ทีเด็ดบอล Arminia Bielefeld vs VfL Osnabruck
‹ คู่ก่อนหน้าSt. Polten (W) vs Austria Wien (W) · อา. 18 ต.ค. 18:00 น. คู่ที่ 136 / 201เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Karlsruher SC vs Darmstadt · อา. 18 ต.ค. 18:30 น.
German Bundesliga 2
🕒 18-10-2026 18:30 น.
Arminia Bielefeldเจ้าบ้าน · อันดับ #9 · 8 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0🌀กองกลางเสียการครองบอล45%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 136 / 20118:30 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน327พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 49% ★★สมดุล65.7พลังทีม66.3Arminia BielefeldVfL Osnabruckใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ70% @1.7530% @4.02สูง/ต่ำ 3 สูง 1.96 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.97 · เยือน 1.88
VfL Osnabruckทีมเยือน · อันดับ #10 · 8 แต้ม🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล44%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1⚽
✓ ชนะ
Monju MomuluhFW · 24 ปี£2Mคะแนน 6.3VS1🎯
Adrian BeckMF · 29 ปี£2Mคะแนน 6.22🛡️
✓ ชนะ
Maximilian BauerDF · 26 ปี£2Mคะแนน 6.2VS2🎯
Leon Maximilian FlachMF · 25 ปี£1Mคะแนน 6.13⚽
✓ ชนะ
David MinaFW · 27 ปี£2Mคะแนน 6.2VS3🧤
Jonas KrumreyGK · 22 ปี£1Mคะแนน 6.1Arminia Bielefeld ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม65.7พลังที่แท้จริง65.7พลังโค้ช×1.00ตัวคูณปกติต่างกัน+0.5VfL Osnabruck นำ 0.5 · ตลาดให้เต็ง 23%พลังทีม65.0พลังที่แท้จริง66.3พลังโค้ช×1.02▲ ดึงพลังได้เกินตัวพลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านArminia Bielefeldต่อ 0.5/1 @1.97พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันดาวเด่น 1
£2MMomuluhดาวเด่น 2
£2MBauerดาวเด่น 3
£2MMinaการ์ดยิงดุ🔥9.0Arminia Bielefeldการ์ดรับหลวม🕳️10.8VfL Osnabruckการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Arminia Bielefeldการ์ด 8 ใบ✈️เต็งทีมเยือนVfL Osnabruckรอง 0.5/1 @1.88พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.2 vs 9.0VfL Osnabruckการ์ดรับหลวม🕳️10.2Arminia Bielefeldการ์ดยิงดุ🔥10.2VfL Osnabruckการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.96พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.0 · 10.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.2 · 10.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.4เส้น 3การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.5·1.7ลูก/นัดการ์ดเสียทั้งคู่🥅1.7·1.8ลูก/นัดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.88ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Arminia Bielefeldเจ้าบ้าน · อันดับ #9 · 8 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0
🌀กองกลางเสียการครองบอล45%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 136 / 20118:30 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน327พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 49% ★★สมดุล65.7พลังทีม66.3
Arminia BielefeldVfL Osnabruck
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
70% @1.7530% @4.02
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.96 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.97 · เยือน 1.88
VfL Osnabruckทีมเยือน · อันดับ #10 · 8 แต้ม🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล44%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1⚽
✓ ชนะ
Monju MomuluhFW · 24 ปี£2Mคะแนน 6.3
VS
✓ ชนะ
Monju MomuluhFW · 24 ปี£2Mคะแนน 6.31🎯
Adrian BeckMF · 29 ปี£2Mคะแนน 6.2

Adrian BeckMF · 29 ปี£2Mคะแนน 6.22🛡️
✓ ชนะ
Maximilian BauerDF · 26 ปี£2Mคะแนน 6.2
VS
✓ ชนะ
Maximilian BauerDF · 26 ปี£2Mคะแนน 6.22🎯
Leon Maximilian FlachMF · 25 ปี£1Mคะแนน 6.1

Leon Maximilian FlachMF · 25 ปี£1Mคะแนน 6.13⚽
✓ ชนะ
David MinaFW · 27 ปี£2Mคะแนน 6.2
VS
✓ ชนะ
David MinaFW · 27 ปี£2Mคะแนน 6.23🧤
Jonas KrumreyGK · 22 ปี£1Mคะแนน 6.1

Jonas KrumreyGK · 22 ปี£1Mคะแนน 6.1Arminia Bielefeld ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม65.7
พลังที่แท้จริง65.7
พลังโค้ช×1.00ตัวคูณปกติ
ต่างกัน+0.5
VfL Osnabruck นำ 0.5 · ตลาดให้เต็ง 23%
พลังทีม65.0
พลังที่แท้จริง66.3
พลังโค้ช×1.02▲ ดึงพลังได้เกินตัว
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านArminia Bielefeld
ต่อ 0.5/1 @1.97
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันดาวเด่น 1
£2MMomuluh
£2MMomuluhดาวเด่น 2
£2MBauer
£2MBauerดาวเด่น 3
£2MMina
£2MMinaการ์ดยิงดุ🔥9.0Arminia Bielefeld
การ์ดรับหลวม🕳️10.8VfL Osnabruck
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Arminia Bielefeld
การ์ด 8 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนVfL Osnabruck
รอง 0.5/1 @1.88
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.2 vs 9.0VfL Osnabruck
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Arminia Bielefeld
การ์ดยิงดุ🔥10.2VfL Osnabruck
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.96
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.0 · 10.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.2 · 10.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.4เส้น 3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.5·1.7ลูก/นัด
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.7·1.8ลูก/นัด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.88
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Arminia Bielefeld = วงกลม · VfL Osnabruck = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Arminia Bielefeldตัวจริงที่คาดว่าจะลง
VfL Osnabruckตัวจริงที่คาดว่าจะลง
1Kersken J.6.1
17Sicker A.5.8
3Felix J.5.9
5Bauer M.6.2
19M.Großer6.0
2Hagmann F.5.9
38M.Wörl6.2R21Russo6.1
31Jensen L.6.0
30I.Young5.8
11Grodowski J.6.0
32J.Krumrey6.1
25Wiemann N.5.8
24Muller J.5.8
27Fabinski R.5.8
42Gomez J.6.0
26F.Wagner5.8
15Jacobsen B.5.7
31Kammerbauer P.5.8
11Meissner R.6.0
21Beck A.6.2
10Badjie I.6.0Arminia Bielefeld5-4-1ตั้งรับเหนียวปิดเกม ลุ้นสวนกลับ
VfL Osnabruck3-4-2-1คุมกลาง บุกหนักตัวรุกสองคนหลังกองหน้า วิงแบ็กเติม
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Arminia Bielefeld vs แนวรุก VfL Osnabruck
5vs129.7 – 6.0 คะแนน
Arminia Bielefeld คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
4vs624.0 – 35.5 คะแนน
VfL Osnabruck คนเยอะกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Arminia Bielefeld vs แนวรับ VfL Osnabruck
1vs36.0 – 17.5 คะแนน
VfL Osnabruck คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม แผนสองทีมไม่สุดทางใดทางหนึ่ง เกมค่อนข้างสมดุล · VfL Osnabruck คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Arminia Bielefeld vs VfL Osnabruck
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านArminia Bielefeld ต่อ 0.5/1 @1.97การ์ด 8 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.96การ์ด 6 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงVfL Osnabruck +0.565.7 vs 66.3
🃏ศึกดาวเด่นArminia Bielefeld ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งArminia Bielefeldโอกาสชนะ 53%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 3 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Arminia Bielefeld · บิลหลัก 1X2 @1.75
ความเสี่ยงของบิล49%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Arminia Bielefeld ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.75 · ควรเป็น @1.82 (-4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Arminia Bielefeld 30 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Arminia Bielefeld ต่อ 0.5/1
ได้ 27%ได้ครึ่ง 24%เสีย 49%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 27%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Arminia Bielefeld · คาดสกอร์ 1.8 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Arminia Bielefeld ชนะ 1 ลูก24%
Arminia Bielefeld ชนะ 2 ลูก15%
Arminia Bielefeld ชนะ 3 ลูกขึ้นไป12%
เสมอ24%
VfL Osnabruck ชนะ 1 ลูก13%
VfL Osnabruck ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Arminia Bielefeld ชนะ51%
Arminia Bielefeld ไม่แพ้75%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป27%
Arminia Bielefeld คลีนชีท20%
VfL Osnabruck ยิงไม่ได้17%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Arminia Bielefeld ไม่แพ้75%
VfL Osnabruck ไม่แพ้49%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)85%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)66%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)44%
ยิงได้ทั้งคู่67%
ต่ำ 2.534%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-19%1-28%2-27%1-06%0-15%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Arminia Bielefeld)
- โอกาส Arminia Bielefeld ชนะ 51% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 75%
- VfL Osnabruck เสียเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Arminia Bielefeld ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส VfL Osnabruck ชนะ 25%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Arminia Bielefeld
พ1-4ส2-2พ1-2ส2-2ส2-2ช1-0
VfL Osnabruck
พ1-3ส1-1ช3-0พ1-4พ0-1ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Arminia Bielefeldยิง 1.5 · เสีย 1.7 ต่อนัด
VfL Osnabruckยิง 1.7 · เสีย 1.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Arminia Bielefeld
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 16
VfL Osnabruck
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Arminia Bielefeld
67%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 2
VfL Osnabruck
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Arminia Bielefeld
25%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 6
VfL Osnabruck
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Arminia Bielefeld ชนะ 5เสมอ 2VfL Osnabruck ชนะ 1
- 15-03-2025VfL Osnabruck0 - 1Arminia Bielefeld
- 20-10-2024Arminia Bielefeld3 - 1VfL Osnabruck
- 15-08-2020Arminia Bielefeld1 - 1VfL Osnabruck
- 17-05-2020Arminia Bielefeld1 - 1VfL Osnabruck
- 08-10-2019VfL Osnabruck0 - 1Arminia Bielefeld
- 21-01-2017VfL Osnabruck0 - 2Arminia Bielefeld
- 19-02-2015VfL Osnabruck0 - 4Arminia Bielefeld
- 09-08-2014Arminia Bielefeld1 - 2VfL Osnabruck
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Arminia Bielefeld@1.69 → @1.75▲ 3.3%
เสมอ@3.98 → @3.83▼ 3.7%
ทีมเยือน VfL Osnabruck@4.11 → @4.02▼ 2.2%
คู่อื่นใน 2. Bundesliga 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (5-4-1 / 3-4-2-1)
Arminia Bielefeld
1Kersken J.
17Sicker A.
3Felix J.
5Bauer M.
19M.Großer
2Hagmann F.
38M.Wörl
21Russo
31Jensen L.
30I.Young
11Grodowski J.
VfL Osnabruck
10Badjie I.
21Beck A.
11Meissner R.
31Kammerbauer P.
15Jacobsen B.
26F.Wagner
42Gomez J.
27Fabinski R.
24Muller J.
25Wiemann N.
32J.Krumrey
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.58 | 4.15 | 3.97 | 1.80 | 3 | 1.92 | 1.90 | 0.5/1 | 1.88 | |
| Live | 1.71 | 3.77 | 3.67 | 1.90 | 3 | 1.82 | 1.94 | 0.5/1 | 1.84 | ||
| Crown | Initial | 1.69 | 4.40 | 4.30 | 1.84 | 3 | 2.02 | 1.87 | 0.5/1 | 2.01 | |
| Live | 1.75 | 4.25 | 4.10 | 1.96 | 3 | 1.91 | 1.98 | 0.5/1 | 1.90 | ||
| Bet365 | Initial | 1.70 | 3.80 | 4.20 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | |
| Live | 1.75 | 3.70 | 4.20 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| Easybet | Initial | 1.68 | 4.20 | 4.60 | 1.83 | 3 | 1.97 | 1.84 | 0.5/1 | 1.97 | |
| Live | 1.74 | 3.60 | 4.00 | 1.97 | 3 | 1.89 | 1.98 | 0.5/1 | 1.90 | ||
| Vcbet | Initial | 1.70 | 3.90 | 4.10 | 1.88 | 3 | 1.91 | 1.92 | 0.5/1 | 1.87 | |
| Live | 1.70 | 3.90 | 4.10 | 1.94 | 3 | 1.86 | 1.94 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.76 | 3.90 | 4.00 | 1.87 | 3 | 1.99 | 1.96 | 0.5/1 | 1.92 | |
| Live | 1.77 | 3.85 | 3.90 | 1.98 | 3 | 1.89 | 1.99 | 0.5/1 | 1.90 | ||
| 12BET | Initial | 1.76 | 3.90 | 4.00 | 1.87 | 3 | 1.99 | 1.96 | 0.5/1 | 1.92 | |
| Live | 1.77 | 3.85 | 3.90 | 1.98 | 3 | 1.89 | 1.99 | 0.5/1 | 1.90 | ||
| Sbobet | Initial | 1.69 | 3.73 | 3.82 | 1.86 | 3 | 2.00 | 1.98 | 0.5/1 | 1.90 | |
| Live | 1.75 | 3.54 | 3.75 | 1.97 | 3 | 1.89 | 1.98 | 0.5/1 | 1.90 | ||
| wewbet | Initial | 1.57 | 4.10 | 4.18 | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | 2.00 | 1 | 1.82 | |
| Live | 1.78 | 3.89 | 3.87 | 1.99 | 3 | 1.89 | 1.99 | 0.5/1 | 1.91 | ||
| 18Bet | Initial | 1.74 | 3.80 | 4.00 | 1.93 | 3 | 1.82 | 1.97 | 0.5/1 | 1.78 | |
| Live | 1.74 | 3.90 | 4.20 | 1.93 | 3 | 1.86 | 1.93 | 0.5/1 | 1.86 | ||
| pinnacle | Initial | 1.65 | 4.26 | 4.50 | 1.78 | 3 | 2.02 | 1.83 | 0.5/1 | 2.00 | |
| Live | 1.78 | 4.03 | 4.36 | 2.00 | 3 | 1.88 | 2.00 | 0.5/1 | 1.88 | ||
| hkjc | Initial | 1.68 | 3.75 | 3.70 | 1.66 | 2.5/3 | 2.08 | 1.99 | 0.5/1 | 1.78 | |
| Live | 1.68 | 3.75 | 3.70 | 1.66 | 2.5/3 | 2.08 | 1.99 | 0.5/1 | 1.78 | ||
| Willhill | Initial | 1.62 | 4.00 | 4.40 | 2.20 | 3.5 | 1.62 | 1.70 | 0.5/1 | 1.95 | |
| Live | 1.75 | 3.75 | 4.00 | 1.57 | 2.5 | 2.30 | 1.91 | 0.5/1 | 1.80 | ||
| Interwetten | Initial | 1.77 | 3.90 | 4.20 | 1.57 | 2.5 | 2.35 | 1.77 | 0.5 | 2.05 | |
| Live | 1.77 | 3.95 | 4.20 | 2.35 | 3.5 | 1.55 | 1.77 | 0.5 | 2.05 | ||
| 1xBet | Initial | 1.77 | 3.80 | 4.09 | 1.57 | 2.5 | 2.27 | 2.77 | 1.5 | 1.37 | |
| Live | 1.75 | 3.94 | 4.12 | 1.67 | 2.5/3 | 2.00 | 1.87 | 0.5/1 | 1.78 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [GER D2-9] Arminia Bielefeld | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 2 | 2 | 3 | 11 | 12 | 8 | 9 | 28.6% |
| Home Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 7 | 4 | 5 | 9 | 33.3% |
| Away Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 4 | 8 | 3 | 13 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 10 | 10 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 1 | 2 | 4 | 4 | 8 | 5 | 15 | 14.3% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 3 | 4 | 13 | 33.3% |
| Away Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 0 | 5 | 1 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 7 | 5 | 16.7% |
| [GER D2-10] VfL Osnabruck | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 2 | 2 | 3 | 10 | 13 | 8 | 10 | 28.6% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 5 | 8 | 4 | 14 | 25.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 5 | 5 | 4 | 8 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 9 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 1 | 2 | 4 | 3 | 7 | 5 | 17 | 14.3% |
| Home Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 0 | 3 | 2 | 18 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 4 | 3 | 13 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 4 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Arminia Bielefeld Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 3 (30%) Lose 1 (10%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 0.5 goals Asian Handicap Odds (9 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| GER D3 | 15-03-2025 | VfL Osnabruck | 0-1 (0-1) | Arminia Bielefeld | 4-8 (2-4) | 2.80 | 3.40 | 2.35 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.10 | W | U |
| GER D3 | 20-10-2024 | Arminia Bielefeld | 3-1 (0-0) | VfL Osnabruck | 4-2 (2-1) | 1.95 | 3.60 | 3.60 | W | 2.00 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 15-08-2020 | Arminia Bielefeld | 1-1 (0-1) | VfL Osnabruck | 5-4 (4-1) | 1.57 | 4.33 | 4.00 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| GER D2 | 17-05-2020 | Arminia Bielefeld | 1-1 (1-0) | VfL Osnabruck | 0-6 (0-2) | 1.80 | 3.50 | 4.50 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| GER D2 | 08-10-2019 | VfL Osnabruck | 0-1 (0-0) | Arminia Bielefeld | 5-8 (1-5) | 2.37 | 3.60 | 2.70 | W | 2.10 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| INT CF | 21-01-2017 | VfL Osnabruck | 0-2 (0-2) | Arminia Bielefeld | 1-1 (0-1) | 2.50 | 3.60 | 2.30 | W | 1.62 | 0/-0.5 | 2.25 | W | U |
| GER D3 | 19-02-2015 | VfL Osnabruck | 0-4 (0-3) | Arminia Bielefeld | 6-1 | 3.10 | 3.30 | 2.30 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| GER D3 | 09-08-2014 | Arminia Bielefeld | 1-2 (1-2) | VfL Osnabruck | 8-4 | 1.83 | 3.50 | 3.80 | L | 1.90 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 16-11-2013 | VfL Osnabruck | 0-0 (0-0) | Arminia Bielefeld | - | D | ||||||||
| GER D3 | 11-05-2013 | Arminia Bielefeld | 1-0 (0-0) | VfL Osnabruck | - | 2.20 | 3.30 | 3.30 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| GER D3 | 17-11-2012 | VfL Osnabruck | 0-0 (0-0) | Arminia Bielefeld | - | 1.83 | 3.50 | 4.33 | D | 1.95 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| GER D3 | 10-12-2011 | Arminia Bielefeld | 1-1 (0-0) | VfL Osnabruck | - | 2.30 | 3.10 | 3.00 | D | 1.70 | 0 | 2.20 | D | U |
| GER D3 | 03-08-2011 | VfL Osnabruck | 1-1 (0-0) | Arminia Bielefeld | - | 1.80 | 3.25 | 4.00 | D | 2.00 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| GER D2 | 08-04-2011 | VfL Osnabruck | 0-0 (0-0) | Arminia Bielefeld | - | 1.65 | 3.50 | 5.00 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| GER D2 | 13-11-2010 | Arminia Bielefeld | 2-1 (1-1) | VfL Osnabruck | - | 2.30 | 3.10 | 3.00 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 24-01-2009 | VfL Osnabruck | 0-5 (0-4) | Arminia Bielefeld | - | W | ||||||||
| INT CF | 07-09-2007 | Arminia Bielefeld | 1-2 (1-1) | VfL Osnabruck | - | 1.72 | 3.25 | 4.75 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.85 | L | |
| GER D2 | 16-05-2004 | VfL Osnabruck | 0-0 (0-0) | Arminia Bielefeld | - | D | ||||||||
| GER D2 | 13-12-2003 | Arminia Bielefeld | 5-0 (3-0) | VfL Osnabruck | - | W | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Arminia Bielefeld Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (8 games) 25% Home 0% Draw 75% Away Over/Under Odds (8 games) 50% Over 25% Draw 25% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| GER D2 | 11-10-2026 | VfL Bochum | 0-1 (0-0) | Arminia Bielefeld | 6-4 (5-0) | 2.25 | 3.50 | 2.80 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 03-10-2026 | Arminia Bielefeld | 2-2 (0-1) | Rot-Weiss Essen | - | D | ||||||||
| GER D2 | 20-09-2026 | Arminia Bielefeld | 2-2 (1-2) | Heidenheimer | 5-6 (2-4) | 2.20 | 3.60 | 2.90 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| GER D2 | 11-09-2026 | Darmstadt | 2-1 (1-0) | Arminia Bielefeld | 4-8 (1-6) | 2.70 | 3.50 | 2.40 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | D |
| GER D2 | 04-09-2026 | Arminia Bielefeld | 2-2 (1-1) | St. Pauli | 3-5 (2-2) | 2.25 | 3.40 | 2.80 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| GER D2 | 30-08-2026 | Nurnberg | 4-1 (3-0) | Arminia Bielefeld | 3-8 (1-4) | 1.83 | 3.70 | 3.70 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| GERC | 22-08-2026 | SG Sonnenhof Grossaspach | 2-2 (1-2) | Arminia Bielefeld | 7-7 (2-5) | 5.00 | 4.50 | 1.53 | D | 2.00 | -1 | 1.85 | L | O |
| GER D2 | 16-08-2026 | Arminia Bielefeld | 3-0 (2-0) | Energie Cottbus | 7-10 (3-5) | 1.85 | 3.80 | 3.75 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | D |
| GER D2 | 08-08-2026 | Karlsruher SC | 2-1 (1-0) | Arminia Bielefeld | 6-6 (1-2) | 2.50 | 3.40 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 31-07-2026 | Standard Liege | 1-0 (0-0) | Arminia Bielefeld | - | L | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Arminia Bielefeld | 1-1 (1-1) | MSV Duisburg | - | 1.73 | 3.75 | 3.75 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Bologna | 0-4 (0-3) | Arminia Bielefeld | 2-5 (1-2) | 1.62 | 4.33 | 3.75 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 14-07-2026 | Arminia Bielefeld | 10-0 (3-0) | SC Imst | 6-4 (4-2) | 1.40 | 5.25 | 5.00 | W | 2.00 | 1.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 08-07-2026 | Gutersloh | 0-3 (0-0) | Arminia Bielefeld | 1-6 (0-3) | 8.50 | 5.75 | 1.22 | W | 2.00 | -1.5/2 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 03-07-2026 | SC Peckeloh | 3-7 (1-1) | Arminia Bielefeld | - | W | ||||||||
| GER D2 | 17-05-2026 | Arminia Bielefeld | 6-1 (0-1) | Hertha Berlin | 9-2 (3-1) | 1.60 | 4.33 | 4.33 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| GER D2 | 08-05-2026 | Kaiserslautern | 2-0 (2-0) | Arminia Bielefeld | 4-6 (2-4) | 3.00 | 3.70 | 2.15 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| GER D2 | 02-05-2026 | Arminia Bielefeld | 1-1 (1-0) | VfL Bochum | 8-2 (6-0) | 2.00 | 3.80 | 3.25 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| GER D2 | 25-04-2026 | Preuben Munster | 2-3 (1-3) | Arminia Bielefeld | 7-1 (4-1) | 3.00 | 3.60 | 2.15 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| GER D2 | 18-04-2026 | Arminia Bielefeld | 1-1 (0-1) | Nurnberg | 2-2 (0-2) | 1.91 | 3.60 | 3.50 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| No Data |
| VfL Osnabruck Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| GER D2 | 10-10-2026 | VfL Osnabruck | 1-1 (0-1) | Dynamo Dresden | 4-10 (2-6) | 2.50 | 3.50 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| INT CF | 03-10-2026 | VfL Osnabruck | 0-1 (0-0) | Djurgardens | 12-5 (4-1) | 3.50 | 3.90 | 1.75 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 02-10-2026 | VfL Bochum | 4-1 (2-0) | VfL Osnabruck | - | 1.91 | 3.40 | 3.60 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 23-09-2026 | Wiedenbruck | 0-3 (0-3) | VfL Osnabruck | 1-6 (0-2) | 8.50 | 5.75 | 1.22 | W | 1.98 | -1.5/2 | 1.83 | W | U |
| GER D2 | 19-09-2026 | Holstein Kiel | 1-1 (1-0) | VfL Osnabruck | 10-1 (4-1) | 1.91 | 3.70 | 3.50 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| GER D2 | 13-09-2026 | VfL Osnabruck | 1-3 (0-0) | Hertha Berlin | 4-5 (2-1) | 2.90 | 3.50 | 2.20 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | O |
| GER D2 | 06-09-2026 | VfL Osnabruck | 3-1 (0-0) | Eintracht Braunschweig | 5-5 (1-5) | 2.35 | 3.30 | 2.80 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| GERC | 03-09-2026 | VfL Osnabruck | 1-4 (1-2) | Bayern Munchen | 0-8 (0-6) | 41.00 | 17.00 | 1.03 | L | 1.88 | -3.5/4 | 1.98 | W | O |
| GER D2 | 28-08-2026 | VfL Bochum | 0-1 (0-1) | VfL Osnabruck | 6-1 (2-1) | 1.50 | 4.20 | 5.50 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 19-08-2026 | SC Spelle-Venhaus | 3-5 (2-4) | VfL Osnabruck | 3-11 (1-7) | 13.00 | 7.00 | 1.14 | W | 1.98 | -2/2.5 | 1.83 | L | O |
| GER D2 | 15-08-2026 | VfL Osnabruck | 0-3 (0-2) | Magdeburg | 3-10 (0-8) | 2.40 | 3.50 | 2.75 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | D |
| GER D2 | 08-08-2026 | Heidenheimer | 4-3 (3-2) | VfL Osnabruck | 4-6 (2-4) | 1.50 | 4.33 | 5.00 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | D | O |
| INT CF | 01-08-2026 | VfL Osnabruck | 0-2 (0-1) | SC Paderborn 07 | 3-9 (0-5) | 3.40 | 3.75 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 25-07-2026 | SV Vorwarts Nordhorn | 0-7 (0-5) | VfL Osnabruck | - | W | ||||||||
| INT CF | 12-07-2026 | Baumit Jablonec | 1-0 (1-0) | VfL Osnabruck | 1-0 | 1.91 | 4.00 | 2.90 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| GER D3 | 16-05-2026 | VfB Stuttgart II | 3-4 (0-2) | VfL Osnabruck | 6-3 (2-1) | 3.20 | 3.75 | 1.90 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | O |
| GER D3 | 09-05-2026 | VfL Osnabruck | 1-1 (1-1) | SSV Ulm 1846 | 4-2 (3-1) | 1.45 | 4.10 | 5.50 | D | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | L | U |
| GER D3 | 03-05-2026 | SV Wehen Wiesbaden | 2-3 (1-0) | VfL Osnabruck | 3-8 (0-4) | 3.60 | 3.40 | 1.85 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | O |
| GER D3 | 25-04-2026 | VfL Osnabruck | 2-1 (0-1) | SC Verl | 5-5 (1-1) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| GER D3 | 18-04-2026 | Ingolstadt | 0-1 (0-0) | VfL Osnabruck | 4-10 (2-5) | 3.50 | 3.50 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| GER D2 | 24-10 | Away | Hertha Berlin | 6 Days |
| GER D2 | 31-10 | Home | Eintracht Braunschweig | 12 Days |
| GER D2 | 07-11 | Away | Holstein Kiel | 20 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| GER D2 | 25-10 | Home | Greuther Furth | 7 Days |
| GER D2 | 31-10 | Away | VfL Wolfsburg | 13 Days |
| GER D2 | 07-11 | Home | Kaiserslautern | 20 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.17 | 2.45 | 4.30 | 2.25 | 2.39 | 4.20 | 1.90 | 1/1.5 | 1.96 | 1.98 | 1/1.5 | 1.90 | 1.75 | 0/0.5 | 2.14 | 1.86 | 0/0.5 | 2.02 | |
| Initial | 1.69 | 4.40 | 4.30 | 1.75 | 4.25 | 4.10 | 1.84 | 3 | 2.02 | 1.96 | 3 | 1.91 | 1.87 | 0.5/1 | 2.01 | 1.98 | 0.5/1 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.25 | 2.50 | 4.33 | 2.30 | 2.50 | 4.33 | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | |
| Live | 1.70 | 3.80 | 4.20 | 1.75 | 3.70 | 4.20 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.16 | 2.40 | 3.82 | 2.28 | 2.31 | 3.71 | 1.91 | 1/1.5 | 1.95 | 1.98 | 1/1.5 | 1.88 | 1.89 | 0/0.5 | 1.97 | 1.89 | 0/0.5 | 1.97 | |
| Initial | 1.69 | 3.73 | 3.82 | 1.75 | 3.54 | 3.75 | 1.86 | 3 | 2.00 | 1.97 | 3 | 1.89 | 1.98 | 0.5/1 | 1.90 | 1.98 | 0.5/1 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 0.7 | 1.5 | Goal | 1.7 |
| 1.3 | Loss | 2 | 1.7 | Loss | 1.8 |
| 11.5 | Shot(OT) | 8 | 13.9 | Shot(OT) | 14.7 |
| 4.5 | Corner | 8 | 6 | Corner | 4.9 |
| 3 | Yellow Card | 2.5 | 2.1 | Yellow Card | 1.9 |
| 11 | Fouls | 7 | 12.6 | Fouls | 10.5 |
| 39% | Possession | 45.5% | 44.9% | Possession | 43.8% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Arminia Bielefeld ( 41 Matches) | VfL Osnabruck ( 7 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 3 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-W | 3 | 1 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 2 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 2 | 2 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 3 | 2 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 2 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 5 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-L | 3 | 6 | 1 | 1 |
Hannover 96
St. Pauli
Karlsruher SC
Darmstadt
Dynamo Dresden
Magdeburg