ทีเด็ดบอล Tiszafured VSE vs Mateszalkai MTK
‹ คู่ก่อนหน้าSzegedi VSE vs Hodmezovasarhelyi · ส. 17 ต.ค. 18:00 น. คู่ที่ 129 / 257เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Veszprem vs Kiraly SZE · ส. 17 ต.ค. 18:00 น.
Hungary NB III
🕒 17-10-2026 18:00 น.
Tiszafured VSEเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🪵แนวรุกไม้4.2⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2คู่ที่ 129 / 25718:00 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ5พิศดาร
ทีมทำเงิน5⚖️ เสี่ยง 62% ★สมดุลVSTiszafured VSEMateszalkai MTKใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ53% @2.3047% @2.55Mateszalkai MTKทีมเยือน💨แนวรุกลม7.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี47%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า
Tiszafured VSEเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🪵แนวรุกไม้4.2
⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
คู่ที่ 129 / 25718:00 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ
5พิศดาร
ทีมทำเงิน5⚖️ เสี่ยง 62% ★สมดุลVS
Tiszafured VSEMateszalkai MTK
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
53% @2.3047% @2.55
Mateszalkai MTKทีมเยือน
💨แนวรุกลม7.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี47%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Tiszafured VSE vs Mateszalkai MTK
📈ตลาดให้เต็งTiszafured VSEโอกาสชนะ 39%
🛡️พิศดารติด 1 แผน5
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Tiszafured VSE · บิลหลัก 1X2 @2.30
ความเสี่ยงของบิล62%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Tiszafured VSE ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.30 · ควรเป็น @2.35 (-2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Tiszafured VSE 4 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Tiszafured VSE · คาดสกอร์ 1.2 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Tiszafured VSE ชนะ 1 ลูก22%
Tiszafured VSE ชนะ 2 ลูก11%
Tiszafured VSE ชนะ 3 ลูกขึ้นไป5%
เสมอ26%
Mateszalkai MTK ชนะ 1 ลูก19%
Mateszalkai MTK ชนะ 2 ลูกขึ้นไป17%
สรุป
Tiszafured VSE ชนะ38%
Tiszafured VSE ไม่แพ้64%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป16%
Tiszafured VSE คลีนชีท25%
Mateszalkai MTK ยิงไม่ได้30%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Tiszafured VSE ไม่แพ้64%
Mateszalkai MTK ไม่แพ้62%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)73%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)47%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)26%
ยิงได้ทั้งคู่52%
ต่ำ 2.553%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%0-111%1-09%1-29%0-08%2-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Tiszafured VSE)
- โอกาส Tiszafured VSE ชนะ 38% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 64%
- Mateszalkai MTK เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- Tiszafured VSE ยิงเฉลี่ยแค่ 0.7 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส Mateszalkai MTK ชนะ 36%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Tiszafured VSE
ช1-0พ0-4ช2-1พ1-3พ0-2พ0-3
Mateszalkai MTK
ส1-1พ1-3ช3-0ช2-1ส2-2พ0-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Tiszafured VSEยิง 0.7 · เสีย 1.7 ต่อนัด
Mateszalkai MTKยิง 1.2 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Tiszafured VSE
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 13
Mateszalkai MTK
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 11
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Tiszafured VSE
50%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 3
Mateszalkai MTK
40%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Tiszafured VSE
0%ได้ราคา
ได้ราคา 0คืนทุน 1เสียราคา 5
Mateszalkai MTK
67%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 1
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
1 นัดที่เจอกัน
Tiszafured VSE ชนะ 1เสมอ 0Mateszalkai MTK ชนะ 0
- 04-05-2025Tiszafured VSE4 - 3Mateszalkai MTK
คู่อื่นใน NB III 14 คู่ที่ยังไม่เตะ
ส. 17 ต.ค.17:00
Vasas SC IIBekescsaba
ส. 17 ต.ค.18:00
Dunaharaszti MTKBudaorsi SC
ส. 17 ต.ค.18:00
Erdi VSEPEAC FC
ส. 17 ต.ค.18:00
TiszaujvarosDiosgyori VTK II
ส. 17 ต.ค.18:00
Ferencvarosi TC BDafuji cloth MTE
ส. 17 ต.ค.18:00
Varfurdo Gyulai Termal FCMonori SE
ส. 17 ต.ค.18:00
IvancsaMTK Hungaria FC II
ส. 17 ต.ค.18:00
KaposvarSarbogard
ส. 17 ต.ค.18:00
Komarom VSESarisapi Banyasz SE
ส. 17 ต.ค.18:00
Majosi SEBodajk FC Siofok
ส. 17 ต.ค.18:00
MTE MosonmagyarovarGyori ETO FC II
ส. 17 ต.ค.18:00
Papai PerutzTatabanya
ส. 17 ต.ค.18:00
Szegedi VSEHodmezovasarhelyi
ส. 17 ต.ค.18:00
VeszpremKiraly SZE
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| 18Bet | Initial | 2.20 | 3.40 | 2.65 | 1.80 | 2.5/3 | 1.77 | 1.87 | 0/0.5 | 1.70 | |
| Live | 2.25 | 3.45 | 2.60 | 1.80 | 2.5/3 | 1.77 | 1.87 | 0/0.5 | 1.70 | ||
| 1xBet | Initial | 2.30 | 3.60 | 2.60 | 1.65 | 2.5 | 2.10 | 1.75 | 0 | 1.96 | |
| Live | 2.27 | 3.48 | 2.54 | 1.82 | 2.5/3 | 1.84 | 1.74 | 0 | 1.93 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Standings
| Tiszafured VSE | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| Mateszalkai MTK | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| Tiszafured VSE Home Same League HT Last 1 | ||||||||||||||
| Win 1 (100%) Draw 0 (0%) Lose 0 (0%) 4 goals Goal Score/Loss per Game 3 goals Asian Handicap Odds (1 games) 0% Home 100% Draw 0% Away Over/Under Odds (1 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D3E | 04-05-2025 | Tiszafured VSE | 4-3 (1-1) | Mateszalkai MTK | 2-3 (0-2) | 1.50 | 4.10 | 5.00 | W | 1.83 | 1 | 1.98 | D | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Tiszafured VSE Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 0 (0%) Lose 6 (60%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (6 games) 0% Home 17% Draw 83% Away Over/Under Odds (6 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D3E | 10-10-2026 | Godollo | 3-0 (0-0) | Tiszafured VSE | 6-8 (1-4) | 1.67 | 4.00 | 3.80 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | O |
| HUN D3E | 03-10-2026 | Tiszafured VSE | 0-2 (0-1) | Kisvarda II | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 26-09-2026 | Debreceni VSC II | 3-1 (2-1) | Tiszafured VSE | 4-5 (4-3) | 1.73 | 3.90 | 3.80 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| HUN D3E | 19-09-2026 | Tiszafured VSE | 2-1 (2-0) | Nyiregyhaza B | - | W | ||||||||
| HUN Cup | 12-09-2026 | Haladas VSE | 4-0 (1-0) | Tiszafured VSE | 3-4 (1-2) | 1.33 | 5.50 | 5.50 | L | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | O |
| HUN D3E | 06-09-2026 | Tarpa SC | 0-1 (0-0) | Tiszafured VSE | - | W | ||||||||
| HUN D3E | 29-08-2026 | Tiszafured VSE | 2-1 (1-0) | Salgotarjani Baratok TC | - | W | ||||||||
| HUN D3E | 26-08-2026 | Tiszafured VSE | 0-2 (0-2) | Cigand SE | 7-1 (4-1) | 4.20 | 3.90 | 1.60 | L | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | U |
| HUN Cup | 23-08-2026 | Senyo Carnifex | 0-1 (0-1) | Tiszafured VSE | 4-3 (1-0) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | W | 1.95 | -1 | 1.85 | D | U |
| HUN D3E | 15-08-2026 | Tiszaujvaros | 1-0 (0-0) | Tiszafured VSE | 4-6 (1-4) | 3.60 | 3.80 | 1.73 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | U |
| HUN D3E | 12-08-2026 | Eger SE | 1-0 (1-0) | Tiszafured VSE | 5-2 (3-1) | 2.30 | 3.50 | 2.50 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| HUN D3E | 08-08-2026 | Tiszafured VSE | 0-2 (0-1) | Ozd-Sajovolgye | 5-4 (3-1) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | L | U |
| HUN D3E | 26-07-2026 | Tiszafured VSE | 0-2 (0-1) | DEAC | 5-9 (3-4) | 3.10 | 3.20 | 2.10 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Szolnoki MAV FC | 4-4 (0-0) | Tiszafured VSE | - | D | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Duna-Tisza | 3-2 (1-1) | Tiszafured VSE | - | L | ||||||||
| INT CF | 10-07-2026 | Varfurdo Gyulai Termal FC | 0-1 (0-0) | Tiszafured VSE | - | W | ||||||||
| INT CF | 01-07-2026 | BKV Elore | 4-5 (2-2) | Tiszafured VSE | 0-5 (0-2) | 3.50 | 4.50 | 1.67 | W | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | W | O |
| INT CF | 26-06-2026 | KARCAG SE | 3-1 (0-0) | Tiszafured VSE | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 24-05-2026 | Tiszafured VSE | 3-2 (2-1) | Ozd-Sajovolgye | 2-6 (1-3) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| HUN D3E | 10-05-2026 | Senyo Carnifex | 0-2 (0-2) | Tiszafured VSE | 4-5 (3-5) | 3.90 | 4.10 | 1.62 | W | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | U |
| No Data |
| Mateszalkai MTK Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (6 games) 67% Home 17% Draw 17% Away Over/Under Odds (6 games) 33% Over 17% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D3E | 10-10-2026 | Mateszalkai MTK | 0-1 (0-0) | Cigand SE | 6-1 (2-1) | 4.20 | 4.20 | 1.57 | L | 1.85 | -1 | 1.95 | D | U |
| HUN D3E | 03-10-2026 | Tiszaujvaros | 2-2 (2-1) | Mateszalkai MTK | 5-8 (1-0) | 2.10 | 3.40 | 2.88 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| HUN D3E | 26-09-2026 | Mateszalkai MTK | 2-1 (1-0) | Ozd-Sajovolgye | 2-3 (1-2) | 3.25 | 3.75 | 1.90 | W | 1.90 | -1 | 1.90 | W | D |
| HUN D3E | 19-09-2026 | Egri FC | 0-3 (0-1) | Mateszalkai MTK | - | W | ||||||||
| HUN Cup | 12-09-2026 | Mateszalkai MTK | 1-3 (0-3) | Kozarmisleny SE | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 05-09-2026 | Mateszalkai MTK | 1-1 (0-0) | DEAC | 3-5 (3-2) | 3.50 | 3.90 | 1.75 | D | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | U |
| HUN D3E | 29-08-2026 | Fuzesabonyi SC | 3-0 (2-0) | Mateszalkai MTK | 2-2 (1-1) | 2.20 | 3.40 | 2.70 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| HUN Cup | 21-08-2026 | Salgotarjani Baratok TC | 0-2 (0-1) | Mateszalkai MTK | - | W | ||||||||
| HUN D3E | 16-08-2026 | Hajdunanas | 3-0 (3-0) | Mateszalkai MTK | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 26-07-2026 | Kisvarda II | 1-1 (1-1) | Mateszalkai MTK | 0-5 (0-1) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | D | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 22-07-2026 | Senyo Carnifex | 1-2 (0-1) | Mateszalkai MTK | - | W | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Cigand SE | 5-2 (0-0) | Mateszalkai MTK | - | L | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Nyiregyhaza B | 3-0 (0-0) | Mateszalkai MTK | - | L | ||||||||
| INT CF | 24-01-2026 | DEAC | 1-0 (0-0) | Mateszalkai MTK | - | L | ||||||||
| HUN Cup | 23-08-2025 | Mateszalkai MTK | 0-1 (0-0) | Vasarosnameny SE | - | L | ||||||||
| HUN Cup | 02-08-2025 | Mezokeresztes VSE | 0-4 (0-2) | Mateszalkai MTK | - | W | ||||||||
| HUN D3E | 18-05-2025 | Senyo Carnifex | 4-3 (3-0) | Mateszalkai MTK | 5-6 (1-3) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | L | 1.85 | 1.5 | 1.95 | W | O |
| HUN D3E | 04-05-2025 | Tiszafured VSE | 4-3 (1-1) | Mateszalkai MTK | 2-3 (0-2) | 1.50 | 4.10 | 5.00 | L | 1.83 | 1 | 1.98 | D | O |
| HUN D3E | 20-04-2025 | Kisvarda II | 2-1 (1-0) | Mateszalkai MTK | 10-8 (4-3) | 1.20 | 6.00 | 9.00 | L | 1.90 | 2 | 1.90 | W | U |
| HUN D3E | 09-03-2025 | Tiszaujvaros | 1-0 (0-0) | Mateszalkai MTK | 5-3 (3-1) | 1.17 | 6.50 | 10.00 | L | 1.90 | 2 | 1.90 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Tiszafured VSE | No Data | Mateszalkai MTK | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.30 | 3.50 | 2.55 | 2.30 | 3.50 | 2.55 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.3 | Goal | 1.3 | 0.7 | Goal | 1.2 |
| 2.7 | Loss | 1.3 | 1.7 | Loss | 1.5 |
| 11.5 | Shot(OT) | 7.3 | 11.3 | Shot(OT) | 6.8 |
| 6.5 | Corner | 5.3 | 5.5 | Corner | 4.3 |
| 2 | Yellow Card | 3 | 2 | Yellow Card | 2.7 |
| 0 | Fouls | 0 | 15.5 | Fouls | 0 |
| 49.5% | Possession | 51.3% | 49.2% | Possession | 46.5% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Tiszafured VSE ( 36 Matches) | Mateszalkai MTK ( 12 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 8 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-W | 3 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 2 | 2 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 3 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-L | 6 | 2 | 0 | 4 |