ทีเด็ดบอล Dunaharaszti MTK vs Budaorsi SC
‹ คู่ก่อนหน้าFK Minija vs Babrungas · ส. 17 ต.ค. 18:00 น. คู่ที่ 118 / 266เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Erdi VSE vs PEAC FC · ส. 17 ต.ค. 18:00 น.
Hungary NB III
🕒 17-10-2026 18:00 น.
Dunaharaszti MTKเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.0✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2คู่ที่ 118 / 26618:00 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2030พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 50% ★★สมดุลVSDunaharaszti MTKBudaorsi SCใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ64% @1.8336% @3.25Budaorsi SCทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.2📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-2.4🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6✓ เหนือกว่า
Dunaharaszti MTKเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.0✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2
คู่ที่ 118 / 26618:00 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ
🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2030พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 50% ★★สมดุลVS
Dunaharaszti MTKBudaorsi SC
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
64% @1.8336% @3.25
Budaorsi SCทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ10.2
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-2.4
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6✓ เหนือกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Dunaharaszti MTK vs Budaorsi SC
📈ตลาดให้เต็งDunaharaszti MTKโอกาสชนะ 49%
🛡️พิศดารติด 7 แผน1 · 2 · 7 · 10 · 17a · 20 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Dunaharaszti MTK · บิลหลัก 1X2 @1.83
ความเสี่ยงของบิล50%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Dunaharaszti MTK ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.83 · ควรเป็น @1.79 (+2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Dunaharaszti MTK 21 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Dunaharaszti MTK · คาดสกอร์ 2.3 - 1.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Dunaharaszti MTK ชนะ 1 ลูก20%
Dunaharaszti MTK ชนะ 2 ลูก15%
Dunaharaszti MTK ชนะ 3 ลูกขึ้นไป16%
เสมอ22%
Budaorsi SC ชนะ 1 ลูก14%
Budaorsi SC ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
Dunaharaszti MTK ชนะ50%
Dunaharaszti MTK ไม่แพ้72%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป30%
Dunaharaszti MTK คลีนชีท16%
Budaorsi SC ยิงไม่ได้10%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Dunaharaszti MTK ไม่แพ้72%
Budaorsi SC ไม่แพ้50%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)92%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)79%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)60%
ยิงได้ทั้งคู่76%
ต่ำ 2.521%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-18%2-27%1-17%1-26%3-16%3-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Dunaharaszti MTK)
- โอกาส Dunaharaszti MTK ชนะ 50% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 72%
- Dunaharaszti MTK ยิงเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
- Budaorsi SC เสียเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส Budaorsi SC ชนะ 28%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Dunaharaszti MTK
พ2-4พ1-5ส1-1ช4-2ช2-1ช4-1
Budaorsi SC
พ1-6พ1-3พ1-4ช5-1ส1-1ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Dunaharaszti MTKยิง 2.2 · เสีย 2.2 ต่อนัด
Budaorsi SCยิง 1.7 · เสีย 2.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Dunaharaszti MTK
4.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 24ครึ่งหลัง 20
Budaorsi SC
3.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Dunaharaszti MTK
71%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 2
Budaorsi SC
75%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Dunaharaszti MTK
67%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 3
Budaorsi SC
50%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
3 นัดที่เจอกัน
Dunaharaszti MTK ชนะ 1เสมอ 1Budaorsi SC ชนะ 1
- 08-07-2026Dunaharaszti MTK0 - 0Budaorsi SC
- 12-07-2025Dunaharaszti MTK2 - 4Budaorsi SC
- 06-02-2025Budaorsi SC1 - 2Dunaharaszti MTK
คู่อื่นใน NB III 14 คู่ที่ยังไม่เตะ
ส. 17 ต.ค.17:00
Vasas SC IIBekescsaba
ส. 17 ต.ค.18:00
Erdi VSEPEAC FC
ส. 17 ต.ค.18:00
TiszaujvarosDiosgyori VTK II
ส. 17 ต.ค.18:00
Ferencvarosi TC BDafuji cloth MTE
ส. 17 ต.ค.18:00
Varfurdo Gyulai Termal FCMonori SE
ส. 17 ต.ค.18:00
IvancsaMTK Hungaria FC II
ส. 17 ต.ค.18:00
KaposvarSarbogard
ส. 17 ต.ค.18:00
Komarom VSESarisapi Banyasz SE
ส. 17 ต.ค.18:00
Majosi SEBodajk FC Siofok
ส. 17 ต.ค.18:00
MTE MosonmagyarovarGyori ETO FC II
ส. 17 ต.ค.18:00
Papai PerutzTatabanya
ส. 17 ต.ค.18:00
Szegedi VSEHodmezovasarhelyi
ส. 17 ต.ค.18:00
Tiszafured VSEMateszalkai MTK
ส. 17 ต.ค.18:00
VeszpremKiraly SZE
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| 18Bet | Initial | 1.79 | 3.80 | 3.30 | 1.68 | 3 | 1.89 | 1.73 | 0.5 | 1.83 | |
| Live | 1.81 | 3.80 | 3.25 | 1.68 | 3 | 1.89 | 1.73 | 0.5 | 1.83 | ||
| 1xBet | Initial | 1.80 | 4.00 | 3.53 | 2.15 | 3.5 | 1.62 | 1.40 | 0 | 2.70 | |
| Live | 1.77 | 3.80 | 3.56 | 1.90 | 3/3.5 | 1.77 | 1.96 | 0.5/1 | 1.68 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Standings
| Dunaharaszti MTK | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| Budaorsi SC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| Dunaharaszti MTK Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 | ||||||||||||||
| Win 1 (33%) Draw 1 (33%) Lose 1 (33%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (1 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (1 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 08-07-2026 | Dunaharaszti MTK | 0-0 (0-0) | Budaorsi SC | - | D | ||||||||
| INT CF | 12-07-2025 | Dunaharaszti MTK | 2-4 (0-0) | Budaorsi SC | - | 2.25 | 3.75 | 2.50 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 06-02-2025 | Budaorsi SC | 1-2 (0-0) | Dunaharaszti MTK | - | W | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Dunaharaszti MTK Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 2.2 goals Goal Score/Loss per Game 2.2 goals Asian Handicap Odds (9 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 22% Draw 22% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D3E | 10-10-2026 | Szekszard UFC | 1-4 (0-2) | Dunaharaszti MTK | 1-6 (0-1) | W | ||||||||
| HUN D3E | 03-10-2026 | Dunaharaszti MTK | 2-1 (0-0) | Bodajk FC Siofok | - | 2.88 | 3.60 | 2.05 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | D |
| HUN D3E | 26-09-2026 | Dafuji cloth MTE | 2-4 (1-0) | Dunaharaszti MTK | 3-8 (1-5) | 1.27 | 5.25 | 7.50 | W | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | W | O |
| HUN D3E | 19-09-2026 | Dunaharaszti MTK | 1-1 (1-1) | PEAC FC | 6-4 (3-2) | 2.75 | 3.60 | 2.10 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | U |
| HUN Cup | 13-09-2026 | Dunaharaszti MTK | 1-5 (0-4) | ZalaegerzsegTE | 1-7 (1-1) | 8.00 | 7.00 | 1.18 | L | 1.80 | -2 | 2.00 | L | O |
| HUN D3E | 06-09-2026 | MTK Hungaria FC II | 4-2 (1-2) | Dunaharaszti MTK | 4-1 (2-1) | 1.44 | 4.20 | 5.50 | L | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | O |
| HUN D3E | 29-08-2026 | Dunaharaszti MTK | 2-4 (2-2) | Kaposvar | 4-3 (1-2) | 3.60 | 3.90 | 1.73 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | O |
| HUN Cup | 21-08-2026 | Ikarus BSE | 2-3 (2-1) | Dunaharaszti MTK | 1-8 (0-5) | 3.25 | 4.00 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | O |
| HUN D3E | 15-08-2026 | Dunaharaszti MTK | 1-1 (1-1) | Erdi VSE | 1-1 (1-1) | 2.70 | 3.60 | 2.15 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| HUN D3E | 12-08-2026 | Dunaharaszti MTK | 2-1 (2-1) | Majosi SE | 3-4 (1-1) | 3.00 | 3.70 | 1.95 | W | 1.78 | -0.5 | 2.03 | W | D |
| HUN D3E | 08-08-2026 | Ferencvarosi TC B | 2-0 (1-0) | Dunaharaszti MTK | 6-2 (3-1) | 1.60 | 3.90 | 4.33 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | U |
| HUN Cup | 01-08-2026 | Torokszentmiklos FC | 1-3 (0-2) | Dunaharaszti MTK | - | W | ||||||||
| HUN D3E | 26-07-2026 | Pecsi MFC | 2-0 (1-0) | Dunaharaszti MTK | 10-3 (5-3) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | L | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 19-07-2026 | Beech Sigit | 4-4 (3-1) | Dunaharaszti MTK | 4-4 (2-4) | 2.10 | 3.30 | 3.00 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Godollo | 1-2 (0-0) | Dunaharaszti MTK | - | W | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | Dunaharaszti MTK | 0-0 (0-0) | Budaorsi SC | - | D | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | MTK Hungaria FC II | 4-0 (0-0) | Dunaharaszti MTK | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 24-05-2026 | Dunaharaszti MTK | 0-0 (0-0) | Bekescsabai Elore SE II | 7-4 (5-4) | 1.67 | 3.80 | 3.90 | D | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | U |
| HUN D3E | 17-05-2026 | Vasas SC II | 4-4 (2-2) | Dunaharaszti MTK | 4-6 (3-3) | 1.80 | 3.60 | 3.50 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| HUN D3E | 10-05-2026 | Dunaharaszti MTK | 0-0 (0-0) | Szeged-Csanad Grosics II | 2-5 (1-3) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| No Data |
| Budaorsi SC Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 2.1 goals Asian Handicap Odds (8 games) 50% Home 13% Draw 38% Away Over/Under Odds (8 games) 75% Over 0% Draw 25% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D3E | 10-10-2026 | Budaorsi SC | 1-1 (0-0) | Paksi B | 5-1 (2-0) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| HUN D3E | 26-09-2026 | Sarbogard | 1-1 (1-1) | Budaorsi SC | - | D | ||||||||
| HUN D3E | 19-09-2026 | Budaorsi SC | 5-1 (2-1) | Szekszard UFC | 8-5 (4-3) | 1.42 | 4.50 | 5.00 | W | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | W | O |
| HUN D3E | 05-09-2026 | Bodajk FC Siofok | 4-1 (2-1) | Budaorsi SC | 2-9 (2-4) | 1.80 | 3.80 | 3.40 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| HUN D3E | 29-08-2026 | Budaorsi SC | 1-3 (1-2) | Dafuji cloth MTE | 1-2 (0-2) | 3.75 | 3.80 | 1.70 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | O |
| HUN D3E | 26-08-2026 | PEAC FC | 6-1 (2-1) | Budaorsi SC | 1-3 (1-0) | 2.05 | 3.60 | 2.75 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| HUN D3E | 15-08-2026 | Budaorsi SC | 1-0 (1-0) | MTK Hungaria FC II | 3-4 (2-1) | 3.70 | 3.90 | 1.67 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | U |
| HUN D3E | 12-08-2026 | Budaorsi SC | 3-1 (2-0) | Ivancsa | 1-8 (1-5) | 2.63 | 3.60 | 2.15 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| HUN D3E | 25-07-2026 | Erdi VSE | 3-3 (1-1) | Budaorsi SC | 7-2 (6-2) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Ujpesti TE B | 1-0 (0-0) | Budaorsi SC | - | L | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | BKV Elore | 5-1 (0-0) | Budaorsi SC | - | L | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | Dunaharaszti MTK | 0-0 (0-0) | Budaorsi SC | - | D | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Csepel | 1-2 (0-1) | Budaorsi SC | - | W | ||||||||
| INT CF | 01-07-2026 | FC Dabas | 1-1 (0-0) | Budaorsi SC | - | D | ||||||||
| HUN D3E | 17-05-2026 | Budaorsi SC | 5-1 (1-0) | Veszprem | 8-4 (2-2) | 2.25 | 3.50 | 2.63 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| HUN D3E | 10-05-2026 | Papai Perutz | 0-2 (0-2) | Budaorsi SC | 8-10 (4-5) | 2.88 | 3.75 | 2.00 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | U |
| HUN D3E | 03-05-2026 | Budaorsi SC | 8-0 (5-0) | Zsambeki SK | 7-6 (3-5) | 1.22 | 6.00 | 8.00 | W | 1.93 | 2 | 1.88 | W | O |
| HUN D3E | 26-04-2026 | Szombathelyi Haladas | 2-1 (2-0) | Budaorsi SC | 9-7 (5-2) | 1.62 | 3.90 | 4.20 | L | 2.03 | 1 | 1.78 | D | D |
| HUN D3E | 19-04-2026 | Budaorsi SC | 1-3 (1-2) | Ujpesti TE B | 1-5 (0-3) | 2.20 | 3.75 | 2.55 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| HUN D3E | 11-04-2026 | Budaorsi SC | 1-2 (0-0) | MTE Mosonmagyarovar | 5-2 (5-0) | 2.90 | 3.75 | 2.00 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Dunaharaszti MTK | No Data | Budaorsi SC | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.83 | 3.80 | 3.25 | 1.83 | 3.80 | 3.25 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 3.3 | Goal | 2.3 | 2.2 | Goal | 1.7 |
| 1.3 | Loss | 1 | 2.2 | Loss | 2.1 |
| 9 | Shot(OT) | 10.5 | 12.9 | Shot(OT) | 12.5 |
| 7 | Corner | 6.5 | 4.2 | Corner | 4 |
| 0 | Yellow Card | 2 | 1.6 | Yellow Card | 2 |
| 55.5% | Fouls | 55.5% | 49.4% | Fouls | 46.3% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Dunaharaszti MTK ( 37 Matches) | Budaorsi SC ( 47 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 4 | 10 | 2 |
| HT-D / FT-W | 2 | 1 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-D | 6 | 1 | 5 | 2 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 4 | 2 | 1 | 4 |
| HT-L / FT-L | 3 | 6 | 8 | 7 |