ทีเด็ดบอล Karlsruher SC vs Darmstadt
‹ คู่ก่อนหน้าArminia Bielefeld vs VfL Osnabruck · อา. 18 ต.ค. 18:30 น. คู่ที่ 137 / 201เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Dynamo Dresden vs Magdeburg · อา. 18 ต.ค. 18:30 น.
German Bundesliga 2
🕒 18-10-2026 18:30 น.
Karlsruher SCเจ้าบ้าน · อันดับ #18 · 5 แต้ม⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4คู่ที่ 137 / 20118:30 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน220พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 60% ★แพงเกินจริง62.1พลังทีม64.8Karlsruher SCDarmstadtใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ56% @2.2344% @2.77สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.97 · เยือน 1.89
Darmstadtทีมเยือน · อันดับ #14 · 7 แต้ม🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล43%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1⚽
✓ ชนะ
Louey Ben FarhatFW · 20 ปี£10Mคะแนน 7.2VS1🎯
Hiroki AkiyamaMF · 25 ปี£3Mคะแนน 6.52🛡️
✓ ชนะ
Rafael PedrosaDF · 18 ปี£5Mคะแนน 6.8VS2🛡️
William MikelbrencisDF · 22 ปี£3Mคะแนน 6.53🛡️
Deniz OfliDF · 19 ปี£2Mคะแนน 6.3VS3🛡️
Patric PfeifferDF · 27 ปี£2Mคะแนน 6.3Karlsruher SC ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 2 จาก 3 คู่)พลังทีม66.8พลังที่แท้จริง62.1พลังโค้ช×0.93▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่ต่างกัน+2.7Darmstadt นำ 2.7 · ตลาดให้เต็ง 33%พลังทีม67.5พลังที่แท้จริง64.8พลังโค้ช×0.96▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)🏠เต็งเจ้าบ้านKarlsruher SCต่อ 0/0.5 @1.97กองกลาง🎯49% vs 43%Karlsruher SCดาวเด่น 1
£10MFarhatดาวเด่น 2
£5MPedrosaการ์ดยิงดุ🔥6.0Karlsruher SCการ์ดรับหลวม🕳️9.0Darmstadtการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนDarmstadtรอง 0/0.5 @1.89พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.2 vs 6.0Darmstadtแนวรับ🛡️9.0 vs 11.4Darmstadtการ์ดรับหลวม🕳️11.4Karlsruher SCการ์ดยิงดุ🔥10.2Darmstadtการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.95พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥6.0 · 10.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️11.4 · 9.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.9·1.5ลูก/นัดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.90ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Karlsruher SCเจ้าบ้าน · อันดับ #18 · 5 แต้ม⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0
⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
คู่ที่ 137 / 20118:30 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน220พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 60% ★แพงเกินจริง62.1พลังทีม64.8
Karlsruher SCDarmstadt
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
56% @2.2344% @2.77
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.97 · เยือน 1.89
Darmstadtทีมเยือน · อันดับ #14 · 7 แต้ม🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล43%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1⚽
✓ ชนะ
Louey Ben FarhatFW · 20 ปี£10Mคะแนน 7.2
VS
✓ ชนะ
Louey Ben FarhatFW · 20 ปี£10Mคะแนน 7.21🎯
Hiroki AkiyamaMF · 25 ปี£3Mคะแนน 6.5

Hiroki AkiyamaMF · 25 ปี£3Mคะแนน 6.52🛡️
✓ ชนะ
Rafael PedrosaDF · 18 ปี£5Mคะแนน 6.8
VS
✓ ชนะ
Rafael PedrosaDF · 18 ปี£5Mคะแนน 6.82🛡️
William MikelbrencisDF · 22 ปี£3Mคะแนน 6.5

William MikelbrencisDF · 22 ปี£3Mคะแนน 6.53🛡️
Deniz OfliDF · 19 ปี£2Mคะแนน 6.3
VS
Deniz OfliDF · 19 ปี£2Mคะแนน 6.33🛡️
Patric PfeifferDF · 27 ปี£2Mคะแนน 6.3

Patric PfeifferDF · 27 ปี£2Mคะแนน 6.3Karlsruher SC ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 2 จาก 3 คู่)
พลังทีม66.8
พลังที่แท้จริง62.1
พลังโค้ช×0.93▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
ต่างกัน+2.7
Darmstadt นำ 2.7 · ตลาดให้เต็ง 33%
พลังทีม67.5
พลังที่แท้จริง64.8
พลังโค้ช×0.96▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
🏠เต็งเจ้าบ้านKarlsruher SC
ต่อ 0/0.5 @1.97
กองกลาง🎯49% vs 43%Karlsruher SC
ดาวเด่น 1
£10MFarhat
£10MFarhatดาวเด่น 2
£5MPedrosa
£5MPedrosaการ์ดยิงดุ🔥6.0Karlsruher SC
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Darmstadt
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนDarmstadt
รอง 0/0.5 @1.89
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.2 vs 6.0Darmstadt
แนวรับ🛡️9.0 vs 11.4Darmstadt
การ์ดรับหลวม🕳️11.4Karlsruher SC
การ์ดยิงดุ🔥10.2Darmstadt
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.95
พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥6.0 · 10.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️11.4 · 9.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.9·1.5ลูก/นัด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.90
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Karlsruher SC = วงกลม · Darmstadt = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Karlsruher SCตัวจริงที่คาดว่าจะลง
Darmstadtตัวจริงที่คาดว่าจะลง
1Bernat C.6.1
3Ofli D.6.3
22Kobald C.6.0FM28Franke M.5.8
JS2Jung S.5.8
33Bergh V.5.9
10Wanitzek M.6.1
24Sandro Tremoulet5.7ZH26Zor D. H.6.0
19Ben Farhat L.7.2
13S.Fukuda6.1
1Schuhen M.5.9
18Petretta R.5.9
20Vukotic A.6.0
6Pfeiffer P.6.3
28C.Lannert5.8
7Weisshaupt N.6.2
16Akiyama H.6.5
17Klefisch K.6.3
5Richter M.6.2
36Smit M.6.3
9Lee Ho-Jae6.0Karlsruher SC4-4-2สมดุลรับ-รุกเท่ากัน กองหน้าคู่ เล่นริมเส้น
Darmstadt4-4-2สมดุลรับ-รุกเท่ากัน กองหน้าคู่ เล่นริมเส้น
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Karlsruher SC vs แนวรุก Darmstadt
4vs223.9 – 12.3 คะแนน
Karlsruher SC คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
4vs423.6 – 25.2 คะแนน
Darmstadt คุณภาพดีกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Karlsruher SC vs แนวรับ Darmstadt
2vs413.2 – 24.0 คะแนน
Darmstadt คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม แผนสองทีมไม่สุดทางใดทางหนึ่ง เกมค่อนข้างสมดุล · Darmstadt คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Karlsruher SC vs Darmstadt
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.95การ์ด 4 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงDarmstadt +2.762.1 vs 64.8
🃏ศึกดาวเด่นKarlsruher SC ชนะชนะดวล 2 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งKarlsruher SCโอกาสชนะ 42%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 20
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Karlsruher SC · บิลหลัก 1X2 @2.23
ความเสี่ยงของบิล60%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Karlsruher SC ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @2.23 · ควรเป็น @2.35 (-5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Karlsruher SC 9 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Karlsruher SC ต่อ 0/0.5
ได้ 40%เสียครึ่ง 25%เสีย 36%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 17%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Karlsruher SC · คาดสกอร์ 1.4 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Karlsruher SC ชนะ 1 ลูก22%
Karlsruher SC ชนะ 2 ลูก11%
Karlsruher SC ชนะ 3 ลูกขึ้นไป6%
เสมอ25%
Darmstadt ชนะ 1 ลูก17%
Darmstadt ชนะ 2 ลูกขึ้นไป19%
สรุป
Karlsruher SC ชนะ40%
Karlsruher SC ไม่แพ้64%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป17%
Karlsruher SC คลีนชีท18%
Darmstadt ยิงไม่ได้26%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Karlsruher SC ไม่แพ้64%
Darmstadt ไม่แพ้60%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)81%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)59%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)37%
ยิงได้ทั้งคู่61%
ต่ำ 2.541%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-29%0-18%2-17%0-27%1-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Karlsruher SC)
- โอกาส Karlsruher SC ชนะ 40% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 64%
- Darmstadt เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @2.23 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @2.35 (5%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- Karlsruher SC ยิงเฉลี่ยแค่ 1.0 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- Darmstadt ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Darmstadt เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส Darmstadt ชนะ 36%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Karlsruher SC
พ2-5ส2-2พ0-3พ0-1ช2-1พ0-2
Darmstadt
พ0-1พ0-3ช2-1พ1-5ช7-0ช3-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Karlsruher SCยิง 1.0 · เสีย 1.9 ต่อนัด
Darmstadtยิง 1.7 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Karlsruher SC
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 12
Darmstadt
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Karlsruher SC
29%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 5
Darmstadt
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Karlsruher SC
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 5
Darmstadt
22%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 1เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Karlsruher SC ชนะ 1เสมอ 3Darmstadt ชนะ 4
- 03-05-2026Karlsruher SC2 - 1Darmstadt
- 07-12-2025Darmstadt3 - 2Karlsruher SC
- 08-03-2025Darmstadt3 - 0Karlsruher SC
- 04-10-2024Karlsruher SC3 - 3Darmstadt
- 22-07-2023Karlsruher SC0 - 0Darmstadt
- 21-04-2023Darmstadt2 - 1Karlsruher SC
- 15-10-2022Karlsruher SC1 - 2Darmstadt
- 16-01-2022Darmstadt2 - 2Karlsruher SC
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Karlsruher SC@2.19 → @2.231.5%
เสมอ@3.79 → @3.69▼ 2.6%
ทีมเยือน Darmstadt@2.76 → @2.770.2%
คู่อื่นใน 2. Bundesliga 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (4-4-2 / 4-4-2)
Karlsruher SC
1Bernat C.
3Ofli D.
22Kobald C.
28Franke M.
2Jung S.
33Bergh V.
10Wanitzek M.
24Sandro Tremoulet
26Zor D. H.
19Ben Farhat L.
13S.Fukuda
Darmstadt
9Lee Ho-Jae
36Smit M.
5Richter M.
17Klefisch K.
16Akiyama H.
7Weisshaupt N.
28C.Lannert
6Pfeiffer P.
20Vukotic A.
18Petretta R.
1Schuhen M.
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.14 | 3.83 | 2.51 | 1.88 | 3/3.5 | 1.84 | 1.94 | 0/0.5 | 1.84 | |
| Live | 2.15 | 3.82 | 2.53 | 1.88 | 3/3.5 | 1.84 | 1.94 | 0/0.5 | 1.84 | ||
| Crown | Initial | 2.19 | 4.10 | 2.86 | 1.86 | 3/3.5 | 2.00 | 1.96 | 0/0.5 | 1.92 | |
| Live | 2.23 | 3.95 | 2.87 | 1.96 | 3/3.5 | 1.91 | 1.98 | 0/0.5 | 1.90 | ||
| Bet365 | Initial | 2.20 | 3.75 | 2.80 | 1.93 | 3/3.5 | 1.88 | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | |
| Live | 2.20 | 3.75 | 2.80 | 1.93 | 3/3.5 | 1.88 | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| Easybet | Initial | 2.19 | 4.00 | 2.90 | 1.84 | 3/3.5 | 1.97 | 1.95 | 0/0.5 | 1.86 | |
| Live | 2.23 | 3.60 | 2.70 | 1.96 | 3/3.5 | 1.90 | 1.97 | 0/0.5 | 1.91 | ||
| Vcbet | Initial | 2.15 | 3.75 | 2.80 | 1.90 | 3/3.5 | 1.89 | 1.94 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.15 | 3.75 | 2.80 | 1.91 | 3/3.5 | 1.88 | 1.94 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.17 | 3.75 | 2.71 | 1.96 | 3/3.5 | 1.90 | 1.99 | 0/0.5 | 1.89 | |
| Live | 2.23 | 3.75 | 2.74 | 1.97 | 3/3.5 | 1.90 | 1.99 | 0/0.5 | 1.90 | ||
| 12BET | Initial | 2.17 | 3.75 | 2.71 | 1.96 | 3/3.5 | 1.90 | 1.99 | 0/0.5 | 1.89 | |
| Live | 2.23 | 3.75 | 2.74 | 1.97 | 3/3.5 | 1.90 | 1.99 | 0/0.5 | 1.90 | ||
| Sbobet | Initial | 2.19 | 3.52 | 2.62 | 1.96 | 3/3.5 | 1.90 | 2.03 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.25 | 3.38 | 2.63 | 1.96 | 3/3.5 | 1.90 | 1.97 | 0/0.5 | 1.91 | ||
| wewbet | Initial | 2.19 | 3.69 | 2.57 | 1.86 | 3/3.5 | 2.00 | 1.97 | 0/0.5 | 1.91 | |
| Live | 2.21 | 3.91 | 2.72 | 1.96 | 3/3.5 | 1.92 | 1.99 | 0/0.5 | 1.91 | ||
| 18Bet | Initial | 2.15 | 3.70 | 2.85 | 1.87 | 3/3.5 | 1.87 | 1.88 | 0/0.5 | 1.86 | |
| Live | 2.20 | 3.80 | 2.85 | 1.90 | 3/3.5 | 1.89 | 1.94 | 0/0.5 | 1.84 | ||
| pinnacle | Initial | 2.08 | 3.79 | 3.17 | 1.84 | 3/3.5 | 1.96 | 1.83 | 0/0.5 | 1.99 | |
| Live | 2.27 | 3.86 | 2.95 | 1.97 | 3/3.5 | 1.90 | 2.00 | 0/0.5 | 1.88 | ||
| hkjc | Initial | 2.09 | 3.70 | 2.60 | 1.85 | 3/3.5 | 1.85 | 1.96 | 0/0.5 | 1.81 | |
| Live | 2.09 | 3.70 | 2.60 | 1.85 | 3/3.5 | 1.85 | 1.96 | 0/0.5 | 1.81 | ||
| Willhill | Initial | 2.15 | 3.60 | 2.80 | 2.00 | 3.5 | 1.75 | 1.85 | 0/0.5 | 1.75 | |
| Live | 2.20 | 3.60 | 2.80 | 2.10 | 3.5 | 1.67 | 1.85 | 0/0.5 | 1.75 | ||
| Interwetten | Initial | 2.20 | 3.80 | 2.95 | 2.10 | 3.5 | 1.70 | 2.20 | 0.5 | 1.67 | |
| Live | 2.25 | 3.85 | 2.85 | 2.10 | 3.5 | 1.70 | 1.67 | 0 | 2.10 | ||
| 1xBet | Initial | 2.09 | 3.70 | 3.06 | 2.03 | 3.5 | 1.73 | 1.56 | 0 | 2.28 | |
| Live | 2.22 | 3.75 | 2.83 | 1.87 | 3/3.5 | 1.87 | 1.91 | 0/0.5 | 1.82 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [GER D2-18] Karlsruher SC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 1 | 2 | 4 | 6 | 14 | 5 | 18 | 14.3% |
| Home Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 4 | 10 | 3 | 16 | 25.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 2 | 4 | 2 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 2 | 4 | 4 | 13 | 2 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 1 | 1 | 5 | 4 | 8 | 4 | 18 | 14.3% |
| Home Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 3 | 5 | 3 | 16 | 25.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 1 | 3 | 1 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 1 | 5 | 3 | 8 | 1 | 0.0% |
| [GER D2-14] Darmstadt | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 2 | 1 | 4 | 8 | 14 | 7 | 14 | 28.6% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 7 | 5 | 7 | 6 | 50.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 0 | 3 | 1 | 9 | 0 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 6 | 12 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 1 | 2 | 4 | 3 | 7 | 5 | 16 | 14.3% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 3 | 5 | 11 | 25.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 0 | 3 | 1 | 4 | 0 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 5 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Karlsruher SC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 78% Over 0% Draw 22% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| GER D2 | 03-05-2026 | Karlsruher SC | 2-1 (0-0) | Darmstadt | 5-3 (2-2) | 2.63 | 3.75 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| GER D2 | 07-12-2025 | Darmstadt | 3-2 (1-1) | Karlsruher SC | 8-9 (5-1) | 1.65 | 4.00 | 4.50 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| GER D2 | 08-03-2025 | Darmstadt | 3-0 (1-0) | Karlsruher SC | 2-3 (1-1) | 1.91 | 3.60 | 3.90 | L | 1.93 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| GER D2 | 04-10-2024 | Karlsruher SC | 3-3 (2-1) | Darmstadt | 3-6 (1-1) | 1.75 | 4.00 | 4.20 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 22-07-2023 | Karlsruher SC | 0-0 (0-0) | Darmstadt | 4-4 (2-0) | D | ||||||||
| GER D2 | 21-04-2023 | Darmstadt | 2-1 (1-1) | Karlsruher SC | 2-4 (1-2) | 1.91 | 3.60 | 3.80 | L | 1.95 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| GER D2 | 15-10-2022 | Karlsruher SC | 1-2 (1-0) | Darmstadt | 12-2 (4-0) | 3.20 | 3.60 | 2.10 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| GER D2 | 16-01-2022 | Darmstadt | 2-2 (0-1) | Karlsruher SC | 8-7 (5-3) | 1.73 | 3.75 | 3.80 | D | 2.03 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| GER D2 | 30-07-2021 | Karlsruher SC | 3-0 (1-0) | Darmstadt | 5-1 (3-0) | 1.75 | 3.60 | 4.75 | W | 1.75 | 0.5 | 2.13 | W | O |
| GER D2 | 27-02-2021 | Darmstadt | 0-1 (0-0) | Karlsruher SC | 2-6 (0-2) | 2.25 | 3.40 | 3.10 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| GER D2 | 01-11-2020 | Karlsruher SC | 3-4 (2-1) | Darmstadt | 7-5 (4-0) | 2.80 | 3.30 | 2.50 | L | 1.98 | 0 | 1.88 | L | O |
| GER D2 | 16-05-2020 | Karlsruher SC | 2-0 (0-0) | Darmstadt | 7-2 (3-0) | 2.37 | 3.40 | 2.87 | W | 1.88 | 0 | 1.98 | W | U |
| GERC | 30-10-2019 | Darmstadt | 0-1 (0-0) | Karlsruher SC | 7-3 (1-2) | 2.20 | 3.25 | 3.25 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| GER D2 | 04-10-2019 | Darmstadt | 1-1 (1-1) | Karlsruher SC | 11-3 (5-2) | 2.40 | 3.40 | 2.87 | D | 2.10 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| GER D2 | 12-05-2015 | Karlsruher SC | 0-1 (0-0) | Darmstadt | 7-7 | 2.00 | 3.20 | 3.50 | L | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| GER D2 | 29-11-2014 | Darmstadt | 0-0 (0-0) | Karlsruher SC | 2-5 | 2.70 | 3.25 | 2.60 | D | 1.95 | 0 | 1.90 | D | U |
| INT CF | 11-07-2013 | Darmstadt | 0-3 (0-1) | Karlsruher SC | - | 3.10 | 3.75 | 1.90 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | D |
| GER D3 | 05-05-2013 | Darmstadt | 0-1 (0-0) | Karlsruher SC | - | 4.20 | 3.50 | 1.83 | W | 2.10 | -0.5 | 1.78 | W | U |
| GER D3 | 10-11-2012 | Karlsruher SC | 2-0 (0-0) | Darmstadt | - | 1.57 | 3.80 | 6.00 | W | 2.00 | 1 | 1.85 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Karlsruher SC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 22% Over 22% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| GER D2 | 11-10-2026 | St. Pauli | 2-0 (1-0) | Karlsruher SC | 6-9 (5-1) | 1.50 | 4.33 | 5.25 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 02-10-2026 | SV Wehen Wiesbaden | 1-2 (1-1) | Karlsruher SC | - | W | ||||||||
| GER D2 | 19-09-2026 | Karlsruher SC | 0-1 (0-1) | Nurnberg | 3-4 (1-0) | 3.00 | 3.75 | 2.05 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| GER D2 | 13-09-2026 | Karlsruher SC | 0-3 (0-1) | Energie Cottbus | 5-8 (3-4) | 1.85 | 3.70 | 3.50 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | D |
| GER D2 | 04-09-2026 | Hannover 96 | 2-2 (2-1) | Karlsruher SC | 1-5 (1-4) | 1.57 | 4.10 | 5.00 | D | 1.98 | 1 | 1.83 | W | O |
| GER D2 | 29-08-2026 | Karlsruher SC | 2-5 (2-3) | VfL Wolfsburg | 10-8 (8-4) | 4.33 | 3.60 | 1.73 | L | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | O |
| GERC | 21-08-2026 | Preuben Munster | 1-2 (1-0) | Karlsruher SC | 3-8 (2-3) | 3.30 | 3.40 | 2.05 | W | 2.03 | 0/-0.5 | 1.83 | W | D |
| GER D2 | 16-08-2026 | Kaiserslautern | 0-0 (0-0) | Karlsruher SC | 4-11 (1-3) | 1.85 | 3.80 | 3.75 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| GER D2 | 08-08-2026 | Karlsruher SC | 2-1 (1-0) | Arminia Bielefeld | 6-6 (1-2) | 2.50 | 3.40 | 2.50 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 01-08-2026 | TSG Hoffenheim | 3-0 (2-0) | Karlsruher SC | - | 1.50 | 4.50 | 4.33 | L | 1.83 | 1 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 26-07-2026 | Karlsruher SC | 1-2 (0-0) | Inter Milan | 3-3 (3-1) | 10.00 | 5.50 | 1.20 | L | 1.90 | -2 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Karlsruher SC | 1-1 (1-1) | Shimizu S-Pulse | 3-0 (1-0) | D | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Karlsruher SC | 1-3 (1-1) | Shimizu S-Pulse | - | 1.70 | 3.75 | 3.80 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 09-07-2026 | Karlsruher SC | 4-4 (2-0) | Freiberg | - | D | ||||||||
| GER D2 | 17-05-2026 | Karlsruher SC | 1-2 (1-1) | VfL Bochum | 11-2 (4-0) | 2.50 | 3.90 | 2.40 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| GER D2 | 08-05-2026 | SC Paderborn 07 | 2-2 (1-0) | Karlsruher SC | 4-1 | 1.38 | 5.00 | 6.50 | D | 2.00 | 1.5 | 1.80 | W | O |
| GER D2 | 03-05-2026 | Karlsruher SC | 2-1 (0-0) | Darmstadt | 5-3 (2-2) | 2.63 | 3.75 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| GER D2 | 25-04-2026 | Karlsruher SC | 1-3 (1-1) | Hannover 96 | 3-2 | 3.70 | 3.90 | 1.80 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | O |
| GER D2 | 17-04-2026 | SV Elversberg | 3-0 (1-0) | Karlsruher SC | 2-1 (1-0) | 1.48 | 4.33 | 5.50 | L | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | L | U |
| GER D2 | 10-04-2026 | Karlsruher SC | 4-1 (1-1) | Arminia Bielefeld | 4-13 (0-5) | 3.10 | 3.70 | 2.05 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| No Data |
| Darmstadt Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (9 games) 22% Home 11% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 11% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| GER D2 | 10-10-2026 | Darmstadt | 3-1 (1-1) | Energie Cottbus | 7-8 (1-3) | 2.10 | 3.60 | 3.00 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 30-09-2026 | San Antonio | 0-7 (0-4) | Darmstadt | - | W | ||||||||
| GER D2 | 18-09-2026 | VfL Wolfsburg | 5-1 (2-1) | Darmstadt | 8-5 (3-1) | 1.60 | 4.00 | 4.75 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | O |
| GER D2 | 11-09-2026 | Darmstadt | 2-1 (1-0) | Arminia Bielefeld | 4-8 (1-6) | 2.70 | 3.50 | 2.40 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | D |
| GER D2 | 05-09-2026 | Kaiserslautern | 3-0 (1-0) | Darmstadt | 9-3 (5-2) | 2.20 | 3.50 | 2.90 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| GER D2 | 30-08-2026 | Darmstadt | 0-1 (0-0) | Hannover 96 | 2-11 (2-4) | 3.30 | 3.70 | 1.95 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| GERC | 23-08-2026 | Carl Zeiss Jena | 1-2 (1-2) | Darmstadt | 5-5 (2-4) | 5.00 | 4.33 | 1.55 | W | 1.93 | -1 | 1.93 | D | U |
| GER D2 | 16-08-2026 | Dynamo Dresden | 1-0 (1-0) | Darmstadt | 7-5 (2-3) | 2.10 | 3.60 | 3.20 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| GER D2 | 08-08-2026 | Darmstadt | 2-2 (0-2) | Holstein Kiel | 8-4 (6-3) | 2.10 | 3.50 | 3.00 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Darmstadt | 0-0 (0-0) | Portsmouth | 2-8 (0-6) | 1.90 | 4.00 | 2.90 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 25-07-2026 | SG Sonnenhof Grossaspach | 2-7 (1-4) | Darmstadt | - | W | ||||||||
| INT CF | 17-07-2026 | Astoria Walldorf | 1-4 (0-0) | Darmstadt | - | 15.00 | 7.50 | 1.13 | W | 1.85 | -2.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 14-07-2026 | Darmstadt | 5-1 (3-0) | FC 08 Hombrug | 5-0 (1-0) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | O |
| GER D2 | 17-05-2026 | Darmstadt | 0-2 (0-1) | SC Paderborn 07 | 5-2 (2-2) | 3.20 | 4.00 | 1.90 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | U |
| GER D2 | 10-05-2026 | Preuben Munster | 1-1 (1-1) | Darmstadt | 5-7 (3-2) | 2.20 | 3.90 | 2.80 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| GER D2 | 03-05-2026 | Karlsruher SC | 2-1 (0-0) | Darmstadt | 5-3 (2-2) | 2.63 | 3.75 | 2.25 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| GER D2 | 26-04-2026 | Darmstadt | 3-3 (2-3) | SV Elversberg | 5-7 (2-2) | 2.75 | 3.80 | 2.15 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| GER D2 | 19-04-2026 | Greuther Furth | 3-2 (1-1) | Darmstadt | 5-3 (2-1) | 3.00 | 3.60 | 2.10 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | O |
| GER D2 | 12-04-2026 | Darmstadt | 0-2 (0-1) | Hannover 96 | 2-6 (2-4) | 2.45 | 3.70 | 2.45 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| GER D2 | 04-04-2026 | Arminia Bielefeld | 2-1 (0-1) | Darmstadt | 8-4 (5-1) | 2.15 | 3.50 | 3.00 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| GER D2 | 24-10 | Away | Magdeburg | 6 Days |
| GERC | 28-10 | Away | Borussia Monchengladbach | 9 Days |
| GER D2 | 01-11 | Home | Heidenheimer | 13 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| GER D2 | 23-10 | Home | St. Pauli | 5 Days |
| GERC | 28-10 | Away | SV Elversberg | 9 Days |
| GER D2 | 31-10 | Home | Magdeburg | 13 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.66 | 2.45 | 3.15 | 2.69 | 2.41 | 3.20 | 1.78 | 1/1.5 | 2.08 | 1.85 | 1/1.5 | 2.03 | 1.71 | 0 | 2.20 | 1.77 | 0 | 2.12 | |
| Initial | 2.19 | 4.10 | 2.86 | 2.23 | 3.95 | 2.87 | 1.86 | 3/3.5 | 2.00 | 1.96 | 3/3.5 | 1.91 | 1.96 | 0/0.5 | 1.92 | 1.98 | 0/0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.75 | 2.50 | 3.20 | 2.75 | 2.50 | 3.20 | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | 1.75 | 0 | 2.05 | 1.73 | 0 | 2.08 | |
| Live | 2.20 | 3.75 | 2.80 | 2.20 | 3.75 | 2.80 | 1.93 | 3/3.5 | 1.88 | 1.93 | 3/3.5 | 1.88 | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.53 | 2.42 | 3.01 | 2.50 | 2.40 | 3.07 | 1.81 | 1/1.5 | 2.05 | 1.81 | 1/1.5 | 2.05 | 1.75 | 0 | 2.12 | 1.72 | 0 | 2.16 | |
| Initial | 2.19 | 3.52 | 2.62 | 2.25 | 3.38 | 2.63 | 1.96 | 3/3.5 | 1.90 | 1.96 | 3/3.5 | 1.90 | 2.03 | 0/0.5 | 1.85 | 1.97 | 0/0.5 | 1.91 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 3.7 | 1 | Goal | 1.7 |
| 1.3 | Loss | 2 | 1.9 | Loss | 1.5 |
| 11.5 | Shot(OT) | 14.5 | 14.6 | Shot(OT) | 14.3 |
| 6 | Corner | 6 | 7.1 | Corner | 4.6 |
| 2.5 | Yellow Card | 2.5 | 1.8 | Yellow Card | 1.8 |
| 15.5 | Fouls | 10.5 | 13.9 | Fouls | 11.5 |
| 43% | Possession | 39.5% | 49.2% | Possession | 42.6% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Karlsruher SC ( 41 Matches) | Darmstadt ( 41 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 2 | 4 | 0 |
| HT-D / FT-W | 5 | 1 | 7 | 2 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 0 | 3 | 3 | 5 |
| HT-L / FT-D | 2 | 3 | 2 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 3 | 3 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-L | 5 | 7 | 2 | 5 |
Hannover 96
St. Pauli
Arminia Bielefeld
VfL Osnabruck
Dynamo Dresden
Magdeburg