ทีเด็ดบอล Marseille (W) vs Fleury 91 (W)
‹ คู่ก่อนหน้าKahramanmaras Bld vs Serik Belediyespor · อา. 18 ต.ค. 18:00 น. คู่ที่ 100 / 185เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›1908 Szac Budapest vs Balatonalmadi SE · อา. 18 ต.ค. 18:00 น.
French Feminines D1
🕒 18-10-2026 18:00 น.
Marseille (W)เจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว59%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 100 / 18518:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 49% ★★ราคาคุ้มVSMarseille (W)Fleury 91 (W)ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ60% @2.0540% @3.10สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.93 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98Fleury 91 (W)ทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.2🌀กองกลางเสียการครองบอล45%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านMarseille (W)ต่อ 0/0.5 @1.83พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥14.4 vs 10.2Marseille (W)กองกลาง🎯59% vs 45%Marseille (W)แนวรับ🛡️4.2 vs 10.8Marseille (W)การ์ดยิงดุ🔥14.4Marseille (W)การ์ดรับหลวม🕳️10.8Fleury 91 (W)การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส2 พ0Marseille (W)การ์ด 7 ใบ✈️เต็งทีมเยือนFleury 91 (W)รอง 0/0.5 @1.98พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันการ์ดยิงดุ🔥10.2Fleury 91 (W)การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Fleury 91 (W)การ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.93พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥14.4 · 10.2รุกดีทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.3เส้น 2.5/3การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.4·1.7ลูก/นัดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.88ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Marseille (W)เจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว59%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 100 / 18518:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 49% ★★ราคาคุ้มVS
Marseille (W)Fleury 91 (W)
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
60% @2.0540% @3.10
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.93 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98
Fleury 91 (W)ทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ10.2
🌀กองกลางเสียการครองบอล45%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านMarseille (W)
ต่อ 0/0.5 @1.83
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥14.4 vs 10.2Marseille (W)
กองกลาง🎯59% vs 45%Marseille (W)
แนวรับ🛡️4.2 vs 10.8Marseille (W)
การ์ดยิงดุ🔥14.4Marseille (W)
การ์ดรับหลวม🕳️10.8Fleury 91 (W)
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส2 พ0Marseille (W)
การ์ด 7 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนFleury 91 (W)
รอง 0/0.5 @1.98
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันการ์ดยิงดุ🔥10.2Fleury 91 (W)
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Fleury 91 (W)
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.93
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥14.4 · 10.2รุกดีทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.3เส้น 2.5/3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.4·1.7ลูก/นัด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.88
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Marseille (W) vs Fleury 91 (W)
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านMarseille (W) ต่อ 0/0.5 @1.83การ์ด 7 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.93การ์ด 5 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งMarseille (W)โอกาสชนะ 44%
🛡️พิศดารติด 4 แผน2 · 3 · 7 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Marseille (W) · บิลหลัก 1X2 @2.05
ความเสี่ยงของบิล49%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Marseille (W) ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.05 · ควรเป็น @1.77 (+16%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Marseille (W) 15 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Marseille (W) ต่อ 0/0.5
ได้ 51%เสียครึ่ง 25%เสีย 24%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 33%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Marseille (W) · คาดสกอร์ 2.3 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Marseille (W) ชนะ 1 ลูก18%
Marseille (W) ชนะ 2 ลูก15%
Marseille (W) ชนะ 3 ลูกขึ้นไป18%
เสมอ25%
Fleury 91 (W) ชนะ 1 ลูก15%
Fleury 91 (W) ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
Marseille (W) ชนะ51%
Marseille (W) ไม่แพ้76%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป33%
Marseille (W) คลีนชีท32%
Fleury 91 (W) ยิงไม่ได้10%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Marseille (W) ไม่แพ้76%
Fleury 91 (W) ไม่แพ้49%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)85%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)66%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)44%
ยิงได้ทั้งคู่61%
ต่ำ 2.534%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-110%1-19%2-09%1-08%3-17%3-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Marseille (W))
- โอกาส Marseille (W) ชนะ 51% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 76%
- ราคา @2.05 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.77 (คุ้มกว่า 16%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 51% มากกว่าตลาด (44%)
- Marseille (W) ยิงเฉลี่ย 2.4 ลูก/นัด
- Fleury 91 (W) เสียเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- Marseille (W) ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด Fleury 91 (W) เคยชนะ 4 นัด
- โอกาส Fleury 91 (W) ชนะ 24%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Marseille (W)
ช3-0ช1-0ช2-1ส0-0ช6-1ส3-3
Fleury 91 (W)
ส0-0ช2-0พ1-7ส1-1ช2-0พ1-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Marseille (W)ยิง 2.4 · เสีย 0.7 ต่อนัด
Fleury 91 (W)ยิง 1.7 · เสีย 1.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Marseille (W)
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 17
Fleury 91 (W)
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Marseille (W)
60%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 2
Fleury 91 (W)
67%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 1
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Marseille (W)
60%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 1
Fleury 91 (W)
33%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 0เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Marseille (W) ชนะ 1เสมอ 2Fleury 91 (W) ชนะ 5
- 17-01-2026Fleury 91 (W)1 - 1Marseille (W)
- 27-09-2025Marseille (W)0 - 2Fleury 91 (W)
- 27-08-2023Marseille (W)1 - 1Fleury 91 (W)
- 22-02-2020Marseille (W)2 - 3Fleury 91 (W)
- 02-11-2019Fleury 91 (W)4 - 1Marseille (W)
- 01-04-2018Marseille (W)0 - 1Fleury 91 (W)
- 28-01-2018Marseille (W)2 - 0Fleury 91 (W)
- 05-11-2017Fleury 91 (W)2 - 1Marseille (W)
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.05 | 3.30 | 3.10 | 1.93 | 2.5/3 | 1.88 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | |
| Live | 2.05 | 3.30 | 3.10 | 1.93 | 2.5/3 | 1.88 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | ||
| Vcbet | Initial | 2.05 | 3.40 | 3.20 | 1.99 | 2.5/3 | 1.81 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.10 | 3.40 | 3.10 | 1.94 | 2.5/3 | 1.85 | 1.86 | 0/0.5 | 1.93 | ||
| wewbet | Initial | 2.05 | 3.40 | 3.12 | 1.77 | 2.5 | 1.99 | 1.81 | 0/0.5 | 1.97 | |
| Live | 2.08 | 3.44 | 3.01 | 1.92 | 2.5/3 | 1.84 | 1.85 | 0/0.5 | 1.93 | ||
| 18Bet | Initial | 2.15 | 3.15 | 2.85 | 1.80 | 2.5 | 1.73 | 1.81 | 0/0.5 | 1.71 | |
| Live | 2.10 | 3.15 | 3.05 | 1.81 | 2.5/3 | 1.75 | 1.78 | 0/0.5 | 1.78 | ||
| 1xBet | Initial | 2.22 | 3.30 | 2.95 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.62 | 0 | 2.16 | |
| Live | 2.06 | 3.38 | 3.05 | 1.88 | 2.5/3 | 1.79 | 1.80 | 0/0.5 | 1.86 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [FRA WD1-4] Marseille (W) | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 4 | 2 | 2 | 0 | 6 | 4 | 8 | 4 | 50.0% |
| Home Field | 2 | 2 | 0 | 0 | 3 | 1 | 6 | 4 | 100.0% |
| Away Field | 2 | 0 | 2 | 0 | 3 | 3 | 2 | 6 | 0.0% |
| Last 6 | 4 | 2 | 2 | 0 | 6 | 4 | 8 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 4 | 2 | 2 | 0 | 4 | 2 | 8 | 4 | 50.0% |
| Home Field | 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 4 | 4 | 50.0% |
| Away Field | 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 4 | 3 | 50.0% |
| Last 6 | 4 | 2 | 2 | 0 | 4 | 2 | 8 | 50.0% |
| [FRA WD1-8] Fleury 91 (W) | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 4 | 1 | 1 | 2 | 5 | 11 | 4 | 8 | 25.0% |
| Home Field | 2 | 0 | 0 | 2 | 2 | 10 | 0 | 12 | 0.0% |
| Away Field | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 1 | 4 | 3 | 50.0% |
| Last 6 | 4 | 1 | 1 | 2 | 5 | 11 | 4 | 25.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 4 | 1 | 1 | 2 | 2 | 8 | 4 | 8 | 25.0% |
| Home Field | 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 8 | 0 | 12 | 0.0% |
| Away Field | 2 | 1 | 1 | 0 | 1 | 0 | 4 | 4 | 50.0% |
| Last 6 | 4 | 1 | 1 | 2 | 2 | 8 | 4 | 25.0% |
Head to Head Statistics
| Marseille (W) Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 | ||||||||||||||
| Win 1 (13%) Draw 2 (25%) Lose 5 (63%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (6 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (6 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA WD1 | 17-01-2026 | Fleury 91 (W) | 1-1 (1-0) | Marseille (W) | 2-1 (1-0) | 1.53 | 3.75 | 5.00 | D | 1.90 | 1 | 1.90 | W | U |
| FRA WD1 | 27-09-2025 | Marseille (W) | 0-2 (0-2) | Fleury 91 (W) | 3-4 (2-3) | 3.75 | 3.90 | 1.70 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 27-08-2023 | Marseille (W) | 1-1 (1-0) | Fleury 91 (W) | - | D | ||||||||
| FRA WD1 | 22-02-2020 | Marseille (W) | 2-3 (1-2) | Fleury 91 (W) | 2-3 (1-0) | 3.40 | 4.20 | 1.72 | L | 1.78 | -0.5/1 | 2.02 | L | O |
| FRA WD1 | 02-11-2019 | Fleury 91 (W) | 4-1 (0-1) | Marseille (W) | - | 1.75 | 3.60 | 3.75 | L | 2.05 | 0.5/1 | 1.75 | L | O |
| FRA WD1 | 01-04-2018 | Marseille (W) | 0-1 (0-1) | Fleury 91 (W) | 7-3 (0-3) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.82 | L | U |
| FRA FCC | 28-01-2018 | Marseille (W) | 2-0 (1-0) | Fleury 91 (W) | 3-6 (1-4) | 2.40 | 3.20 | 2.60 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | U |
| FRA WD1 | 05-11-2017 | Fleury 91 (W) | 2-1 (0-1) | Marseille (W) | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Marseille (W) Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 8 (80%) Draw 2 (20%) Lose 0 (0%) 2.4 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (5 games) 60% Home 20% Draw 20% Away Over/Under Odds (5 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA WD1 | 03-10-2026 | Strasbourg W | 3-3 (1-2) | Marseille (W) | 6-4 (1-1) | 3.00 | 3.25 | 2.10 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | O |
| FRA LC W | 26-09-2026 | Marseille (W) | 6-1 (3-0) | Thonon Evian FC (W) | - | W | ||||||||
| FRA WD1 | 20-09-2026 | Montpellier (W) | 0-0 (0-0) | Marseille (W) | 1-3 (0-1) | 2.40 | 3.20 | 2.55 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| FRA WD1 | 12-09-2026 | Marseille (W) | 2-1 (1-1) | Lens (W) | 6-1 | W | ||||||||
| FRA WD1 | 06-09-2026 | Marseille (W) | 1-0 (1-0) | Le Havre (W) | 8-4 (3-2) | 1.85 | 3.30 | 3.50 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| FRA LC W | 30-08-2026 | Montpellier (W) | 0-3 (0-1) | Marseille (W) | - | W | ||||||||
| FRA LC W | 22-08-2026 | Marseille (W) | 3-0 (1-0) | Toulouse (W) | 5-5 (4-2) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 16-08-2026 | Marseille (W) | 3-1 (1-0) | Grenoble Claix (W) | - | W | ||||||||
| INT CF | 12-08-2026 | RC Saint Etienne (W) | 0-1 (0-0) | Marseille (W) | - | W | ||||||||
| INT CF | 08-08-2026 | Marseille (W) | 2-1 (2-0) | RCD Espanyol (W) | - | 3.00 | 3.50 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 31-07-2026 | Thonon Evian FC (W) | 4-4 (1-1) | Marseille (W) | - | D | ||||||||
| FRA WD1 | 06-05-2026 | Marseille (W) | 0-1 (0-1) | Dijon W | 0-6 (0-2) | 2.75 | 3.25 | 2.25 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| FRA WD1 | 26-04-2026 | Lens (W) | 0-1 (0-0) | Marseille (W) | 9-3 (4-0) | 2.40 | 3.30 | 2.50 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| FRA WD1 | 22-04-2026 | Marseille (W) | 0-2 (0-1) | Nantes (W) | 3-2 (1-0) | 2.88 | 3.40 | 2.10 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | U |
| FRA WD1 | 29-03-2026 | Marseille (W) | 1-2 (0-1) | Montpellier (W) | 3-3 (2-2) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| FRA WD1 | 22-03-2026 | Le Havre (W) | 2-2 (0-1) | Marseille (W) | 9-4 (6-2) | 2.35 | 3.40 | 2.55 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | O |
| FRA WD1 | 11-03-2026 | Paris Saint Germain (W) | 2-1 (0-0) | Marseille (W) | 11-4 (4-2) | 1.11 | 8.00 | 17.00 | L | 1.93 | 2.5 | 1.88 | W | U |
| FRA WD1 | 22-02-2026 | Marseille (W) | 2-6 (0-2) | Lyon (W) | 2-8 (0-8) | 41.00 | 13.00 | 1.05 | L | 1.85 | -3.5 | 1.95 | L | O |
| FRA WD1 | 08-02-2026 | Strasbourg W | 2-4 (1-3) | Marseille (W) | 1-6 (0-2) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 04-02-2026 | Lyon (W) | 4-0 (3-0) | Marseille (W) | - | L | ||||||||
| No Data |
| Fleury 91 (W) Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (3 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (3 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA WD1 | 04-10-2026 | Fleury 91 (W) | 1-3 (0-2) | Paris Saint Germain (W) | 1-8 (0-3) | 7.00 | 4.33 | 1.33 | L | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | L | O |
| FRA WD1 | 19-09-2026 | Saint Malo (W) | 0-2 (0-1) | Fleury 91 (W) | 4-4 (2-3) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | W | 1.78 | -0.5 | 2.03 | W | U |
| FRA WD1 | 12-09-2026 | Nantes (W) | 1-1 (0-0) | Fleury 91 (W) | 0-11 (0-5) | D | ||||||||
| FRA WD1 | 05-09-2026 | Fleury 91 (W) | 1-7 (1-6) | Lyon (W) | 0-10 (0-6) | 17.00 | 9.50 | 1.08 | L | 1.80 | -2.5/3 | 2.00 | L | O |
| FRA LC W | 29-08-2026 | Bourges Foot 18 (W) | 0-2 (0-2) | Fleury 91 (W) | - | W | ||||||||
| INT CF | 15-08-2026 | Fleury 91 (W) | 0-0 (0-0) | Nantes (W) | - | D | ||||||||
| INT CF | 12-08-2026 | Auxerre W | 1-3 (1-2) | Fleury 91 (W) | - | W | ||||||||
| INT CF | 08-08-2026 | Le Mans (W) | 2-0 (0-0) | Fleury 91 (W) | - | L | ||||||||
| INT CF | 01-08-2026 | Fleury 91 (W) | 2-1 (2-0) | Le Havre (W) | - | W | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Fleury 91 (W) | 5-3 (1-1) | RC Roubaix Wervicq (W) | - | W | ||||||||
| FRA WD1 | 06-05-2026 | RC Saint Etienne (W) | 1-1 (1-0) | Fleury 91 (W) | 10-3 (5-1) | 2.45 | 3.20 | 2.60 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | U |
| FRA WD1 | 26-04-2026 | Fleury 91 (W) | 0-2 (0-0) | Paris Saint Germain (W) | 5-6 (0-5) | 8.00 | 4.20 | 1.33 | L | 1.98 | -1/1.5 | 1.83 | L | U |
| FRA WD1 | 22-04-2026 | Fleury 91 (W) | 3-1 (1-0) | Strasbourg W | 2-6 (0-3) | 1.65 | 3.40 | 4.75 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| FRA WD1 | 29-03-2026 | Paris FC (W) | 2-1 (1-1) | Fleury 91 (W) | 6-0 (3-0) | 1.40 | 4.33 | 6.00 | L | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | W | O |
| FRA WD1 | 22-03-2026 | Fleury 91 (W) | 0-2 (0-2) | Lyon (W) | 0-20 (0-9) | 23.00 | 8.00 | 1.09 | L | 1.85 | -2.5 | 1.95 | W | U |
| FRA WD1 | 12-03-2026 | Nantes (W) | 2-0 (1-0) | Fleury 91 (W) | 8-1 (4-1) | 2.38 | 3.20 | 2.60 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| FRA WD1 | 21-02-2026 | Fleury 91 (W) | 0-0 (0-0) | Dijon W | 6-1 (1-1) | 1.91 | 3.10 | 3.50 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| FRA WD1 | 07-02-2026 | Lens (W) | 0-2 (0-0) | Fleury 91 (W) | 6-3 (3-1) | 5.75 | 4.00 | 1.44 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| FRA WD1 | 31-01-2026 | Fleury 91 (W) | 1-0 (1-0) | Montpellier (W) | 1-4 (1-0) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | D | U |
| FRA FCC | 25-01-2026 | Dijon W | 1-0 (1-0) | Fleury 91 (W) | 8-3 (3-2) | 3.80 | 4.00 | 1.67 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRA WD1 | 25-10 | Away | Lyon (W) | 6 Days |
| FRA WD1 | 31-10 | Home | Nantes (W) | 13 Days |
| FRA WD1 | 07-11 | Away | Saint Malo (W) | 20 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRA LC W | 21-10 | Away | Lens (W) | 3 Days |
| FRA WD1 | 24-10 | Home | Toulouse (W) | 6 Days |
| FRA WD1 | 31-10 | Away | Lens (W) | 13 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.05 | 3.30 | 3.10 | 2.05 | 3.30 | 3.10 | 1.93 | 2.5/3 | 1.88 | 1.93 | 2.5/3 | 1.88 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 3 | Goal | 1.3 | 2.4 | Goal | 1.7 |
| 1.3 | Loss | 1.3 | 0.7 | Loss | 1.8 |
| 5 | Shot(OT) | 10 | 7.6 | Shot(OT) | 13.2 |
| 3.5 | Corner | 5.3 | 5.2 | Corner | 4 |
| 0.5 | Yellow Card | 1.3 | 1.2 | Yellow Card | 1.5 |
| 8.5 | Fouls | 10 | 8 | Fouls | 10 |
| 59% | Possession | 48.7% | 59% | Possession | 44.8% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Marseille (W) ( 26 Matches) | Fleury 91 (W) ( 26 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 3 | 4 | 3 |
| HT-D / FT-W | 2 | 1 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 2 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-D | 1 | 2 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 1 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-L | 8 | 3 | 5 | 3 |