ทีเด็ดบอล Ruch Chorzow vs Odra Opole
‹ คู่ก่อนหน้าWidzew lodz vs Wisla Krakow · ส. 17 ต.ค. 01:30 น. คู่ที่ 118 / 152เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Red Star Waasland vs Habay la Neuve · ส. 17 ต.ค. 01:30 น.
Poland Liga 1
🕒 17-10-2026 01:30 น.
Ruch Chorzowเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0คู่ที่ 118 / 15201:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน314พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★★76⚖️ เสี่ยง 51% ★สมดุลVSRuch ChorzowOdra Opoleใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ68% @1.8032% @3.79สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.89 · ต่ำ 1.89แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.81 · เยือน 1.98Odra Opoleทีมเยือน💨แนวรุกลม6.6⚖️กองกลางสูสี49%🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านRuch Chorzowต่อ 0.5 @1.81พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥8.4 vs 6.6Ruch Chorzowการ์ดยิงดุ🔥8.4Ruch Chorzowการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Ruch Chorzowการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนOdra Opoleรอง 0.5 @1.98การ์ดรับหลวม🕳️6.0Ruch Chorzowการ์ดยิงดุ🔥6.6Odra Opoleการ์ดได้ราคา💰7/10Odra Opoleการ์ด 3 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.89แนวรุก🔥8.4 · 6.6รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.89พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~2.2เส้น 2.5การ์ดรับแน่น🛡️1.0·0.9ลูก/นัดการ์ดสถิติต่ำ📉14/20นัดล่าสุดการ์ด 4 ใบ
Ruch Chorzowเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0
คู่ที่ 118 / 15201:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน314พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★★76⚖️ เสี่ยง 51% ★สมดุลVS
Ruch ChorzowOdra Opole
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
68% @1.8032% @3.79
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.89 · ต่ำ 1.89แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.81 · เยือน 1.98
Odra Opoleทีมเยือน
💨แนวรุกลม6.6
⚖️กองกลางสูสี49%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านRuch Chorzow
ต่อ 0.5 @1.81
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥8.4 vs 6.6Ruch Chorzow
การ์ดยิงดุ🔥8.4Ruch Chorzow
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Ruch Chorzow
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนOdra Opole
รอง 0.5 @1.98
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Ruch Chorzow
การ์ดยิงดุ🔥6.6Odra Opole
การ์ดได้ราคา💰7/10Odra Opole
การ์ด 3 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.89
แนวรุก🔥8.4 · 6.6รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.89
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~2.2เส้น 2.5
การ์ดรับแน่น🛡️1.0·0.9ลูก/นัด
การ์ดสถิติต่ำ📉14/20นัดล่าสุด
การ์ด 4 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Ruch Chorzow vs Odra Opole
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านRuch Chorzow ต่อ 0.5 @1.81การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2.5 @1.89การ์ด 4 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งRuch Chorzowโอกาสชนะ 50%
🧊คอมโบต่ำ★★★ ต่ำเหล็ก 2.576/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 2 แผน3 · 14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Ruch Chorzow · บิลหลัก 1X2 @1.80
ความเสี่ยงของบิล51%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Ruch Chorzow ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.80 · ควรเป็น @1.84 (-3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Ruch Chorzow 26 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Ruch Chorzow ต่อ 0.5
ได้ 49%เสีย 51%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 22%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Ruch Chorzow · คาดสกอร์ 1.2 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Ruch Chorzow ชนะ 1 ลูก27%
Ruch Chorzow ชนะ 2 ลูก14%
Ruch Chorzow ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ27%
Odra Opole ชนะ 1 ลูก15%
Odra Opole ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
Ruch Chorzow ชนะ49%
Ruch Chorzow ไม่แพ้76%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป22%
Ruch Chorzow คลีนชีท37%
Odra Opole ยิงไม่ได้29%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Ruch Chorzow ไม่แพ้76%
Odra Opole ไม่แพ้51%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)65%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)39%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)19%
ยิงได้ทั้งคู่45%
ต่ำ 2.561%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-013%1-113%0-011%0-111%2-08%2-18%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Ruch Chorzow)
- โอกาส Ruch Chorzow ชนะ 49% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 76%
- Ruch Chorzow คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 37%
- เจอกันล่าสุด Ruch Chorzow ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- Odra Opole รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.9 ลูก/นัด
- Odra Opole ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส Odra Opole ชนะ 24%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Ruch Chorzow
ช2-0ช3-1ส3-3ส0-0พ1-3ช2-0
Odra Opole
ช2-1ส1-1พ0-1พ0-1ช2-0ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Ruch Chorzowยิง 1.4 · เสีย 1.0 ต่อนัด
Odra Opoleยิง 1.1 · เสีย 0.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Ruch Chorzow
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 14
Odra Opole
2.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 8
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Ruch Chorzow
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
Odra Opole
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Ruch Chorzow
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 2เสียราคา 3
Odra Opole
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Ruch Chorzow ชนะ 6เสมอ 2Odra Opole ชนะ 0
- 03-05-2026Ruch Chorzow2 - 0Odra Opole
- 31-01-2026Ruch Chorzow2 - 2Odra Opole
- 25-10-2025Odra Opole1 - 1Ruch Chorzow
- 07-02-2025Ruch Chorzow1 - 0Odra Opole
- 30-11-2024Ruch Chorzow6 - 0Odra Opole
- 20-07-2024Odra Opole0 - 2Ruch Chorzow
- 15-07-2023Odra Opole0 - 2Ruch Chorzow
- 20-05-2023Ruch Chorzow3 - 0Odra Opole
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Ruch Chorzow@1.76 → @1.801.9%
เสมอ@3.40 → @3.371.0%
ทีมเยือน Odra Opole@3.96 → @3.79▼ 4.2%
คู่อื่นใน Liga 1 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.80 | 3.55 | 3.80 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.80 | 0.5 | 2.02 | |
| Live | 1.80 | 3.55 | 3.80 | 1.88 | 2.5 | 1.88 | 1.77 | 0.5 | 1.99 | ||
| Bet365 | Initial | 1.65 | 3.50 | 4.50 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | |
| Live | 1.75 | 3.40 | 4.00 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.83 | 0.5 | 1.98 | ||
| Easybet | Initial | 1.86 | 3.40 | 3.60 | 1.87 | 2.5 | 1.87 | 1.85 | 0.5 | 1.92 | |
| Live | 1.77 | 3.40 | 3.90 | 1.89 | 2.5 | 1.88 | 1.82 | 0.5 | 1.96 | ||
| Vcbet | Initial | 1.75 | 3.50 | 4.20 | 1.92 | 2.5 | 1.89 | 2.03 | 0.5/1 | 1.79 | |
| Live | 1.80 | 3.50 | 4.00 | 1.91 | 2.5 | 1.90 | 1.84 | 0.5 | 1.98 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.83 | 3.40 | 3.60 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.83 | 0.5 | 1.99 | |
| Live | 1.83 | 3.40 | 3.85 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.83 | 0.5 | 1.99 | ||
| 12BET | Initial | 1.83 | 3.40 | 3.60 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.83 | 0.5 | 1.99 | |
| Live | 1.83 | 3.40 | 3.85 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.83 | 0.5 | 1.99 | ||
| Sbobet | Initial | 1.84 | 3.15 | 3.57 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.84 | 0.5 | 1.98 | |
| Live | 1.84 | 3.15 | 3.57 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.84 | 0.5 | 1.98 | ||
| wewbet | Initial | 1.83 | 3.30 | 3.73 | 1.91 | 2.5 | 1.91 | 1.83 | 0.5 | 2.01 | |
| Live | 1.85 | 3.49 | 4.02 | 1.93 | 2.5 | 1.93 | 1.85 | 0.5 | 2.03 | ||
| 18Bet | Initial | 1.89 | 3.70 | 3.45 | 1.88 | 2.5 | 1.85 | 1.89 | 0.5 | 1.84 | |
| Live | 1.82 | 3.70 | 4.00 | 1.87 | 2.5 | 1.86 | 1.80 | 0.5 | 1.94 | ||
| pinnacle | Initial | 1.90 | 3.77 | 3.47 | 1.89 | 2.5 | 1.86 | 1.91 | 0.5 | 1.86 | |
| Live | 1.84 | 3.93 | 3.85 | 1.92 | 2.5 | 1.90 | 1.85 | 0.5 | 2.00 | ||
| Interwetten | Initial | 1.73 | 3.60 | 4.40 | 1.83 | 2.5 | 1.83 | 1.80 | 0.5 | 1.85 | |
| Live | 1.85 | 3.40 | 3.80 | 1.83 | 2.5 | 1.83 | 1.80 | 0.5 | 1.85 | ||
| 1xBet | Initial | 1.87 | 3.75 | 3.48 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.45 | 0 | 2.60 | |
| Live | 1.81 | 3.44 | 3.81 | 1.83 | 2.5 | 1.84 | 1.58 | 0/0.5 | 2.17 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 0.5 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [POL D1-7] Ruch Chorzow | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 3 | 3 | 11 | 11 | 15 | 7 | 40.0% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 7 | 6 | 7 | 11 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 5 | 8 | 6 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 9 | 6 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 7 | 1 | 3 | 2 | 13 | 9 | 20.0% |
| Home Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 2 | 1 | 6 | 10 | 25.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 4 | 1 | 1 | 1 | 7 | 7 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 2 | 9 | 33.3% |
| [POL D1-12] Odra Opole | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 3 | 4 | 8 | 9 | 12 | 12 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 4 | 3 | 7 | 12 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 4 | 6 | 5 | 12 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 4 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 2 | 4 | 6 | 5 | 14 | 7 | 40.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 2 | 2 | 5 | 13 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 4 | 3 | 9 | 4 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 2 | 2 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Ruch Chorzow Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 3 (30%) Lose 0 (0%) 2.3 goals Goal Score/Loss per Game 0.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 10% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POL D1 | 03-05-2026 | Ruch Chorzow | 2-0 (1-0) | Odra Opole | 7-3 (5-1) | 1.73 | 3.30 | 4.33 | W | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | W | U |
| INT CF | 31-01-2026 | Ruch Chorzow | 2-2 (0-0) | Odra Opole | - | 1.65 | 3.75 | 4.10 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| POL D1 | 25-10-2025 | Odra Opole | 1-1 (0-1) | Ruch Chorzow | 6-3 (2-0) | 2.55 | 3.00 | 2.80 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| INT CF | 07-02-2025 | Ruch Chorzow | 1-0 (0-0) | Odra Opole | 4-4 (3-3) | 1.65 | 3.90 | 4.00 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | U |
| POL D1 | 30-11-2024 | Ruch Chorzow | 6-0 (3-0) | Odra Opole | 6-2 (4-1) | 1.65 | 3.70 | 4.50 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| POL D1 | 20-07-2024 | Odra Opole | 0-2 (0-1) | Ruch Chorzow | 1-6 (0-4) | 2.45 | 3.40 | 2.55 | W | 1.88 | 0 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 15-07-2023 | Odra Opole | 0-2 (0-2) | Ruch Chorzow | 9-2 (6-1) | 3.50 | 4.00 | 1.73 | W | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | U |
| POL D1 | 20-05-2023 | Ruch Chorzow | 3-0 (1-0) | Odra Opole | 3-4 (1-0) | 1.70 | 3.40 | 4.33 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| POL D1 | 22-10-2022 | Odra Opole | 1-1 (0-0) | Ruch Chorzow | 4-7 (3-4) | 3.00 | 3.25 | 2.15 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 25-06-2022 | Ruch Chorzow | 3-0 (0-0) | Odra Opole | 8-1 (4-1) | 3.00 | 3.80 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 10-07-2021 | Odra Opole | 0-0 (0-0) | Ruch Chorzow | 2-5 (1-4) | 1.33 | 4.75 | 6.50 | D | 1.88 | 1 | 1.93 | W | U |
| POL Cup | 26-09-2018 | Ruch Chorzow | 1-5 (1-2) | Odra Opole | 7-2 (3-1) | 2.75 | 3.25 | 2.37 | L | 1.98 | 0 | 1.82 | L | O |
| INT CF | 11-07-2018 | Ruch Chorzow | 2-1 (1-1) | Odra Opole | 5-8 (2-4) | 2.70 | 3.50 | 2.20 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.02 | W | D |
| POL D1 | 19-05-2018 | Odra Opole | 0-3 (0-2) | Ruch Chorzow | 0-6 (0-5) | 1.90 | 3.30 | 3.50 | W | 1.85 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| POL D1 | 30-10-2017 | Ruch Chorzow | 3-1 (1-0) | Odra Opole | 7-1 (2-0) | 2.30 | 3.10 | 2.80 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 21-01-2017 | Ruch Chorzow | 5-1 (2-0) | Odra Opole | 6-1 (5-0) | 1.72 | 3.50 | 4.00 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| POL Cup | 29-10-2008 | Odra Opole | 0-2 (0-1) | Ruch Chorzow | - | 3.50 | 3.30 | 2.05 | W | 2.05 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| POL D1 | 25-03-2007 | Odra Opole | 1-0 (1-0) | Ruch Chorzow | - | L | ||||||||
| POL D1 | 12-08-2006 | Ruch Chorzow | 1-0 (0-0) | Odra Opole | - | W | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Ruch Chorzow Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 20% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POL D1 | 11-10-2026 | LKS Lodz | 0-2 (0-0) | Ruch Chorzow | 4-5 (1-2) | 2.35 | 3.20 | 2.63 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | U |
| INT CF | 03-10-2026 | Ruch Chorzow | 1-3 (1-2) | Lechia Gdansk | 7-4 (3-1) | 2.50 | 3.40 | 2.35 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | O |
| POL D1 | 19-09-2026 | Polonia Bytom | 0-0 (0-0) | Ruch Chorzow | 6-5 (4-1) | 2.50 | 3.30 | 2.45 | D | 1.93 | 0 | 1.88 | D | U |
| POL D1 | 12-09-2026 | Ruch Chorzow | 3-3 (1-1) | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 8-4 (4-0) | 1.95 | 3.50 | 3.50 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| POL D1 | 08-09-2026 | Ruch Chorzow | 3-1 (1-0) | Unia Skierniewice | 4-3 (2-2) | 1.73 | 3.50 | 3.90 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| POL Cup | 02-09-2026 | Lechia Zielona Gora | 0-2 (0-2) | Ruch Chorzow | 5-4 (2-4) | 3.50 | 3.50 | 1.85 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | U |
| POL D1 | 30-08-2026 | Chrobry Glogow | 2-0 (1-0) | Ruch Chorzow | 1-5 | 2.90 | 3.20 | 2.15 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | U |
| POL D1 | 25-08-2026 | Stal Rzeszow | 0-1 (0-1) | Ruch Chorzow | 4-1 (1-1) | 3.40 | 3.60 | 1.85 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | U |
| POL D1 | 15-08-2026 | Ruch Chorzow | 1-0 (0-0) | Lechia Gdansk | 11-4 (6-2) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | D | U |
| POL D1 | 08-08-2026 | Polonia Warszawa | 1-1 (0-0) | Ruch Chorzow | 7-4 (4-3) | 2.10 | 3.30 | 3.00 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| POL D1 | 02-08-2026 | Ruch Chorzow | 0-2 (0-0) | Miedz Legnica | 7-5 (3-2) | 2.10 | 3.30 | 3.00 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| POL D1 | 26-07-2026 | LKS Nieciecza | 2-0 (0-0) | Ruch Chorzow | 4-9 (2-4) | 2.00 | 3.25 | 3.30 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | MFK Karvina | 2-1 (0-1) | Ruch Chorzow | 5-6 (3-4) | L | ||||||||
| INT CF | 10-07-2026 | KS Wieczysta Krakow | 2-0 (0-0) | Ruch Chorzow | 7-1 (1-0) | 1.73 | 3.75 | 3.75 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 04-07-2026 | Ruch Chorzow | 1-0 (1-0) | Slask Wroclaw II | - | W | ||||||||
| POL D1 | 24-05-2026 | Znicz Pruszkow | 3-2 (2-1) | Ruch Chorzow | 2-3 (2-0) | 3.60 | 3.40 | 1.85 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | O |
| POL D1 | 17-05-2026 | Miedz Legnica | 1-2 (0-2) | Ruch Chorzow | 7-3 (5-2) | 2.00 | 3.40 | 3.30 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | O |
| POL D1 | 10-05-2026 | GKS Tychy | 0-4 (0-3) | Ruch Chorzow | 9-1 (3-1) | 3.50 | 3.50 | 1.83 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | O |
| POL D1 | 03-05-2026 | Ruch Chorzow | 2-0 (1-0) | Odra Opole | 7-3 (5-1) | 1.73 | 3.30 | 4.33 | W | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | W | U |
| POL D1 | 27-04-2026 | Ruch Chorzow | 2-2 (1-1) | Pogon Grodzisk Mazowiecki | 8-12 (5-7) | 1.70 | 3.70 | 4.00 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| No Data |
| Odra Opole Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POL D1 | 12-10-2026 | Odra Opole | 1-0 (0-0) | Miedz Legnica | 6-8 (2-1) | 2.45 | 3.20 | 2.60 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 02-10-2026 | Gornik Zabrze | 0-2 (0-2) | Odra Opole | 6-3 (3-2) | 1.25 | 5.50 | 7.50 | W | 1.88 | 1.5/2 | 1.93 | W | U |
| POL D1 | 19-09-2026 | LKS Nieciecza | 1-0 (1-0) | Odra Opole | 4-7 (4-1) | 2.00 | 3.25 | 3.30 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| POL D1 | 13-09-2026 | Odra Opole | 0-1 (0-1) | Stal Rzeszow | 4-3 (2-3) | 1.83 | 3.50 | 3.75 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| POL D1 | 05-09-2026 | Stal Mielec | 1-1 (0-1) | Odra Opole | 4-4 (2-2) | 2.10 | 3.30 | 3.00 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| POL Cup | 01-09-2026 | Odra Opole | 2-1 (0-1) | Wisla Krakow | 3-5 (1-2) | 4.10 | 3.50 | 1.70 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | O |
| POL D1 | 29-08-2026 | Odra Opole | 0-0 (0-0) | LKS Lodz | 4-3 (1-2) | 3.00 | 3.10 | 2.15 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | U |
| POL D1 | 22-08-2026 | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 1-1 (0-1) | Odra Opole | 3-5 (2-0) | 1.85 | 3.40 | 3.60 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| POL D1 | 15-08-2026 | Odra Opole | 3-1 (2-0) | Warta Poznan | 5-7 (1-5) | 1.95 | 3.40 | 3.50 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| POL D1 | 08-08-2026 | Puszcza Niepolomice | 3-1 (2-1) | Odra Opole | 8-4 (7-3) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| POL D1 | 04-08-2026 | Chrobry Glogow | 0-1 (0-1) | Odra Opole | 3-13 (0-6) | 2.15 | 3.10 | 3.10 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Odra Opole | 1-2 (1-1) | Wisla Krakow II | - | L | ||||||||
| POL D1 | 25-07-2026 | Odra Opole | 0-1 (0-1) | Arka Gdynia | 2-0 (2-0) | 2.75 | 3.20 | 2.30 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Piast Gliwice | 0-2 (0-0) | Odra Opole | - | W | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Odra Opole | 0-3 (0-2) | Banik Ostrava B | 8-12 (7-3) | 1.73 | 3.80 | 3.60 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 15-07-2026 | Odra Opole | 2-4 (0-3) | Maccabi Netanya | 2-3 (1-3) | 3.40 | 3.40 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Slask Wroclaw | 0-0 (0-0) | Odra Opole | 6-4 (4-2) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 04-07-2026 | Odra Opole | 0-1 (0-0) | GKS Tychy | - | L | ||||||||
| INT CF | 01-07-2026 | Odra Opole | 1-1 (1-0) | Pardubice | 5-7 (1-5) | 1.61 | 4.00 | 4.75 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 28-06-2026 | CSKA Sofia | 3-2 (1-0) | Odra Opole | 13-0 (9-0) | 1.91 | 4.00 | 2.90 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POL D1 | 24-10 | Home | Pogon Grodzisk Mazowiecki | 8 Days |
| POL Cup | 29-10 | Away | Znicz Pruszkow | 12 Days |
| POL D1 | 31-10 | Home | Pogon Siedlce | 15 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POL D1 | 24-10 | Home | Pogon Siedlce | 8 Days |
| POL Cup | 29-10 | Home | Slask Wroclaw | 12 Days |
| POL D1 | 31-10 | Away | Polonia Bytom | 15 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.33 | 2.16 | 4.40 | 2.33 | 2.16 | 4.40 | 1.85 | 1 | 1.95 | 1.83 | 1 | 1.93 | 1.92 | 0/0.5 | 1.90 | 1.89 | 0/0.5 | 1.87 | |
| Initial | 1.80 | 3.55 | 3.80 | 1.80 | 3.55 | 3.80 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.88 | 2.5 | 1.88 | 1.80 | 0.5 | 2.02 | 1.77 | 0.5 | 1.99 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.25 | 2.25 | 5.50 | 2.38 | 2.25 | 4.75 | 1.88 | 1 | 1.93 | 1.83 | 1 | 1.98 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Live | 1.65 | 3.50 | 4.50 | 1.75 | 3.40 | 4.00 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | 1.83 | 0.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.31 | 2.15 | 4.10 | 2.31 | 2.15 | 4.10 | 1.85 | 1 | 1.95 | 1.85 | 1 | 1.95 | 1.96 | 0/0.5 | 1.86 | 1.96 | 0/0.5 | 1.86 | |
| Initial | 1.84 | 3.15 | 3.57 | 1.84 | 3.15 | 3.57 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.84 | 0.5 | 1.98 | 1.84 | 0.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 0.7 | 1.4 | Goal | 1.1 |
| 1 | Loss | 0.7 | 1 | Loss | 0.9 |
| 11.3 | Shot(OT) | 9.7 | 11.4 | Shot(OT) | 10.3 |
| 5.7 | Corner | 4.7 | 5.4 | Corner | 5.2 |
| 2.3 | Yellow Card | 2.3 | 2.6 | Yellow Card | 2.8 |
| 16 | Fouls | 12 | 14.9 | Fouls | 17.2 |
| 48.7% | Possession | 53.7% | 49.3% | Possession | 48.9% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Ruch Chorzow ( 44 Matches) | Odra Opole ( 43 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 8 | 4 | 5 | 2 |
| HT-D / FT-W | 3 | 3 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 1 | 2 | 0 | 3 |
| HT-D / FT-D | 4 | 5 | 5 | 5 |
| HT-L / FT-D | 0 | 2 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 2 | 3 | 4 |
| HT-L / FT-L | 3 | 4 | 3 | 5 |