tded.us
อ่านเกมขาด ก่อนนกหวีดแรก
⏱ คู่ถัดไปเตะใน 02:15 น. AD Alcorcon vs SD Huesca
LIVEอัปเดต 02:10 น. 02:10:20 ส. 17 ต.ค. 2569
208คู่ติดแผนพิศดาร 14คู่คอมโบ 1+7+10 12คู่น่าเล่นไม่แพ้ 5คู่คอมโบชนะขาด 3คู่คอมโบเต็งเจ้าบ้าน 8คู่คอมโบสูงเด่น 38คู่คอมโบต่ำ
ติดต่อ LINE

ทีเด็ดบอล MTE Mosonmagyarovar vs Gyori ETO FC II

‹ คู่ก่อนหน้าMajosi SE vs Bodajk FC Siofok · ส. 17 ต.ค. 18:00 น. คู่ที่ 127 / 238เรียงตามเวลาเตะ คู่ถัดไป ›Papai Perutz vs Tatabanya · ส. 17 ต.ค. 18:00 น.
Hungary NB III 🕒 17-10-2026 18:00 น.
MTE Mosonmagyarovarเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.2✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
คู่ที่ 127 / 23818:00 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ
3พิศดารเจ้าประจำเจอกัน36พิศดารฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ614พิศดารครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 49% ★★สมดุล
VS
MTE MosonmagyarovarGyori ETO FC II
ประตูได้ป้องกันยิงตรงกรอบยิงคมวินัย
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
69% @1.7031% @3.80
Gyori ETO FC IIทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ8.4
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.6
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8

📜 บทสรุปคัมภีร์MTE Mosonmagyarovar vs Gyori ETO FC II

📈ตลาดให้เต็งMTE Mosonmagyarovarโอกาสชนะ 53%
🛡️พิศดารติด 3 แผน3 · 6 · 14

⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: MTE Mosonmagyarovar · บิลหลัก 1X2 @1.70

ความเสี่ยงของบิล49%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา MTE Mosonmagyarovar ชนะสมดุล
แพง
คุ้ม
ตลาด @1.70 · ควรเป็น @1.76 (-4%)
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือน
ตลาด
53%23%24%
ระบบ
51%24%25%
ตลาดเอนไปทาง MTE Mosonmagyarovar 29 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด

📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง MTE Mosonmagyarovar · คาดสกอร์ 1.5 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)

ผลต่างประตู
MTE Mosonmagyarovar ชนะ 1 ลูก26%
MTE Mosonmagyarovar ชนะ 2 ลูก15%
MTE Mosonmagyarovar ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ24%
Gyori ETO FC II ชนะ 1 ลูก14%
Gyori ETO FC II ชนะ 2 ลูกขึ้นไป11%
สรุป
MTE Mosonmagyarovar ชนะ51%
MTE Mosonmagyarovar ไม่แพ้75%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป25%
MTE Mosonmagyarovar คลีนชีท28%
Gyori ETO FC II ยิงไม่ได้22%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
MTE Mosonmagyarovar ไม่แพ้75%
Gyori ETO FC II ไม่แพ้49%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)77%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)53%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)31%
ยิงได้ทั้งคู่56%
ต่ำ 2.547%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-09%2-19%0-18%1-28%2-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง MTE Mosonmagyarovar)
  • โอกาส MTE Mosonmagyarovar ชนะ 51% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 75%
  • เจอกันล่าสุด MTE Mosonmagyarovar ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
  • โอกาส Gyori ETO FC II ชนะ 25%

⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)

📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที

คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น

📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน

📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้

MTE Mosonmagyarovar
ส0-0พ1-3ส0-0พ0-1พ1-4ส1-1
3/18 แต้ม
Gyori ETO FC II
พ2-3ส0-0ส1-1ช3-1พ1-2พ1-2
5/18 แต้ม

⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย

MTE Mosonmagyarovarยิง 1.5 · เสีย 1.3 ต่อนัด
33211511311411
Gyori ETO FC IIยิง 1.4 · เสีย 1.3 ต่อนัด
231222311311212
ยิงได้เสีย

⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง

MTE Mosonmagyarovar
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 17
Gyori ETO FC II
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 18

📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา

MTE Mosonmagyarovar
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
Gyori ETO FC II
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5

⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา

MTE Mosonmagyarovar
50%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 3
Gyori ETO FC II
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6

⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า

8 นัดที่เจอกัน
MTE Mosonmagyarovar ชนะ 5เสมอ 2Gyori ETO FC II ชนะ 1
  • 19-04-2026MTE Mosonmagyarovar2 - 3Gyori ETO FC II
  • 05-10-2025Gyori ETO FC II0 - 2MTE Mosonmagyarovar
  • 18-04-2025Gyori ETO FC II1 - 3MTE Mosonmagyarovar
  • 22-02-2025MTE Mosonmagyarovar0 - 0Gyori ETO FC II
  • 06-10-2024MTE Mosonmagyarovar2 - 0Gyori ETO FC II
  • 20-07-2024Gyori ETO FC II0 - 3MTE Mosonmagyarovar
  • 20-01-2024Gyori ETO FC II0 - 0MTE Mosonmagyarovar
  • 30-04-2022MTE Mosonmagyarovar6 - 0Gyori ETO FC II

คู่อื่นใน NB III 14 คู่ที่ยังไม่เตะ

📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)

Live Odds Comparison

Company 1X2 Odds Over/Under Odds Asian Handicap Odds Changes
Home Draw Away Over Odds Under Home Asian Handicap Away
18Bet Initial 1.68 3.80 3.80 1.75 2.5/3 1.82 1.81 0.5/1 1.76
Live 1.68 3.80 3.80 1.75 2.5/3 1.82 1.81 0.5/1 1.76
1xBet Initial 1.72 3.85 3.95 1.60 2.5 2.20 2.80 1.5 1.37
Live 1.66 3.76 4.15 1.76 2.5/3 1.91 1.83 0.5/1 1.79
No odds now. Please select other company Select

Standings

MTE Mosonmagyarovar
FT Matches Win Draw Lose Goal Miss Pts Rank Rate
Total
Home Field
Away Field
Last 6
HT Matches Win Draw Lose Goal Miss Pts Rank Rate
Total
Home Field
Away Field
Last 6
Gyori ETO FC II
FT Matches Win Draw Lose Goal Miss Pts Rank Rate
Total
Home Field
Away Field
Last 6
HT Matches Win Draw Lose Goal Miss Pts Rank Rate
Total
Home Field
Away Field
Last 6

Head to Head Statistics

MTE Mosonmagyarovar Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9
Win 6 (67%) Draw 2 (22%) Lose 1 (11%) 2.3 goals Goal Score/Loss per Game 0.6 goals Asian Handicap Odds (5 games) 80% Home 0% Draw 20% Away Over/Under Odds (5 games) 60% Over 0% Draw 40% Under
League/Cup Date Home Score Away Corner Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final O/U
HW D AW W/L H AH A AH
HUN D3E 19-04-2026 MTE Mosonmagyarovar 2-3 (1-1) Gyori ETO FC II 7-8 (1-3) 1.62 3.90 4.20 L 1.80 0.5/1 2.00 L O
HUN D3E 05-10-2025 Gyori ETO FC II 0-2 (0-1) MTE Mosonmagyarovar 2-3 (1-0) 3.25 3.75 1.85 W 1.90 -0.5 1.90 W U
HUN D3E 18-04-2025 Gyori ETO FC II 1-3 (1-1) MTE Mosonmagyarovar 4-8 (2-2) 3.40 3.80 1.80 W 1.98 -0.5 1.83 W O
INT CF 22-02-2025 MTE Mosonmagyarovar 0-0 (0-0) Gyori ETO FC II - D
HUN D3E 06-10-2024 MTE Mosonmagyarovar 2-0 (1-0) Gyori ETO FC II 7-1 (5-1) 2.10 3.50 2.80 W 1.93 0/0.5 1.88 W U
INT CF 20-07-2024 Gyori ETO FC II 0-3 (0-0) MTE Mosonmagyarovar - W
INT CF 20-01-2024 Gyori ETO FC II 0-0 (0-0) MTE Mosonmagyarovar - D
HUN D3E 30-04-2022 MTE Mosonmagyarovar 6-0 (4-0) Gyori ETO FC II 3-4 (2-3) W
HUN D3E 24-10-2021 Gyori ETO FC II 1-3 (0-2) MTE Mosonmagyarovar 2-5 (0-2) 2.40 3.60 2.40 W 1.90 0 1.90 W O
No Data

Previous Scores Statistics

MTE Mosonmagyarovar Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20
Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (8 games) 50% Home 13% Draw 38% Away Over/Under Odds (8 games) 50% Over 0% Draw 50% Under
League/Cup Date Home Score Away Corner Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final O/U
HW D AW W/L H AH A AH
HUN D3E 11-10-2026 Szombathelyi Haladas 1-1 (0-1) MTE Mosonmagyarovar 9-3 (5-0) 1.67 4.00 3.75 D 1.90 0.5/1 1.90 W U
HUN D3E 03-10-2026 MTE Mosonmagyarovar 1-4 (1-3) Puskas Academy II 7-7 (3-5) 1.75 3.70 3.70 L 1.80 0.5 2.00 L O
HUN D3E 27-09-2026 MTE Mosonmagyarovar 0-1 (0-1) Dorogi FC 5-1 (3-0) 2.45 3.50 2.35 L 1.95 0 1.85 L U
HUN D3E 19-09-2026 Papai Perutz 0-0 (0-0) MTE Mosonmagyarovar - D
HUN D3E 05-09-2026 MTE Mosonmagyarovar 1-3 (0-1) Zalaegerszegi TE II - L
HUN D3E 29-08-2026 Komarom VSE 0-0 (0-0) MTE Mosonmagyarovar 0-6 (0-3) 2.35 3.50 2.45 D 1.85 0 1.95 D U
HUN D3E 26-08-2026 MTE Mosonmagyarovar 5-1 (1-0) 1908 Szac Budapest 6-2 (3-2) 1.25 5.25 8.00 W 1.95 1.5/2 1.85 W O
HUN D3E 15-08-2026 Veszprem 1-1 (1-0) MTE Mosonmagyarovar 3-6 (0-3) 3.10 3.30 2.10 D 1.95 0/-0.5 1.85 L U
HUN D3E 08-08-2026 MTE Mosonmagyarovar 3-2 (0-1) Kiraly SZE 4-4 (3-3) 1.62 4.00 4.00 W 1.80 0.5/1 2.00 W O
HUN D3E 25-07-2026 MTE Mosonmagyarovar 3-0 (1-0) Sarisapi Banyasz SE 2-1 1.73 3.75 3.75 W 2.00 0.5/1 1.80 W O
INT CF 11-07-2026 MTE Mosonmagyarovar 1-1 (0-0) Hodonin Sardice - D
INT CF 08-07-2026 Mezoors 2-2 (2-1) MTE Mosonmagyarovar - D
INT CF 05-07-2026 MTE Mosonmagyarovar 0-0 (0-0) Besiktas JK 1-10 (0-3) 7.50 5.00 1.29 D 1.90 -1.5/2 1.90 W U
INT CF 01-07-2026 SC Sopron 1-1 (0-0) MTE Mosonmagyarovar - D
INT CF 27-06-2026 MTE Mosonmagyarovar 1-5 (0-0) Slovan Bratislava B - L
HUN D3E 24-05-2026 Zsambeki SK 1-6 (1-2) MTE Mosonmagyarovar 0-8 (0-5) 9.00 5.75 1.20 W 1.90 -2 1.90 W O
HUN D3E 17-05-2026 MTE Mosonmagyarovar 0-1 (0-0) Tatabanya 3-7 (3-2) 2.70 3.50 2.20 L 1.85 0/-0.5 1.95 L U
HUN D3E 10-05-2026 Szombathelyi Haladas 1-0 (1-0) MTE Mosonmagyarovar 1-6 (1-3) 1.95 3.60 3.10 L 2.00 0.5 1.80 L U
HUN D3E 03-05-2026 MTE Mosonmagyarovar 0-3 (0-3) Gyirmot SE 2-6 (0-5) 4.00 4.10 1.60 L 1.80 -1 2.00 L D
HUN D3E 26-04-2026 Ujpesti TE B 0-0 (0-0) MTE Mosonmagyarovar 5-10 (2-6) 2.63 3.50 2.25 D 1.78 0/-0.5 2.03 L U
No Data
Gyori ETO FC II Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20
Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under
League/Cup Date Home Score Away Corner Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final O/U
HW D AW W/L H AH A AH
HUN D3E 11-10-2026 Gyori ETO FC II 1-2 (1-1) Dorogi FC 7-2 (2-2) 3.25 4.00 1.80 L 1.98 -0.5 1.83 L D
HUN D3E 03-10-2026 Papai Perutz 2-1 (0-0) Gyori ETO FC II 8-5 (4-1) 3.80 4.00 1.67 L 1.90 -0.5/1 1.90 L O
HUN D3E 26-09-2026 Gyori ETO FC II 3-1 (0-0) Zalaegerszegi TE II 1-10 (1-7) 1.60 4.00 4.20 W 1.95 1 1.85 W O
HUN D3E 19-09-2026 Komarom VSE 1-1 (0-1) Gyori ETO FC II 8-5 (4-1) 2.00 3.60 3.00 D 2.03 0.5 1.78 W U
HUN D3E 06-09-2026 Gyori ETO FC II 0-0 (0-0) 1908 Szac Budapest 13-7 (8-5) 1.20 6.00 9.00 D 1.83 2 1.98 L U
HUN D3E 29-08-2026 Veszprem 3-2 (1-0) Gyori ETO FC II 1-9 (0-1) 2.50 3.60 2.30 L 2.00 0 1.80 L O
HUN D3E 26-08-2026 Gyori ETO FC II 2-0 (1-0) Kiraly SZE 1-10 (0-3) 1.85 3.75 3.25 W 1.95 0.5 1.85 W U
HUN D3E 16-08-2026 Balatonalmadi SE 0-2 (0-0) Gyori ETO FC II 0-9 (0-4) 4.33 4.20 1.55 W 1.95 -1 1.85 W U
HUN D3E 12-08-2026 SC Sopron 1-0 (0-0) Gyori ETO FC II 5-4 (4-2) 2.10 3.50 2.80 L 1.90 0/0.5 1.90 L U
HUN D3E 08-08-2026 Gyori ETO FC II 2-3 (2-2) Sarisapi Banyasz SE 5-4 (2-1) 1.55 3.90 4.50 L 1.78 0.5/1 2.03 L O
HUN D3E 26-07-2026 Gyori ETO FC II 2-1 (0-0) Tatabanya 4-10 (2-6) 4.75 4.00 1.53 W 1.85 -1 1.95 W D
INT CF 18-07-2026 Raca Bratislava 2-4 (0-0) Gyori ETO FC II - W
HUN D3E 22-05-2026 Gyori ETO FC II 3-2 (1-1) SC Sopron 1-7 (1-3) 2.25 3.60 2.55 W 1.78 0 2.03 W O
HUN D3E 17-05-2026 Komarom VSE 3-1 (1-0) Gyori ETO FC II 8-5 (4-1) 1.83 3.80 3.25 L 1.90 0.5 1.90 L O
HUN D3E 10-05-2026 Gyori ETO FC II 1-1 (1-0) Balatonfuredi FC 10-3 (4-1) 1.44 4.33 5.25 D 1.90 1/1.5 1.90 L U
HUN D3E 03-05-2026 Tatabanya 4-0 (2-0) Gyori ETO FC II 3-2 (2-0) 1.48 4.20 5.00 L 2.00 1/1.5 1.80 L O
HUN D3E 19-04-2026 MTE Mosonmagyarovar 2-3 (1-1) Gyori ETO FC II 7-8 (1-3) 1.62 3.90 4.20 W 1.80 0.5/1 2.00 W O
HUN D3E 03-04-2026 Gyori ETO FC II 1-0 (1-0) Beech Sigit 3-3 (3-1) 2.05 3.80 2.75 W 1.88 0/0.5 1.93 W U
HUN D3E 29-03-2026 Veszprem 1-0 (0-0) Gyori ETO FC II 4-4 (1-2) 1.67 4.00 3.75 L 1.90 0.5/1 1.90 L U
HUN D3E 22-03-2026 Gyori ETO FC II 2-3 (1-2) Papai Perutz 6-1 (2-0) 1.55 4.33 4.20 L 1.90 1 1.90 L O
No Data

Fixture (3 Matches)

MTE Mosonmagyarovar | No Data | Gyori ETO FC II | No Data

ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)

ข้อมูลชุดที่ 1

Time Score 1x2 Over/Under Asian Handicap
Initial Odds Live Odds Initial Odds Live Odds Initial Odds Live Odds
Live 1.70 3.75 3.80 1.70 3.75 3.80

ข้อมูลชุดที่ 2

Home Recent 3 Matches Away Home Recent 10 Matches Away
0.7 Goal 1.7 1.5 Goal 1.4
2 Loss 1.7 1.3 Loss 1.3
12.7 Shot(OT) 20 8.6 Shot(OT) 13
5 Corner 4.3 4.9 Corner 5.9
2 Yellow Card 1 1.8 Yellow Card 1.1
41% Fouls 53% 48.1% Fouls 52.2%

ข้อมูลชุดที่ 3

MTE Mosonmagyarovar ( 48 Matches) Gyori ETO FC II ( 49 Matches)
Home Away Home Away
HT-W / FT-W 12 4 5 2
HT-D / FT-W 2 3 7 4
HT-L / FT-W 1 0 2 1
HT-W / FT-D 1 2 1 2
HT-D / FT-D 1 5 1 1
HT-L / FT-D 0 2 0 2
HT-W / FT-L 0 0 0 0
HT-D / FT-L 5 4 4 3
HT-L / FT-L 4 2 6 8