ทีเด็ดบอล Varfurdo Gyulai Termal FC vs Monori SE
‹ คู่ก่อนหน้าFerencvarosi TC B vs Dafuji cloth MTE · ส. 17 ต.ค. 18:00 น. คู่ที่ 122 / 243เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Ivancsa vs MTK Hungaria FC II · ส. 17 ต.ค. 18:00 น.
Hungary NB III
🕒 17-10-2026 18:00 น.
Varfurdo Gyulai Termal FCเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ19.2✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+12.6✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 122 / 24318:00 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 34% ★★★สมดุลVSVarfurdo Gyulai Termal FCMonori SEใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ80% @1.3620% @5.75Monori SEทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ12.6📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+2.4🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
Varfurdo Gyulai Termal FCเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ19.2✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+12.6✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 122 / 24318:00 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ
🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 34% ★★★สมดุลVS
Varfurdo Gyulai Termal FCMonori SE
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
80% @1.3620% @5.75
Monori SEทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ12.6
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+2.4
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
📜 บทสรุปคัมภีร์Varfurdo Gyulai Termal FC vs Monori SE
📈ตลาดให้เต็งVarfurdo Gyulai Termal FCโอกาสชนะ 66%
🛡️พิศดารติด 7 แผน1 · 2 · 7 · 10 · 17b · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Varfurdo Gyulai Termal FC · บิลหลัก 1X2 @1.36
ความเสี่ยงของบิล34%★★★☆☆ปานกลาง
ราคา Varfurdo Gyulai Termal FC ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.36 · ควรเป็น @1.36 (-0%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Varfurdo Gyulai Termal FC 50 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Varfurdo Gyulai Termal FC · คาดสกอร์ 2.6 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Varfurdo Gyulai Termal FC ชนะ 1 ลูก22%
Varfurdo Gyulai Termal FC ชนะ 2 ลูก19%
Varfurdo Gyulai Termal FC ชนะ 3 ลูกขึ้นไป26%
เสมอ18%
Monori SE ชนะ 1 ลูก9%
Monori SE ชนะ 2 ลูกขึ้นไป7%
สรุป
Varfurdo Gyulai Termal FC ชนะ66%
Varfurdo Gyulai Termal FC ไม่แพ้84%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป44%
Varfurdo Gyulai Termal FC คลีนชีท22%
Monori SE ยิงไม่ได้7%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Varfurdo Gyulai Termal FC ไม่แพ้84%
Monori SE ไม่แพ้34%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)92%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)79%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)60%
ยิงได้ทั้งคู่73%
ต่ำ 2.521%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-18%3-17%2-26%1-16%3-26%2-05%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Varfurdo Gyulai Termal FC)
- โอกาส Varfurdo Gyulai Termal FC ชนะ 66% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 84%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 44%
- Varfurdo Gyulai Termal FC ยิงเฉลี่ย 3.2 ลูก/นัด
- Monori SE เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
- Varfurdo Gyulai Termal FC ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด Monori SE เคยชนะ 3 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Varfurdo Gyulai Termal FC
ช5-0พ0-1ช4-1ช3-2ช4-3ช2-1
Monori SE
ช3-1ส1-1ส4-4ส1-1ส2-2พ0-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Varfurdo Gyulai Termal FCยิง 3.2 · เสีย 1.1 ต่อนัด
Monori SEยิง 2.1 · เสีย 1.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Varfurdo Gyulai Termal FC
4.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 25
Monori SE
3.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 26
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Varfurdo Gyulai Termal FC
71%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 2
Monori SE
57%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Varfurdo Gyulai Termal FC
43%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 4
Monori SE
43%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
3 นัดที่เจอกัน
Varfurdo Gyulai Termal FC ชนะ 0เสมอ 0Monori SE ชนะ 3
- 10-05-2026Varfurdo Gyulai Termal FC1 - 2Monori SE
- 26-10-2025Monori SE2 - 1Varfurdo Gyulai Termal FC
- 16-03-2025Monori SE1 - 0Varfurdo Gyulai Termal FC
คู่อื่นใน NB III 14 คู่ที่ยังไม่เตะ
ส. 17 ต.ค.17:00
Vasas SC IIBekescsaba
ส. 17 ต.ค.18:00
Dunaharaszti MTKBudaorsi SC
ส. 17 ต.ค.18:00
Erdi VSEPEAC FC
ส. 17 ต.ค.18:00
TiszaujvarosDiosgyori VTK II
ส. 17 ต.ค.18:00
Ferencvarosi TC BDafuji cloth MTE
ส. 17 ต.ค.18:00
IvancsaMTK Hungaria FC II
ส. 17 ต.ค.18:00
KaposvarSarbogard
ส. 17 ต.ค.18:00
Komarom VSESarisapi Banyasz SE
ส. 17 ต.ค.18:00
Majosi SEBodajk FC Siofok
ส. 17 ต.ค.18:00
MTE MosonmagyarovarGyori ETO FC II
ส. 17 ต.ค.18:00
Papai PerutzTatabanya
ส. 17 ต.ค.18:00
Szegedi VSEHodmezovasarhelyi
ส. 17 ต.ค.18:00
Tiszafured VSEMateszalkai MTK
ส. 17 ต.ค.18:00
VeszpremKiraly SZE
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| 18Bet | Initial | 1.40 | 4.40 | 5.50 | 1.78 | 3/3.5 | 1.78 | 1.76 | 1/1.5 | 1.80 | |
| Live | 1.38 | 4.60 | 5.75 | 1.78 | 3/3.5 | 1.78 | 1.77 | 1/1.5 | 1.79 | ||
| 1xBet | Initial | 1.38 | 4.80 | 6.08 | 2.05 | 3.5 | 1.68 | 2.00 | 1.5 | 1.72 | |
| Live | 1.31 | 4.80 | 7.27 | 2.01 | 3.5 | 1.69 | 1.90 | 1.5 | 1.76 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Standings
| Varfurdo Gyulai Termal FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| Monori SE | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| Varfurdo Gyulai Termal FC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 0 (0%) Lose 3 (100%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (3 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (3 games) 0% Over 67% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D3E | 10-05-2026 | Varfurdo Gyulai Termal FC | 1-2 (0-0) | Monori SE | 7-2 (4-1) | 2.25 | 3.60 | 2.55 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | D |
| HUN D3E | 26-10-2025 | Monori SE | 2-1 (2-0) | Varfurdo Gyulai Termal FC | 2-5 (1-1) | 2.40 | 3.50 | 2.50 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | D |
| HUN D3E | 16-03-2025 | Monori SE | 1-0 (0-0) | Varfurdo Gyulai Termal FC | 7-6 (2-3) | 2.20 | 3.25 | 3.00 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Varfurdo Gyulai Termal FC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 9 (90%) Draw 0 (0%) Lose 1 (10%) 3.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (7 games) 43% Home 0% Draw 57% Away Over/Under Odds (7 games) 71% Over 0% Draw 29% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D3E | 10-10-2026 | Varfurdo Gyulai Termal FC | 2-1 (0-0) | Ujpesti TE B | 1-11 (0-5) | 1.40 | 4.75 | 5.25 | W | 1.98 | 1.5 | 1.83 | L | U |
| HUN D3E | 03-10-2026 | Szolnoki MAV FC | 3-4 (1-2) | Varfurdo Gyulai Termal FC | - | W | ||||||||
| HUN D3E | 26-09-2026 | Varfurdo Gyulai Termal FC | 3-2 (1-2) | Kispest Honved II | 11-1 (3-1) | 1.14 | 7.50 | 12.00 | W | 1.98 | 2.5 | 1.83 | L | O |
| HUN D3E | 19-09-2026 | Szegedi VSE | 1-4 (0-2) | Varfurdo Gyulai Termal FC | - | W | ||||||||
| HUN Cup | 13-09-2026 | Varfurdo Gyulai Termal FC | 0-1 (0-0) | Szentlorinc SE | 8-4 (2-1) | 2.10 | 3.50 | 2.80 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| HUN D3E | 05-09-2026 | Varfurdo Gyulai Termal FC | 5-0 (2-0) | FC Dabas | 6-0 (4-0) | 1.25 | 5.50 | 7.50 | W | 1.83 | 1.5/2 | 1.98 | W | O |
| HUN D3E | 30-08-2026 | Szeged-Csanad Grosics II | 0-4 (0-2) | Varfurdo Gyulai Termal FC | 1-1 (1-0) | 4.50 | 4.20 | 1.53 | W | 1.98 | -1 | 1.83 | W | O |
| HUN D3E | 26-08-2026 | Varfurdo Gyulai Termal FC | 1-0 (1-0) | Vasas SC II | - | W | ||||||||
| HUN Cup | 21-08-2026 | Varfurdo Gyulai Termal FC | 5-1 (2-0) | BKV Elore | 3-0 (1-0) | 1.09 | 10.00 | 19.00 | W | 2.00 | 3 | 1.80 | W | O |
| HUN D3E | 12-08-2026 | BKV Elore | 2-4 (1-2) | Varfurdo Gyulai Termal FC | 1-10 (0-3) | 8.00 | 5.25 | 1.25 | W | 1.90 | -2/2.5 | 1.90 | L | O |
| HUN D3E | 08-08-2026 | Varfurdo Gyulai Termal FC | 7-0 (3-0) | Sandorfalvi | 4-0 (3-0) | 1.36 | 4.50 | 6.50 | W | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | W | O |
| HUN D3E | 25-07-2026 | Varfurdo Gyulai Termal FC | 3-0 (2-0) | Hodmezovasarhelyi | 6-2 (4-2) | 1.29 | 4.75 | 8.00 | W | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 10-07-2026 | Varfurdo Gyulai Termal FC | 0-1 (0-0) | Tiszafured VSE | - | L | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Varfurdo Gyulai Termal FC | 4-2 (0-0) | Debreceni VSC II | - | W | ||||||||
| INT CF | 01-07-2026 | Varfurdo Gyulai Termal FC | 1-1 (0-0) | KARCAG SE | - | D | ||||||||
| HUN D3E | 24-05-2026 | Varfurdo Gyulai Termal FC | 3-0 (1-0) | FC Dabas | 8-2 (6-2) | 1.36 | 4.50 | 6.25 | W | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | U |
| HUN D3E | 17-05-2026 | Csepel | 1-4 (1-2) | Varfurdo Gyulai Termal FC | 1-7 (0-3) | 3.25 | 3.50 | 1.91 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | O |
| HUN D3E | 10-05-2026 | Varfurdo Gyulai Termal FC | 1-2 (0-0) | Monori SE | 7-2 (4-1) | 2.25 | 3.60 | 2.55 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | D |
| HUN D3E | 26-04-2026 | Varfurdo Gyulai Termal FC | 2-0 (0-0) | III.Keruleti TVE | 3-4 (2-1) | 1.85 | 3.70 | 3.30 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| HUN D3E | 05-04-2026 | Bekescsabai Elore SE II | 0-5 (0-3) | Varfurdo Gyulai Termal FC | 0-3 (0-2) | 5.50 | 4.50 | 1.40 | W | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | W | O |
| No Data |
| Monori SE Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 5 (50%) Lose 2 (20%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (7 games) 43% Home 0% Draw 57% Away Over/Under Odds (7 games) 57% Over 0% Draw 43% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D3E | 10-10-2026 | Monori SE | 0-2 (0-0) | Bekescsaba | 7-3 (1-0) | 1.91 | 3.75 | 3.10 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| HUN D3E | 03-10-2026 | Ujpesti TE B | 2-2 (1-0) | Monori SE | 5-4 (1-3) | 2.05 | 3.70 | 2.80 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| HUN D3E | 26-09-2026 | Sandorfalvi | 1-1 (0-0) | Monori SE | - | D | ||||||||
| HUN D3E | 19-09-2026 | Szolnoki MAV FC | 4-4 (2-1) | Monori SE | - | D | ||||||||
| HUN Cup | 12-09-2026 | Monori SE | 1-1 (0-0) | Nagykanizsai TE 1866 | 5-4 (4-1) | 4.00 | 4.00 | 1.62 | D | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | U |
| HUN D3E | 05-09-2026 | Monori SE | 3-1 (0-1) | BKV Elore | 7-3 (4-2) | 1.14 | 7.50 | 12.00 | W | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | L | O |
| HUN D3E | 30-08-2026 | Kispest Honved II | 1-1 (1-0) | Monori SE | 6-3 (3-1) | 3.25 | 4.00 | 1.80 | D | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | U |
| HUN D3E | 26-08-2026 | Monori SE | 4-1 (1-0) | Hodmezovasarhelyi | 5-4 (2-4) | 1.80 | 3.70 | 3.40 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| HUN Cup | 21-08-2026 | Monori SE | 3-1 (2-0) | Bekescsaba | - | W | ||||||||
| HUN D3E | 12-08-2026 | Monori SE | 2-3 (1-2) | FC Dabas | 3-6 (2-3) | 1.53 | 4.00 | 5.00 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | O |
| HUN D3E | 08-08-2026 | Monori SE | 0-0 (0-0) | Csepel | 4-3 (1-1) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| HUN D3E | 26-07-2026 | ESMTK Budapest | 2-1 (1-1) | Monori SE | 4-2 (3-1) | 1.62 | 3.90 | 4.10 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | D |
| INT CF | 18-07-2026 | Monori SE | 1-1 (0-0) | Dorogi FC | - | D | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Monori SE | 0-6 (0-3) | Budapest Honved | 3-8 (1-4) | 5.50 | 4.20 | 1.44 | L | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 08-07-2026 | KARCAG SE | 1-0 (0-0) | Monori SE | - | L | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Tatabanya | 2-1 (0-0) | Monori SE | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 07-06-2026 | Monori SE | 1-3 (1-2) | Gyirmot SE | 5-5 (3-4) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | O |
| HUN D3E | 31-05-2026 | Gyirmot SE | 2-2 (1-0) | Monori SE | 7-3 (4-1) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| HUN D3E | 24-05-2026 | BKV Elore | 2-1 (0-0) | Monori SE | 8-6 (5-2) | 6.25 | 4.20 | 1.40 | L | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | L | O |
| HUN D3E | 17-05-2026 | Monori SE | 0-1 (0-0) | Kispest Honved II | 4-7 (0-4) | 1.22 | 5.50 | 9.00 | L | 1.95 | 2 | 1.85 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HUN Cup | 28-10 | Home | MTK Hungaria | 11 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.36 | 4.75 | 5.75 | 1.36 | 4.75 | 5.75 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 3 | Goal | 1 | 3.2 | Goal | 2.1 |
| 2 | Loss | 1.7 | 1.1 | Loss | 1.7 |
| 8 | Shot(OT) | 14 | 7 | Shot(OT) | 11.6 |
| 6 | Corner | 5.5 | 5.7 | Corner | 4.9 |
| 1.7 | Yellow Card | 2.5 | 1.6 | Yellow Card | 2.5 |
| 57% | Fouls | 44% | 54.3% | Fouls | 50.3% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Varfurdo Gyulai Termal FC ( 34 Matches) | Monori SE ( 47 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 8 | 9 | 11 | 6 |
| HT-D / FT-W | 5 | 1 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 1 | 3 | 4 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 1 | 6 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 2 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-L | 1 | 1 | 2 | 1 |