ทีเด็ดบอล Ivancsa vs MTK Hungaria FC II
‹ คู่ก่อนหน้าVarfurdo Gyulai Termal FC vs Monori SE · ส. 17 ต.ค. 18:00 น. คู่ที่ 123 / 246เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Kaposvar vs Sarbogard · ส. 17 ต.ค. 18:00 น.
Hungary NB III
🕒 17-10-2026 18:00 น.
Ivancsaเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ11.4👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว58%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2คู่ที่ 123 / 24618:00 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 62% ★สมดุลVSIvancsaMTK Hungaria FC IIใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ50% @2.3850% @2.38MTK Hungaria FC IIทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ16.2✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8✓ เหนือกว่า
Ivancsaเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ11.4
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว58%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2
คู่ที่ 123 / 24618:00 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ
🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 62% ★สมดุลVS
IvancsaMTK Hungaria FC II
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
50% @2.3850% @2.38
MTK Hungaria FC IIทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ16.2✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8✓ เหนือกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Ivancsa vs MTK Hungaria FC II
📈ตลาดให้เต็งสูสีโอกาสชนะ 38%
🛡️พิศดารติด 7 แผน1 · 2 · 7 · 10 · 17a · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Ivancsa · บิลหลัก 1X2 @2.38
ความเสี่ยงของบิล62%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Ivancsa ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.38 · ควรเป็น @2.38 (+0%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Ivancsa 0 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Ivancsa · คาดสกอร์ 2.0 - 2.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Ivancsa ชนะ 1 ลูก18%
Ivancsa ชนะ 2 ลูก11%
Ivancsa ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ23%
MTK Hungaria FC II ชนะ 1 ลูก16%
MTK Hungaria FC II ชนะ 2 ลูกขึ้นไป24%
สรุป
Ivancsa ชนะ38%
Ivancsa ไม่แพ้61%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป20%
Ivancsa คลีนชีท10%
MTK Hungaria FC II ยิงไม่ได้14%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Ivancsa ไม่แพ้61%
MTK Hungaria FC II ไม่แพ้62%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)93%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)81%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)63%
ยิงได้ทั้งคู่78%
ต่ำ 2.519%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-27%2-27%1-16%2-16%1-36%2-36%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Ivancsa)
- โอกาส Ivancsa ชนะ 38% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 61%
- Ivancsa ยิงเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- MTK Hungaria FC II เสียเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- MTK Hungaria FC II ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด MTK Hungaria FC II เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส MTK Hungaria FC II ชนะ 39%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Ivancsa
พ2-3พ0-4ช3-2ช4-1ช4-1พ0-1
MTK Hungaria FC II
พ0-1ช4-2ช4-2พ0-3พ0-2ช3-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Ivancsaยิง 1.9 · เสีย 2.2 ต่อนัด
MTK Hungaria FC IIยิง 2.7 · เสีย 1.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Ivancsa
4.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 23
MTK Hungaria FC II
4.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 29
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Ivancsa
80%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 1
MTK Hungaria FC II
83%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 1
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Ivancsa
60%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 2
MTK Hungaria FC II
63%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
5 นัดที่เจอกัน
Ivancsa ชนะ 2เสมอ 0MTK Hungaria FC II ชนะ 3
- 26-10-2025MTK Hungaria FC II2 - 1Ivancsa
- 22-09-2024MTK Hungaria FC II2 - 1Ivancsa
- 31-03-2024MTK Hungaria FC II0 - 3Ivancsa
- 09-10-2022MTK Hungaria FC II1 - 0Ivancsa
- 03-10-2021MTK Hungaria FC II1 - 3Ivancsa
คู่อื่นใน NB III 14 คู่ที่ยังไม่เตะ
ส. 17 ต.ค.17:00
Vasas SC IIBekescsaba
ส. 17 ต.ค.18:00
Dunaharaszti MTKBudaorsi SC
ส. 17 ต.ค.18:00
Erdi VSEPEAC FC
ส. 17 ต.ค.18:00
TiszaujvarosDiosgyori VTK II
ส. 17 ต.ค.18:00
Ferencvarosi TC BDafuji cloth MTE
ส. 17 ต.ค.18:00
Varfurdo Gyulai Termal FCMonori SE
ส. 17 ต.ค.18:00
KaposvarSarbogard
ส. 17 ต.ค.18:00
Komarom VSESarisapi Banyasz SE
ส. 17 ต.ค.18:00
Majosi SEBodajk FC Siofok
ส. 17 ต.ค.18:00
MTE MosonmagyarovarGyori ETO FC II
ส. 17 ต.ค.18:00
Papai PerutzTatabanya
ส. 17 ต.ค.18:00
Szegedi VSEHodmezovasarhelyi
ส. 17 ต.ค.18:00
Tiszafured VSEMateszalkai MTK
ส. 17 ต.ค.18:00
VeszpremKiraly SZE
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| 18Bet | Initial | 2.45 | 3.70 | 2.25 | 1.74 | 3 | 1.83 | 1.84 | 0 | 1.72 | |
| Live | 2.40 | 3.70 | 2.30 | 1.74 | 3 | 1.83 | 1.84 | 0 | 1.72 | ||
| 1xBet | Initial | 2.37 | 3.90 | 2.38 | 2.15 | 3.5 | 1.62 | 1.85 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.35 | 3.68 | 2.35 | 2.15 | 3.5 | 1.60 | 1.83 | 0 | 1.83 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Standings
| Ivancsa | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| MTK Hungaria FC II | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| Ivancsa Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 | ||||||||||||||
| Win 2 (40%) Draw 0 (0%) Lose 3 (60%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (5 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (5 games) 20% Over 20% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D3E | 26-10-2025 | MTK Hungaria FC II | 2-1 (0-0) | Ivancsa | 4-6 (4-1) | 1.67 | 4.20 | 3.60 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | U |
| HUN D3E | 22-09-2024 | MTK Hungaria FC II | 2-1 (1-0) | Ivancsa | 6-8 (5-3) | 4.50 | 4.50 | 1.50 | L | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | L | U |
| HUN D3E | 31-03-2024 | MTK Hungaria FC II | 0-3 (0-1) | Ivancsa | 5-4 (1-4) | 4.75 | 4.00 | 1.53 | W | 1.90 | -1 | 1.90 | W | D |
| HUN D3E | 09-10-2022 | MTK Hungaria FC II | 1-0 (0-0) | Ivancsa | 6-7 (3-3) | 5.25 | 4.20 | 1.44 | L | 1.93 | -1/1.5 | 1.88 | L | U |
| HUN D3E | 03-10-2021 | MTK Hungaria FC II | 1-3 (1-1) | Ivancsa | 3-6 (1-3) | 1.67 | 4.00 | 3.75 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Ivancsa Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 0 (0%) Lose 5 (50%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 2.2 goals Asian Handicap Odds (5 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (5 games) 80% Over 0% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D3E | 10-10-2026 | Kaposvar | 1-0 (0-0) | Ivancsa | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 03-10-2026 | Ivancsa | 4-1 (2-0) | Sarbogard | 8-0 (3-0) | 1.53 | 4.33 | 4.33 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| HUN D3E | 26-09-2026 | Ivancsa | 4-1 (0-0) | Erdi VSE | - | W | ||||||||
| HUN D3E | 19-09-2026 | Ferencvarosi TC B | 2-3 (1-0) | Ivancsa | - | W | ||||||||
| HUN Cup | 12-09-2026 | Ivancsa | 0-4 (0-2) | Szeged Csanad | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 05-09-2026 | Ivancsa | 2-3 (1-3) | Majosi SE | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 30-08-2026 | Pecsi MFC | 7-0 (4-0) | Ivancsa | 4-6 (2-1) | 1.53 | 4.20 | 4.50 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | O |
| HUN Cup | 21-08-2026 | Erdi VSE | 0-3 (0-2) | Ivancsa | 7-5 (5-3) | 2.05 | 3.60 | 2.90 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| HUN D3E | 15-08-2026 | Paksi B | 0-2 (0-1) | Ivancsa | 4-1 (1-1) | 3.20 | 3.60 | 1.90 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| HUN D3E | 12-08-2026 | Budaorsi SC | 3-1 (2-0) | Ivancsa | 1-8 (1-5) | 2.63 | 3.60 | 2.15 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| HUN Cup | 01-08-2026 | Ivancsa | 2-0 (1-0) | Dafuji cloth MTE | - | W | ||||||||
| HUN D3E | 25-07-2026 | Ivancsa | 4-0 (2-0) | Szekszard UFC | 11-2 (7-1) | 1.57 | 4.00 | 4.33 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Ivancsa | 0-0 (0-0) | BKV Elore | - | D | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Ivancsa | 4-1 (0-0) | Vasas SC II | - | W | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Ujpesti TE B | 2-0 (0-0) | Ivancsa | - | L | ||||||||
| INT CF | 27-06-2026 | Ivancsa | 2-1 (0-0) | FC Dabas | - | W | ||||||||
| HUN D3E | 24-05-2026 | Balatonlelle SE | 1-3 (0-3) | Ivancsa | 2-3 (2-1) | 3.20 | 3.60 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| HUN D3E | 03-05-2026 | PEAC FC | 1-1 (0-0) | Ivancsa | 5-8 (3-5) | 3.60 | 3.70 | 1.75 | D | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | U |
| HUN D3E | 19-04-2026 | Erdi VSE | 2-1 (0-0) | Ivancsa | 5-9 (4-2) | 2.00 | 3.70 | 2.90 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| HUN D3E | 05-04-2026 | Penzugyor SE | 2-2 (1-1) | Ivancsa | 6-7 (4-7) | 3.70 | 3.80 | 1.73 | D | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | O |
| No Data |
| MTK Hungaria FC II Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 2.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (8 games) 63% Home 0% Draw 38% Away Over/Under Odds (8 games) 63% Over 25% Draw 13% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D3E | 11-10-2026 | MTK Hungaria FC II | 3-1 (2-0) | Erdi VSE | 3-5 (2-1) | 1.57 | 4.50 | 3.90 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| HUN D3E | 03-10-2026 | Ferencvarosi TC B | 2-0 (0-0) | MTK Hungaria FC II | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 19-09-2026 | Pecsi MFC | 3-0 (0-0) | MTK Hungaria FC II | 6-1 (2-1) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | D |
| HUN D3E | 06-09-2026 | MTK Hungaria FC II | 4-2 (1-2) | Dunaharaszti MTK | 4-1 (2-1) | 1.44 | 4.20 | 5.50 | W | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | W | O |
| HUN D3E | 29-08-2026 | Paksi B | 2-4 (1-2) | MTK Hungaria FC II | 5-3 (3-1) | 3.90 | 4.10 | 1.62 | W | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | O |
| HUN D3E | 15-08-2026 | Budaorsi SC | 1-0 (1-0) | MTK Hungaria FC II | 3-4 (2-1) | 3.70 | 3.90 | 1.67 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | U |
| HUN D3E | 12-08-2026 | Bodajk FC Siofok | 2-1 (0-1) | MTK Hungaria FC II | 4-3 (1-0) | 3.80 | 3.90 | 1.67 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | D |
| HUN D3E | 09-08-2026 | MTK Hungaria FC II | 8-0 (2-0) | Szekszard UFC | 6-6 (4-2) | 1.17 | 7.00 | 11.00 | W | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | W | O |
| HUN D3E | 26-07-2026 | MTK Hungaria FC II | 4-2 (3-1) | Dafuji cloth MTE | 1-6 (1-1) | 2.10 | 3.75 | 2.70 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | MTK Hungaria FC II | 3-3 (0-0) | LASK (Youth) | - | D | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | MTK Hungaria FC II | 4-0 (0-0) | Dunaharaszti MTK | - | W | ||||||||
| HUN D3E | 17-05-2026 | MTK Hungaria FC II | 2-0 (0-0) | Dunaujvaros Palhalma Agrospecial | 8-4 (5-3) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| HUN D3E | 03-05-2026 | MTK Hungaria FC II | 1-1 (1-1) | Pecsi MFC | 2-9 (1-3) | 3.20 | 3.60 | 1.91 | D | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| HUN D3E | 26-04-2026 | PEAC FC | 1-3 (1-1) | MTK Hungaria FC II | 3-3 (1-2) | 3.40 | 3.70 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | O |
| HUN D3E | 19-04-2026 | MTK Hungaria FC II | 4-0 (1-0) | Szekszard UFC | 7-0 (4-0) | 1.36 | 4.50 | 6.00 | W | 1.98 | 1.5 | 1.83 | W | O |
| HUN D3E | 05-04-2026 | MTK Hungaria FC II | 1-0 (0-0) | Majosi SE | 3-4 (2-4) | 2.45 | 3.70 | 2.30 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | U |
| HUN D3E | 29-03-2026 | Erdi VSE | 1-0 (1-0) | MTK Hungaria FC II | 4-3 (4-0) | 2.40 | 3.75 | 2.30 | L | 1.93 | 0 | 1.88 | L | U |
| HUN D3E | 22-03-2026 | MTK Hungaria FC II | 1-0 (0-0) | Kaposvar | 5-5 (2-1) | 2.75 | 3.60 | 2.10 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | U |
| HUN D3E | 14-03-2026 | Paksi B | 2-1 (0-0) | MTK Hungaria FC II | 11-4 (4-1) | 4.50 | 4.20 | 1.53 | L | 1.83 | -1 | 1.98 | L | D |
| HUN D3E | 08-03-2026 | MTK Hungaria FC II | 0-1 (0-0) | Bodajk FC Siofok | 4-1 (2-0) | 1.36 | 4.50 | 6.25 | L | 1.98 | 1.5 | 1.83 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Ivancsa | No Data | MTK Hungaria FC II | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.38 | 3.70 | 2.38 | 2.38 | 3.70 | 2.38 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.7 | Goal | 1 | 1.9 | Goal | 2.7 |
| 1 | Loss | 2 | 2.2 | Loss | 1.8 |
| 2 | Shot(OT) | 12.5 | 6.4 | Shot(OT) | 9.2 |
| 8 | Corner | 2 | 5.6 | Corner | 3.1 |
| 1 | Yellow Card | 2.5 | 2 | Yellow Card | 1.4 |
| 0 | Fouls | 0 | 15 | Fouls | 0 |
| 61% | Possession | 49.5% | 58% | Possession | 52.6% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Ivancsa ( 23 Matches) | MTK Hungaria FC II ( 38 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 4 | 11 | 4 |
| HT-D / FT-W | 1 | 2 | 7 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 2 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 0 | 2 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 0 | 3 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-L | 1 | 4 | 2 | 3 |