ทีเด็ดบอล Westerlo vs Patro Eisden
‹ คู่ก่อนหน้าHasselt vs Cercle Brugge · ส. 17 ต.ค. 01:30 น. คู่ที่ 118 / 146เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Kilbarrack United vs Malahide United · ส. 17 ต.ค. 01:30 น.
Belgian Cup
🕒 17-10-2026 01:30 น.
Westerloเจ้าบ้าน · อันดับ #6 · 13 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0คู่ที่ 118 / 14601:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ10พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ10⚖️ เสี่ยง 49% ★★สมดุลVSWesterloPatro Eisdenใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ78% @1.4222% @5.10สูง/ต่ำ 3 สูง 1.81 · ต่ำ 1.96แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 1.97 · เยือน 1.80Patro Eisdenทีมเยือน💨แนวรุกลม6.6🌀กองกลางเสียการครองบอล39%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านWesterloต่อ 1/1.5 @1.97แนวรุก🔥13.2 vs 6.6Westerloกองกลาง🎯50% vs 39%Westerloการ์ดยิงดุ🔥13.2Westerloการ์ดรับหลวม🕳️8.4Patro Eisdenการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1Westerloการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนPatro Eisdenรอง 1/1.5 @1.80แนวรับ🛡️8.4 vs 12.0Patro Eisdenการ์ดรับหลวม🕳️12.0Westerloการ์ดยิงดุ🔥6.6Patro Eisdenการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.81พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะแนวรุก🔥13.2 · 6.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️12.0 · 8.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.4เส้น 3การ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.96ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Westerloเจ้าบ้าน · อันดับ #6 · 13 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0
คู่ที่ 118 / 14601:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
10พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ10⚖️ เสี่ยง 49% ★★สมดุลVS
WesterloPatro Eisden
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
78% @1.4222% @5.10
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.81 · ต่ำ 1.96แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 1.97 · เยือน 1.80
Patro Eisdenทีมเยือน
💨แนวรุกลม6.6
🌀กองกลางเสียการครองบอล39%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านWesterlo
ต่อ 1/1.5 @1.97
แนวรุก🔥13.2 vs 6.6Westerlo
กองกลาง🎯50% vs 39%Westerlo
การ์ดยิงดุ🔥13.2Westerlo
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Patro Eisden
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1Westerlo
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนPatro Eisden
รอง 1/1.5 @1.80
แนวรับ🛡️8.4 vs 12.0Patro Eisden
การ์ดรับหลวม🕳️12.0Westerlo
การ์ดยิงดุ🔥6.6Patro Eisden
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.81
พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะแนวรุก🔥13.2 · 6.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️12.0 · 8.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.4เส้น 3
การ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.96
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Westerlo = วงกลม · Patro Eisden = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Westerloประมาณการจากมูลค่านักเตะPatro Eisdenไม่มีข้อมูลตัวจริง
99Andreas Jungdal6.6
40Botond Balogh6.4
6Reno Munz6.3
5Seiji Kimura6.2
88Fabio Ferraro6.1
34Dogucan Haspolat6.8
13Isa Sakamoto6.7
45Ibrahim Fofana6.5
47Min-Hyuk Yang6.5
9Norman Bassette6.2
7Shunsuke Saito6.1📜 บทสรุปคัมภีร์Westerlo vs Patro Eisden
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านWesterlo ต่อ 1/1.5 @1.97การ์ด 5 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.81การ์ด 5 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งWesterloโอกาสชนะ 62%
🛡️พิศดารติด 1 แผน10
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Westerlo · บิลหลัก แฮนดิแคป 1/1.5
ความเสี่ยงของบิล49%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Westerlo ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.42 · ควรเป็น @1.48 (-4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Westerlo 45 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Westerlo ต่อ 1/1.5
ได้ 44%เสียครึ่ง 16%เสีย 41%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 44% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Westerlo · คาดสกอร์ 1.9 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Westerlo ชนะ 1 ลูก16%
Westerlo ชนะ 2 ลูก23%
Westerlo ชนะ 3 ลูกขึ้นไป20%
เสมอ21%
Patro Eisden ชนะ 1 ลูก11%
Patro Eisden ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
Westerlo ชนะ59%
Westerlo ไม่แพ้81%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป44%
Westerlo คลีนชีท23%
Patro Eisden ยิงไม่ได้14%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Westerlo ไม่แพ้81%
Patro Eisden ไม่แพ้41%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)86%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)66%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)45%
ยิงได้ทั้งคู่66%
ต่ำ 2.534%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-19%2-19%1-27%2-27%1-06%2-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Westerlo)
- โอกาส Westerlo ชนะ 59% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 81%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 44%
- Westerlo ยิงเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
- Westerlo ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1/1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 44%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Westerlo
พ0-4ส2-2ช4-0ช4-2ช2-0ช5-1
Patro Eisden
พ1-2พ2-4พ1-2พ0-1ช2-1ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Westerloยิง 2.2 · เสีย 2.0 ต่อนัด
Patro Eisdenยิง 1.1 · เสีย 1.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Westerlo
4.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 25
Patro Eisden
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Westerlo
80%ออกสูง
สูง 8ต่ำ 2
Patro Eisden
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Westerlo
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
Patro Eisden
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
Westerlo ชนะ 2เสมอ 0Patro Eisden ชนะ 0
- 11-07-2025Westerlo2 - 1Patro Eisden
- 02-07-2022Westerlo2 - 0Patro Eisden
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Westerlo@1.38 → @1.42▲ 2.9%
เสมอ@4.46 → @4.24▼ 5.0%
ทีมเยือน Patro Eisden@5.43 → @5.10▼ 6.1%
คู่อื่นใน Cup 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.41 | 4.25 | 4.90 | 1.75 | 3 | 1.95 | 1.95 | 1/1.5 | 1.75 | |
| Live | 1.41 | 4.25 | 4.90 | 1.75 | 3 | 1.95 | 1.95 | 1/1.5 | 1.75 | ||
| Bet365 | Initial | 1.33 | 5.00 | 6.00 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.95 | 1.5 | 1.85 | |
| Live | 1.45 | 4.33 | 5.00 | 1.80 | 3 | 2.00 | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | ||
| Easybet | Initial | 1.40 | 4.90 | 6.00 | 1.77 | 3 | 1.95 | 1.87 | 1/1.5 | 1.80 | |
| Live | 1.45 | 4.50 | 5.50 | 1.84 | 3 | 1.92 | 1.96 | 1/1.5 | 1.80 | ||
| Vcbet | Initial | 1.30 | 5.00 | 8.00 | 1.92 | 3 | 1.89 | 1.96 | 1.5 | 1.85 | |
| Live | 1.44 | 4.20 | 5.75 | 1.81 | 3 | 1.95 | 1.99 | 1/1.5 | 1.78 | ||
| Sbobet | Initial | 1.39 | 4.14 | 5.40 | 1.88 | 3 | 1.92 | 1.97 | 1/1.5 | 1.85 | |
| Live | 1.39 | 4.14 | 5.40 | 1.88 | 3 | 1.92 | 1.97 | 1/1.5 | 1.85 | ||
| wewbet | Initial | 1.46 | 4.37 | 5.40 | 1.82 | 3 | 1.98 | 2.02 | 1/1.5 | 1.80 | |
| Live | 1.46 | 4.37 | 5.35 | 1.80 | 3 | 2.00 | 2.02 | 1/1.5 | 1.80 | ||
| 18Bet | Initial | 1.28 | 5.25 | 8.50 | 1.81 | 3 | 1.92 | 1.86 | 1.5 | 1.86 | |
| Live | 1.51 | 4.40 | 5.50 | 1.82 | 3 | 1.90 | 1.76 | 1 | 1.99 | ||
| pinnacle | Initial | 1.40 | 4.15 | 5.17 | 1.93 | 3/3.5 | 1.74 | 1.87 | 1/1.5 | 1.80 | |
| Live | 1.50 | 4.31 | 5.16 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.80 | 1 | 2.00 | ||
| Willhill | Initial | 1.30 | 4.80 | 8.00 | 2.30 | 3.5 | 1.55 | 1.85 | 1/1.5 | 1.75 | |
| Live | 1.40 | 4.50 | 5.50 | 2.30 | 3.5 | 1.55 | 1.73 | 1 | 2.00 | ||
| 1xBet | Initial | 1.40 | 5.60 | 6.60 | 1.58 | 2.5 | 2.38 | 1.85 | 1.5 | 1.85 | |
| Live | 1.50 | 4.91 | 5.65 | 2.02 | 3/3.5 | 1.80 | 2.03 | 1/1.5 | 1.79 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 1/1.5 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [BEL D1-6] Westerlo | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 4 | 1 | 3 | 20 | 17 | 13 | 6 | 50.0% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 12 | 10 | 7 | 8 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 8 | 7 | 6 | 6 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 17 | 9 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 4 | 1 | 9 | 7 | 13 | 5 | 37.5% |
| Home Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 4 | 3 | 6 | 9 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 5 | 4 | 7 | 3 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 4 | 11 | 50.0% |
| [BEL D2-12] Patro Eisden | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 2 | 0 | 5 | 8 | 12 | 6 | 12 | 28.6% |
| Home Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 5 | 5 | 6 | 7 | 50.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 0 | 3 | 3 | 7 | 0 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 0 | 5 | 6 | 11 | 3 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 1 | 3 | 3 | 2 | 4 | 6 | 13 | 14.3% |
| Home Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 1 | 3 | 3 | 13 | 25.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 3 | 0 | 1 | 1 | 3 | 11 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 3 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Westerlo Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 2 (100%) Draw 0 (0%) Lose 0 (0%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 0.5 goals Asian Handicap Odds (1 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (1 games) 0% Over 100% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 11-07-2025 | Westerlo | 2-1 (0-1) | Patro Eisden | 7-3 (5-0) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | D |
| INT CF | 02-07-2022 | Westerlo | 2-0 (1-0) | Patro Eisden | - | W | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Westerlo Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 2.2 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 80% Over 0% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL D1 | 11-10-2026 | Westerlo | 5-1 (1-1) | Royal Antwerp | 3-3 (1-1) | 2.00 | 3.60 | 3.20 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| BEL D1 | 20-09-2026 | Sint-Truidense | 0-2 (0-1) | Westerlo | 6-3 (4-2) | 1.65 | 3.90 | 4.33 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| BEL D1 | 12-09-2026 | Westerlo | 4-2 (1-0) | Standard Liege | 1-7 (0-4) | 2.45 | 3.40 | 2.55 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| BEL D1 | 05-09-2026 | Mechelen | 0-4 (0-2) | Westerlo | 5-6 (3-4) | 2.05 | 3.50 | 3.10 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| BEL D1 | 31-08-2026 | Westerlo | 2-2 (1-1) | Zulte-Waregem | 3-8 (1-4) | 2.80 | 3.60 | 2.20 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | O |
| BEL D1 | 23-08-2026 | KVSK Lommel | 4-0 (2-0) | Westerlo | 5-4 (2-2) | 2.50 | 3.25 | 2.60 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| BEL D1 | 16-08-2026 | Racing Genk | 3-2 (2-2) | Westerlo | 8-4 (4-3) | 1.73 | 4.00 | 4.33 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | O |
| BEL D1 | 09-08-2026 | Westerlo | 1-5 (1-1) | Saint Gilloise | 4-5 (1-3) | 4.10 | 3.75 | 1.70 | L | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Westerlo | 1-2 (1-0) | Samsunspor | 5-5 (1-1) | 2.25 | 3.25 | 2.75 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| INT CF | 29-07-2026 | Westerlo | 1-1 (0-0) | AE Kifisias | 0-5 (0-2) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 25-07-2026 | USL Dunkerque | 1-3 (0-1) | Westerlo | - | W | ||||||||
| INT CF | 22-07-2026 | Westerlo | 0-0 (0-0) | Al-Feiha | - | D | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Westerlo | 0-2 (0-0) | Beerschot Wilrijk | - | 1.80 | 4.00 | 3.25 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 12-07-2026 | Helmond Sport | 0-2 (0-1) | Westerlo | 8-4 (6-3) | 6.00 | 5.00 | 1.33 | W | 1.85 | -1.5 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 04-07-2026 | PAOK Saloniki | 4-0 (0-0) | Westerlo | 3-3 (3-1) | 1.80 | 4.00 | 3.25 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| BEL D1 | 24-05-2026 | Royal Antwerp | 2-0 (1-0) | Westerlo | 6-6 (2-3) | 1.85 | 3.75 | 3.70 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| BEL D1 | 20-05-2026 | Westerlo | 1-2 (1-2) | Standard Liege | 6-1 | 1.95 | 3.50 | 3.50 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| BEL D1 | 16-05-2026 | Charleroi | 0-1 (0-0) | Westerlo | 8-5 (3-3) | 1.95 | 3.50 | 3.25 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| BEL D1 | 11-05-2026 | Racing Genk | 3-0 (0-0) | Westerlo | 6-3 (2-1) | 1.80 | 3.80 | 3.70 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| BEL D1 | 02-05-2026 | Westerlo | 3-3 (0-3) | Oud-Heverlee Leuven | 4-3 (0-1) | 1.90 | 3.60 | 3.75 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| No Data |
| Patro Eisden Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 11% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL D2 | 11-10-2026 | Patro Eisden | 1-0 (1-0) | Genk II | 3-4 (3-1) | 1.65 | 3.70 | 4.20 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| BEL Cup | 27-09-2026 | Roeselare Daisel | 1-2 (0-1) | Patro Eisden | 6-3 (3-1) | 2.90 | 4.00 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | D |
| BEL D2 | 21-09-2026 | FCV Dender EH | 1-0 (0-0) | Patro Eisden | 4-5 (3-2) | 2.00 | 3.40 | 3.40 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| BEL D2 | 14-09-2026 | Patro Eisden | 1-2 (0-1) | KAS Eupen | 4-3 (0-1) | 2.20 | 3.20 | 2.90 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| BEL D2 | 05-09-2026 | Beerschot Wilrijk | 4-2 (1-1) | Patro Eisden | 9-2 (4-1) | 1.70 | 3.40 | 4.20 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| BEL D2 | 30-08-2026 | Patro Eisden | 1-2 (0-1) | Club Brugge Ⅱ | 2-1 (1-0) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| BEL D2 | 23-08-2026 | Lierse | 2-1 (0-0) | Patro Eisden | 7-2 (3-1) | 2.88 | 3.20 | 2.20 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| BEL D2 | 15-08-2026 | Patro Eisden | 2-1 (0-1) | Anderlecht II | 6-3 (2-1) | 1.65 | 3.70 | 4.33 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | O |
| INT CF | 08-08-2026 | Patro Eisden | 0-0 (0-0) | RFC de Liege | - | D | ||||||||
| INT CF | 01-08-2026 | MVV Maastricht | 1-1 (1-0) | Patro Eisden | 2-8 (2-5) | 2.80 | 4.00 | 1.95 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 29-07-2026 | RKC Waalwijk | 1-2 (0-0) | Patro Eisden | 6-2 (2-0) | 1.83 | 3.80 | 3.25 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 23-07-2026 | KSK Heist | 0-0 (0-0) | Patro Eisden | 3-11 (1-3) | 6.50 | 5.50 | 1.29 | D | 2.00 | -1.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 15-07-2026 | Patro Eisden | 0-4 (0-2) | Sint-Truidense | 2-5 (2-2) | 4.00 | 4.00 | 1.62 | L | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 28-06-2026 | Rochefort | 3-3 (1-0) | Patro Eisden | 3-4 (2-1) | 7.00 | 4.20 | 1.36 | D | 1.80 | -1.5 | 2.00 | L | O |
| BEL D2 | 28-04-2026 | Beerschot Wilrijk | 2-2 (1-0) | Patro Eisden | 4-4 (0-1) | 1.70 | 3.40 | 4.20 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| BEL D2 | 24-04-2026 | Patro Eisden | 1-1 (1-0) | Beerschot Wilrijk | 2-5 (1-0) | 3.10 | 3.30 | 2.15 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| BEL D2 | 18-04-2026 | Patro Eisden | 4-0 (1-0) | Francs Borains | 2-4 (2-2) | 1.62 | 3.40 | 4.75 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| BEL D2 | 05-04-2026 | Seraing United | 2-0 (1-0) | Patro Eisden | 6-4 (3-0) | 3.20 | 3.25 | 2.10 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| BEL D2 | 21-03-2026 | Patro Eisden | 0-4 (0-2) | Beerschot Wilrijk | 3-2 (2-2) | 2.75 | 3.25 | 2.25 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| BEL D2 | 14-03-2026 | Lierse | 1-2 (1-0) | Patro Eisden | 2-5 (2-2) | 3.70 | 3.30 | 1.85 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BEL D1 | 25-10 | Home | Red Star Waasland | 8 Days |
| BEL D1 | 01-11 | Away | Anderlecht | 15 Days |
| BEL D1 | 07-11 | Home | Charleroi | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BEL D2 | 25-10 | Away | RFC de Liege | 8 Days |
| BEL D2 | 01-11 | Home | Lokeren | 15 Days |
| BEL D2 | 08-11 | Away | Hasselt | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.90 | 2.43 | 4.70 | 1.90 | 2.43 | 4.70 | 1.80 | 1/1.5 | 1.90 | 1.80 | 1/1.5 | 1.90 | 1.90 | 0.5 | 1.80 | 1.90 | 0.5 | 1.80 | |
| Initial | 1.41 | 4.25 | 4.90 | 1.41 | 4.25 | 4.90 | 1.75 | 3 | 1.95 | 1.75 | 3 | 1.95 | 1.95 | 1/1.5 | 1.75 | 1.95 | 1/1.5 | 1.75 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.73 | 2.63 | 7.50 | 1.91 | 2.63 | 5.50 | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | 1.75 | 0.5 | 2.05 | 1.95 | 0.5 | 1.85 | |
| Live | 1.33 | 5.00 | 6.00 | 1.45 | 4.33 | 5.00 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.95 | 1.5 | 1.85 | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.97 | 2.41 | 4.57 | 1.97 | 2.41 | 4.57 | 1.88 | 1/1.5 | 1.92 | 1.88 | 1/1.5 | 1.92 | 1.97 | 0.5 | 1.85 | 1.97 | 0.5 | 1.85 | |
| Initial | 1.39 | 4.14 | 5.40 | 1.39 | 4.14 | 5.40 | 1.88 | 3 | 1.92 | 1.88 | 3 | 1.92 | 1.97 | 1/1.5 | 1.85 | 1.97 | 1/1.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 3.7 | Goal | 1 | 2.2 | Goal | 1.1 |
| 1 | Loss | 0.7 | 2 | Loss | 1.4 |
| 14 | Shot(OT) | 11 | 12.9 | Shot(OT) | 11.3 |
| 2.3 | Corner | 3.7 | 3.3 | Corner | 3.9 |
| 1.5 | Yellow Card | 3.7 | 1.4 | Yellow Card | 2.6 |
| 11.7 | Fouls | 17.5 | 13.4 | Fouls | 15.6 |
| 49.3% | Possession | 46% | 49.8% | Possession | 38.8% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Westerlo ( 1 Matches) | Patro Eisden ( 3 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
Red Star Waasland
Cercle Brugge
Standard Liege