ทีเด็ดบอล Tiszaujvaros vs Diosgyori VTK II
‹ คู่ก่อนหน้าErdi VSE vs PEAC FC · ส. 17 ต.ค. 18:00 น. คู่ที่ 120 / 275เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Ferencvarosi TC B vs Dafuji cloth MTE · ส. 17 ต.ค. 18:00 น.
Hungary NB III
🕒 17-10-2026 18:00 น.
Tiszaujvarosเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.2✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 120 / 27518:00 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 58% ★สมดุลVSTiszaujvarosDiosgyori VTK IIใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ53% @2.2547% @2.55Diosgyori VTK IIทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.2🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
Tiszaujvarosเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.6
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.2✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 120 / 27518:00 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 58% ★สมดุลVS
TiszaujvarosDiosgyori VTK II
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
53% @2.2547% @2.55
Diosgyori VTK IIทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.2
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
📜 บทสรุปคัมภีร์Tiszaujvaros vs Diosgyori VTK II
📈ตลาดให้เต็งTiszaujvarosโอกาสชนะ 40%
🛡️พิศดารติด 6 แผน2 · 3 · 7 · 17a · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Tiszaujvaros · บิลหลัก 1X2 @2.25
ความเสี่ยงของบิล58%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Tiszaujvaros ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.25 · ควรเป็น @2.14 (+5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Tiszaujvaros 5 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Tiszaujvaros · คาดสกอร์ 1.7 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Tiszaujvaros ชนะ 1 ลูก20%
Tiszaujvaros ชนะ 2 ลูก13%
Tiszaujvaros ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ25%
Diosgyori VTK II ชนะ 1 ลูก18%
Diosgyori VTK II ชนะ 2 ลูกขึ้นไป16%
สรุป
Tiszaujvaros ชนะ42%
Tiszaujvaros ไม่แพ้67%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป22%
Tiszaujvaros คลีนชีท23%
Diosgyori VTK II ยิงไม่ได้19%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Tiszaujvaros ไม่แพ้67%
Diosgyori VTK II ไม่แพ้58%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)82%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)61%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)39%
ยิงได้ทั้งคู่63%
ต่ำ 2.539%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-19%1-28%1-07%2-27%0-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Tiszaujvaros)
- โอกาส Tiszaujvaros ชนะ 42% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 67%
- Diosgyori VTK II เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Tiszaujvaros ชนะ 5 นัด
🚫 ตัวค้าน
- Diosgyori VTK II ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส Diosgyori VTK II ชนะ 33%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Tiszaujvaros
พ1-3ช4-2พ0-1ช1-0ส2-2ช3-1
Diosgyori VTK II
ส2-2ช1-0ช3-1ช5-2พ1-2พ1-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Tiszaujvarosยิง 1.6 · เสีย 1.4 ต่อนัด
Diosgyori VTK IIยิง 1.7 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Tiszaujvaros
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 13
Diosgyori VTK II
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Tiszaujvaros
67%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 2
Diosgyori VTK II
71%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Tiszaujvaros
33%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 4
Diosgyori VTK II
50%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Tiszaujvaros ชนะ 6เสมอ 0Diosgyori VTK II ชนะ 2
- 01-03-2026Diosgyori VTK II1 - 3Tiszaujvaros
- 10-08-2025Tiszaujvaros2 - 1Diosgyori VTK II
- 27-11-2024Tiszaujvaros1 - 0Diosgyori VTK II
- 07-08-2024Diosgyori VTK II0 - 1Tiszaujvaros
- 17-02-2024Diosgyori VTK II2 - 1Tiszaujvaros
- 02-08-2023Tiszaujvaros2 - 0Diosgyori VTK II
- 29-03-2023Tiszaujvaros2 - 0Diosgyori VTK II
- 25-09-2022Diosgyori VTK II3 - 0Tiszaujvaros
คู่อื่นใน NB III 14 คู่ที่ยังไม่เตะ
ส. 17 ต.ค.17:00
Vasas SC IIBekescsaba
ส. 17 ต.ค.18:00
Dunaharaszti MTKBudaorsi SC
ส. 17 ต.ค.18:00
Erdi VSEPEAC FC
ส. 17 ต.ค.18:00
Ferencvarosi TC BDafuji cloth MTE
ส. 17 ต.ค.18:00
Varfurdo Gyulai Termal FCMonori SE
ส. 17 ต.ค.18:00
IvancsaMTK Hungaria FC II
ส. 17 ต.ค.18:00
KaposvarSarbogard
ส. 17 ต.ค.18:00
Komarom VSESarisapi Banyasz SE
ส. 17 ต.ค.18:00
Majosi SEBodajk FC Siofok
ส. 17 ต.ค.18:00
MTE MosonmagyarovarGyori ETO FC II
ส. 17 ต.ค.18:00
Papai PerutzTatabanya
ส. 17 ต.ค.18:00
Szegedi VSEHodmezovasarhelyi
ส. 17 ต.ค.18:00
Tiszafured VSEMateszalkai MTK
ส. 17 ต.ค.18:00
VeszpremKiraly SZE
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| 18Bet | Initial | 2.20 | 3.60 | 2.60 | 1.81 | 3 | 1.76 | 1.87 | 0/0.5 | 1.70 | |
| Live | 2.20 | 3.60 | 2.55 | 1.81 | 3 | 1.76 | 1.87 | 0/0.5 | 1.70 | ||
| 1xBet | Initial | 2.28 | 3.70 | 2.55 | 1.55 | 2.5 | 2.30 | 1.75 | 0 | 1.96 | |
| Live | 2.25 | 3.56 | 2.52 | 2.11 | 3/3.5 | 1.62 | 1.74 | 0 | 1.93 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Standings
| Tiszaujvaros | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| Diosgyori VTK II | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| Tiszaujvaros Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 0 (0%) Lose 3 (30%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (9 games) 78% Home 0% Draw 22% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 11% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D3E | 01-03-2026 | Diosgyori VTK II | 1-3 (0-1) | Tiszaujvaros | 6-4 (2-3) | 1.80 | 3.90 | 3.30 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| HUN D3E | 10-08-2025 | Tiszaujvaros | 2-1 (0-0) | Diosgyori VTK II | 4-7 (3-1) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| HUN D3E | 27-11-2024 | Tiszaujvaros | 1-0 (1-0) | Diosgyori VTK II | - | 1.83 | 3.40 | 3.60 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| HUN D3E | 07-08-2024 | Diosgyori VTK II | 0-1 (0-0) | Tiszaujvaros | 5-3 (4-1) | 1.53 | 3.90 | 5.25 | W | 1.70 | 0.5/1 | 2.10 | W | U |
| INT CF | 17-02-2024 | Diosgyori VTK II | 2-1 (0-1) | Tiszaujvaros | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 02-08-2023 | Tiszaujvaros | 2-0 (2-0) | Diosgyori VTK II | 3-3 (1-3) | 2.25 | 4.00 | 2.40 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| HUN D3E | 29-03-2023 | Tiszaujvaros | 2-0 (0-0) | Diosgyori VTK II | 3-4 (0-1) | 2.50 | 3.40 | 2.38 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | U |
| HUN D3E | 25-09-2022 | Diosgyori VTK II | 3-0 (1-0) | Tiszaujvaros | 2-4 (2-1) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | D |
| INT CF | 13-07-2022 | Tiszaujvaros | 1-4 (0-3) | Diosgyori VTK II | 4-5 (2-3) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | L | 1.78 | 0.5 | 2.03 | L | O |
| HUN D3E | 06-03-2022 | Diosgyori VTK II | 2-4 (1-2) | Tiszaujvaros | 4-7 (3-3) | 2.38 | 3.40 | 2.50 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| HUN D3E | 01-09-2021 | Tiszaujvaros | 1-1 (1-1) | Diosgyori VTK II | 3-6 (0-3) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 10-07-2021 | Tiszaujvaros | 1-2 (1-2) | Diosgyori VTK II | - | 2.30 | 4.00 | 2.30 | L | |||||
| HUN D3E | 09-08-2020 | Diosgyori VTK II | 2-3 (0-2) | Tiszaujvaros | 2-4 (0-3) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | W | 1.92 | 0/-0.5 | 1.88 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Tiszaujvaros Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (6 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (6 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D3E | 11-10-2026 | Hajdunanas | 1-3 (0-2) | Tiszaujvaros | 7-2 (2-2) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| HUN D3E | 03-10-2026 | Tiszaujvaros | 2-2 (2-1) | Mateszalkai MTK | 5-8 (1-0) | 2.10 | 3.40 | 2.88 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| HUN D3E | 26-09-2026 | Godollo | 0-1 (0-0) | Tiszaujvaros | - | W | ||||||||
| HUN D3E | 20-09-2026 | Tiszaujvaros | 0-1 (0-1) | Kisvarda II | 1-11 (0-8) | 2.70 | 3.75 | 2.10 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| HUN Cup | 12-09-2026 | Karancslapujto | 2-4 (1-3) | Tiszaujvaros | - | W | ||||||||
| HUN D3E | 05-09-2026 | Debreceni VSC II | 3-1 (2-0) | Tiszaujvaros | 11-3 (4-0) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| HUN D3E | 29-08-2026 | Tiszaujvaros | 3-2 (2-1) | Nyiregyhaza B | - | W | ||||||||
| HUN Cup | 22-08-2026 | Nagybatony | 0-0 (0-0) | Tiszaujvaros | - | D | ||||||||
| HUN D3E | 15-08-2026 | Tiszaujvaros | 1-0 (0-0) | Tiszafured VSE | 4-6 (1-4) | 3.60 | 3.80 | 1.73 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | U |
| HUN D3E | 08-08-2026 | Cigand SE | 3-1 (2-0) | Tiszaujvaros | - | 1.33 | 4.75 | 6.50 | L | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | O |
| HUN D3E | 25-07-2026 | Tiszaujvaros | 0-1 (0-0) | Ozd-Sajovolgye | 1-7 (0-2) | 2.10 | 3.60 | 2.75 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Tiszaujvaros | 3-1 (0-0) | Gesztelyi FCE | - | W | ||||||||
| INT CF | 27-06-2026 | DEAC | 2-0 (0-0) | Tiszaujvaros | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 24-05-2026 | Tiszaujvaros | 1-1 (0-1) | Tarpa SC | 4-4 (0-1) | 2.80 | 3.50 | 2.10 | D | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | U |
| HUN D3E | 17-05-2026 | Debreceni VSC II | 4-1 (0-0) | Tiszaujvaros | 5-0 (3-0) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | L | 1.83 | 1 | 1.98 | L | O |
| HUN D3E | 10-05-2026 | Tiszaujvaros | 1-1 (0-0) | Kisvarda II | 7-5 (2-4) | 3.90 | 3.90 | 1.65 | D | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | U |
| HUN D3E | 03-05-2026 | Nyiregyhaza B | 8-2 (2-1) | Tiszaujvaros | 9-3 (5-2) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| HUN D3E | 11-04-2026 | Tiszaujvaros | 0-5 (0-1) | Tiszafured VSE | 1-5 (1-3) | 2.75 | 3.60 | 2.10 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | O |
| HUN D3E | 05-04-2026 | Senyo Carnifex | 0-3 (0-1) | Tiszaujvaros | 14-0 (4-0) | 2.20 | 3.60 | 2.63 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| HUN D3E | 29-03-2026 | Tiszaujvaros | 0-1 (0-0) | DEAC | 1-5 (0-4) | 3.75 | 4.00 | 1.67 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | U |
| No Data |
| Diosgyori VTK II Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (8 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (8 games) 63% Over 13% Draw 25% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D3E | 11-10-2026 | Diosgyori VTK II | 1-3 (1-2) | Ozd-Sajovolgye | 2-6 (2-2) | 2.75 | 4.00 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| HUN D3E | 03-10-2026 | Egri FC | 2-1 (2-0) | Diosgyori VTK II | 5-8 (1-3) | 2.45 | 3.70 | 2.30 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | D |
| HUN D3E | 26-09-2026 | Diosgyori VTK II | 5-2 (2-1) | DEAC | 5-2 (2-2) | 4.00 | 3.90 | 1.65 | W | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | O |
| HUN D3E | 19-09-2026 | Fuzesabonyi SC | 1-3 (0-0) | Diosgyori VTK II | - | W | ||||||||
| HUN D3E | 05-09-2026 | Salgotarjani Baratok TC | 0-1 (0-0) | Diosgyori VTK II | - | W | ||||||||
| HUN D3E | 30-08-2026 | Diosgyori VTK II | 2-2 (1-2) | Hajdunanas | 10-0 (3-0) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| HUN D3E | 19-08-2026 | Diosgyori VTK II | 0-0 (0-0) | Debreceni VSC II | 5-4 (4-2) | 2.90 | 3.75 | 2.00 | D | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | U |
| HUN D3E | 16-08-2026 | Diosgyori VTK II | 1-0 (1-0) | Godollo | 5-7 (2-1) | 2.50 | 3.40 | 2.40 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| HUN D3E | 09-08-2026 | Kisvarda II | 2-2 (1-1) | Diosgyori VTK II | 2-8 (1-4) | 1.30 | 5.00 | 7.00 | D | 1.83 | 1.5 | 1.98 | W | O |
| HUN D3E | 25-07-2026 | Nyiregyhaza B | 3-1 (1-0) | Diosgyori VTK II | 6-6 (6-2) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Diosgyori VTK II | 2-5 (2-2) | Cigand SE | 3-8 (2-3) | 2.90 | 4.00 | 1.95 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| HUN D3E | 24-05-2026 | Diosgyori VTK II | 3-2 (2-1) | Hatvan | - | 1.30 | 5.25 | 6.50 | W | 2.00 | 1.5/2 | 1.80 | L | O |
| HUN D3E | 10-05-2026 | Diosgyori VTK II | 0-3 (0-1) | Debreceni VSC II | 4-9 (1-2) | 2.45 | 3.50 | 2.38 | L | 1.93 | 0 | 1.88 | L | D |
| HUN D3E | 03-05-2026 | Kisvarda II | 4-1 (1-1) | Diosgyori VTK II | 7-3 (3-2) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | L | 1.83 | 1 | 1.98 | L | O |
| HUN D3E | 26-04-2026 | Diosgyori VTK II | 1-4 (0-0) | Nyiregyhaza B | 4-4 (2-2) | 1.95 | 3.60 | 3.10 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | O |
| HUN D3E | 19-04-2026 | Fuzesabonyi SC | 0-2 (0-1) | Diosgyori VTK II | 5-2 (3-0) | 3.50 | 3.70 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| HUN D3E | 11-04-2026 | Diosgyori VTK II | 5-0 (2-0) | Ozd-Sajovolgye | 1-3 (1-1) | 1.80 | 4.00 | 3.20 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| HUN D3E | 05-04-2026 | Tiszafured VSE | 1-1 (0-0) | Diosgyori VTK II | 3-8 (0-4) | 1.65 | 3.90 | 3.90 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| HUN D3E | 29-03-2026 | Diosgyori VTK II | 3-0 (3-0) | Senyo Carnifex | 4-1 (3-0) | 2.10 | 3.75 | 2.70 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | D |
| HUN D3E | 22-03-2026 | DEAC | 5-0 (2-0) | Diosgyori VTK II | 6-2 (3-0) | 1.42 | 4.33 | 5.75 | L | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HUN Cup | 28-10 | Home | Kecskemeti TE | 11 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.25 | 3.60 | 2.55 | 2.25 | 3.60 | 2.55 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 2.3 | 1.6 | Goal | 1.7 |
| 1 | Loss | 2.3 | 1.4 | Loss | 1.5 |
| 15.5 | Shot(OT) | 18 | 16.4 | Shot(OT) | 17.5 |
| 3.5 | Corner | 5 | 3 | Corner | 6.1 |
| 2 | Yellow Card | 2.7 | 2.4 | Yellow Card | 1.9 |
| 53.5% | Fouls | 46.7% | 51.6% | Fouls | 48.1% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Tiszaujvaros ( 35 Matches) | Diosgyori VTK II ( 47 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 4 | 8 | 2 |
| HT-D / FT-W | 3 | 3 | 1 | 4 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 0 | 6 | 3 |
| HT-L / FT-D | 2 | 0 | 3 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 2 | 1 | 3 | 4 |
| HT-L / FT-L | 5 | 5 | 4 | 6 |
