ทีเด็ดบอล Kaposvar vs Sarbogard
‹ คู่ก่อนหน้าIvancsa vs MTK Hungaria FC II · ส. 17 ต.ค. 18:00 น. คู่ที่ 123 / 254เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Komarom VSE vs Sarisapi Banyasz SE · ส. 17 ต.ค. 18:00 น.
Hungary NB III
🕒 17-10-2026 18:00 น.
Kaposvarเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+4.2✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 123 / 25418:00 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน217aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 27% ★★★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Kaposvar 88%★ · 8 ข้อVSKaposvarSarbogardใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ87% @1.2013% @8.50Sarbogardทีมเยือน💨แนวรุกลม5.4📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-7.8🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2
Kaposvarเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+4.2✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 123 / 25418:00 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน217aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 27% ★★★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Kaposvar 88%★ · 8 ข้อVS
KaposvarSarbogard
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
87% @1.2013% @8.50
Sarbogardทีมเยือน
💨แนวรุกลม5.4
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-7.8
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2
📜 บทสรุปคัมภีร์Kaposvar vs Sarbogard
📈ตลาดให้เต็งKaposvarโอกาสชนะ 75%
🛡️น่าเล่นไม่แพ้Kaposvar ★โอกาสไม่แพ้ 88%
🛡️พิศดารติด 4 แผน1 · 2 · 17a · 20
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Kaposvar · บิลหลัก 1X2 @1.20
ความเสี่ยงของบิล27%★★★★☆ค่อนข้างปลอดภัย
ราคา Kaposvar ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.20 · ควรเป็น @1.23 (-2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Kaposvar 64 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Kaposvar · คาดสกอร์ 2.4 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Kaposvar ชนะ 1 ลูก25%
Kaposvar ชนะ 2 ลูก22%
Kaposvar ชนะ 3 ลูกขึ้นไป27%
เสมอ15%
Sarbogard ชนะ 1 ลูก7%
Sarbogard ชนะ 2 ลูกขึ้นไป4%
สรุป
Kaposvar ชนะ73%
Kaposvar ไม่แพ้88%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป48%
Kaposvar คลีนชีท32%
Sarbogard ยิงไม่ได้9%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Kaposvar ไม่แพ้88%
Sarbogard ไม่แพ้27%
🛡️ น่าเล่นไม่แพ้Kaposvar ★ควรเป็น @1.13
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)87%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)68%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)47%
ยิงได้ทั้งคู่62%
ต่ำ 2.532%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-110%2-08%1-18%3-18%1-07%3-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Kaposvar)
- โอกาส Kaposvar ชนะ 73% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 88%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 48%
- Kaposvar ยิงเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
- Sarbogard เสียเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ไม่พบตัวค้านที่ชัดเจน
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Kaposvar
พ0-1ช4-1พ1-4ส2-2พ1-3ช1-0
Sarbogard
พ0-3พ0-1ช2-1พ3-4ส1-1พ1-4
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Kaposvarยิง 2.2 · เสีย 1.5 ต่อนัด
Sarbogardยิง 0.9 · เสีย 2.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Kaposvar
3.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 20
Sarbogard
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 12
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Kaposvar
80%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 1
Sarbogard
67%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 1
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Kaposvar
40%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 1เสียราคา 2
Sarbogard
33%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 1เสียราคา 1
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
1 นัดที่เจอกัน
Kaposvar ชนะ 1เสมอ 0Sarbogard ชนะ 0
- 26-08-2023Sarbogard0 - 1Kaposvar
คู่อื่นใน NB III 14 คู่ที่ยังไม่เตะ
ส. 17 ต.ค.17:00
Vasas SC IIBekescsaba
ส. 17 ต.ค.18:00
Dunaharaszti MTKBudaorsi SC
ส. 17 ต.ค.18:00
Erdi VSEPEAC FC
ส. 17 ต.ค.18:00
TiszaujvarosDiosgyori VTK II
ส. 17 ต.ค.18:00
Ferencvarosi TC BDafuji cloth MTE
ส. 17 ต.ค.18:00
Varfurdo Gyulai Termal FCMonori SE
ส. 17 ต.ค.18:00
IvancsaMTK Hungaria FC II
ส. 17 ต.ค.18:00
Komarom VSESarisapi Banyasz SE
ส. 17 ต.ค.18:00
Majosi SEBodajk FC Siofok
ส. 17 ต.ค.18:00
MTE MosonmagyarovarGyori ETO FC II
ส. 17 ต.ค.18:00
Papai PerutzTatabanya
ส. 17 ต.ค.18:00
Szegedi VSEHodmezovasarhelyi
ส. 17 ต.ค.18:00
Tiszafured VSEMateszalkai MTK
ส. 17 ต.ค.18:00
VeszpremKiraly SZE
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| 18Bet | Initial | 1.21 | 5.50 | 8.75 | 1.77 | 3.5 | 1.80 | 1.84 | 2 | 1.72 | |
| Live | 1.19 | 5.75 | 9.00 | 1.77 | 3.5 | 1.80 | 1.83 | 2 | 1.73 | ||
| 1xBet | Initial | 1.23 | 6.20 | 8.65 | 1.85 | 3.5 | 1.85 | 1.65 | 1.5 | 2.10 | |
| Live | 1.14 | 6.05 | 12.70 | 1.80 | 3.5 | 1.87 | 1.62 | 1.5/2 | 2.05 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Standings
| Kaposvar | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| Sarbogard | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| Kaposvar Home Same League HT Last 1 | ||||||||||||||
| Win 1 (100%) Draw 0 (0%) Lose 0 (0%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 0 goals Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN Cup | 26-08-2023 | Sarbogard | 0-1 (0-0) | Kaposvar | - | W | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Kaposvar Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 1 (10%) Lose 3 (30%) 2.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (5 games) 40% Home 20% Draw 40% Away Over/Under Odds (5 games) 80% Over 0% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D3E | 10-10-2026 | Kaposvar | 1-0 (0-0) | Ivancsa | - | W | ||||||||
| HUN D3E | 03-10-2026 | Erdi VSE | 3-1 (1-0) | Kaposvar | 5-10 (3-4) | 3.50 | 4.00 | 1.73 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | O |
| HUN D3E | 26-09-2026 | Kaposvar | 2-2 (2-0) | Ferencvarosi TC B | - | D | ||||||||
| HUN D3E | 19-09-2026 | Majosi SE | 4-1 (2-1) | Kaposvar | 3-4 (2-0) | 3.80 | 4.00 | 1.67 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | O |
| HUN Cup | 12-09-2026 | Hatvan | 1-4 (1-3) | Kaposvar | - | W | ||||||||
| HUN D3E | 05-09-2026 | Kaposvar | 0-1 (0-0) | Pecsi MFC | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 29-08-2026 | Dunaharaszti MTK | 2-4 (2-2) | Kaposvar | 4-3 (1-2) | 3.60 | 3.90 | 1.73 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | O |
| HUN D3E | 26-08-2026 | Kaposvar | 3-1 (1-0) | Paksi B | 3-5 (3-1) | 1.36 | 4.75 | 6.25 | W | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | O |
| HUN Cup | 21-08-2026 | Kaposvar | 1-0 (0-0) | PEAC FC | 3-4 (1-0) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | D | U |
| HUN Cup | 01-08-2026 | Bataszek SE | 1-5 (0-2) | Kaposvar | - | W | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Kaposvar | 3-1 (2-1) | Koprivnica | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Kiraly SZE | 0-5 (0-2) | Kaposvar | - | W | ||||||||
| INT CF | 10-07-2026 | Kaposvar | 0-0 (0-0) | Csepel | 4-4 (1-2) | 1.57 | 4.75 | 3.75 | D | 1.98 | 1 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 03-07-2026 | Paksi B | 4-2 (3-1) | Kaposvar | - | L | ||||||||
| INT CF | 27-06-2026 | Kaposvar | 2-3 (0-0) | Kozarmisleny SE | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 17-05-2026 | Erdi VSE | 2-1 (2-0) | Kaposvar | - | 5.00 | 4.00 | 1.50 | L | 1.90 | -1 | 1.90 | L | U |
| HUN D3E | 03-05-2026 | Penzugyor SE | 1-3 (1-1) | Kaposvar | 1-6 (0-4) | 6.50 | 4.75 | 1.33 | W | 1.93 | -1.5 | 1.88 | W | O |
| HUN D3E | 05-04-2026 | Szekszard UFC | 0-3 (0-2) | Kaposvar | 4-5 (2-4) | 7.00 | 5.00 | 1.30 | W | 1.93 | -1.5 | 1.88 | W | D |
| HUN D3E | 22-03-2026 | MTK Hungaria FC II | 1-0 (0-0) | Kaposvar | 5-5 (2-1) | 2.75 | 3.60 | 2.10 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| HUN D3E | 13-03-2026 | Bodajk FC Siofok | 1-3 (1-2) | Kaposvar | 4-7 (2-3) | 5.75 | 4.75 | 1.36 | W | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | W | O |
| No Data |
| Sarbogard Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 2 (20%) Lose 7 (70%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 2.2 goals Asian Handicap Odds (3 games) 33% Home 33% Draw 33% Away Over/Under Odds (3 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D3E | 03-10-2026 | Ivancsa | 4-1 (2-0) | Sarbogard | 8-0 (3-0) | 1.53 | 4.33 | 4.33 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | O |
| HUN D3E | 26-09-2026 | Sarbogard | 1-1 (1-1) | Budaorsi SC | - | D | ||||||||
| HUN D3E | 19-09-2026 | Erdi VSE | 4-3 (3-1) | Sarbogard | 7-4 (3-1) | 1.53 | 4.20 | 4.50 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | D | O |
| HUN D3E | 05-09-2026 | Sarbogard | 2-1 (1-1) | Szekszard UFC | - | W | ||||||||
| HUN D3E | 29-08-2026 | Ferencvarosi TC B | 1-0 (1-0) | Sarbogard | 4-3 (2-2) | 1.30 | 5.25 | 6.50 | L | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | U |
| HUN Cup | 21-08-2026 | Pecsi MFC | 3-0 (2-0) | Sarbogard | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 16-08-2026 | Majosi SE | 3-0 (3-0) | Sarbogard | - | L | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Szekszard UFC | 1-1 (1-0) | Sarbogard | - | D | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | Paksi B | 2-1 (1-0) | Sarbogard | - | L | ||||||||
| INT CF | 14-02-2026 | Pecsi MFC | 2-0 (1-0) | Sarbogard | - | L | ||||||||
| INT CF | 11-02-2026 | Sarbogard | 1-3 (0-0) | Paksi B | - | L | ||||||||
| HUN Cup | 23-08-2025 | Sarbogard | 1-6 (0-2) | Dombovari | - | L | ||||||||
| HUN Cup | 02-08-2025 | Harkany SE | 1-3 (1-1) | Sarbogard | - | W | ||||||||
| INT CF | 16-07-2025 | Paksi B | 2-2 (1-1) | Sarbogard | - | D | ||||||||
| INT CF | 06-02-2025 | Sarbogard | 1-3 (0-0) | Paksi B | - | L | ||||||||
| HUN Cup | 04-08-2024 | Sarbogard | 1-2 (0-1) | Budaorsi SC | - | L | ||||||||
| HUN Cup | 26-08-2023 | Sarbogard | 0-1 (0-0) | Kaposvar | - | L | ||||||||
| HUN Cup | 05-08-2023 | Sarbogard | 2-1 (1-1) | Dombovari LK | - | W | ||||||||
| HUN Cup | 19-09-2020 | Sarbogard | 0-3 (0-1) | Kazincbarcika | - | L | ||||||||
| HUN Cup | 30-10-2019 | Sarbogard | 1-3 (1-0) | Vac-Dunakanyar | - | L | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HUN Cup | 28-10 | Home | FC Ajka | 11 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.20 | 6.25 | 8.50 | 1.20 | 6.25 | 8.50 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1.7 | 2.2 | Goal | 0.9 |
| 1.7 | Loss | 3 | 1.5 | Loss | 2.2 |
| 4 | Shot(OT) | 13.5 | 9.2 | Shot(OT) | 11.7 |
| 10 | Corner | 2 | 4.6 | Corner | 2.3 |
| 0 | Yellow Card | 3 | 2.2 | Yellow Card | 3 |
| 41% | Fouls | 40% | 47.8% | Fouls | 41.7% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Kaposvar ( 24 Matches) | Sarbogard ( 6 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 5 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 3 | 2 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 2 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 1 | 3 | 0 | 4 |