ทีเด็ดบอล St. Polten (W) vs Austria Wien (W)
‹ คู่ก่อนหน้าFC Dabas vs BKV Elore · อา. 18 ต.ค. 18:00 น. คู่ที่ 111 / 177เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Arminia Bielefeld vs VfL Osnabruck · อา. 18 ต.ค. 18:30 น.
Austrian Frauen Bundesliga
🕒 18-10-2026 18:00 น.
St. Polten (W)เจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ14.4⚖️กองกลางสูสี51%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8คู่ที่ 111 / 17718:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ15พิศดาร
ทีมทำเงิน57พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่727พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 56% ★ราคาคุ้มVSSt. Polten (W)Austria Wien (W)ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ45% @2.7055% @2.20สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00Austria Wien (W)ทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ17.4✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.0✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านSt. Polten (W)รอง 0/-0.5 @1.80การ์ดยิงดุ🔥14.4St. Polten (W)การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนAustria Wien (W)ต่อ 0/-0.5 @2.00พิศดาร5
ทีมทำเงินแนวรุก🔥17.4 vs 14.4Austria Wien (W)แนวรับ🛡️3.0 vs 7.8Austria Wien (W)การ์ดรับหลวม🕳️7.8St. Polten (W)การ์ดยิงดุ🔥17.4Austria Wien (W)การ์ดรับเหนียว🧱3.0Austria Wien (W)การ์ดได้ราคา💰8/10Austria Wien (W)การ์ด 7 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.90พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥14.4 · 17.4รุกดีทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.6เส้น 2.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.4·2.9ลูก/นัดการ์ด 7 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.90การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
St. Polten (W)เจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ14.4
⚖️กองกลางสูสี51%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
คู่ที่ 111 / 17718:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ15พิศดาร
ทีมทำเงิน57พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่727พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 56% ★ราคาคุ้มVS
St. Polten (W)Austria Wien (W)
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
45% @2.7055% @2.20
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00
Austria Wien (W)ทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ17.4✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.0✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านSt. Polten (W)
รอง 0/-0.5 @1.80
การ์ดยิงดุ🔥14.4St. Polten (W)
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนAustria Wien (W)
ต่อ 0/-0.5 @2.00
พิศดาร5
ทีมทำเงิน
ทีมทำเงินแนวรุก🔥17.4 vs 14.4Austria Wien (W)
แนวรับ🛡️3.0 vs 7.8Austria Wien (W)
การ์ดรับหลวม🕳️7.8St. Polten (W)
การ์ดยิงดุ🔥17.4Austria Wien (W)
การ์ดรับเหนียว🧱3.0Austria Wien (W)
การ์ดได้ราคา💰8/10Austria Wien (W)
การ์ด 7 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.90
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥14.4 · 17.4รุกดีทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.6เส้น 2.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.4·2.9ลูก/นัด
การ์ด 7 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.90
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์St. Polten (W) vs Austria Wien (W)
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนAustria Wien (W) ต่อ 0/-0.5 @2.00การ์ด 7 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.90การ์ด 7 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งAustria Wien (W)โอกาสชนะ 41%
🛡️พิศดารติด 5 แผน1 · 5 · 7 · 27 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Austria Wien (W) · บิลหลัก 1X2 @2.20
ความเสี่ยงของบิล56%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Austria Wien (W) ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.20 · ควรเป็น @2.04 (+8%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Austria Wien (W) 8 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Austria Wien (W) ต่อ 0/-0.5
ได้ 44%เสียครึ่ง 25%เสีย 31%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 25%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Austria Wien (W) · คาดสกอร์ 1.6 - 2.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Austria Wien (W) ชนะ 1 ลูก19%
Austria Wien (W) ชนะ 2 ลูก13%
Austria Wien (W) ชนะ 3 ลูกขึ้นไป12%
เสมอ25%
St. Polten (W) ชนะ 1 ลูก16%
St. Polten (W) ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
Austria Wien (W) ชนะ44%
Austria Wien (W) ไม่แพ้69%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป25%
Austria Wien (W) คลีนชีท21%
St. Polten (W) ยิงไม่ได้14%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
St. Polten (W) ไม่แพ้56%
Austria Wien (W) ไม่แพ้69%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)87%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)69%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)48%
ยิงได้ทั้งคู่68%
ต่ำ 2.531%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-19%1-29%2-17%2-27%1-36%0-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Austria Wien (W))
- โอกาส Austria Wien (W) ชนะ 44% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 69%
- ราคา @2.20 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.04 (คุ้มกว่า 8%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 44% มากกว่าตลาด (41%)
- Austria Wien (W) ยิงเฉลี่ย 2.9 ลูก/นัด
- Austria Wien (W) ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- St. Polten (W) ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด St. Polten (W) เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส St. Polten (W) ชนะ 31%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
St. Polten (W)
ช4-1ช9-1พ0-2ช4-0พ0-3ส2-2
Austria Wien (W)
ช5-0ช2-0พ0-1ช2-0ส1-1ช6-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
St. Polten (W)ยิง 2.4 · เสีย 1.3 ต่อนัด
Austria Wien (W)ยิง 2.9 · เสีย 0.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
St. Polten (W)
3.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 21ครึ่งหลัง 16
Austria Wien (W)
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
St. Polten (W)
43%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 4
Austria Wien (W)
29%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
St. Polten (W)
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 6
Austria Wien (W)
88%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 1
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
St. Polten (W) ชนะ 3เสมอ 3Austria Wien (W) ชนะ 2
- 01-08-2026Austria Wien (W)0 - 1St. Polten (W)
- 30-05-2026Austria Wien (W)1 - 1St. Polten (W)
- 26-04-2026St. Polten (W)0 - 0Austria Wien (W)
- 07-02-2026Austria Wien (W)2 - 1St. Polten (W)
- 01-10-2025St. Polten (W)0 - 1Austria Wien (W)
- 24-05-2025Austria Wien (W)1 - 2St. Polten (W)
- 18-05-2025St. Polten (W)2 - 0Austria Wien (W)
- 13-04-2025Austria Wien (W)1 - 1St. Polten (W)
คู่อื่นใน Frauen Bundesliga 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.70 | 3.50 | 2.20 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.70 | 3.50 | 2.20 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | ||
| Vcbet | Initial | 2.80 | 3.30 | 2.30 | 1.87 | 2.5 | 1.87 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.01 | |
| Live | 2.80 | 3.30 | 2.30 | 1.87 | 2.5 | 1.87 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.01 | ||
| 18Bet | Initial | 2.00 | 3.25 | 3.05 | 1.76 | 2.5 | 1.76 | 1.69 | 0/0.5 | 1.84 | |
| Live | 2.65 | 3.35 | 2.20 | 1.75 | 2.5 | 1.81 | 1.67 | 0/-0.5 | 1.90 | ||
| Interwetten | Initial | 2.05 | 3.35 | 3.10 | 1.83 | 2.5 | 1.83 | 2.05 | 0.5 | 1.65 | |
| Live | 2.75 | 3.45 | 2.25 | 1.83 | 2.5 | 1.83 | 1.55 | -0.5 | 2.20 | ||
| 1xBet | Initial | 2.02 | 3.80 | 3.03 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.53 | 0 | 2.34 | |
| Live | 2.76 | 3.24 | 2.28 | 1.83 | 2.5 | 1.84 | 1.99 | 0 | 1.69 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 0/-0.5 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [AFB-1] St. Polten (W) | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 7 | 1 | 0 | 27 | 4 | 22 | 1 | 87.5% |
| Home Field | 5 | 4 | 1 | 0 | 20 | 3 | 13 | 1 | 80.0% |
| Away Field | 3 | 3 | 0 | 0 | 7 | 1 | 9 | 1 | 100.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 1 | 0 | 23 | 4 | 16 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 7 | 0 | 1 | 15 | 4 | 21 | 2 | 87.5% |
| Home Field | 5 | 4 | 0 | 1 | 11 | 3 | 12 | 2 | 80.0% |
| Away Field | 3 | 3 | 0 | 0 | 4 | 1 | 9 | 2 | 100.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 0 | 1 | 11 | 4 | 15 | 83.3% |
| [AFB-3] Austria Wien (W) | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 6 | 1 | 1 | 25 | 2 | 19 | 3 | 75.0% |
| Home Field | 5 | 4 | 0 | 1 | 17 | 1 | 12 | 2 | 80.0% |
| Away Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 8 | 1 | 7 | 4 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 5 | 1 | 0 | 23 | 1 | 16 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 4 | 3 | 1 | 11 | 1 | 15 | 3 | 50.0% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 9 | 1 | 10 | 3 | 60.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 2 | 0 | 5 | 3 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 11 | 0 | 14 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| St. Polten (W) Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 4 (40%) Lose 2 (20%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 0% Draw 80% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AFB | 01-08-2026 | Austria Wien (W) | 0-1 (0-1) | St. Polten (W) | 4-0 (2-0) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| AFB | 30-05-2026 | Austria Wien (W) | 1-1 (0-0) | St. Polten (W) | 5-7 (3-3) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| AFB | 26-04-2026 | St. Polten (W) | 0-0 (0-0) | Austria Wien (W) | 2-7 (1-3) | 2.10 | 3.50 | 2.88 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| AFB | 07-02-2026 | Austria Wien (W) | 2-1 (0-0) | St. Polten (W) | 4-4 (2-1) | 2.63 | 3.20 | 2.38 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| AFB | 01-10-2025 | St. Polten (W) | 0-1 (0-0) | Austria Wien (W) | 2-1 (1-1) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| AUT CW | 24-05-2025 | Austria Wien (W) | 1-2 (0-1) | St. Polten (W) | 3-4 (1-1) | 4.50 | 4.33 | 1.50 | W | 1.90 | -1 | 1.90 | D | O |
| AFB | 18-05-2025 | St. Polten (W) | 2-0 (1-0) | Austria Wien (W) | 4-0 (2-0) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| AFB | 13-04-2025 | Austria Wien (W) | 1-1 (0-1) | St. Polten (W) | 3-1 (1-0) | 5.50 | 4.50 | 1.42 | D | 2.00 | -1 | 1.80 | L | U |
| AFB | 23-03-2025 | Austria Wien (W) | 0-2 (0-1) | St. Polten (W) | 4-6 (1-2) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| AFB | 03-11-2024 | St. Polten (W) | 1-1 (0-0) | Austria Wien (W) | 5-1 (4-0) | 1.44 | 4.33 | 5.25 | D | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | L | U |
| AUT CW | 09-05-2024 | St. Polten (W) | 3-0 (2-0) | Austria Wien (W) | 5-4 (3-0) | 1.29 | 5.00 | 7.50 | W | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | W | D |
| AFB | 17-03-2024 | St. Polten (W) | 0-0 (0-0) | Austria Wien (W) | 9-5 (4-1) | 1.07 | 11.00 | 23.00 | D | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | L | U |
| AFB | 25-08-2023 | Austria Wien (W) | 0-1 (0-1) | St. Polten (W) | 2-7 (1-3) | 21.00 | 11.00 | 1.08 | W | 1.90 | -3 | 1.90 | L | U |
| AFB | 25-03-2023 | Austria Wien (W) | 0-6 (0-2) | St. Polten (W) | - | W | ||||||||
| AFB | 10-09-2022 | St. Polten (W) | 3-0 (0-0) | Austria Wien (W) | - | 1.17 | 7.00 | 9.00 | W | 1.90 | 3.5/4 | 1.90 | L | U |
| AFB | 17-04-2022 | Austria Wien (W) | 0-2 (0-2) | St. Polten (W) | 2-8 (1-2) | 12.00 | 9.00 | 1.13 | W | 1.90 | -2.5 | 1.90 | L | U |
| AFB | 25-09-2021 | St. Polten (W) | 4-0 (3-0) | Austria Wien (W) | 10-2 (8-1) | 1.09 | 9.00 | 21.00 | W | 2.05 | 2.5/3 | 1.90 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| St. Polten (W) Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 2.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 22% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AFB | 04-10-2026 | St. Polten (W) | 2-2 (1-2) | Sturm Graz'Stattegg (W) | 4-4 (1-1) | 1.22 | 5.50 | 9.00 | D | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | L | O |
| UEFA W EL | 01-10-2026 | Malmo (W) | 3-0 (2-0) | St. Polten (W) | 2-4 (1-3) | 1.57 | 4.00 | 4.33 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | D |
| AFB | 26-09-2026 | St. Polten (W) | 4-0 (1-0) | Union Kleinmunchen (W) | - | W | ||||||||
| UEFA W EL | 23-09-2026 | St. Polten (W) | 0-2 (0-1) | Malmo (W) | 2-5 (1-1) | 2.05 | 3.60 | 2.88 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | U |
| AFB | 20-09-2026 | St. Polten (W) | 9-1 (5-1) | Sudburgenland (W) | 5-3 (4-1) | 1.01 | 26.00 | 41.00 | W | 1.90 | 4.5/5 | 1.90 | W | O |
| AFB | 12-09-2026 | First Vienna (W) | 1-4 (1-2) | St. Polten (W) | 2-5 (1-3) | 9.50 | 5.75 | 1.20 | W | 1.85 | -1.5/2 | 1.95 | W | O |
| UEFA WUC | 03-09-2026 | Juventus (W) | 1-1 (1-0) | St. Polten (W) | 5-4 (3-2) | 1.06 | 12.00 | 29.00 | D | 1.88 | 3/3.5 | 1.93 | W | U |
| AFB | 29-08-2026 | St. Polten (W) | 2-0 (1-0) | Red Bull Salzburg (W) | 8-2 (4-0) | 1.10 | 8.50 | 21.00 | W | 1.90 | 2.5 | 1.90 | L | U |
| UEFA WUC | 27-08-2026 | St. Polten (W) | 0-3 (0-2) | Juventus (W) | 1-4 (0-3) | 15.00 | 8.50 | 1.11 | L | 1.98 | -1.5/2 | 1.83 | L | D |
| AFB | 22-08-2026 | LASK Linz (W) | 0-2 (0-1) | St. Polten (W) | 4-5 (1-2) | 29.00 | 11.00 | 1.06 | W | 1.90 | -3 | 1.90 | L | U |
| AFB | 16-08-2026 | St. Polten (W) | 3-0 (3-0) | Vorderland (W) | 6-1 (4-0) | 1.08 | 10.00 | 15.00 | W | 1.88 | 2.5/3 | 1.93 | W | U |
| UEFA WUC | 08-08-2026 | St. Polten (W) | 0-0 (0-0) | Sporting CP (W) | 2-6 (2-2) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | D | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | U |
| UEFA WUC | 05-08-2026 | St. Polten (W) | 4-3 (3-1) | Young Boys (W) | 8-4 (5-2) | 2.55 | 3.50 | 2.30 | W | 1.93 | 0 | 1.88 | W | O |
| AFB | 01-08-2026 | Austria Wien (W) | 0-1 (0-1) | St. Polten (W) | 4-0 (2-0) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Puskas Akademia (W) | 1-5 (0-0) | St. Polten (W) | - | W | ||||||||
| INT CF | 22-07-2026 | St. Polten (W) | 4-0 (2-0) | Slovacko (W) | 1-0 (1-0) | 1.25 | 5.25 | 8.00 | W | 1.83 | 1.5/2 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 15-07-2026 | St. Polten (W) | 5-0 (2-0) | NS Mura (W) | 11-1 (3-1) | 1.20 | 6.00 | 9.00 | W | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | W | O |
| AFB | 30-05-2026 | Austria Wien (W) | 1-1 (0-0) | St. Polten (W) | 5-7 (3-3) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| AFB | 22-05-2026 | Sturm Graz'Stattegg (W) | 2-3 (1-1) | St. Polten (W) | - | W | ||||||||
| AFB | 17-05-2026 | Red Bull Salzburg (W) | 0-3 (0-3) | St. Polten (W) | - | W | ||||||||
| No Data |
| Austria Wien (W) Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 2.9 goals Goal Score/Loss per Game 0.5 goals Asian Handicap Odds (8 games) 88% Home 0% Draw 13% Away Over/Under Odds (8 games) 25% Over 13% Draw 63% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AFB | 04-10-2026 | Austria Wien (W) | 6-0 (3-0) | Rapid Vienna (W) | 13-1 (10-0) | 1.08 | 10.00 | 21.00 | W | 1.85 | 2.5 | 1.95 | W | O |
| UEFA WUC | 01-10-2026 | Austria Wien (W) | 1-1 (1-0) | Inter Milan (W) | 8-2 (3-0) | 6.50 | 4.75 | 1.36 | D | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | W | U |
| AFB | 27-09-2026 | Sturm Graz'Stattegg (W) | 0-2 (0-0) | Austria Wien (W) | 1-8 (0-5) | 4.33 | 3.80 | 1.60 | W | 2.03 | -0.5/1 | 1.78 | W | U |
| UEFA WUC | 24-09-2026 | Chelsea FC (W) | 1-0 (1-0) | Austria Wien (W) | 4-9 (2-4) | 1.03 | 15.00 | 51.00 | L | 1.95 | 3.5/4 | 1.85 | W | U |
| AFB | 19-09-2026 | Austria Wien (W) | 2-0 (1-0) | Union Kleinmunchen (W) | 10-1 (4-1) | 1.03 | 17.00 | 26.00 | W | 1.93 | 3.5/4 | 1.88 | L | U |
| AFB | 13-09-2026 | Sudburgenland (W) | 0-5 (0-2) | Austria Wien (W) | 0-8 (0-5) | 51.00 | 17.00 | 1.03 | W | 1.90 | -4/4.5 | 1.90 | W | D |
| UEFA WUC | 01-09-2026 | Austria Wien (W) | 4-0 (1-0) | SK Brann (W) | 7-2 (2-1) | 2.75 | 4.00 | 2.00 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | O |
| AFB | 29-08-2026 | First Vienna (W) | 1-1 (0-0) | Austria Wien (W) | - | D | ||||||||
| UEFA WUC | 25-08-2026 | SK Brann (W) | 2-1 (1-1) | Austria Wien (W) | 5-3 (4-3) | 1.13 | 8.00 | 13.00 | L | 1.90 | 2.5 | 1.90 | W | U |
| AFB | 22-08-2026 | Austria Wien (W) | 7-0 (5-0) | Red Bull Salzburg (W) | - | W | ||||||||
| AFB | 15-08-2026 | Austria Wien (W) | 2-0 (0-0) | LASK Linz (W) | 4-0 | 1.04 | 13.00 | 41.00 | W | 1.95 | 2/2.5 | 1.85 | L | U |
| UEFA WUC | 08-08-2026 | Austria Wien (W) | 5-0 (2-0) | Farul Constanta (W) | 11-3 (7-0) | 1.30 | 4.75 | 7.50 | W | 2.00 | 2 | 1.80 | W | O |
| UEFA WUC | 05-08-2026 | Austria Wien (W) | 3-2 (3-1) | ZNK Hajduk Split (W) | 8-4 (2-3) | 1.05 | 15.00 | 26.00 | W | 1.90 | 3.5 | 1.90 | L | O |
| AFB | 01-08-2026 | Austria Wien (W) | 0-1 (0-1) | St. Polten (W) | 4-0 (2-0) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Austria Wien (W) | 1-0 (1-0) | MTK Hungaria FC (W) | - | 1.08 | 8.00 | 19.00 | W | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 17-07-2026 | Austria Wien (W) | 2-2 (2-2) | Slavia Praha (W) | 7-3 (2-0) | 1.73 | 3.80 | 3.60 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| AFB | 30-05-2026 | Austria Wien (W) | 1-1 (0-0) | St. Polten (W) | 5-7 (3-3) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| AFB | 23-05-2026 | Austria Wien (W) | 0-0 (0-0) | Red Bull Salzburg (W) | 14-0 (2-0) | 1.10 | 8.00 | 21.00 | D | 1.98 | 2.5 | 1.83 | L | U |
| AFB | 17-05-2026 | Sturm Graz'Stattegg (W) | 1-2 (0-1) | Austria Wien (W) | - | W | ||||||||
| AUT CW | 14-05-2026 | Red Bull Salzburg (W) | 0-1 (0-0) | Austria Wien (W) | 2-14 (2-7) | 4.50 | 4.00 | 1.57 | W | 1.88 | -1 | 1.93 | D | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| AFB | 25-10 | Home | Rapid Vienna (W) | 7 Days |
| AFB | 01-11 | Away | Vorderland (W) | 14 Days |
| AFB | 15-11 | Home | LASK Linz (W) | 28 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| AFB | 25-10 | Home | Vorderland (W) | 7 Days |
| UEFA WUC | 30-10 | Home | Juventus (W) | 11 Days |
| AFB | 01-11 | Away | LASK Linz (W) | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.70 | 3.50 | 2.20 | 2.70 | 3.50 | 2.20 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 3 | 2.4 | Goal | 2.9 |
| 1.7 | Loss | 0.3 | 1.3 | Loss | 0.5 |
| 6 | Shot(OT) | 4.7 | 9.8 | Shot(OT) | 6 |
| 4 | Corner | 9.7 | 4.2 | Corner | 8.2 |
| 1.7 | Yellow Card | 1 | 1.1 | Yellow Card | 1 |
| 9 | Fouls | 13 | 7 | Fouls | 13.2 |
| 53% | Possession | 53.7% | 50.7% | Possession | 52.6% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| St. Polten (W) ( 32 Matches) | Austria Wien (W) ( 32 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 13 | 9 | 12 | 6 |
| HT-D / FT-W | 0 | 3 | 2 | 5 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 2 | 1 | 2 | 4 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |