ทีเด็ดบอล Hasselt vs Cercle Brugge
‹ คู่ก่อนหน้าRed Star Waasland vs Habay la Neuve · ส. 17 ต.ค. 01:30 น. คู่ที่ 117 / 146เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Westerlo vs Patro Eisden · ส. 17 ต.ค. 01:30 น.
Belgian Cup
🕒 17-10-2026 01:30 น.
Hasseltเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 117 / 14601:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 56% ★แพงเกินจริงVSHasseltCercle Bruggeใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ30% @3.8670% @1.67สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.87แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 2.04 · เยือน 1.74
Cercle Bruggeทีมเยือน · อันดับ #18 · 3 แต้ม⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6🌀กองกลางเสียการครองบอล44%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านHasseltรอง 0.5 @2.04พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.6 vs 6.6Hasseltกองกลาง🎯56% vs 44%Hasseltแนวรับ🛡️7.2 vs 12.6Hasseltการ์ดยิงดุ🔥9.6Hasseltการ์ดรับหลวม🕳️12.6Cercle Bruggeการ์ดได้ราคา💰7/10Hasseltการ์ด 7 ใบ✈️เต็งทีมเยือนCercle Bruggeต่อ 0.5 @1.74การ์ดรับหลวม🕳️7.2Hasseltการ์ดยิงดุ🔥6.6Cercle Bruggeการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.90พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.6 · 6.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.2 · 12.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.87ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Hasseltเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 117 / 14601:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 56% ★แพงเกินจริงVS
HasseltCercle Brugge
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
30% @3.8670% @1.67
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.87แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 2.04 · เยือน 1.74
Cercle Bruggeทีมเยือน · อันดับ #18 · 3 แต้ม⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6
🌀กองกลางเสียการครองบอล44%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านHasselt
รอง 0.5 @2.04
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.6 vs 6.6Hasselt
กองกลาง🎯56% vs 44%Hasselt
แนวรับ🛡️7.2 vs 12.6Hasselt
การ์ดยิงดุ🔥9.6Hasselt
การ์ดรับหลวม🕳️12.6Cercle Brugge
การ์ดได้ราคา💰7/10Hasselt
การ์ด 7 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนCercle Brugge
ต่อ 0.5 @1.74
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Hasselt
การ์ดยิงดุ🔥6.6Cercle Brugge
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.90
พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.6 · 6.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.2 · 12.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.87
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Hasselt = วงกลม · Cercle Brugge = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Hasseltไม่มีข้อมูลตัวจริง
Cercle Bruggeประมาณการจากมูลค่านักเตะ
1Gaetan Coucke6.0
24Geoffrey Kondo6.5
15Gary Magnee6.4
5Emmanuel Kakou6.3
12Valy6.1
10Jean Thierry Lazare Amani6.1
•Luke Le Roux6.0
8Erick5.9
9Steve Ngoura6.8
22Lucas Michal6.6
17Joel Ndala6.5📜 บทสรุปคัมภีร์Hasselt vs Cercle Brugge
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านHasselt รอง 0.5 @2.04การ์ด 7 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.90การ์ด 5 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCercle Bruggeโอกาสชนะ 53%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 10 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Cercle Brugge · บิลหลัก 1X2 @1.67
ความเสี่ยงของบิล56%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Cercle Brugge ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.67 · ควรเป็น @2.00 (-16%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Cercle Brugge 30 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Cercle Brugge ต่อ 0.5
ได้ 44%เสีย 56%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 16%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Cercle Brugge · คาดสกอร์ 2.0 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Cercle Brugge ชนะ 1 ลูก28%
Cercle Brugge ชนะ 2 ลูก12%
Cercle Brugge ชนะ 3 ลูกขึ้นไป5%
เสมอ23%
Hasselt ชนะ 1 ลูก13%
Hasselt ชนะ 2 ลูกขึ้นไป19%
สรุป
Cercle Brugge ชนะ44%
Cercle Brugge ไม่แพ้68%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป16%
Cercle Brugge คลีนชีท14%
Hasselt ยิงไม่ได้34%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Hasselt ไม่แพ้56%
Cercle Brugge ไม่แพ้68%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)81%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)60%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)37%
ยิงได้ทั้งคู่57%
ต่ำ 2.540%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-110%1-09%2-09%3-17%3-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Cercle Brugge)
- โอกาส Cercle Brugge ชนะ 44% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 68%
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.67 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @2.00 (16%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ระบบให้ Cercle Brugge ชนะ 44% ต่ำกว่าที่ตลาดคิด (53%)
- Cercle Brugge ยิงเฉลี่ยแค่ 1.1 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- Hasselt ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส Hasselt ชนะ 32%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Hasselt
พ0-2พ0-3ช2-1พ0-1ช3-1ช4-3
Cercle Brugge
พ0-1พ0-1พ0-3ส1-1พ2-3พ1-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Hasseltยิง 1.6 · เสีย 1.2 ต่อนัด
Cercle Bruggeยิง 1.1 · เสีย 2.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Hasselt
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 16
Cercle Brugge
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Hasselt
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
Cercle Brugge
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Hasselt
67%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 3
Cercle Brugge
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 5
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Hasselt@3.44 → @3.86▲ 12.1%
เสมอ@3.52 → @3.67▲ 4.3%
ทีมเยือน Cercle Brugge@1.79 → @1.67▼ 6.5%
คู่อื่นใน Cup 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 3.40 | 3.50 | 1.75 | 1.85 | 2.5/3 | 1.85 | 1.95 | -0.5 | 1.75 | |
| Live | 4.15 | 3.75 | 1.55 | 1.85 | 2.5/3 | 1.85 | 2.17 | -0.5 | 1.55 | ||
| Bet365 | Initial | 3.40 | 3.80 | 1.80 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.95 | -0.5 | 1.85 | |
| Live | 3.90 | 4.00 | 1.65 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | ||
| Easybet | Initial | 3.40 | 3.80 | 1.80 | 1.88 | 2.5/3 | 1.88 | 1.93 | -0.5 | 1.83 | |
| Live | 4.10 | 4.00 | 1.69 | 1.93 | 2.5/3 | 1.84 | 1.93 | -0.5/1 | 1.83 | ||
| Vcbet | Initial | 3.90 | 3.70 | 1.75 | 1.91 | 2.5/3 | 1.90 | 2.01 | -0.5 | 1.76 | |
| Live | 4.10 | 3.60 | 1.70 | 1.89 | 2.5/3 | 1.86 | 1.80 | -0.5/1 | 1.96 | ||
| Sbobet | Initial | 3.52 | 3.25 | 1.82 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 2.00 | -0.5 | 1.82 | |
| Live | 3.52 | 3.25 | 1.82 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 2.00 | -0.5 | 1.82 | ||
| wewbet | Initial | 3.67 | 3.58 | 1.84 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.98 | -0.5 | 1.84 | |
| Live | 4.39 | 3.76 | 1.66 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.96 | -0.5/1 | 1.86 | ||
| 18Bet | Initial | 3.50 | 3.90 | 1.84 | 1.81 | 2.5/3 | 1.92 | 1.92 | -0.5 | 1.81 | |
| Live | 3.90 | 3.90 | 1.78 | 1.86 | 2.5/3 | 1.86 | 1.98 | -0.5 | 1.77 | ||
| Willhill | Initial | 3.60 | 3.50 | 1.85 | 1.70 | 2.5 | 2.05 | 1.85 | -0.5 | 1.85 | |
| Live | 3.70 | 3.50 | 1.80 | 1.70 | 2.5 | 2.05 | 2.05 | -0.5 | 1.67 | ||
| 1xBet | Initial | 3.66 | 4.00 | 1.92 | 1.72 | 2.5 | 2.13 | 2.75 | 0 | 1.40 | |
| Live | 4.29 | 4.17 | 1.74 | 1.91 | 2.5/3 | 1.90 | 1.51 | -1/1.5 | 2.49 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | -0.5/1 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [BEL D2-5] Hasselt | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 4 | 0 | 3 | 8 | 10 | 12 | 5 | 57.1% |
| Home Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 1 | 3 | 3 | 12 | 33.3% |
| Away Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 7 | 7 | 9 | 2 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 7 | 10 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 1 | 3 | 3 | 3 | 6 | 6 | 14 | 14.3% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 1 | 4 | 10 | 33.3% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 2 | 5 | 2 | 14 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 2 | 6 | 3 | 0.0% |
| [BEL D1-18] Cercle Brugge | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 0 | 3 | 5 | 9 | 16 | 3 | 18 | 0.0% |
| Home Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 4 | 9 | 1 | 18 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 5 | 7 | 2 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 1 | 5 | 4 | 11 | 1 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 1 | 2 | 5 | 4 | 8 | 5 | 16 | 12.5% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 2 | 3 | 4 | 12 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 2 | 5 | 1 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 2 | 5 | 4 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Hasselt Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Hasselt Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 1 (10%) Lose 3 (30%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (9 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 11% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL D2 | 10-10-2026 | Excelsior Virton | 3-4 (2-1) | Hasselt | 4-7 (1-2) | 2.38 | 3.40 | 2.45 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| BEL Cup | 27-09-2026 | KFC Mandel United | 1-3 (0-1) | Hasselt | 0-13 (0-5) | 4.33 | 4.00 | 1.57 | W | 1.78 | -1 | 2.03 | W | O |
| BEL D2 | 19-09-2026 | Hasselt | 0-1 (0-0) | Beerschot Wilrijk | 3-5 (1-1) | 3.30 | 3.75 | 1.90 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| BEL D2 | 12-09-2026 | Seraing United | 1-2 (1-1) | Hasselt | 6-4 (2-4) | 2.35 | 3.40 | 2.50 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| BEL D2 | 06-09-2026 | Genk II | 3-0 (2-0) | Hasselt | 3-3 (2-2) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | D |
| BEL D2 | 29-08-2026 | Hasselt | 0-2 (0-1) | Gent B | 8-2 (1-1) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| BEL D2 | 24-08-2026 | Francs Borains | 0-1 (0-0) | Hasselt | 9-10 (3-6) | 1.83 | 3.75 | 3.30 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| BEL D2 | 15-08-2026 | Hasselt | 1-0 (1-0) | FCV Dender EH | 4-9 (2-3) | 2.55 | 3.20 | 2.45 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 09-08-2026 | Hasselt | 4-0 (2-0) | Belisia Bilzen | 7-2 (4-2) | 1.53 | 4.50 | 4.20 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 05-08-2026 | ASV Geel | 1-1 (0-0) | Hasselt | - | D | ||||||||
| INT CF | 02-08-2026 | Eendracht | 1-4 (1-0) | Hasselt | 3-7 (2-3) | 6.50 | 5.25 | 1.29 | W | 2.00 | -1.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Tongeren | 0-10 (0-2) | Hasselt | 3-4 (3-4) | 9.00 | 6.00 | 1.20 | W | 1.80 | -2 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 19-07-2026 | Hasselt | 0-2 (0-1) | Royal Antwerp | 2-4 (1-1) | 5.00 | 4.50 | 1.44 | L | 1.83 | -1/1.5 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Mechelen | 2-0 (1-0) | Hasselt | - | L | ||||||||
| BEL FAD | 26-04-2026 | Hasselt | 1-0 (0-0) | Dessel Sport | 12-1 (7-0) | 1.30 | 5.25 | 6.50 | W | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | L | U |
| BEL FAD | 19-04-2026 | KFC Houtvenne | 0-1 (0-0) | Hasselt | 3-9 (1-2) | 5.50 | 4.50 | 1.40 | W | 1.93 | -1/1.5 | 1.88 | L | U |
| BEL FAD | 12-04-2026 | Hasselt | 2-1 (1-1) | Oud-Heverlee Leuven B | 7-3 (6-2) | 1.18 | 6.50 | 9.00 | W | 1.85 | 2 | 1.95 | L | U |
| BEL FAD | 29-03-2026 | Thes Sport | 1-1 (1-0) | Hasselt | - | 4.75 | 4.00 | 1.53 | D | 1.85 | -1 | 1.95 | L | U |
| BEL FAD | 22-03-2026 | Cercle Brugge II | 0-4 (0-2) | Hasselt | 2-4 (2-2) | 4.00 | 4.00 | 1.62 | W | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | O |
| BEL FAD | 15-03-2026 | Hasselt | 4-2 (1-2) | Lyra-Lierse Berlaar | 13-6 (9-3) | 1.36 | 4.75 | 6.00 | W | 1.88 | 1.5/2 | 1.93 | W | O |
| No Data |
| Cercle Brugge Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 4 (40%) Lose 6 (60%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 2.1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 11% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL D1 | 10-10-2026 | Cercle Brugge | 1-2 (1-0) | Anderlecht | 5-5 (2-1) | 3.40 | 3.50 | 1.95 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| BEL D1 | 19-09-2026 | Charleroi | 3-2 (2-1) | Cercle Brugge | 3-2 (3-0) | 1.70 | 3.70 | 4.20 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| BEL D1 | 13-09-2026 | Oud-Heverlee Leuven | 1-1 (1-0) | Cercle Brugge | 2-11 (2-5) | 2.50 | 3.40 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| BEL D1 | 06-09-2026 | Cercle Brugge | 0-3 (0-1) | KAA Gent | 8-0 (2-0) | 2.75 | 3.30 | 2.30 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | O |
| BEL D1 | 30-08-2026 | Cercle Brugge | 0-1 (0-0) | KVSK Lommel | 9-4 (6-3) | 1.50 | 4.33 | 5.25 | L | 1.83 | 1 | 1.98 | L | U |
| BEL D1 | 23-08-2026 | Club Brugge | 1-0 (1-0) | Cercle Brugge | 9-4 (3-3) | 1.29 | 5.25 | 8.00 | L | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | W | U |
| BEL D1 | 15-08-2026 | Cercle Brugge | 3-3 (1-2) | Sint-Truidense | 10-3 (4-2) | 2.30 | 3.50 | 2.88 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| BEL D1 | 08-08-2026 | Standard Liege | 2-2 (1-1) | Cercle Brugge | 7-11 (5-6) | 2.20 | 3.50 | 2.90 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 31-07-2026 | Monaco | 2-2 (1-2) | Cercle Brugge | - | 1.30 | 5.50 | 6.00 | D | 1.85 | 1.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Reims | 3-0 (2-0) | Cercle Brugge | - | L | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | PEC Zwolle | 3-2 (2-2) | Cercle Brugge | - | L | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Cercle Brugge | 1-1 (0-0) | KVSK Lommel | 6-0 (4-0) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| BEL D1 | 09-05-2026 | LaLouviere | 4-1 (0-1) | Cercle Brugge | 6-5 (2-5) | 3.20 | 3.20 | 2.15 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| BEL D1 | 02-05-2026 | Cercle Brugge | 2-3 (1-0) | Zulte-Waregem | 6-7 (2-2) | 1.85 | 3.80 | 3.70 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| BEL D1 | 25-04-2026 | Cercle Brugge | 2-1 (1-0) | FCV Dender EH | 7-6 (1-2) | 1.45 | 4.20 | 6.25 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | D | D |
| BEL D1 | 19-04-2026 | FCV Dender EH | 1-4 (1-1) | Cercle Brugge | 4-6 (2-1) | 3.25 | 3.50 | 2.05 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| BEL D1 | 11-04-2026 | Cercle Brugge | 3-0 (2-0) | LaLouviere | 9-5 (4-1) | 1.85 | 3.50 | 3.75 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| BEL D1 | 04-04-2026 | Zulte-Waregem | 2-2 (0-1) | Cercle Brugge | 8-3 (3-2) | 2.30 | 3.50 | 2.60 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | O |
| BEL D1 | 23-03-2026 | Anderlecht | 2-3 (1-3) | Cercle Brugge | 8-7 (2-5) | 1.85 | 3.50 | 3.80 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| BEL D1 | 16-03-2026 | Cercle Brugge | 1-3 (0-1) | LaLouviere | 5-7 (4-4) | 1.91 | 3.40 | 3.75 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BEL D2 | 01-11 | Away | Club Brugge Ⅱ | 15 Days |
| BEL D2 | 08-11 | Home | Patro Eisden | 22 Days |
| BEL D2 | 22-11 | Away | KAS Eupen | 36 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BEL D1 | 26-10 | Away | Saint Gilloise | 9 Days |
| BEL D1 | 01-11 | Home | Royal Antwerp | 16 Days |
| BEL D1 | 07-11 | Away | LaLouviere | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.90 | 2.21 | 2.27 | 4.40 | 2.24 | 2.09 | 2.05 | 1/1.5 | 1.65 | 2.05 | 1/1.5 | 1.65 | 1.80 | 0/-0.5 | 1.90 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.75 | |
| Initial | 3.40 | 3.50 | 1.75 | 4.15 | 3.75 | 1.55 | 1.85 | 2.5/3 | 1.85 | 1.85 | 2.5/3 | 1.85 | 1.95 | -0.5 | 1.75 | 2.17 | -0.5 | 1.55 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 4.33 | 2.38 | 2.40 | 5.00 | 2.38 | 2.20 | 2.08 | 1/1.5 | 1.73 | 2.08 | 1/1.5 | 1.73 | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | |
| Live | 3.40 | 3.80 | 1.80 | 3.90 | 4.00 | 1.65 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.95 | -0.5 | 1.85 | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.68 | 2.21 | 2.39 | 3.68 | 2.21 | 2.39 | 1.70 | 1 | 2.11 | 1.70 | 1 | 2.11 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.04 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.04 | |
| Initial | 3.52 | 3.25 | 1.82 | 3.52 | 3.25 | 1.82 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 2.00 | -0.5 | 1.82 | 2.00 | -0.5 | 1.82 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 1.3 | 1.6 | Goal | 1.1 |
| 1.7 | Loss | 2 | 1.2 | Loss | 2.1 |
| 15.3 | Shot(OT) | 11.7 | 13.2 | Shot(OT) | 13.2 |
| 7.7 | Corner | 6 | 6.6 | Corner | 7.5 |
| 2 | Yellow Card | 1.7 | 2 | Yellow Card | 1.2 |
| 13.5 | Fouls | 14 | 13 | Fouls | 12.6 |
| 58.3% | Possession | 42.7% | 56% | Possession | 44.4% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Hasselt ( 1 Matches) | Cercle Brugge ( 2 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
Red Star Waasland
Westerlo
Standard Liege