ทีเด็ดบอล Standard Liege vs FCV Dender EH
‹ คู่ก่อนหน้าGD Chaves vs Marialvas · ส. 17 ต.ค. 02:00 น. คู่ที่ 144 / 146เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›AD Alcorcon vs SD Huesca · ส. 17 ต.ค. 02:15 น.
Belgian Cup
🕒 17-10-2026 02:00 น.
Standard Liegeเจ้าบ้าน · อันดับ #9 · 11 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8คู่ที่ 144 / 14602:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 52% ★แพงเกินจริงVSStandard LiegeFCV Dender EHใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ71% @1.6329% @4.06สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.84 · ต่ำ 1.92แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.84 · เยือน 1.94FCV Dender EHทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี47%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านStandard Liegeต่อ 0.5/1 @1.84กองกลาง🎯52% vs 47%Standard Liegeการ์ดยิงดุ🔥7.8Standard Liegeการ์ดรับหลวม🕳️6.0FCV Dender EHการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนFCV Dender EHรอง 0.5/1 @1.94พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.2 vs 7.8FCV Dender EHแนวรับ🛡️6.0 vs 10.8FCV Dender EHการ์ดรับหลวม🕳️10.8Standard Liegeการ์ดยิงดุ🔥10.2FCV Dender EHการ์ดฟอร์มดี📋ช6 ส0 พ0FCV Dender EHการ์ดได้ราคา💰6/10FCV Dender EHการ์ด 7 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.84พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.8 · 10.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.8 · 6.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 2.5การ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.92ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Standard Liegeเจ้าบ้าน · อันดับ #9 · 11 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
คู่ที่ 144 / 14602:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 52% ★แพงเกินจริงVS
Standard LiegeFCV Dender EH
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
71% @1.6329% @4.06
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.84 · ต่ำ 1.92แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.84 · เยือน 1.94
FCV Dender EHทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี47%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านStandard Liege
ต่อ 0.5/1 @1.84
กองกลาง🎯52% vs 47%Standard Liege
การ์ดยิงดุ🔥7.8Standard Liege
การ์ดรับหลวม🕳️6.0FCV Dender EH
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนFCV Dender EH
รอง 0.5/1 @1.94
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.2 vs 7.8FCV Dender EH
แนวรับ🛡️6.0 vs 10.8FCV Dender EH
การ์ดรับหลวม🕳️10.8Standard Liege
การ์ดยิงดุ🔥10.2FCV Dender EH
การ์ดฟอร์มดี📋ช6 ส0 พ0FCV Dender EH
การ์ดได้ราคา💰6/10FCV Dender EH
การ์ด 7 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.84
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.8 · 10.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.8 · 6.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 2.5
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.92
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Standard Liege = วงกลม · FCV Dender EH = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Standard Liegeประมาณการจากมูลค่านักเตะFCV Dender EHไม่มีข้อมูลตัวจริง
1Matthieu Luka Epolo7.0
18Henry Lawrence6.7
25Ibe Hautekiet6.7
13Marlon Fossey6.6
20Ibrahim Karamoko6.5
80Ryan Fosso6.3
84Rayan Touzghar6.3
94Casper Nielsen6.2
77Bruny Nsimba6.4
11Adnane Abid6.4
9Andi Zeqiri6.3📜 บทสรุปคัมภีร์Standard Liege vs FCV Dender EH
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนFCV Dender EH รอง 0.5/1 @1.94การ์ด 7 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.84การ์ด 4 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งStandard Liegeโอกาสชนะ 54%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Standard Liege · บิลหลัก 1X2 @1.63
ความเสี่ยงของบิล52%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Standard Liege ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.63 · ควรเป็น @1.85 (-12%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Standard Liege 32 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Standard Liege ต่อ 0.5/1
ได้ 20%ได้ครึ่ง 28%เสีย 52%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 20%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Standard Liege · คาดสกอร์ 1.2 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Standard Liege ชนะ 1 ลูก28%
Standard Liege ชนะ 2 ลูก13%
Standard Liege ชนะ 3 ลูกขึ้นไป6%
เสมอ24%
FCV Dender EH ชนะ 1 ลูก13%
FCV Dender EH ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
Standard Liege ชนะ48%
Standard Liege ไม่แพ้72%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป20%
Standard Liege คลีนชีท19%
FCV Dender EH ยิงไม่ได้29%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Standard Liege ไม่แพ้72%
FCV Dender EH ไม่แพ้52%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)79%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)56%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)33%
ยิงได้ทั้งคู่58%
ต่ำ 2.544%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-29%0-19%0-28%2-17%1-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Standard Liege)
- โอกาส Standard Liege ชนะ 48% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 72%
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.63 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.85 (12%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ระบบให้ Standard Liege ชนะ 48% ต่ำกว่าที่ตลาดคิด (54%)
- FCV Dender EH รับแน่น เสียเฉลี่ย 1.0 ลูก/นัด
- FCV Dender EH ฟอร์มดี ชนะ 6 จาก 6 นัด
- โอกาส FCV Dender EH ชนะ 28%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Standard Liege
ช2-1ช1-0พ2-4พ1-2พ0-2พ0-1
FCV Dender EH
ช2-1ช2-0ช1-0ช1-0ช6-0ช3-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Standard Liegeยิง 1.3 · เสีย 1.8 ต่อนัด
FCV Dender EHยิง 1.7 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Standard Liege
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 20
FCV Dender EH
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 12
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Standard Liege
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
FCV Dender EH
17%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Standard Liege
38%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 4
FCV Dender EH
75%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Standard Liege ชนะ 3เสมอ 3FCV Dender EH ชนะ 2
- 20-12-2025FCV Dender EH0 - 1Standard Liege
- 03-12-2025FCV Dender EH3 - 2Standard Liege
- 02-08-2025Standard Liege1 - 1FCV Dender EH
- 17-05-2025Standard Liege0 - 0FCV Dender EH
- 14-04-2025FCV Dender EH1 - 1Standard Liege
- 26-01-2025Standard Liege1 - 0FCV Dender EH
- 14-09-2024FCV Dender EH0 - 2Standard Liege
- 05-07-2024Standard Liege1 - 5FCV Dender EH
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Standard Liege@1.68 → @1.63▼ 2.6%
เสมอ@3.57 → @3.600.8%
ทีมเยือน FCV Dender EH@3.87 → @4.06▲ 4.9%
คู่อื่นใน Cup 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.57 | 3.81 | 4.45 | 1.83 | 2.5 | 1.89 | 1.91 | 0.5/1 | 1.87 | |
| Live | 1.48 | 3.95 | 5.00 | 1.81 | 2.5 | 1.91 | 1.77 | 0.5/1 | 2.01 | ||
| Crown | Initial | 1.69 | 3.45 | 3.75 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.90 | 0.5/1 | 1.80 | |
| Live | 1.69 | 3.45 | 3.75 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.82 | 0.5/1 | 1.88 | ||
| Bet365 | Initial | 1.67 | 3.90 | 3.80 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | |
| Live | 1.62 | 3.90 | 4.00 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | ||
| Easybet | Initial | 1.71 | 3.60 | 4.60 | 1.80 | 2.5 | 1.87 | 1.86 | 0.5/1 | 1.82 | |
| Live | 1.60 | 3.80 | 4.70 | 1.85 | 2.5 | 1.91 | 1.80 | 0.5/1 | 1.96 | ||
| Vcbet | Initial | 1.40 | 4.33 | 6.50 | 1.90 | 2.5/3 | 1.91 | 1.96 | 1/1.5 | 1.85 | |
| Live | 1.60 | 3.60 | 4.80 | 1.83 | 2.5 | 1.93 | 1.79 | 0.5/1 | 1.97 | ||
| Sbobet | Initial | 1.67 | 3.37 | 4.06 | 1.88 | 2.5 | 1.92 | 1.97 | 0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 1.59 | 3.46 | 4.43 | 1.88 | 2.5 | 1.92 | 1.86 | 0.5/1 | 1.96 | ||
| wewbet | Initial | 1.41 | 4.27 | 6.55 | 1.88 | 2.5/3 | 1.92 | 1.95 | 1/1.5 | 1.87 | |
| Live | 1.64 | 3.66 | 4.66 | 1.84 | 2.5 | 1.96 | 1.84 | 0.5/1 | 1.98 | ||
| 18Bet | Initial | 1.43 | 4.30 | 6.25 | 1.87 | 2.5/3 | 1.86 | 1.93 | 1/1.5 | 1.80 | |
| Live | 1.64 | 3.90 | 4.90 | 1.80 | 2.5 | 1.92 | 1.77 | 0.5/1 | 1.99 | ||
| pinnacle | Initial | 1.65 | 3.42 | 4.04 | 1.77 | 2.5 | 1.91 | 1.84 | 0.5/1 | 1.83 | |
| Live | 1.54 | 3.85 | 5.44 | 1.82 | 2.5 | 1.97 | 2.08 | 1 | 1.74 | ||
| Willhill | Initial | 1.40 | 4.00 | 6.50 | 1.67 | 2.5 | 2.05 | 1.95 | 1/1.5 | 1.67 | |
| Live | 1.75 | 3.25 | 4.33 | 1.83 | 2.5 | 1.85 | 1.73 | 0.5/1 | 1.91 | ||
| 1xBet | Initial | 1.45 | 4.60 | 7.30 | 1.71 | 2.5 | 2.14 | 1.93 | 1/1.5 | 1.87 | |
| Live | 1.63 | 3.75 | 5.02 | 1.81 | 2.5 | 1.92 | 2.43 | 1/1.5 | 1.50 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [BEL D1-9] Standard Liege | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 2 | 3 | 13 | 13 | 11 | 9 | 37.5% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 5 | 3 | 7 | 9 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 8 | 10 | 4 | 10 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 8 | 8 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 5 | 1 | 5 | 4 | 11 | 9 | 25.0% |
| Home Field | 4 | 0 | 4 | 0 | 1 | 1 | 4 | 13 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 4 | 3 | 7 | 4 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 2 | 7 | 16.7% |
| [BEL D2-2] FCV Dender EH | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 6 | 0 | 1 | 11 | 2 | 18 | 2 | 85.7% |
| Home Field | 4 | 4 | 0 | 0 | 8 | 0 | 12 | 2 | 100.0% |
| Away Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 3 | 2 | 6 | 4 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 6 | 0 | 0 | 11 | 1 | 18 | 100.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 3 | 3 | 1 | 5 | 2 | 12 | 2 | 42.9% |
| Home Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 4 | 0 | 10 | 1 | 75.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 2 | 2 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 5 | 1 | 12 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Standard Liege Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL D1 | 20-12-2025 | FCV Dender EH | 0-1 (0-1) | Standard Liege | 5-4 (1-2) | 2.30 | 3.20 | 2.90 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| BEL Cup | 03-12-2025 | FCV Dender EH | 3-2 (2-2) | Standard Liege | 1-5 (1-0) | 2.50 | 3.30 | 2.40 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | O |
| BEL D1 | 02-08-2025 | Standard Liege | 1-1 (0-0) | FCV Dender EH | 5-1 (2-0) | 2.10 | 3.25 | 3.50 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| BEL D1 | 17-05-2025 | Standard Liege | 0-0 (0-0) | FCV Dender EH | 5-4 (3-2) | 2.38 | 3.30 | 2.90 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| BEL D1 | 14-04-2025 | FCV Dender EH | 1-1 (1-1) | Standard Liege | 3-5 (1-2) | 2.30 | 3.20 | 3.20 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| BEL D1 | 26-01-2025 | Standard Liege | 1-0 (1-0) | FCV Dender EH | 3-11 (2-5) | 2.20 | 3.25 | 3.40 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| BEL D1 | 14-09-2024 | FCV Dender EH | 0-2 (0-1) | Standard Liege | 8-0 (3-0) | 2.00 | 3.30 | 3.80 | W | 2.03 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 05-07-2024 | Standard Liege | 1-5 (1-2) | FCV Dender EH | - | 1.75 | 3.40 | 4.00 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| BEL Cup | 09-11-2022 | FCV Dender EH | 0-1 (0-0) | Standard Liege | 2-8 (2-1) | 3.60 | 3.50 | 1.80 | W | 2.00 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| BEL D1 | 18-01-2009 | Standard Liege | 3-2 (2-2) | FCV Dender EH | - | 1.16 | 6.50 | 12.00 | W | 1.80 | 1.5/2 | 2.05 | L | O |
| BEL D1 | 17-08-2008 | FCV Dender EH | 1-3 (0-1) | Standard Liege | - | 4.00 | 3.40 | 1.80 | W | 2.20 | -0.5 | 1.65 | W | |
| BEL D1 | 04-05-2008 | Standard Liege | 3-0 (2-0) | FCV Dender EH | - | 1.33 | 4.50 | 7.00 | W | 2.05 | 1.5 | 1.80 | W | |
| BEL D1 | 16-12-2007 | FCV Dender EH | 0-0 (0-0) | Standard Liege | - | 5.00 | 3.50 | 1.65 | D | 2.03 | -0.5/1 | 1.83 | L | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Standard Liege Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (8 games) 38% Home 13% Draw 50% Away Over/Under Odds (8 games) 63% Over 0% Draw 38% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL D1 | 11-10-2026 | Standard Liege | 0-1 (0-0) | Charleroi | 6-8 (2-4) | 2.90 | 3.25 | 2.25 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 02-10-2026 | Lens | 2-0 (1-0) | Standard Liege | - | L | ||||||||
| BEL D1 | 19-09-2026 | KAA Gent | 2-1 (1-1) | Standard Liege | 5-6 (3-4) | 1.85 | 3.30 | 3.90 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| BEL D1 | 12-09-2026 | Westerlo | 4-2 (1-0) | Standard Liege | 1-7 (0-4) | 2.45 | 3.40 | 2.55 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| BEL D1 | 06-09-2026 | Standard Liege | 1-0 (0-0) | Royal Antwerp | 13-4 (6-3) | 2.15 | 3.20 | 3.20 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| BEL D1 | 30-08-2026 | Oud-Heverlee Leuven | 1-2 (0-1) | Standard Liege | 6-3 (5-2) | 2.88 | 3.20 | 2.30 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| BEL D1 | 22-08-2026 | Standard Liege | 2-0 (0-0) | LaLouviere | 5-1 (5-1) | 1.80 | 3.50 | 4.00 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| BEL D1 | 16-08-2026 | Mechelen | 3-3 (1-2) | Standard Liege | 5-2 (0-1) | 2.50 | 3.30 | 2.75 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | O |
| BEL D1 | 08-08-2026 | Standard Liege | 2-2 (1-1) | Cercle Brugge | 7-11 (5-6) | 2.20 | 3.50 | 2.90 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Standard Liege | 0-3 (0-1) | FC Viktoria koln | - | L | ||||||||
| INT CF | 31-07-2026 | Standard Liege | 1-0 (0-0) | Arminia Bielefeld | - | W | ||||||||
| INT CF | 26-07-2026 | Standard Liege | 2-1 (1-0) | Seraing United | - | W | ||||||||
| INT CF | 26-07-2026 | Standard Liege | 0-1 (0-0) | Juventus | 7-7 (1-3) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | USL Dunkerque | 2-0 (2-0) | Standard Liege | 2-2 (2-0) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Standard Liege | 1-0 (0-0) | Francs Borains | 4-6 (4-1) | 1.30 | 5.00 | 7.00 | W | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 08-07-2026 | Aubel | 0-4 (0-2) | Standard Liege | 0-12 (0-6) | W | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Verlaine | 0-7 (0-4) | Standard Liege | 5-3 (4-3) | W | ||||||||
| BEL D1 | 24-05-2026 | Standard Liege | 0-2 (0-0) | Charleroi | 6-9 (2-5) | 1.95 | 3.50 | 3.60 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| BEL D1 | 20-05-2026 | Westerlo | 1-2 (1-2) | Standard Liege | 6-1 | 1.95 | 3.50 | 3.50 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| BEL D1 | 16-05-2026 | Standard Liege | 0-0 (0-0) | Racing Genk | 5-4 (2-1) | 3.00 | 3.40 | 2.15 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| No Data |
| FCV Dender EH Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 0 (0%) Lose 3 (30%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (8 games) 75% Home 0% Draw 25% Away Over/Under Odds (8 games) 13% Over 25% Draw 63% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL D2 | 10-10-2026 | FCV Dender EH | 3-0 (2-0) | Club Brugge Ⅱ | 2-5 (2-1) | 1.44 | 4.00 | 5.50 | W | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | W | D |
| BEL Cup | 27-09-2026 | Hoogstraten VV | 0-6 (0-4) | FCV Dender EH | - | W | ||||||||
| BEL D2 | 21-09-2026 | FCV Dender EH | 1-0 (0-0) | Patro Eisden | 4-5 (3-2) | 2.00 | 3.40 | 3.40 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| BEL D2 | 12-09-2026 | Gent B | 0-1 (0-0) | FCV Dender EH | 1-6 (0-3) | 3.00 | 3.40 | 2.05 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | U |
| BEL D2 | 05-09-2026 | FCV Dender EH | 2-0 (1-0) | Seraing United | 4-4 (1-2) | 1.45 | 3.80 | 6.00 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | U |
| BEL D2 | 29-08-2026 | RFC de Liege | 1-2 (1-1) | FCV Dender EH | 4-9 (3-6) | 2.25 | 3.30 | 2.63 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| BEL D2 | 22-08-2026 | FCV Dender EH | 2-0 (1-0) | Beerschot Wilrijk | 9-4 (5-1) | 2.25 | 3.30 | 2.70 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| BEL D2 | 15-08-2026 | Hasselt | 1-0 (1-0) | FCV Dender EH | 4-9 (2-3) | 2.55 | 3.20 | 2.45 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 02-08-2026 | Oudenaarde | 5-0 (2-0) | FCV Dender EH | - | L | ||||||||
| INT CF | 01-08-2026 | Lokeren | 3-0 (2-0) | FCV Dender EH | 3-6 (0-4) | 2.75 | 3.40 | 2.20 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | D |
| BEL D1 | 23-05-2026 | FCV Dender EH | 0-0 (0-0) | KVSK Lommel | 8-2 (6-2) | 2.10 | 3.30 | 3.00 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| BEL D1 | 17-05-2026 | KVSK Lommel | 3-2 (0-1) | FCV Dender EH | 6-7 (5-1) | 2.10 | 3.40 | 2.90 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| BEL D1 | 09-05-2026 | Zulte-Waregem | 2-1 (2-1) | FCV Dender EH | 9-2 (4-0) | 1.57 | 3.80 | 5.25 | L | 2.03 | 1 | 1.78 | D | O |
| BEL D1 | 04-05-2026 | FCV Dender EH | 2-1 (2-1) | LaLouviere | 4-5 (2-0) | 2.90 | 3.40 | 2.30 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| BEL D1 | 25-04-2026 | Cercle Brugge | 2-1 (1-0) | FCV Dender EH | 7-6 (1-2) | 1.45 | 4.20 | 6.25 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | D | D |
| BEL D1 | 19-04-2026 | FCV Dender EH | 1-4 (1-1) | Cercle Brugge | 4-6 (2-1) | 3.25 | 3.50 | 2.05 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| BEL D1 | 13-04-2026 | FCV Dender EH | 1-2 (0-0) | Zulte-Waregem | 2-6 (2-3) | 3.00 | 3.30 | 2.20 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | O |
| BEL D1 | 06-04-2026 | LaLouviere | 0-1 (0-0) | FCV Dender EH | 4-3 (2-1) | 1.73 | 3.50 | 4.33 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| BEL D1 | 23-03-2026 | FCV Dender EH | 1-3 (1-1) | KAA Gent | 6-3 (3-2) | 3.50 | 3.50 | 1.95 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| BEL D1 | 15-03-2026 | Saint Gilloise | 2-0 (0-0) | FCV Dender EH | 5-5 (2-4) | 1.22 | 5.25 | 12.00 | L | 2.00 | 1.5/2 | 1.80 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BEL D1 | 25-10 | Away | Racing Genk | 9 Days |
| BEL D1 | 01-11 | Home | Kortrijk | 15 Days |
| BEL D1 | 07-11 | Home | Red Star Waasland | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BEL D2 | 25-10 | Away | Francs Borains | 8 Days |
| BEL D2 | 01-11 | Home | Genk II | 15 Days |
| BEL D2 | 08-11 | Away | Lokeren | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.18 | 2.17 | 4.35 | 2.18 | 2.17 | 4.35 | 1.75 | 1 | 1.95 | 1.75 | 1 | 1.95 | 1.80 | 0/0.5 | 1.90 | 1.80 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Initial | 1.69 | 3.45 | 3.75 | 1.69 | 3.45 | 3.75 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.90 | 0.5/1 | 1.80 | 1.82 | 0.5/1 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.25 | 2.30 | 5.00 | 2.20 | 2.30 | 5.00 | 1.78 | 1 | 2.03 | 1.78 | 1 | 2.03 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | |
| Live | 1.67 | 3.90 | 3.80 | 1.62 | 3.90 | 4.00 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.33 | 2.13 | 4.12 | 2.17 | 2.15 | 4.59 | 1.89 | 1 | 1.91 | 1.89 | 1 | 1.91 | 1.97 | 0/0.5 | 1.85 | 1.83 | 0/0.5 | 1.99 | |
| Initial | 1.67 | 3.37 | 4.06 | 1.59 | 3.46 | 4.43 | 1.88 | 2.5 | 1.92 | 1.88 | 2.5 | 1.92 | 1.97 | 0.5/1 | 1.85 | 1.86 | 0.5/1 | 1.96 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.3 | Goal | 3.3 | 1.3 | Goal | 1.7 |
| 1.7 | Loss | 0 | 1.8 | Loss | 1 |
| 11 | Shot(OT) | 15.5 | 14.8 | Shot(OT) | 10.9 |
| 6 | Corner | 3 | 6.1 | Corner | 6.1 |
| 0.5 | Yellow Card | 1.5 | 1.3 | Yellow Card | 1.4 |
| 11 | Fouls | 15 | 10.1 | Fouls | 15.7 |
| 50% | Possession | 42.5% | 52.1% | Possession | 46.7% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Standard Liege ( 2 Matches) | FCV Dender EH ( 4 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-W | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
Red Star Waasland
Cercle Brugge
Westerlo