ทีเด็ดบอล Astur CF vs Condal CF
‹ คู่ก่อนหน้าFK Bashkimi vs Sileks · อา. 18 ต.ค. 17:00 น. คู่ที่ 86 / 272เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Sporting de Gijon B vs CD Colunga · อา. 18 ต.ค. 17:00 น.
Spanish Bizkaia-Tercera Division
🕒 18-10-2026 17:00 น.
Astur CFเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม7.2✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล43%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6คู่ที่ 86 / 27217:00 น.📦 ข้อมูล 50%ข้อมูลพอใช้0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 57% ★สมดุลVSAstur CFCondal CFใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ39% @3.2061% @2.05สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.83Condal CFทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านAstur CFรอง 0/-0.5 @1.98การ์ดยิงดุ🔥7.2Astur CFการ์ดรับหลวม🕳️7.2Condal CFการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนCondal CFต่อ 0/-0.5 @1.83กองกลาง🎯53% vs 43%Condal CFแนวรับ🛡️7.2 vs 9.6Condal CFการ์ดรับหลวม🕳️9.6Astur CFการ์ดยิงดุ🔥6.6Condal CFการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.95แนวรุก🔥7.2 · 6.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.6 · 7.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.6เส้น 2/2.5การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.85ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Astur CFเจ้าบ้าน
💨แนวรุกลม7.2✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล43%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
คู่ที่ 86 / 27217:00 น.📦 ข้อมูล 50%ข้อมูลพอใช้
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 57% ★สมดุล
VS
Astur CFCondal CF
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
39% @3.2061% @2.05
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.83
Condal CFทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม6.6
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านAstur CF
รอง 0/-0.5 @1.98
การ์ดยิงดุ🔥7.2Astur CF
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Condal CF
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนCondal CF
ต่อ 0/-0.5 @1.83
กองกลาง🎯53% vs 43%Condal CF
แนวรับ🛡️7.2 vs 9.6Condal CF
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Astur CF
การ์ดยิงดุ🔥6.6Condal CF
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.95
แนวรุก🔥7.2 · 6.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.6 · 7.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.6เส้น 2/2.5
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.85
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Astur CF vs Condal CF
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนCondal CF ต่อ 0/-0.5 @1.83การ์ด 4 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.95การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCondal CFโอกาสชนะ 44%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Condal CF · บิลหลัก 1X2 @2.05
ความเสี่ยงของบิล57%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Condal CF ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.05 · ควรเป็น @2.10 (-2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Condal CF 16 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Condal CF ต่อ 0/-0.5
ได้ 43%เสียครึ่ง 28%เสีย 30%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 19%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Condal CF · คาดสกอร์ 1.3 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Condal CF ชนะ 1 ลูก24%
Condal CF ชนะ 2 ลูก12%
Condal CF ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ28%
Astur CF ชนะ 1 ลูก16%
Astur CF ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
Condal CF ชนะ43%
Condal CF ไม่แพ้70%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป19%
Condal CF คลีนชีท27%
Astur CF ยิงไม่ได้28%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Astur CF ไม่แพ้57%
Condal CF ไม่แพ้70%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)73%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)48%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)26%
ยิงได้ทั้งคู่52%
ต่ำ 2.552%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%1-010%0-110%2-18%1-28%0-08%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Condal CF)
- โอกาส Condal CF ชนะ 43% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 70%
- Astur CF เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- Condal CF ยิงเฉลี่ยแค่ 1.1 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส Astur CF ชนะ 30%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Astur CF@2.55 → @3.20▲ 25.5%
เสมอ@3.10 → @3.20▲ 3.2%
ทีมเยือน Condal CF@2.50 → @2.05▼ 18.0%
คู่อื่นใน Bizkaia-Tercera Division 33 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 18 ต.ค.16:30
At. PulpilenoDeportivo Maritimo
อา. 18 ต.ค.16:30
Torrejon CFCP Parla Escuela
อา. 18 ต.ค.16:30
RC AlcobendasLeganes B
อา. 18 ต.ค.16:30
CF Trival ValderasCala Pozuelo
อา. 18 ต.ค.16:30
Gran PenaCeltiga
อา. 18 ต.ค.16:45
UE TonaCE Europa B
อา. 18 ต.ค.16:45
MostolesCD Galapagar
อา. 18 ต.ค.17:00
Granada CF BAlmeria B
อา. 18 ต.ค.17:00
Atletico MalaguenoChurriana de la Vega
อา. 18 ต.ค.17:00
SD Eibar CSanturtzi CD
อา. 18 ต.ค.17:00
AlmansaAD San Clemente
อา. 18 ต.ค.17:00
Villarrubia CFCD Guadalajara B
อา. 18 ต.ค.17:00
Cerdanyola del VallesCF Montanesa
อา. 18 ต.ค.17:00
LHospitaletPobla Mafumet
อา. 18 ต.ค.17:00
CP San CristobalFC L Escala
อา. 18 ต.ค.17:00
AlmazanBurgos Promesas
อา. 18 ต.ค.17:00
FC Cartagena BSantomera
อา. 18 ต.ค.17:00
AD Mar Menor San JavierBullas Deportivo
อา. 18 ต.ค.17:00
CD Colonia MoscardoLas Rozas
อา. 18 ต.ค.17:00
AD Union AdarveSiello
อา. 18 ต.ค.17:00
Viveiro CFRacing Villalbes
อา. 18 ต.ค.17:00
SP VillafrancaCD Gevora
อา. 18 ต.ค.17:00
Sporting de Gijon BCD Colunga
อา. 18 ต.ค.17:00
CD LealtadCaudal
อา. 18 ต.ค.17:00
UC CearesUD Gijon Industrial
อา. 18 ต.ค.17:15
CD AlhaurinoArenas Armilla
อา. 18 ต.ค.17:30
ChiclanaReal Betis C
อา. 18 ต.ค.17:30
Aguilas FC BUCAM Murcia CF B
อา. 18 ต.ค.17:30
CD BinissalemFormentera
อา. 18 ต.ค.17:30
CD MontijoCD Santa Amalia
อา. 18 ต.ค.17:30
CD CovadongaCD Mosconia
อา. 18 ต.ค.17:30
Silva SDCD Estradense
อา. 18 ต.ค.18:00
MarinoEstrella CF
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.55 | 3.10 | 2.50 | 3.20 | 3.20 | 2.05 | 1.95 | 2/2.5 | 1.85 | 1.95 | 2/2.5 | 1.85 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1.7 | 1.2 | Goal | 1.1 |
| 1.3 | Loss | 0.7 | 1.6 | Loss | 1.2 |
| 7.7 | Shot(OT) | 7 | 9 | Shot(OT) | 8.3 |
| 2 | Corner | 2 | 3.1 | Corner | 2.7 |
| 1.7 | Yellow Card | 4 | 1.7 | Yellow Card | 2.8 |
| 0 | Fouls | 0 | 9 | Fouls | 0 |
| 46% | Possession | 57% | 42.9% | Possession | 52.7% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Astur CF ( 6 Matches) | Condal CF ( 6 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 0 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 2 | 1 | 0 | 0 |