ทีเด็ดบอล 1908 Szac Budapest vs Balatonalmadi SE
‹ คู่ก่อนหน้าMarseille (W) vs Fleury 91 (W) · อา. 18 ต.ค. 18:00 น. คู่ที่ 101 / 185เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FC Dabas vs BKV Elore · อา. 18 ต.ค. 18:00 น.
Hungary NB III
🕒 18-10-2026 18:00 น.
1908 Szac Budapestเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💧แนวรุกน้ำ3.0📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-15.6🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส18.6คู่ที่ 101 / 18518:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ16พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ620พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 60% ★สมดุลVS1908 Szac BudapestBalatonalmadi SEใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ53% @2.2547% @2.60สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00Balatonalmadi SEทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-10.8✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส18.6🏠เต็งเจ้าบ้าน1908 Szac Budapestต่อ 0 @1.80การ์ดรับหลวม🕳️18.6Balatonalmadi SEการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนBalatonalmadi SEรอง 0 @2.00แนวรุก🔥7.8 vs 3.0Balatonalmadi SEการ์ดรุกทื่อ💧3.01908 Szac Budapestการ์ดรับหลวม🕳️18.61908 Szac Budapestการ์ดยิงดุ🔥7.8Balatonalmadi SEการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.95พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรับ🕳️18.6 · 18.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~4.0เส้น 3/3.5การ์ดเสียทั้งคู่🥅3.1·3.1ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈9/15นัดล่าสุดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.85พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำการ์ด 1 ใบ
1908 Szac Budapestเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
💧แนวรุกน้ำ3.0
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-15.6
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส18.6
คู่ที่ 101 / 18518:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ16พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ620พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 60% ★สมดุลVS
1908 Szac BudapestBalatonalmadi SE
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
53% @2.2547% @2.60
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00
Balatonalmadi SEทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-10.8✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส18.6
🏠เต็งเจ้าบ้าน1908 Szac Budapest
ต่อ 0 @1.80
การ์ดรับหลวม🕳️18.6Balatonalmadi SE
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนBalatonalmadi SE
รอง 0 @2.00
แนวรุก🔥7.8 vs 3.0Balatonalmadi SE
การ์ดรุกทื่อ💧3.01908 Szac Budapest
การ์ดรับหลวม🕳️18.61908 Szac Budapest
การ์ดยิงดุ🔥7.8Balatonalmadi SE
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.95
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรับ🕳️18.6 · 18.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~4.0เส้น 3/3.5
การ์ดเสียทั้งคู่🥅3.1·3.1ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈9/15นัดล่าสุด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.85
พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์1908 Szac Budapest vs Balatonalmadi SE
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนBalatonalmadi SE รอง 0 @2.00การ์ด 4 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.95การ์ด 6 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็ง1908 Szac Budapestโอกาสชนะ 40%
🛡️พิศดารติด 3 แผน1 · 6 · 20
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: 1908 Szac Budapest · บิลหลัก 1X2 @2.25
ความเสี่ยงของบิล60%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา 1908 Szac Budapest ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.25 · ควรเป็น @2.23 (+1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง 1908 Szac Budapest 5 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป 1908 Szac Budapest ต่อ 0
ได้ 40%คืนทุน 24%เสีย 36%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 22%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง 1908 Szac Budapest · คาดสกอร์ 1.9 - 2.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
1908 Szac Budapest ชนะ 1 ลูก19%
1908 Szac Budapest ชนะ 2 ลูก12%
1908 Szac Budapest ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ24%
Balatonalmadi SE ชนะ 1 ลูก16%
Balatonalmadi SE ชนะ 2 ลูกขึ้นไป20%
สรุป
1908 Szac Budapest ชนะ40%
1908 Szac Budapest ไม่แพ้64%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป22%
1908 Szac Budapest คลีนชีท12%
Balatonalmadi SE ยิงไม่ได้14%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
1908 Szac Budapest ไม่แพ้64%
Balatonalmadi SE ไม่แพ้60%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)91%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)77%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)57%
ยิงได้ทั้งคู่75%
ต่ำ 2.523%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-28%2-27%1-17%2-17%1-35%2-35%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง 1908 Szac Budapest)
- โอกาส 1908 Szac Budapest ชนะ 40% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 64%
- Balatonalmadi SE เสียเฉลี่ย 3.1 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- 1908 Szac Budapest ยิงเฉลี่ยแค่ 0.5 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส Balatonalmadi SE ชนะ 36%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
1908 Szac Budapest
พ1-6ส0-0พ0-2พ1-3พ0-3พ1-2
Balatonalmadi SE
พ0-4ช2-1พ1-4ส1-1ส2-2พ0-4
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
1908 Szac Budapestยิง 0.5 · เสีย 3.1 ต่อนัด
Balatonalmadi SEยิง 1.3 · เสีย 3.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
1908 Szac Budapest
3.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 23
Balatonalmadi SE
4.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 28
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
1908 Szac Budapest
43%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 4
Balatonalmadi SE
71%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
1908 Szac Budapest
22%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 7
Balatonalmadi SE
29%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 5
คู่อื่นใน NB III 5 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.25 | 3.50 | 2.60 | 1.95 | 3/3.5 | 1.85 | 1.80 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.25 | 3.50 | 2.60 | 1.95 | 3/3.5 | 1.85 | 1.80 | 0 | 2.00 | ||
| 1xBet | Initial | 2.40 | 3.40 | 2.60 | 2.18 | 3.5 | 1.60 | 1.80 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.32 | 3.52 | 2.46 | 1.97 | 3/3.5 | 1.71 | 1.78 | 0 | 1.88 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 0 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| 1908 Szac Budapest | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| Balatonalmadi SE | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| 1908 Szac Budapest Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| 1908 Szac Budapest Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 1 (10%) Lose 9 (90%) 0.5 goals Goal Score/Loss per Game 3.1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 22% Home 0% Draw 78% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 22% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D3E | 10-10-2026 | Sarisapi Banyasz SE | 2-1 (1-0) | 1908 Szac Budapest | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 04-10-2026 | 1908 Szac Budapest | 0-3 (0-1) | SC Sopron | 5-4 (3-3) | 6.50 | 5.00 | 1.30 | L | 1.80 | -1.5/2 | 2.00 | L | U |
| HUN D3E | 26-09-2026 | Tatabanya | 3-1 (3-0) | 1908 Szac Budapest | 9-2 (5-1) | 1.05 | 15.00 | 23.00 | L | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | W | D |
| HUN D3E | 20-09-2026 | 1908 Szac Budapest | 0-2 (0-1) | Beech Sigit | 7-8 (4-4) | 5.00 | 5.00 | 1.40 | L | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | L | U |
| HUN D3E | 06-09-2026 | Gyori ETO FC II | 0-0 (0-0) | 1908 Szac Budapest | 13-7 (8-5) | 1.20 | 6.00 | 9.00 | D | 1.83 | 2 | 1.98 | W | U |
| HUN D3E | 30-08-2026 | 1908 Szac Budapest | 1-6 (1-2) | Szombathelyi Haladas | 2-11 (2-8) | 6.50 | 4.75 | 1.33 | L | 1.95 | -1.5 | 1.85 | L | O |
| HUN D3E | 26-08-2026 | MTE Mosonmagyarovar | 5-1 (1-0) | 1908 Szac Budapest | 6-2 (3-2) | 1.25 | 5.25 | 8.00 | L | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | L | O |
| HUN D3E | 16-08-2026 | 1908 Szac Budapest | 0-7 (0-2) | Dorogi FC | 0-6 (0-4) | 6.50 | 5.25 | 1.30 | L | 2.00 | -1.5 | 1.80 | L | O |
| HUN D3E | 12-08-2026 | 1908 Szac Budapest | 0-1 (0-0) | Zalaegerszegi TE II | 1-9 (0-4) | 1.75 | 4.10 | 3.40 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| HUN D3E | 08-08-2026 | Papai Perutz | 2-1 (0-1) | 1908 Szac Budapest | 4-4 (3-3) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | D |
| No Data |
| Balatonalmadi SE Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 3.1 goals Asian Handicap Odds (7 games) 29% Home 0% Draw 71% Away Over/Under Odds (7 games) 71% Over 0% Draw 29% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D3E | 11-10-2026 | Balatonalmadi SE | 0-4 (0-3) | Veszprem | 1-6 (0-5) | 2.88 | 4.00 | 1.95 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| HUN D3E | 03-10-2026 | Kiraly SZE | 2-2 (1-2) | Balatonalmadi SE | 7-5 (3-3) | 1.65 | 4.10 | 3.80 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| HUN D3E | 27-09-2026 | Puskas Academy II | 1-1 (0-0) | Balatonalmadi SE | 7-5 (2-5) | 1.27 | 5.50 | 7.00 | D | 1.83 | 1.5/2 | 1.98 | W | U |
| HUN D3E | 20-09-2026 | Sarisapi Banyasz SE | 4-1 (0-1) | Balatonalmadi SE | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 05-09-2026 | SC Sopron | 1-2 (1-1) | Balatonalmadi SE | - | W | ||||||||
| HUN D3E | 30-08-2026 | Balatonalmadi SE | 0-4 (0-1) | Tatabanya | 5-6 (2-4) | 13.00 | 8.50 | 1.13 | L | 1.98 | -2.5 | 1.83 | L | O |
| HUN D3E | 16-08-2026 | Balatonalmadi SE | 0-2 (0-0) | Gyori ETO FC II | 0-9 (0-4) | 4.33 | 4.20 | 1.55 | L | 1.95 | -1 | 1.85 | L | U |
| HUN D3E | 09-08-2026 | Szombathelyi Haladas | 6-1 (2-1) | Balatonalmadi SE | 3-0 (1-0) | 1.29 | 5.00 | 7.50 | L | 1.80 | 1.5 | 2.00 | L | O |
| HUN D3E | 26-07-2026 | Dorogi FC | 4-1 (2-1) | Balatonalmadi SE | 10-2 (5-1) | 1.09 | 9.50 | 21.00 | L | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 15-07-2026 | Balatonalmadi SE | 5-3 (0-0) | Balatonfuredi FC | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Papai Perutz | 2-1 (0-0) | Balatonalmadi SE | - | L | ||||||||
| INT CF | 11-02-2026 | Balatonalmadi SE | 1-0 (0-0) | Papai Perutz | - | W | ||||||||
| HUN Cup | 23-08-2025 | Balatonalmadi SE | 1-2 (0-1) | Komarom VSE | - | L | ||||||||
| HUN Cup | 02-08-2025 | Balatonalmadi SE | 5-0 (4-0) | Kormendi FC | - | W | ||||||||
| HUN Cup | 30-10-2024 | Balatonalmadi SE | 0-4 (0-1) | Kisvarda FC | 1-12 (0-8) | 17.00 | 9.00 | 1.08 | L | 1.95 | -2.5 | 1.90 | L | O |
| HUN Cup | 14-09-2024 | Balatonalmadi SE | 0-0 (0-0) | Papai Perutz | - | D | ||||||||
| HUN Cup | 25-08-2024 | Zalaszentgroti VFC | 0-0 (0-0) | Balatonalmadi SE | - | D | ||||||||
| HUN Cup | 03-08-2024 | Balatonalmadi SE | 3-0 (0-0) | Szombathelyi Haladas | - | W | ||||||||
| INT CF | 29-06-2024 | Balatonalmadi SE | 0-2 (0-1) | Kelen SC | - | L | ||||||||
| INT CF | 17-02-2024 | Balatonalmadi SE | 2-2 (0-0) | Balatonfuredi FC | - | D | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
1908 Szac Budapest | No Data | Balatonalmadi SE | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.25 | 3.50 | 2.60 | 2.25 | 3.50 | 2.60 | 1.95 | 3/3.5 | 1.85 | 1.95 | 3/3.5 | 1.85 | 1.80 | 0 | 2.00 | 1.80 | 0 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 1 | 0.5 | Goal | 1.3 |
| 2.7 | Loss | 2.3 | 3.1 | Loss | 3.1 |
| 17 | Shot(OT) | 15.3 | 18.2 | Shot(OT) | 16.9 |
| 3.5 | Corner | 3.7 | 3.3 | Corner | 2.6 |
| 2.5 | Yellow Card | 1.7 | 2.3 | Yellow Card | 1.6 |
| 39% | Fouls | 42.3% | 39.3% | Fouls | 41.3% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| 1908 Szac Budapest ( 10 Matches) | Balatonalmadi SE ( 9 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-L | 4 | 3 | 2 | 2 |