ทีเด็ดบอล Papai Perutz vs Tatabanya
‹ คู่ก่อนหน้าMTE Mosonmagyarovar vs Gyori ETO FC II · ส. 17 ต.ค. 18:00 น. คู่ที่ 128 / 283เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Szegedi VSE vs Hodmezovasarhelyi · ส. 17 ต.ค. 18:00 น.
Hungary NB III
🕒 17-10-2026 18:00 น.
Papai Perutzเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม5.4📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-6.6🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0คู่ที่ 128 / 28318:00 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2⚖️ เสี่ยง 32% ★★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Tatabanya 85%★★ · 10 ข้อVSPapai PerutzTatabanyaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ18% @6.0082% @1.30Tatabanyaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ15.6✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+9.0✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
Papai Perutzเจ้าบ้าน
💨แนวรุกลม5.4
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-6.6
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0
คู่ที่ 128 / 28318:00 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2⚖️ เสี่ยง 32% ★★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Tatabanya 85%★★ · 10 ข้อVS
Papai PerutzTatabanya
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
18% @6.0082% @1.30
Tatabanyaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ15.6✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+9.0✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Papai Perutz vs Tatabanya
📈ตลาดให้เต็งTatabanyaโอกาสชนะ 69%
🛡️น่าเล่นไม่แพ้Tatabanya ★★โอกาสไม่แพ้ 85%
🛡️พิศดารติด 1 แผน2
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Tatabanya · บิลหลัก 1X2 @1.30
ความเสี่ยงของบิล32%★★★☆☆ปานกลาง
ราคา Tatabanya ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.30 · ควรเป็น @1.31 (-1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Tatabanya 54 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Tatabanya · คาดสกอร์ 1.1 - 2.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Tatabanya ชนะ 1 ลูก25%
Tatabanya ชนะ 2 ลูก21%
Tatabanya ชนะ 3 ลูกขึ้นไป23%
เสมอ17%
Papai Perutz ชนะ 1 ลูก9%
Papai Perutz ชนะ 2 ลูกขึ้นไป5%
สรุป
Tatabanya ชนะ68%
Tatabanya ไม่แพ้85%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป43%
Tatabanya คลีนชีท34%
Papai Perutz ยิงไม่ได้11%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Papai Perutz ไม่แพ้32%
Tatabanya ไม่แพ้85%
🛡️ น่าเล่นไม่แพ้Tatabanya ★★ควรเป็น @1.17
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)84%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)63%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)41%
ยิงได้ทั้งคู่59%
ต่ำ 2.537%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-210%0-29%1-19%0-18%1-37%0-37%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Tatabanya)
- โอกาส Tatabanya ชนะ 68% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 85%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 43%
- Tatabanya ยิงเฉลี่ย 2.6 ลูก/นัด
- Papai Perutz เสียเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
- Tatabanya ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ไม่พบตัวค้านที่ชัดเจน
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Papai Perutz
พ0-5พ1-2ส0-0พ0-4ช2-1พ0-2
Tatabanya
ส2-2พ4-5ช2-1ช3-1ช2-0ช3-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Papai Perutzยิง 0.9 · เสีย 2.0 ต่อนัด
Tatabanyaยิง 2.6 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Papai Perutz
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 17
Tatabanya
3.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 23
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Papai Perutz
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
Tatabanya
33%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Papai Perutz
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 4
Tatabanya
50%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
3 นัดที่เจอกัน
Papai Perutz ชนะ 0เสมอ 1Tatabanya ชนะ 2
- 05-04-2026Tatabanya6 - 2Papai Perutz
- 21-09-2025Papai Perutz0 - 1Tatabanya
- 15-08-2021Tatabanya0 - 0Papai Perutz
คู่อื่นใน NB III 14 คู่ที่ยังไม่เตะ
ส. 17 ต.ค.17:00
Vasas SC IIBekescsaba
ส. 17 ต.ค.18:00
Dunaharaszti MTKBudaorsi SC
ส. 17 ต.ค.18:00
Erdi VSEPEAC FC
ส. 17 ต.ค.18:00
TiszaujvarosDiosgyori VTK II
ส. 17 ต.ค.18:00
Ferencvarosi TC BDafuji cloth MTE
ส. 17 ต.ค.18:00
Varfurdo Gyulai Termal FCMonori SE
ส. 17 ต.ค.18:00
IvancsaMTK Hungaria FC II
ส. 17 ต.ค.18:00
KaposvarSarbogard
ส. 17 ต.ค.18:00
Komarom VSESarisapi Banyasz SE
ส. 17 ต.ค.18:00
Majosi SEBodajk FC Siofok
ส. 17 ต.ค.18:00
MTE MosonmagyarovarGyori ETO FC II
ส. 17 ต.ค.18:00
Szegedi VSEHodmezovasarhelyi
ส. 17 ต.ค.18:00
Tiszafured VSEMateszalkai MTK
ส. 17 ต.ค.18:00
VeszpremKiraly SZE
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| 18Bet | Initial | 7.00 | 5.00 | 1.26 | 1.70 | 3/3.5 | 1.83 | 1.69 | -1.5/2 | 1.84 | |
| Live | 6.75 | 5.25 | 1.28 | 1.72 | 3/3.5 | 1.85 | 1.72 | -1.5/2 | 1.84 | ||
| 1xBet | Initial | 6.52 | 5.60 | 1.32 | 1.94 | 3.5 | 1.77 | 1.85 | -1.5 | 1.85 | |
| Live | 8.85 | 5.45 | 1.23 | 1.93 | 3.5 | 1.75 | 1.76 | -1.5/2 | 1.91 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Standings
| Papai Perutz | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| Tatabanya | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| Papai Perutz Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 1 (33%) Lose 2 (67%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 2.3 goals Asian Handicap Odds (3 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (3 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D3E | 05-04-2026 | Tatabanya | 6-2 (3-0) | Papai Perutz | 7-1 (3-0) | 1.29 | 5.25 | 7.00 | L | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | L | O |
| HUN D3E | 21-09-2025 | Papai Perutz | 0-1 (0-1) | Tatabanya | 4-4 (1-2) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| HUN D3E | 15-08-2021 | Tatabanya | 0-0 (0-0) | Papai Perutz | 5-9 (3-5) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Papai Perutz Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 0% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 11% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D3E | 10-10-2026 | Beech Sigit | 2-0 (1-0) | Papai Perutz | 9-4 (8-2) | 1.67 | 4.00 | 3.80 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| HUN D3E | 03-10-2026 | Papai Perutz | 2-1 (0-0) | Gyori ETO FC II | 8-5 (4-1) | 3.80 | 4.00 | 1.67 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | O |
| HUN D3E | 27-09-2026 | Szombathelyi Haladas | 4-0 (1-0) | Papai Perutz | 6-3 (4-0) | 1.22 | 5.50 | 8.00 | L | 1.98 | 2 | 1.83 | L | O |
| HUN D3E | 19-09-2026 | Papai Perutz | 0-0 (0-0) | MTE Mosonmagyarovar | - | D | ||||||||
| HUN D3E | 06-09-2026 | Dorogi FC | 2-1 (1-1) | Papai Perutz | 13-4 (5-3) | 1.17 | 7.50 | 11.00 | L | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | W | U |
| HUN D3E | 29-08-2026 | Papai Perutz | 0-5 (0-2) | Puskas Academy II | 2-6 (2-4) | 3.00 | 3.75 | 1.91 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| HUN D3E | 26-08-2026 | Papai Perutz | 1-0 (1-0) | Zalaegerszegi TE II | 3-9 (2-3) | 1.80 | 3.80 | 3.30 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| HUN D3E | 15-08-2026 | Komarom VSE | 4-2 (1-1) | Papai Perutz | 13-4 (8-0) | 1.29 | 5.00 | 7.00 | L | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | L | O |
| HUN D3E | 12-08-2026 | Papai Perutz | 1-1 (1-1) | Veszprem | 2-8 (1-3) | 2.88 | 3.60 | 2.05 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | U |
| HUN D3E | 08-08-2026 | Papai Perutz | 2-1 (0-1) | 1908 Szac Budapest | 4-4 (3-3) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | D |
| HUN Cup | 01-08-2026 | Mezoors | 4-2 (2-1) | Papai Perutz | - | L | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Papai Perutz | 2-1 (0-0) | Balatonalmadi SE | - | W | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | Veszprem | 2-0 (0-0) | Papai Perutz | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 24-05-2026 | Papai Perutz | 1-1 (1-1) | Szombathelyi Haladas | 1-11 (1-2) | 4.33 | 4.33 | 1.53 | D | 2.00 | -1 | 1.80 | W | U |
| HUN D3E | 17-05-2026 | Ujpesti TE B | 3-0 (3-0) | Papai Perutz | 7-3 (5-2) | 1.67 | 4.00 | 3.80 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | D |
| HUN D3E | 10-05-2026 | Papai Perutz | 0-2 (0-2) | Budaorsi SC | 8-10 (4-5) | 2.88 | 3.75 | 2.00 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| HUN D3E | 30-04-2026 | Puskas Academy II | 3-1 (1-1) | Papai Perutz | 9-4 (3-0) | 1.22 | 7.00 | 8.50 | L | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | W | O |
| HUN D3E | 19-04-2026 | Komarom VSE | 8-2 (1-2) | Papai Perutz | 6-5 (6-2) | 1.48 | 4.33 | 4.75 | L | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | L | O |
| HUN D3E | 11-04-2026 | Papai Perutz | 3-1 (1-1) | Balatonfuredi FC | 4-5 (1-3) | 2.20 | 3.60 | 2.60 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| HUN D3E | 05-04-2026 | Tatabanya | 6-2 (3-0) | Papai Perutz | 7-1 (3-0) | 1.29 | 5.25 | 7.00 | L | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | L | O |
| No Data |
| Tatabanya Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 2 (20%) Lose 1 (10%) 2.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (8 games) 50% Home 13% Draw 38% Away Over/Under Odds (8 games) 25% Over 25% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D3E | 10-10-2026 | Tatabanya | 3-0 (1-0) | Zalaegerszegi TE II | 7-3 (6-0) | 1.17 | 7.00 | 9.00 | W | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | W | U |
| HUN D3E | 03-10-2026 | Komarom VSE | 0-2 (0-0) | Tatabanya | 3-5 (1-2) | 4.10 | 3.80 | 1.65 | W | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | U |
| HUN D3E | 26-09-2026 | Tatabanya | 3-1 (3-0) | 1908 Szac Budapest | 9-2 (5-1) | 1.05 | 15.00 | 23.00 | W | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | L | D |
| HUN D3E | 19-09-2026 | Veszprem | 1-2 (0-0) | Tatabanya | 3-11 (0-5) | 5.75 | 4.33 | 1.40 | W | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | L | D |
| HUN Cup | 12-09-2026 | Tatabanya | 4-5 (2-3) | Kecskemeti TE | 1-2 | 4.75 | 4.00 | 1.53 | L | 1.90 | -1 | 1.90 | D | O |
| HUN D3E | 05-09-2026 | Tatabanya | 2-2 (1-1) | Kiraly SZE | - | D | ||||||||
| HUN D3E | 30-08-2026 | Balatonalmadi SE | 0-4 (0-1) | Tatabanya | 5-6 (2-4) | 13.00 | 8.50 | 1.13 | W | 1.98 | -2.5 | 1.83 | W | O |
| HUN D3E | 26-08-2026 | Tatabanya | 3-0 (1-0) | Sarisapi Banyasz SE | 3-5 (2-2) | 1.25 | 5.50 | 7.50 | W | 1.83 | 1.5/2 | 1.98 | W | U |
| HUN Cup | 22-08-2026 | Kapuvari SE | 1-2 (0-0) | Tatabanya | - | W | ||||||||
| HUN D3E | 15-08-2026 | SC Sopron | 1-1 (1-0) | Tatabanya | 4-4 (0-3) | 4.50 | 4.00 | 1.55 | D | 1.85 | -1 | 1.95 | L | U |
| HUN D3E | 12-08-2026 | Tatabanya | 3-1 (0-0) | Beech Sigit | 3-6 (1-2) | 1.40 | 4.33 | 5.75 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | O |
| HUN D3E | 09-08-2026 | Puskas Academy II | 0-4 (0-0) | Tatabanya | 2-7 (1-3) | 2.60 | 3.60 | 2.20 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| HUN D3E | 26-07-2026 | Gyori ETO FC II | 2-1 (0-0) | Tatabanya | 4-10 (2-6) | 4.75 | 4.00 | 1.53 | L | 1.85 | -1 | 1.95 | L | D |
| INT CF | 18-07-2026 | Bodajk FC Siofok | 0-1 (0-0) | Tatabanya | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Tatabanya | 4-1 (0-0) | Gyirmot SE II | - | W | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | Csakvari TK | 3-1 (3-1) | Tatabanya | - | L | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Tatabanya | 2-1 (0-0) | Monori SE | - | W | ||||||||
| INT CF | 27-06-2026 | Komarom VSE | 3-1 (0-0) | Tatabanya | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 24-05-2026 | Tatabanya | 3-0 (1-0) | Balatonfuredi FC | 5-3 (4-0) | 1.17 | 7.00 | 11.00 | W | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | W | U |
| HUN D3E | 17-05-2026 | MTE Mosonmagyarovar | 0-1 (0-0) | Tatabanya | 3-7 (3-2) | 2.70 | 3.50 | 2.20 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Papai Perutz | No Data | Tatabanya | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 6.00 | 5.50 | 1.30 | 6.00 | 5.50 | 1.30 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 2.7 | 0.9 | Goal | 2.6 |
| 2.3 | Loss | 0.3 | 2 | Loss | 1.1 |
| 13.3 | Shot(OT) | 6 | 15.1 | Shot(OT) | 9.1 |
| 5 | Corner | 7 | 3.8 | Corner | 5.8 |
| 1.7 | Yellow Card | 3 | 2.9 | Yellow Card | 2.7 |
| 40.3% | Fouls | 59% | 44.2% | Fouls | 54.7% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Papai Perutz ( 34 Matches) | Tatabanya ( 38 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 2 | 9 | 6 |
| HT-D / FT-W | 2 | 0 | 3 | 7 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 0 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 1 | 6 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-L | 6 | 7 | 3 | 1 |