ทีเด็ดบอล AD Alcorcon vs SD Huesca
‹ คู่ก่อนหน้าStandard Liege vs FCV Dender EH · ส. 17 ต.ค. 02:00 น. คู่ที่ 145 / 146เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Breidablik vs Vikingur Reykjavik · ส. 17 ต.ค. 02:15 น.
Spain Primera Division RFEF
🕒 17-10-2026 02:15 น.
AD Alcorconเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 145 / 14602:15 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3⚖️ เสี่ยง 49% ★★สมดุลVSAD AlcorconSD Huescaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ70% @1.7330% @4.03สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.89 · ต่ำ 1.87แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.75 · เยือน 2.00SD Huescaทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2🏠เต็งเจ้าบ้านAD Alcorconต่อ 0.5 @1.75แนวรับ🛡️4.8 vs 7.2AD Alcorconการ์ดยิงดุ🔥9.6AD Alcorconการ์ดรับหลวม🕳️7.2SD Huescaการ์ด 3 ใบ✈️เต็งทีมเยือนSD Huescaรอง 0.5 @2.00พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันการ์ดยิงดุ🔥9.0SD Huescaการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6SD Huescaการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.89แนวรุก🔥9.6 · 9.0รุกดีทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.6เส้น 2/2.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.6·1.5ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.87ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
AD Alcorconเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 145 / 14602:15 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3⚖️ เสี่ยง 49% ★★สมดุลVS
AD AlcorconSD Huesca
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
70% @1.7330% @4.03
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.89 · ต่ำ 1.87แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.75 · เยือน 2.00
SD Huescaทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ9.0
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2
🏠เต็งเจ้าบ้านAD Alcorcon
ต่อ 0.5 @1.75
แนวรับ🛡️4.8 vs 7.2AD Alcorcon
การ์ดยิงดุ🔥9.6AD Alcorcon
การ์ดรับหลวม🕳️7.2SD Huesca
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนSD Huesca
รอง 0.5 @2.00
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันการ์ดยิงดุ🔥9.0SD Huesca
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6SD Huesca
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.89
แนวรุก🔥9.6 · 9.0รุกดีทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.6เส้น 2/2.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.6·1.5ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.87
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์AD Alcorcon vs SD Huesca
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.89การ์ด 4 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งAD Alcorconโอกาสชนะ 51%
🛡️พิศดารติด 1 แผน3
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: AD Alcorcon · บิลหลัก 1X2 @1.73
ความเสี่ยงของบิล49%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา AD Alcorcon ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.73 · ควรเป็น @1.73 (-0%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง AD Alcorcon 29 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป AD Alcorcon ต่อ 0.5
ได้ 51%เสีย 49%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 26%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง AD Alcorcon · คาดสกอร์ 1.5 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
AD Alcorcon ชนะ 1 ลูก25%
AD Alcorcon ชนะ 2 ลูก15%
AD Alcorcon ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ27%
SD Huesca ชนะ 1 ลูก14%
SD Huesca ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
AD Alcorcon ชนะ51%
AD Alcorcon ไม่แพ้78%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป26%
AD Alcorcon คลีนชีท34%
SD Huesca ยิงไม่ได้22%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
AD Alcorcon ไม่แพ้78%
SD Huesca ไม่แพ้49%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)73%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)48%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)26%
ยิงได้ทั้งคู่52%
ต่ำ 2.552%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-011%2-19%2-08%0-18%0-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง AD Alcorcon)
- โอกาส AD Alcorcon ชนะ 51% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 78%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- เจอกันล่าสุด SD Huesca เคยชนะ 4 นัด
- โอกาส SD Huesca ชนะ 22%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
AD Alcorcon
ส0-0ส1-1ช3-0ช2-1ช5-0พ0-1
SD Huesca
ส2-2พ0-3ส0-0ส1-1ช3-1ส2-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
AD Alcorconยิง 1.6 · เสีย 0.8 ต่อนัด
SD Huescaยิง 1.5 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
AD Alcorcon
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 9
SD Huesca
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
AD Alcorcon
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
SD Huesca
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
AD Alcorcon
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 2เสียราคา 3
SD Huesca
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
AD Alcorcon ชนะ 1เสมอ 3SD Huesca ชนะ 4
- 03-02-2024SD Huesca1 - 0AD Alcorcon
- 24-09-2023AD Alcorcon0 - 2SD Huesca
- 14-03-2022AD Alcorcon1 - 0SD Huesca
- 20-12-2021SD Huesca0 - 0AD Alcorcon
- 09-07-2020SD Huesca2 - 1AD Alcorcon
- 30-11-2019AD Alcorcon0 - 2SD Huesca
- 13-05-2018SD Huesca1 - 1AD Alcorcon
- 10-12-2017AD Alcorcon1 - 1SD Huesca
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน AD Alcorcon@1.79 → @1.73▼ 3.6%
เสมอ@3.25 → @3.280.8%
ทีมเยือน SD Huesca@3.78 → @4.03▲ 6.6%
คู่อื่นใน Primera Division RFEF 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.75 | 3.20 | 3.75 | 1.85 | 2/2.5 | 1.85 | 1.75 | 0.5 | 1.95 | |
| Live | 1.70 | 3.25 | 3.95 | 1.85 | 2/2.5 | 1.85 | 1.70 | 0.5 | 2.00 | ||
| Bet365 | Initial | 1.83 | 3.30 | 3.80 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.90 | 0.5 | 1.90 | |
| Live | 1.75 | 3.30 | 4.10 | 1.93 | 2/2.5 | 1.88 | 1.80 | 0.5 | 2.00 | ||
| Easybet | Initial | 1.89 | 3.30 | 3.70 | 1.81 | 2/2.5 | 1.96 | 1.88 | 0.5 | 1.88 | |
| Live | 1.78 | 3.20 | 4.10 | 1.93 | 2/2.5 | 1.84 | 1.82 | 0.5 | 1.94 | ||
| Vcbet | Initial | 1.80 | 3.40 | 4.60 | 1.90 | 2/2.5 | 1.89 | 1.76 | 0.5 | 2.01 | |
| Live | 1.85 | 3.30 | 4.33 | 1.93 | 2/2.5 | 1.86 | 1.84 | 0.5 | 1.92 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.95 | 3.10 | 3.55 | 1.88 | 2/2.5 | 1.88 | 1.98 | 0.5/1 | 1.78 | |
| Live | 1.83 | 3.20 | 3.85 | 1.92 | 2/2.5 | 1.84 | 1.83 | 0.5 | 1.93 | ||
| 12BET | Initial | 1.95 | 3.10 | 3.55 | 1.88 | 2/2.5 | 1.88 | 1.98 | 0.5/1 | 1.78 | |
| Live | 1.83 | 3.20 | 3.85 | 1.92 | 2/2.5 | 1.84 | 1.83 | 0.5 | 1.93 | ||
| wewbet | Initial | 1.82 | 3.28 | 4.09 | 1.84 | 2/2.5 | 1.92 | 1.82 | 0.5 | 1.96 | |
| Live | 1.79 | 3.27 | 4.29 | 1.90 | 2/2.5 | 1.86 | 1.79 | 0.5 | 1.99 | ||
| 18Bet | Initial | 1.81 | 3.20 | 3.70 | 1.68 | 2/2.5 | 1.86 | 1.76 | 0.5 | 1.76 | |
| Live | 1.78 | 3.20 | 4.10 | 1.83 | 2/2.5 | 1.73 | 1.74 | 0.5 | 1.82 | ||
| pinnacle | Initial | 1.60 | 3.52 | 4.89 | 1.83 | 2/2.5 | 1.92 | 1.79 | 0.5/1 | 1.95 | |
| Live | 1.85 | 3.21 | 4.18 | 1.95 | 2/2.5 | 1.84 | 1.85 | 0.5 | 1.93 | ||
| Interwetten | Initial | 1.90 | 3.35 | 3.90 | 1.95 | 2.5 | 1.70 | 1.85 | 0.5 | 1.80 | |
| Live | 1.83 | 3.25 | 4.10 | 2.10 | 2.5 | 1.60 | 1.80 | 0.5 | 1.85 | ||
| 1xBet | Initial | 1.90 | 3.40 | 3.74 | 1.80 | 2/2.5 | 1.91 | 2.15 | 0.5/1 | 1.62 | |
| Live | 1.75 | 3.24 | 4.44 | 1.85 | 2/2.5 | 1.81 | 1.51 | 0/0.5 | 2.30 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 0.5 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D3-5] AD Alcorcon | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 3 | 3 | 1 | 13 | 5 | 12 | 5 | 42.9% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 8 | 0 | 7 | 4 | 66.7% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 5 | 5 | 5 | 7 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 11 | 3 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 3 | 1 | 3 | 9 | 4 | 10 | 6 | 42.9% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 7 | 0 | 7 | 5 | 66.7% |
| Away Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 2 | 4 | 3 | 14 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 3 | 10 | 50.0% |
| [SPA D3-9] SD Huesca | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 2 | 4 | 1 | 9 | 9 | 10 | 9 | 28.6% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 4 | 4 | 7 | 7 | 50.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 3 | 0 | 5 | 5 | 3 | 9 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 8 | 9 | 7 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 1 | 4 | 2 | 5 | 6 | 7 | 14 | 14.3% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 2 | 5 | 12 | 25.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 3 | 4 | 2 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 6 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| AD Alcorcon Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 0.5 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 10% Over 20% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D2 | 03-02-2024 | SD Huesca | 1-0 (0-0) | AD Alcorcon | 4-5 (3-2) | 1.83 | 3.00 | 5.25 | L | 1.88 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| SPA D2 | 24-09-2023 | AD Alcorcon | 0-2 (0-2) | SD Huesca | 4-2 (1-1) | 2.40 | 3.00 | 3.20 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.83 | L | D |
| SPA D2 | 14-03-2022 | AD Alcorcon | 1-0 (0-0) | SD Huesca | 7-6 (5-3) | 3.10 | 3.10 | 2.38 | W | 2.20 | 0 | 1.70 | W | U |
| SPA D2 | 20-12-2021 | SD Huesca | 0-0 (0-0) | AD Alcorcon | 7-3 (3-2) | 1.73 | 3.60 | 4.75 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| SPA D2 | 09-07-2020 | SD Huesca | 2-1 (2-1) | AD Alcorcon | 5-2 (2-2) | 1.95 | 3.30 | 4.00 | L | 1.95 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| SPA D2 | 30-11-2019 | AD Alcorcon | 0-2 (0-0) | SD Huesca | 1-7 (0-4) | 2.80 | 3.00 | 2.45 | L | 2.05 | 0 | 1.80 | L | D |
| SPA D2 | 13-05-2018 | SD Huesca | 1-1 (0-1) | AD Alcorcon | 7-3 (1-3) | 1.66 | 3.40 | 5.75 | D | 1.92 | 0.5/1 | 1.92 | W | U |
| SPA D2 | 10-12-2017 | AD Alcorcon | 1-1 (1-1) | SD Huesca | 7-4 (4-1) | 2.80 | 3.10 | 2.60 | D | 2.00 | 0 | 1.85 | D | U |
| SPA D2 | 22-01-2017 | SD Huesca | 0-1 (0-0) | AD Alcorcon | 4-4 (2-1) | 2.15 | 3.00 | 3.80 | W | 2.15 | 0.5 | 1.72 | W | U |
| SPA D2 | 21-08-2016 | AD Alcorcon | 0-0 (0-0) | SD Huesca | 1-5 (0-2) | 2.10 | 3.25 | 3.60 | D | 2.10 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| SPA D2 | 13-03-2016 | SD Huesca | 1-0 (1-0) | AD Alcorcon | 6-5 (5-0) | 2.50 | 3.30 | 2.75 | L | 1.85 | 0 | 2.00 | L | U |
| SPA D2 | 11-10-2015 | AD Alcorcon | 0-1 (0-0) | SD Huesca | 4-7 | 1.85 | 3.20 | 4.75 | L | 2.20 | 0.5/1 | 1.70 | L | U |
| SPA D2 | 03-03-2013 | SD Huesca | 0-1 (0-0) | AD Alcorcon | - | 2.50 | 3.10 | 2.90 | W | 1.88 | 0 | 1.98 | W | U |
| SPA D2 | 29-09-2012 | AD Alcorcon | 1-0 (0-0) | SD Huesca | - | 1.90 | 3.25 | 4.33 | W | 1.90 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| SPA D2 | 12-02-2012 | AD Alcorcon | 2-0 (0-0) | SD Huesca | - | 1.72 | 3.50 | 5.00 | W | 1.75 | 0.5 | 2.13 | W | U |
| SPA D2 | 03-09-2011 | SD Huesca | 0-3 (0-0) | AD Alcorcon | - | 2.10 | 3.10 | 3.40 | W | 1.85 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| SPA D2 | 30-04-2011 | AD Alcorcon | 0-1 (0-0) | SD Huesca | - | 1.80 | 3.25 | 4.20 | L | 1.95 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| SPA D2 | 05-12-2010 | SD Huesca | 3-1 (3-1) | AD Alcorcon | - | 2.20 | 3.00 | 3.20 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.93 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| AD Alcorcon Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 22% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 11% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D3 | 10-10-2026 | Teruel | 1-0 (1-0) | AD Alcorcon | 3-9 (1-3) | 3.75 | 3.20 | 1.85 | L | 1.88 | -0.5 | 1.93 | L | U |
| SPA D3 | 03-10-2026 | AD Alcorcon | 5-0 (4-0) | Juventud Torremolinos CF | 5-0 (5-0) | 1.36 | 4.10 | 7.00 | W | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | W | O |
| SPA D3 | 28-09-2026 | Real Madrid Castilla | 1-2 (1-2) | AD Alcorcon | 8-3 (3-3) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| SPA D3 | 20-09-2026 | AD Alcorcon | 3-0 (3-0) | Gimnastic Tarragona | 7-2 (4-1) | 2.05 | 3.10 | 3.25 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| SPA D3 | 12-09-2026 | Antequera CF | 1-1 (1-0) | AD Alcorcon | 2-3 | 2.50 | 3.00 | 2.63 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| SPA D3 | 06-09-2026 | AD Alcorcon | 0-0 (0-0) | CE Europa | 7-4 (3-3) | 1.57 | 3.40 | 5.25 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| SPA D3 | 31-08-2026 | Aguilas CF | 2-2 (1-0) | AD Alcorcon | 6-3 (1-1) | 2.40 | 3.00 | 2.75 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | O |
| INT CF | 22-08-2026 | UB Conquense | 0-2 (0-0) | AD Alcorcon | 2-6 (2-3) | 2.70 | 3.10 | 2.38 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | D |
| INT CF | 19-08-2026 | Unionistas de Salamanca | 1-0 (0-0) | AD Alcorcon | 4-4 (2-2) | L | ||||||||
| INT CF | 15-08-2026 | Merida AD | 2-1 (2-0) | AD Alcorcon | 0-5 (0-4) | 2.35 | 3.20 | 2.70 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| INT CF | 12-08-2026 | AD Alcorcon | 1-1 (0-0) | CF Rayo Majadahonda | 1-0 | 1.91 | 2.90 | 4.00 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 08-08-2026 | AD Alcorcon | 1-1 (1-0) | CD Artistico Navalcarnero | 2-1 (0-1) | 1.44 | 4.20 | 5.50 | D | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | AD Alcorcon | 2-0 (2-0) | Getafe B | 5-0 (3-0) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | U |
| SPA D3 | 23-05-2026 | Sevilla Atletico | 1-1 (0-0) | AD Alcorcon | 4-5 (2-0) | 6.00 | 3.60 | 1.50 | D | 1.85 | -1 | 1.95 | L | U |
| SPA D3 | 17-05-2026 | AD Alcorcon | 6-2 (3-0) | UD Marbella | 4-7 (2-3) | 1.38 | 4.10 | 7.00 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | W | O |
| SPA D3 | 09-05-2026 | FC Cartagena | 2-1 (2-1) | AD Alcorcon | 4-2 (3-1) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | O |
| SPA D3 | 01-05-2026 | AD Alcorcon | 0-1 (0-1) | CE Europa | 10-3 (2-1) | 1.85 | 3.25 | 3.75 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| SPA D3 | 25-04-2026 | Atletico Sanluqueno | 0-1 (0-1) | AD Alcorcon | 3-5 (1-1) | 4.20 | 3.25 | 1.75 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA D3 | 19-04-2026 | AD Alcorcon | 2-3 (1-1) | Villarreal B | 2-5 (1-3) | 1.73 | 3.00 | 5.00 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| SPA D3 | 11-04-2026 | SD Tarazona | 2-0 (1-0) | AD Alcorcon | 2-11 (0-3) | 2.50 | 2.88 | 2.75 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | D |
| No Data |
| SD Huesca Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 5 (50%) Lose 1 (10%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 11% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D3 | 10-10-2026 | Aguilas CF | 2-2 (1-1) | SD Huesca | 3-3 (3-2) | 3.30 | 3.00 | 2.10 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| SPA D3 | 04-10-2026 | SD Huesca | 3-1 (2-0) | CE Europa | 5-2 (4-1) | 1.50 | 3.60 | 5.75 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | O |
| SPA D3 | 28-09-2026 | Teruel | 1-1 (1-0) | SD Huesca | 1-3 (1-0) | 3.90 | 3.20 | 1.83 | D | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | U |
| SPA D3 | 20-09-2026 | SD Huesca | 0-0 (0-0) | Atletico de Madrid B | 5-5 (1-2) | 1.65 | 3.50 | 4.50 | D | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | U |
| SPA D3 | 13-09-2026 | SD Huesca | 0-3 (0-2) | Villarreal B | 6-2 (2-2) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| SPA D3 | 06-09-2026 | Real Jaen CF | 2-2 (2-2) | SD Huesca | 2-4 (2-1) | 3.10 | 3.00 | 2.20 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| SPA D3 | 30-08-2026 | SD Huesca | 1-0 (0-0) | Sant Andreu | 4-6 (3-1) | 1.62 | 3.40 | 5.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 22-08-2026 | SD Huesca | 1-0 (0-0) | Barbastro | - | W | ||||||||
| INT CF | 16-08-2026 | SD Huesca | 3-1 (2-0) | Teruel | 2-6 (1-3) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 14-08-2026 | Gimnastic Tarragona | 2-2 (0-1) | SD Huesca | 7-8 (3-5) | 2.55 | 3.40 | 2.35 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | O |
| INT CF | 07-08-2026 | SD Huesca | 4-0 (1-0) | Andorra FC | 6-1 (1-0) | 2.55 | 3.40 | 2.35 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 05-08-2026 | SD Huesca | 0-1 (0-1) | UD Logrones | 4-0 (1-0) | 1.70 | 4.00 | 3.50 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 02-08-2026 | Real Sociedad B | 0-2 (0-1) | SD Huesca | 6-4 (4-0) | 1.80 | 3.50 | 3.60 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 25-07-2026 | SD Huesca | 1-0 (1-0) | Petro Atletico de Luanda | 1-4 (1-2) | 1.85 | 3.75 | 3.25 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| SPA D2 | 01-06-2026 | Cordoba | 1-1 (0-0) | SD Huesca | 9-4 (5-1) | 1.49 | 4.00 | 5.50 | D | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | W | U |
| SPA D2 | 24-05-2026 | SD Huesca | 0-1 (0-0) | Castellon | 2-9 (1-6) | 4.50 | 3.75 | 1.62 | L | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | L | U |
| SPA D2 | 19-05-2026 | Leganes | 0-0 (0-0) | SD Huesca | 3-7 (1-5) | 1.80 | 3.40 | 4.33 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| SPA D2 | 12-05-2026 | SD Huesca | 1-2 (0-1) | Real Sociedad B | 9-7 (8-5) | 1.95 | 3.30 | 3.60 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | O |
| SPA D2 | 03-05-2026 | Racing Santander | 4-2 (0-1) | SD Huesca | 12-3 (6-1) | 1.46 | 4.20 | 6.00 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | O |
| SPA D2 | 26-04-2026 | SD Huesca | 1-0 (0-0) | Real Zaragoza | 1-5 (1-3) | 2.57 | 3.10 | 2.55 | W | 1.93 | 0 | 1.88 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D3 | 25-10 | Home | Ibiza Eivissa | 9 Days |
| SPA D3 | 01-11 | Away | Atletico de Madrid B | 16 Days |
| SPA D3 | 08-11 | Home | Real Jaen CF | 23 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D3 | 25-10 | Home | Antequera CF | 9 Days |
| SPA D3 | 01-11 | Home | Gimnastic Tarragona | 16 Days |
| SPA D3 | 08-11 | Away | Real Zaragoza | 23 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.30 | 2.02 | 4.50 | 2.25 | 2.03 | 4.65 | 2.05 | 1 | 1.65 | 2.00 | 1 | 1.70 | 1.90 | 0/0.5 | 1.80 | 1.84 | 0/0.5 | 1.86 | |
| Initial | 1.75 | 3.20 | 3.75 | 1.70 | 3.25 | 3.95 | 1.85 | 2/2.5 | 1.85 | 1.85 | 2/2.5 | 1.85 | 1.75 | 0.5 | 1.95 | 1.70 | 0.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.50 | 2.10 | 4.33 | 2.40 | 2.05 | 4.75 | 2.00 | 1 | 1.80 | 2.08 | 1 | 1.73 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | |
| Live | 1.83 | 3.30 | 3.80 | 1.75 | 3.30 | 4.10 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.93 | 2/2.5 | 1.88 | 1.90 | 0.5 | 1.90 | 1.80 | 0.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 2 | 1.6 | Goal | 1.5 |
| 0.7 | Loss | 1.3 | 0.8 | Loss | 1.2 |
| 8 | Shot(OT) | 9.7 | 7.3 | Shot(OT) | 9.7 |
| 5.7 | Corner | 3.7 | 5.2 | Corner | 4.4 |
| 2.7 | Yellow Card | 2 | 1.9 | Yellow Card | 1.8 |
| 13.7 | Fouls | 15.7 | 13.6 | Fouls | 14.3 |
| 56% | Possession | 50% | 53.4% | Possession | 53.7% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| AD Alcorcon ( 45 Matches) | SD Huesca ( 7 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 4 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-W | 2 | 1 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 3 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 5 | 5 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-D | 1 | 3 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 2 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 3 | 5 | 1 | 0 |