ทีเด็ดบอล UD Tomares vs Bollullos CF
‹ คู่ก่อนหน้าCD Utrera vs Cordoba B · วันนี้ 17:00 น. คู่ที่ 104 / 381เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›PEC Zwolle vs Go Ahead Eagles · วันนี้ 17:15 น.
Spanish Bizkaia-Tercera Division
🕒 18-10-2026 17:00 น.
UD Tomaresเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+3.0✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 104 / 38117:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน314พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★63⚖️ เสี่ยง 66% ★แพงเกินจริงVSUD TomaresBollullos CFใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ48% @2.6352% @2.40สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.80Bollullos CFทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-2.4🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านUD Tomaresรอง 0 @2.00พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥7.8 vs 6.6UD Tomaresแนวรับ🛡️4.8 vs 9.0UD Tomaresการ์ดยิงดุ🔥7.8UD Tomaresการ์ดรับหลวม🕳️9.0Bollullos CFการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1UD Tomaresการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6UD Tomaresการ์ด 7 ใบ✈️เต็งทีมเยือนBollullos CFต่อ 0 @1.80การ์ดยิงดุ🔥6.6Bollullos CFการ์ด 1 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.83แนวรุก🔥7.8 · 6.6รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.98พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
UD Tomaresเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+3.0✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 104 / 38117:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน314พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★63⚖️ เสี่ยง 66% ★แพงเกินจริงVS
UD TomaresBollullos CF
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
48% @2.6352% @2.40
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.80
Bollullos CFทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม6.6
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-2.4
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านUD Tomares
รอง 0 @2.00
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥7.8 vs 6.6UD Tomares
แนวรับ🛡️4.8 vs 9.0UD Tomares
การ์ดยิงดุ🔥7.8UD Tomares
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Bollullos CF
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1UD Tomares
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6UD Tomares
การ์ด 7 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนBollullos CF
ต่อ 0 @1.80
การ์ดยิงดุ🔥6.6Bollullos CF
การ์ด 1 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.83
แนวรุก🔥7.8 · 6.6รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.98
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์UD Tomares vs Bollullos CF
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านUD Tomares รอง 0 @2.00การ์ด 7 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2/2.5 @1.98การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งBollullos CFโอกาสชนะ 37%
🧊คอมโบต่ำ★★ ต่ำนิ่ง 2/2.563/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 2 แผน3 · 14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Bollullos CF · บิลหลัก 1X2 @2.40
ความเสี่ยงของบิล66%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Bollullos CF ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @2.40 · ควรเป็น @2.62 (-9%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Bollullos CF 3 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Bollullos CF ต่อ 0
ได้ 34%คืนทุน 28%เสีย 38%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 11%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Bollullos CF · คาดสกอร์ 1.5 - 0.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Bollullos CF ชนะ 1 ลูก23%
Bollullos CF ชนะ 2 ลูก8%
Bollullos CF ชนะ 3 ลูกขึ้นไป3%
เสมอ28%
UD Tomares ชนะ 1 ลูก19%
UD Tomares ชนะ 2 ลูกขึ้นไป20%
สรุป
Bollullos CF ชนะ34%
Bollullos CF ไม่แพ้62%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป11%
Bollullos CF คลีนชีท22%
UD Tomares ยิงไม่ได้41%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
UD Tomares ไม่แพ้66%
Bollullos CF ไม่แพ้62%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)69%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)43%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)22%
ยิงได้ทั้งคู่46%
ต่ำ 2.557%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-014%1-112%2-010%2-19%0-09%0-18%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Bollullos CF)
- โอกาส Bollullos CF ชนะ 34% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 62%
- UD Tomares ยิงไม่ได้เลย 41%
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @2.40 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @2.62 (9%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- Bollullos CF ยิงเฉลี่ยแค่ 1.1 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- UD Tomares รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.8 ลูก/นัด
- UD Tomares ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด UD Tomares เคยชนะ 4 นัด
- โอกาส UD Tomares ชนะ 38%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
UD Tomares
ส2-2พ0-2ช2-0ช1-0ส1-1ช2-1
Bollullos CF
พ0-2ส3-3พ0-1พ1-2ส2-2ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
UD Tomaresยิง 1.3 · เสีย 0.8 ต่อนัด
Bollullos CFยิง 1.1 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
UD Tomares
2.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 12
Bollullos CF
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 14
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
UD Tomares
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
Bollullos CF
17%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
UD Tomares
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 3เสียราคา 1
Bollullos CF
50%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
6 นัดที่เจอกัน
UD Tomares ชนะ 4เสมอ 0Bollullos CF ชนะ 2
- 12-04-2026Bollullos CF1 - 3UD Tomares
- 07-12-2025UD Tomares0 - 1Bollullos CF
- 21-08-2025UD Tomares3 - 0Bollullos CF
- 18-08-2025Bollullos CF4 - 0UD Tomares
- 11-05-2025UD Tomares2 - 1Bollullos CF
- 12-01-2025Bollullos CF1 - 2UD Tomares
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน UD Tomares@2.10 → @2.63▲ 25.2%
เสมอ@3.20 → @3.10▼ 3.1%
ทีมเยือน Bollullos CF@3.10 → @2.40▼ 22.6%
คู่อื่นใน Bizkaia-Tercera Division 38 คู่ที่ยังไม่เตะ
วันนี้16:30
At. PulpilenoDeportivo Maritimo
วันนี้16:30
Torrejon CFCP Parla Escuela
วันนี้16:30
RC AlcobendasLeganes B
วันนี้16:30
CF Trival ValderasCala Pozuelo
วันนี้16:30
Gran PenaCeltiga
วันนี้16:45
UE TonaCE Europa B
วันนี้16:45
MostolesCD Galapagar
วันนี้17:00
Granada CF BAlmeria B
วันนี้17:00
Atletico MalaguenoChurriana de la Vega
วันนี้17:00
SD Eibar CSanturtzi CD
วันนี้17:00
AlmansaAD San Clemente
วันนี้17:00
Villarrubia CFCD Guadalajara B
วันนี้17:00
Cerdanyola del VallesCF Montanesa
วันนี้17:00
LHospitaletPobla Mafumet
วันนี้17:00
CP San CristobalFC L Escala
วันนี้17:00
AlmazanBurgos Promesas
วันนี้17:00
FC Cartagena BSantomera
วันนี้17:00
AD Mar Menor San JavierBullas Deportivo
วันนี้17:00
CD Colonia MoscardoLas Rozas
วันนี้17:00
AD Union AdarveSiello
วันนี้17:00
Viveiro CFRacing Villalbes
วันนี้17:00
SP VillafrancaCD Gevora
วันนี้17:00
Astur CFCondal CF
วันนี้17:00
Sporting de Gijon BCD Colunga
วันนี้17:00
CD LealtadCaudal
วันนี้17:00
UC CearesUD Gijon Industrial
วันนี้17:00
LlosetenseConstancia
วันนี้17:00
Cantoria 2017Motril
วันนี้17:00
Cadiz BReal Balompedica Linense
วันนี้17:00
CD UtreraCordoba B
วันนี้17:15
CD AlhaurinoArenas Armilla
วันนี้17:30
ChiclanaReal Betis C
วันนี้17:30
Aguilas FC BUCAM Murcia CF B
วันนี้17:30
CD BinissalemFormentera
วันนี้17:30
CD MontijoCD Santa Amalia
วันนี้17:30
CD CovadongaCD Mosconia
วันนี้17:30
Silva SDCD Estradense
วันนี้18:00
MarinoEstrella CF
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.10 | 3.20 | 3.10 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 2.03 | 0.5 | 1.78 | |
| Live | 2.63 | 3.10 | 2.40 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 2.00 | 0 | 1.80 | ||
| wewbet | Initial | 2.02 | 2.83 | 2.87 | 1.79 | 2/2.5 | 1.91 | 1.76 | 0/0.5 | 1.94 | |
| Live | 2.16 | 3.00 | 2.86 | 1.83 | 2/2.5 | 1.91 | 1.91 | 0/0.5 | 1.83 | ||
| 18Bet | Initial | 2.15 | 3.25 | 3.15 | 1.91 | 2/2.5 | 1.81 | 1.73 | 0 | 2.01 | |
| Live | 2.45 | 3.10 | 2.90 | 1.82 | 2/2.5 | 1.92 | 1.90 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| pinnacle | Initial | 2.04 | 3.02 | 3.51 | 1.92 | 2/2.5 | 1.84 | 1.77 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.17 | 2.93 | 3.29 | 1.83 | 2/2.5 | 1.93 | 1.87 | 0/0.5 | 1.88 | ||
| 1xBet | Initial | 2.14 | 3.00 | 3.45 | 2.17 | 2.5 | 1.61 | 1.50 | 0 | 2.40 | |
| Live | 2.23 | 2.92 | 3.14 | 1.81 | 2/2.5 | 1.86 | 1.90 | 0/0.5 | 1.77 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 0 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [Spain D4-6] UD Tomares | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 6 | 11 | 6 | 50.0% |
| Home Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 5 | 3 | 5 | 8 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 3 | 3 | 6 | 2 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 6 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 3 | 6 | 10 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 2 | 4 | 10 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 13 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 3 | 6 | 16.7% |
| [Spain D4-16] Bollullos CF | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 2 | 3 | 8 | 10 | 5 | 16 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 6 | 5 | 4 | 9 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 2 | 5 | 1 | 14 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 8 | 10 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 0 | 4 | 4 | 6 | 6 | 14 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 3 | 3 | 14 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 3 | 3 | 11 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 4 | 6 | 6 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| UD Tomares Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 | ||||||||||||||
| Win 4 (67%) Draw 0 (0%) Lose 2 (33%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (4 games) 75% Home 0% Draw 25% Away Over/Under Odds (4 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 12-04-2026 | Bollullos CF | 1-3 (0-1) | UD Tomares | 5-1 (1-0) | 1.65 | 3.30 | 4.75 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | O |
| Spain D4 | 07-12-2025 | UD Tomares | 0-1 (0-0) | Bollullos CF | 4-2 (1-0) | L | ||||||||
| SPA FC | 21-08-2025 | UD Tomares | 3-0 (1-0) | Bollullos CF | 12-2 (5-1) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 18-08-2025 | Bollullos CF | 4-0 (1-0) | UD Tomares | 2-4 (2-1) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| Spain D4 | 11-05-2025 | UD Tomares | 2-1 (0-0) | Bollullos CF | - | 1.91 | 3.20 | 3.60 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| Spain D4 | 12-01-2025 | Bollullos CF | 1-2 (0-0) | UD Tomares | - | W | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| UD Tomares Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 4 (40%) Lose 1 (10%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 33% Draw 11% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 10-10-2026 | Sevilla C | 1-2 (0-0) | UD Tomares | 2-3 (2-1) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| Spain D4 | 04-10-2026 | UD Tomares | 1-1 (0-1) | Racing Portuense | 3-3 (2-2) | 2.30 | 3.20 | 2.70 | D | 1.75 | 0 | 2.05 | D | U |
| Spain D4 | 26-09-2026 | Ceuta B | 0-1 (0-0) | UD Tomares | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 20-09-2026 | UD Tomares | 2-0 (2-0) | Cordoba B | 7-3 (6-0) | 2.25 | 3.10 | 2.90 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| Spain D4 | 14-09-2026 | Real Balompedica Linense | 2-0 (1-0) | UD Tomares | 6-2 (3-1) | 1.62 | 3.40 | 4.75 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| Spain D4 | 07-09-2026 | UD Tomares | 2-2 (1-1) | Cadiz B | 2-2 (1-1) | 2.70 | 3.10 | 2.38 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | O |
| INT CF | 13-08-2026 | UD Tomares | 0-0 (0-0) | Cadiz B | 4-2 (1-1) | 2.40 | 3.20 | 2.60 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| INT CF | 08-08-2026 | UD Tomares | 0-0 (0-0) | Atletico Central | 2-4 (2-2) | 2.80 | 3.25 | 2.20 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 05-08-2026 | UD Tomares | 3-1 (1-1) | Betis Deportivo | 6-6 (3-1) | 2.88 | 3.40 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| Spain D4 | 10-05-2026 | UD Tomares | 2-1 (1-0) | Cadiz B | 6-0 (4-0) | 2.30 | 3.10 | 2.80 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| Spain D4 | 03-05-2026 | Coria CF | 2-2 (2-2) | UD Tomares | 1-4 (1-1) | D | ||||||||
| Spain D4 | 27-04-2026 | Lucena CF | 5-0 (3-0) | UD Tomares | 1-6 (0-2) | L | ||||||||
| Spain D4 | 19-04-2026 | UD Tomares | 0-2 (0-1) | Ceuta B | - | 2.00 | 3.20 | 3.30 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| Spain D4 | 12-04-2026 | Bollullos CF | 1-3 (0-1) | UD Tomares | 5-1 (1-0) | 1.65 | 3.30 | 4.75 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | O |
| Spain D4 | 06-04-2026 | UD Tomares | 3-0 (1-0) | Cordoba B | 4-1 (3-0) | 1.91 | 3.20 | 3.60 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| Spain D4 | 02-04-2026 | UD Tomares | 0-1 (0-0) | CD Utrera | 4-7 (1-6) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| Spain D4 | 28-03-2026 | Sevilla C | 0-0 (0-0) | UD Tomares | 4-2 (1-1) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| Spain D4 | 22-03-2026 | UD Tomares | 2-1 (1-1) | Chiclana | 2-0 | 2.05 | 3.20 | 3.20 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| Spain D4 | 15-03-2026 | Real Balompedica Linense | 1-1 (0-1) | UD Tomares | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 08-03-2026 | UD Tomares | 1-2 (0-0) | Conil CF | 4-2 (3-1) | 2.10 | 3.00 | 3.30 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | O |
| No Data |
| Bollullos CF Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (6 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (6 games) 17% Over 0% Draw 83% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 10-10-2026 | Bollullos CF | 2-0 (1-0) | Chiclana | 7-8 (5-3) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| Spain D4 | 04-10-2026 | CD Egabrense | 2-2 (0-2) | Bollullos CF | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 28-09-2026 | Bollullos CF | 1-2 (0-1) | CD San Roque de Lepe | 5-6 (1-2) | 1.95 | 3.25 | 3.40 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | O |
| Spain D4 | 20-09-2026 | Xerez Deportivo FC | 1-0 (1-0) | Bollullos CF | 8-3 (6-1) | 1.73 | 3.40 | 4.10 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| Spain D4 | 14-09-2026 | Bollullos CF | 3-3 (1-2) | Real Betis C | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 06-09-2026 | Atletico Onubense | 2-0 (2-0) | Bollullos CF | 4-4 (0-2) | 2.70 | 3.10 | 2.35 | L | 2.05 | 0 | 1.75 | L | U |
| INT CF | 12-08-2026 | Bollullos CF | 1-1 (0-0) | Recreativo Huelva | 3-3 (1-0) | 4.00 | 3.75 | 1.67 | D | 1.88 | -0.5/1 | 1.93 | W | U |
| SPA TRFEF PO | 24-05-2026 | Atletico Central | 2-0 (1-0) | Bollullos CF | - | L | ||||||||
| SPA TRFEF PO | 18-05-2026 | Bollullos CF | 1-0 (0-0) | Atletico Central | 3-5 (3-3) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| Spain D4 | 10-05-2026 | Bollullos CF | 1-2 (1-0) | CD Utrera | 6-2 (5-0) | L | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | Dos Hermanas | 1-2 (0-1) | Bollullos CF | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 27-04-2026 | Bollullos CF | 2-2 (0-1) | Cadiz B | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 19-04-2026 | Lucena CF | 1-0 (1-0) | Bollullos CF | 3-0 (1-0) | L | ||||||||
| Spain D4 | 12-04-2026 | Bollullos CF | 1-3 (0-1) | UD Tomares | 5-1 (1-0) | 1.65 | 3.30 | 4.75 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | O |
| Spain D4 | 06-04-2026 | Bollullos CF | 1-1 (0-0) | Sevilla C | 12-3 (10-1) | 1.73 | 3.25 | 4.33 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | D |
| Spain D4 | 01-04-2026 | Bollullos CF | 2-1 (2-1) | Cordoba B | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 29-03-2026 | Real Balompedica Linense | 2-0 (2-0) | Bollullos CF | 3-7 (2-3) | 1.67 | 3.40 | 4.50 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| Spain D4 | 22-03-2026 | Bollullos CF | 2-0 (1-0) | Atletico Onubense | 4-4 (2-2) | 1.75 | 3.30 | 4.10 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| Spain D4 | 15-03-2026 | CD Pozoblanco | 0-0 (0-0) | Bollullos CF | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 08-03-2026 | Bollullos CF | 2-2 (1-0) | CD San Roque de Lepe | 3-4 (1-3) | 1.95 | 3.10 | 3.60 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 25-10 | Away | Real Betis C | 7 Days |
| Spain D4 | 01-11 | Home | Xerez Deportivo FC | 14 Days |
| Spain D4 | 08-11 | Away | CD San Roque de Lepe | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 25-10 | Home | Dos Hermanas | 7 Days |
| Spain D4 | 01-11 | Away | Conil CF | 14 Days |
| Spain D4 | 08-11 | Home | CD Pozoblanco | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.10 | 3.20 | 3.10 | 2.63 | 3.10 | 2.40 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 2.03 | 0.5 | 1.78 | 2.00 | 0 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1.7 | 1.3 | Goal | 1.1 |
| 0.7 | Loss | 1.3 | 0.8 | Loss | 1.5 |
| 7.5 | Shot(OT) | 13.5 | 6.2 | Shot(OT) | 9.9 |
| 3 | Corner | 6 | 3.9 | Corner | 4.4 |
| 4 | Yellow Card | 4.5 | 3.1 | Yellow Card | 3.4 |
| 53.5% | Fouls | 49% | 54.1% | Fouls | 46.2% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| UD Tomares ( 40 Matches) | Bollullos CF ( 40 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 2 | 5 | 5 |
| HT-D / FT-W | 1 | 3 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-W | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-D | 4 | 4 | 4 | 4 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 4 | 0 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-L | 3 | 9 | 2 | 7 |