ทีเด็ดบอล Red Star Waasland vs Habay la Neuve
‹ คู่ก่อนหน้าRuch Chorzow vs Odra Opole · ส. 17 ต.ค. 01:30 น. คู่ที่ 118 / 150เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Hasselt vs Cercle Brugge · ส. 17 ต.ค. 01:30 น.
Belgian Cup
🕒 17-10-2026 01:30 น.
Red Star Waaslandเจ้าบ้าน · อันดับ #11 · 9 แต้ม⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2คู่ที่ 118 / 15001:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบต่ำ🧊 ★44⚖️ เสี่ยง 75% ★แพงเกินจริงVSRed Star WaaslandHabay la Neuveใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ91% @1.149% @11.13สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.86 · ต่ำ 1.86แฮนดิแคป 2/2.5 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.82Habay la Neuveทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0⚖️กองกลางสูสี47%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านRed Star Waaslandต่อ 2/2.5 @1.95กองกลาง🎯52% vs 47%Red Star Waaslandการ์ดยิงดุ🔥6.0Red Star Waaslandการ์ดรับหลวม🕳️8.4Habay la Neuveการ์ด 3 ใบ✈️เต็งทีมเยือนHabay la Neuveรอง 2/2.5 @1.82แนวรับ🛡️8.4 vs 13.2Habay la Neuveการ์ดรับหลวม🕳️13.2Red Star Waaslandการ์ดยิงดุ🔥6.0Habay la Neuveการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5 @1.86พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥6.0 · 6.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️13.2 · 8.4รับหลวมทั้งคู่การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5 @1.86การ์ดคาดประตู🎯~2.8เส้น 3.5การ์ด 1 ใบ
Red Star Waaslandเจ้าบ้าน · อันดับ #11 · 9 แต้ม⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0
⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2
คู่ที่ 118 / 15001:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบต่ำ🧊 ★44⚖️ เสี่ยง 75% ★แพงเกินจริงVS
Red Star WaaslandHabay la Neuve
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
91% @1.149% @11.13
สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.86 · ต่ำ 1.86แฮนดิแคป 2/2.5 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.82
Habay la Neuveทีมเยือน
💨แนวรุกลม6.0
⚖️กองกลางสูสี47%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านRed Star Waasland
ต่อ 2/2.5 @1.95
กองกลาง🎯52% vs 47%Red Star Waasland
การ์ดยิงดุ🔥6.0Red Star Waasland
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Habay la Neuve
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนHabay la Neuve
รอง 2/2.5 @1.82
แนวรับ🛡️8.4 vs 13.2Habay la Neuve
การ์ดรับหลวม🕳️13.2Red Star Waasland
การ์ดยิงดุ🔥6.0Habay la Neuve
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5 @1.86
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥6.0 · 6.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️13.2 · 8.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5 @1.86
การ์ดคาดประตู🎯~2.8เส้น 3.5
การ์ด 1 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Red Star Waasland = วงกลม · Habay la Neuve = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Red Star Waaslandประมาณการจากมูลค่านักเตะHabay la Neuveไม่มีข้อมูลตัวจริง
1Johannes Schenk6.2
34Cheick Oumar Konate6.1
3Viktor Boone6.0
35Yoni Gomis5.9
4Christophe Janssens5.9
18Sieben Dewaele6.0
24Arno Verschueren6.0
44Cheick Conde6.0
17Victor Olatunji6.3
17Jearl Margaritha6.1
9Moise Kabore6.0📜 บทสรุปคัมภีร์Red Star Waasland vs Habay la Neuve
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5 @1.86การ์ด 3 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งRed Star Waaslandโอกาสชนะ 78%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 3.544/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Red Star Waasland · บิลหลัก แฮนดิแคป 2/2.5
ความเสี่ยงของบิล75%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Red Star Waasland ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.14 · ควรเป็น @1.35 (-16%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Red Star Waasland 70 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Red Star Waasland ต่อ 2/2.5
ได้ 13%เสียครึ่ง 24%เสีย 63%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 37% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Red Star Waasland · คาดสกอร์ 1.3 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Red Star Waasland ชนะ 1 ลูก29%
Red Star Waasland ชนะ 2 ลูก24%
Red Star Waasland ชนะ 3 ลูกขึ้นไป13%
เสมอ17%
Habay la Neuve ชนะ 1 ลูก9%
Habay la Neuve ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
Red Star Waasland ชนะ66%
Red Star Waasland ไม่แพ้83%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป37%
Red Star Waasland คลีนชีท22%
Habay la Neuve ยิงไม่ได้27%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Red Star Waasland ไม่แพ้83%
Habay la Neuve ไม่แพ้34%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)77%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)53%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)31%
ยิงได้ทั้งคู่57%
ต่ำ 2.547%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%0-19%1-29%1-08%2-18%0-27%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Red Star Waasland)
- โอกาส Red Star Waasland ชนะ 66% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 83%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 37%
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.14 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.35 (16%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 2/2.5 ต้องชนะห่าง 3 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 37%
- ระบบให้ Red Star Waasland ชนะ 66% ต่ำกว่าที่ตลาดคิด (78%)
- Red Star Waasland ยิงเฉลี่ยแค่ 1.0 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Red Star Waasland
พ0-4พ0-4ช3-0ช2-0พ0-1พ1-3
Habay la Neuve
ส0-0ช2-1ส1-1ส0-0พ0-1ส2-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Red Star Waaslandยิง 1.0 · เสีย 2.2 ต่อนัด
Habay la Neuveยิง 1.0 · เสีย 1.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Red Star Waasland
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 18
Habay la Neuve
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 14
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Red Star Waasland
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
Habay la Neuve
29%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Red Star Waasland
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 5
Habay la Neuve
25%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 1เสียราคา 5
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Red Star Waasland@1.14 → @1.140.3%
เสมอ@6.57 → @6.43▼ 2.0%
ทีมเยือน Habay la Neuve@9.63 → @11.13▲ 15.6%
คู่อื่นใน Cup 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.12 | 6.30 | 9.90 | 1.85 | 3.5 | 1.85 | 1.95 | 2/2.5 | 1.75 | |
| Live | 1.12 | 6.30 | 9.90 | 1.85 | 3.5 | 1.85 | 1.95 | 2/2.5 | 1.75 | ||
| Bet365 | Initial | 1.17 | 7.00 | 9.00 | 1.83 | 3.5 | 1.83 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | |
| Live | 1.17 | 6.50 | 13.00 | 1.90 | 3.5 | 1.90 | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | ||
| Easybet | Initial | 1.14 | 7.60 | 14.00 | 1.88 | 3.5 | 1.88 | 1.91 | 2/2.5 | 1.86 | |
| Live | 1.14 | 7.20 | 16.00 | 1.88 | 3.5 | 1.88 | 1.89 | 2/2.5 | 1.88 | ||
| Vcbet | Initial | 1.12 | 7.50 | 15.00 | 1.91 | 3.5 | 1.90 | 1.93 | 2/2.5 | 1.88 | |
| Live | 1.12 | 7.00 | 13.00 | 1.89 | 3.5 | 1.87 | 1.93 | 2/2.5 | 1.83 | ||
| Sbobet | Initial | 1.13 | 6.40 | 10.00 | 1.90 | 3.5 | 1.90 | 1.94 | 2/2.5 | 1.88 | |
| Live | 1.12 | 6.50 | 10.50 | 1.90 | 3.5 | 1.90 | 1.90 | 2/2.5 | 1.92 | ||
| wewbet | Initial | 1.14 | 6.40 | 14.90 | 1.89 | 3.5 | 1.91 | 1.97 | 2/2.5 | 1.85 | |
| Live | 1.15 | 6.30 | 14.30 | 1.89 | 3.5 | 1.91 | 1.99 | 2/2.5 | 1.83 | ||
| 18Bet | Initial | 1.12 | 7.75 | 15.00 | 1.81 | 3.5/4 | 1.92 | 1.86 | 2/2.5 | 1.86 | |
| Live | 1.17 | 6.75 | 13.50 | 1.89 | 3.5 | 1.83 | 1.90 | 2/2.5 | 1.85 | ||
| 1xBet | Initial | 1.22 | 8.10 | 10.50 | 1.90 | 3.5 | 1.90 | 2.00 | 2.5 | 1.70 | |
| Live | 1.14 | 8.50 | 17.00 | 1.94 | 3.5 | 1.86 | 1.95 | 2/2.5 | 1.85 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 2/2.5 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [BEL D1-11] Red Star Waasland | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 0 | 5 | 8 | 14 | 9 | 11 | 37.5% |
| Home Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 7 | 3 | 9 | 6 | 75.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 0 | 4 | 1 | 11 | 0 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 6 | 12 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 4 | 2 | 3 | 6 | 10 | 12 | 25.0% |
| Home Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 2 | 1 | 6 | 10 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 1 | 5 | 4 | 12 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 4 | 2 | 1 | 6 | 4 | 0.0% |
| [BEL FAD-10] Habay la Neuve | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 1 | 3 | 4 | 7 | 12 | 6 | 10 | 12.5% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 5 | 5 | 5 | 9 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 2 | 7 | 1 | 11 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 6 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 3 | 3 | 5 | 4 | 9 | 7 | 25.0% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 4 | 1 | 7 | 3 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 1 | 3 | 2 | 11 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 1 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Red Star Waasland Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Red Star Waasland Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 0 (0%) Lose 6 (60%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 2.2 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL D1 | 10-10-2026 | Red Star Waasland | 1-3 (1-1) | KVSK Lommel | 12-6 (6-3) | 1.80 | 3.60 | 3.90 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| BEL D1 | 21-09-2026 | Kortrijk | 1-0 (0-0) | Red Star Waasland | 2-4 (2-2) | 2.50 | 3.30 | 2.60 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| BEL D1 | 12-09-2026 | Red Star Waasland | 2-0 (0-0) | Sint-Truidense | 1-4 (1-2) | 3.00 | 3.40 | 2.15 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| BEL D1 | 07-09-2026 | Red Star Waasland | 3-0 (0-0) | Oud-Heverlee Leuven | 7-5 (4-1) | 2.00 | 3.50 | 3.40 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| BEL D1 | 29-08-2026 | Racing Genk | 4-0 (3-0) | Red Star Waasland | 3-9 (2-4) | 1.55 | 3.80 | 5.00 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | O |
| BEL D1 | 22-08-2026 | Zulte-Waregem | 4-0 (2-0) | Red Star Waasland | 1-6 (0-3) | 1.91 | 3.50 | 3.50 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| BEL D1 | 16-08-2026 | Red Star Waasland | 1-0 (1-0) | Anderlecht | 1-12 (1-5) | 3.60 | 3.40 | 2.05 | W | 1.78 | -0.5 | 2.03 | W | U |
| BEL D1 | 10-08-2026 | Royal Antwerp | 2-1 (0-1) | Red Star Waasland | 5-3 (1-0) | 1.62 | 3.60 | 5.00 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Red Star Waasland | 1-0 (1-0) | FC Eindhoven | 3-0 | 2.20 | 3.60 | 2.63 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 04-07-2026 | Red Star Waasland | 1-8 (1-3) | Beveren | - | L | ||||||||
| INT CF | 01-07-2026 | PAOK Saloniki | 4-1 (1-1) | Red Star Waasland | 9-4 (6-1) | 1.50 | 4.33 | 4.50 | L | 1.83 | 1 | 1.98 | L | O |
| BEL D2 | 18-04-2026 | Seraing United | 1-2 (0-0) | Red Star Waasland | 2-3 (1-3) | 5.75 | 3.75 | 1.48 | W | 1.98 | -1 | 1.83 | D | O |
| BEL D2 | 12-04-2026 | Red Star Waasland | 1-0 (0-0) | Kortrijk | 4-3 (2-1) | 2.05 | 3.25 | 3.10 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| BEL D2 | 04-04-2026 | Anderlecht II | 0-5 (0-3) | Red Star Waasland | 6-4 (3-3) | 5.50 | 4.00 | 1.45 | W | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | W | O |
| BEL D2 | 22-03-2026 | Red Star Waasland | 4-0 (3-0) | RFC de Liege | 4-2 (2-1) | 1.48 | 3.90 | 5.50 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| BEL D2 | 14-03-2026 | Club Brugge Ⅱ | 2-2 (2-0) | Red Star Waasland | 3-9 (2-4) | 7.50 | 4.33 | 1.33 | D | 1.83 | -1.5 | 1.98 | L | O |
| BEL D2 | 12-03-2026 | Red Star Waasland | 3-2 (3-1) | RWDM Brussels | 8-4 (3-3) | 1.36 | 4.33 | 7.50 | W | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | O |
| BEL D2 | 08-03-2026 | Lokeren | 1-2 (0-1) | Red Star Waasland | 5-6 (4-1) | 5.00 | 3.50 | 1.60 | W | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | O |
| BEL D2 | 28-02-2026 | Red Star Waasland | 2-0 (1-0) | Olympic Charleroi | 7-7 (4-2) | 1.25 | 5.00 | 10.00 | W | 1.88 | 1.5/2 | 1.93 | W | U |
| BEL D2 | 22-02-2026 | Patro Eisden | 1-4 (1-1) | Red Star Waasland | 5-4 (3-2) | 3.50 | 3.10 | 1.95 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | O |
| No Data |
| Habay la Neuve Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (8 games) 25% Home 13% Draw 63% Away Over/Under Odds (8 games) 25% Over 13% Draw 63% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL FAD | 11-10-2026 | Habay la Neuve | 2-2 (2-0) | RAEC Mons | - | D | ||||||||
| BEL FAD | 04-10-2026 | Tubize | 1-0 (0-0) | Habay la Neuve | 7-4 (3-1) | 1.80 | 3.70 | 3.50 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| BEL FAD | 01-10-2026 | Charleroi B | 0-0 (0-0) | Habay la Neuve | 1-4 (0-1) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| BEL Cup | 27-09-2026 | Olympic Charleroi | 1-1 (1-0) | Habay la Neuve | 4-5 (1-1) | 2.70 | 3.75 | 2.10 | D | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | U |
| BEL FAD | 20-09-2026 | Habay la Neuve | 2-1 (2-0) | FC Flenu | 5-5 (3-2) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| BEL FAD | 13-09-2026 | Habay la Neuve | 0-0 (0-0) | Standard Liege II | 11-2 (2-2) | 2.60 | 3.50 | 2.25 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| BEL FAD | 06-09-2026 | St. Gilloise B | 2-0 (1-0) | Habay la Neuve | 1-5 (0-1) | 2.10 | 3.50 | 2.80 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| BEL FAD | 30-08-2026 | Rochefort | 4-2 (2-1) | Habay la Neuve | 4-4 (0-3) | 2.05 | 3.50 | 2.90 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| BEL FAD | 26-08-2026 | Habay la Neuve | 1-2 (0-1) | RWDM Brussels | 9-4 (4-3) | 2.25 | 4.00 | 2.40 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | D |
| BEL Cup | 22-08-2026 | RCS Onhaye | 1-2 (0-0) | Habay la Neuve | - | W | ||||||||
| INT CF | 08-08-2026 | Habay la Neuve | 1-1 (0-0) | Sedan | - | D | ||||||||
| BEL FAD | 10-05-2026 | Excelsior Virton | 2-0 (0-0) | Habay la Neuve | 5-3 (4-0) | 1.40 | 4.75 | 5.25 | L | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | U |
| BEL FAD | 03-05-2026 | Habay la Neuve | 0-1 (0-0) | RAEC Mons | 1-3 (1-2) | 5.50 | 4.20 | 1.44 | L | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | W | U |
| BEL FAD | 26-04-2026 | Rochefort | 4-1 (2-0) | Habay la Neuve | 4-2 (2-2) | 2.90 | 3.40 | 2.10 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| BEL FAD | 19-04-2026 | Tubize | 2-0 (1-0) | Habay la Neuve | 1-3 (0-1) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | L | 1.80 | 1.5 | 2.00 | L | U |
| BEL FAD | 12-04-2026 | Habay la Neuve | 1-2 (0-1) | RFC Meux | - | L | ||||||||
| BEL FAD | 29-03-2026 | Habay la Neuve | 2-0 (2-0) | Tubize | 2-10 (1-5) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | U |
| BEL FAD | 22-03-2026 | RAEC Mons | 0-0 (0-0) | Habay la Neuve | 12-2 (6-2) | 1.42 | 4.20 | 5.75 | D | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | W | U |
| BEL FAD | 15-03-2026 | Habay la Neuve | 1-0 (0-0) | Rochefort | 7-10 (4-2) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| BEL FAD | 08-03-2026 | RFC Meux | 3-1 (2-0) | Habay la Neuve | 1-6 (1-2) | 2.05 | 3.50 | 3.00 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BEL D1 | 25-10 | Away | Westerlo | 8 Days |
| BEL D1 | 01-11 | Home | Saint Gilloise | 15 Days |
| BEL D1 | 07-11 | Away | Standard Liege | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BEL FAD | 19-10 | Away | RCS Onhaye | 3 Days |
| BEL FAD | 25-10 | Home | RFC Meux | 9 Days |
| BEL FAD | 01-11 | Away | Olympic Charleroi | 15 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.43 | 3.05 | 8.00 | 1.43 | 3.05 | 8.00 | 1.90 | 1.5 | 1.80 | 1.90 | 1.5 | 1.80 | 2.00 | 1 | 1.70 | 2.00 | 1 | 1.70 | |
| Initial | 1.12 | 6.30 | 9.90 | 1.12 | 6.30 | 9.90 | 1.85 | 3.5 | 1.85 | 1.85 | 3.5 | 1.85 | 1.95 | 2/2.5 | 1.75 | 1.95 | 2/2.5 | 1.75 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.44 | 3.25 | 12.00 | 1.50 | 3.20 | 11.00 | 1.95 | 1.5 | 1.85 | 1.83 | 1.5 | 1.83 | 1.95 | 1 | 1.85 | 2.00 | 1 | 1.80 | |
| Live | 1.17 | 7.00 | 9.00 | 1.17 | 6.50 | 13.00 | 1.83 | 3.5 | 1.83 | 1.83 | 3.5 | 1.83 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.47 | 3.07 | 7.30 | 1.47 | 3.07 | 7.30 | 1.90 | 1.5 | 1.90 | 1.90 | 1.5 | 1.90 | 2.04 | 1 | 1.78 | 2.04 | 1 | 1.78 | |
| Initial | 1.13 | 6.40 | 10.00 | 1.12 | 6.50 | 10.50 | 1.90 | 3.5 | 1.90 | 1.90 | 3.5 | 1.90 | 1.94 | 2/2.5 | 1.88 | 1.90 | 2/2.5 | 1.92 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 0.7 | 1 | Goal | 1 |
| 1.3 | Loss | 1 | 2.2 | Loss | 1.4 |
| 16.7 | Shot(OT) | 6 | 14.8 | Shot(OT) | 9.1 |
| 5.7 | Corner | 4 | 5.1 | Corner | 5.9 |
| 1.7 | Yellow Card | 2.5 | 1.9 | Yellow Card | 2.4 |
| 7.3 | Fouls | 10.5 | 8.6 | Fouls | 11.4 |
| 53.3% | Possession | 40% | 51.8% | Possession | 47.4% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Red Star Waasland ( 2 Matches) | Habay la Neuve ( 2 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
Cercle Brugge
Westerlo
Standard Liege