ทีเด็ดบอล LHospitalet vs Pobla Mafumet
‹ คู่ก่อนหน้าCerdanyola del Valles vs CF Montanesa · อา. 18 ต.ค. 17:00 น. คู่ที่ 76 / 348เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›CP San Cristobal vs FC L Escala · อา. 18 ต.ค. 17:00 น.
Spanish Bizkaia-Tercera Division
🕒 18-10-2026 17:00 น.
LHospitaletเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0คู่ที่ 76 / 34817:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ10พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 49% ★★สมดุลVSLHospitaletPobla Mafumetใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ71% @1.7029% @4.10สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85Pobla Mafumetทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ8.4⚖️กองกลางสูสี49%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านLHospitaletต่อ 0.5/1 @1.95แนวรุก🔥9.6 vs 8.4LHospitaletการ์ดยิงดุ🔥9.6LHospitaletการ์ดรับหลวม🕳️8.4Pobla Mafumetการ์ด 3 ใบ✈️เต็งทีมเยือนPobla Mafumetรอง 0.5/1 @1.85การ์ดรับหลวม🕳️9.0LHospitaletการ์ดยิงดุ🔥8.4Pobla Mafumetการ์ดได้ราคา💰6/10Pobla Mafumetการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.98พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.6 · 8.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.0 · 8.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.0เส้น 2.5การ์ดสถิติสูง📈15/20นัดล่าสุดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.83ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
LHospitaletเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
คู่ที่ 76 / 34817:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
10พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 49% ★★สมดุลVS
LHospitaletPobla Mafumet
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
71% @1.7029% @4.10
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85
Pobla Mafumetทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ8.4
⚖️กองกลางสูสี49%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านLHospitalet
ต่อ 0.5/1 @1.95
แนวรุก🔥9.6 vs 8.4LHospitalet
การ์ดยิงดุ🔥9.6LHospitalet
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Pobla Mafumet
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนPobla Mafumet
รอง 0.5/1 @1.85
การ์ดรับหลวม🕳️9.0LHospitalet
การ์ดยิงดุ🔥8.4Pobla Mafumet
การ์ดได้ราคา💰6/10Pobla Mafumet
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.98
พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.6 · 8.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.0 · 8.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.0เส้น 2.5
การ์ดสถิติสูง📈15/20นัดล่าสุด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.83
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์LHospitalet vs Pobla Mafumet
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.98การ์ด 6 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งLHospitaletโอกาสชนะ 53%
🛡️พิศดารติด 2 แผน10 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: LHospitalet · บิลหลัก 1X2 @1.70
ความเสี่ยงของบิล49%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา LHospitalet ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.70 · ควรเป็น @1.76 (-3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง LHospitalet 31 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป LHospitalet ต่อ 0.5/1
ได้ 26%ได้ครึ่ง 25%เสีย 49%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 26%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง LHospitalet · คาดสกอร์ 1.6 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
LHospitalet ชนะ 1 ลูก25%
LHospitalet ชนะ 2 ลูก15%
LHospitalet ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ25%
Pobla Mafumet ชนะ 1 ลูก13%
Pobla Mafumet ชนะ 2 ลูกขึ้นไป11%
สรุป
LHospitalet ชนะ51%
LHospitalet ไม่แพ้76%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป26%
LHospitalet คลีนชีท25%
Pobla Mafumet ยิงไม่ได้20%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
LHospitalet ไม่แพ้76%
Pobla Mafumet ไม่แพ้49%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)80%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)58%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)35%
ยิงได้ทั้งคู่60%
ต่ำ 2.542%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-19%1-08%1-28%0-17%2-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง LHospitalet)
- โอกาส LHospitalet ชนะ 51% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 76%
- เจอกันล่าสุด LHospitalet ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- Pobla Mafumet ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Pobla Mafumet เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส Pobla Mafumet ชนะ 24%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
LHospitalet
พ2-3ช2-0ส0-0ส2-2ส1-1ช2-1
Pobla Mafumet
พ0-1ช2-1ช3-1พ2-3ส1-1ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
LHospitaletยิง 1.6 · เสีย 1.5 ต่อนัด
Pobla Mafumetยิง 1.4 · เสีย 1.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
LHospitalet
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 17
Pobla Mafumet
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 14
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
LHospitalet
78%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 2
Pobla Mafumet
67%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
LHospitalet
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 2เสียราคา 3
Pobla Mafumet
50%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
LHospitalet ชนะ 4เสมอ 0Pobla Mafumet ชนะ 4
- 12-05-2024LHospitalet2 - 0Pobla Mafumet
- 20-01-2024Pobla Mafumet3 - 0LHospitalet
- 22-01-2023LHospitalet1 - 0Pobla Mafumet
- 25-09-2022Pobla Mafumet2 - 1LHospitalet
- 16-01-2022LHospitalet4 - 2Pobla Mafumet
- 12-09-2021Pobla Mafumet2 - 0LHospitalet
- 20-10-2019Pobla Mafumet1 - 0LHospitalet
- 17-02-2019Pobla Mafumet1 - 2LHospitalet
คู่อื่นใน Bizkaia-Tercera Division 34 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 18 ต.ค.16:30
At. PulpilenoDeportivo Maritimo
อา. 18 ต.ค.16:30
Torrejon CFCP Parla Escuela
อา. 18 ต.ค.16:30
RC AlcobendasLeganes B
อา. 18 ต.ค.16:30
CF Trival ValderasCala Pozuelo
อา. 18 ต.ค.16:30
Gran PenaCeltiga
อา. 18 ต.ค.16:45
UE TonaCE Europa B
อา. 18 ต.ค.16:45
MostolesCD Galapagar
อา. 18 ต.ค.17:00
Granada CF BAlmeria B
อา. 18 ต.ค.17:00
Atletico MalaguenoChurriana de la Vega
อา. 18 ต.ค.17:00
SD Eibar CSanturtzi CD
อา. 18 ต.ค.17:00
AlmansaAD San Clemente
อา. 18 ต.ค.17:00
Villarrubia CFCD Guadalajara B
อา. 18 ต.ค.17:00
Cerdanyola del VallesCF Montanesa
อา. 18 ต.ค.17:00
CP San CristobalFC L Escala
อา. 18 ต.ค.17:00
AlmazanBurgos Promesas
อา. 18 ต.ค.17:00
FC Cartagena BSantomera
อา. 18 ต.ค.17:00
AD Mar Menor San JavierBullas Deportivo
อา. 18 ต.ค.17:00
CD Colonia MoscardoLas Rozas
อา. 18 ต.ค.17:00
AD Union AdarveSiello
อา. 18 ต.ค.17:00
Viveiro CFRacing Villalbes
อา. 18 ต.ค.17:00
SP VillafrancaCD Gevora
อา. 18 ต.ค.17:00
Astur CFCondal CF
อา. 18 ต.ค.17:00
Sporting de Gijon BCD Colunga
อา. 18 ต.ค.17:00
CD LealtadCaudal
อา. 18 ต.ค.17:00
UC CearesUD Gijon Industrial
อา. 18 ต.ค.17:00
LlosetenseConstancia
อา. 18 ต.ค.17:15
CD AlhaurinoArenas Armilla
อา. 18 ต.ค.17:30
ChiclanaReal Betis C
อา. 18 ต.ค.17:30
Aguilas FC BUCAM Murcia CF B
อา. 18 ต.ค.17:30
CD BinissalemFormentera
อา. 18 ต.ค.17:30
CD MontijoCD Santa Amalia
อา. 18 ต.ค.17:30
CD CovadongaCD Mosconia
อา. 18 ต.ค.17:30
Silva SDCD Estradense
อา. 18 ต.ค.18:00
MarinoEstrella CF
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.70 | 3.50 | 4.10 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 1.70 | 3.50 | 4.10 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| wewbet | Initial | 1.67 | 3.10 | 3.64 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.91 | 0.5/1 | 1.79 | |
| Live | 1.69 | 3.15 | 3.75 | 1.92 | 2.5 | 1.82 | 1.93 | 0.5/1 | 1.81 | ||
| 18Bet | Initial | 1.75 | 3.60 | 4.20 | 1.79 | 2.5 | 1.94 | 1.87 | 0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 1.74 | 3.70 | 4.40 | 1.79 | 2.5 | 1.94 | 1.87 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| pinnacle | Initial | 1.73 | 3.38 | 4.31 | 1.99 | 2.5 | 1.78 | 1.95 | 0.5/1 | 1.81 | |
| Live | 1.73 | 3.38 | 4.31 | 1.99 | 2.5 | 1.78 | 1.95 | 0.5/1 | 1.81 | ||
| 1xBet | Initial | 1.75 | 3.60 | 4.14 | 1.96 | 2.5 | 1.75 | 3.00 | 1.5 | 1.33 | |
| Live | 1.69 | 3.44 | 4.45 | 1.90 | 2.5 | 1.77 | 1.47 | 0/0.5 | 2.35 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [Spain D4-4] LHospitalet | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 4 | 0 | 9 | 6 | 10 | 4 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 6 | 3 | 7 | 2 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 0 | 3 | 0 | 3 | 3 | 3 | 7 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 9 | 6 | 10 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 1 | 9 | 7 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 3 | 1 | 6 | 2 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 0 | 3 | 0 | 0 | 0 | 3 | 13 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 1 | 9 | 33.3% |
| [Spain D4-5] Pobla Mafumet | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 7 | 10 | 5 | 50.0% |
| Home Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 5 | 4 | 6 | 4 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 3 | 4 | 6 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 7 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 4 | 6 | 12 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 1 | 3 | 1 | 16 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 2 | 1 | 5 | 5 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 4 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| LHospitalet Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 11% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 12-05-2024 | LHospitalet | 2-0 (1-0) | Pobla Mafumet | 3-3 (0-1) | W | ||||||||
| Spain D4 | 20-01-2024 | Pobla Mafumet | 3-0 (1-0) | LHospitalet | 2-6 (2-3) | 7.00 | 4.20 | 1.36 | L | 1.90 | -1 | 1.90 | L | O |
| Spain D4 | 22-01-2023 | LHospitalet | 1-0 (0-0) | Pobla Mafumet | 3-3 (0-2) | 1.80 | 3.40 | 3.80 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| Spain D4 | 25-09-2022 | Pobla Mafumet | 2-1 (1-0) | LHospitalet | 1-6 (1-5) | 2.88 | 3.00 | 2.30 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | O |
| Spain D4 | 16-01-2022 | LHospitalet | 4-2 (2-0) | Pobla Mafumet | 2-4 (1-1) | 1.67 | 3.60 | 4.20 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | O |
| Spain D4 | 12-09-2021 | Pobla Mafumet | 2-0 (0-0) | LHospitalet | 5-3 (4-1) | 3.10 | 3.10 | 2.15 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| Spain D4 | 20-10-2019 | Pobla Mafumet | 1-0 (0-0) | LHospitalet | 4-4 (1-1) | 2.70 | 3.10 | 2.50 | L | 2.30 | 0/0.5 | 1.60 | L | U |
| Spain D4 | 17-02-2019 | Pobla Mafumet | 1-2 (0-0) | LHospitalet | 8-1 (4-0) | 5.50 | 4.20 | 1.44 | W | 2.00 | -1 | 1.80 | D | O |
| Spain D4 | 23-09-2018 | LHospitalet | 2-0 (1-0) | Pobla Mafumet | 4-1 (2-0) | 1.66 | 3.40 | 4.50 | W | 1.75 | 0.5 | 2.05 | W | U |
| Spain D4 | 01-04-2018 | Pobla Mafumet | 1-1 (1-1) | LHospitalet | 4-5 (1-1) | 2.40 | 3.00 | 2.75 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| Spain D4 | 02-11-2017 | LHospitalet | 3-1 (0-0) | Pobla Mafumet | 5-3 (2-2) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.92 | W | O |
| SPA D4 | 03-04-2016 | Pobla Mafumet | 0-1 (0-1) | LHospitalet | 8-1 (5-0) | 2.40 | 3.20 | 2.75 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| SPA D4 | 15-11-2015 | LHospitalet | 1-2 (0-0) | Pobla Mafumet | 8-5 | 1.72 | 3.40 | 4.20 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| LHospitalet Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 6 (60%) Lose 2 (20%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 22% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 78% Over 0% Draw 22% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 15-10-2026 | LHospitalet | 2-1 (2-0) | CFJ Mollerussa | 4-5 (3-3) | 1.57 | 3.60 | 5.00 | W | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | O |
| Spain D4 | 11-10-2026 | CF Peralada | 1-1 (0-0) | LHospitalet | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 27-09-2026 | LHospitalet | 2-2 (0-1) | Cerdanyola del Valles | 15-2 (6-2) | 1.57 | 3.70 | 5.00 | D | 2.03 | 1 | 1.78 | L | O |
| Spain D4 | 20-09-2026 | UE Cornella | 0-0 (0-0) | LHospitalet | 4-4 (2-2) | 1.95 | 3.20 | 3.40 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| Spain D4 | 13-09-2026 | LHospitalet | 2-0 (1-0) | CE Atletic Lleida 2019 | 6-4 (3-1) | 2.50 | 3.10 | 2.55 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | U |
| SPA FC | 10-09-2026 | Comillas | 3-2 (1-2) | LHospitalet | 0-5 (0-2) | 3.75 | 3.50 | 1.80 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | O |
| Spain D4 | 06-09-2026 | Vilanova Geltru | 2-2 (0-0) | LHospitalet | 0-9 (0-5) | 2.63 | 3.10 | 2.45 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | O |
| INT CF | 20-08-2026 | Vilanova Geltru | 2-2 (2-1) | LHospitalet | 3-5 (3-0) | 2.20 | 3.20 | 2.88 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 16-08-2026 | LHospitalet | 1-2 (0-2) | Barcelona B | 3-3 | 3.90 | 3.60 | 1.70 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 08-08-2026 | LHospitalet | 2-2 (1-1) | CF Badalona | 4-4 (2-1) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | O |
| SPA TRFEF PO | 24-05-2026 | CF Badalona | 1-3 (1-1) | LHospitalet | 3-5 (3-2) | 2.45 | 3.00 | 2.70 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| SPA TRFEF PO | 17-05-2026 | LHospitalet | 0-2 (0-1) | CF Badalona | 3-3 (2-1) | 2.38 | 3.00 | 2.80 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | U |
| Spain D4 | 10-05-2026 | LHospitalet | 0-0 (0-0) | UE Cornella | 4-4 (1-3) | D | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | CF Badalona | 3-2 (2-0) | LHospitalet | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 25-04-2026 | LHospitalet | 1-0 (1-0) | CF Montanesa | 4-5 (3-1) | 1.60 | 3.40 | 5.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| Spain D4 | 19-04-2026 | Cerdanyola del Valles | 4-4 (1-2) | LHospitalet | 4-0 (2-0) | 4.20 | 3.50 | 1.70 | D | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | O |
| Spain D4 | 12-04-2026 | LHospitalet | 3-0 (2-0) | CF Peralada | 2-6 (2-5) | W | ||||||||
| Spain D4 | 03-04-2026 | UE Vic | 0-4 (0-1) | LHospitalet | 3-5 (1-4) | 3.00 | 3.20 | 2.15 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| Spain D4 | 29-03-2026 | LHospitalet | 1-0 (0-0) | Kvida Wright | 6-4 (3-1) | 1.53 | 3.70 | 5.50 | W | 1.93 | 1 | 1.88 | D | U |
| Spain D4 | 22-03-2026 | LHospitalet | 0-0 (0-0) | CE Manresa | 4-5 (2-4) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| No Data |
| Pobla Mafumet Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (6 games) 50% Home 17% Draw 33% Away Over/Under Odds (6 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 11-10-2026 | Pobla Mafumet | 1-0 (0-0) | UE Cornella | 7-4 (2-3) | 3.75 | 3.30 | 1.85 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| Spain D4 | 04-10-2026 | CE Atletic Lleida 2019 | 1-1 (0-1) | Pobla Mafumet | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 27-09-2026 | Pobla Mafumet | 2-3 (1-2) | Vilanova Geltru | 5-5 (3-3) | 2.05 | 3.10 | 3.30 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| Spain D4 | 19-09-2026 | UE Tona | 1-3 (1-1) | Pobla Mafumet | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 13-09-2026 | Pobla Mafumet | 2-1 (0-1) | CP San Cristobal | 3-4 (1-2) | 2.30 | 3.00 | 2.90 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| Spain D4 | 05-09-2026 | UE Vilassar de Mar | 1-0 (0-0) | Pobla Mafumet | - | L | ||||||||
| INT CF | 22-08-2026 | UE Cornella | 3-0 (3-0) | Pobla Mafumet | - | L | ||||||||
| SPA RL | 07-06-2026 | UD San Mauro | 1-2 (0-1) | Pobla Mafumet | 6-3 (2-2) | 2.30 | 3.00 | 2.90 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| SPA RL | 31-05-2026 | Pobla Mafumet | 2-2 (0-2) | UE Rubi | 7-3 (2-1) | 1.83 | 3.10 | 4.00 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| SPA RL | 23-05-2026 | UE Rubi | 1-1 (0-1) | Pobla Mafumet | 2-7 (1-1) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| SPA RL | 16-05-2026 | Pobla Mafumet | 1-0 (1-0) | CF Ciudad Cooperativa | 3-6 (0-1) | 1.62 | 3.40 | 5.00 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| SPA RL | 09-05-2026 | FC Martinenc | 2-3 (1-1) | Pobla Mafumet | 4-1 (2-1) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| SPA RL | 03-05-2026 | AEC Manlleu | 0-0 (0-0) | Pobla Mafumet | 5-1 (1-1) | D | ||||||||
| SPA RL | 25-04-2026 | Pobla Mafumet | 2-2 (0-0) | CE Sabadell B | - | D | ||||||||
| SPA RL | 18-04-2026 | UA Horta | 1-3 (1-1) | Pobla Mafumet | 2-1 (1-0) | W | ||||||||
| SPA RL | 22-03-2026 | Pobla Mafumet | 2-1 (0-1) | AE Prat | 6-3 (4-3) | 2.38 | 3.25 | 2.60 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| SPA RL | 15-03-2026 | UE San Juan Montcada | 2-1 (0-1) | Pobla Mafumet | 10-1 (8-0) | 2.40 | 3.30 | 2.45 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | O |
| SPA RL | 08-03-2026 | Pobla Mafumet | 0-1 (0-0) | UD San Mauro | 7-1 (3-1) | 1.65 | 3.60 | 4.33 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | U |
| SPA RL | 22-02-2026 | Pobla Mafumet | 4-1 (3-0) | FC Vilafranca | 3-1 (3-1) | 1.66 | 3.50 | 4.50 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| SPA RL | 07-02-2026 | UE Rubi | 0-1 (0-0) | Pobla Mafumet | 4-4 (2-4) | 2.60 | 3.40 | 2.30 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 26-10 | Away | UE San Juan Montcada | 7 Days |
| Spain D4 | 02-11 | Home | CF Badalona | 14 Days |
| Spain D4 | 09-11 | Away | Fundacio Esportiva Grama | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 26-10 | Home | CFJ Mollerussa | 7 Days |
| Spain D4 | 02-11 | Away | CF Peralada | 14 Days |
| Spain D4 | 09-11 | Home | Cerdanyola del Valles | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.70 | 3.50 | 4.10 | 1.70 | 3.50 | 4.10 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 1.3 | 1.6 | Goal | 1.4 |
| 1.3 | Loss | 1.3 | 1.5 | Loss | 1.4 |
| 3.5 | Shot(OT) | 12.5 | 6.1 | Shot(OT) | 10.5 |
| 9.5 | Corner | 6 | 6.1 | Corner | 5.3 |
| 2 | Yellow Card | 4.5 | 2.9 | Yellow Card | 3.1 |
| 0 | Fouls | 0 | 12 | Fouls | 0 |
| 68% | Possession | 43.5% | 49.9% | Possession | 48.5% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| LHospitalet ( 40 Matches) | Pobla Mafumet ( 6 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 6 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 4 | 1 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 4 | 5 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 2 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 3 | 5 | 1 | 0 |