ทีเด็ดบอล Gornik Zabrze vs Piast Gliwice
‹ คู่ก่อนหน้าRKC Waalwijk vs Volendam · อา. 18 ต.ค. 17:15 น. คู่ที่ 84 / 107เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Udinese vs Lecce · อา. 18 ต.ค. 17:30 น.
Poland Ekstraklasa
🕒 18-10-2026 17:15 น.
Gornik Zabrzeเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0⚖️กองกลางสูสี47%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 84 / 10717:15 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน310พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1014พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 47% ★★แพงเกินจริงVSGornik ZabrzePiast Gliwiceใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ75% @1.5925% @4.66สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.93 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.87 · เยือน 1.95Piast Gliwiceทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2🏠เต็งเจ้าบ้านGornik Zabrzeต่อ 0.5/1 @1.87พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรับ🛡️9.0 vs 10.2Gornik Zabrzeการ์ดยิงดุ🔥9.0Gornik Zabrzeการ์ดรับหลวม🕳️10.2Piast Gliwiceการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Gornik Zabrzeการ์ด 6 ใบ✈️เต็งทีมเยือนPiast Gliwiceรอง 0.5/1 @1.95พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥13.2 vs 9.0Piast Gliwiceกองกลาง🎯57% vs 47%Piast Gliwiceการ์ดรับหลวม🕳️9.0Gornik Zabrzeการ์ดยิงดุ🔥13.2Piast Gliwiceการ์ดได้ราคา💰6/10Piast Gliwiceการ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.93พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.0 · 13.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.0 · 10.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.5เส้น 2.5/3การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.5·2.2ลูก/นัดการ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·1.7ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 8 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.88พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
Gornik Zabrzeเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.0
⚖️กองกลางสูสี47%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 84 / 10717:15 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน310พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1014พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 47% ★★แพงเกินจริงVS
Gornik ZabrzePiast Gliwice
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
75% @1.5925% @4.66
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.93 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.87 · เยือน 1.95
Piast Gliwiceทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
🏠เต็งเจ้าบ้านGornik Zabrze
ต่อ 0.5/1 @1.87
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรับ🛡️9.0 vs 10.2Gornik Zabrze
การ์ดยิงดุ🔥9.0Gornik Zabrze
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Piast Gliwice
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Gornik Zabrze
การ์ด 6 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนPiast Gliwice
รอง 0.5/1 @1.95
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥13.2 vs 9.0Piast Gliwice
กองกลาง🎯57% vs 47%Piast Gliwice
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Gornik Zabrze
การ์ดยิงดุ🔥13.2Piast Gliwice
การ์ดได้ราคา💰6/10Piast Gliwice
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.93
พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.0 · 13.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.0 · 10.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.5เส้น 2.5/3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.5·2.2ลูก/นัด
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·1.7ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 8 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.88
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Gornik Zabrze vs Piast Gliwice
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.93การ์ด 8 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งGornik Zabrzeโอกาสชนะ 57%
🛡️พิศดารติด 5 แผน2 · 3 · 10 · 14 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Gornik Zabrze · บิลหลัก 1X2 @1.59
ความเสี่ยงของบิล47%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Gornik Zabrze ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.59 · ควรเป็น @1.72 (-8%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Gornik Zabrze 38 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Gornik Zabrze ต่อ 0.5/1
ได้ 27%ได้ครึ่ง 26%เสีย 47%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 27%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Gornik Zabrze · คาดสกอร์ 1.7 - 1.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Gornik Zabrze ชนะ 1 ลูก26%
Gornik Zabrze ชนะ 2 ลูก16%
Gornik Zabrze ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ23%
Piast Gliwice ชนะ 1 ลูก11%
Piast Gliwice ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Gornik Zabrze ชนะ53%
Gornik Zabrze ไม่แพ้76%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป27%
Gornik Zabrze คลีนชีท17%
Piast Gliwice ยิงไม่ได้18%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Gornik Zabrze ไม่แพ้76%
Piast Gliwice ไม่แพ้47%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)86%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)68%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)46%
ยิงได้ทั้งคู่68%
ต่ำ 2.532%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-19%1-28%2-18%2-27%0-15%1-05%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Gornik Zabrze)
- โอกาส Gornik Zabrze ชนะ 53% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 76%
- Piast Gliwice เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
- Gornik Zabrze ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Gornik Zabrze ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.59 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.72 (8%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- Piast Gliwice ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- โอกาส Piast Gliwice ชนะ 24%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Gornik Zabrze
ช1-0ช2-1ช2-0ส0-0พ0-2ช3-1
Piast Gliwice
ช3-0ช3-0ช2-0พ1-2พ3-4ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Gornik Zabrzeยิง 1.5 · เสีย 1.5 ต่อนัด
Piast Gliwiceยิง 2.0 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Gornik Zabrze
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 20
Piast Gliwice
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 25
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Gornik Zabrze
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
Piast Gliwice
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Gornik Zabrze
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
Piast Gliwice
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Gornik Zabrze ชนะ 4เสมอ 2Piast Gliwice ชนะ 2
- 31-01-2026Gornik Zabrze2 - 1Piast Gliwice
- 26-07-2025Piast Gliwice0 - 1Gornik Zabrze
- 17-05-2025Piast Gliwice2 - 0Gornik Zabrze
- 24-11-2024Gornik Zabrze1 - 0Piast Gliwice
- 10-02-2024Piast Gliwice1 - 3Gornik Zabrze
- 05-08-2023Gornik Zabrze0 - 0Piast Gliwice
- 01-04-2023Piast Gliwice1 - 0Gornik Zabrze
- 11-09-2022Gornik Zabrze3 - 3Piast Gliwice
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Gornik Zabrze@1.62 → @1.591.9%
เสมอ@3.77 → @3.831.5%
ทีมเยือน Piast Gliwice@4.51 → @4.66▲ 3.2%
คู่อื่นใน Ekstraklasa 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.45 | 3.83 | 4.35 | 1.85 | 2.5/3 | 1.77 | 1.78 | 0.5/1 | 1.92 | |
| Live | 1.42 | 3.92 | 4.60 | 1.83 | 2.5/3 | 1.79 | 1.96 | 1 | 1.74 | ||
| Crown | Initial | 1.61 | 3.95 | 4.45 | 1.93 | 2.5/3 | 1.87 | 1.82 | 0.5/1 | 2.00 | |
| Live | 1.61 | 3.95 | 4.45 | 1.91 | 2.5/3 | 1.85 | 1.79 | 0.5/1 | 1.97 | ||
| Bet365 | Initial | 1.62 | 3.75 | 4.75 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | |
| Live | 1.60 | 3.80 | 4.75 | 1.93 | 2.5/3 | 1.88 | 2.03 | 1 | 1.78 | ||
| Easybet | Initial | 1.63 | 4.00 | 4.80 | 1.93 | 2.5/3 | 1.85 | 1.81 | 0.5/1 | 1.99 | |
| Live | 1.60 | 3.80 | 4.70 | 1.96 | 2.5/3 | 1.90 | 2.06 | 1 | 1.82 | ||
| Vcbet | Initial | 1.62 | 3.80 | 4.75 | 1.95 | 2.5/3 | 1.87 | 1.84 | 0.5/1 | 1.97 | |
| Live | 1.57 | 3.90 | 5.00 | 1.93 | 2.5/3 | 1.88 | 2.05 | 1 | 1.78 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.65 | 3.85 | 4.70 | 1.96 | 2.5/3 | 1.88 | 1.87 | 0.5/1 | 1.99 | |
| Live | 1.57 | 4.00 | 5.30 | 1.96 | 2.5/3 | 1.91 | 2.05 | 1 | 1.84 | ||
| 12BET | Initial | 1.64 | 3.85 | 4.75 | 1.96 | 2.5/3 | 1.88 | 1.87 | 0.5/1 | 1.99 | |
| Live | 1.57 | 4.00 | 5.30 | 1.96 | 2.5/3 | 1.91 | 2.05 | 1 | 1.84 | ||
| Sbobet | Initial | 1.62 | 3.62 | 4.34 | 1.96 | 2.5/3 | 1.90 | 1.90 | 0.5/1 | 1.98 | |
| Live | 1.55 | 3.74 | 4.78 | 1.96 | 2.5/3 | 1.90 | 1.78 | 0.5/1 | 2.11 | ||
| wewbet | Initial | 1.67 | 3.54 | 4.23 | 1.97 | 2.5/3 | 1.89 | 1.87 | 0.5/1 | 2.01 | |
| Live | 1.64 | 3.76 | 4.75 | 1.96 | 2.5/3 | 1.92 | 2.09 | 1 | 1.81 | ||
| 18Bet | Initial | 1.73 | 3.80 | 4.10 | 1.85 | 2.5/3 | 1.87 | 1.89 | 0.5/1 | 1.83 | |
| Live | 1.60 | 4.00 | 5.00 | 1.89 | 2.5/3 | 1.84 | 1.98 | 1 | 1.77 | ||
| pinnacle | Initial | 1.63 | 3.95 | 4.83 | 1.96 | 2.5/3 | 1.83 | 1.82 | 0.5/1 | 1.99 | |
| Live | 1.59 | 4.25 | 5.36 | 1.93 | 2.5/3 | 1.92 | 2.02 | 1 | 1.85 | ||
| Willhill | Initial | 1.70 | 3.60 | 4.50 | 1.75 | 2.5 | 2.00 | 1.85 | 0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 1.60 | 3.80 | 4.80 | 1.70 | 2.5 | 2.05 | 1.70 | 0.5/1 | 1.95 | ||
| Interwetten | Initial | 1.75 | 3.75 | 4.10 | 1.65 | 2.5 | 2.10 | 1.75 | 0.5 | 1.95 | |
| Live | 1.63 | 3.85 | 5.00 | 1.70 | 2.5 | 2.05 | 1.95 | 1 | 1.75 | ||
| 1xBet | Initial | 1.80 | 3.90 | 4.06 | 1.70 | 2.5 | 2.10 | 2.85 | 1.5 | 1.37 | |
| Live | 1.59 | 4.00 | 4.97 | 1.89 | 2.5/3 | 1.84 | 1.70 | 0.5/1 | 1.95 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | AH: | Away | See the results after voting. Votes:
Standings
| [POL PR-1] Gornik Zabrze | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 8 | 1 | 1 | 19 | 9 | 25 | 1 | 80.0% |
| Home Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 8 | 6 | 9 | 8 | 75.0% |
| Away Field | 6 | 5 | 1 | 0 | 11 | 3 | 16 | 1 | 83.3% |
| Last 6 | 6 | 5 | 1 | 0 | 10 | 3 | 16 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 3 | 3 | 6 | 3 | 15 | 4 | 40.0% |
| Home Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 1 | 3 | 3 | 16 | 25.0% |
| Away Field | 6 | 3 | 3 | 0 | 5 | 0 | 12 | 3 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 1 | 9 | 33.3% |
| [POL PR-7] Piast Gliwice | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 5 | 1 | 4 | 18 | 16 | 16 | 7 | 50.0% |
| Home Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 14 | 11 | 10 | 6 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 4 | 5 | 6 | 9 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 11 | 4 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 5 | 2 | 6 | 4 | 14 | 5 | 30.0% |
| Home Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 4 | 8 | 4 | 33.3% |
| Away Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 1 | 0 | 6 | 10 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 2 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Gornik Zabrze Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 4 (40%) Lose 2 (20%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POL PR | 31-01-2026 | Gornik Zabrze | 2-1 (1-1) | Piast Gliwice | 3-2 (2-2) | 2.00 | 3.20 | 3.50 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | O |
| POL PR | 26-07-2025 | Piast Gliwice | 0-1 (0-0) | Gornik Zabrze | 6-2 (2-1) | 2.35 | 3.40 | 2.90 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| POL PR | 17-05-2025 | Piast Gliwice | 2-0 (1-0) | Gornik Zabrze | 5-2 (0-2) | 2.20 | 3.25 | 3.20 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| POL PR | 24-11-2024 | Gornik Zabrze | 1-0 (0-0) | Piast Gliwice | 8-1 (5-1) | 2.40 | 3.25 | 2.70 | W | 1.80 | 0 | 2.05 | W | U |
| POL PR | 10-02-2024 | Piast Gliwice | 1-3 (0-1) | Gornik Zabrze | 4-2 (3-1) | 1.91 | 3.30 | 4.20 | W | 1.93 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| POL PR | 05-08-2023 | Gornik Zabrze | 0-0 (0-0) | Piast Gliwice | 6-4 (3-3) | 3.25 | 3.30 | 2.20 | D | 1.93 | 0/-0.5 | 1.93 | W | U |
| POL PR | 01-04-2023 | Piast Gliwice | 1-0 (1-0) | Gornik Zabrze | 7-6 (3-2) | 1.91 | 3.25 | 3.80 | L | 1.98 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| POL PR | 11-09-2022 | Gornik Zabrze | 3-3 (2-2) | Piast Gliwice | 5-0 (3-0) | 2.05 | 3.50 | 3.25 | D | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| POL PR | 27-02-2022 | Piast Gliwice | 0-0 (0-0) | Gornik Zabrze | 4-4 (2-2) | 2.20 | 3.20 | 3.25 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| POL Cup | 09-02-2022 | Piast Gliwice | 0-0 (0-0) | Gornik Zabrze | 7-2 (2-1) | 2.10 | 3.25 | 3.10 | D | 1.85 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| POL PR | 29-08-2021 | Gornik Zabrze | 0-1 (0-0) | Piast Gliwice | 8-4 (1-2) | 2.45 | 3.00 | 2.88 | L | 1.83 | 0 | 2.03 | L | U |
| POL PR | 12-04-2021 | Piast Gliwice | 2-0 (1-0) | Gornik Zabrze | 5-7 (1-4) | 1.95 | 3.40 | 3.80 | L | 2.03 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| POL PR | 21-11-2020 | Gornik Zabrze | 1-2 (0-1) | Piast Gliwice | 9-2 (2-1) | 2.30 | 3.30 | 2.80 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| POL PR | 09-06-2020 | Piast Gliwice | 0-0 (0-0) | Gornik Zabrze | 8-1 (5-1) | 1.75 | 3.50 | 4.75 | D | 1.80 | 0.5 | 2.05 | W | U |
| POL PR | 03-11-2019 | Gornik Zabrze | 1-1 (0-0) | Piast Gliwice | 4-5 (1-3) | 2.62 | 3.25 | 2.62 | D | 1.68 | 0/-0.5 | 2.25 | W | U |
| POL PR | 09-03-2019 | Gornik Zabrze | 0-2 (0-1) | Piast Gliwice | 3-4 (2-2) | 2.80 | 3.10 | 2.60 | L | 1.98 | 0 | 1.88 | L | U |
| POL PR | 29-09-2018 | Piast Gliwice | 1-0 (0-0) | Gornik Zabrze | 9-4 (4-1) | 1.80 | 3.50 | 4.50 | L | 1.85 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| POL PR | 04-03-2018 | Piast Gliwice | 1-3 (0-0) | Gornik Zabrze | 6-4 (3-3) | 2.40 | 3.30 | 2.87 | W | 1.78 | 0 | 2.10 | W | O |
| POL PR | 01-10-2017 | Gornik Zabrze | 1-0 (0-0) | Piast Gliwice | 2-2 (1-0) | 1.83 | 3.30 | 3.80 | W | 1.98 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| POL PR | 02-12-2015 | Gornik Zabrze | 5-2 (1-2) | Piast Gliwice | 2-10 (1-5) | 2.70 | 3.30 | 2.40 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.10 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Gornik Zabrze Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POL PR | 11-10-2026 | Jagiellonia Bialystok | 1-3 (0-0) | Gornik Zabrze | 4-4 (3-1) | 2.40 | 3.40 | 2.60 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 02-10-2026 | Gornik Zabrze | 0-2 (0-2) | Odra Opole | 6-3 (3-2) | 1.25 | 5.50 | 7.50 | L | 1.88 | 1.5/2 | 1.93 | L | U |
| POL PR | 20-09-2026 | Motor Lublin | 0-0 (0-0) | Gornik Zabrze | 2-3 (2-2) | 3.50 | 3.50 | 1.95 | D | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| POL PR | 16-09-2026 | Korona Kielce | 0-2 (0-1) | Gornik Zabrze | 6-3 (2-2) | 2.63 | 3.50 | 2.50 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| POL PR | 12-09-2026 | Gornik Zabrze | 2-1 (0-1) | Lech Poznan | 5-4 (1-2) | 2.63 | 3.50 | 2.35 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | D |
| POL PR | 06-09-2026 | Cracovia Krakow | 0-1 (0-0) | Gornik Zabrze | 4-3 (0-1) | 2.40 | 3.25 | 2.70 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| POL PR | 03-09-2026 | Rakow Czestochowa | 1-2 (0-2) | Gornik Zabrze | 4-4 (0-2) | 2.15 | 3.20 | 3.20 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| POL PR | 30-08-2026 | Gornik Zabrze | 2-3 (0-1) | GKS Katowice | 13-4 (5-2) | 1.83 | 3.50 | 3.80 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| UEFA ECL | 27-08-2026 | Monaco | 4-1 (2-0) | Gornik Zabrze | 5-2 (3-1) | 1.36 | 4.50 | 7.00 | L | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | O |
| UEFA ECL | 21-08-2026 | Gornik Zabrze | 2-3 (0-1) | Monaco | 7-4 (2-3) | 5.00 | 4.00 | 1.53 | L | 1.93 | -1 | 1.88 | D | O |
| POL PR | 17-08-2026 | Gornik Zabrze | 2-1 (1-0) | Wisla Krakow | 6-3 (4-1) | 1.95 | 3.25 | 3.60 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| UEFA EL | 14-08-2026 | Gornik Zabrze | 1-1 (1-0) | Ferencvarosi TC | 9-6 (4-3) | 2.50 | 3.10 | 2.70 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| POL PR | 08-08-2026 | Radomiak Radom | 1-3 (0-2) | Gornik Zabrze | 2-3 (0-2) | 2.90 | 3.30 | 2.25 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| UEFA EL | 06-08-2026 | Ferencvarosi TC | 1-0 (0-0) | Gornik Zabrze | 2-5 (1-2) | 1.65 | 3.50 | 5.00 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| UEFA CL | 30-07-2026 | Gornik Zabrze | 1-1 (1-1) | Fenerbahce | 9-7 (5-3) | 6.00 | 4.00 | 1.53 | D | 1.95 | -1 | 1.85 | W | U |
| POL PR | 25-07-2026 | Gornik Zabrze | 2-1 (0-1) | Slask Wroclaw | 8-6 (4-1) | 1.80 | 3.50 | 4.00 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| UEFA CL | 22-07-2026 | Fenerbahce | 1-0 (1-0) | Gornik Zabrze | 9-2 (4-2) | 1.29 | 5.00 | 8.50 | L | 1.85 | 1.5 | 1.95 | W | U |
| Pol SC | 17-07-2026 | Lech Poznan | 3-1 (1-1) | Gornik Zabrze | 3-4 (3-0) | 1.80 | 3.80 | 3.60 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 10-07-2026 | Nordsjaelland | 0-2 (0-2) | Gornik Zabrze | - | W | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | WSG Swarovski Tirol | 0-0 (0-0) | Gornik Zabrze | 7-7 (5-3) | 2.20 | 3.50 | 2.70 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| No Data |
| Piast Gliwice Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POL PR | 11-10-2026 | Piast Gliwice | 2-1 (0-0) | Widzew lodz | 6-13 (2-7) | 2.55 | 3.30 | 2.45 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 02-10-2026 | Piast Gliwice | 3-4 (0-2) | Wisla Krakow | - | 2.10 | 3.75 | 2.70 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| POL PR | 20-09-2026 | Piast Gliwice | 1-2 (1-1) | Pogon Szczecin | 2-3 (1-2) | 2.25 | 3.40 | 2.80 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| POL PR | 15-09-2026 | Radomiak Radom | 0-2 (0-1) | Piast Gliwice | 14-4 (7-2) | 2.50 | 3.40 | 2.50 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| POL PR | 05-09-2026 | Piast Gliwice | 3-0 (2-0) | GKS Katowice | 3-8 (3-3) | 2.35 | 3.40 | 2.63 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| POL Cup | 01-09-2026 | Chemik Bydgoszcz | 0-3 (0-1) | Piast Gliwice | 7-4 (2-1) | 15.00 | 8.00 | 1.11 | W | 1.90 | -2.5 | 1.90 | W | U |
| POL PR | 29-08-2026 | Motor Lublin | 0-2 (0-0) | Piast Gliwice | 6-5 (3-2) | 2.30 | 3.40 | 2.80 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| POL PR | 22-08-2026 | Piast Gliwice | 1-1 (0-1) | Legia Warszawa | 4-5 (2-3) | 3.40 | 3.30 | 2.00 | D | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | U |
| POL PR | 15-08-2026 | Piast Gliwice | 3-4 (0-1) | KS Wieczysta Krakow | 7-2 (5-0) | 2.05 | 3.30 | 3.40 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| POL PR | 09-08-2026 | Lech Poznan | 3-0 (0-0) | Piast Gliwice | 6-3 (4-0) | 1.60 | 3.90 | 4.75 | L | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | O |
| POL PR | 01-08-2026 | Piast Gliwice | 4-3 (2-1) | Wisla Krakow | 4-11 (3-5) | 2.25 | 3.10 | 3.10 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| POL PR | 28-07-2026 | Zaglebie Lubin | 2-0 (0-0) | Piast Gliwice | 5-11 (2-3) | 2.55 | 3.25 | 2.55 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Piast Gliwice | 0-2 (0-0) | Odra Opole | - | L | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | Piast Gliwice | 2-2 (1-1) | Miedz Legnica | 5-8 (3-2) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 04-07-2026 | Piast Gliwice | 1-0 (0-0) | Banik Ostrava | 3-2 (1-1) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 01-07-2026 | GKS Katowice | 0-1 (0-1) | Piast Gliwice | 4-9 (0-6) | 2.25 | 3.25 | 2.75 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| INT CF | 27-06-2026 | Piast Gliwice | 0-2 (0-1) | Rakow Czestochowa | 4-8 (2-6) | 3.25 | 3.80 | 1.83 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | U |
| POL PR | 23-05-2026 | Widzew lodz | 2-1 (1-0) | Piast Gliwice | 6-6 (4-2) | 2.05 | 3.20 | 3.40 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| POL PR | 17-05-2026 | Piast Gliwice | 1-3 (0-3) | Rakow Czestochowa | 9-0 (4-0) | 2.70 | 3.25 | 2.40 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | O |
| POL PR | 10-05-2026 | Piast Gliwice | 0-0 (0-0) | GKS Katowice | 4-3 (3-0) | 2.10 | 3.40 | 3.10 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POL PR | 24-10 | Away | Widzew lodz | 5 Days |
| POL Cup | 29-10 | Away | Piast Gliwice | 10 Days |
| POL PR | 31-10 | Home | Legia Warszawa | 12 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POL PR | 24-10 | Home | Cracovia Krakow | 6 Days |
| POL Cup | 29-10 | Home | Gornik Zabrze | 10 Days |
| POL PR | 31-10 | Away | Wisla Plock | 13 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.17 | 2.29 | 4.50 | 2.17 | 2.29 | 4.50 | 2.07 | 1/1.5 | 1.73 | 2.05 | 1/1.5 | 1.71 | 1.79 | 0/0.5 | 2.03 | 1.72 | 0/0.5 | 2.04 | |
| Initial | 1.61 | 3.95 | 4.45 | 1.61 | 3.95 | 4.45 | 1.93 | 2.5/3 | 1.87 | 1.91 | 2.5/3 | 1.85 | 1.82 | 0.5/1 | 2.00 | 1.79 | 0.5/1 | 1.97 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.20 | 2.38 | 5.00 | 2.10 | 2.38 | 5.00 | 2.10 | 1/1.5 | 1.70 | 2.10 | 1/1.5 | 1.70 | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | 1.73 | 0/0.5 | 2.08 | |
| Live | 1.62 | 3.75 | 4.75 | 1.60 | 3.80 | 4.75 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.93 | 2.5/3 | 1.88 | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | 2.03 | 1 | 1.78 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.15 | 2.24 | 4.32 | 2.11 | 2.25 | 4.46 | 1.74 | 1 | 2.13 | 1.74 | 1 | 2.13 | 1.85 | 0/0.5 | 2.01 | 1.81 | 0/0.5 | 2.05 | |
| Initial | 1.62 | 3.62 | 4.34 | 1.55 | 3.74 | 4.78 | 1.96 | 2.5/3 | 1.90 | 1.96 | 2.5/3 | 1.90 | 1.90 | 0.5/1 | 1.98 | 1.78 | 0.5/1 | 2.11 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 2 | 1.5 | Goal | 2.2 |
| 1 | Loss | 2 | 1.5 | Loss | 1.7 |
| 10.7 | Shot(OT) | 16 | 10.6 | Shot(OT) | 16.9 |
| 4.3 | Corner | 3 | 5 | Corner | 4 |
| 2.7 | Yellow Card | 2 | 2.2 | Yellow Card | 1.6 |
| 14.5 | Fouls | 15.5 | 13 | Fouls | 11.1 |
| 52% | Possession | 60.5% | 47.3% | Possession | 56.8% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Gornik Zabrze ( 44 Matches) | Piast Gliwice ( 43 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 9 | 4 | 4 | 4 |
| HT-D / FT-W | 3 | 6 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-W | 2 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 7 | 4 | 4 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 2 | 3 | 5 |
| HT-L / FT-L | 3 | 3 | 6 | 5 |