorderland (W)แนวรับ🛡️8.4 vs 10.8Vorderland (W)การ์ดยิงดุ🔥13.2Vorderland (W)การ์ดรับหลวม🕳️10.8Sturm Graz'Stattegg (W)การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส1 พ0Vorderland (W)การ์ด 6 ใบ✈️เต็งทีมเยือนSturm Graz'Stattegg (W)ต่อ 0.5 @1.90พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันการ์ดรับหลวม🕳️8.4Vorderland (W)การ์ดยิงดุ🔥12.0Sturm Graz'Stattegg (W)การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Sturm Graz'Stattegg (W)การ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @2.00พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥13.2 · 12.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️8.4 · 10.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.7เส้น 3การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.2·2.0ลูก/นัดการ์ด 9 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.80การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
Vorderland (W)เจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 93 / 17717:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 57% ★แพงเกินจริงVS
Vorderland (W)Sturm Graz'Stattegg (W)
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
38% @3.0062% @1.85
สูง/ต่ำ 3 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
Sturm Graz'Stattegg (W)ทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ12.0
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านVorderland (W)
รอง 0.5 @1.90
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥13.2 vs 12.0Vorderland (W)
แนวรับ🛡️8.4 vs 10.8Vorderland (W)
การ์ดยิงดุ🔥13.2Vorderland (W)
การ์ดรับหลวม🕳️10.8Sturm Graz'Stattegg (W)
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส1 พ0Vorderland (W)
การ์ด 6 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนSturm Graz'Stattegg (W)
ต่อ 0.5 @1.90
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันการ์ดรับหลวม🕳️8.4Vorderland (W)
การ์ดยิงดุ🔥12.0Sturm Graz'Stattegg (W)
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Sturm Graz'Stattegg (W)
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @2.00
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥13.2 · 12.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️8.4 · 10.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.7เส้น 3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.2·2.0ลูก/นัด
การ์ด 9 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.80
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Vorderland (W) vs Sturm Graz'Stattegg (W)
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านVorderland (W) รอง 0.5 @1.90การ์ด 6 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @2.00การ์ด 9 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSturm Graz'Stattegg (W)โอกาสชนะ 48%
🛡️พิศดารติด 7 แผน1 · 2 · 3 · 7 · 17a · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Sturm Graz'Stattegg (W) · บิลหลัก 1X2 @1.85
ความเสี่ยงของบิล57%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Sturm Graz'Stattegg (W) ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.85 · ควรเป็น @2.04 (-9%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Sturm Graz'Stattegg (W) 18 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Sturm Graz'Stattegg (W) ต่อ 0.5
ได้ 43%เสีย 57%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 21%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Sturm Graz'Stattegg (W) · คาดสกอร์ 2.2 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Sturm Graz'Stattegg (W) ชนะ 1 ลูก23%
Sturm Graz'Stattegg (W) ชนะ 2 ลูก13%
Sturm Graz'Stattegg (W) ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ22%
Vorderland (W) ชนะ 1 ลูก14%
Vorderland (W) ชนะ 2 ลูกขึ้นไป21%
สรุป
Sturm Graz'Stattegg (W) ชนะ43%
Sturm Graz'Stattegg (W) ไม่แพ้65%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป21%
Sturm Graz'Stattegg (W) คลีนชีท12%
Vorderland (W) ยิงไม่ได้20%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Vorderland (W) ไม่แพ้57%
Sturm Graz'Stattegg (W) ไม่แพ้65%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)89%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)73%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)52%
ยิงได้ทั้งคู่71%
ต่ำ 2.527%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-19%1-18%2-27%1-26%3-16%2-05%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Sturm Graz'Stattegg (W))
- โอกาส Sturm Graz'Stattegg (W) ชนะ 43% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 65%
- Sturm Graz'Stattegg (W) ยิงเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Sturm Graz'Stattegg (W) ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.85 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @2.04 (9%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- Vorderland (W) ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Vorderland (W) เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Vorderland (W) ชนะ 35%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Vorderland (W)
ช1-0ส2-2ช3-1ช4-0ช1-0ช6-1
Sturm Graz'Stattegg (W)
ช4-0ช2-0พ1-6พ0-2พ0-2ส2-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Vorderland (W)ยิง 2.2 · เสีย 1.4 ต่อนัด
Sturm Graz'Stattegg (W)ยิง 2.0 · เสีย 1.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Vorderland (W)
3.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 20
Sturm Graz'Stattegg (W)
3.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 23ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Vorderland (W)
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
Sturm Graz'Stattegg (W)
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Vorderland (W)
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 4
Sturm Graz'Stattegg (W)
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Vorderland (W) ชนะ 3เสมอ 0Sturm Graz'Stattegg (W) ชนะ 5
- 01-08-2026Sturm Graz'Stattegg (W)6 - 2Vorderland (W)
- 29-03-2026Vorderland (W)0 - 2Sturm Graz'Stattegg (W)
- 12-10-2025Sturm Graz'Stattegg (W)0 - 2Vorderland (W)
- 02-03-2025Vorderland (W)1 - 3Sturm Graz'Stattegg (W)
- 06-10-2024Sturm Graz'Stattegg (W)1 - 0Vorderland (W)
- 24-03-2024Sturm Graz'Stattegg (W)0 - 2Vorderland (W)
- 01-09-2023Vorderland (W)2 - 0Sturm Graz'Stattegg (W)
- 25-03-2023Vorderland (W)2 - 4Sturm Graz'Stattegg (W)
คู่อื่นใน Frauen Bundesliga 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 3.00 | 4.10 | 1.85 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.90 | -0.5 | 1.90 | |
| Live | 3.00 | 4.10 | 1.85 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.90 | -0.5 | 1.90 | ||
| 18Bet | Initial | 2.60 | 3.50 | 2.15 | 1.86 | 3 | 1.67 | 1.70 | 0/-0.5 | 1.82 | |
| Live | 2.90 | 3.70 | 1.95 | 1.90 | 3 | 1.68 | 1.81 | 0/-0.5 | 1.75 | ||
| Interwetten | Initial | 2.75 | 3.60 | 2.20 | 1.55 | 2.5 | 2.20 | 1.60 | -0.5 | 2.10 | |
| Live | 2.90 | 3.55 | 2.15 | 1.55 | 2.5 | 2.20 | 1.60 | -0.5 | 2.10 | ||
| 1xBet | Initial | 2.63 | 4.20 | 2.12 | 1.58 | 2.5 | 2.23 | 2.08 | 0 | 1.67 | |
| Live | 3.14 | 3.54 | 1.97 | 1.72 | 2.5/3 | 1.96 | 1.53 | -0.5/1 | 2.28 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | -0.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [AFB-4] Vorderland (W) | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 5 | 1 | 2 | 19 | 13 | 16 | 4 | 62.5% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 12 | 3 | 7 | 5 | 66.7% |
| Away Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 7 | 10 | 9 | 2 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 1 | 0 | 17 | 4 | 16 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 4 | 2 | 2 | 7 | 7 | 14 | 4 | 50.0% |
| Home Field | 3 | 3 | 0 | 0 | 4 | 1 | 9 | 4 | 100.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 3 | 6 | 5 | 4 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 7 | 1 | 14 | 66.7% |
| [AFB-2] Sturm Graz'Stattegg (W) | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 6 | 2 | 1 | 22 | 8 | 20 | 2 | 66.7% |
| Home Field | 5 | 4 | 0 | 1 | 13 | 5 | 12 | 3 | 80.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 9 | 3 | 8 | 3 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 12 | 6 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 7 | 2 | 0 | 14 | 1 | 23 | 1 | 77.8% |
| Home Field | 5 | 4 | 1 | 0 | 8 | 0 | 13 | 1 | 80.0% |
| Away Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 6 | 1 | 10 | 1 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 9 | 1 | 14 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| Vorderland (W) Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 0 (0%) Lose 7 (70%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 2.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AFB | 01-08-2026 | Sturm Graz'Stattegg (W) | 6-2 (3-0) | Vorderland (W) | 7-2 (7-1) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | O |
| AFB | 29-03-2026 | Vorderland (W) | 0-2 (0-0) | Sturm Graz'Stattegg (W) | 3-9 (3-4) | 3.25 | 4.00 | 1.80 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | U |
| AFB | 12-10-2025 | Sturm Graz'Stattegg (W) | 0-2 (0-0) | Vorderland (W) | 10-3 (5-1) | 1.55 | 4.00 | 4.50 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | W | U |
| AFB | 02-03-2025 | Vorderland (W) | 1-3 (0-1) | Sturm Graz'Stattegg (W) | 3-4 (1-2) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| AFB | 06-10-2024 | Sturm Graz'Stattegg (W) | 1-0 (0-0) | Vorderland (W) | 5-5 (3-1) | 1.48 | 4.20 | 5.25 | L | 1.78 | 1 | 2.03 | D | U |
| AFB | 24-03-2024 | Sturm Graz'Stattegg (W) | 0-2 (0-1) | Vorderland (W) | 1-4 (0-2) | 2.30 | 4.00 | 2.30 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| AFB | 01-09-2023 | Vorderland (W) | 2-0 (2-0) | Sturm Graz'Stattegg (W) | 7-7 (5-0) | 2.75 | 4.00 | 2.00 | W | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | U |
| AFB | 25-03-2023 | Vorderland (W) | 2-4 (1-3) | Sturm Graz'Stattegg (W) | 4-6 (2-4) | 3.60 | 4.20 | 1.67 | L | 1.85 | -1 | 1.95 | L | O |
| AFB | 11-09-2022 | Sturm Graz'Stattegg (W) | 4-1 (2-1) | Vorderland (W) | 2-0 (1-0) | 1.22 | 7.00 | 8.00 | L | 1.85 | 2 | 1.95 | L | O |
| AFB | 26-03-2022 | Vorderland (W) | 1-3 (1-1) | Sturm Graz'Stattegg (W) | 3-8 (1-4) | 5.00 | 5.00 | 1.40 | L | 1.88 | -1/1.5 | 1.93 | L | O |
| AFB | 12-09-2021 | Sturm Graz'Stattegg (W) | 3-2 (2-1) | Vorderland (W) | 7-5 (3-4) | 1.13 | 7.50 | 11.00 | L | 1.85 | 2.5 | 1.95 | W | O |
| AFB | 09-05-2021 | Sturm Graz'Stattegg (W) | 2-0 (2-0) | Vorderland (W) | 3-1 (2-1) | 1.05 | 12.00 | 17.00 | L | 1.90 | 3 | 1.90 | W | U |
| AFB | 01-11-2020 | Vorderland (W) | 0-4 (0-2) | Sturm Graz'Stattegg (W) | - | L | ||||||||
| AFB | 02-11-2019 | Sturm Graz'Stattegg (W) | 3-0 (1-0) | Vorderland (W) | 7-2 (2-0) | 1.16 | 7.00 | 9.00 | L | 1.92 | 2 | 1.88 | L | U |
| AFB | 24-03-2019 | Vorderland (W) | 1-2 (1-0) | Sturm Graz'Stattegg (W) | - | L | ||||||||
| AFB | 26-08-2018 | Sturm Graz'Stattegg (W) | 4-0 (1-0) | Vorderland (W) | 8-2 (1-0) | 1.28 | 6.00 | 6.00 | L | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | O |
| AFB | 03-06-2018 | Vorderland (W) | 0-3 (0-2) | Sturm Graz'Stattegg (W) | 4-5 (2-3) | 7.50 | 5.50 | 1.25 | L | 2.00 | -1.5 | 1.80 | L | U |
| AFB | 12-11-2017 | Sturm Graz'Stattegg (W) | 6-0 (3-0) | Vorderland (W) | 13-2 (8-1) | 1.25 | 6.00 | 7.00 | L | 1.85 | 1.5 | 1.95 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Vorderland (W) Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 1 (10%) Lose 3 (30%) 2.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 0% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AFB | 03-10-2026 | Vorderland (W) | 6-1 (2-1) | Union Kleinmunchen (W) | 5-2 (1-1) | 1.33 | 4.75 | 6.50 | W | 1.85 | 1.5 | 1.95 | W | O |
| AFB | 27-09-2026 | Sudburgenland (W) | 0-1 (0-0) | Vorderland (W) | 5-5 (5-2) | 12.00 | 9.50 | 1.14 | W | 1.90 | -2.5 | 1.90 | L | U |
| AFB | 20-09-2026 | Vorderland (W) | 4-0 (1-0) | First Vienna (W) | 3-8 (2-4) | 2.35 | 3.60 | 2.45 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| AFB | 12-09-2026 | Red Bull Salzburg (W) | 1-3 (0-3) | Vorderland (W) | 13-4 (5-1) | 1.80 | 4.00 | 3.25 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| AFB | 29-08-2026 | Vorderland (W) | 2-2 (1-0) | LASK Linz (W) | - | D | ||||||||
| AFB | 23-08-2026 | Rapid Vienna (W) | 0-1 (0-0) | Vorderland (W) | 4-8 (3-2) | 1.80 | 4.00 | 3.25 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| AFB | 16-08-2026 | St. Polten (W) | 3-0 (3-0) | Vorderland (W) | 6-1 (4-0) | 1.08 | 10.00 | 15.00 | L | 1.88 | 2.5/3 | 1.93 | L | U |
| AFB | 01-08-2026 | Sturm Graz'Stattegg (W) | 6-2 (3-0) | Vorderland (W) | 7-2 (7-1) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Vorderland (W) | 3-0 (2-0) | FC Luzern (W) | 3-3 (1-2) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | U |
| AFB | 23-05-2026 | Union Kleinmunchen (W) | 1-0 (0-0) | Vorderland (W) | 0-6 (0-3) | 4.10 | 4.00 | 1.62 | L | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | U |
| AFB | 09-05-2026 | LASK Linz (W) | 0-0 (0-0) | Vorderland (W) | - | D | ||||||||
| AFB | 03-05-2026 | Vorderland (W) | 1-3 (1-0) | First Vienna (W) | 4-7 (0-6) | 2.75 | 4.00 | 2.00 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | O |
| AFB | 26-04-2026 | Vorderland (W) | 3-3 (2-1) | Sudburgenland (W) | 4-5 (2-2) | 1.14 | 7.50 | 12.00 | D | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | L | O |
| AFB | 29-03-2026 | Vorderland (W) | 0-2 (0-0) | Sturm Graz'Stattegg (W) | 3-9 (3-4) | 3.25 | 4.00 | 1.80 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | U |
| AFB | 22-03-2026 | First Vienna (W) | 2-0 (0-0) | Vorderland (W) | 10-4 (4-2) | 2.38 | 3.20 | 2.63 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | U |
| AFB | 15-03-2026 | Vorderland (W) | 1-9 (1-4) | St. Polten (W) | 2-4 (2-4) | 6.25 | 4.20 | 1.40 | L | 1.98 | -1/1.5 | 1.83 | L | O |
| AFB | 22-02-2026 | LASK Linz (W) | 1-2 (0-2) | Vorderland (W) | - | W | ||||||||
| AFB | 07-12-2025 | Sudburgenland (W) | 2-6 (2-3) | Vorderland (W) | 3-8 (2-4) | 7.50 | 5.00 | 1.27 | W | 1.83 | -1.5/2 | 1.98 | W | O |
| AFB | 23-11-2025 | Vorderland (W) | 1-0 (0-0) | Union Kleinmunchen (W) | - | W | ||||||||
| AFB | 09-11-2025 | Neulengbach (W) | 0-2 (0-1) | Vorderland (W) | 3-6 (0-2) | 3.50 | 3.50 | 1.83 | W | 1.93 | -0.5 | 1.88 | W | U |
| No Data |
| Sturm Graz'Stattegg (W) Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AFB | 04-10-2026 | St. Polten (W) | 2-2 (1-2) | Sturm Graz'Stattegg (W) | 4-4 (1-1) | 1.22 | 5.50 | 9.00 | D | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | W | O |
| UEFA W EL | 30-09-2026 | Sturm Graz'Stattegg (W) | 0-2 (0-1) | VfL Wolfsburg (W) | 0-7 (0-1) | 9.00 | 7.00 | 1.17 | L | 1.85 | -2/2.5 | 1.95 | W | U |
| AFB | 27-09-2026 | Sturm Graz'Stattegg (W) | 0-2 (0-0) | Austria Wien (W) | 1-8 (0-5) | 4.33 | 3.80 | 1.60 | L | 2.03 | -0.5/1 | 1.78 | L | U |
| UEFA W EL | 24-09-2026 | VfL Wolfsburg (W) | 6-1 (4-0) | Sturm Graz'Stattegg (W) | 9-3 (3-1) | 1.07 | 10.00 | 21.00 | L | 1.83 | 3 | 1.98 | L | O |
| AFB | 18-09-2026 | Sturm Graz'Stattegg (W) | 2-0 (1-0) | Rapid Vienna (W) | 9-3 (7-1) | 1.42 | 4.00 | 6.00 | W | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | W | U |
| AFB | 13-09-2026 | Union Kleinmunchen (W) | 0-4 (0-3) | Sturm Graz'Stattegg (W) | - | W | ||||||||
| UEFA W EL | 02-09-2026 | Gintra Universitetas (W) | 3-5 (3-4) | Sturm Graz'Stattegg (W) | 2-7 (0-4) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | W | 1.98 | -1 | 1.83 | W | O |
| AFB | 29-08-2026 | Sturm Graz'Stattegg (W) | 3-1 (3-0) | Sudburgenland (W) | 2-0 (1-0) | 1.08 | 11.00 | 21.00 | W | 1.90 | 3 | 1.90 | L | U |
| UEFA W EL | 27-08-2026 | Sturm Graz'Stattegg (W) | 2-1 (0-1) | Gintra Universitetas (W) | 12-1 (5-0) | 1.67 | 4.10 | 3.75 | W | 1.83 | 2 | 1.98 | L | U |
| AFB | 22-08-2026 | First Vienna (W) | 1-1 (0-0) | Sturm Graz'Stattegg (W) | 3-12 (3-4) | 3.00 | 3.60 | 1.95 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| AFB | 16-08-2026 | Sturm Graz'Stattegg (W) | 2-0 (1-0) | Red Bull Salzburg (W) | 7-4 (6-0) | 1.75 | 3.70 | 3.70 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| AFB | 07-08-2026 | LASK Linz (W) | 0-2 (0-1) | Sturm Graz'Stattegg (W) | 2-6 (0-2) | 6.00 | 5.00 | 1.33 | W | 1.85 | -1.5 | 1.95 | W | U |
| AFB | 01-08-2026 | Sturm Graz'Stattegg (W) | 6-2 (3-0) | Vorderland (W) | 7-2 (7-1) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | O |
| AFB | 29-05-2026 | Sturm Graz'Stattegg (W) | 2-2 (0-0) | Red Bull Salzburg (W) | - | D | ||||||||
| AFB | 22-05-2026 | Sturm Graz'Stattegg (W) | 2-3 (1-1) | St. Polten (W) | - | L | ||||||||
| AFB | 17-05-2026 | Sturm Graz'Stattegg (W) | 1-2 (0-1) | Austria Wien (W) | - | L | ||||||||
| AFB | 09-05-2026 | Austria Wien (W) | 3-1 (2-0) | Sturm Graz'Stattegg (W) | 5-2 (4-1) | 1.20 | 6.00 | 9.00 | L | 1.95 | 2 | 1.85 | D | O |
| AFB | 01-05-2026 | St. Polten (W) | 2-0 (1-0) | Sturm Graz'Stattegg (W) | - | L | ||||||||
| AFB | 25-04-2026 | Red Bull Salzburg (W) | 0-1 (0-1) | Sturm Graz'Stattegg (W) | - | W | ||||||||
| AUT CW | 04-04-2026 | Austria Wien (W) | 2-0 (1-0) | Sturm Graz'Stattegg (W) | 8-5 (4-2) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| AFB | 25-10 | Away | Austria Wien (W) | 7 Days |
| AFB | 01-11 | Home | St. Polten (W) | 14 Days |
| AFB | 15-11 | Home | Rapid Vienna (W) | 28 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| AFB | 25-10 | Home | LASK Linz (W) | 7 Days |
| AFB | 01-11 | Away | Red Bull Salzburg (W) | 14 Days |
| AFB | 15-11 | Home | First Vienna (W) | 28 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.00 | 4.10 | 1.85 | 3.00 | 4.10 | 1.85 | 2.00 | 3 | 1.80 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.90 | -0.5 | 1.90 | 1.90 | -0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 3.7 | Goal | 0.7 | 2.2 | Goal | 2 |
| 0.3 | Loss | 2 | 1.4 | Loss | 1.8 |
| 11.7 | Shot(OT) | 20.7 | 10.4 | Shot(OT) | 12.7 |
| 4.3 | Corner | 1.7 | 4.1 | Corner | 5.6 |
| 1 | Yellow Card | 0.7 | 0.7 | Yellow Card | 1 |
| 0 | Fouls | 5 | 0 | Fouls | 5.7 |
| 51% | Possession | 33.7% | 50.2% | Possession | 52.6% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Vorderland (W) ( 30 Matches) | Sturm Graz'Stattegg (W) ( 33 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 5 | 7 | 6 |
| HT-D / FT-W | 2 | 3 | 1 | 4 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 3 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 1 | 3 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 2 | 4 | 0 |
| HT-L / FT-L | 3 | 3 | 2 | 4 |