ทีเด็ดบอล Szegedi VSE vs Hodmezovasarhelyi
‹ คู่ก่อนหน้าPapai Perutz vs Tatabanya · ส. 17 ต.ค. 18:00 น. คู่ที่ 129 / 285เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Tiszafured VSE vs Mateszalkai MTK · ส. 17 ต.ค. 18:00 น.
Hungary NB III
🕒 17-10-2026 18:00 น.
Szegedi VSEเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล41%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส20.4คู่ที่ 129 / 28518:00 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน310พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 51% ★สมดุลVSSzegedi VSEHodmezovasarhelyiใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ36% @3.2564% @1.80Hodmezovasarhelyiทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม7.2🌀กองกลางเสียการครองบอล42%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0✓ เหนือกว่า
Szegedi VSEเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล41%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส20.4
คู่ที่ 129 / 28518:00 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน310พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 51% ★สมดุลVS
Szegedi VSEHodmezovasarhelyi
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
36% @3.2564% @1.80
Hodmezovasarhelyiทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม7.2
🌀กองกลางเสียการครองบอล42%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0✓ เหนือกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Szegedi VSE vs Hodmezovasarhelyi
📈ตลาดให้เต็งHodmezovasarhelyiโอกาสชนะ 50%
🛡️พิศดารติด 4 แผน2 · 3 · 10 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Hodmezovasarhelyi · บิลหลัก 1X2 @1.80
ความเสี่ยงของบิล51%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Hodmezovasarhelyi ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.80 · ควรเป็น @1.83 (-2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Hodmezovasarhelyi 22 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Hodmezovasarhelyi · คาดสกอร์ 2.0 - 2.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Hodmezovasarhelyi ชนะ 1 ลูก21%
Hodmezovasarhelyi ชนะ 2 ลูก15%
Hodmezovasarhelyi ชนะ 3 ลูกขึ้นไป14%
เสมอ21%
Szegedi VSE ชนะ 1 ลูก13%
Szegedi VSE ชนะ 2 ลูกขึ้นไป16%
สรุป
Hodmezovasarhelyi ชนะ49%
Hodmezovasarhelyi ไม่แพ้71%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป28%
Hodmezovasarhelyi คลีนชีท14%
Szegedi VSE ยิงไม่ได้11%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Szegedi VSE ไม่แพ้51%
Hodmezovasarhelyi ไม่แพ้71%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)92%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)79%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)60%
ยิงได้ทั้งคู่77%
ต่ำ 2.521%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-27%2-27%1-17%2-17%1-35%2-35%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Hodmezovasarhelyi)
- โอกาส Hodmezovasarhelyi ชนะ 49% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 71%
- Szegedi VSE เสียเฉลี่ย 3.4 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- Hodmezovasarhelyi ยิงเฉลี่ยแค่ 1.2 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- เจอกันล่าสุด Szegedi VSE เคยชนะ 4 นัด
- โอกาส Szegedi VSE ชนะ 29%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Szegedi VSE
พ1-6พ3-6พ1-4พ0-1พ1-4ส1-1
Hodmezovasarhelyi
ส2-2ช3-1พ1-3พ0-2ส1-1ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Szegedi VSEยิง 1.7 · เสีย 3.4 ต่อนัด
Hodmezovasarhelyiยิง 1.2 · เสีย 2.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Szegedi VSE
5.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 23ครึ่งหลัง 28
Hodmezovasarhelyi
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Szegedi VSE
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
Hodmezovasarhelyi
80%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 1
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Szegedi VSE
50%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 4
Hodmezovasarhelyi
20%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
5 นัดที่เจอกัน
Szegedi VSE ชนะ 4เสมอ 1Hodmezovasarhelyi ชนะ 0
- 11-04-2026Szegedi VSE1 - 1Hodmezovasarhelyi
- 12-02-2026Hodmezovasarhelyi0 - 1Szegedi VSE
- 28-09-2025Hodmezovasarhelyi1 - 2Szegedi VSE
- 02-07-2025Szegedi VSE2 - 0Hodmezovasarhelyi
- 10-07-2024Szegedi VSE3 - 1Hodmezovasarhelyi
คู่อื่นใน NB III 14 คู่ที่ยังไม่เตะ
ส. 17 ต.ค.17:00
Vasas SC IIBekescsaba
ส. 17 ต.ค.18:00
Dunaharaszti MTKBudaorsi SC
ส. 17 ต.ค.18:00
Erdi VSEPEAC FC
ส. 17 ต.ค.18:00
TiszaujvarosDiosgyori VTK II
ส. 17 ต.ค.18:00
Ferencvarosi TC BDafuji cloth MTE
ส. 17 ต.ค.18:00
Varfurdo Gyulai Termal FCMonori SE
ส. 17 ต.ค.18:00
IvancsaMTK Hungaria FC II
ส. 17 ต.ค.18:00
KaposvarSarbogard
ส. 17 ต.ค.18:00
Komarom VSESarisapi Banyasz SE
ส. 17 ต.ค.18:00
Majosi SEBodajk FC Siofok
ส. 17 ต.ค.18:00
MTE MosonmagyarovarGyori ETO FC II
ส. 17 ต.ค.18:00
Papai PerutzTatabanya
ส. 17 ต.ค.18:00
Tiszafured VSEMateszalkai MTK
ส. 17 ต.ค.18:00
VeszpremKiraly SZE
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| 18Bet | Initial | 3.25 | 3.80 | 1.80 | 1.86 | 3/3.5 | 1.71 | 1.83 | -0.5 | 1.73 | |
| Live | 3.25 | 3.90 | 1.79 | 1.86 | 3/3.5 | 1.71 | 1.83 | -0.5 | 1.73 | ||
| 1xBet | Initial | 3.53 | 4.10 | 1.78 | 2.15 | 3.5 | 1.62 | 2.75 | 0 | 1.38 | |
| Live | 3.59 | 3.88 | 1.75 | 1.90 | 3/3.5 | 1.77 | 1.71 | -0.5/1 | 1.92 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Standings
| Szegedi VSE | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| Hodmezovasarhelyi | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| Szegedi VSE Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 | ||||||||||||||
| Win 4 (80%) Draw 1 (20%) Lose 0 (0%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 0.6 goals Asian Handicap Odds (2 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (2 games) 0% Over 50% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D3E | 11-04-2026 | Szegedi VSE | 1-1 (0-1) | Hodmezovasarhelyi | 10-6 (4-5) | 2.75 | 3.75 | 2.05 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 12-02-2026 | Hodmezovasarhelyi | 0-1 (0-0) | Szegedi VSE | - | W | ||||||||
| HUN D3E | 28-09-2025 | Hodmezovasarhelyi | 1-2 (0-2) | Szegedi VSE | 7-6 (3-1) | 1.66 | 3.80 | 4.00 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | D |
| INT CF | 02-07-2025 | Szegedi VSE | 2-0 (1-0) | Hodmezovasarhelyi | - | W | ||||||||
| INT CF | 10-07-2024 | Szegedi VSE | 3-1 (2-1) | Hodmezovasarhelyi | - | W | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Szegedi VSE Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 3 (30%) Lose 6 (60%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 3.4 goals Asian Handicap Odds (8 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (8 games) 63% Over 0% Draw 38% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D3E | 10-10-2026 | Csepel | 1-1 (0-1) | Szegedi VSE | 8-1 (0-1) | 1.25 | 6.00 | 7.00 | D | 1.83 | 1.5/2 | 1.98 | W | U |
| HUN D3E | 03-10-2026 | Szegedi VSE | 1-4 (0-2) | ESMTK Budapest | 4-4 (1-4) | 13.00 | 8.00 | 1.13 | L | 1.85 | -2.5 | 1.95 | L | O |
| HUN D3E | 26-09-2026 | III.Keruleti TVE | 1-0 (1-0) | Szegedi VSE | 4-11 (1-5) | 1.14 | 8.00 | 13.00 | L | 1.90 | 2.5 | 1.90 | W | U |
| HUN D3E | 19-09-2026 | Szegedi VSE | 1-4 (0-2) | Varfurdo Gyulai Termal FC | - | L | ||||||||
| HUN Cup | 11-09-2026 | Matav Sopron MFC | 6-3 (2-1) | Szegedi VSE | 7-2 (2-1) | 1.80 | 3.75 | 3.40 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| HUN D3E | 06-09-2026 | Ujpesti TE B | 6-1 (3-1) | Szegedi VSE | 4-5 (2-1) | 1.33 | 4.75 | 6.50 | L | 1.80 | 1.5 | 2.00 | L | O |
| HUN D3E | 29-08-2026 | Szegedi VSE | 3-3 (0-2) | Szolnoki MAV FC | 0-6 (0-4) | 2.90 | 3.75 | 2.00 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| HUN D3E | 26-08-2026 | Kispest Honved II | 8-1 (4-0) | Szegedi VSE | 2-5 (1-3) | 2.40 | 3.50 | 2.40 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| HUN Cup | 22-08-2026 | Janoshalmi | 0-5 (0-3) | Szegedi VSE | - | W | ||||||||
| HUN D3E | 25-07-2026 | Szegedi VSE | 1-1 (0-1) | Vasas SC II | 5-8 (1-5) | 3.60 | 3.80 | 1.73 | D | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | U |
| HUN D3E | 24-05-2026 | Szegedi VSE | 3-2 (1-2) | Szeged-Csanad Grosics II | 3-5 (2-5) | 2.55 | 3.60 | 2.25 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | O |
| HUN D3E | 10-05-2026 | Szegedi VSE | 2-3 (1-1) | Csepel | 8-1 (2-0) | 3.40 | 3.70 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| HUN D3E | 03-05-2026 | Monori SE | 5-4 (2-2) | Szegedi VSE | 6-6 (2-3) | 1.22 | 5.75 | 9.00 | L | 1.93 | 2 | 1.88 | W | O |
| HUN D3E | 19-04-2026 | III.Keruleti TVE | 4-1 (1-0) | Szegedi VSE | 8-3 (3-0) | 1.33 | 4.75 | 6.25 | L | 1.93 | 1.5 | 1.88 | L | O |
| HUN D3E | 11-04-2026 | Szegedi VSE | 1-1 (0-1) | Hodmezovasarhelyi | 10-6 (4-5) | 2.75 | 3.75 | 2.05 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| HUN D3E | 05-04-2026 | ESMTK Budapest | 3-0 (1-0) | Szegedi VSE | 6-5 (4-0) | 1.10 | 9.00 | 17.00 | L | 1.93 | 2.5 | 1.88 | L | U |
| HUN D3E | 29-03-2026 | Szegedi VSE | 1-5 (0-1) | BKV Elore | 3-4 (2-2) | 1.80 | 4.00 | 3.25 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| HUN D3E | 22-03-2026 | Kispest Honved II | 2-1 (0-1) | Szegedi VSE | 3-2 (2-0) | 2.00 | 3.70 | 2.90 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 12-02-2026 | Hodmezovasarhelyi | 0-1 (0-0) | Szegedi VSE | - | W | ||||||||
| INT CF | 31-01-2026 | MTK Hungaria FC II | 2-1 (2-0) | Szegedi VSE | - | L | ||||||||
| No Data |
| Hodmezovasarhelyi Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 5 (50%) Lose 4 (40%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (5 games) 20% Home 0% Draw 80% Away Over/Under Odds (5 games) 80% Over 0% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D3E | 10-10-2026 | Hodmezovasarhelyi | 1-1 (0-0) | FC Dabas | - | D | ||||||||
| HUN D3E | 04-10-2026 | Szeged-Csanad Grosics II | 1-1 (1-1) | Hodmezovasarhelyi | - | D | ||||||||
| HUN D3E | 26-09-2026 | Vasas SC II | 2-0 (1-0) | Hodmezovasarhelyi | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 19-09-2026 | Bekescsaba | 3-1 (1-0) | Hodmezovasarhelyi | 7-3 (3-3) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| HUN D3E | 05-09-2026 | Hodmezovasarhelyi | 3-1 (2-1) | Sandorfalvi | - | W | ||||||||
| HUN D3E | 30-08-2026 | BKV Elore | 2-2 (0-1) | Hodmezovasarhelyi | 7-4 (4-1) | 3.80 | 4.20 | 1.61 | D | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | O |
| HUN D3E | 26-08-2026 | Monori SE | 4-1 (1-0) | Hodmezovasarhelyi | 5-4 (2-4) | 1.80 | 3.70 | 3.40 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| HUN D3E | 09-08-2026 | ESMTK Budapest | 2-2 (1-2) | Hodmezovasarhelyi | 2-2 (2-2) | 1.13 | 7.50 | 15.00 | D | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | W | O |
| HUN Cup | 01-08-2026 | Hodmezovasarhelyi | 1-1 (1-0) | Szolnoki MAV FC | - | D | ||||||||
| HUN D3E | 25-07-2026 | Varfurdo Gyulai Termal FC | 3-0 (2-0) | Hodmezovasarhelyi | 6-2 (4-2) | 1.29 | 4.75 | 8.00 | L | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Janoshalmi | 3-1 (0-0) | Hodmezovasarhelyi | - | L | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Morahalom | 1-1 (0-0) | Hodmezovasarhelyi | - | D | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | Bekescsaba | 2-3 (0-0) | Hodmezovasarhelyi | - | W | ||||||||
| HUN D3E | 10-05-2026 | ESMTK Budapest | 4-0 (0-0) | Hodmezovasarhelyi | 5-8 (4-2) | 1.17 | 6.25 | 12.00 | L | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | L | O |
| HUN D3E | 26-04-2026 | Kispest Honved II | 0-1 (0-1) | Hodmezovasarhelyi | 9-4 (7-3) | 1.95 | 3.40 | 3.20 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| HUN D3E | 11-04-2026 | Szegedi VSE | 1-1 (0-1) | Hodmezovasarhelyi | 10-6 (4-5) | 2.75 | 3.75 | 2.05 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| HUN D3E | 29-03-2026 | Dunaharaszti MTK | 3-0 (0-0) | Hodmezovasarhelyi | 4-4 (2-3) | 2.15 | 3.75 | 2.63 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | D |
| HUN D3E | 01-03-2026 | Csepel | 3-0 (3-0) | Hodmezovasarhelyi | 2-13 (1-7) | 2.60 | 3.50 | 2.30 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| INT CF | 12-02-2026 | Hodmezovasarhelyi | 0-1 (0-0) | Szegedi VSE | - | L | ||||||||
| INT CF | 07-02-2026 | Hodmezovasarhelyi | 2-0 (2-0) | Bekescsaba B | - | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Szegedi VSE | No Data | Hodmezovasarhelyi | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.25 | 4.00 | 1.80 | 3.25 | 4.00 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 0.7 | 1.7 | Goal | 1.2 |
| 2 | Loss | 1.3 | 3.4 | Loss | 2 |
| 14.3 | Shot(OT) | 0 | 14.6 | Shot(OT) | 13.8 |
| 5.3 | Corner | 0 | 4.1 | Corner | 3 |
| 2 | Yellow Card | 0 | 1.6 | Yellow Card | 1.5 |
| 0 | Fouls | 0 | 14 | Fouls | 0 |
| 42.7% | Possession | 0% | 40.9% | Possession | 41.8% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Szegedi VSE ( 32 Matches) | Hodmezovasarhelyi ( 26 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 4 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-W | 2 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 2 | 0 | 5 |
| HT-D / FT-D | 2 | 0 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-D | 3 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 2 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 5 | 1 | 1 | 4 |
| HT-L / FT-L | 3 | 6 | 2 | 6 |