ทีเด็ดบอล FC Bacau vs FC Gloria Bistrita
‹ คู่ก่อนหน้า76 Igdir Belediye spor vs Boluspor · อา. 18 ต.ค. 17:30 น. คู่ที่ 83 / 169เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Debreceni VSC II vs Salgotarjani Baratok TC · อา. 18 ต.ค. 17:30 น.
Romania - Liga 2 Seria
🕒 18-10-2026 17:30 น.
FC Bacauเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล43%🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 83 / 16917:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 47% ★★ราคาคุ้มVSFC BacauFC Gloria Bistritaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ64% @1.9036% @3.38สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.87 · เยือน 1.89FC Gloria Bistritaทีมเยือน💨แนวรุกลม5.4🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านFC Bacauต่อ 0.5 @1.87แนวรุก🔥13.2 vs 5.4FC Bacauแนวรับ🛡️4.8 vs 7.2FC Bacauการ์ดยิงดุ🔥13.2FC Bacauการ์ดรับหลวม🕳️7.2FC Gloria Bistritaการ์ดได้ราคา💰6/10FC Bacauการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนFC Gloria Bistritaรอง 0.5 @1.89กองกลาง🎯52% vs 43%FC Gloria Bistritaการ์ดยิงดุ🔥5.4FC Gloria Bistritaการ์ด 2 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.88แนวรุก🔥13.2 · 5.4รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.88พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
FC Bacauเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล43%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 83 / 16917:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 47% ★★ราคาคุ้มVS
FC BacauFC Gloria Bistrita
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
64% @1.9036% @3.38
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.87 · เยือน 1.89
FC Gloria Bistritaทีมเยือน
💨แนวรุกลม5.4
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านFC Bacau
ต่อ 0.5 @1.87
แนวรุก🔥13.2 vs 5.4FC Bacau
แนวรับ🛡️4.8 vs 7.2FC Bacau
การ์ดยิงดุ🔥13.2FC Bacau
การ์ดรับหลวม🕳️7.2FC Gloria Bistrita
การ์ดได้ราคา💰6/10FC Bacau
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนFC Gloria Bistrita
รอง 0.5 @1.89
กองกลาง🎯52% vs 43%FC Gloria Bistrita
การ์ดยิงดุ🔥5.4FC Gloria Bistrita
การ์ด 2 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.88
แนวรุก🔥13.2 · 5.4รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.88
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์FC Bacau vs FC Gloria Bistrita
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านFC Bacau ต่อ 0.5 @1.87การ์ด 5 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFC Bacauโอกาสชนะ 47%
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FC Bacau · บิลหลัก 1X2 @1.90
ความเสี่ยงของบิล47%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา FC Bacau ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @1.90 · ควรเป็น @1.70 (+12%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FC Bacau 20 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป FC Bacau ต่อ 0.5
ได้ 53%เสีย 47%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 31%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FC Bacau · คาดสกอร์ 1.8 - 0.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FC Bacau ชนะ 1 ลูก22%
FC Bacau ชนะ 2 ลูก16%
FC Bacau ชนะ 3 ลูกขึ้นไป15%
เสมอ25%
FC Gloria Bistrita ชนะ 1 ลูก16%
FC Gloria Bistrita ชนะ 2 ลูกขึ้นไป7%
สรุป
FC Bacau ชนะ53%
FC Bacau ไม่แพ้78%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป31%
FC Bacau คลีนชีท45%
FC Gloria Bistrita ยิงไม่ได้16%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FC Bacau ไม่แพ้78%
FC Gloria Bistrita ไม่แพ้47%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)74%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)49%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)27%
ยิงได้ทั้งคู่47%
ต่ำ 2.551%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-013%2-012%1-111%2-110%3-07%0-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FC Bacau)
- โอกาส FC Bacau ชนะ 53% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 78%
- FC Bacau คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 45%
- ราคา @1.90 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.70 (คุ้มกว่า 12%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 53% มากกว่าตลาด (47%)
- FC Bacau ยิงเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส FC Gloria Bistrita ชนะ 22%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FC Bacau
พ1-2ช6-1ช1-0ส2-2ส1-1พ0-1
FC Gloria Bistrita
พ0-2ช2-1พ2-3พ1-2ส1-1ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FC Bacauยิง 1.9 · เสีย 0.9 ต่อนัด
FC Gloria Bistritaยิง 0.9 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FC Bacau
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 17
FC Gloria Bistrita
2.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 8
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Bacau
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
FC Gloria Bistrita
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Bacau
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
FC Gloria Bistrita
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
FC Bacau ชนะ 0เสมอ 1FC Gloria Bistrita ชนะ 1
- 17-07-2026FC Gloria Bistrita1 - 0FC Bacau
- 28-02-2026FC Bacau1 - 1FC Gloria Bistrita
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน FC Bacau@1.85 → @1.90▲ 2.7%
เสมอ@3.38 → @3.431.5%
ทีมเยือน FC Gloria Bistrita@3.53 → @3.38▼ 4.3%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.85 | 3.45 | 3.45 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.85 | 0.5 | 1.85 | |
| Live | 1.85 | 3.45 | 3.45 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.93 | 0.5 | 1.77 | ||
| Bet365 | Initial | 1.85 | 3.30 | 3.60 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.93 | 0.5 | 1.88 | |
| Live | 1.95 | 3.40 | 3.30 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | ||
| Easybet | Initial | 1.82 | 3.40 | 3.80 | 1.91 | 2.5 | 1.86 | 1.88 | 0.5 | 1.88 | |
| Live | 2.10 | 3.20 | 3.10 | 1.91 | 2.5 | 1.83 | 1.88 | 0/0.5 | 1.86 | ||
| Vcbet | Initial | 2.05 | 3.30 | 3.25 | 1.93 | 2.5 | 1.86 | 1.79 | 0/0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.15 | 3.25 | 3.10 | 1.93 | 2.5 | 1.86 | 1.87 | 0/0.5 | 1.87 | ||
| wewbet | Initial | 2.06 | 3.04 | 2.92 | 1.98 | 2.5 | 1.76 | 1.83 | 0/0.5 | 1.91 | |
| Live | 2.09 | 3.09 | 2.82 | 1.90 | 2.5 | 1.84 | 1.86 | 0/0.5 | 1.88 | ||
| 18Bet | Initial | 2.00 | 3.15 | 3.10 | 1.86 | 2.5 | 1.67 | 1.71 | 0/0.5 | 1.81 | |
| Live | 2.05 | 3.15 | 3.10 | 1.81 | 2.5 | 1.75 | 1.80 | 0/0.5 | 1.76 | ||
| pinnacle | Initial | 1.88 | 3.28 | 3.69 | 1.87 | 2.5 | 1.88 | 1.89 | 0.5 | 1.86 | |
| Live | 2.24 | 3.04 | 3.04 | 1.94 | 2.5 | 1.82 | 1.94 | 0/0.5 | 1.82 | ||
| 1xBet | Initial | 2.11 | 3.25 | 3.25 | 1.96 | 2.5 | 1.75 | 1.53 | 0 | 2.29 | |
| Live | 2.18 | 3.05 | 3.10 | 1.88 | 2.5 | 1.79 | 1.87 | 0/0.5 | 1.79 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 0/0.5 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ROM D2-8] FC Bacau | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 3 | 2 | 19 | 9 | 15 | 8 | 44.4% |
| Home Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 14 | 3 | 11 | 4 | 60.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 5 | 6 | 4 | 13 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 11 | 6 | 9 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 3 | 2 | 7 | 4 | 15 | 7 | 44.4% |
| Home Field | 5 | 4 | 1 | 0 | 5 | 0 | 13 | 2 | 80.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 2 | 4 | 2 | 20 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 3 | 8 | 33.3% |
| [ROM D2-11] FC Gloria Bistrita | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 0 | 4 | 13 | 10 | 15 | 11 | 55.6% |
| Home Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 7 | 6 | 9 | 12 | 60.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 6 | 4 | 6 | 9 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 7 | 7 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 5 | 3 | 5 | 7 | 8 | 16 | 11.1% |
| Home Field | 5 | 0 | 4 | 1 | 3 | 4 | 4 | 15 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 2 | 3 | 4 | 15 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 6 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| FC Bacau Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 1 (50%) Lose 1 (50%) 0.5 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (1 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (1 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 17-07-2026 | FC Gloria Bistrita | 1-0 (1-0) | FC Bacau | - | L | ||||||||
| ROM D2 | 28-02-2026 | FC Bacau | 1-1 (1-1) | FC Gloria Bistrita | - | 1.95 | 3.25 | 3.40 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FC Bacau Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 4 (40%) Lose 2 (20%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D2 | 11-10-2026 | FC Bihor Oradea | 1-0 (1-0) | FC Bacau | 5-7 (3-2) | 1.80 | 3.40 | 3.70 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 03-10-2026 | SC Otelul Galati | 1-1 (0-0) | FC Bacau | - | 1.57 | 3.75 | 4.75 | D | 2.00 | 1 | 1.80 | W | U |
| ROM D2 | 19-09-2026 | FC Bacau | 2-2 (1-0) | Cetate Suceava | 3-8 (3-5) | 1.67 | 3.60 | 4.20 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| ROM D2 | 15-09-2026 | Scolar Resita | 0-1 (0-0) | FC Bacau | 5-4 (2-1) | 1.95 | 3.40 | 3.25 | W | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | W | U |
| ROM D2 | 06-09-2026 | FC Bacau | 6-1 (1-0) | ACS Dumbravita | 7-4 (3-1) | 1.67 | 3.50 | 4.33 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| ROMC | 03-09-2026 | FC Bacau | 1-2 (0-2) | CS Universitatea Craiova | 5-3 (0-2) | 5.50 | 4.20 | 1.42 | L | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | W | D |
| ROM D2 | 31-08-2026 | FC Bacau | 0-0 (0-0) | CSM Slatina | 6-5 (0-2) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| ROM D2 | 22-08-2026 | SCM Ramnicu Valcea | 2-2 (2-1) | FC Bacau | 4-3 (1-3) | 2.63 | 3.20 | 2.38 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| ROMC | 19-08-2026 | Gloria Popesti-Leordeni | 0-3 (0-1) | FC Bacau | 5-2 (1-0) | 2.45 | 3.30 | 2.45 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| ROM D2 | 16-08-2026 | FC Bacau | 3-0 (2-0) | CSA Steaua Bucuresti | 3-4 (0-2) | 2.40 | 3.20 | 2.60 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| ROMC | 12-08-2026 | AS Viitorul Curita | 0-3 (0-1) | FC Bacau | - | W | ||||||||
| ROM D2 | 08-08-2026 | Gloria Popesti-Leordeni | 3-2 (1-1) | FC Bacau | 7-6 (4-4) | 2.63 | 3.10 | 2.45 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | O |
| ROM D2 | 01-08-2026 | FC Bacau | 3-0 (1-0) | Lindab Stefanesti | 5-2 (1-1) | 1.57 | 4.20 | 4.20 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 17-07-2026 | FC Gloria Bistrita | 1-0 (1-0) | FC Bacau | - | L | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | SC Otelul Galati | 3-1 (1-1) | FC Bacau | 8-4 (3-2) | 1.17 | 6.25 | 15.00 | L | 1.90 | 2 | 1.90 | D | O |
| INT CF | 04-07-2026 | AFC Metalul Buzau | 7-2 (3-2) | FC Bacau | - | L | ||||||||
| INT CF | 27-06-2026 | FC Bacau | 1-0 (0-0) | FCM Ungheni | - | W | ||||||||
| ROM D2 | 09-05-2026 | ACS Viitorul Selimbar | 4-1 (2-1) | FC Bacau | 4-2 (4-2) | L | ||||||||
| ROM D2 | 02-05-2026 | FC Bacau | 1-0 (0-0) | ACS Dumbravita | 9-5 (2-2) | W | ||||||||
| ROM D2 | 25-04-2026 | Concordia Chiajna | 2-0 (1-0) | FC Bacau | 3-7 (2-3) | L | ||||||||
| No Data |
| FC Gloria Bistrita Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D2 | 10-10-2026 | FC Gloria Bistrita | 1-0 (0-0) | SCM Ramnicu Valcea | 10-2 (3-1) | 1.70 | 3.50 | 4.10 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 26-09-2026 | Sepsi OSK | 1-1 (0-0) | FC Gloria Bistrita | 10-5 (7-3) | 1.17 | 7.00 | 9.00 | D | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | W | U |
| ROM D2 | 19-09-2026 | CSA Steaua Bucuresti | 2-1 (1-0) | FC Gloria Bistrita | 3-5 (0-1) | 2.15 | 3.30 | 2.90 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| ROM D2 | 12-09-2026 | FC Gloria Bistrita | 2-3 (2-3) | Gloria Popesti-Leordeni | 2-3 (1-0) | 1.70 | 3.30 | 4.33 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| ROM D2 | 05-09-2026 | Lindab Stefanesti | 1-2 (1-2) | FC Gloria Bistrita | 4-5 (1-2) | 3.80 | 3.40 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | O |
| ROMC | 02-09-2026 | FC Gloria Bistrita | 0-2 (0-1) | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 5-2 (2-1) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| ROM D2 | 29-08-2026 | FC Gloria Bistrita | 1-0 (0-0) | CSM Satu Mare | 13-7 (3-5) | 1.50 | 3.90 | 5.25 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| ROM D2 | 22-08-2026 | FCM Targu Mures | 1-0 (1-0) | FC Gloria Bistrita | 5-1 (1-0) | 2.15 | 3.20 | 2.90 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| ROMC | 19-08-2026 | FC Gloria Bistrita | 0-0 (0-0) | AFC Metalul Buzau | 4-2 (3-1) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| ROM D2 | 15-08-2026 | FC Gloria Bistrita | 1-2 (1-1) | Concordia Chiajna | 5-6 (3-4) | 2.35 | 3.10 | 2.70 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | O |
| ROMC | 12-08-2026 | FC Zalau | 0-1 (0-0) | FC Gloria Bistrita | 1-9 (0-5) | 3.00 | 3.30 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| ROM D2 | 07-08-2026 | FC Unirea 2004 Slobozia | 0-3 (0-0) | FC Gloria Bistrita | 7-1 (2-1) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| ROM D2 | 01-08-2026 | FC Gloria Bistrita | 2-1 (0-0) | ACS Viitorul Selimbar | 5-1 (2-1) | 2.15 | 3.30 | 2.90 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 25-07-2026 | FC Gloria Bistrita | 2-0 (0-0) | FCM Targu Mures | - | W | ||||||||
| INT CF | 17-07-2026 | FC Gloria Bistrita | 1-0 (1-0) | FC Bacau | - | W | ||||||||
| INT CF | 14-07-2026 | CFR Cluj | 0-2 (0-1) | FC Gloria Bistrita | - | W | ||||||||
| ROM D2 | 09-05-2026 | FC Gloria Bistrita | 3-0 (2-0) | Muscelul Campulung | - | W | ||||||||
| ROM D2 | 02-05-2026 | CSM Politehnica Iasi | 2-2 (0-1) | FC Gloria Bistrita | 5-4 (3-1) | D | ||||||||
| ROM D2 | 25-04-2026 | FC Gloria Bistrita | 0-1 (0-0) | AFC Metalul Buzau | 6-5 (4-4) | L | ||||||||
| ROM D2 | 18-04-2026 | FCM Targu Mures | 1-1 (0-0) | FC Gloria Bistrita | 3-4 (1-3) | D | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ROM D2 | 24-10 | Away | FC Politehnica Timisoara | 6 Days |
| ROMC | 28-10 | Away | Sporting Liesti | 10 Days |
| ROM D2 | 31-10 | Home | Metaloglobus | 13 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ROM D2 | 24-10 | Home | ACS Dumbravita | 6 Days |
| ROMC | 28-10 | Home | FCSB | 10 Days |
| ROM D2 | 31-10 | Away | Scolar Resita | 13 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.41 | 2.17 | 4.10 | 2.41 | 2.17 | 4.10 | 1.80 | 1 | 1.90 | 1.80 | 1 | 1.90 | 1.95 | 0/0.5 | 1.75 | 1.95 | 0/0.5 | 1.75 | |
| Initial | 1.85 | 3.45 | 3.45 | 1.85 | 3.45 | 3.45 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.85 | 0.5 | 1.85 | 1.93 | 0.5 | 1.77 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.85 | 3.30 | 3.60 | 1.95 | 3.40 | 3.30 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.93 | 0.5 | 1.88 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1 | 2.2 | Goal | 0.9 |
| 1 | Loss | 1 | 0.8 | Loss | 1.2 |
| 6 | Shot(OT) | 8.7 | 7.2 | Shot(OT) | 9.8 |
| 3.5 | Corner | 6.7 | 4.1 | Corner | 5.5 |
| 1.5 | Yellow Card | 2.3 | 1.9 | Yellow Card | 2.3 |
| 22 | Fouls | 11 | 16.8 | Fouls | 10.2 |
| 44% | Possession | 49.3% | 42.9% | Possession | 52.1% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| FC Bacau ( 36 Matches) | FC Gloria Bistrita ( 37 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 8 | 4 | 5 | 3 |
| HT-D / FT-W | 2 | 2 | 4 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 2 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 4 | 1 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-D | 0 | 2 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 2 | 5 | 3 |
| HT-L / FT-L | 1 | 6 | 2 | 5 |