ทีเด็ดบอล Debreceni VSC II vs Salgotarjani Baratok TC
‹ คู่ก่อนหน้าFC Bacau vs FC Gloria Bistrita · อา. 18 ต.ค. 17:30 น. คู่ที่ 84 / 169เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Vorderland (W) vs Sturm Graz'Stattegg (W) · อา. 18 ต.ค. 17:45 น.
Hungary NB III
🕒 18-10-2026 17:30 น.
Debreceni VSC IIเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+3.0✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4คู่ที่ 84 / 16917:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่727พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 52% ★แพงเกินจริงVSDebreceni VSC IISalgotarjani Baratok TCใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ84% @1.3316% @7.00สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 1.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90Salgotarjani Baratok TCทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.8📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.2🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านDebreceni VSC IIต่อ 1.5 @1.90พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥14.4 vs 10.8Debreceni VSC IIการ์ดยิงดุ🔥14.4Debreceni VSC IIการ์ดรับหลวม🕳️9.6Salgotarjani Baratok TCการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส0 พ2Debreceni VSC IIการ์ดได้ราคา💰7/10Debreceni VSC IIการ์ด 6 ใบ✈️เต็งทีมเยือนSalgotarjani Baratok TCรอง 1.5 @1.90พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️9.6 vs 11.4Salgotarjani Baratok TCการ์ดรับหลวม🕳️11.4Debreceni VSC IIการ์ดยิงดุ🔥10.8Salgotarjani Baratok TCการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @2.00พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥14.4 · 10.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️11.4 · 9.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.9เส้น 3/3.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.4·1.8ลูก/นัดการ์ดเสียทั้งคู่🥅1.9·1.6ลูก/นัดการ์ด 7 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.80ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Debreceni VSC IIเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+3.0✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
คู่ที่ 84 / 16917:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่727พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 52% ★แพงเกินจริงVS
Debreceni VSC IISalgotarjani Baratok TC
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
84% @1.3316% @7.00
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 1.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
Salgotarjani Baratok TCทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ10.8
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.2
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านDebreceni VSC II
ต่อ 1.5 @1.90
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥14.4 vs 10.8Debreceni VSC II
การ์ดยิงดุ🔥14.4Debreceni VSC II
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Salgotarjani Baratok TC
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส0 พ2Debreceni VSC II
การ์ดได้ราคา💰7/10Debreceni VSC II
การ์ด 6 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนSalgotarjani Baratok TC
รอง 1.5 @1.90
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️9.6 vs 11.4Salgotarjani Baratok TC
การ์ดรับหลวม🕳️11.4Debreceni VSC II
การ์ดยิงดุ🔥10.8Salgotarjani Baratok TC
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @2.00
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥14.4 · 10.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️11.4 · 9.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.9เส้น 3/3.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.4·1.8ลูก/นัด
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.9·1.6ลูก/นัด
การ์ด 7 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.80
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Debreceni VSC II vs Salgotarjani Baratok TC
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านDebreceni VSC II ต่อ 1.5 @1.90การ์ด 6 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @2.00การ์ด 7 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งDebreceni VSC IIโอกาสชนะ 67%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 7 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Debreceni VSC II · บิลหลัก แฮนดิแคป 1.5
ความเสี่ยงของบิล52%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Debreceni VSC II ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.33 · ควรเป็น @1.43 (-7%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Debreceni VSC II 54 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Debreceni VSC II ต่อ 1.5
ได้ 48%เสีย 52%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 48% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Debreceni VSC II · คาดสกอร์ 2.2 - 1.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Debreceni VSC II ชนะ 1 ลูก15%
Debreceni VSC II ชนะ 2 ลูก24%
Debreceni VSC II ชนะ 3 ลูกขึ้นไป24%
เสมอ20%
Salgotarjani Baratok TC ชนะ 1 ลูก9%
Salgotarjani Baratok TC ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
Debreceni VSC II ชนะ62%
Debreceni VSC II ไม่แพ้83%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป48%
Debreceni VSC II คลีนชีท17%
Salgotarjani Baratok TC ยิงไม่ได้12%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Debreceni VSC II ไม่แพ้83%
Salgotarjani Baratok TC ไม่แพ้38%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)90%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)75%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)55%
ยิงได้ทั้งคู่73%
ต่ำ 2.525%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-18%1-18%2-27%1-27%3-16%3-25%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Debreceni VSC II)
- โอกาส Debreceni VSC II ชนะ 62% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 83%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 48%
- Debreceni VSC II ยิงเฉลี่ย 2.4 ลูก/นัด
- Salgotarjani Baratok TC เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
- Debreceni VSC II ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.33 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.43 (7%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 48%
- เจอกันล่าสุด Salgotarjani Baratok TC เคยชนะ 2 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Debreceni VSC II
พ2-5ช3-1พ2-4ช3-1ช2-1ช4-0
Salgotarjani Baratok TC
พ1-2พ0-1ช2-1พ0-1ช1-0พ1-4
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Debreceni VSC IIยิง 2.4 · เสีย 1.9 ต่อนัด
Salgotarjani Baratok TCยิง 1.8 · เสีย 1.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Debreceni VSC II
4.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 21ครึ่งหลัง 22
Salgotarjani Baratok TC
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Debreceni VSC II
83%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 1
Salgotarjani Baratok TC
33%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Debreceni VSC II
57%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 2
Salgotarjani Baratok TC
33%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 1เสียราคา 1
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
3 นัดที่เจอกัน
Debreceni VSC II ชนะ 1เสมอ 0Salgotarjani Baratok TC ชนะ 2
- 01-03-2025Debreceni VSC II2 - 0Salgotarjani Baratok TC
- 07-04-2024Debreceni VSC II2 - 3Salgotarjani Baratok TC
- 13-09-2020Debreceni VSC II2 - 3Salgotarjani Baratok TC
คู่อื่นใน NB III 5 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.33 | 4.50 | 7.00 | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | 1.90 | 1.5 | 1.90 | |
| Live | 1.33 | 4.50 | 7.00 | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | 1.90 | 1.5 | 1.90 | ||
| wewbet | Initial | 1.28 | 4.36 | 6.75 | 1.94 | 3/3.5 | 1.74 | 1.85 | 1.5 | 1.83 | |
| Live | 1.28 | 4.36 | 6.75 | 1.94 | 3/3.5 | 1.74 | 1.85 | 1.5 | 1.83 | ||
| 18Bet | Initial | 1.31 | 4.40 | 7.00 | 1.86 | 3/3.5 | 1.67 | 1.81 | 1.5 | 1.71 | |
| Live | 1.33 | 4.50 | 7.00 | 1.88 | 3/3.5 | 1.69 | 1.83 | 1.5 | 1.73 | ||
| 1xBet | Initial | 1.32 | 4.60 | 8.70 | 2.18 | 3.5 | 1.60 | 1.85 | 1.5 | 1.85 | |
| Live | 1.30 | 4.50 | 8.50 | 1.93 | 3/3.5 | 1.75 | 1.83 | 1.5 | 1.82 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 1.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| Debreceni VSC II | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| Salgotarjani Baratok TC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| Debreceni VSC II Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 | ||||||||||||||
| Win 1 (33%) Draw 0 (0%) Lose 2 (67%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (3 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (3 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D3E | 01-03-2025 | Debreceni VSC II | 2-0 (1-0) | Salgotarjani Baratok TC | 4-4 (1-3) | 3.50 | 3.25 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| HUN D3E | 07-04-2024 | Debreceni VSC II | 2-3 (2-2) | Salgotarjani Baratok TC | 7-6 (2-2) | 1.25 | 5.20 | 8.00 | L | 1.75 | 1.5 | 2.05 | L | O |
| HUN D3E | 13-09-2020 | Debreceni VSC II | 2-3 (1-1) | Salgotarjani Baratok TC | 4-3 (1-1) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | L | 1.88 | 0.5 | 1.92 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Debreceni VSC II Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 2.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (7 games) 57% Home 14% Draw 29% Away Over/Under Odds (7 games) 71% Over 14% Draw 14% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D3E | 11-10-2026 | Debreceni VSC II | 4-0 (3-0) | Nyiregyhaza B | - | 1.10 | 8.00 | 13.00 | W | 1.90 | 2.5 | 1.90 | W | O |
| HUN D3E | 03-10-2026 | Tarpa SC | 1-2 (1-0) | Debreceni VSC II | - | W | ||||||||
| HUN D3E | 26-09-2026 | Debreceni VSC II | 3-1 (2-1) | Tiszafured VSE | 4-5 (4-3) | 1.73 | 3.90 | 3.80 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| HUN D3E | 19-09-2026 | Cigand SE | 4-2 (3-1) | Debreceni VSC II | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 05-09-2026 | Debreceni VSC II | 3-1 (2-0) | Tiszaujvaros | 11-3 (4-0) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| HUN D3E | 29-08-2026 | Ozd-Sajovolgye | 5-2 (2-1) | Debreceni VSC II | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 26-08-2026 | Debreceni VSC II | 5-2 (1-1) | Eger SE | 5-4 (3-3) | 2.25 | 3.60 | 2.55 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| HUN D3E | 19-08-2026 | Diosgyori VTK II | 0-0 (0-0) | Debreceni VSC II | 5-4 (4-2) | 2.90 | 3.75 | 2.00 | D | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| HUN D3E | 15-08-2026 | DEAC | 3-2 (1-0) | Debreceni VSC II | - | 1.50 | 4.00 | 4.75 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | D | O |
| HUN D3E | 08-08-2026 | Debreceni VSC II | 1-2 (1-1) | Fuzesabonyi SC | 6-0 (6-0) | 1.44 | 4.50 | 5.00 | L | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | L | D |
| HUN D3E | 25-07-2026 | Debreceni VSC II | 5-2 (2-1) | Hajdunanas | 3-3 (3-3) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 04-07-2026 | Varfurdo Gyulai Termal FC | 4-2 (0-0) | Debreceni VSC II | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 17-05-2026 | Debreceni VSC II | 4-1 (0-0) | Tiszaujvaros | 5-0 (3-0) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | W | 1.83 | 1 | 1.98 | W | O |
| HUN D3E | 10-05-2026 | Diosgyori VTK II | 0-3 (0-1) | Debreceni VSC II | 4-9 (1-2) | 2.45 | 3.50 | 2.38 | W | 1.93 | 0 | 1.88 | W | D |
| HUN D3E | 03-05-2026 | Debreceni VSC II | 5-1 (3-1) | putnok Vse | 7-3 (5-3) | 1.85 | 3.75 | 3.30 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| HUN D3E | 19-04-2026 | Debreceni VSC II | 1-1 (1-0) | Tarpa SC | 3-8 (1-1) | 1.62 | 3.90 | 4.20 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| HUN D3E | 05-04-2026 | Kisvarda II | 4-1 (1-1) | Debreceni VSC II | 3-7 (2-3) | 1.75 | 3.75 | 3.60 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| HUN D3E | 29-03-2026 | Debreceni VSC II | 5-1 (3-0) | Nyiregyhaza B | 7-6 (2-0) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | O |
| HUN D3E | 22-03-2026 | Fuzesabonyi SC | 0-3 (0-1) | Debreceni VSC II | 3-2 (2-1) | 4.00 | 3.80 | 1.67 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | O |
| HUN D3E | 08-03-2026 | Debreceni VSC II | 3-1 (1-0) | Hatvan | - | 1.20 | 5.75 | 10.00 | W | 1.90 | 2 | 1.90 | D | O |
| No Data |
| Salgotarjani Baratok TC Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 0 (0%) Lose 7 (70%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (3 games) 33% Home 33% Draw 33% Away Over/Under Odds (3 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D3E | 10-10-2026 | Salgotarjani Baratok TC | 1-4 (1-3) | DEAC | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 03-10-2026 | Nyiregyhaza B | 0-1 (0-0) | Salgotarjani Baratok TC | 5-1 (2-0) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| HUN D3E | 26-09-2026 | Salgotarjani Baratok TC | 0-1 (0-0) | Fuzesabonyi SC | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 19-09-2026 | Tarpa SC | 1-2 (0-1) | Salgotarjani Baratok TC | - | W | ||||||||
| HUN D3E | 05-09-2026 | Salgotarjani Baratok TC | 0-1 (0-0) | Diosgyori VTK II | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 29-08-2026 | Tiszafured VSE | 2-1 (1-0) | Salgotarjani Baratok TC | - | L | ||||||||
| HUN Cup | 21-08-2026 | Salgotarjani Baratok TC | 0-2 (0-1) | Mateszalkai MTK | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 16-08-2026 | Cigand SE | 2-0 (1-0) | Salgotarjani Baratok TC | 4-3 (3-1) | 1.20 | 6.00 | 9.00 | L | 1.93 | 2 | 1.88 | D | U |
| HUN Cup | 01-08-2026 | Kabai Meteorit SE | 0-12 (0-8) | Salgotarjani Baratok TC | - | W | ||||||||
| HUN D3E | 25-07-2026 | Godollo | 3-1 (2-0) | Salgotarjani Baratok TC | 5-6 (2-1) | 1.80 | 4.00 | 3.25 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | TJ Banik Kalinovo | 1-1 (0-0) | Salgotarjani Baratok TC | - | D | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Hatvan | 1-0 (0-0) | Salgotarjani Baratok TC | - | L | ||||||||
| INT CF | 14-02-2026 | Salgotarjani Baratok TC | 1-3 (0-0) | FTC Filakovo | - | L | ||||||||
| INT CF | 07-02-2026 | III.Keruleti TVE | 2-1 (0-0) | Salgotarjani Baratok TC | - | L | ||||||||
| INT CF | 31-01-2026 | Eger SE | 2-1 (0-0) | Salgotarjani Baratok TC | - | L | ||||||||
| INT CF | 29-01-2026 | Salgotarjani Baratok TC | 2-2 (1-1) | TJ Banik Kalinovo | - | D | ||||||||
| HUN Cup | 13-09-2025 | Salgotarjani Baratok TC | 1-4 (0-2) | Duna-Tisza | - | L | ||||||||
| HUN Cup | 23-08-2025 | Hodoscsepanyi SE | 0-3 (0-0) | Salgotarjani Baratok TC | - | W | ||||||||
| HUN Cup | 02-08-2025 | Salgotarjani Baratok TC | 3-1 (1-0) | Marshall Andornaktalya | - | W | ||||||||
| HUN D3E | 27-04-2025 | Diosgyori VTK II | 2-0 (2-0) | Salgotarjani Baratok TC | 4-4 (2-2) | 1.80 | 3.25 | 3.90 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Debreceni VSC II | No Data | Salgotarjani Baratok TC | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.33 | 4.50 | 7.00 | 1.33 | 4.50 | 7.00 | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | 1.90 | 1.5 | 1.90 | 1.90 | 1.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 3 | Goal | 0.7 | 2.4 | Goal | 1.8 |
| 0.7 | Loss | 1.7 | 1.9 | Loss | 1.6 |
| 4 | Shot(OT) | 10 | 7 | Shot(OT) | 13.3 |
| 4 | Corner | 1 | 6 | Corner | 3.3 |
| 2.5 | Yellow Card | 1 | 2 | Yellow Card | 2.2 |
| 55% | Fouls | 57% | 56.2% | Fouls | 46.7% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Debreceni VSC II ( 38 Matches) | Salgotarjani Baratok TC ( 11 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 10 | 2 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-W | 5 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-W | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 2 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-D | 1 | 2 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 1 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-L | 2 | 5 | 1 | 5 |