ทีเด็ดบอล Mansfield Town vs Macclesfield Town
‹ คู่ก่อนหน้าLuton Town vs Forest Green Rovers · ส. 7 พ.ย. 22:00 น. คู่ที่ 257 / 388เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Plymouth Argyle vs Alvechurch · ส. 7 พ.ย. 22:00 น.
England FA Cup
🕒 07-11-2026 22:00 น.
Mansfield Townเจ้าบ้าน · อันดับ #11 · 19 แต้ม⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม7.2⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0คู่ที่ 257 / 38822:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3คอมโบต่ำ🧊 ★41⚖️ เสี่ยง 69% ★แพงเกินจริงVSMansfield TownMacclesfield Townใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ83% @1.3517% @6.53สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.92แฮนดิแคป 1.5 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.83
Macclesfield Townทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านMansfield Townต่อ 1.5 @2.00JOKERเจอกันทีไรชนะ70Mansfield Town ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันการ์ดยิงดุ🔥7.2Mansfield Townการ์ดรับหลวม🕳️6.6Macclesfield Townการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Mansfield Townการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนMacclesfield Townรอง 1.5 @1.83พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥11.4 vs 7.2Macclesfield Townแนวรับ🛡️6.6 vs 9.0Macclesfield Townการ์ดรับหลวม🕳️9.0Mansfield Townการ์ดยิงดุ🔥11.4Macclesfield Townการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.90แนวรุก🔥7.2 · 11.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.0 · 6.6รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.92การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 3/3.5การ์ด 1 ใบ
Mansfield Townเจ้าบ้าน · อันดับ #11 · 19 แต้ม⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม7.2
⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
คู่ที่ 257 / 38822:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3คอมโบต่ำ🧊 ★41⚖️ เสี่ยง 69% ★แพงเกินจริงVS
Mansfield TownMacclesfield Town
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
83% @1.3517% @6.53
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.92แฮนดิแคป 1.5 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.83
Macclesfield Townทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านMansfield Town
ต่อ 1.5 @2.00
JOKERเจอกันทีไรชนะ70Mansfield Town ชนะ
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันการ์ดยิงดุ🔥7.2Mansfield Town
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Macclesfield Town
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Mansfield Town
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนMacclesfield Town
รอง 1.5 @1.83
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥11.4 vs 7.2Macclesfield Town
แนวรับ🛡️6.6 vs 9.0Macclesfield Town
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Mansfield Town
การ์ดยิงดุ🔥11.4Macclesfield Town
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.90
แนวรุก🔥7.2 · 11.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.0 · 6.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.92
การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 3/3.5
การ์ด 1 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Mansfield Town = วงกลม · Macclesfield Town = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Mansfield Townประมาณการจากมูลค่านักเตะ
Macclesfield Townไม่มีข้อมูลตัวจริง
1Liam Roberts5.7
5Ryan Sweeney5.8
39Owen Dodgson5.8
8Luke Bolton5.8
2Kyle Knoyle5.7
16Liam Thompson6.2
13Jonathan Russell6.0
•George Abbott6.0
19Tyler Roberts6.0MS14Michael Smith5.7
18Rhys Oates5.7📜 บทสรุปคัมภีร์Mansfield Town vs Macclesfield Town
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.90การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งMansfield Townโอกาสชนะ 67%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 3/3.541/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 3
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Mansfield Town · บิลหลัก แฮนดิแคป 1.5
ความเสี่ยงของบิล69%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Mansfield Town ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.35 · ควรเป็น @1.59 (-15%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Mansfield Town 53 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Mansfield Town ต่อ 1.5
ได้ 31%เสีย 69%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 31% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Mansfield Town · คาดสกอร์ 1.2 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Mansfield Town ชนะ 1 ลูก26%
Mansfield Town ชนะ 2 ลูก21%
Mansfield Town ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ21%
Macclesfield Town ชนะ 1 ลูก11%
Macclesfield Town ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Mansfield Town ชนะ57%
Mansfield Town ไม่แพ้78%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป31%
Mansfield Town คลีนชีท20%
Macclesfield Town ยิงไม่ได้29%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Mansfield Town ไม่แพ้78%
Macclesfield Town ไม่แพ้43%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)78%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)54%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)32%
ยิงได้ทั้งคู่57%
ต่ำ 2.546%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-29%0-19%0-27%2-17%1-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Mansfield Town)
- โอกาส Mansfield Town ชนะ 57% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 78%
- เจอกันล่าสุด Mansfield Town ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.35 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.59 (15%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 31%
- ระบบให้ Mansfield Town ชนะ 57% ต่ำกว่าที่ตลาดคิด (67%)
- Mansfield Town ยิงเฉลี่ยแค่ 1.2 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- Macclesfield Town ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส Macclesfield Town ชนะ 22%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Mansfield Town
ช2-1ส1-1ช3-0ช4-1พ0-2ส0-0
Macclesfield Town
ส1-1ช4-3ส1-1ช3-0พ1-2ช3-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Mansfield Townยิง 1.2 · เสีย 1.0 ต่อนัด
Macclesfield Townยิง 1.9 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Mansfield Town
2.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 9
Macclesfield Town
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Mansfield Town
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
Macclesfield Town
43%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Mansfield Town
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
Macclesfield Town
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Mansfield Town ชนะ 5เสมอ 3Macclesfield Town ชนะ 0
- 12-07-2025Macclesfield Town0 - 2Mansfield Town
- 16-11-2019Macclesfield Town0 - 0Mansfield Town
- 02-02-2019Mansfield Town3 - 1Macclesfield Town
- 25-08-2018Macclesfield Town1 - 1Mansfield Town
- 10-04-2013Mansfield Town3 - 1Macclesfield Town
- 21-11-2012Macclesfield Town0 - 3Mansfield Town
- 12-04-2008Macclesfield Town0 - 0Mansfield Town
- 03-11-2007Mansfield Town5 - 0Macclesfield Town
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Mansfield Town@1.29 → @1.35▲ 4.9%
เสมอ@5.03 → @4.80▼ 4.6%
ทีมเยือน Macclesfield Town@7.20 → @6.53▼ 9.3%
คู่อื่นใน FA Cup 31 คู่ที่ยังไม่เตะ
ส. 7 พ.ย.22:00
Accrington Stanley
Wycombe Wanderers
ส. 7 พ.ย.22:00
Barnet
Tranmere Rovers
ส. 7 พ.ย.22:00
Boreham Wood
Wigan Athletic
ส. 7 พ.ย.22:00
Bradford City
Marine
ส. 7 พ.ย.22:00
Bromley
Rotherham United
ส. 7 พ.ย.22:00
Burton Albion
Rushden Diamonds
ส. 7 พ.ย.22:00
Carlisle United
Salford City
ส. 7 พ.ย.22:00
Cheltenham Town
Halifax Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Crewe Alexandra
AFC Wimbledon
ส. 7 พ.ย.22:00
Dover Athletic
Wealdstone FC
ส. 7 พ.ย.22:00
Eastleigh
Shrewsbury Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Fleetwood Town
Rochdale
ส. 7 พ.ย.22:00
Guiseley
Sutton United
ส. 7 พ.ย.22:00
Hornchurch
Blackpool
ส. 7 พ.ย.22:00
Huddersfield Town
Exeter City
ส. 7 พ.ย.22:00
Kidderminster Harriers
Doncaster Rovers
ส. 7 พ.ย.22:00
Leyton Orient
Harborough Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Milton Keynes Dons
Swindon Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Newport County
Walsall
ส. 7 พ.ย.22:00
Oxford United
Stevenage Borough
ส. 7 พ.ย.22:00
Port Vale
Scunthorpe United
ส. 7 พ.ย.22:00
Salisbury FC
Sholing FC
ส. 7 พ.ย.22:00
York City
Northampton Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Barnsley
Aldershot Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Chesterfield
Yeovil Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Colchester United
Worcester City
ส. 7 พ.ย.22:00
Gillingham
Barrow
ส. 7 พ.ย.22:00
Harrogate Town
AFC Fylde
ส. 7 พ.ย.22:00
Luton Town
Forest Green Rovers
ส. 7 พ.ย.22:00
Plymouth Argyle
Alvechurch
อา. 8 พ.ย.00:30
Altrincham
Notts County
Accrington Stanley
Wycombe Wanderers
ส. 7 พ.ย.22:00
Barnet
Tranmere Rovers
ส. 7 พ.ย.22:00
Boreham Wood
Wigan Athletic
ส. 7 พ.ย.22:00
Bradford City
Marine
ส. 7 พ.ย.22:00
Bromley
Rotherham United
ส. 7 พ.ย.22:00
Burton Albion
Rushden Diamonds
ส. 7 พ.ย.22:00
Carlisle United
Salford City
ส. 7 พ.ย.22:00
Cheltenham Town
Halifax Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Crewe Alexandra
AFC Wimbledon
ส. 7 พ.ย.22:00
Dover Athletic
Wealdstone FC
ส. 7 พ.ย.22:00
Eastleigh
Shrewsbury Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Fleetwood Town
Rochdale
ส. 7 พ.ย.22:00
Guiseley
Sutton United
ส. 7 พ.ย.22:00
Hornchurch
Blackpool
ส. 7 พ.ย.22:00
Huddersfield Town
Exeter City
ส. 7 พ.ย.22:00
Kidderminster Harriers
Doncaster Rovers
ส. 7 พ.ย.22:00
Leyton Orient
Harborough Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Milton Keynes Dons
Swindon Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Newport County
Walsall
ส. 7 พ.ย.22:00
Oxford United
Stevenage Borough
ส. 7 พ.ย.22:00
Port Vale
Scunthorpe United
ส. 7 พ.ย.22:00
Salisbury FC
Sholing FC
ส. 7 พ.ย.22:00
York City
Northampton Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Barnsley
Aldershot Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Chesterfield
Yeovil Town
ส. 7 พ.ย.22:00
Colchester United
Worcester City
ส. 7 พ.ย.22:00
Gillingham
Barrow
ส. 7 พ.ย.22:00
Harrogate Town
AFC Fylde
ส. 7 พ.ย.22:00
Luton Town
Forest Green Rovers
ส. 7 พ.ย.22:00
Plymouth Argyle
Alvechurch
อา. 8 พ.ย.00:30
Altrincham
Notts County
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.29 | 5.20 | 7.40 | 1.96 | 3/3.5 | 1.84 | 1.86 | 1.5 | 1.96 | |
| Live | 1.32 | 5.00 | 6.90 | 2.02 | 3/3.5 | 1.78 | 1.95 | 1.5 | 1.87 | ||
| Bet365 | Initial | 1.24 | 5.50 | 8.00 | 2.03 | 3/3.5 | 1.83 | 2.03 | 1.5/2 | 1.83 | |
| Live | 1.40 | 5.00 | 6.50 | 1.83 | 3 | 2.03 | 2.00 | 1.5 | 1.85 | ||
| Vcbet | Initial | 1.25 | 5.00 | 8.50 | 1.99 | 3/3.5 | 1.84 | 1.84 | 1.5 | 1.99 | |
| Live | 1.33 | 4.75 | 7.00 | 1.83 | 3 | 2.01 | 2.02 | 1.5 | 1.82 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.36 | 4.70 | 6.60 | 1.80 | 3 | 1.98 | 2.01 | 1.5 | 1.79 | |
| Live | 1.35 | 4.75 | 6.80 | 1.80 | 3 | 1.98 | 1.99 | 1.5 | 1.81 | ||
| 12BET | Initial | 1.36 | 4.70 | 6.60 | 1.80 | 3 | 1.98 | 2.01 | 1.5 | 1.79 | |
| Live | 1.35 | 4.75 | 6.80 | 1.80 | 3 | 1.98 | 1.99 | 1.5 | 1.81 | ||
| Sbobet | Initial | 1.33 | 4.40 | 6.20 | 1.84 | 3 | 1.96 | 2.04 | 1.5 | 1.78 | |
| Live | 1.33 | 4.40 | 6.20 | 1.84 | 3 | 1.96 | 2.04 | 1.5 | 1.78 | ||
| wewbet | Initial | 1.29 | 5.00 | 7.85 | 1.94 | 3/3.5 | 1.82 | 1.83 | 1.5 | 1.95 | |
| Live | 1.34 | 4.78 | 6.90 | 1.78 | 3 | 2.02 | 1.98 | 1.5 | 1.84 | ||
| 18Bet | Initial | 1.28 | 5.50 | 8.00 | 1.93 | 3/3.5 | 1.80 | 1.81 | 1.5 | 1.92 | |
| Live | 1.37 | 5.00 | 7.00 | 1.79 | 3 | 1.94 | 1.95 | 1.5 | 1.79 | ||
| pinnacle | Initial | 1.26 | 5.69 | 8.57 | 1.98 | 3/3.5 | 1.77 | 1.99 | 1.5/2 | 1.78 | |
| Live | 1.35 | 5.46 | 7.35 | 1.82 | 3 | 2.01 | 2.01 | 1.5 | 1.83 | ||
| Interwetten | Initial | 1.27 | 6.25 | 9.00 | 2.20 | 3.5 | 1.60 | 1.75 | 1.5 | 1.95 | |
| Live | 1.40 | 4.90 | 7.00 | 2.20 | 3.5 | 1.60 | 1.95 | 1.5 | 1.75 | ||
| 1xBet | Initial | 1.27 | 5.60 | 9.15 | 1.94 | 3/3.5 | 1.77 | 1.93 | 1.5/2 | 1.78 | |
| Live | 1.34 | 5.15 | 7.65 | 1.99 | 3/3.5 | 1.77 | 1.95 | 1.5 | 1.78 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 1.5 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ENG L1-11] Mansfield Town | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 5 | 4 | 4 | 20 | 18 | 19 | 11 | 38.5% |
| Home Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 10 | 7 | 11 | 7 | 50.0% |
| Away Field | 7 | 2 | 2 | 3 | 10 | 11 | 8 | 12 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 10 | 5 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 3 | 5 | 5 | 9 | 10 | 14 | 19 | 23.1% |
| Home Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 3 | 8 | 17 | 33.3% |
| Away Field | 7 | 1 | 3 | 3 | 4 | 7 | 6 | 18 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 4 | 6 | 16.7% |
| [ENG NLN-3] Macclesfield Town | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 8 | 3 | 2 | 21 | 11 | 27 | 3 | 61.5% |
| Home Field | 7 | 5 | 1 | 1 | 13 | 7 | 16 | 3 | 71.4% |
| Away Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 4 | 11 | 5 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 10 | 6 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 4 | 5 | 4 | 7 | 6 | 17 | 16 | 30.8% |
| Home Field | 7 | 2 | 2 | 3 | 4 | 5 | 8 | 19 | 28.6% |
| Away Field | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 1 | 9 | 9 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 4 | 10 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Mansfield Town Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 3 (30%) Lose 1 (10%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (6 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 12-07-2025 | Macclesfield Town | 0-2 (0-1) | Mansfield Town | 4-4 (2-2) | 4.00 | 5.00 | 1.50 | W | 1.98 | -1 | 1.83 | W | U |
| ENG L2 | 16-11-2019 | Macclesfield Town | 0-0 (0-0) | Mansfield Town | 9-0 (5-0) | 4.75 | 3.75 | 1.61 | D | 1.95 | -0.5/1 | 1.90 | L | U |
| ENG L2 | 02-02-2019 | Mansfield Town | 3-1 (1-1) | Macclesfield Town | 7-4 (1-4) | 1.44 | 4.00 | 8.00 | W | 2.10 | 1/1.5 | 1.78 | W | O |
| ENG L2 | 25-08-2018 | Macclesfield Town | 1-1 (0-1) | Mansfield Town | 2-8 (0-6) | 3.75 | 3.40 | 2.00 | D | 1.80 | -0.5 | 2.05 | L | U |
| ENG NL | 10-04-2013 | Mansfield Town | 3-1 (2-0) | Macclesfield Town | - | 1.53 | 4.00 | 6.00 | W | 1.83 | 1 | 2.03 | W | O |
| ENG NL | 21-11-2012 | Macclesfield Town | 0-3 (0-1) | Mansfield Town | - | 2.20 | 3.30 | 3.00 | W | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| ENG L2 | 12-04-2008 | Macclesfield Town | 0-0 (0-0) | Mansfield Town | - | 2.10 | 3.25 | 3.25 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | W | |
| ENG L2 | 03-11-2007 | Mansfield Town | 5-0 (4-0) | Macclesfield Town | - | 2.38 | 3.25 | 2.75 | W | 2.08 | 0/0.5 | 1.78 | W | |
| ENG L2 | 24-03-2007 | Mansfield Town | 1-2 (0-0) | Macclesfield Town | - | 2.10 | 3.20 | 3.20 | L | 2.10 | 0.5 | 1.75 | L | |
| ENG L2 | 28-10-2006 | Macclesfield Town | 2-3 (0-0) | Mansfield Town | - | 2.63 | 3.10 | 2.50 | W | 2.00 | 0 | 1.85 | W | |
| ENG L2 | 04-02-2006 | Mansfield Town | 1-1 (0-0) | Macclesfield Town | - | 2.25 | 3.25 | 2.80 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.88 | L | |
| ENG L2 | 28-09-2005 | Macclesfield Town | 1-1 (1-0) | Mansfield Town | - | 1.90 | 3.40 | 3.50 | D | 2.03 | 0.5 | 1.83 | W | |
| ENG L2 | 23-04-2005 | Macclesfield Town | 3-1 (1-0) | Mansfield Town | - | 1.57 | 3.60 | 5.00 | L | |||||
| ENG L2 | 06-11-2004 | Mansfield Town | 0-1 (0-1) | Macclesfield Town | - | L | ||||||||
| EFL Trophy | 03-11-2004 | Macclesfield Town | 4-0 (3-0) | Mansfield Town | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Mansfield Town Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG L1 | 04-11-2026 | Wigan Athletic | 0-0 (0-0) | Mansfield Town | 5-2 (1-2) | 2.90 | 3.50 | 2.15 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| ENG L1 | 31-10-2026 | Mansfield Town | 0-2 (0-1) | Notts County | 9-3 (4-1) | 1.80 | 3.60 | 3.80 | L | 1.85 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| ENG L1 | 24-10-2026 | Blackpool | 1-4 (1-1) | Mansfield Town | 6-7 (4-6) | 2.40 | 3.40 | 2.63 | W | 1.85 | 0 | 2.00 | W | O |
| ENG L1 | 21-10-2026 | AFC Wimbledon | 0-3 (0-2) | Mansfield Town | 9-6 (5-4) | 3.00 | 3.30 | 2.20 | W | 1.93 | 0/-0.5 | 1.93 | W | O |
| ENG L1 | 16-10-2026 | Mansfield Town | 1-1 (0-1) | Oxford United | 11-3 (4-1) | 2.30 | 3.40 | 2.75 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| ENG L1 | 10-10-2026 | Mansfield Town | 2-1 (1-1) | Bromley | 7-1 (4-0) | 1.80 | 3.60 | 3.90 | W | 1.83 | 0.5 | 2.03 | W | O |
| EFL Trophy | 07-10-2026 | Port Vale | 2-0 (1-0) | Mansfield Town | 3-3 (1-2) | 2.70 | 3.75 | 2.20 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| ENG L1 | 19-09-2026 | Burton Albion | 2-2 (2-1) | Mansfield Town | 4-5 (4-3) | 2.38 | 3.30 | 2.75 | D | 2.10 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| ENG L1 | 12-09-2026 | Mansfield Town | 0-0 (0-0) | Huddersfield Town | 2-6 (1-2) | 3.30 | 3.30 | 2.05 | D | 2.03 | 0/-0.5 | 1.83 | W | U |
| ENG L1 | 05-09-2026 | Bradford City | 1-0 (1-0) | Mansfield Town | 4-3 (3-2) | 1.91 | 3.30 | 3.75 | L | 1.95 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| ENG L1 | 03-09-2026 | Reading | 5-0 (3-0) | Mansfield Town | 5-2 (4-1) | 2.25 | 3.30 | 2.90 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| ENG L1 | 30-08-2026 | Mansfield Town | 5-2 (3-0) | Luton Town | 4-7 (3-1) | 2.88 | 3.40 | 2.20 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| ENG L1 | 22-08-2026 | Peterborough United | 2-1 (0-0) | Mansfield Town | 6-3 (4-3) | 2.63 | 3.50 | 2.35 | L | 2.03 | 0 | 1.83 | L | O |
| EFL Trophy | 20-08-2026 | Mansfield Town | 1-4 (0-3) | Manchester City U21 | 9-4 (3-1) | 1.90 | 3.80 | 3.40 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| ENG L1 | 15-08-2026 | Mansfield Town | 2-1 (1-0) | Doncaster Rovers | 7-1 (1-1) | 2.20 | 3.30 | 3.00 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| ENG LC | 09-08-2026 | Mansfield Town | 0-3 (0-1) | Sheffield United | 5-3 (4-0) | 4.80 | 3.80 | 1.62 | L | 2.03 | -0.5 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Mansfield Town | 1-3 (1-1) | Derby County | 17-3 (8-3) | 3.10 | 3.75 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 29-07-2026 | Alfreton Town | 0-4 (0-2) | Mansfield Town | 6-3 (2-2) | 5.25 | 4.50 | 1.42 | W | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Barrow | 4-3 (0-2) | Mansfield Town | - | L | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Retford United | 1-2 (1-2) | Mansfield Town | - | W | ||||||||
| No Data |
| Macclesfield Town Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 4 (40%) Lose 1 (10%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 30% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG NLN | 31-10-2026 | Bedford Town | 0-3 (0-2) | Macclesfield Town | 6-2 (4-2) | 3.90 | 3.80 | 1.67 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | D |
| ENG NLN | 24-10-2026 | Macclesfield Town | 1-2 (0-1) | Hereford FC | 5-8 (3-3) | 1.73 | 3.75 | 3.70 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | D |
| ENG FAC | 21-10-2026 | Anstey Nomads | 0-3 (0-0) | Macclesfield Town | 4-4 (4-0) | 3.60 | 3.75 | 1.75 | W | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | O |
| ENG FAC | 17-10-2026 | Macclesfield Town | 1-1 (0-1) | Anstey Nomads | - | 1.50 | 4.50 | 4.50 | D | 1.80 | 1 | 2.00 | L | U |
| ENG NLN | 10-10-2026 | Macclesfield Town | 4-3 (2-3) | South Shields | 3-4 (1-2) | 2.30 | 3.50 | 2.55 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| ENG FAC | 07-10-2026 | Scarborough | 1-1 (1-0) | Macclesfield Town | 8-6 (3-4) | 2.63 | 3.50 | 2.25 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| ENG FAC | 03-10-2026 | Macclesfield Town | 2-2 (0-2) | Scarborough | 6-2 (2-0) | 1.67 | 3.75 | 4.00 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| ENG NLN | 26-09-2026 | Macclesfield Town | 1-0 (1-0) | Harborough Town | 2-3 (2-2) | 1.70 | 3.60 | 4.00 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| ENG FAC | 19-09-2026 | Redcar Athletic | 1-2 (0-1) | Macclesfield Town | 2-1 (0-1) | 3.75 | 4.00 | 1.67 | W | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | W | D |
| ENG NLN | 12-09-2026 | Spennymoor Town | 1-1 (0-1) | Macclesfield Town | 4-11 (0-5) | 3.50 | 3.50 | 1.83 | D | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | U |
| ENG NLN | 09-09-2026 | Macclesfield Town | 0-0 (0-0) | Scarborough | 3-4 (3-0) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| ENG NLN | 05-09-2026 | Merthyr Town | 2-1 (0-0) | Macclesfield Town | 7-5 (3-3) | 3.30 | 3.75 | 1.83 | L | 1.93 | -0.5 | 1.88 | L | D |
| ENG NLN | 31-08-2026 | Macclesfield Town | 3-0 (1-0) | Hebburn Town | 3-5 (1-3) | 1.53 | 3.80 | 4.75 | W | 1.93 | 1 | 1.88 | W | D |
| ENG NLN | 29-08-2026 | Darlington | 1-2 (1-0) | Macclesfield Town | 2-6 (0-5) | 3.40 | 3.50 | 1.90 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | O |
| ENG NLN | 22-08-2026 | Macclesfield Town | 2-1 (0-1) | Brackley Town | 6-4 (3-2) | 1.95 | 3.40 | 3.30 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| ENG NLN | 19-08-2026 | Spalding United | 0-0 (0-0) | Macclesfield Town | 5-5 (1-3) | 2.88 | 3.50 | 2.10 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| ENG NLN | 15-08-2026 | Macclesfield Town | 2-1 (0-0) | Radcliffe Borough | 4-6 (1-1) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | D |
| ENG NLN | 08-08-2026 | Marine | 0-1 (0-0) | Macclesfield Town | 5-3 (1-0) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Macclesfield Town | 2-0 (1-0) | FC United of Manchester | 3-6 (2-3) | 1.53 | 4.10 | 4.60 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 29-07-2026 | Tamworth | 1-1 (1-0) | Macclesfield Town | 7-6 (6-3) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| EFL Trophy | 11-11 | Home | Chesterfield | 3 Days |
| ENG L1 | 14-11 | Away | Stevenage Borough | 7 Days |
| ENG L1 | 21-11 | Home | Milton Keynes Dons | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG NLN | 17-11 | Home | Worksop Town | 10 Days |
| ENG NLN | 18-11 | Away | Oxford City | 10 Days |
| ENG NLN | 21-11 | Away | Chester FC | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.73 | 2.60 | 6.30 | 1.77 | 2.56 | 6.00 | 1.83 | 1/1.5 | 1.97 | 1.88 | 1/1.5 | 1.92 | 2.02 | 0.5/1 | 1.80 | 1.77 | 0.5 | 2.05 | |
| Initial | 1.29 | 5.20 | 7.40 | 1.32 | 5.00 | 6.90 | 1.96 | 3/3.5 | 1.84 | 2.02 | 3/3.5 | 1.78 | 1.86 | 1.5 | 1.96 | 1.95 | 1.5 | 1.87 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.67 | 2.75 | 8.00 | 1.80 | 2.75 | 7.00 | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | 1.78 | 0.5 | 2.03 | |
| Live | 1.24 | 5.50 | 8.00 | 1.40 | 5.00 | 6.50 | 2.03 | 3/3.5 | 1.83 | 1.83 | 3 | 2.03 | 2.03 | 1.5/2 | 1.83 | 2.00 | 1.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.78 | 2.50 | 5.50 | 1.78 | 2.50 | 5.50 | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | 1.78 | 0.5 | 2.04 | 1.78 | 0.5 | 2.04 | |
| Initial | 1.33 | 4.40 | 6.20 | 1.33 | 4.40 | 6.20 | 1.84 | 3 | 1.96 | 1.84 | 3 | 1.96 | 2.04 | 1.5 | 1.78 | 2.04 | 1.5 | 1.78 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 2.00 | 10 | 1.80 | Live | 2.00 | 10 | 1.80 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 2.3 | 1.2 | Goal | 1.9 |
| 1 | Loss | 0.7 | 1.5 | Loss | 1.1 |
| 14 | Shot(OT) | 11.3 | 12.1 | Shot(OT) | 10.7 |
| 7.3 | Corner | 3.7 | 5.5 | Corner | 4.4 |
| 1 | Yellow Card | 2.7 | 1.8 | Yellow Card | 2.7 |
| 10 | Fouls | 10 | 12.5 | Fouls | 12.8 |
| 51.3% | Possession | 46.7% | 51.7% | Possession | 49.7% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Mansfield Town ( 5 Matches) | Macclesfield Town ( 12 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 1 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 3 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |