ทีเด็ดบอล RKC Waalwijk vs Volendam
‹ คู่ก่อนหน้าPEC Zwolle vs Go Ahead Eagles · อา. 18 ต.ค. 17:15 น. คู่ที่ 83 / 107เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Gornik Zabrze vs Piast Gliwice · อา. 18 ต.ค. 17:15 น.
Holland Eerste Divisie
🕒 18-10-2026 17:15 น.
RKC Waalwijkเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4⚖️กองกลางสูสี50%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 83 / 10717:15 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่720พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 53% ★สมดุลVSRKC WaalwijkVolendamใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ62% @1.9538% @3.14สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.82 · ต่ำ 1.99แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.96 · เยือน 1.86Volendamทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2🏠เต็งเจ้าบ้านRKC Waalwijkต่อ 0.5 @1.96พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️9.0 vs 10.2RKC Waalwijkการ์ดยิงดุ🔥11.4RKC Waalwijkการ์ดรับหลวม🕳️10.2Volendamการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนVolendamรอง 0.5 @1.86พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥13.2 vs 11.4Volendamการ์ดรับหลวม🕳️9.0RKC Waalwijkการ์ดยิงดุ🔥13.2Volendamการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.82พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥11.4 · 13.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.0 · 10.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.7เส้น 3/3.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.9·2.2ลูก/นัดการ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·1.7ลูก/นัดการ์ด 8 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.99ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
RKC Waalwijkเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ11.4
⚖️กองกลางสูสี50%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 83 / 10717:15 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่720พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 53% ★สมดุลVS
RKC WaalwijkVolendam
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
62% @1.9538% @3.14
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.82 · ต่ำ 1.99แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.96 · เยือน 1.86
Volendamทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
🏠เต็งเจ้าบ้านRKC Waalwijk
ต่อ 0.5 @1.96
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️9.0 vs 10.2RKC Waalwijk
การ์ดยิงดุ🔥11.4RKC Waalwijk
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Volendam
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนVolendam
รอง 0.5 @1.86
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥13.2 vs 11.4Volendam
การ์ดรับหลวม🕳️9.0RKC Waalwijk
การ์ดยิงดุ🔥13.2Volendam
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.82
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥11.4 · 13.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.0 · 10.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.7เส้น 3/3.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.9·2.2ลูก/นัด
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·1.7ลูก/นัด
การ์ด 8 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.99
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์RKC Waalwijk vs Volendam
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.82การ์ด 8 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งRKC Waalwijkโอกาสชนะ 47%
🛡️พิศดารติด 4 แผน2 · 7 · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: RKC Waalwijk · บิลหลัก 1X2 @1.95
ความเสี่ยงของบิล53%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา RKC Waalwijk ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.95 · ควรเป็น @1.95 (-0%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง RKC Waalwijk 18 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป RKC Waalwijk ต่อ 0.5
ได้ 47%เสีย 53%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 26%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง RKC Waalwijk · คาดสกอร์ 1.9 - 1.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
RKC Waalwijk ชนะ 1 ลูก21%
RKC Waalwijk ชนะ 2 ลูก14%
RKC Waalwijk ชนะ 3 ลูกขึ้นไป12%
เสมอ23%
Volendam ชนะ 1 ลูก15%
Volendam ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
RKC Waalwijk ชนะ47%
RKC Waalwijk ไม่แพ้70%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป26%
RKC Waalwijk คลีนชีท17%
Volendam ยิงไม่ได้14%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
RKC Waalwijk ไม่แพ้70%
Volendam ไม่แพ้53%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)88%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)71%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)51%
ยิงได้ทั้งคู่71%
ต่ำ 2.529%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-18%2-18%1-27%2-27%3-15%1-05%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง RKC Waalwijk)
- โอกาส RKC Waalwijk ชนะ 47% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 70%
- RKC Waalwijk ยิงเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- Volendam เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- Volendam ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Volendam เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Volendam ชนะ 30%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
RKC Waalwijk
ช4-2ช2-0ช6-1พ0-2ส1-1พ0-3
Volendam
พ3-5ช2-0พ1-4ช3-2พ0-1ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
RKC Waalwijkยิง 1.9 · เสีย 1.5 ต่อนัด
Volendamยิง 2.2 · เสีย 1.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
RKC Waalwijk
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 22
Volendam
3.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 23
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
RKC Waalwijk
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
Volendam
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
RKC Waalwijk
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
Volendam
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
RKC Waalwijk ชนะ 3เสมอ 2Volendam ชนะ 3
- 18-07-2026RKC Waalwijk2 - 2Volendam
- 07-04-2024Volendam3 - 2RKC Waalwijk
- 21-10-2023RKC Waalwijk2 - 1Volendam
- 06-05-2023RKC Waalwijk4 - 1Volendam
- 15-01-2023Volendam2 - 1RKC Waalwijk
- 23-02-2019RKC Waalwijk3 - 3Volendam
- 06-10-2018Volendam1 - 0RKC Waalwijk
- 14-04-2018Volendam0 - 1RKC Waalwijk
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน RKC Waalwijk@1.95 → @1.950.2%
เสมอ@3.79 → @3.760.7%
ทีมเยือน Volendam@3.12 → @3.140.6%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.92 | 3.85 | 2.91 | 1.79 | 3/3.5 | 1.93 | 1.92 | 0.5 | 1.86 | |
| Live | 1.97 | 3.75 | 2.85 | 1.79 | 3/3.5 | 1.93 | 1.93 | 0.5 | 1.85 | ||
| Crown | Initial | 2.03 | 3.95 | 2.83 | 1.83 | 3/3.5 | 1.97 | 1.83 | 0/0.5 | 1.99 | |
| Live | 1.92 | 3.95 | 3.05 | 1.83 | 3/3.5 | 1.97 | 1.92 | 0.5 | 1.90 | ||
| Bet365 | Initial | 1.81 | 3.90 | 3.60 | 1.98 | 3.5 | 1.83 | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | |
| Live | 1.95 | 3.75 | 3.40 | 1.83 | 3/3.5 | 1.98 | 1.98 | 0.5 | 1.83 | ||
| Easybet | Initial | 1.91 | 3.90 | 3.50 | 1.80 | 3/3.5 | 1.96 | 1.90 | 0.5 | 1.87 | |
| Live | 1.95 | 3.70 | 3.20 | 1.81 | 3/3.5 | 2.01 | 1.98 | 0.5 | 1.86 | ||
| Vcbet | Initial | 1.93 | 3.90 | 3.25 | 1.84 | 3/3.5 | 1.96 | 1.94 | 0.5 | 1.85 | |
| Live | 1.95 | 3.90 | 3.13 | 1.83 | 3/3.5 | 1.97 | 1.98 | 0.5 | 1.82 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.97 | 3.70 | 2.94 | 1.85 | 3/3.5 | 1.97 | 1.97 | 0.5 | 1.87 | |
| Live | 2.02 | 3.65 | 2.84 | 1.83 | 3/3.5 | 1.99 | 2.02 | 0.5 | 1.82 | ||
| 12BET | Initial | 1.97 | 3.70 | 2.94 | 1.85 | 3/3.5 | 1.97 | 1.97 | 0.5 | 1.87 | |
| Live | 2.02 | 3.65 | 2.84 | 1.83 | 3/3.5 | 1.99 | 2.02 | 0.5 | 1.82 | ||
| Sbobet | Initial | 2.02 | 3.51 | 2.93 | 1.90 | 3/3.5 | 1.96 | 2.02 | 0.5 | 1.86 | |
| Live | 1.98 | 3.58 | 2.97 | 1.81 | 3/3.5 | 2.01 | 1.98 | 0.5 | 1.86 | ||
| wewbet | Initial | 1.95 | 3.82 | 3.12 | 1.86 | 3/3.5 | 2.00 | 1.95 | 0.5 | 1.93 | |
| Live | 2.00 | 3.95 | 3.11 | 1.86 | 3/3.5 | 2.00 | 2.00 | 0.5 | 1.88 | ||
| 18Bet | Initial | 1.95 | 3.80 | 3.20 | 1.79 | 3/3.5 | 1.93 | 1.94 | 0.5 | 1.79 | |
| Live | 2.00 | 3.80 | 3.25 | 1.80 | 3/3.5 | 1.93 | 1.97 | 0.5 | 1.78 | ||
| pinnacle | Initial | 2.02 | 3.81 | 3.11 | 1.81 | 3/3.5 | 1.94 | 1.79 | 0/0.5 | 1.99 | |
| Live | 2.05 | 3.87 | 3.22 | 1.85 | 3/3.5 | 1.97 | 1.81 | 0/0.5 | 2.04 | ||
| Willhill | Initial | 1.95 | 3.60 | 3.20 | 2.00 | 3.5 | 1.75 | 1.95 | 0.5 | 1.75 | |
| Live | 2.00 | 3.70 | 3.10 | 2.00 | 3.5 | 1.75 | 1.73 | 0/0.5 | 2.00 | ||
| Interwetten | Initial | 2.00 | 3.70 | 3.20 | 1.95 | 3.5 | 1.75 | 1.95 | 0.5 | 1.75 | |
| Live | 2.00 | 3.65 | 3.25 | 1.95 | 3.5 | 1.75 | 1.95 | 0.5 | 1.75 | ||
| 1xBet | Initial | 1.90 | 3.80 | 3.21 | 1.97 | 3.5 | 1.74 | 1.48 | 0 | 2.35 | |
| Live | 1.96 | 3.96 | 3.16 | 1.80 | 3/3.5 | 1.93 | 1.73 | 0/0.5 | 2.01 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | 0.5 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [HOL D2-9] RKC Waalwijk | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 5 | 2 | 19 | 15 | 14 | 9 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 15 | 8 | 9 | 10 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 4 | 7 | 5 | 10 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 13 | 9 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 2 | 4 | 7 | 5 | 14 | 7 | 40.0% |
| Home Field | 5 | 4 | 0 | 1 | 7 | 2 | 12 | 3 | 80.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 0 | 3 | 2 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 1 | 11 | 50.0% |
| [HOL D2-8] Volendam | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 5 | 0 | 5 | 22 | 17 | 15 | 8 | 50.0% |
| Home Field | 5 | 5 | 0 | 0 | 16 | 3 | 15 | 1 | 100.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 0 | 5 | 6 | 14 | 0 | 19 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 11 | 12 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 3 | 3 | 9 | 7 | 15 | 4 | 40.0% |
| Home Field | 5 | 4 | 1 | 0 | 8 | 2 | 13 | 1 | 80.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 1 | 5 | 2 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 5 | 7 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| RKC Waalwijk Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 20% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 18-07-2026 | RKC Waalwijk | 2-2 (0-0) | Volendam | 2-3 (1-1) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | O |
| HOL D1 | 07-04-2024 | Volendam | 3-2 (2-0) | RKC Waalwijk | 6-7 (1-3) | 3.50 | 3.60 | 1.95 | L | 1.88 | -0.5 | 2.02 | L | O |
| HOL D1 | 21-10-2023 | RKC Waalwijk | 2-1 (1-0) | Volendam | 3-4 (1-1) | 1.50 | 4.20 | 6.00 | W | 1.87 | 1 | 2.03 | D | U |
| HOL D1 | 06-05-2023 | RKC Waalwijk | 4-1 (2-0) | Volendam | 4-8 (3-5) | 1.80 | 3.80 | 4.00 | W | 1.83 | 0.5 | 2.07 | W | O |
| HOL D1 | 15-01-2023 | Volendam | 2-1 (0-0) | RKC Waalwijk | 9-4 (6-2) | 2.63 | 3.50 | 2.38 | L | 2.06 | 0 | 1.84 | L | O |
| HOL D2 | 23-02-2019 | RKC Waalwijk | 3-3 (2-1) | Volendam | 6-9 (4-3) | 2.00 | 3.60 | 3.50 | D | 2.05 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| HOL D2 | 06-10-2018 | Volendam | 1-0 (1-0) | RKC Waalwijk | 6-5 (3-3) | 2.05 | 3.50 | 3.40 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| HOL D2 | 14-04-2018 | Volendam | 0-1 (0-1) | RKC Waalwijk | 19-2 (8-0) | 1.50 | 4.33 | 6.00 | W | 1.88 | 1 | 1.98 | W | U |
| HOL D2 | 16-12-2017 | RKC Waalwijk | 1-3 (1-0) | Volendam | 5-1 (3-1) | 2.05 | 3.50 | 3.40 | L | 2.10 | 0.5 | 1.78 | L | O |
| HOL D2 | 01-04-2017 | RKC Waalwijk | 1-4 (1-1) | Volendam | 7-1 (5-1) | 2.30 | 3.40 | 2.60 | L | 1.88 | 0 | 1.98 | L | O |
| HOL D2 | 19-11-2016 | Volendam | 1-1 (0-0) | RKC Waalwijk | 11-3 (2-2) | 1.83 | 3.75 | 4.00 | D | 1.82 | 0.5 | 2.02 | W | U |
| HOL D2 | 19-03-2016 | RKC Waalwijk | 2-1 (1-0) | Volendam | 4-6 (2-4) | 3.30 | 3.60 | 1.90 | W | 1.80 | -0.5 | 2.05 | W | O |
| HOL D2 | 21-11-2015 | Volendam | 3-0 (1-0) | RKC Waalwijk | 6-5 | 1.50 | 4.00 | 5.00 | L | 1.88 | 1 | 1.98 | L | O |
| HOL D2 | 14-02-2015 | Volendam | 2-0 (0-0) | RKC Waalwijk | 4-2 | 1.33 | 5.25 | 8.00 | L | 1.78 | 1/1.5 | 2.10 | L | U |
| HOL D2 | 21-09-2014 | RKC Waalwijk | 1-3 (0-1) | Volendam | - | 2.37 | 3.50 | 2.60 | L | 1.83 | 0 | 2.03 | L | O |
| HOL D2 | 12-03-2011 | Volendam | 3-4 (3-2) | RKC Waalwijk | - | 2.75 | 3.40 | 2.25 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| HOL D2 | 04-09-2010 | RKC Waalwijk | 2-2 (1-2) | Volendam | - | 1.70 | 3.50 | 4.33 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| HOL D2 | 23-02-2008 | RKC Waalwijk | 2-3 (0-0) | Volendam | - | 1.75 | 3.40 | 4.00 | L | 1.85 | 0.5 | 2.00 | L | |
| HOL D2 | 01-12-2007 | Volendam | 1-1 (1-0) | RKC Waalwijk | - | 2.90 | 3.20 | 2.20 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 2.03 | L | |
| HOL D1 | 29-01-2004 | Volendam | 0-4 (0-0) | RKC Waalwijk | - | W | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| RKC Waalwijk Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 5 (50%) Lose 2 (20%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOL D2 | 10-10-2026 | Heracles Almelo | 3-0 (0-0) | RKC Waalwijk | 9-5 (7-1) | 1.49 | 4.20 | 5.25 | L | 1.83 | 1 | 1.98 | L | U |
| HOL D2 | 04-10-2026 | RKC Waalwijk | 1-1 (1-0) | Emmen | 2-8 (1-5) | 1.79 | 3.80 | 3.60 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| HOL D2 | 27-09-2026 | Roda JC | 2-0 (1-0) | RKC Waalwijk | 1-5 (0-2) | 2.40 | 3.40 | 2.45 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | U |
| HOL D2 | 19-09-2026 | RKC Waalwijk | 6-1 (3-0) | MVV Maastricht | 6-3 (3-1) | 1.45 | 4.33 | 5.75 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | O |
| HOL D2 | 12-09-2026 | Jong Ajax (Youth) | 0-2 (0-0) | RKC Waalwijk | 6-7 (2-2) | 3.40 | 3.80 | 1.86 | W | 1.88 | -0.5 | 1.93 | W | U |
| HOL D2 | 05-09-2026 | RKC Waalwijk | 4-2 (1-0) | NAC Breda | 3-4 (2-1) | 2.57 | 3.60 | 2.30 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | O |
| HOL D2 | 29-08-2026 | RKC Waalwijk | 2-2 (2-1) | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 2-5 (1-4) | 1.62 | 4.10 | 4.50 | D | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | O |
| HOL D2 | 22-08-2026 | Helmond Sport | 1-1 (1-0) | RKC Waalwijk | 3-4 (0-1) | 3.30 | 3.50 | 1.96 | D | 1.78 | -0.5 | 2.03 | L | U |
| HOL D2 | 15-08-2026 | RKC Waalwijk | 2-2 (0-1) | Dordrecht | 4-5 (2-2) | 1.76 | 3.80 | 3.90 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| HOL D2 | 08-08-2026 | Vitesse Arnhem | 1-1 (1-0) | RKC Waalwijk | 6-2 (1-0) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| INT CF | 02-08-2026 | RKC Waalwijk | 3-0 (2-0) | AE Kifisias | 5-11 (1-2) | 2.45 | 3.60 | 2.30 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 29-07-2026 | RKC Waalwijk | 1-2 (0-0) | Patro Eisden | 6-2 (2-0) | 1.83 | 3.80 | 3.25 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 25-07-2026 | RKC Waalwijk | 0-2 (0-0) | VfL Bochum (Youth) | - | L | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | RKC Waalwijk | 2-2 (0-0) | Volendam | 2-3 (1-1) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | O |
| INT CF | 18-07-2026 | RKC Waalwijk | 1-1 (1-0) | Alemannia Aachen | 0-5 | 2.40 | 3.60 | 2.40 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Kozakken Boys | 0-0 (0-0) | RKC Waalwijk | 3-3 (1-2) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 04-07-2026 | RKC Waalwijk | 1-1 (1-1) | AZ Alkmaar (Youth) | - | D | ||||||||
| INT CF | 30-06-2026 | RKC Waalwijk | 2-1 (1-1) | Rot-Weiss Oberhausen | 8-1 (4-1) | 1.75 | 3.50 | 4.10 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| HOL D2 | 09-05-2026 | Willem II | 1-1 (0-0) | RKC Waalwijk | 2-2 (2-0) | 1.91 | 3.75 | 3.30 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| HOL D2 | 05-05-2026 | RKC Waalwijk | 0-1 (0-0) | Willem II | 3-5 (1-0) | 2.35 | 3.70 | 2.55 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | U |
| No Data |
| Volendam Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 0 (0%) Lose 5 (50%) 2.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOL D2 | 10-10-2026 | Volendam | 2-0 (1-0) | Vitesse Arnhem | 3-8 (1-4) | 2.15 | 3.75 | 2.70 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| HOL D2 | 04-10-2026 | Almere City FC | 1-0 (1-0) | Volendam | 6-4 (3-1) | 1.86 | 3.90 | 3.50 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| HOL D2 | 27-09-2026 | Volendam | 3-2 (3-1) | VVV Venlo | 4-7 (1-5) | 1.61 | 4.33 | 3.90 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| HOL D2 | 19-09-2026 | AZ Alkmaar (Youth) | 4-1 (2-0) | Volendam | 5-3 (3-0) | 2.70 | 3.80 | 2.10 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | O |
| HOL D2 | 13-09-2026 | Volendam | 2-0 (0-0) | Den Bosch | 3-8 (1-4) | 1.76 | 3.90 | 3.75 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| HOL D2 | 05-09-2026 | Emmen | 5-3 (1-0) | Volendam | 6-2 (4-1) | 2.55 | 3.70 | 2.45 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| HOL D2 | 29-08-2026 | Volendam | 6-1 (3-1) | Dordrecht | 8-3 (3-0) | 1.83 | 3.60 | 3.75 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| HOL D2 | 22-08-2026 | MVV Maastricht | 1-0 (0-0) | Volendam | 5-2 (2-1) | 3.40 | 3.60 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| HOL D2 | 15-08-2026 | Volendam | 3-0 (1-0) | FC Oss | 6-10 (3-9) | 1.37 | 5.00 | 6.50 | W | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | W | D |
| HOL D2 | 11-08-2026 | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 3-2 (1-1) | Volendam | 7-2 (4-1) | 3.30 | 3.60 | 1.95 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 02-08-2026 | Volendam | 1-3 (0-2) | AFC Ajax | 0-8 (0-6) | 6.50 | 4.75 | 1.33 | L | 1.90 | -1.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 24-07-2026 | Groningen | 0-4 (0-1) | Volendam | 6-6 (3-3) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | RKC Waalwijk | 2-2 (0-0) | Volendam | 2-3 (1-1) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | O |
| INT CF | 15-07-2026 | Almere City FC | 2-1 (1-1) | Volendam | - | 1.91 | 4.50 | 2.70 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 11-07-2026 | AZ Alkmaar (Youth) | 3-1 (1-1) | Volendam | - | L | ||||||||
| INT CF | 05-07-2026 | RKAV Volendam | 2-3 (0-2) | Volendam | 5-4 (1-3) | 9.00 | 7.00 | 1.17 | W | 1.80 | -2/2.5 | 2.00 | L | O |
| HOL D2 | 23-05-2026 | Volendam | 1-2 (1-2) | Willem II | 1-4 (1-3) | 2.32 | 3.40 | 2.57 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | O |
| HOL D2 | 20-05-2026 | Willem II | 1-2 (0-2) | Volendam | 3-4 | 1.96 | 3.40 | 3.25 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| HOL D1 | 17-05-2026 | Volendam | 1-2 (1-1) | SC Telstar | 7-0 (2-0) | 2.63 | 3.60 | 2.38 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | D |
| HOL D1 | 10-05-2026 | Excelsior SBV | 1-1 (1-1) | Volendam | 5-0 (5-0) | 1.62 | 4.00 | 4.75 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HOL D2 | 24-10 | Away | De Graafschap | 5 Days |
| HOLC | 27-10 | Away | Barendrecht | 9 Days |
| HOL D2 | 31-10 | Home | Almere City FC | 12 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HOL D2 | 24-10 | Home | FC Utrecht (Youth) | 5 Days |
| HOLC | 27-10 | Away | FC Eindhoven | 9 Days |
| HOL D2 | 31-10 | Home | De Graafschap | 12 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.44 | 2.52 | 3.20 | 2.32 | 2.53 | 3.40 | 2.03 | 1.5 | 1.77 | 2.03 | 1.5 | 1.77 | 2.09 | 0/0.5 | 1.73 | 2.01 | 0/0.5 | 1.81 | |
| Initial | 2.03 | 3.95 | 2.83 | 1.92 | 3.95 | 3.05 | 1.83 | 3/3.5 | 1.97 | 1.83 | 3/3.5 | 1.97 | 1.83 | 0/0.5 | 1.99 | 1.92 | 0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.30 | 2.63 | 3.75 | 2.50 | 2.60 | 3.50 | 2.00 | 1.5 | 1.73 | 2.00 | 1.5 | 1.73 | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | |
| Live | 1.81 | 3.90 | 3.60 | 1.95 | 3.75 | 3.40 | 1.98 | 3.5 | 1.83 | 1.83 | 3/3.5 | 1.98 | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | 1.98 | 0.5 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.34 | 2.43 | 3.31 | 2.32 | 2.44 | 3.31 | 2.16 | 1.5 | 1.72 | 2.11 | 1.5 | 1.72 | 2.06 | 0/0.5 | 1.80 | 2.04 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Initial | 2.02 | 3.51 | 2.93 | 1.98 | 3.58 | 2.97 | 1.90 | 3/3.5 | 1.96 | 1.81 | 3/3.5 | 2.01 | 2.02 | 0.5 | 1.86 | 1.98 | 0.5 | 1.86 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.3 | Goal | 1.7 | 1.9 | Goal | 2.2 |
| 2 | Loss | 1 | 1.5 | Loss | 1.7 |
| 16 | Shot(OT) | 22.7 | 12.9 | Shot(OT) | 17.5 |
| 4 | Corner | 3.7 | 4 | Corner | 3.7 |
| 2.3 | Yellow Card | 1.7 | 1.6 | Yellow Card | 1.6 |
| 14.3 | Fouls | 10.7 | 12.3 | Fouls | 11.8 |
| 47.3% | Possession | 54.3% | 49.8% | Possession | 52.8% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| RKC Waalwijk ( 52 Matches) | Volendam ( 12 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 9 | 4 | 4 | 1 |
| HT-D / FT-W | 2 | 3 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 4 | 4 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 4 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 1 | 2 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 3 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-L | 3 | 5 | 1 | 3 |