ทีเด็ดบอล FC Dabas vs BKV Elore
‹ คู่ก่อนหน้า1908 Szac Budapest vs Balatonalmadi SE · อา. 18 ต.ค. 18:00 น. คู่ที่ 102 / 169เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›St. Polten (W) vs Austria Wien (W) · อา. 18 ต.ค. 18:00 น.
Hungary NB III
🕒 18-10-2026 18:00 น.
FC Dabasเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-4.2✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 102 / 16918:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ6พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ610พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 40% ★★ราคาคุ้มVSFC DabasBKV Eloreใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ73% @1.5727% @4.33สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85BKV Eloreทีมเยือน💨แนวรุกลม5.4📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-15.0🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส20.4⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านFC Dabasต่อ 1 @1.95แนวรุก🔥7.8 vs 5.4FC Dabasแนวรับ🛡️12.0 vs 20.4FC Dabasการ์ดยิงดุ🔥7.8FC Dabasการ์ดรับหลวม🕳️20.4BKV Eloreการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนBKV Eloreรอง 1 @1.85การ์ดรับหลวม🕳️12.0FC Dabasการ์ดยิงดุ🔥5.4BKV Eloreการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.85พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.8 · 5.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️12.0 · 20.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.8เส้น 3/3.5การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.0·3.4ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุดการ์ด 8 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.95พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำการ์ด 1 ใบ
FC Dabasเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-4.2✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 102 / 16918:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
6พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ610พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 40% ★★ราคาคุ้มVS
FC DabasBKV Elore
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
73% @1.5727% @4.33
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85
BKV Eloreทีมเยือน
💨แนวรุกลม5.4
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-15.0
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส20.4
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านFC Dabas
ต่อ 1 @1.95
แนวรุก🔥7.8 vs 5.4FC Dabas
แนวรับ🛡️12.0 vs 20.4FC Dabas
การ์ดยิงดุ🔥7.8FC Dabas
การ์ดรับหลวม🕳️20.4BKV Elore
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนBKV Elore
รอง 1 @1.85
การ์ดรับหลวม🕳️12.0FC Dabas
การ์ดยิงดุ🔥5.4BKV Elore
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.85
พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.8 · 5.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️12.0 · 20.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.8เส้น 3/3.5
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.0·3.4ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุด
การ์ด 8 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.95
พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์FC Dabas vs BKV Elore
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านFC Dabas ต่อ 1 @1.95การ์ด 4 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.85การ์ด 8 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFC Dabasโอกาสชนะ 57%
🛡️พิศดารติด 4 แผน6 · 10 · 22 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FC Dabas · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล40%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา FC Dabas ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @1.57 · ควรเป็น @1.49 (+5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FC Dabas 36 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป FC Dabas ต่อ 1
ได้ 52%คืนทุน 8%เสีย 40%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 52% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FC Dabas · คาดสกอร์ 2.5 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FC Dabas ชนะ 1 ลูก8%
FC Dabas ชนะ 2 ลูก22%
FC Dabas ชนะ 3 ลูกขึ้นไป29%
เสมอ21%
BKV Elore ชนะ 1 ลูก11%
BKV Elore ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
FC Dabas ชนะ60%
FC Dabas ไม่แพ้81%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป52%
FC Dabas คลีนชีท25%
BKV Elore ยิงไม่ได้8%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FC Dabas ไม่แพ้81%
BKV Elore ไม่แพ้40%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)90%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)75%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)55%
ยิงได้ทั้งคู่69%
ต่ำ 2.525%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-19%3-17%1-17%2-06%2-26%3-05%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FC Dabas)
- โอกาส FC Dabas ชนะ 60% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 81%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 52%
- ราคา @1.57 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.49 (คุ้มกว่า 5%)
- BKV Elore เสียเฉลี่ย 3.4 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 52%
- เจอกันล่าสุด BKV Elore เคยชนะ 2 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FC Dabas
พ0-5ส1-1พ0-1พ0-6ช1-0ส1-1
BKV Elore
ส2-2พ1-3ช1-0พ0-4พ0-3ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FC Dabasยิง 1.3 · เสีย 2.0 ต่อนัด
BKV Eloreยิง 0.9 · เสีย 3.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FC Dabas
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 16
BKV Elore
4.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 28
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Dabas
67%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 2
BKV Elore
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Dabas
43%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 4
BKV Elore
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
5 นัดที่เจอกัน
FC Dabas ชนะ 1เสมอ 2BKV Elore ชนะ 2
- 31-01-2026FC Dabas2 - 0BKV Elore
- 23-11-2025BKV Elore4 - 1FC Dabas
- 28-08-2024BKV Elore1 - 1FC Dabas
- 31-03-2024FC Dabas1 - 2BKV Elore
- 09-09-2023BKV Elore1 - 1FC Dabas
คู่อื่นใน NB III 5 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.57 | 4.00 | 4.33 | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | 1.95 | 1 | 1.85 | |
| Live | 1.57 | 4.00 | 4.33 | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | 1.95 | 1 | 1.85 | ||
| wewbet | Initial | 1.53 | 3.92 | 4.02 | 1.86 | 3/3.5 | 1.82 | 1.89 | 1 | 1.79 | |
| Live | 1.53 | 3.92 | 4.02 | 1.86 | 3/3.5 | 1.82 | 1.89 | 1 | 1.79 | ||
| 1xBet | Initial | 1.59 | 4.10 | 4.62 | 2.07 | 3.5 | 1.67 | 2.37 | 1.5 | 1.51 | |
| Live | 1.54 | 4.10 | 4.65 | 1.87 | 3/3.5 | 1.80 | 1.66 | 0.5/1 | 1.99 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | 1 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| FC Dabas | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| BKV Elore | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| FC Dabas Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 | ||||||||||||||
| Win 1 (20%) Draw 2 (40%) Lose 2 (40%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (4 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (4 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 31-01-2026 | FC Dabas | 2-0 (0-0) | BKV Elore | - | W | ||||||||
| HUN D3E | 23-11-2025 | BKV Elore | 4-1 (2-0) | FC Dabas | 1-5 (1-4) | 2.30 | 3.50 | 2.50 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| HUN D3E | 28-08-2024 | BKV Elore | 1-1 (1-0) | FC Dabas | 7-1 (2-1) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | D | 1.80 | 1 | 2.00 | W | U |
| HUN D3E | 31-03-2024 | FC Dabas | 1-2 (1-0) | BKV Elore | 4-9 (3-1) | 2.38 | 3.25 | 2.60 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| HUN D3E | 09-09-2023 | BKV Elore | 1-1 (0-1) | FC Dabas | 2-4 (1-3) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FC Dabas Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (7 games) 43% Home 0% Draw 57% Away Over/Under Odds (7 games) 57% Over 14% Draw 29% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D3E | 10-10-2026 | Hodmezovasarhelyi | 1-1 (0-0) | FC Dabas | - | D | ||||||||
| HUN D3E | 04-10-2026 | FC Dabas | 1-0 (0-0) | Csepel | 6-5 (1-3) | 2.30 | 4.00 | 2.30 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| HUN D3E | 27-09-2026 | ESMTK Budapest | 6-0 (3-0) | FC Dabas | 2-6 (1-2) | 1.22 | 5.25 | 9.00 | L | 2.00 | 2 | 1.80 | L | O |
| HUN D3E | 20-09-2026 | FC Dabas | 0-1 (0-1) | III.Keruleti TVE | 8-4 (1-3) | 4.00 | 4.00 | 1.62 | L | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | U |
| HUN Cup | 12-09-2026 | Cigand SE | 1-1 (1-0) | FC Dabas | - | D | ||||||||
| HUN D3E | 05-09-2026 | Varfurdo Gyulai Termal FC | 5-0 (2-0) | FC Dabas | 6-0 (4-0) | 1.25 | 5.50 | 7.50 | L | 1.83 | 1.5/2 | 1.98 | L | O |
| HUN D3E | 30-08-2026 | FC Dabas | 1-2 (1-2) | Ujpesti TE B | 4-5 (2-3) | 2.75 | 3.60 | 2.10 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | D |
| HUN Cup | 22-08-2026 | Felsopakony KSE | 1-3 (0-2) | FC Dabas | - | W | ||||||||
| HUN D3E | 16-08-2026 | FC Dabas | 3-1 (2-0) | Kispest Honved II | 7-4 (5-1) | 1.85 | 3.60 | 3.40 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| HUN D3E | 12-08-2026 | Monori SE | 2-3 (1-2) | FC Dabas | 3-6 (2-3) | 1.53 | 4.00 | 5.00 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | O |
| HUN Cup | 01-08-2026 | Mako | 0-5 (0-2) | FC Dabas | - | W | ||||||||
| HUN D3E | 26-07-2026 | FC Dabas | 1-4 (1-1) | Szeged-Csanad Grosics II | 1-4 (1-4) | 1.70 | 3.75 | 3.80 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 11-07-2026 | FC Dabas | 6-1 (0-0) | Komarom VSE | - | W | ||||||||
| INT CF | 01-07-2026 | FC Dabas | 1-1 (0-0) | Budaorsi SC | - | D | ||||||||
| INT CF | 27-06-2026 | Ivancsa | 2-1 (0-0) | FC Dabas | - | L | ||||||||
| INT CF | 24-06-2026 | FC Dabas | 0-3 (0-0) | Duna-Tisza | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 24-05-2026 | Varfurdo Gyulai Termal FC | 3-0 (1-0) | FC Dabas | 8-2 (6-2) | 1.36 | 4.50 | 6.25 | L | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | U |
| HUN D3E | 26-04-2026 | Vasas SC II | 2-1 (1-1) | FC Dabas | 3-5 (1-3) | 1.62 | 3.80 | 4.33 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | D |
| HUN D3E | 27-03-2026 | FC Dabas | 1-2 (0-2) | Monori SE | 4-5 (3-1) | 4.20 | 3.90 | 1.62 | L | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | L | O |
| HUN D3E | 14-03-2026 | FC Dabas | 2-3 (2-0) | III.Keruleti TVE | 6-2 (4-1) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| No Data |
| BKV Elore Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 2 (20%) Lose 7 (70%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 3.4 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D3E | 11-10-2026 | BKV Elore | 1-1 (0-1) | Szeged-Csanad Grosics II | 3-12 (0-6) | 5.00 | 4.50 | 1.44 | D | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | W | U |
| HUN D3E | 03-10-2026 | Vasas SC II | 3-0 (0-0) | BKV Elore | 13-3 (5-3) | 1.20 | 6.50 | 9.00 | L | 1.80 | 2 | 2.00 | L | U |
| HUN D3E | 27-09-2026 | BKV Elore | 0-4 (0-1) | Bekescsaba | 8-8 (4-5) | 3.90 | 4.00 | 1.65 | L | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | O |
| HUN D3E | 19-09-2026 | Sandorfalvi | 0-1 (0-1) | BKV Elore | - | W | ||||||||
| HUN D3E | 05-09-2026 | Monori SE | 3-1 (0-1) | BKV Elore | 7-3 (4-2) | 1.14 | 7.50 | 12.00 | L | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | W | O |
| HUN D3E | 30-08-2026 | BKV Elore | 2-2 (0-1) | Hodmezovasarhelyi | 7-4 (4-1) | 3.80 | 4.20 | 1.61 | D | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | O |
| HUN D3E | 26-08-2026 | Csepel | 9-1 (3-0) | BKV Elore | 3-2 (1-0) | 1.50 | 4.10 | 4.75 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | O |
| HUN Cup | 21-08-2026 | Varfurdo Gyulai Termal FC | 5-1 (2-0) | BKV Elore | 3-0 (1-0) | 1.09 | 10.00 | 19.00 | L | 2.00 | 3 | 1.80 | L | O |
| HUN D3E | 16-08-2026 | BKV Elore | 0-3 (0-2) | ESMTK Budapest | 6-4 (0-4) | 9.00 | 7.00 | 1.18 | L | 1.83 | -1.5/2 | 1.98 | L | U |
| HUN D3E | 12-08-2026 | BKV Elore | 2-4 (1-2) | Varfurdo Gyulai Termal FC | 1-10 (0-3) | 8.00 | 5.25 | 1.25 | L | 1.90 | -2/2.5 | 1.90 | W | O |
| HUN Cup | 01-08-2026 | Pilisi LK | 2-2 (0-1) | BKV Elore | - | D | ||||||||
| HUN D3E | 26-07-2026 | Ujpesti TE B | 6-0 (2-0) | BKV Elore | 8-4 (5-3) | 1.80 | 3.70 | 3.50 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Ivancsa | 0-0 (0-0) | BKV Elore | - | D | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | BKV Elore | 5-1 (0-0) | Budaorsi SC | - | W | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | BKV Elore | 2-5 (0-0) | Erdi VSE | - | L | ||||||||
| INT CF | 01-07-2026 | BKV Elore | 4-5 (2-2) | Tiszafured VSE | 0-5 (0-2) | 3.50 | 4.50 | 1.67 | L | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | L | O |
| HUN D3E | 24-05-2026 | BKV Elore | 2-1 (0-0) | Monori SE | 8-6 (5-2) | 6.25 | 4.20 | 1.40 | W | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | W | O |
| HUN D3E | 10-05-2026 | BKV Elore | 1-3 (0-0) | III.Keruleti TVE | 2-2 (2-0) | 3.90 | 3.90 | 1.67 | L | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | L | O |
| HUN D3E | 26-04-2026 | BKV Elore | 1-2 (0-1) | ESMTK Budapest | 1-5 (1-4) | 7.00 | 4.50 | 1.33 | L | 1.88 | -1.5 | 1.93 | W | D |
| HUN D3E | 29-03-2026 | Szegedi VSE | 1-5 (0-1) | BKV Elore | 3-4 (2-2) | 1.80 | 4.00 | 3.25 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
FC Dabas | No Data | BKV Elore | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.57 | 4.00 | 4.33 | 1.57 | 4.00 | 4.33 | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | 1.95 | 1 | 1.85 | 1.95 | 1 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 0.3 | 1.3 | Goal | 0.9 |
| 2.3 | Loss | 2.7 | 2 | Loss | 3.4 |
| 8.5 | Shot(OT) | 15.7 | 10.9 | Shot(OT) | 16 |
| 6 | Corner | 4.7 | 5.3 | Corner | 3.7 |
| 3 | Yellow Card | 2.7 | 2.6 | Yellow Card | 2.1 |
| 45.5% | Fouls | 33% | 52.8% | Fouls | 38.4% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| FC Dabas ( 25 Matches) | BKV Elore ( 43 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 1 | 3 | 3 |
| HT-D / FT-W | 2 | 3 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 2 | 4 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 4 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 2 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-L | 1 | 1 | 3 | 4 |
| HT-L / FT-L | 4 | 5 | 9 | 6 |