ทีเด็ดบอล Komarom VSE vs Sarisapi Banyasz SE
‹ คู่ก่อนหน้าKaposvar vs Sarbogard · ส. 17 ต.ค. 18:00 น. คู่ที่ 124 / 247เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Majosi SE vs Bodajk FC Siofok · ส. 17 ต.ค. 18:00 น.
Hungary NB III
🕒 17-10-2026 18:00 น.
Komarom VSEเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.2🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2คู่ที่ 124 / 24718:00 น.📦 ข้อมูล 64%ข้อมูลพอใช้2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน214พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 56% ★สมดุลVSKomarom VSESarisapi Banyasz SEใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ59% @2.0541% @2.88Sarisapi Banyasz SEทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.6✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า
Komarom VSEเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.0
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.2
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
คู่ที่ 124 / 24718:00 น.📦 ข้อมูล 64%ข้อมูลพอใช้
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน214พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 56% ★สมดุลVS
Komarom VSESarisapi Banyasz SE
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
59% @2.0541% @2.88
Sarisapi Banyasz SEทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.6✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Komarom VSE vs Sarisapi Banyasz SE
📈ตลาดให้เต็งKomarom VSEโอกาสชนะ 44%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 14 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Komarom VSE · บิลหลัก 1X2 @2.05
ความเสี่ยงของบิล56%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Komarom VSE ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.05 · ควรเป็น @2.06 (-0%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Komarom VSE 13 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Komarom VSE · คาดสกอร์ 1.6 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Komarom VSE ชนะ 1 ลูก22%
Komarom VSE ชนะ 2 ลูก13%
Komarom VSE ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ25%
Sarisapi Banyasz SE ชนะ 1 ลูก16%
Sarisapi Banyasz SE ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
Komarom VSE ชนะ44%
Komarom VSE ไม่แพ้68%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป22%
Komarom VSE คลีนชีท21%
Sarisapi Banyasz SE ยิงไม่ได้20%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Komarom VSE ไม่แพ้68%
Sarisapi Banyasz SE ไม่แพ้56%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)83%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)62%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)39%
ยิงได้ทั้งคู่63%
ต่ำ 2.538%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-18%1-28%1-07%2-27%0-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Komarom VSE)
- โอกาส Komarom VSE ชนะ 44% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 68%
- Sarisapi Banyasz SE เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- Sarisapi Banyasz SE ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- โอกาส Sarisapi Banyasz SE ชนะ 32%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Komarom VSE
พ0-1พ1-3ส1-1ช5-4พ0-2พ0-3
Sarisapi Banyasz SE
ช1-0ช2-1ช4-1ส1-1ส1-1ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Komarom VSEยิง 1.5 · เสีย 1.7 ต่อนัด
Sarisapi Banyasz SEยิง 1.6 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Komarom VSE
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 21
Sarisapi Banyasz SE
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Komarom VSE
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
Sarisapi Banyasz SE
50%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Komarom VSE
22%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 1เสียราคา 6
Sarisapi Banyasz SE
60%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 1
คู่อื่นใน NB III 14 คู่ที่ยังไม่เตะ
ส. 17 ต.ค.17:00
Vasas SC IIBekescsaba
ส. 17 ต.ค.18:00
Dunaharaszti MTKBudaorsi SC
ส. 17 ต.ค.18:00
Erdi VSEPEAC FC
ส. 17 ต.ค.18:00
TiszaujvarosDiosgyori VTK II
ส. 17 ต.ค.18:00
Ferencvarosi TC BDafuji cloth MTE
ส. 17 ต.ค.18:00
Varfurdo Gyulai Termal FCMonori SE
ส. 17 ต.ค.18:00
IvancsaMTK Hungaria FC II
ส. 17 ต.ค.18:00
KaposvarSarbogard
ส. 17 ต.ค.18:00
Majosi SEBodajk FC Siofok
ส. 17 ต.ค.18:00
MTE MosonmagyarovarGyori ETO FC II
ส. 17 ต.ค.18:00
Papai PerutzTatabanya
ส. 17 ต.ค.18:00
Szegedi VSEHodmezovasarhelyi
ส. 17 ต.ค.18:00
Tiszafured VSEMateszalkai MTK
ส. 17 ต.ค.18:00
VeszpremKiraly SZE
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| wewbet | Initial | 2.02 | 3.41 | 2.71 | 1.83 | 3 | 1.85 | 1.80 | 0/0.5 | 1.88 | |
| Live | 2.02 | 3.41 | 2.71 | 1.83 | 3 | 1.85 | 1.80 | 0/0.5 | 1.88 | ||
| 18Bet | Initial | 1.90 | 3.60 | 3.10 | 1.75 | 3 | 1.82 | 1.84 | 0.5 | 1.72 | |
| Live | 1.95 | 3.60 | 3.00 | 1.75 | 3 | 1.82 | 1.84 | 0.5 | 1.72 | ||
| 1xBet | Initial | 2.05 | 3.70 | 2.95 | 1.55 | 2.5 | 2.30 | 1.62 | 0 | 2.15 | |
| Live | 2.06 | 3.62 | 2.88 | 2.07 | 3/3.5 | 1.61 | 1.82 | 0/0.5 | 1.84 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Standings
| Komarom VSE | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| Sarisapi Banyasz SE | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| Komarom VSE Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Komarom VSE Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (9 games) 22% Home 11% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 11% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D3E | 10-10-2026 | SC Sopron | 3-0 (0-0) | Komarom VSE | 4-1 (3-1) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | D |
| HUN D3E | 03-10-2026 | Komarom VSE | 0-2 (0-0) | Tatabanya | 3-5 (1-2) | 4.10 | 3.80 | 1.65 | L | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | L | U |
| HUN D3E | 26-09-2026 | Beech Sigit | 4-5 (1-4) | Komarom VSE | 6-2 (1-1) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| HUN D3E | 19-09-2026 | Komarom VSE | 1-1 (0-1) | Gyori ETO FC II | 8-5 (4-1) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| HUN Cup | 12-09-2026 | Szolnoki MAV FC | 3-1 (0-1) | Komarom VSE | 7-4 (5-1) | 2.10 | 3.75 | 2.70 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| HUN D3E | 06-09-2026 | Szombathelyi Haladas | 1-0 (0-0) | Komarom VSE | 5-2 (3-1) | 1.62 | 3.80 | 4.33 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| HUN D3E | 29-08-2026 | Komarom VSE | 0-0 (0-0) | MTE Mosonmagyarovar | 0-6 (0-3) | 2.35 | 3.50 | 2.45 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| HUN D3E | 26-08-2026 | Dorogi FC | 1-0 (0-0) | Komarom VSE | 1-2 (1-2) | 1.83 | 3.70 | 3.30 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| HUN Cup | 23-08-2026 | Ugod | 0-4 (0-2) | Komarom VSE | - | W | ||||||||
| HUN D3E | 15-08-2026 | Komarom VSE | 4-2 (1-1) | Papai Perutz | 13-4 (8-0) | 1.29 | 5.00 | 7.00 | W | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | W | O |
| HUN D3E | 12-08-2026 | Puskas Academy II | 1-2 (0-1) | Komarom VSE | 3-9 (2-6) | 2.10 | 3.50 | 2.75 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | III.Keruleti TVE | 3-0 (0-0) | Komarom VSE | - | L | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Komarom VSE | 1-0 (0-0) | Gyirmot SE II | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | FC Dabas | 6-1 (0-0) | Komarom VSE | - | L | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Vasas SC II | 1-3 (0-0) | Komarom VSE | - | W | ||||||||
| INT CF | 01-07-2026 | Komarom VSE | 2-2 (0-0) | Dafuji cloth MTE | - | D | ||||||||
| INT CF | 27-06-2026 | Komarom VSE | 3-1 (0-0) | Tatabanya | - | W | ||||||||
| HUN D3E | 24-05-2026 | Gyirmot SE | 3-0 (2-0) | Komarom VSE | 5-0 (3-0) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | L | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | D |
| HUN D3E | 17-05-2026 | Komarom VSE | 3-1 (1-0) | Gyori ETO FC II | 8-5 (4-1) | 1.83 | 3.80 | 3.25 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| HUN D3E | 10-05-2026 | Dorogi FC | 1-1 (0-1) | Komarom VSE | 6-2 (5-1) | 1.75 | 3.80 | 3.60 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| No Data |
| Sarisapi Banyasz SE Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (5 games) 60% Home 20% Draw 20% Away Over/Under Odds (5 games) 40% Over 20% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D3E | 10-10-2026 | Sarisapi Banyasz SE | 2-1 (1-0) | 1908 Szac Budapest | - | W | ||||||||
| HUN D3E | 03-10-2026 | Veszprem | 1-1 (0-1) | Sarisapi Banyasz SE | 5-3 (4-3) | 2.05 | 3.75 | 2.75 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| HUN D3E | 26-09-2026 | Sarisapi Banyasz SE | 1-1 (0-0) | Kiraly SZE | - | D | ||||||||
| HUN D3E | 20-09-2026 | Sarisapi Banyasz SE | 4-1 (0-1) | Balatonalmadi SE | - | W | ||||||||
| HUN D3E | 06-09-2026 | Puskas Academy II | 1-2 (0-0) | Sarisapi Banyasz SE | 4-8 (3-3) | 1.53 | 4.20 | 4.50 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | D |
| HUN D3E | 29-08-2026 | Sarisapi Banyasz SE | 1-0 (0-0) | SC Sopron | - | W | ||||||||
| HUN D3E | 26-08-2026 | Tatabanya | 3-0 (1-0) | Sarisapi Banyasz SE | 3-5 (2-2) | 1.25 | 5.50 | 7.50 | L | 1.83 | 1.5/2 | 1.98 | L | U |
| HUN Cup | 22-08-2026 | Beech Sigit | 3-1 (1-1) | Sarisapi Banyasz SE | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 12-08-2026 | Szombathelyi Haladas | 2-1 (2-0) | Sarisapi Banyasz SE | 8-2 (4-1) | 1.48 | 4.10 | 5.25 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | D | O |
| HUN D3E | 08-08-2026 | Gyori ETO FC II | 2-3 (2-2) | Sarisapi Banyasz SE | 5-4 (2-1) | 1.55 | 3.90 | 4.50 | W | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | O |
| HUN Cup | 01-08-2026 | Sarvari FC | 0-3 (0-2) | Sarisapi Banyasz SE | - | W | ||||||||
| HUN D3E | 25-07-2026 | MTE Mosonmagyarovar | 3-0 (1-0) | Sarisapi Banyasz SE | 2-1 | 1.73 | 3.75 | 3.75 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| HUN Cup | 23-08-2025 | Sarisapi Banyasz SE | 1-2 (0-0) | Szarvaskend SE | - | L | ||||||||
| HUN Cup | 03-08-2025 | Sarisapi Banyasz SE | 5-0 (0-0) | Technoroll Teskand KSE | - | W | ||||||||
| HUN Cup | 04-08-2024 | Bakonycsernye | 1-0 (0-0) | Sarisapi Banyasz SE | - | L | ||||||||
| HUN Cup | 22-09-2019 | Sarisapi Banyasz SE | 0-5 (0-1) | Rakosmenti KSK | - | L | ||||||||
| HUN Cup | 23-09-2018 | Sarisapi Banyasz SE | 0-1 (0-0) | Vecses | - | L | ||||||||
| HUN Cup | 12-08-2015 | Sarisapi Banyasz SE | 0-7 (0-5) | SOROKSAR | - | L | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Komarom VSE | No Data | Sarisapi Banyasz SE | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.05 | 3.60 | 2.88 | 2.05 | 3.60 | 2.88 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 1.3 | 1.5 | Goal | 1.6 |
| 3 | Loss | 1 | 1.7 | Loss | 1.5 |
| 15 | Shot(OT) | 5 | 12.7 | Shot(OT) | 9.2 |
| 2 | Corner | 3 | 3.9 | Corner | 4.4 |
| 4.3 | Yellow Card | 1 | 3.4 | Yellow Card | 1.6 |
| 45% | Fouls | 49% | 47.2% | Fouls | 44.8% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Komarom VSE ( 44 Matches) | Sarisapi Banyasz SE ( 10 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 6 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-W | 5 | 3 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-W | 3 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 3 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 2 | 2 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-D | 1 | 2 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 5 | 3 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 3 | 0 | 3 |