ทีเด็ดบอล Ferencvarosi TC B vs Dafuji cloth MTE
‹ คู่ก่อนหน้าTiszaujvaros vs Diosgyori VTK II · ส. 17 ต.ค. 18:00 น. คู่ที่ 120 / 249เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Varfurdo Gyulai Termal FC vs Monori SE · ส. 17 ต.ค. 18:00 น.
Hungary NB III
🕒 17-10-2026 18:00 น.
Ferencvarosi TC Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+4.8✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 120 / 24918:00 น.📦 ข้อมูล 64%ข้อมูลพอใช้🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1020พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 54% ★ราคาคุ้มVSFerencvarosi TC BDafuji cloth MTEใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ57% @2.1043% @2.75Dafuji cloth MTEทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ11.4📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.2🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
Ferencvarosi TC Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+4.8✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 120 / 24918:00 น.📦 ข้อมูล 64%ข้อมูลพอใช้
🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1020พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 54% ★ราคาคุ้มVS
Ferencvarosi TC BDafuji cloth MTE
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
57% @2.1043% @2.75
Dafuji cloth MTEทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ11.4
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.2
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
📜 บทสรุปคัมภีร์Ferencvarosi TC B vs Dafuji cloth MTE
📈ตลาดให้เต็งFerencvarosi TC Bโอกาสชนะ 43%
🛡️พิศดารติด 6 แผน1 · 2 · 7 · 10 · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Ferencvarosi TC B · บิลหลัก 1X2 @2.10
ความเสี่ยงของบิล54%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Ferencvarosi TC B ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.10 · ควรเป็น @1.95 (+8%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Ferencvarosi TC B 10 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Ferencvarosi TC B · คาดสกอร์ 2.1 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Ferencvarosi TC B ชนะ 1 ลูก19%
Ferencvarosi TC B ชนะ 2 ลูก14%
Ferencvarosi TC B ชนะ 3 ลูกขึ้นไป13%
เสมอ23%
Dafuji cloth MTE ชนะ 1 ลูก16%
Dafuji cloth MTE ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
Ferencvarosi TC B ชนะ46%
Ferencvarosi TC B ไม่แพ้69%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป27%
Ferencvarosi TC B คลีนชีท21%
Dafuji cloth MTE ยิงไม่ได้12%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Ferencvarosi TC B ไม่แพ้69%
Dafuji cloth MTE ไม่แพ้54%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)88%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)71%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)50%
ยิงได้ทั้งคู่70%
ต่ำ 2.529%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-19%1-18%2-27%1-27%3-16%2-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Ferencvarosi TC B)
- โอกาส Ferencvarosi TC B ชนะ 46% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 69%
- ราคา @2.10 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.95 (คุ้มกว่า 8%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 46% มากกว่าตลาด (43%)
- Ferencvarosi TC B ยิงเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
- Dafuji cloth MTE เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- Dafuji cloth MTE ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส Dafuji cloth MTE ชนะ 31%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Ferencvarosi TC B
ช1-0ส3-3พ2-3ส2-2ช2-0ช4-1
Dafuji cloth MTE
ช4-0ช3-1ช2-1พ2-4พ1-2ส3-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Ferencvarosi TC Bยิง 2.2 · เสีย 1.4 ต่อนัด
Dafuji cloth MTEยิง 1.9 · เสีย 1.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Ferencvarosi TC B
3.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 26
Dafuji cloth MTE
3.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Ferencvarosi TC B
60%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 2
Dafuji cloth MTE
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Ferencvarosi TC B
50%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 3
Dafuji cloth MTE
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 6
คู่อื่นใน NB III 14 คู่ที่ยังไม่เตะ
ส. 17 ต.ค.17:00
Vasas SC IIBekescsaba
ส. 17 ต.ค.18:00
Dunaharaszti MTKBudaorsi SC
ส. 17 ต.ค.18:00
Erdi VSEPEAC FC
ส. 17 ต.ค.18:00
TiszaujvarosDiosgyori VTK II
ส. 17 ต.ค.18:00
Varfurdo Gyulai Termal FCMonori SE
ส. 17 ต.ค.18:00
IvancsaMTK Hungaria FC II
ส. 17 ต.ค.18:00
KaposvarSarbogard
ส. 17 ต.ค.18:00
Komarom VSESarisapi Banyasz SE
ส. 17 ต.ค.18:00
Majosi SEBodajk FC Siofok
ส. 17 ต.ค.18:00
MTE MosonmagyarovarGyori ETO FC II
ส. 17 ต.ค.18:00
Papai PerutzTatabanya
ส. 17 ต.ค.18:00
Szegedi VSEHodmezovasarhelyi
ส. 17 ต.ค.18:00
Tiszafured VSEMateszalkai MTK
ส. 17 ต.ค.18:00
VeszpremKiraly SZE
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| 18Bet | Initial | 2.10 | 3.60 | 2.70 | 1.75 | 3 | 1.82 | 1.81 | 0/0.5 | 1.76 | |
| Live | 2.10 | 3.60 | 2.70 | 1.75 | 3 | 1.82 | 1.81 | 0/0.5 | 1.76 | ||
| 1xBet | Initial | 2.12 | 3.80 | 2.83 | 2.25 | 3.5 | 1.57 | 1.62 | 0 | 2.16 | |
| Live | 2.09 | 3.64 | 2.82 | 1.99 | 3/3.5 | 1.70 | 1.84 | 0/0.5 | 1.82 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Standings
| Ferencvarosi TC B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| Dafuji cloth MTE | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| Ferencvarosi TC B Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Ferencvarosi TC B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 2.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (6 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (6 games) 50% Over 17% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D3E | 10-10-2026 | PEAC FC | 1-4 (0-0) | Ferencvarosi TC B | 5-3 (2-1) | 2.38 | 3.40 | 2.50 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| HUN D3E | 03-10-2026 | Ferencvarosi TC B | 2-0 (0-0) | MTK Hungaria FC II | - | W | ||||||||
| HUN D3E | 26-09-2026 | Kaposvar | 2-2 (2-0) | Ferencvarosi TC B | - | D | ||||||||
| HUN D3E | 19-09-2026 | Ferencvarosi TC B | 2-3 (1-0) | Ivancsa | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 05-09-2026 | Erdi VSE | 3-3 (0-2) | Ferencvarosi TC B | 8-4 (6-1) | 3.25 | 3.40 | 1.95 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| HUN D3E | 29-08-2026 | Ferencvarosi TC B | 1-0 (1-0) | Sarbogard | 4-3 (2-2) | 1.30 | 5.25 | 6.50 | W | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | U |
| HUN D3E | 26-08-2026 | Ferencvarosi TC B | 5-0 (1-0) | Majosi SE | 6-5 (4-1) | 1.80 | 3.70 | 3.50 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| HUN D3E | 15-08-2026 | Pecsi MFC | 3-0 (2-0) | Ferencvarosi TC B | 6-3 (6-0) | 1.83 | 3.70 | 3.30 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | D |
| HUN D3E | 08-08-2026 | Ferencvarosi TC B | 2-0 (1-0) | Dunaharaszti MTK | 6-2 (3-1) | 1.60 | 3.90 | 4.33 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 15-07-2026 | Ferencvarosi TC B | 1-2 (0-0) | Veszprem | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 17-05-2026 | Ferencvarosi TC B | 3-4 (3-2) | Pecsi MFC | 6-5 (1-1) | 4.00 | 4.00 | 1.62 | L | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | O |
| HUN D3E | 10-05-2026 | Szekszard UFC | 2-3 (0-0) | Ferencvarosi TC B | 3-2 (3-2) | 5.00 | 4.50 | 1.45 | W | 1.93 | -1/1.5 | 1.88 | L | O |
| HUN D3E | 03-05-2026 | Ferencvarosi TC B | 2-3 (0-1) | Majosi SE | 1-0 | 1.80 | 3.60 | 3.50 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| HUN D3E | 19-04-2026 | Ferencvarosi TC B | 1-1 (0-0) | Bodajk FC Siofok | 4-4 (4-0) | 1.38 | 4.50 | 6.00 | D | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | L | U |
| HUN D3E | 05-04-2026 | Ferencvarosi TC B | 1-1 (0-0) | Nagykanizsai TE 1866 | 7-8 (5-3) | 1.95 | 3.90 | 2.90 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| HUN D3E | 29-03-2026 | Ivancsa | 4-0 (1-0) | Ferencvarosi TC B | 8-4 (6-2) | 3.10 | 3.75 | 1.90 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| HUN D3E | 22-03-2026 | Ferencvarosi TC B | 4-1 (1-0) | PEAC FC | 4-6 (2-2) | 1.36 | 4.50 | 6.25 | W | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | O |
| HUN D3E | 14-03-2026 | Dombovari FC | 0-3 (0-2) | Ferencvarosi TC B | 0-4 (0-2) | 9.00 | 6.00 | 1.20 | W | 1.88 | -2 | 1.93 | W | U |
| HUN D3E | 08-03-2026 | Ferencvarosi TC B | 0-1 (0-0) | Erdi VSE | 7-4 (2-1) | 1.53 | 4.00 | 4.50 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | U |
| HUN D3E | 15-11-2025 | MTK Hungaria FC II | 4-0 (0-0) | Ferencvarosi TC B | 1-6 (0-5) | 2.55 | 3.70 | 2.20 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| No Data |
| Dafuji cloth MTE Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D3E | 10-10-2026 | Dafuji cloth MTE | 3-3 (3-0) | Majosi SE | 8-5 (4-2) | 1.67 | 4.00 | 3.80 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| HUN D3E | 03-10-2026 | Pecsi MFC | 2-1 (1-0) | Dafuji cloth MTE | 11-0 (4-0) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| HUN D3E | 26-09-2026 | Dafuji cloth MTE | 2-4 (1-0) | Dunaharaszti MTK | 3-8 (1-5) | 1.27 | 5.25 | 7.50 | L | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | L | O |
| HUN D3E | 19-09-2026 | Paksi B | 1-2 (1-1) | Dafuji cloth MTE | 5-7 (1-3) | 6.00 | 4.33 | 1.40 | W | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | L | U |
| HUN D3E | 29-08-2026 | Budaorsi SC | 1-3 (1-2) | Dafuji cloth MTE | 1-2 (0-2) | 3.75 | 3.80 | 1.70 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | O |
| HUN D3E | 26-08-2026 | Dafuji cloth MTE | 4-0 (2-0) | Szekszard UFC | 15-4 (9-2) | 1.11 | 8.50 | 15.00 | W | 1.85 | 2.5 | 1.95 | W | O |
| HUN D3E | 15-08-2026 | Bodajk FC Siofok | 0-0 (0-0) | Dafuji cloth MTE | 2-6 (0-5) | 2.90 | 3.60 | 2.00 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| HUN D3E | 12-08-2026 | Dafuji cloth MTE | 2-0 (0-0) | PEAC FC | 3-5 (1-2) | 1.48 | 4.33 | 4.50 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | U |
| HUN Cup | 01-08-2026 | Ivancsa | 2-0 (1-0) | Dafuji cloth MTE | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 26-07-2026 | MTK Hungaria FC II | 4-2 (3-1) | Dafuji cloth MTE | 1-6 (1-1) | 2.10 | 3.75 | 2.70 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Kispest Honved II | 1-2 (0-0) | Dafuji cloth MTE | - | W | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | Beech Sigit | 3-0 (0-0) | Dafuji cloth MTE | - | L | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | ESMTK Budapest | 1-1 (1-0) | Dafuji cloth MTE | - | D | ||||||||
| INT CF | 01-07-2026 | Komarom VSE | 2-2 (0-0) | Dafuji cloth MTE | - | D | ||||||||
| INT CF | 27-06-2026 | BVSC Zuglo | 2-2 (2-1) | Dafuji cloth MTE | - | D | ||||||||
| HUN D2E | 17-05-2026 | Fehervar Videoton | 1-3 (1-1) | Dafuji cloth MTE | 8-5 (5-2) | 1.80 | 3.40 | 3.80 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| HUN D2E | 10-05-2026 | Dafuji cloth MTE | 1-1 (1-0) | BVSC Zuglo | 5-2 (3-2) | 2.20 | 3.20 | 2.90 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| HUN D2E | 05-05-2026 | Vasas | 3-2 (2-0) | Dafuji cloth MTE | 6-6 (2-1) | 1.20 | 6.00 | 11.00 | L | 1.93 | 2 | 1.88 | W | O |
| HUN D2E | 26-04-2026 | Dafuji cloth MTE | 2-0 (0-0) | Szeged Csanad | 6-1 (4-1) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| HUN D2E | 20-04-2026 | SOROKSAR | 2-1 (1-1) | Dafuji cloth MTE | 5-6 (5-1) | 2.10 | 3.40 | 2.80 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Ferencvarosi TC B | No Data | Dafuji cloth MTE | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.10 | 3.60 | 2.75 | 2.10 | 3.60 | 2.75 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.7 | Goal | 2 | 2.2 | Goal | 1.9 |
| 1 | Loss | 3 | 1.4 | Loss | 1.7 |
| 8 | Shot(OT) | 16.7 | 8.3 | Shot(OT) | 9.9 |
| 3 | Corner | 3.7 | 4.3 | Corner | 5.6 |
| 0 | Yellow Card | 1.7 | 1 | Yellow Card | 1.8 |
| 64% | Fouls | 50.7% | 56.4% | Fouls | 55.6% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Ferencvarosi TC B ( 36 Matches) | Dafuji cloth MTE ( 9 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 10 | 4 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-W | 1 | 4 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 3 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 1 | 4 | 0 | 2 |