ทีเด็ดบอล Erdi VSE vs PEAC FC
‹ คู่ก่อนหน้าDunaharaszti MTK vs Budaorsi SC · ส. 17 ต.ค. 18:00 น. คู่ที่ 119 / 281เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Tiszaujvaros vs Diosgyori VTK II · ส. 17 ต.ค. 18:00 น.
Hungary NB III
🕒 17-10-2026 18:00 น.
Erdi VSEเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8คู่ที่ 119 / 28118:00 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ120พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 57% ★สมดุลVSErdi VSEPEAC FCใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ59% @2.0541% @2.90PEAC FCทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ8.4⚖️กองกลางสูสี47%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
Erdi VSEเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8
คู่ที่ 119 / 28118:00 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ120พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 57% ★สมดุลVS
Erdi VSEPEAC FC
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
59% @2.0541% @2.90
PEAC FCทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ8.4
⚖️กองกลางสูสี47%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Erdi VSE vs PEAC FC
📈ตลาดให้เต็งErdi VSEโอกาสชนะ 44%
🛡️พิศดารติด 3 แผน1 · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Erdi VSE · บิลหลัก 1X2 @2.05
ความเสี่ยงของบิล57%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Erdi VSE ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.05 · ควรเป็น @2.08 (-1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Erdi VSE 13 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Erdi VSE · คาดสกอร์ 1.7 - 1.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Erdi VSE ชนะ 1 ลูก21%
Erdi VSE ชนะ 2 ลูก13%
Erdi VSE ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ24%
PEAC FC ชนะ 1 ลูก16%
PEAC FC ชนะ 2 ลูกขึ้นไป17%
สรุป
Erdi VSE ชนะ43%
Erdi VSE ไม่แพ้68%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป22%
Erdi VSE คลีนชีท17%
PEAC FC ยิงไม่ได้18%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Erdi VSE ไม่แพ้68%
PEAC FC ไม่แพ้57%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)86%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)68%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)46%
ยิงได้ทั้งคู่68%
ต่ำ 2.532%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-19%1-28%2-18%2-27%0-15%1-05%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Erdi VSE)
- โอกาส Erdi VSE ชนะ 43% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 68%
- Erdi VSE ยิงเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด PEAC FC เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส PEAC FC ชนะ 32%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Erdi VSE
พ2-3ส3-3ช4-3พ1-4ช3-1พ1-3
PEAC FC
ช6-1ส1-1ส1-1ส1-1ส1-1พ1-4
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Erdi VSEยิง 1.9 · เสีย 2.3 ต่อนัด
PEAC FCยิง 1.4 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Erdi VSE
4.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 25
PEAC FC
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Erdi VSE
86%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 1
PEAC FC
22%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 7
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Erdi VSE
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 2เสียราคา 4
PEAC FC
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
Erdi VSE ชนะ 0เสมอ 0PEAC FC ชนะ 2
- 11-04-2026PEAC FC1 - 0Erdi VSE
- 03-03-2024PEAC FC2 - 0Erdi VSE
คู่อื่นใน NB III 14 คู่ที่ยังไม่เตะ
ส. 17 ต.ค.17:00
Vasas SC IIBekescsaba
ส. 17 ต.ค.18:00
Dunaharaszti MTKBudaorsi SC
ส. 17 ต.ค.18:00
TiszaujvarosDiosgyori VTK II
ส. 17 ต.ค.18:00
Ferencvarosi TC BDafuji cloth MTE
ส. 17 ต.ค.18:00
Varfurdo Gyulai Termal FCMonori SE
ส. 17 ต.ค.18:00
IvancsaMTK Hungaria FC II
ส. 17 ต.ค.18:00
KaposvarSarbogard
ส. 17 ต.ค.18:00
Komarom VSESarisapi Banyasz SE
ส. 17 ต.ค.18:00
Majosi SEBodajk FC Siofok
ส. 17 ต.ค.18:00
MTE MosonmagyarovarGyori ETO FC II
ส. 17 ต.ค.18:00
Papai PerutzTatabanya
ส. 17 ต.ค.18:00
Szegedi VSEHodmezovasarhelyi
ส. 17 ต.ค.18:00
Tiszafured VSEMateszalkai MTK
ส. 17 ต.ค.18:00
VeszpremKiraly SZE
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| wewbet | Initial | 2.02 | 3.44 | 2.69 | 1.78 | 3 | 1.90 | 1.80 | 0/0.5 | 1.88 | |
| Live | 2.02 | 3.44 | 2.69 | 1.78 | 3 | 1.90 | 1.80 | 0/0.5 | 1.88 | ||
| 18Bet | Initial | 2.00 | 3.60 | 2.95 | 1.71 | 3 | 1.86 | 1.70 | 0/0.5 | 1.86 | |
| Live | 2.00 | 3.60 | 2.90 | 1.71 | 3 | 1.86 | 1.70 | 0/0.5 | 1.86 | ||
| 1xBet | Initial | 2.07 | 3.80 | 2.89 | 2.23 | 3.5 | 1.58 | 1.58 | 0 | 2.23 | |
| Live | 2.03 | 3.62 | 2.95 | 1.99 | 3/3.5 | 1.70 | 1.80 | 0/0.5 | 1.86 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Standings
| Erdi VSE | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| PEAC FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| Erdi VSE Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 0 (0%) Lose 2 (100%) 0 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (2 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (2 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D3E | 11-04-2026 | PEAC FC | 1-0 (0-0) | Erdi VSE | 13-2 (7-1) | 3.40 | 3.70 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| HUN D3E | 03-03-2024 | PEAC FC | 2-0 (2-0) | Erdi VSE | 5-3 (5-0) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Erdi VSE Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 2.3 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 22% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 22% Draw 11% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D3E | 11-10-2026 | MTK Hungaria FC II | 3-1 (2-0) | Erdi VSE | 3-5 (2-1) | 1.57 | 4.50 | 3.90 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| HUN D3E | 03-10-2026 | Erdi VSE | 3-1 (1-0) | Kaposvar | 5-10 (3-4) | 3.50 | 4.00 | 1.73 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | O |
| HUN D3E | 26-09-2026 | Ivancsa | 4-1 (0-0) | Erdi VSE | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 19-09-2026 | Erdi VSE | 4-3 (3-1) | Sarbogard | 7-4 (3-1) | 1.53 | 4.20 | 4.50 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | D | O |
| HUN D3E | 05-09-2026 | Erdi VSE | 3-3 (0-2) | Ferencvarosi TC B | 8-4 (6-1) | 3.25 | 3.40 | 1.95 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| HUN D3E | 30-08-2026 | Majosi SE | 3-2 (1-1) | Erdi VSE | 3-4 (0-2) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| HUN D3E | 26-08-2026 | Erdi VSE | 1-2 (1-1) | Pecsi MFC | 2-7 (1-6) | 3.80 | 3.80 | 1.70 | L | 1.83 | -1 | 1.98 | D | D |
| HUN Cup | 21-08-2026 | Erdi VSE | 0-3 (0-2) | Ivancsa | 7-5 (5-3) | 2.05 | 3.60 | 2.90 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| HUN D3E | 15-08-2026 | Dunaharaszti MTK | 1-1 (1-1) | Erdi VSE | 1-1 (1-1) | 2.70 | 3.60 | 2.15 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| HUN D3E | 12-08-2026 | Dunaujvaros Palhalma Agrospecial | 0-3 (0-0) | Erdi VSE | - | 2.40 | 3.60 | 2.40 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | D |
| HUN D3E | 08-08-2026 | Erdi VSE | 3-1 (3-0) | Paksi B | 5-8 (5-2) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| HUN D3E | 25-07-2026 | Erdi VSE | 3-3 (1-1) | Budaorsi SC | 7-2 (6-2) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 22-07-2026 | Erdi VSE | 10-0 (0-0) | Issimo | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Beech Sigit | 1-3 (0-1) | Erdi VSE | 0-6 (0-3) | 2.38 | 3.40 | 2.50 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 04-07-2026 | BKV Elore | 2-5 (0-0) | Erdi VSE | - | W | ||||||||
| HUN D3E | 24-05-2026 | Majosi SE | 3-3 (0-1) | Erdi VSE | 5-8 (3-4) | 1.83 | 3.70 | 3.30 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| HUN D3E | 17-05-2026 | Erdi VSE | 2-1 (2-0) | Kaposvar | - | 5.00 | 4.00 | 1.50 | W | 1.90 | -1 | 1.90 | W | U |
| HUN D3E | 10-05-2026 | Bodajk FC Siofok | 1-2 (0-1) | Erdi VSE | 5-2 (0-2) | 2.30 | 3.40 | 2.60 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | D |
| HUN D3E | 02-05-2026 | Erdi VSE | 3-2 (1-2) | Balatonlelle SE | 8-3 (4-1) | 1.83 | 3.60 | 3.40 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| HUN D3E | 26-04-2026 | Nagykanizsai TE 1866 | 3-1 (1-0) | Erdi VSE | 8-6 (2-3) | 1.53 | 3.90 | 4.75 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | L | O |
| No Data |
| PEAC FC Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 10% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D3E | 10-10-2026 | PEAC FC | 1-4 (0-0) | Ferencvarosi TC B | 5-3 (2-1) | 2.38 | 3.40 | 2.50 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| HUN D3E | 03-10-2026 | Majosi SE | 1-1 (0-0) | PEAC FC | 9-8 (5-4) | 2.10 | 3.70 | 2.70 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| HUN D3E | 26-09-2026 | PEAC FC | 1-1 (1-0) | Pecsi MFC | 8-4 (4-3) | 6.25 | 4.33 | 1.36 | D | 1.80 | -1.5 | 2.00 | W | U |
| HUN D3E | 19-09-2026 | Dunaharaszti MTK | 1-1 (1-1) | PEAC FC | 6-4 (3-2) | 2.75 | 3.60 | 2.10 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| HUN D3E | 05-09-2026 | PEAC FC | 1-1 (0-1) | Paksi B | - | 1.62 | 4.00 | 4.00 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| HUN D3E | 26-08-2026 | PEAC FC | 6-1 (2-1) | Budaorsi SC | 1-3 (1-0) | 2.05 | 3.60 | 2.75 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| HUN Cup | 21-08-2026 | Kaposvar | 1-0 (0-0) | PEAC FC | 3-4 (1-0) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | D | U |
| HUN D3E | 15-08-2026 | Szekszard UFC | 0-1 (0-1) | PEAC FC | 1-6 (0-4) | 6.00 | 4.75 | 1.36 | W | 1.90 | -1.5 | 1.90 | L | U |
| HUN D3E | 12-08-2026 | Dafuji cloth MTE | 2-0 (0-0) | PEAC FC | 3-5 (1-2) | 1.48 | 4.33 | 4.50 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | U |
| HUN D3E | 09-08-2026 | PEAC FC | 2-1 (1-0) | Bodajk FC Siofok | 5-8 (3-5) | 2.70 | 3.70 | 2.10 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | D |
| HUN Cup | 01-08-2026 | Szekszard UFC | 0-2 (0-1) | PEAC FC | 3-4 (1-3) | 2.38 | 3.40 | 2.50 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 15-07-2026 | Szentlorinc SE | 2-0 (0-0) | PEAC FC | - | L | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Bodajk FC Siofok | 1-2 (1-1) | PEAC FC | - | W | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | Kozarmisleny SE | 4-2 (0-0) | PEAC FC | - | L | ||||||||
| INT CF | 01-07-2026 | Majosi SE | 5-0 (0-0) | PEAC FC | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 24-05-2026 | Bodajk FC Siofok | 1-1 (1-1) | PEAC FC | 4-4 (2-2) | 1.67 | 3.80 | 4.00 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| HUN D3E | 17-05-2026 | PEAC FC | 1-1 (1-1) | Balatonlelle SE | 6-3 (5-3) | 2.10 | 3.50 | 2.80 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| HUN D3E | 10-05-2026 | Nagykanizsai TE 1866 | 1-0 (0-0) | PEAC FC | 14-2 (7-0) | 1.27 | 5.25 | 7.50 | L | 1.88 | 1.5/2 | 1.93 | W | U |
| HUN D3E | 03-05-2026 | PEAC FC | 1-1 (0-0) | Ivancsa | 5-8 (3-5) | 3.60 | 3.70 | 1.75 | D | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | U |
| HUN D3E | 26-04-2026 | PEAC FC | 1-3 (1-1) | MTK Hungaria FC II | 3-3 (1-2) | 3.40 | 3.70 | 1.80 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Erdi VSE | No Data | PEAC FC | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.05 | 3.60 | 2.90 | 2.05 | 3.60 | 2.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 1 | 1.9 | Goal | 1.4 |
| 2.7 | Loss | 2 | 2.3 | Loss | 1.3 |
| 15 | Shot(OT) | 4.3 | 12.9 | Shot(OT) | 8.1 |
| 5 | Corner | 7 | 4.9 | Corner | 5.1 |
| 3 | Yellow Card | 2.3 | 2 | Yellow Card | 2.4 |
| 0 | Fouls | 0 | 17 | Fouls | 0 |
| 50% | Possession | 42.3% | 50% | Possession | 47.2% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Erdi VSE ( 41 Matches) | PEAC FC ( 37 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 8 | 2 | 4 | 1 |
| HT-D / FT-W | 3 | 2 | 3 | 1 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 2 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 4 | 1 | 4 | 5 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 4 | 5 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-L | 2 | 6 | 7 | 4 |